Kết quả trận Fakel vs FK Nizhny Novgorod, 22h00 ngày 27/10

Fakel
Fakel
0
FK Nizhny Novgorod
FK Nizhny Novgorod
1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Nga

Fakel vs FK Nizhny Novgorod


22:00 ngày 27/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Fakel vs FK Nizhny Novgorod


TLCA
0.89 : 0:0 : 0.99
TL bàn thắng:
0.96 : 2 1/4 : 0.90
TL Thắng - Hòa - Bại
2.46 : 3.05 : 2.59
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Fakel vs FK Nizhny Novgorod

 40'    0-1   goalIlya Berkovskiy

Đội hình thi đấu Fakel vs FK Nizhny Novgorod

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Fakel vs FK Nizhny Novgorod

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

00:30 Brighton Hove Albion 0-0 Leeds United

22:00 Crystal Palace 1-2 Aston Villa

22:00 Liverpool 4-0 Southampton

22:00 Norwich City 0-0 Wolves

19:30 Arsenal 2-0 Newcastle United

03:00 Nice 0-1 Metz

22:59 Lille 1-1 Nantes 1

03:00 Villarreal 1-3 Barcelona

00:30 Mallorca 0-0 Getafe

22:15 Valencia 1-1 Rayo Vallecano

20:00 Alaves 1-2 Celta Vigo

02:45 Venezia 0-2 Inter Milan

00:00 Juventus 0-1 Atalanta

21:00 Sampdoria 3-1 Verona

21:00 Empoli 2-1 Fiorentina

00:30 Bayern Munchen 1-0 Arminia Bielefeld

21:30 Greuther Furth 3-6 TSG Hoffenheim

21:30 FC Koln 4-1 Monchengladbach

21:30 Hertha Berlin 1-1 Augsburg

21:30 VfL Bochum 2-1 SC Freiburg

21:30 VfL Wolfsburg 1-3 Borussia Dortmund

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners

19:00 Khonkaen United 1-0 Samut Prakan City

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC

05:00 Costa Brava 1-1 Alvear

05:00 Coras Tepic II 5-0 Fenix CFAR

05:00 Garden City FC 1-0 San Pedro Pirates

00:00 Mexico (w) 2-1 Canada nữ

20:30 Mantova U19 1-2 Pro Piacenza U19 1

20:30 Carrarese U19 1-1 US Pergolettese U19

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo

22:00 Peterborough United 0-0 Barnsley

22:00 Huddersfield Town 1-2 Middlesbrough

22:00 Swansea City 2-3 Reading

22:00 1 Bournemouth AFC 2-2 Coventry City

22:00 Luton Town 1-2 Cardiff City

22:00 Birmingham City 1-0 Blackpool

22:00 Hull City 2-1 Millwall

22:00 Stoke City 0-1 Blackburn Rovers

19:30 Preston North End 1-1 Fulham

01:00 FC Arouca 2-1 Boavista FC

22:30 FC Famalicao 0-3 Portimonense

03:00 Willem II 0-1 Go Ahead Eagles

02:00 PEC Zwolle 0-0 RKC Waalwijk

00:45 1 Fortuna Sittard 1-4 Groningen

03:30 Cortulua 1-0 Boyaca Chico 1

22:00 1 Ross County 1-1 Dundee United

22:00 Heart of Midlothian 2-0 Saint Mirren 1

22:00 Dundee 3-0 Motherwell

22:00 1 Saint Johnstone 1-2 Hibernian

02:30 FC Sion 3-1 St. Gallen 1

00:00 Grasshopper 0-1 Lugano

22:59 1 Besiktas JK 0-4 Giresunspor

20:00 Caykur Rizespor 1-0 Kayserispor

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1

23:05 Slaven Koprivnica 1-2 Rijeka

21:00 Hrvatski dragovoljac 0-1 HNK Gorica

02:45 Charleroi 1-3 Anderlecht

00:30 Cercle Brugge 3-1 Mechelen

00:30 KAS Eupen 2-2 Kortrijk

22:15 Seraing United 2-0 Sint-Truidense

22:59 Khimki 3-3 FC Krasnodar

20:30 Terek Grozny 2-0 Rostov FK

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1

21:00 Trencin 0-1 Dunajska Streda

21:00 Sokol Dolna Zdana 0-2 Zlate Moravce

21:00 Tatran LM 0-1 Michalovce

22:59 NK Aluminij 3-2 Tabor Sezana 1

21:00 Radomlje 0-2 Domzale

04:00 Melipilla 1-0 Everton CD

04:00 O.Higgins 0-0 CSD Antofagasta 1

04:00 Cobresal 0-0 Universidad de Chile

01:30 Rapid Bucuresti 1-1 CS Mioveni

22:30 UTA Arad 0-1 Arges

20:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 Chindia Targoviste

05:30 Bragantino 1-1 America MG

05:15 1 Patronato Parana 0-3 Godoy Cruz Antonio Tomba

03:00 Talleres Cordoba 2-0 Aldosivi Mar del Plata

04:15 Atletico Palmaflor Vinto 3-0 Blooming

02:00 Always Ready 6-1 Club Guabira

00:00 FC Wil 1900 2-2 Aarau

00:00 Vaduz 2-1 Stade Ouchy

22:30 El Sharqia Dokhan 0-2 El Gounah

02:00 Rakow Czestochowa 4-0 Zaglebie Lubin 1

23:30 Pogon Szczecin 5-1 Lechia Gdansk

21:00 1 Slask Wroclaw 2-1 Stal Mielec

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze

00:00 Odd Grenland 1-2 Valerenga

00:00 Lillestrom 4-1 Stromsgodset

01:30 1 Budapest Honved 1-2 Ujpesti

22:59 1 Fehervar Videoton 3-2 Gyirmot SE

20:45 Varda SE 5-0 MTK Hungaria 1

00:30 Apollon Smirnis 0-0 Lamia

00:30 Pas Giannina 1-2 AEK Athens

22:15 Asteras Tripolis 6-2 Atromitos Athens 1

00:30 Perugia 1-1 Cittadella

22:15 Brescia 0-1 Pisa

20:00 Benevento 4-0 Reggina

20:00 Alessandria 1-0 Cremonese

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-1 Spal 1

20:00 Ascoli 1-1 Monza

20:00 Frosinone 2-2 Pordenone Calcio SSD 1

02:30 Valladolid 2-0 FC Cartagena

00:15 Sporting Gijon 1-1 Fuenlabrada

00:15 Almeria 0-0 SD Huesca

22:00 Burgos CF 3-0 Malaga

22:30 Viseu 0-0 Vilafranquense

21:00 Varzim 0-2 Penafiel

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra

02:30 Holstein Kiel 2-1 Werder Bremen

19:30 Schalke 04 5-2 SV Sandhausen

19:30 Erzgebirge Aue 1-2 Darmstadt

19:30 Karlsruher SC 4-0 Hannover 96

22:30 NAC Breda 1-0 Helmond Sport

