Kết quả trận Fakel vs Torpedo moskva, 21h00 ngày 21/06

Fakel
Fakel
2
Torpedo moskva
Torpedo moskva
0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Fakel vs Torpedo moskva


21:00 ngày 21/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Fakel vs Torpedo moskva

 75'    Andrey Razborov goal 1-0  
 87'    Maksim Maksimov goal 2-0  

Đội hình thi đấu Fakel vs Torpedo moskva

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Fakel vs Torpedo moskva

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

18:30 New Zealand nữ 1-6 Mỹ nữ

18:00 Hà Lan nữ 3-3 Brazil nữ

17:30 Nhật Bản nữ 0-1 Anh nữ

15:30 Thụy Điển nữ 4-2 Australia nữ

15:00 1 Trung Quốc nữ 4-4 Zambia nữ

14:30 Chile nữ 1-2 Canada nữ

17:00 Pohang Steelers 0-1 FC Seoul

17:00 Sagan Tosu 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Gamba Osaka 0-1 Kashima Antlers

19:00 Cangzhou Mighty Lions 2-0 Qingdao FC

19:00 Guangzhou City 3-3 Guangzhou Evergrande

17:00 Shenzhen FC 0-0 Henan Songshan Longmen

17:00 Shandong Taishan 3-1 Chongqing Liangjiang Athletic

20:00 Zalaegerszegi TE II 1-3 NK Nafta

19:30 PEC Zwolle 2-1 SC Cambuur

19:30 Bristol City 3-1 Milton Keynes Dons

19:05 TSG Hoffenheim 2-2 Greuther Furth

19:00 ASC 09 Dortmund 0-3 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 FC Monheim 2-0 FSV Vohwinkel Wuppertal

19:00 Leamington 0-0 Forest Green Rovers

19:00 Bedford Town 2-2 Wealdstone FC

19:00 ADO Den Haag 2-2 FC Twente Enschede

19:00 Eintracht Norderstedt 3-0 Greifswalder FC

19:00 SV Lippstadt 4-1 Holzwickeder SC

19:00 Oldham Athletic 0-2 Burnley

19:00 Grimsby Town 0-1 Rotherham United

19:00 Belper Town 1-3 Coalville

19:00 Saint Johnstone 0-0 Fleetwood Town

19:00 Wuppertaler 1-0 Ratingen SV

19:00 Kickers Offenbach 5-1 Bergisch Gladbach 09

19:00 De Graafschap 2-1 SC Telstar

18:45 SCFA 0-5 Kashmir Avenger

18:30 Cleethorpes Town 2-0 Grantham Town

18:30 Bromley 4-0 Ebbsfleet United

18:00 FC Utrecht Reserves 2-2 Excelsior SBV

18:00 Willem II 4-1 Lierse Kempenzonen

18:00 FC Porza 2-2 Dylan mezenich

18:00 Heracles Almelo 0-1 NEC Nijmegen

18:00 AB Copenhagen 0-4 Naestved

18:00 Reims 1-2 Lens

18:00 Hull City 1-2 Mansfield Town

17:40 KS Wieczysta Krakow 4-4 Resovia Rzeszow

17:40 GKS Katowice 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj

17:00 Hillerod Fodbold 1-1 BK Frem

17:00 Bronshoj 0-4 Roskilde

17:00 Den Bosch 1-2 MVV Maastricht

17:00 B93 Copenhagen 4-0 FA 2000

17:00 KP Calisia Kalisz 1-0 Chojniczanka Chojnice

17:00 Widzew lodz 2-0 Pogonmazovik

17:00 1 Radomiak Radom 2-1 GKS Belchatow

16:30 Lusitania 1-1 Valadares Gaia FC

16:30 SD Amorebieta 1-1 UD Logrones

16:30 Downtown Heroes FC 0-1 J K Bank XI

16:30 Athletic Bilbao 0-1 Mirandes

16:30 Osasuna B 1-0 CD Logrones

16:10 Hutnik Krakow 1-1 Polonia Bytom

16:00 Osasuna 2-0 Burgos CF

16:00 Komarom VSE 2-1 MTK Hungaria FC II

16:00 Suokuaili Moss 1-4 CD Linares Deportivo

16:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2-3 Oldenburg

16:00 Technoroll Teskand KSE 0-0 Nagykanizsai TE 1866

16:00 Slovan Rosice 1-1 Brno B

16:00 SC Cham 10-0 Thalwil

16:00 Lechia Zielona Gora 0-2 Zaglebie Lubin B

16:00 FK Zarkovo 0-1 FK Buducnost Dobanovci

16:00 Nantes 3-1 Stade Brestois

16:00 KS Legionovia Legionowo 0-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

