Kết quả trận FC 08 Hombrug vs TSV Schott Mainz, 19h00 ngày 18/09

FC 08 Hombrug
FC 08 Hombrug
1
TSV Schott Mainz
TSV Schott Mainz
0
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức

FC 08 Hombrug vs TSV Schott Mainz


19:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ FC 08 Hombrug vs TSV Schott Mainz


TLCA
0.43 : 0:0 : 1.69
TL bàn thắng:
6.66 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.05 : 6.20 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC 08 Hombrug vs TSV Schott Mainz

 78'    Schuck goal 1-0  

Đội hình thi đấu FC 08 Hombrug vs TSV Schott Mainz

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC 08 Hombrug vs TSV Schott Mainz

FC 08 Hombrug   TSV Schott Mainz
16
 
Phạt góc
 
0
10
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
0
7
 
Tổng cú sút
 
3
4
 
Sút trúng cầu môn
 
0
3
 
Sút ra ngoài
 
3
171
 
Pha tấn công
 
110
127
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

18:00 Troyes 1-0 Nice

19:00 Rayo Vallecano 2-1 Elche

17:30 Cagliari 3-1 Sampdoria

12:00 Oita Trinita 2-0 Vegalta Sendai

12:00 Gangwon FC 2-1 Gwangju Football Club

19:00 1 Buriram United 2-0 Nakhon Ratchasima

18:30 Chiangrai United 0-1 Muang Thong United 2

18:00 BEC Tero Sasana 2-2 Ratchaburi FC

18:00 Bangkok United FC 1-0 Chonburi Shark FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2 Ulsan Hyundai FC

12:00 Pohang Steelers 3-0 Nagoya Grampus

18:00 Swansea City 3-0 Cardiff City

17:15 AZ Alkmaar 5-1 FC Utrecht

17:30 Kasimpasa 1-2 Goztepe

18:30 Sint-Truidense 2-2 Anderlecht

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 CSKA Moscow

19:00 Arges 2-1 FC Viitorul Constanta

19:00 Odense BK 1-2 Randers FC

18:00 Nordsjaelland 2-2 Midtjylland

19:00 1 FC Rukh Brest 1-3 Dinamo Minsk

17:00 1 FC Minsk 0-0 FC Gomel

17:30 1 Wisla Plock 1-0 Pogon Szczecin

19:00 Cremonese 1-1 Benevento

19:00 Ibiza Eivissa 0-2 Mirandes

18:30 Darmstadt 3-0 Werder Bremen

18:30 Hansa Rostock 1-1 SV Sandhausen

18:30 Dynamo Dresden 0-1 Nurnberg

14:00 Thespa Kusatsu 1-1 Kyoto Sanga

12:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Omiya Ardija

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Ventforet Kofu

12:00 Tochigi SC 1-1 Jubilo Iwata

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Mito Hollyhock

17:40 1 LKS Lodz 1-0 Arka Gdynia

19:00 1 FK Kuban Kholding 0-1 FK Chayka Pesch

19:00 1 FK Makhachkala 2-1 Mashuk-KMV 1

18:00 Stavropolye-2009 1-1 Chernomorets Novorossiysk

18:00 FK Orenburg-2 2-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Amkar Perm 2-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Torpedo Miass 0-1 Chelyabinsk

17:00 FC Lada Togliatti 0-2 Tyumen

15:00 1 Dinamo Barnaul 1-1 Irtysh 1946 Omsk

16:30 FC Anyang 2-1 Seoul E-Land FC

14:00 Jeonnam Dragons 2-0 Busan I Park

19:00 Viktoria koln 1-1 Wurzburger Kickers

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 SV Wehen Wiesbaden 2

17:30 Keciorengucu 0-1 Kocaelispor

19:00 Hammarby TFF 0-1 Pitea IF

16:30 1 ASC Corona Brasov 0-4 Petrolul Ploiesti

18:00 FC Mynai 0-0 Desna Chernihiv

15:30 FK Pribram B 0-2 Karlovy Vary Dvory

15:30 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek

15:15 Slavia Prague B 1-2 Vysehrad

15:15 Slovacko II 4-0 Dolni Benesov

15:15 Admira Praha 2-2 FK Kraluv Dvur

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Sigma Olomouc B 5-1 Vrchovina

15:15 Pardubice B 2-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 3-0 Teplice B