22:30 Arda 0-0 Levski Sofia

20:15 Pirin Blagoevgrad 2-3 Lokomotiv Plovdiv

02:30 Puszcza Niepolomice 5-2 Korona Kielce

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia

22:00 1 Forest Green Rovers 2-0 Bristol Rovers

22:00 Crawley Town 1-2 Mansfield Town

22:00 Swindon Town 1-1 Harrogate Town

22:00 Carlisle United 1-0 Walsall

22:00 Sutton United 1-0 Barrow

22:00 Scunthorpe United 1-1 Bradford City

22:00 Salford City 2-0 Oldham Athletic

22:00 Rochdale 1-1 Exeter City

22:00 Port Vale 2-0 Hartlepool United

22:00 Northampton Town 1-0 Leyton Orient

20:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-0 Kaiserslautern

20:00 Wurzburger Kickers 1-3 SV Meppen

20:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 SC Verl

20:00 Havelse 2-3 TSV 1860 Munchen

20:00 Saarbrucken 2-0 BFC Viktoria 1889 1

20:00 Magdeburg 2-0 Eintracht Braunschweig

03:00 Aragua FC 1-0 CD Hermanos Colmenares

22:59 Metalac Gornji Milanovac 0-3 Cukaricki Stankom

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 FK Napredak Krusevac

22:59 Samsunspor 1-0 Adanaspor

20:00 Boluspor 3-1 Eyupspor

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor

03:00 Palmeiras 1-1 Flamengo

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara

22:00 Stal Rzeszow 3-1 Pogonmazovik

19:00 Sokol Ostroda 1-4 Chojniczanka Chojnice

19:00 Hutnik Krakow 0-3 Olimpia Elblag

19:00 Radunia Stezyca 0-2 Garbarnia Krakow

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz

22:00 Kalamata AO 2-0 Ergotelis

19:45 Panserraikos 1-0 Apollon Larissas

19:45 Panathinaikos B 2-2 Giorgos Karaiskakis

19:00 2 Kabel Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Loznica 2-0 FK Graficar Beograd

19:00 FK Rad Beograd 0-1 Macva Sabac

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-3 Indjija

19:00 FK Buducnost Dobanovci 0-2 Timok

19:30 ND Beltinci 0-3 NK Rudar Velenje

19:30 1 NK Rogaska 2-1 Triglav Gorenjska 1

19:30 NK Nafta 6-0 Drava

19:30 MNK FC Ljubljana 4-2 NK Fuzinar 1

19:00 Jadran Dekani 4-0 NK Primorje

00:30 Dnipro-1 5-1 FC Vorskla Poltava

22:00 Chernomorets Odessa 0-1 Desna Chernihiv

19:00 FC Mynai 0-2 Dynamo Kyiv

20:00 Yadah FC 0-1 ZPC Kariba

20:00 Herentals FC 1-1 Black Rhinos

20:00 Bulawayo City 1-2 Manica Diamond

20:00 Tenax FC 2-2 Whawha FC

20:00 FC Platinum 2-1 Chicken Inn

22:00 2 Fasil Kenema 1-1 Arba Minch 1

19:30 CSKA 1948 Sofia II 2-1 Sportist Svoge

19:30 Strumska Slava 2-0 Marek Dupnitza

19:30 FC Maritsa 1921 1-2 Botev Plovdiv II

19:30 Ludogorets Razgrad II 4-0 Yantra Gabrovo

19:30 Litex Lovech 1-0 FC Sozopol

19:30 Livstrom 0-1 Minyor Pernik

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Septemvri Simitli

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana

20:00 Tanzania Prisons 3-1 Namungo FC

20:00 Mbeya City 2-2 KMC FC

20:30 PSM Makassar 1-1 Persipura Jayapura

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan

19:30 NK Osijek II 0-0 NK Jarun

19:30 Kustosija 1-0 Bijelo Brdo

19:30 NK Dugopolje 0-0 NK Varteks Varazdin

19:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 NK Opatija 1

19:30 HNK Cibalia 5-3 NK Solin

19:00 NK Orijent Rijeka 3-2 NK Croatia Zmijavci

19:00 Sakaryaspor 3-0 Etimesgut Belediye Spor

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor

20:00 Real Brasilia FC (w) 2-1 Minas ICESP DF (w)

03:00 Estudiantes de Resistencia 0-0 Club 8 de Diciembre

22:00 Carshalton Athletic FC 3-3 Leatherhead 1

22:00 Corinthian Casuals 0-0 Brightlingsea Regent

22:00 Wingate Finchley 1-1 lewes

22:00 Bognor Regis Town 1-2 Hornchurch

22:00 Merstham 2-2 East Thurrock United

22:00 Horsham 2-1 Margate

20:30 Rayon Sports FC 1-0 Etoile de LEst

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

19:00 Humenne 0-3 FK Kosice

20:30 Gilport Lions 0-1 BDF XI

02:30 FC Felgueiras 2-1 Oliveirense

22:00 Alverca 0-1 FC Caldas

22:00 Sporting Braga II 0-1 Anadia

22:00 Pevidem SC 0-1 Lusitania

20:00 S. Joao Ver 1-0 Sanjoanense

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal

19:00 Manchester United U23 1-2 Crystal Palace U23

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force

20:30 Rukinzo FC 1-1 Kayanza Utd

20:00 Olympique Star 2-2 Royal Muramvya FC

20:00 Top Junior 1-0 Musongati FC

20:00 Les Crocos 0-0 Flambeau du Centre

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi

00:20 Notts County 2-1 Dagenham Redbridge

22:00 Wealdstone FC 1-4 Stockport County

22:00 Torquay United 2-3 Halifax Town

22:00 Kings Lynn 0-1 Aldershot Town

22:00 Yeovil Town 1-1 Dover Athletic

22:00 Altrincham 1-2 Southend United

22:00 Wrexham 2-0 Bromley 1

22:00 Woking 1-2 Barnet

04:00 Marquense (w) 1-1 Club Deportivo Xela (w) 1

21:30 Wydad Fes 1-1 Raja de Beni Mellal

21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 TAS de Casablanca

21:30 Itihad Z. Khemisset 1-0 USM Oujda

23:15 1 Al-Shabab (Youth) 2-1 Arar (Youth) 1

21:35 Al-Jeel Youths 0-1 Al-Ettifaq (Youth)

21:35 Al-Qadasiya (Youth) 2-0 Al-Hilal (Youth)