16:00 FV Dudenhofen 1-6 FC Astoria Walldorf II

16:00 Real Sociedad B 1-2 Eibar

16:00 FK Banik Sokolov 1-0 FK Chomutov

16:00 Skra Czestochowa 4-0 Gornik II Zabrze

16:00 Olimpia Grudziadz 1-1 Elana Torun

16:00 ESMTK Budapest 3-1 Tiszafuredi

16:00 Paksi SE Honlapja 2-0 Dafuji cloth MTE

16:00 OKS Stomil Olsztyn 2-0 Sokol Ostroda

15:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-1 Rekord Bielsko-Biala

15:30 Radnik Sesvete 0-1 Kustosija

15:30 Ceahlaul Piatra Neamt 2-2 ACS Foresta Suceava

15:30 Slavia Kromeriz 3-0 Zlin B

15:30 Stal Rzeszow 3-1 Siarka Tarnobrzeg

15:00 Csornai SE 0-3 MTE Mosonmagyarovar

15:00 Beech Sigit 1-3 Ivancsa

15:00 Andrashida SC 4-0 Illes Akademia Haladas U19

15:00 MFK Vranov nad Topou 2-1 MFK Snina

15:00 GKS Tychy 5-2 GKS Jastrzebie

15:00 FK Sindelic Nis 0-3 Zemun

15:00 Ujpesti TE B 0-0 BKV Elore

15:00 UCAM Murcia 1-0 Al Ain

15:00 Benesov 2-3 Bohemians1905 B

15:00 RCD Espanyol 0-2 Rayo Vallecano

15:00 Ripensia Timisoara 0-2 FC Timisoara

15:00 Penzugyor SE 1-3 Granit Gyogyfurdo

15:00 Unirea Dej 2-0 FC Gloria Bistrita

15:00 NK Jarun 2-1 Karlovac

15:00 Hermannstadt 1-1 ACS Viitorul Selimbar 1

15:00 Getafe 3-0 Atromitos Athens

15:00 CSA Steaua Bucuresti 3-0 Unirea Constanta

15:00 Nyiregyhaza 2-1 Balmazujvarosi FC

15:00 Gyori ETO FC II 3-2 Papai Perutz

15:00 Inter Zapresic 3-0 NK Maksimir

15:00 Bucovina Radauti 1-4 CSM Politehnica Iasi

15:00 Astra Giurgiu 4-1 CS Blejoi

14:00 PFC Nesebar 1-3 Chernomorets Burgas

14:00 FC Sioni Bolnisi 3-0 FC Rustavi

17:00 CD Tondela 0-1 Gil Vicente

18:30 Darmstadt 0-2 Jahn Regensburg

18:30 Hansa Rostock 1-3 Karlsruher SC

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Ingolstadt

18:30 Heidenheimer 0-0 SC Paderborn 07

19:00 St Petersburg Nevada 1-0 Luki Energiya

16:00 FK Ural-2 2-1 Nosta Novotroitsk 1

14:00 SKA Khabarovsk II 3-0 FK Znamya Noginsk

18:00 Ansan Greeners FC 0-1 Gimcheon Sangmu

17:00 Daejeon Citizen 3-1 Busan I Park

19:05 Kaiserslautern 0-0 Eintracht Braunschweig

19:00 Zwickau 1-2 Borussia Dortmund (Youth) 1

19:00 Havelse 0-1 Saarbrucken

19:00 TSV 1860 Munchen 1-0 Wurzburger Kickers

19:00 SV Waldhof Mannheim 0-2 Magdeburg

19:00 Hallescher FC 3-1 SV Meppen

17:00 FC Namdong 1-2 Chungju Citizen

15:00 Seoul United 0-2 Gangwon II

14:00 Pyeongchang FC 0-0 Chuncheon Citizen

14:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Siheung City

17:15 Brisbane Olympic (w) 2-0 Logan Lightning (w)