15:15 Hradec Kralove B 1-1 Slovan Velvary

15:00 1 Banik Ostrava B 2-4 SC Znojmo

18:00 Awassa Kenema 1-0 Jimma Aba Jifar

19:00 Besa Kavaje 2-0 Lushnja KS

19:00 Ringkobing 2-0 Vinder Vatanspor-VRI

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-0 Dodoma Jiji FC

13:00 Pocheon FC 4-0 Chuncheon Citizen

12:00 1 Pyeongchang FC 1-4 Siheung City

12:00 Chungju Citizen 1-0 Yangpyeong

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Yeoju Sejong

18:15 Persija Jakarta 0-1 Arema Malang 1

15:15 PSM Makassar 2-1 Bali United 1

19:00 Lokomotiv Astana 2-0 Kaisar Kyzylorda

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-2 Tobol Kostanai

15:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Taraz

18:00 1 Turgutluspor 4-3 Ankaraspor FK 1

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0 Bodrumspor

18:00 Nazillispor 1-1 Erzincanspor 1

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 Kahramanmarasspor 0-3 Belediye Vanspor 1

18:00 Ergene Velimese 2-1 Inegolspor

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-2 Corum Belediyespor

18:00 Usakspor 0-1 Ispartaspor

17:00 Kirklarelispor 1-1 Amedspor

18:00 Bodajk FC Siofok 2-2 Bekescsaba

18:00 Kecskemeti TE 0-0 Nyiregyhaza

18:00 Budaorsi SC 1-1 Szentlorinc SE

18:00 SOROKSAR 1-0 Szombathelyi Haladas 1

18:00 Bluebell United 4-3 Swords Celtic FC

17:00 Drumcondra FC 0-1 Ardmore Rovers

17:00 Tek United 1-4 Inchicore Athletic FC

17:00 Killester Donnycarne 3-2 Cherry Orchard

18:00 Amazon Grimstad (w) 3-0 Fart (w)

18:00 Catalca Spor 0-2 Hendek Spor

18:00 Bergama Belediyespor 1-2 Erbaaspor S

18:00 Sancaktepe Belediye Spor 3-3 Elazigspor

18:00 Osmaniyespor 1-0 Utkoi

18:00 Mamak FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-3 Batman Petrolspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

18:00 Kahta 02 Spor 5-3 Nevsehirspor Genclik

18:00 Artvin Hopaspor 1-2 Yldrm Belediyesispor

18:00 Erzin Belediyespor 3-0 Elazig Belediyespor

18:00 Erokspor 6-1 Ofspor

18:00 Duzcespor 2-1 Hacettepe SK

18:00 Cankaya FK 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Darica Genclerbirligi 2-0 Kusadasispor

18:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Orduspor

18:00 Carsambaspor 0-1 Kestel

18:00 Agri 1970 Spor 1-0 Tepecik Bld

18:00 Yeni Altindag BS 2-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Yeni Orduspor 0-0 Bayrampasa

18:00 Modafen Spor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Turk Metal Kirikkale 2-0 Kardemir Karabukspor

18:00 Sile Yildizspor 4-2 Aksarayspor

18:00 Celspor 1-0 Mardin BB

18:00 Yesilyurt Belediyespor 2-1 Kizilcabolukspor

17:00 1 Yomraspor 0-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

16:00 FC Rohoznik 0-1 Humenne

15:30 STK Samorin 2-0 Slavoj Trebisov

19:00 1 Middlesbrough U23 1-2 West Bromwich U23

16:30 FK Alga Bishkek 4-1 FK Kara-Balta

12:00 Albirex Niigata (w) 0-3 Vegalta Sendai (w)

15:30 FC Blau Weiss Linz 3-1 Austria Wien (Youth)

18:00 HB Koge (w) 4-2 Kolding BK (w)

17:00 Wazito FC 0-1 Kakamega Homeboyz

16:00 Trnje 0-0 NK Vrapce

17:00 Varzim 1-1 Maritimo 1

17:00 Silute 0-0 BFA Vilnius II

16:00 BE1 NFA 1-2 Ekranas Panevezys

19:00 Lyngby 1-1 Hobro

16:00 Herentals FC 3-0 Harare City 1

16:30 Zha Buse U19 1-4 Warta Poznan Youth

16:15 Legia Warszawa (Youth) 1-5 Slask Wroclaw U21

17:00 Real Valladol B 3-1 Athletic Bilbao B

17:00 UE Llagostera 1-2 Baleares

17:00 CD Tudelano 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Real Balompedica Linense 1-0 UE Cornella

17:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Celta vigo b

17:00 CF Internacional De Madrid 2-2 UD Logrones 1

17:30 NK Istra 1961 U19 4-0 ZNK Osijek U19

18:00 Tenerife B 1-1 Lanzarote

18:00 Son Veri 4-3 Inter Ibiza 2

17:30 Silva SD 5-0 CD Estradense

17:30 FC Vilafranca 1-0 Girona B

17:15 CD Alhaurino 0-0 Real Jaen CF

17:00 SD Lenense 1-0 Urraca

17:00 CF Pozuelo Alarcon 0-1 RCD Carabanchel

17:00 Mazarron CF 1-1 La Union CF

17:00 Salamanca B 1-2 CyDL Jupiter Leones

17:00 CA Antoniano 2-2 CD Utrera

17:00 Sporting de Gijon B 5-0 CD Tuilla

17:00 CD Cabecense 1-2 Ciudad Lucena

17:00 Castellon B 2-1 Silla CF

17:00 1 CD Llanes 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Varea 3-2 CA River Ebro 1

17:00 SD San Ignacio 3-1 Anaitasuna 1

17:00 Real Oviedo B 1-0 UD Gijon Industrial

17:00 UE Castelldefels 2-0 Pobla De Mafumet CF

17:00 CF Platges De Calvia 3-1 Portmany

17:00 Alhaurin de la Torre 1-4 CD El Palo

17:00 EG El Palmar 1-0 Deportiva Minera

17:00 CP Villarrobledo 1-1 Albacete B 1

17:00 Hercules II 0-2 Athletic Torrellano

17:00 UD Los Barrios 3-1 CD Pozoblanco 1

17:00 CD Badazus II 0-2 Olivenza FC

17:00 Miguelturreno 0-4 UB Conquense

17:00 LHospitalet 2-1 EC Granollers

16:45 CD La Virgen Del Camino 1-1 CD Mirandes B

16:30 San Rafael 2-0 UD Collerense

16:30 Villaverde Boetticher CF 3-0 CDF Tres Cantos

16:30 Recambios Colon CD 0-1 Atletico Saguntino

16:30 Parla Escuela 0-1 Torrejon CF

16:30 Real Zaragoza B 3-1 Barbastro

16:15 AD Complutense Alcala 0-4 Atletico de Madrid B

16:00 Santutxu FC 0-2 SD Beasain

12:10 Southern United 1-3 FC Isabel United

16:00 ACS Sepsi U19 3-2 CSM Politehnica lasi U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-1 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 7-1 CSA Steaua Bucuresti U19

19:00 SK Pramen Kovacova 2-1 SKM Liptovsky Hradok

19:00 OK castkovce 3-0 FC Vion Zlate Moravce B

19:00 Spisske Podhradie 0-3 Tatran Presov

19:00 Rakytovce 2-0 Rimavska Sobota

15:30 Raca Bratislava 2-0 Inter Bratislava

15:30 Jednota Banova 0-0 FTC Filakovo

15:30 Poprad 2-0 MFK Vranov nad Topou

19:00 Nosaby IF 3-0 Karlskrona AIF

19:00 IFK Hassleholm 2-0 BK Olympic

18:30 FC Stockholm Internazionale 3-1 Skiljebo SK

18:00 UD Tamaraceite 0-1 Villanovense

18:00 UD San Fernando 1-1 Cacereno

17:00 Xerez Deportivo FC 2-2 AD Ceuta

17:00 SD Huesca II 2-1 AE Prat

17:00 RCD Espanyol B 1-1 SD Tarazona

17:00 Cerdanyola del Valles 3-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 1 UD Melilla 3-1 Suokuaili Moss

17:00 Atletico Mancha real 1-2 Mar Menor

17:00 CD Montijo 1-0 Velez CF

17:00 SCR Pena Deportiva 2-2 CE Europa

17:00 Leganes B 1-2 Bergantinos CF

17:00 Mostoles 0-0 CD Arenteiro

16:30 CD Coria 3-1 Las Palmas Atletico

16:30 Formentera 1-0 CD Ebro

17:00 Wloclawek (w) 0-1 Warta Gorzow Wielkopolski (W)