19:45 Al-Ittihad (Youth) 6-1 Al-Orubah Youths

19:45 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-2 Al Raed U20

19:20 Al-Taawon Youths 4-0 Al Khaleej Youths

19:15 Al-Faisaly Harmah Youth 0-1 Ohud Medina Youths

19:15 Al-Nasr (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

00:00 Schiltigheim 2-2 ASM Belfortaine

05:30 1 SV La Fama 1-0 SV Deportivo Nacional 2

01:45 Vllaznia Shkoder 1-0 KF Laci

22:45 Skenderbeu Korca 0-0 KF Tirana

20:30 Rapid Vienna (Youth) 0-1 St.Polten

20:30 FC Liefering 3-2 Kapfenberg

20:30 FC Dornbirn 1913 2-2 FC Blau Weiss Linz

20:30 Como U20 0-1 Reggiana U20

20:30 Alessandria U19 1-3 Virtus Entella U20

20:30 Lazio U20 0-1 Benevento (Youth)

20:30 Vicenza U20 2-0 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:30 1 Pordenone Youth 1-1 Venezia F.C. Youth

20:30 US Cremonese U20 4-1 Cittadella U20

17:30 Ascoli U20 2-0 Reggina U19

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20

17:00 Sha LAN U19 0-4 Spezia U20

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19

17:00 Perugia U20 2-2 Frosinone U20

00:00 Valletta FC 3-1 Mosta FC

22:00 Birkirkara FC 2-0 Sliema Wanderers FC

20:00 1 Floriana F.C. 1-2 Sirens

19:30 1 Nehaj 2-1 NK Rudar Labin 1

19:30 NK Vodice 2-1 Hrvace

20:00 APLG Gdansk (w) 3-1 Rekord Bielsko Biala (w)

03:30 Deportivo Armenio 0-0 Talleres Rem de Escalada

03:00 Los Andes 1-0 Colegiales 1

03:00 Uhl Que Sa 1-1 Sacachispas

03:00 1 CA San Miguel 0-3 Comunicaciones BsAs

01:00 AA Guarany 1-1 America FC Propria 1

22:00 HW Welders 2-2 Ballyclare Comrades

22:00 Institute FC 0-3 Ards FC

22:00 Dundela 2-2 Newry City

22:00 Dergview FC 0-0 Queen's University

22:00 Annagh United 4-1 Knockbreda

22:00 Loughgall FC 3-3 Ballinamallard United

04:00 San Antonio Unido 4-3 Lautaro de Buin 1

22:00 Plymouth Parkway 1-0 Hampton Richmond Borough

22:00 Brackley Town 1-2 Boston United 1

22:00 Hartley Wintney 0-2 Folkestone

22:00 Felixstowe Walton United 0-4 AFC Telford United

22:00 AFC Fylde 1-0 Gateshead

22:00 York City 1-0 Blyth Spartans

22:00 Concord Rangers 0-5 AFC Totton

22:00 1 Oxford City 1-4 St Albans City

22:00 Worthing 0-2 Dorking

22:00 Bath City 0-0 Dartford

22:00 Chelmsford City 1-2 Cheshunt

22:00 Radcliffe Borough 5-1 Tamworth 1

22:00 1 Wimborne Town 1-2 Larkhall Athletic

22:00 Binfield 2-3 Truro City

22:00 Braintree Town 3-1 Potters Bar Town

22:00 Maidstone United 1-1 Billericay Town

22:00 Slough Town 1-0 Havant Waterlooville 1

22:00 Leamington 0-3 Alfreton Town

22:00 Chippenham Town 0-1 Uxbridge

22:00 Hanwell Town 0-2 Enfield Town

22:00 Bishop's Stortford 5-1 Leiston FC

22:00 Curzon Ashton FC 2-1 Chester FC

22:00 Brentwood Town 1-2 Dulwich Hamlet

22:00 Cray Wanderers 2-2 Ebbsfleet United

22:00 Hereford United 1-1 Kidderminster Harriers

22:00 Warrington Town AFC 1-1 Morpeth Town

22:00 Eastbourne Borough 2-1 Tiverton Town

22:00 Hungerford Town 3-2 Welling United

22:00 Needham Market 3-1 Welwyn Garden City

22:00 Canvey Island 0-1 Tonbridge Angels

22:00 Hemel Hempstead Town 1-1 Stourbridge 1

22:00 1 Gloucester City 3-0 Kettering Town

22:00 Sara FC 0-2 AS Binah

22:00 WAFA 1-0 Great Olympics

19:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-2 Maccabi Haifa U19

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

22:10 Al-Ahli Doha 0-2 Al Rayyan

20:00 Al-Wakra 2-0 Al Shamal

01:30 Moadon Sport Tira 0-2 Maccabi Tzur Shalom

04:00 Aguilas de Leon 4-2 Real San Luis Sebaco

04:00 Deportivo Jinotega 2-4 CD Condega

03:30 Organica Masachapa FC 0-0 Las Sabanas

22:59 FC Brumas Jinotega 2-1 FC Yali

19:30 Aarhus AGF U19 2-2 Nordsjaelland U19

19:00 Randers Freja U19 0-1 Lyngby Fodbold Club U19

19:00 Aalborg BK U19 0-4 BrondbyU19

18:30 Sonderjyske U19 3-1 Vejle U19

18:30 Horsens U19 1-0 Silkeborg U19

21:00 Vendsyssel 2-0 Fremad Amager

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia

00:00 PAEEK 1-2 Doxa Katokopias

22:00 Aris Limassol 0-0 AEP Paphos

19:00 Sileks 3-0 FK Ohrid 2004

19:00 FK Kadino 0-1 FK Teteks Tetovo

19:00 KF Besa Doberdoll 1-1 FK Rinija Gostivar

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 3-0 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 Kamenica-Sasa 3-0 Pobeda Prilep

19:00 FK Kozuv 1-1 Detonit Junior

19:00 Pehchevo 0-1 Belasica Strumica

19:00 Bratstvo 07 2-4 FK Osogovo

19:00 Voska Sport 2-1 FC Vardar Skopje

19:00 KF Veleshta 2-2 Korab Debar

00:45 Sally Tas 0-4 Etoile Filante Ouagadougou

22:30 AS Police Ouagadougou 2-2 RC Kadiogo

22:30 Majestic FC 1-1 ASEC Koudougou

02:00 Municipal Liberia 0-1 Puntarenas

22:00 Hamm RM Benfica FC 1-9 Progres Niedercorn

22:00 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al Khaldiya

22:00 Qalali 1-0 Busaiteen

22:00 Al-Tadhmon 0-8 Al-Riffa

22:00 Al-Najma 2-0 Isa Town

22:00 Al-Ittifaq 1-2 Al-Budaiya

18:15 Cracovia Krakow (Youth) 3-2 Pogon Szczecin(Youth)

18:00 Slask Wroclaw U21 1-1 Polonia Warszawa (Youth)

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-2 Wisla Krakow (Youth)

17:00 Arka Gdynia (Youth) 3-1 Warta Poznan Youth

17:00 SMS Lodz Youth 0-0 Zaglebie Lubin (Youth)