18:00 Tukums-2000 2-1 JDFS Alberts

19:00 VIFK Vaasa (w) 3-1 HauPa (w)

12:00 Rockingham City FC U20 1-1 ECU Joondalup U20

12:00 Sorrento F.C. U20 4-0 Inglewood United U20

12:00 Balcatta U20 0-1 Armadale SC U20

12:00 1 FloreatAthena U20 1-0 Bayswater U20 1

12:00 Pires U20 5-0 Cockburn City U20

12:00 Perth Glory FC U20 4-0 Gwelup Croatia U20

14:00 Quinns FC 3-1 UWA-Nedlands FC

14:00 FC Ashfield 0-4 Stirling Macedonia

14:00 Western Knights 2-2 Swan United

14:00 Mandurah City 1-3 Joondalup United 1

14:00 Fremantle City 1-1 Forrestfield United

14:00 Olympic Kingsway SC 0-1 Subiaco AFC

19:00 Celtic B 1-1 East Kilbride

16:00 Paro Rinpung FC 4-3 Gomo FC

19:00 La Luz U19 0-3 Sud America U19

19:00 Nairobi Stima 1-2 Migori Youth

19:00 Shabana FC 1-1 FC Talanta

17:30 Darwin Olympics 1-2 Port Darwin FC 1

13:30 Mindil Aces 1-3 Hellenic AC

15:00 Burleigh Heads 0-2 Broadbeach United

14:46 Ormeau White 2-5 Tweed United

14:00 Kingscliff FC 1-5 Nerang

13:45 Nerang B 2-3 Palm Beach SC B

13:05 Mudgeeraba 1-2 Pacific Pines Green

12:00 Surfers Paradise 1-2 Southport Warriors

12:00 Runaway Bay II 0-3 Tamborine Mountain Eagles

16:00 AC Carina 0-1 Logan Metro

14:00 Ripley Valley FC 3-0 Moggill FC

15:30 Friends United 0-3 Garhwal FC

16:00 Curtin University FC (w) 1-6 Perth SC (w)

16:30 Hougang United FC 1-4 Tanjong Pagar Utd

14:15 Perth Glory (Youth) 5-0 Willip 1

14:00 Sorrento F.C. 4-1 Inglewood United

14:00 Rocking ham City 1-5 ECU Joondalup

14:00 Perth SC 0-0 Cockburn City

14:00 Floreat Athena 1-1 Bayswater City

14:00 1 Balcatta FC 1-2 Armadale SC

18:20 Bate Borisov Reserves 7-4 Dinamo Brest Reserves 1

16:55 Canberra Olympic 2-3 Monaro Panthers

14:00 1 The Lakes Reserves 0-1 Toowong Reserves

13:46 The Gap FC Reserve 3-1 Mount Gravatt Hawks SC (R)

13:46 Western Spirit Reserves 1-0 Centenary Stormers Reserves

13:05 Bayside United FC Reserve 0-2 Albany Creek Reserve

18:00 Uganda U23 1-1 Tanzania U23

15:45 Djibouti U23 0-2 South Sudan U23

12:10 Solomon Warriors FC 6-1 Kula FC

19:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 ABFF U19 (w)

19:00 Angelholms FF 5-0 Ullared

15:35 Rochedale Rovers 3-1 Souths United

15:30 Holland Park Hawks FC 1-1 Ipswich knights SC

15:00 Virginia United 1-2 Taringa Rovers 1

14:00 1 Magic United TFA 3-2 North Star 1

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-1 Ordabasy

15:30 SDM Domino Bratislava 0-8 FK Raca Bratislava

19:30 HIFK 2 1-1 TiPS

19:00 HaPK 3-0 Kumu STPS

19:00 HauPa 4-0 RoPo 1

19:00 Viikingit 1-10 PPJ Akatemia

19:00 TP47 Tornio 0-0 OPS-jp

18:00 FC Kirkkonummi 2-3 EBK

18:00 Peimari United 0-2 Aland 1

18:00 ToTe 3-1 NuPS 1

18:00 1 RPS Lions 2-0 Liry

17:30 SC Riverball 1-1 JJK/2

16:00 2 Ikaalisten Urheilijat 2-3 FC Haka Juniors

16:00 Honda FC 1-1 Nara Club

17:00 Ulsan Citizens 4-0 Gangneung City

17:00 Gimhae City 3-3 Daejeon Korail

17:00 Gimpo FC 2-2 Changwon City

15:00 Pyeongtaek Citizen 1-4 Cheonan City

19:00 Ilves Tampere (w) 3-2 PK-35 RY (w)

