Kết quả trận Fatsa Belediyespor vs EdirnesporGenclik, 18h00 ngày 03/03

Fatsa Belediyespor
Fatsa Belediyespor
1
EdirnesporGenclik
EdirnesporGenclik
0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B

Fatsa Belediyespor vs EdirnesporGenclik


18:00 ngày 03/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Fatsa Belediyespor vs EdirnesporGenclik

 69'    Arat goal 1-0  

Đội hình thi đấu Fatsa Belediyespor vs EdirnesporGenclik

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Fatsa Belediyespor vs EdirnesporGenclik

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

01:30 Eintracht Frankfurt 2-0 Augsburg

01:30 Bayern Munchen 2-0 Bayer Leverkusen

01:30 Arminia Bielefeld 1-0 Schalke 04 1

23:30 FC Koln 2-1 RB Leipzig

01:45 Verona 1-2 Fiorentina

17:30 Pohang Steelers 1-0 Suwon City

17:00 Gangwon FC 0-1 Gwangju Football Club

19:00 Guangzhou Evergrande 2-2 Guangzhou City

19:00 Chongqing Liangjiang Athletic 0-2 Shandong Taishan

01:00 Al-Sharjah 4-1 Pakhtakor

01:00 Foolad Khozestan 1-1 Al-Nasr(KSA)

01:00 Al-Sadd 3-1 Al Wihdat Amman

00:00 Persepolis 2-1 FC Goa

22:00 Al Quwa Al Jawiya 0-0 Tractor S.C.

21:30 Al Wehda(UAE) 3-2 Al Rayyan

22:15 Lyn (w) 1-1 Stabaek (w)

21:00 Valerenga (w) 2-2 Roa (w)

01:00 Sheffield Wednesday 1-0 Blackburn Rovers

01:00 Swansea City 0-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:00 Preston North End 3-0 Derby County

00:00 Brentford 1-1 Cardiff City

00:00 Norwich City 0-1 Watford

01:30 FC Wil 1900 7-0 Aarau

01:00 Stade Ouchy 2-1 Schaffhausen

00:00 Chiasso 2-2 Grasshopper

00:00 Neuchatel Xamax 0-3 Kriens

22:59 Sivasspor 0-0 Besiktas JK

22:59 Hatayspor 3-2 Antalyaspor

20:00 Caykur Rizespor 5-3 Konyaspor

20:00 Kayserispor 2-2 Genclerbirligi

20:00 Karagumruk 1-1 Goztepe

01:30 Lech Poznan 3-0 Lechia Gdansk

01:30 Slask Wroclaw 4-3 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:59 Warta Poznan 0-2 Rakow Czestochowa