01:00 1 Real Union Irun 2-0 Zamora CF

01:00 Racing Santander 1-1 Unionistas de Salamanca

01:00 Sabadell 0-1 Andorra CF

01:00 Castellon 2-1 Real Betis B

22:59 Badajoz 2-2 SD Logrones

22:59 Barcelona B 0-2 C.D. San Fernando Isleno

22:59 CD Alcoyano 2-0 UE Cornella

22:59 UD San Sebastian Reyes 1-0 Racing de Ferrol

22:00 2 Real Balompedica Linense 1-2 Villarreal B

01:30 1 Sao Jose EC U20 3-2 Gremio FBPA U20 1

01:30 FBC Riograndense U20 3-4 Brasil de Pelotas U20

01:30 Sampaio Correa RJ U20 3-1 Sport Club Recife (Youth) 2

01:00 Floresta CE Youth 1-3 ABC FC RN (Youth)

18:17 Neman Grodno Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves

20:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Rijeka U19

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19

20:00 FC Heidenheim U17 1-1 Bayern Munchen U17

19:30 Arminia Bielefeld U17 3-3 Aachen U17

19:00 Werder Bremen U17 4-3 Hannover 96 U17

19:00 Bayer Leverkusen U17 2-3 Preussen Munster U17

19:00 VfL Wolfsburg U17 5-1 Viktoria Berlin U17

19:00 TSV 1860 Munchen U17 1-0 Nurnberg U17

19:00 Hoffenheim U17 1-0 FSV Frankfurt U17

19:00 SV Elversberg U17 0-3 VfB Stuttgart U17

19:00 Eintracht Frankfurt U17 1-3 Greuther Furth U17

17:00 Monchengladbach U17 0-1 FC Schalke 04 U17

17:00 Eintr. BraunschweigU17 1-2 Dynamo DresdenU17

17:00 Hansa Rostock U17 0-2 Chemnitzer(U17)