19:00 Schweinfurt 05 FC 5-1 TSV Rain Am Lech

19:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 TSV Aubstadt

18:00 VSG Altglienicke 1-1 FSV Optik Rathenow

18:00 FSV Union Furstenwalde 4-2 VfB Auerbach

17:00 Berliner AK 07 1-0 Carl Zeiss Jena

12:30 Western Springs AFC 6-2 Melville United

19:30 Cruzeiro (Youth) 2-3 Corinthians Paulista (Youth) 1

20:00 JK Tallinna Kalev (w) 14-1 Ajax Tallinna (w)

18:00 FC Flora Tallinn (w) 6-0 Tammeka Tartu (w)

16:30 Magpies Crusaders 0-3 Capalaba Bulldogs

16:30 1 Redlands United FC 1-5 Queensland Lions SC

15:30 Logan Lightning 2-4 Brisbane Strikers

13:15 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Strikers U23 2

13:15 Holland Park Hawks U23 2-3 Ipswich knights U23

13:05 Southside Eagles U23 1-4 WDSC Wolves U23

13:00 Rochedale Rovers U23 1-4 Souths United U23

12:45 Moreton Bay United U23 3-4 Peninsula Power U23 1

15:15 Chrudim 0-1 Sparta Praha B 1

15:15 Trinec 2-3 Usti nad Labem

18:00 Dnepr Mogilev 3-0 Naftan Novopolock

13:45 Legends Reserves 1-1 Tallebudgera Reserves

12:00 Ormeau Reserves 0-3 Tweed United Reserves

12:00 1 Kingscliff FC Reserves 1-8 Nerang Reserves

19:00 1 TSV Landsberg 1-1 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSV Dachau 1865 0-0 SV Donaustauf

19:00 SV Seligenporten 1-2 TSV Karlburg

19:00 Finnsnes 0-3 Senja

19:00 Tynset 1-4 Tiller

19:00 SK Herd 0-3 Hodd

19:00 Vidar 2-1 Egersunds IK 1

18:00 Frigg 2-4 KFUM Oslo

18:00 Junkeren 2-0 Mjolner

18:00 Kolstad 0-5 Levanger FK

13:05 Quinns FC Reserves 0-1 UWA-Nedlands FC Reserves

13:00 1 Ashfield SC Reserves 1-4 Stirling Macedonia Reserves 1

13:00 Mandurah City FC Reserves 5-0 Joondalup Utd Reserves

12:00 Fremantle City FC Reserves 1-0 Forrestfield Utd Reserves

18:00 Sporting de Macau 6-0 Hang Sai

16:20 The Lakes 5-2 Toowong

15:15 The Gap BPL 2-1 Mount Gravatt Hawks 1

15:05 Bayside United FC 2-3 Albany Creek

15:00 Western Spirit 0-0 Centenary Stormers 1

12:00 Glenorchy Knights FC 2-0 South Hobart

17:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-2 Lokomotiv Moscow (w)

13:30 Devonport City Reserves 5-3 Northern wandering

13:30 Launceston City B 2-1 Riverside Olympic Reserves

14:20 Belconnen United (w) 12-0 Wagga City Wanderers (w)

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0-1 University of Queensland FC Snr (w)

14:00 Grange Thistle (w) 0-5 Robina City FC (w)

18:00 Phnom Penh FC 3-3 Visakha FC

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 0-6 Svay Rieng FC

15:30 Soltilo Angkor 3-3 Nagaworld FC

15:45 Kelantan 2-1 FAM-MSN Project Squad

16:00 Adamstown Rosebud (w) 10-0 Football Mid North Coast (W)

12:40 Charlestown Azzuri (W) 1-5 Maitland FC (W)

12:20 Canberra White Eagles 2-2 Anu FC

12:15 Queanbeyan City 2-0 Brindabella Blues FC

14:00 Weston Workers FC 1-4 Maitland

14:00 Edgeworth Eagles FC 0-0 Lambton Jarvis 1

16:00 Novy Jicin 0-1 Valasske Mezirici

14:40 Canberra Olympic U23 1-5 Monaro Panthers U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657