22:59 Pogon Szczecin 1-0 Gornik Zabrze

00:05 Slaven Koprivnica 1-1 Hajduk Split 1

22:00 1 HNK Sibenik 1-1 HNK Gorica

01:00 Nancy 2-0 Ajaccio

01:00 Guingamp 1-0 Chambly FC

01:00 Grenoble 2-0 Sochaux

01:00 Chateauroux 1-1 Rodez Aveyron

01:00 1 Caen 1-1 USL Dunkerque

01:00 Amiens 3-1 Valenciennes

01:00 Pau FC 3-0 AJ Auxerre

01:00 1 Paris FC 0-1 Clermont

01:00 Chamois Niortais 0-3 Troyes

23:30 Greuther Furth 3-0 Eintracht Braunschweig

23:30 Erzgebirge Aue 0-1 Nurnberg

23:30 1 Wurzburger Kickers 1-3 Darmstadt

01:45 Bohemians 1-3 Sligo Rovers

01:45 Longford Town 0-0 Finn Harps

01:45 Drogheda United 0-1 Shamrock Rovers

01:45 Derry City 1-1 Dundalk

01:45 St. Patricks Athletic 1-0 Waterford United

22:15 Maribor 1-3 Domzale

20:00 NK Publikum Celje 0-1 NK Aluminij

01:30 Dinamo Bucuresti 0-1 UTA Arad

22:59 FC Viitorul Constanta 1-0 Gaz Metan Medias

20:45 Hermannstadt 1-3 Astra Giurgiu

00:30 Cherno More Varna 1-0 Botev Plovdiv

22:15 Arda 3-2 Etar

20:00 Slavia Sofia 0-2 Botev Vratsa

22:40 GKS Tychy 1-0 Radomiak Radom 2

21:00 Urozhay Krasnodar 4-0 FC Yessentuki

20:00 Anzhi Makhachkala 1-1 Spartak Nalchik

19:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Volna Nizhegorodskaya 1

18:00 Dinamo Barnaul 0-1 Volga Ulyanovsk

22:59 Boulogne 1-0 Stade Lavallois MFC

01:00 Leyton Orient 2-4 Cambridge United

01:00 Forest Green Rovers 0-0 Exeter City

01:00 Grimsby Town 0-3 Morecambe

01:00 Barrow 0-2 Port Vale

01:00 Newport County 2-0 Crawley Town 1

01:00 Walsall 0-2 Salford City

01:00 Bolton Wanderers 1-0 Carlisle United

01:00 Stevenage Borough 0-1 Cheltenham Town

01:00 Harrogate Town 0-3 Oldham Athletic

01:00 Bradford City 0-1 Tranmere Rovers

01:00 Mansfield Town 3-0 Scunthorpe United

01:00 Colchester United 2-0 Southend United 1

00:00 MSV Duisburg 2-2 Kaiserslautern

00:00 Zwickau 1-1 Bayern Munchen (Youth)

00:00 TSV 1860 Munchen 1-1 Viktoria koln

00:00 Hallescher FC 1-1 SC Verl

01:05 Greenock Morton 0-0 Heart of Midlothian

01:00 2 Inverness 1-1 Dundee

22:59 NK Brezice 1-1 Krsko Posavlje

22:00 Radomlje 1-1 Krka 1

22:00 Roltek Dob 2-1 Smartno

22:00 Brda 3-2 NK Primorje

22:00 Jadran Dekani 3-2 NK Bilje 1

22:00 NK Rudar Velenje 0-1 ND Beltinci

22:00 Drava 4-5 NK Nafta

21:00 Triglav Gorenjska 1-0 NK Fuzinar

20:00 Sheriff Tiraspol 4-1 FC Milsami

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-1 Speranta Nisporeni 1

23:45 Vinder Vatanspor-VRI 1-1 Aarhus Fremad 2

23:30 Husum BK 0-4 Frederikssund IK

23:30 KFUM 0-1 Tarnby FF

22:59 Young Africans 3-1 Gwambina FC

20:00 Coastal Union 0-2 Mtibwa Sugar

18:00 KMC FC 1-1 Biashara United FC

17:40 1 Brisbane City (w) 1-4 Capalaba (w)

17:20 Weston Pud(w) 2-2 Souths United SC (w)

19:55 Bijelo Brdo 1-0 Hrvatski dragovoljac 1

16:00 Phong Phu Ha Nam (w) 1-0 Ho Chi Minh City B (w)

16:00 Ha Noi (w) 1-0 TNG Thai Nguyen (w)

01:45 Chesterfield 1-2 Halifax Town

01:45 Boreham Wood 0-0 Barnet

01:45 Woking 0-2 Torquay United

01:45 Wealdstone FC 0-6 Maidenhead United

01:00 Aldershot Town 1-1 Kings Lynn

00:00 West Ham United (w) 0-0 Aston Villa (w)

23:30 SKU Amstetten 0-2 FC Blau Weiss Linz

23:30 FC Liefering 1-1 FC Superfund Pasching 1

21:00 1 Mjallby AIF U21 0-2 Malmo U21

20:00 Falkenbergs FF U21 2-1 Jonkopings Sodra U21

19:00 Gais Goteborg U21 6-2 IFK Goteborg U21

16:30 Northbridge FC Bulls U20 2-1 Marconi Stallions U20

16:00 Mt Druitt Town Rangers U20 3-2 Sydney FC U20

19:30 Virtus Entella U20 1-0 Spezia U19 1

01:00 Shimshon Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

00:45 1 Beitar Ashdod 0-4 Maccabi Ironi Netivot

00:30 Hapoel Mahane Yehuda 3-3 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva

00:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Bara 1

20:50 Ironi Beit Dagan 2-1 Hapoel Pardesiyah Noam

20:45 1 Hapoel Sandala Gilboa 2-1 MS Pardes Hana Karkur

20:35 SC Shicun Hamizrah 2-2 MS Hapoel Lod 1

20:30 Bnei Bir Al Maksur 1-7 Ironi Nesher

20:30 FC Tzeirey Tamra 1-2 Hapoel Ironi Karmiel

20:20 Hapoel Hod HaSharon 6-1 Hapoel Qalansawe

20:05 Hapoel Beit She'any 3-1 Maccabi Ahi Iksal 1

18:05 Beitar Petah Tikva 0-4 Hapoel Kiryat Ono

22:00 Amator Kielpino 2-1 Kaszubia Studzienice

00:30 Maccabi Bnei Raina 1-3 Maccabi Tamra

22:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-2 AS Ashdod

21:00 2 Hapoel Holon Yaniv 0-2 Hapoel Bikat Hayarden

21:00 Moadon Sport Tira 1-1 Hapoel Kaukab

17:15 1 Pacific Pines Green 3-4 Tally Valley

01:00 KI Klaksvik 1-2 NSI Runavik

18:00 FC Didube 1-2 FC Gori

18:00 Dinamo Tbilisi II 2-1 WIT Georgia Tbilisi

18:00 Spaeri FC 0-1 FC Saburtalo Tbilisi

18:00 FC Chiatura 0-3 Samgurali Tskh

16:05 Guria Lanchkhuti 1-2 Chikhura Sachkhere

16:00 Legioni Gori 0-5 FC Shevardeni

17:58 FC Robo (w) 2-0 Bayelsa Queens FC (W)

19:00 Urartu II 2-2 FC West Armenia

23:45 Aluminium Arak U23 1-0 Navad Urmia U23

22:00 Bloemfontein Celtic 1-1 Moroka Swallows

20:00 Chippa United 0-1 Baroka FC

01:45 Al-Shoalah 0-0 Uhud

01:40 Al-Nojoom 0-3 Al-Tai

01:35 Al Sahel 2-4 Al-Hazm 1

00:00 Eintracht Stadtallendorf 0-2 SG Sonnenhof Grossaspach

00:00 TSV Schott Mainz 2-4 Kickers Offenbach

00:00 Rot-Weiss Koblenz 3-2 Astoria Walldorf

00:00 FK Pirmasens 0-1 FSV Frankfurt

22:59 FC Giessen 3-0 TSG Balingen

22:59 FC 08 Hombrug 2-2 FSV Mainz 05 (Youth)

22:59 Bayern Alzenau 1-3 SC Freiburg (Youth)

19:00 VfB Stuttgart II 2-1 TSG Hoffenheim (Youth)

01:30 Austria Wien 2-2 SV Ried

23:30 TSV Hartberg 0-0 St.Polten 1

23:30 Rheindorf Altach 0-1 Trenkwalder Admira Wacker

21:40 NA Hussein Dey 4-0 AS Ain Mlila

21:30 OM Medea 2-1 ASO Chlef 1

21:30 MC Magra 3-0 CS Constantine

21:30 Ararat Yerevan 2-0 FC Avan Academy

18:00 Alashkert 1-1 FC Noah

01:45 Peterborough United 0-1 Gillingham

01:45 Hull City 2-2 Sunderland A.F.C

01:45 Fleetwood Town 0-2 Crewe Alexandra

01:45 Plymouth Argyle 0-6 Charlton Athletic

01:00 Rochdale 1-0 Blackpool

01:00 Shrewsbury Town 1-2 Wigan Athletic

01:00 Accrington Stanley 2-1 Doncaster Rovers

01:00 Burton Albion 0-1 Lincoln City

01:00 Bristol Rovers 0-2 Milton Keynes Dons

01:00 AFC Wimbledon 2-1 Oxford United 1

01:00 Northampton Town 3-0 Ipswich Town

00:00 Swindon Town 3-1 Portsmouth

20:00 Fano U19 1-0 Vis Pesaro U19

20:00 Renate U19 0-0 Giana Erminio U19

16:00 FC Vorskla U21 3-1 Rukh Vynnyky U21

16:00 Lviv U21 2-4 Dinamo KyivU21

22:00 Baumit Jablonec 3-0 MFK Karvina

20:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Sigma Olomouc

20:00 Banik Ostrava 2-1 Mlada Boleslav

22:30 Petro Atletico de Luanda 1-0 Academica Do Lobito

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 FK Epitsentr Dunayivtsi 1

23:45 GFA Rumilly Vallieres 2-0 Toulouse

00:30 Hapoel Kfar Shalem 0-1 Hapoel Tel Aviv

20:00 Barcelona (w) 6-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

01:00 Ferencvarosi TC 3-0 Ujpesti

22:30 ZalaegerzsegTE 5-0 Dafuji cloth MTE

00:00 Helsingborg 4-1 Orgryte 1

22:55 Ironi Nesher U19 0-0 Hapoel Beer Sheva U19

20:40 Hapoel Tel Aviv U19 3-3 Hapoel Hadera U19

20:30 Hapoel Qiryat Ono U19 3-3 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