17:00 SC Freiburg U17 7-0 FC IngolstadtU17

01:00 Rapido de Bouzas 3-1 Viveiro CF

01:00 CD Roces 0-0 Urraca

00:30 Castro 0-2 U.M. Escobedo

00:00 SD Deusto 3-0 Anaitasuna

00:00 CD Vitoria(SPA) 1-1 Leioa

00:00 CD Union Sur Yaiza 3-1 CD Santa Ursula

23:30 Son Veri 1-2 Mallorca B

23:15 Jove Espanol 1-2 Villarreal C

22:59 AD Hogar Alcarreno 0-3 Almansa

22:59 FC Vilafranca 1-0 EC Granollers

22:59 CD Lagun Onak 1-0 Urduliz FT

22:59 Inter Ibiza 1-0 Constancia

22:59 CD Agoncillo 0-1 CDFC La Calzada

22:59 Amurrio 0-2 Tolosa

22:59 1 CD Tarancon 3-1 CD Villacanas

22:59 UDC Txantrea KKE 2-1 CD Gares

22:30 SD Beasain 0-1 CD Basconia

22:30 CD Manacor 4-0 CD Serverense

22:30 Aurrera Ondarroa 0-3 Portugalete

22:30 CD Gerena 0-1 CD Rota

22:30 CE Felanitx 3-0 UD Collerense

22:30 Pasaia KE 1-3 SD San Ignacio

22:30 UF Beniganim 0-3 Atletico Saguntino

22:00 Albacete B 0-1 UB Conquense

22:00 Atletico Astorga 1-2 CD Guijuelo

22:00 Atzeneta UE 0-0 CD Roda

22:00 UD Santa Marta 0-2 Arandina

22:00 UD Rotlet Molinar 3-0 CF Soller

22:00 Numancia B 2-2 CD Ribert

22:00 Colegios Diocesanos 1-0 CA Bembibre

22:00 CD Huarte 4-2 MRA Navarra

22:00 Beti Kozkor KE 2-0 Valle de Egues

21:45 Barreda Balompie 0-2 SD Torina

21:30 CD Cortes 1-1 Avance Ezcabarte

21:30 UC Cartes 1-1 Gimnastica Torrelavega

21:30 CD Mirandes B 2-3 Real Avila CF

18:30 Intergym Melilla 0-2 Juventud Torremolinos CF

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C

22:00 SV Eintracht Wald-Michelbach 0-0 FFV Sportfreunde 04

22:00 Inverness 1-1 Greenock Morton

22:00 1 Civil Service Strollers FC 0-3 Peterhead

22:00 Gala Fairydean 0-1 Annan Athletic

22:00 Auchinleck Talbot 1-0 Hamilton Academical

22:00 1 Queen's Park 0-1 Kilmarnock

22:00 Dumbarton 3-1 Sauchie Juniors FC

22:00 Stenhousemuir 0-2 Airdrie United

22:00 Kelty Hearts 0-0 Montrose

22:00 Ayr United 2-1 Albion Rovers

22:00 Alloa Athletic 5-0 Bonnyrigg Rose

22:00 Arbroath 3-0 Forfar Athletic

22:00 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride

22:00 Cove Rangers 2-2 Queen of South 1

22:00 Clydebank FC 2-0 Clyde

22:00 Banks o Dee 2-1 East Fife 2

22:00 Stirling Albion 4-0 Trennett youth

22:00 Lothian Hutchison 1-2 Edinburgh City

22:00 Falkirk 1-2 Raith Rovers 1

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19

21:00 Llanrhaeadr 0-3 Holyhead

22:00 Sandviks IK 0-2 Bodens BK

21:00 Rappe GOIF 2-1 Nosaby IF

21:00 Kristianstads FF 0-1 Asarums IF FK

21:00 Karlskrona AIF 3-2 BK Olympic

21:00 IFK Karlshamn 3-0 FC Rosengard

21:00 Hassleholms IF 1-0 Solvesborgs GoIF

21:00 1 Eslovs BK 10-0 KSF Prespa Birlik

21:00 FBK Balkan 0-3 IFK Hassleholm

20:00 Enskede IK 3-1 Karlbergs BK

20:00 IFK Lidingo FK 0-2 Sandvikens AIK FK

20:00 Gamla Upsala SK 4-2 Enkoping

20:00 FC Gute 1-3 IFK Stocksund

20:00 Jarfalla 0-0 Kvarnsvedens IK

20:00 FC Arlanda 0-5 Skiljebo SK

20:00 FC Stockholm Internazionale 4-1 Kungsangens IF

19:00 Tegs SK 2-0 Stöde IF

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF

02:00 Cacereno 0-1 Villanovense

01:30 SD Ejea 0-0 CD Ebro

01:00 Real Sociedad C 2-2 Burgos Promesas

01:00 Bergantinos CF 0-0 coruxo FC

01:00 CD Izarra 3-1 Pena Sport

01:00 Don Benito 2-3 Cadiz B

00:30 SD Gernika 0-2 Sestao

00:00 1 Naxara 1-2 Osasuna B

00:00 Atletico Mancha real 0-3 CF La Nucia

00:00 SD Laredo 2-3 Rio Sports

00:00 Aguilas CF 0-1 Eldense

00:00 Cordoba 3-0 Merida AD

22:59 Compostela 3-2 Real Aviles

22:59 CD Montijo 1-0 CD Coria

22:59 CD Cristo Atletico 3-0 UC Ceares

22:30 CD Marchamalo 1-7 UD Levante B

22:30 UD Mutilve 2-1 CD Cayon

22:00 Brea 2-0 SD Tarazona

22:00 UD Logrones B 1-2 Racing B

21:30 Granada CF B 1-1 Atletico Pulpileno

21:30 SD Huesca II 0-0 Teruel 1

19:30 Alki Oroklini 3-0 Onisilos Sotiras

19:30 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou

19:30 Othellos Athienou 1-4 Nea Salamis

19:30 Omonia Aradippou 0-1 Asil Lysi

23:30 Vevey Sports 5-3 La Chaux-de-Fonds

23:30 Chenois 1-1 FC Thun U21

22:59 Freienbach 3-2 Baden

22:59 FC Munsingen 0-3 Grasshoppers U21

22:59 US Terre Sainte 1-4 FC Naters

22:59 Meyrin 7-1 La Sarraz-Eclepens

22:30 Young Boys U21 5-3 FC Rapperswil-Jona

22:00 Lausanne SportsU21 0-3 Bulle

22:00 FC Paradiso 2-1 FC Wettswil Bonstetten

22:00 FC Balzers 4-3 FC Linth 04

22:00 Bavois 2-0 Basuli B team

22:00 SC Cham 1-0 Etoile Carouge

22:00 FC Luzern U21 0-1 SV Hongg

22:00 1 Bruhl SG 1-3 Breitenrain

22:00 Langenthal 3-1 Bassecourt

22:00 YF Juventus Zurich 1-2 Zurich B team

22:00 Zug 94 0-0 Wohlen

22:00 solothurn 4-2 SC Buochs

22:00 FC Schotz 2-2 Koniz

21:00 Uzi 2-2 USV Eschen Mauren

21:00 FC Black Stars Basel 2-2 FC Sion U21 1

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi

22:00 Oldenburger SV 2-4 VfB Lübeck II

19:30 LP Super Sport Sofia (w) 0-1 Pirin Blagoevgrad (w)

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w)

21:45 AGF Viby U17 3-5 Nordsjaelland U17

21:30 Randers FC U17 1-2 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

21:15 AalborgU17 0-4 Brondby IFU17

20:45 Sonderjyske U17 3-2 VejleU17 1

20:45 Horsens U17 0-4 Silkeborg IF U17

20:30 FC Kobenhavn U17 2-0 Midtjylland U17

20:30 Montpellier U19 1-0 Avenir Sportif Beziers U19

20:30 Dijon U19 1-0 Troyes U19

20:30 Nantes U19 4-1 Avranches U19

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1

23:30 Al-Zlfe 1-0 Afief

19:45 Wajj 0-0 Al Liwaa

19:45 Al Dahab 0-2 Al-Sharq

19:20 Al Bukayriyah 0-0 Al Entesar 1

19:15 Al-Riyadh 4-0 Al-Nojoom

19:15 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al-Washm

19:10 Al-Sadd FC(SA) 0-0 Al-Saqer

20:00 Panathinaikos U19 2-0 Panaitolikos U19

19:00 Olympiakos Piraeus U19 4-0 Volos Nps U19

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19

21:00 SC Chabab Mohammedia (w) 0-3 AMLFF Laayoune (W)

21:00 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W) 3-3 Chabab Atlas Khenifra (W) 1

21:15 FC Neftci Baku 1-0 Sabail

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK

20:00 A.S Djerba 1-0 Jerba Midoun

20:00 J.S. Kairouanaise 2-0 Menzel Nour

20:00 C.O.Transports 0-0 Jendouba Sport 1

20:00 S.S. Sfaxien 0-0 ES Rades

20:00 CS Bembla 1-0 CO Medenine

20:00 Stade tunisien 2-1 Kalaa Sport

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

20:30 TS Galaxy 2-2 Cape Town City

20:30 1 Mamelodi Sundowns 2-0 Sekhukhune United

19:30 Beni Suef 1-0 Suhag

19:15 Racing Beirut 1-0 Salam Zgharta

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w)

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w)

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w)

21:00 1 Spal U19 0-5 Sassuolo U20

19:00 Juventus U20 2-2 AS Roma U20

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20

20:00 Naft Misan 0-1 Baghdad

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa

22:00 Bamber Bridge 1-0 Basford Utd

22:00 FC United of Manchester 2-0 Mickleover Sports 1

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan

20:00 Carl Zeiss Jena U19 0-2 Hertha Berlin U19

20:00 Hamburger SV U19 5-1 Union Berlin U19

20:00 Kaiserslautern U19 5-3 Stuttgarter Kickers Sv U19

19:00 Nurnberg U19 2-2 Augsburg U19

19:00 Ingolstadt U19 3-2 FC Heidenheim U19

19:00 1 RW Oberhausen U19 1-0 Paderborn U19

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19

19:15 Deportivo Laferrere U20 1-2 San Martin Burzaco U20

19:10 Ferrocarril Midland U20 2-0 Deportivo Merlo U20 1

19:00 Argentino Quilmes U20 2-0 Villa San Carlos U20

19:00 Talleres Remedios U20 3-2 Los Andes U20

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19

00:30 Manchester 62 FC 3-0 Lions Gibraltar

22:00 FCB Magpies 2-3 Glacis United FC

22:00 Brunos Magpie 2-3 Grazies Union

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh

23:40 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Tai

21:25 Al-Ettifaq 1-0 Al-Faisaly Harmah

19:00 Al-Baten 0-0 Al-Hazm

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC

03:00 AC Monopoli 1-0 Paganese 1

23:30 Nuovo Campobasso 2-2 Francavilla

23:30 Bari 3-1 Latina

23:30 Feralpisalo 6-0 Us Pergolettese

23:30 Robur Siena S.S.D. 1-3 Grosseto

20:30 Catania 2-1 Potenza

20:30 Olbia 2-0 Pontedera

21:00 Kohtla Jarve JK Jarve 4-1 Parnu JK

20:05 BSG Chemie Leipzig 1-2 Energie Cottbus

20:00 FC Giessen 1-1 Astoria Walldorf

20:00 SV Lippstadt 1-2 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 VFB Lubeck 2-1 Eintracht Norderstedt

20:00 1 SV Atlas Delmenhorst 1-1 BSV Rehden

20:00 1 Schweinfurt 05 FC 2-2 Wacker Burghausen

20:00 FSV Frankfurt 0-0 SSV Ulm 1846

20:00 VFB Homberg 1-3 Koln Am

20:00 Fortuna Koln 2-1 Monchengladbach AM.

20:00 TSG Balingen 4-0 TSV Schott Mainz

20:00 Bahlinger 4-0 FK Pirmasens

20:00 FC Pipinsried 0-2 VfB Eichstatt 1

20:00 Bonner 2-2 Rot-Weiss Ahlen

20:00 Vfr Aalen 4-3 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 1 Wuppertaler 2-1 Sportfreunde Lotte

20:00 SV Straelen 0-0 Wegberg-Beeck

20:00 VfB Stuttgart II 2-0 Rot-Weiss Koblenz

20:00 Rot-Weiss Essen 1-0 SV Rodinghausen 2

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 TSV Aubstadt

20:00 SpVgg Bayreuth 5-2 Nurnberg (Youth) 1

19:00 SV Babelsberg 03 0-2 ZFC Meuselwitz

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht

22:59 Rheindorf Altach 0-3 WSG Wattens

22:59 SG Austria Klagenfurt 2-1 Red Bull Salzburg

22:59 1 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 Wolfsberger AC

19:00 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev

22:00 CSF Baliti 1-2 CS Petrocub

22:00 Zimbru Chisinau 1-1 FC Sfintul Gheorghe

22:59 Real Bamako 1-0 AS Douanes de Sikasso

22:59 AS Korofina 3-2 CS Duguwolofila

02:45 KVSK Lommel 0-1 Westerlo

01:00 CD San Jorge 1-1 Cuilapa FC

22:15 Lincoln City 0-1 Accrington Stanley

22:00 Sheffield Wednesday 2-2 Wycombe Wanderers

22:00 Morecambe 0-4 Milton Keynes Dons

22:00 Cambridge United 1-2 Sunderland A.F.C

22:00 Burton Albion 2-0 Doncaster Rovers

22:00 Plymouth Argyle 1-2 Wigan Athletic

22:00 Bolton Wanderers 2-2 Cheltenham Town

22:00 Oxford United 0-0 Rotherham United

22:00 AFC Wimbledon 2-2 Fleetwood Town

22:00 Gillingham 0-1 Portsmouth

22:00 Shrewsbury Town 1-0 Charlton Athletic

00:30 Anderlecht II (w) 3-3 Kontich FC (w)

22:59 Standard Liege B (w) 1-0 Royal FC Liege (w)

22:59 Gent B (w) 6-1 Famkes Merkem (w)

21:30 Ladies Genk B (w) 1-3 Wuustwezel (w)

21:00 KVK Tienen (w) 2-4 ASE de Chastre (w)

20:30 KSKV Zwevezele (w) 3-4 Oud Heverlee Leuven II (w)

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public

21:00 FK Arendal 2-2 Hodd

21:30 Vis Pesaro U19 3-1 Grosseto U19

21:00 Virtus Francavilla U19 1-2 Paganese U19

20:30 Padova U20 3-0 Lecco U19

20:30 Teramo U19 3-0 Imolese U19

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University

18:00 Inhulets Petrove U21 1-0 FC Shakhtar Donetsk U21

18:00 1 Rukh Vynnyky U21 1-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21

21:20 Rosina Sedibane Sports School (w) 0-5 Luso Africa (w)

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

04:00 CD FAS 2-2 Atletico Marte

04:00 Once Deportivo Ahuachapan 4-3 Santa Tecla

04:00 Luis Angel Firpo 1-0 Aguila

04:00 Alianza San Salvador 2-0 Jocoro FC

04:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-1 Municipal Limeno

04:00 CD Chalatenango 1-0 A.D. Isidro Metapan

23:30 AS Dakar Sacre Coeur 1-1 Pikine

23:30 Teunhueth FC 0-0 Diambars

23:30 Toure Kunda Footpro 0-0 Casamance

23:30 ASC Jaraaf 2-0 Linguere

01:00 1 Amora FC U19 0-4 Sacavenense U19

22:00 Pacos Ferreira U19 0-0 Tondela U19

22:00 Vizela U19 3-0 Oliveirense U19

22:00 Belenenses U19 0-0 Uniao Leiria U19

22:00 Benfica U19 8-0 Vilafranquense U19

22:00 Alverca U19 2-0 GD Estoril-Praia U19

22:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Vitoria FC Setubal U19 1

22:00 Feirense U19 0-1 Leixoes U19

22:00 Phoenix Sports 2-3 Three Bridges

22:00 Faversham Town 1-2 Sevenoaks Town 1

21:00 S.S Pennarossa 1-1 Murata

21:00 Folgore/Falciano 2-4 Tre Penne

21:00 Faetano 0-0 SP La Fiorita

21:00 Cailungo 2-3 Tre Fiori

05:25 Atletico Saltillo 4-2 Mineros de Fresnillo 1

05:15 Sporting Canamy 0-3 Yalmakan FC

05:00 Catedraticos Elite 3-2 Universidad Guadalajara II

04:30 Mazorqueros FC 3-0 Estudiantes Tecos

04:15 Leviatan FC 1-4 Lobos ULM

04:00 1 CD Inter Queretaro 3-0 Deportivo Dongu

04:00 Escorpiones FC 0-5 Intel Paja

04:00 1 Tritones Vallarta MFC 0-3 Coras Tepic 1

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 5-1 U.A. Zacatecas 1

19:00 Blonianka Blonie 3-0 Wissa Szczuczyn

19:00 Ursus Warszawa 0-3 LKS Lodz II

20:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 KR Reykjavik

20:00 Vikingur Reykjavik 2-1 Valur Reykjavik

00:00 UD Unificacion Bellvitge U19 0-0 CF Damm U19

00:00 CD Aguilas Atletico U19 0-2 CD Sobradillo U19

22:59 Atletico Sanluqueno U19 0-5 CD El Ejido U19

22:30 Union Adarve U19 1-2 Fuenlabrada U19

22:15 Deportivo La Coruna U19 4-0 ED Val Minor Nigran U19

22:00 Gimnastic Tarragona U19 1-2 Real Zaragoza U19

21:45 Leganes U19 1-1 Trival Valderas U19

21:45 CD Getxo U19 0-0 Danok Bat U19

20:00 1 Arucas CF U19 0-1 AD Huracan U19

19:00 Tenerife U19 2-1 CD Marino U19

19:00 Cordoba U19 5-1 Sporting Atletico U19

04:00 1 Sportivo Estudiantes Reserves 1-1 CSD Cruz de Piedra

02:45 1 CA Villa Alvear 3-1 Sarmiento de Resistencia Reserves

04:30 CFD La Nororiental 0-0 Estudiantes de Medellin

02:25 Atletico Nacional Medellin Reserves 2-0 Deportivo Alexis Garcia

17:00 Barnatgels (w) 3-2 FCM Targu Mures (w)