20:30 Maccabi Tel Aviv U19 12-0 Maccabi Ironi Sderot U19

19:00 Beitar Nes Tubruk U19 2-3 Hapoel Ramat Gan U19

19:00 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 1-1 AS Nordia Jerusalem U19 1

16:05 Bnei HaGolan VeHaGalil U19 0-6 Maccabi Petach Tikva U19

16:35 Gold Coast Knights 2-0 Taringa Rovers

16:30 Gold Coast United 2-2 Albany Creek

16:30 Redlands United FC 2-5 Brisbane City

16:30 3 Rochedale Rovers 1-1 Souths United

16:30 Palm Beach 4-2 Magic United TFA

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 3-6 Moreton Bay United

16:00 St George City FA 2-1 Bankstown United FC

22:05 FC Constantine(w) 4-0 MZ Biskra (w)

22:05 FC Bejaia(w) 0-0 JF Khroub(w)

22:00 Afak Relizane(w) 1-1 ASEAC(w)

00:30 Benfica U23 1-1 Leixoes U23

17:00 Maritimo U23 2-3 Braga U23

01:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5-3 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

18:00 Renown SC 0-0 Defenders SC

01:45 Barry Town United 3-3 Pen-y-Bont FC 1

01:45 Flint Town 0-2 Newtown AFC

01:45 Newi Cefn Druids 0-3 Aberystwyth Town

01:45 UWIC Inter Cardiff 6-1 Haverfordwest County

01:45 Connahs Quay Nomads FC 2-0 Bala Town F.C.

01:45 1 Caernarfon 0-2 The New Saints

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 0-1 Tallinna JK Legion 1

22:45 Viljandi Tulevik 3-3 FC Flora Tallinn

01:00 FK Riteriai 2-0 Baltija Panevezys

22:59 Suduva 3-1 Alytis Alytus Dainava

21:00 FK Zalgiris Vilnius 2-2 Dziugas Telsiai

18:30 Sabah II 0-2 PFC Neftchi II

21:00 Caiman Douala (w) 1-3 Louves Minproff (w) 1

21:00 1 Renaissance de Guider (W) 1-3 Vision Sports Bamenda (w)

20:30 Sogdiana Jizak 2-2 Nasaf Qarshi

20:30 FK Rubin (UZB) 0-10 Kuruvchi Bunyodkor

18:30 FK Andijon 1-2 Lokomotiv Tashkent

18:30 Turon Nukus 4-1 Aral Nukus

18:30 Buxoro FK 1-1 Dinamo Samarqand

01:30 1 CA Taguatinga DF 0-1 SE do Gama

01:30 Sociedade Esportiva Unai DF 0-1 AA Luziania

01:45 Annan Athletic 5-1 Stenhousemuir

01:45 Albion Rovers 0-2 Stranraer

01:45 Stirling Albion 0-1 Edinburgh City

01:45 Queen's Park 0-0 Elgin City

01:45 Brechin City 0-0 Cowdenbeath

01:00 Masfut 1-1 Dabba Al-Fujairah

19:00 FK Avanhard Kramatorsk 2-1 Kremin Kremenchuk

01:00 Hull City U23 3-1 Bristol City U23

19:00 Barnsley U23 1-0 Millwall U23

19:00 Sheffield Wed U23 2-0 Colchester United U23

01:45 Cliftonville 0-2 Glentoran FC

01:45 Warrenpoint Town 3-4 Glenavon Lurgan

01:45 Portadown 2-1 Larne FC

01:45 Peterhead 1-0 Falkirk 1

01:45 Montrose 1-0 Cove Rangers 1

01:45 Forfar Athletic 1-3 Clyde

01:45 Dumbarton 0-2 Partick Thistle

01:45 Airdrie United 2-0 East Fife

20:00 BUL FC 4-3 defense forces

20:00 1 Onduparaka FC 2-3 Malaba youth Football 1

20:00 Vipers 0-0 Wakiso Giants FC

20:00 Kyetume 1-0 Busoga United

20:00 Uganda Police FC 4-1 Airtel Kitara FC

20:00 Bright Stars 2-1 Express FC

17:00 Kashima Antlers 3-0 Consadole Sapporo 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s