00:00 FC Viktoria Plzen 6-0 Bohemians 1905

21:00 Pardubice 1-5 Sigma Olomouc

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 3-2 Synot Slovacko

21:00 Tescoma Zlin 2-2 Banik Ostrava

21:00 Ullensaker/Kisa IL 2-1 Sogndal

21:00 1 Bryne 0-2 Strommen

21:00 Start Kristiansand 2-2 Sandnes Ulf

21:00 Raufoss 1-1 Asane Fotball

21:00 Fredrikstad 3-1 Ranheim IL

21:00 1 KFUM Oslo 4-1 Jerv

21:00 Grorud 1-2 Ham-Kam

21:00 Stjordals Blink 1-0 Aalesund FK

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w)

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango

22:00 Kabuscorp do Palanca 2-2 Primeiro de Agosto

21:00 CRD Libolo 1-1 Progresso da Lunda Sul

21:00 Bravos do Maquis 0-0 Cuando Cubango

21:00 Sagrada Esperanca 1-0 Academica Do Lobito

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC

05:30 Cantera Venados FC 6-2 Chetumal

04:30 Strikers FC International 0-2 Petroleros SJR

22:59 Inter Fundadores Queretaro 2-3 Titanes de Queretaro

22:59 FC Guerreros de la Plata 1-4 Atletico Pachuca

22:59 Mineros Queretaro 1-0 CD Inter Queretaro II

19:30 FK MAS Taborsko 2-3 Marila Pribram

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec

00:00 Alianza FC San Salvador U20 6-3 Jocoro FC Reserves

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-3 CD Aguila Reserves 1

00:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 3-0 Santa Tecla U20

22:00 FC Karpaty Lviv 2-0 Dinaz Vyshgorod 1

19:00 LNZ Lebedyn 3-0 FC Lyubomyr Stavyshe

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk

00:00 Marsaxlokk FC 3-4 Lija Athletic

00:00 1 Pembroke Athleta 2-0 St Georges

20:00 Mgarr United FC 1-2 Swieqi United

20:00 1 Marsa 1-1 Fgura United

20:00 Debrecin VSC U19 1-3 Ujpesti TE U19

19:00 NergihasaU19 0-2 MTK Budapest U19

17:00 Ferencvarosi U19 1-0 Diosgyor VTK U19

16:00 Illes Akademia Haladas U19 2-2 Gyori ETO U19

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19

05:00 Paraguay (w) 1-1 Peru (w) 1

03:00 Ecuador (w) 0-0 Argentina (w)

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ

00:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-1 Sportfreunde Eisbachtal

23:30 TSV Emmelshausen 1-0 Hassia Bingen

22:00 SC Velbert 0-3 SF Baumberg

22:00 Viktoria Griesheim 1-2 TuS Dietkirchen

21:30 Hertha Wiesbach 4-1 FSV Jagersburg

20:30 SSV Reutlingen 05 3-1 FV Lorrach-Brombach

20:30 FC Hanau 93 0-2 FSV Fernwald

20:30 FC Astoria Walldorf II 1-6 SV Oberachern

20:30 SV Linx 2-1 TSV Ilshofen

20:30 FSV Salmrohr 3-1 Kaiserslautern (Youth)

20:00 Blumenthaler SV 1-5 Union 60 Bremen

20:00 1 Meiendorfer SV 2-4 Uhlenhorster SC Paloma 1

20:00 TuS Koblenz 0-2 FC Karbach

20:00 TSG Backnang 1-2 Goppinger SV

20:00 Neckarsulmer Sport-Union 0-1 Pforzheim

20:00 Rotenburger SV 0-4 VfL Oldenburg

20:00 FV Ravensburg 1-0 FSV 08 Bissingen

20:00 SV Empor Berlin 4-0 Berlin Hilalspor 1

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal

02:00 KFC Mandel United 0-1 Patro Eisden

02:00 KSK Heist 2-0 Tienen

02:00 FCV Dender EH 0-0 Sint-Eloois-Winkel

01:30 Thes Sport 0-5 Olympic Charleroi

01:00 Stade Poitevin 1-1 Orleans US 45

00:00 Toulouse Metropole 0-0 Montauban FC TG

00:00 FC Bergerac 4-0 Stade Bordelais

00:00 PD Ergue Gaberic 1-2 Vannes

00:00 Linas-Montlhery 1-1 Maccabi Paris

00:00 Ajaccio Gfco 1-2 Red Star FC 93

00:00 Sarrebourg FC 1-3 Creteil

00:00 Chambly FC 0-0 Beauvais

00:00 Dinan Lehon FC 2-2 Saint Malo

00:00 Venissieux Minguette 1-1 Yzeure AS

00:00 Paris FC 14-0 Cayenne 1

00:00 Cambrai 1-4 Amiens

22:59 Mulhouse 1-2 Lyon Duchere

22:59 Cannes AS 1-1 Rodez Aveyron

22:59 Biesheim 0-1 Thaon

22:59 Andrezieux 3-0 Grenoble

22:15 Guingamp 1-0 Stade Briochin

22:00 Aubagne 2-2 Nimes 1

22:00 Montchat Lyon 0-3 Sochaux

22:00 Cite 6 Calonne Ricouart 1-4 Valenciennes

22:00 Amiens AC 1-1 Feignies

21:00 Chambery SO 4-6 AJ Auxerre

20:30 Morteau Montlebon 0-2 Dijon

20:30 1 Bischeim Soleil 0-1 Nancy

20:00 1 Stade Lavallois MFC 1-1 Le Mans 1

20:00 Amilly 0-5 Quevilly

20:00 Canet Roussillon 1-1 Saint-Denis Union Sport

19:00 Cannet Rocheville 1-1 Bastia Borgo 1

22:05 Olympic FC 1-1 SONIDEP

19:30 Anh (nữ) 1-0 Austria (w)

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ

19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 ACS Flacara Horezu

19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 1

19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2 Armata Aurul Brad

19:00 CS Ocna Mures 2-1 ACS Viitorul Cluj

19:00 2 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov

19:00 Bucovina Radauti 2-1 Stiinta Miroslava

22:00 Brora Rangers 4-0 Deveronvale

22:00 Wick Academy 2-0 Forres Mechanics

22:00 Nairn County 1-3 Keith

22:00 Lossiemouth 0-5 Buckie Thistle FC

20:30 1 Clachnacuddin 0-0 Inverurie Loco Works

18:31 FK Vozdovac U19 1-0 FK Radnicki 1923 U19

22:00 Redditch United 1-1 Rushall Olympic

22:00 Nuneaton Borough 1-1 Hednesford Town

22:00 Lowestoft Town 2-2 St Ives Town 1

22:00 Barwell 2-1 Hitchin Town

22:00 Banbury United 2-0 Royston Town 1

21:00 AFC Eskilstuna 1-0 Landskrona BoIS

21:00 Helsingborg 2-2 Vasteras SK FK

21:00 Falkenberg 1-2 IK Brage

21:00 IFK Varnamo 1-2 Norrby IF

21:00 Trelleborgs FF 1-3 Jonkopings Sodra IF

21:00 Osters IF 2-1 Akropolis IF

21:00 GAIS 2-1 GIF Sundsvall

21:00 Vasalunds IF 1-2 Orgryte

22:00 Workington 1-0 Prescot Cables

22:00 Carlton Town 4-2 Corby Town

20:00 Bayern Alzenau 1-3 Eintracht Stadtallendorf

20:00 Nkwazi 0-1 Kabwe Warriors

20:00 Prison Leopards FC 1-0 Nkana FC

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1

22:59 Mumbai City 1-3 Hyderabad FC

21:00 East Bengal 0-3 Mohun Bagan(Ind)

00:50 Beitar Jerusalem 0-0 Hapoel Hadera

00:30 Ashdod MS 1-0 Hapoel Jerusalem 1

22:30 1 Maccabi Netanya 2-0 Maccabi Petah Tikva FC 1

22:15 Hapoel Natzrat Illit 1-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC

20:00 1 Hapoel Kiryat Shmona 1-2 Hapoel Beer Sheva

05:10 Quilmes 1-1 Deportivo Moron

01:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3-2 Royal Saint Giuseppe Futsal

00:30 1 Pescara Futsal 1-5 Pessah Lo Fano

22:00 Romania Indoor Soccer 4-5 VD Manfredonia Futsal

22:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 1-1 Carme Dawson

03:00 erro Carril Oeste (W) 1-1 Banfield (W)

03:00 CA Estudiantes Caseros (W) 0-0 Argentino Rosario (W)

20:00 1 Islami Sour Baher 2-1 Al Quwwat Al Falistinia

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1

20:30 Uthongathi FC 0-0 Cape Town All Stars

20:30 TS Sporting 0-1 Jomo Cosmos

20:30 Richards Bay 5-2 Platinum City

20:30 Pretoria Callies 0-1 Polokwane City FC

20:30 Hungry Lions 2-0 Black Leopards

20:30 Free State Stars 0-1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

01:30 Vaidepenas Futsal 3-1 Real Betis Futsal

00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-1 Xota Navarra Futsal

00:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4-1 Catgas Energia Futsal

19:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-2 Inter Movistar Futsal

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

22:00 1 Metropolitan Police 1-0 Yate Town

22:00 1 Weston Super Mare 1-0 Dorchester Town

22:00 Beaconsfield SYCOB 2-2 Chesham United

22:00 Taunton Town 1-1 Poole Town

22:00 Kings Langley 2-1 Hayes Yeading United

22:00 Hendon 3-1 Walton Casuals

22:00 Gosport Borough 1-3 Swindon Supermarine

23:35 Al-Qadsia SC 1-0 Al-Arabi Club (KUW)

21:20 Al-Salmiyah 2-0 Al-Shabab(KUW) 1

19:00 Chainat FC 2-0 Navy FC

19:00 Lamphun Warrior 2-0 Udon Thani

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC

05:00 Banjul United 1-2 Elite United

03:00 Team Rhino FC 0-0 Wallidan

01:00 1 GAMTEL 0-1 WAA Banjul

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1

18:00 Al futowa 6-1 Khattab

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz

00:00 Le Mans II 1-2 FC Challans

01:30 Uniao Frederiquense U20 3-0 Riograndense U20

01:00 CE Olhodaguense U20 1-2 Desportiva Alianca Youth 1

01:00 Nova Venecia U20 1-2 Forte Rio Bananal U20

20:00 1 Porto Vitoria U20 0-2 Aster Brasil FC U20 1

22:00 Baltika Kaliningrad 0-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny

20:00 PFK Kuban 0-2 Dolgiye Prudy

20:00 FK Krasnodar 2 1-0 Metallurg Lipetsk

20:00 1 Alania Vladikavkaz 2-1 Veles

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00 FC Groningen Reserves 3-0 Almere City FC U21

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21

01:00 Guarani CE 3-1 Campo Grande CE

19:40 Remo (w) 4-0 Pinheirense PA(w)

21:00 JK Tallinna Kalev 0-0 Tartu JK Maag Tammeka

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju

21:00 University College Cork 1-3 Ringmahon Rangers

19:00 1 Kamonyi FC (w) 0-1 Inyemera WFC (w) 1

19:00 Bugesera (w) 0-0 ES Mutunda (w)

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w)

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC

20:30 City Academy FC (W) 1-6 Ambassador FC (W)

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal

19:40 Masafi 0-2 Al-Hamriyah

19:40 Gulf Heroes FC 2-2 Al Taawon

19:35 Dubba Al-Husun 2-3 Hatta

19:35 Al-Jazira Al-Hamra 2-1 Al-Rams

01:30 Mislata CF (w) 2-3 Valencia B (w)

00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 0-0 Fundacion CD Tenerife (W) 1

00:00 CFS La Garita (w) 2-2 Orientacion Maritima (W)

03:00 1 UMECIT 0-0 Alianza FC Panama Reserves

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak

21:30 UWIC Inter Cardiff 3-2 Barry Town United

00:00 Jordan U18 0-1 Lebanon U18

21:00 Syria U18 1-0 United Arab Emirates U18

21:30 Rijnsburgse Boys 4-1 De Treffers

21:30 Katwijk 2-0 Excelsior Maassluis

21:30 Volendam (Youth) 4-0 TEC 1

21:30 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 3-1 Quick Boys

21:30 HHC Hardenberg 2-1 Noordwijk

21:00 Spakenburg 2-0 Koninklijke HFC

21:00 Kozakken Boys 2-2 Scheveningen

20:30 GVVV Veenendaal 1-0 AFC

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w)

19:00 1 KF Ulpiana 0-3 Prishtina

21:00 HSK Zrinjski Mostar 3-1 Posusje

21:00 Sloboda 1-1 FK Zeljeznicar

19:00 Leotar 1-3 FK Velez Mostar

19:15 Polissya Zhytomyr 1-2 Podillya Khmelnytskyi

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr

00:30 Glenavon Lurgan 0-3 Linfield FC

22:00 Portadown 2-2 Larne FC

22:00 Coleraine 0-0 Cliftonville

22:00 Carrick Rangers 1-2 Warrenpoint Town

22:00 Ballymena United 2-0 Crusaders

19:00 Vipers 0-2 URA Kampala

03:00 San Martin de Tucuman Reserves 5-1 Gimnasia Jujuy Reserves

19:00 1 San Lorenzo Reserves 3-1 Sarmiento Junin Reserve

19:00 Racing Club Reserves 1-1 Lanus Reserves

19:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 CA Aldosivi Reserves

19:00 Platense Reserves 1-0 Huracan Reserves

19:00 CA Patronato Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657