17:00 Hong Kong U23 2-1 Hong Kong FC

14:30 Southern District 3-3 Eastern A.A Football Team

19:00 1 SV Todesfelde 5-2 VfB Lübeck II

17:30 Toulouse U19 0-2 Cannes AS U19

16:00 PAS Giannina U19 1-0 Olympiakos Piraeus U19

15:30 Panaitolikos U19 1-2 OFI Crete U19

12:30 Ornament FC 0-1 WSE

19:00 Sc Rothis 0-1 Admira Dornbirn

15:30 SVG Reichenau 2-0 SV Telfs

17:30 Verona U20 0-3 Fiorentina U20

15:45 Cagliari U19 0-1 Sassuolo U20

16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 1-2 SCP RuzomberokU19

16:00 Trencin U19 4-1 FC Petrzalka U19

15:00 Spartak Myjava U19 3-0 FK Krakovany U19

19:00 Greuther Furth U19 0-3 FC Heidenheim U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 4-2 Kaiserslautern U19

16:00 Carl Zeiss Jena U19 0-1 FC Viktoria 1889 Berlin U19

16:00 Holstein Kiel U19 1-0 Eimsbutteler TV U19

16:00 1 RW Oberhausen U19 4-2 Preuben Munster U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 0-0 SV Darmstadt U19

16:00 Kassel U19 0-5 SC Freiburg U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 2-1 Alemannia Aachen U19

16:00 MSV Duisburg U19 2-1 Viktoria koln U19

16:00 Schalke 04 U19 8-0 Wuppertaler SV Borussia U19

15:00 Cape Town City FC Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves

17:00 Okzhetpes 3-1 Tarlan

16:00 Ekibastuzets 7-0 Baikonur

14:40 Eastern District SA 3-2 North District FC

14:40 Shatin SA 2-1 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-4 Wofoo Tai Po

14:30 Sham Shui Po 0-1 South China AA

14:30 Wing Yee FT 0-1 Yuen Long FC

12:30 Metro Gallery 1-3 Kai Jing

12:30 Central Western District RSA 3-2 Happy Valley

18:00 Naestved 6-3 B93 Copenhagen

18:00 AB Copenhagen 2-2 Middelfart G og

19:00 Pitea IF (w) 2-3 FC Rosengard (w)

18:00 AIK Solna (w) 0-0 BK Hacken (W)

17:00 Tallinna FC Levadia B 3-2 Parnu JK

17:00 JK Welco Elekter 2-3 FC Nomme United

18:00 NJS (w) 0-2 HPS (w)

17:00 WAPDA FC 3-0 Muslim FC

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-1 VfB Stuttgart II

19:00 TSG Balingen 1-6 Kickers Offenbach

18:00 Hannover 96 Am 2-0 SSV Jeddeloh 1

18:00 Berliner AK 07 2-1 Lichtenberg 47 1

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-1 BSG Chemie Leipzig

18:00 Eilenburg 3-1 Germania Halberstadt

17:15 TSV Buchbach 1-0 TSV 1860 Rosenheim 1

18:30 Inter Club Escaldes 3-0 UE Engordany 1

16:00 1 FC Santa Coloma 3-2 FC Ordino 1

19:00 Dinamo-Auto 1-3 FC Milsami

19:00 Alta 1-4 Hodd

16:00 Chernomorets Odessa U21 5-1 Veres Rivne U21

13:00 Gold Coast city (w) 1-2 Capalaba (w)

19:00 FC Ilves-Kissat 0-5 Honka Akatemia

18:00 Jakobstads Bollklubb 3-2 GBK Kokkola

17:00 RoPS 2 1-0 PS Kemi Kings

18:00 GKS Kowale 2-1 Gryf Slupsk Youth

17:00 MKS Orkan Rumia 1-2 KS Wierzyca Pelplin

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

17:00 Pelikan Lowicz 0-3 Unia Skierniewice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 2-6 Szczakowianka Jaworzno

17:30 Burgos U19 0-2 Leganes U19

17:30 Antiguoko KE U19 2-0 Real Sociedad U19

17:30 CD Getxo U19 0-1 Osasuna U19

17:00 CF Bansander U19 2-4 Marina Sport U19

17:00 Seneca CF U19 2-0 Atletico Jaen FC U19 1

16:30 Bilbao U19 0-1 CD Alaves U19

16:00 CD Roda U19 3-1 La Nucia U19

18:00 Marseille (w) 2-0 ASPTT Albi(w)

17:15 1 Brest (w) 0-2 FC Metz (w)

15:15 Opava II 6-0 So Bruntal

15:15 FC Strani 3-3 FC Prerov

15:15 Velka Bites 1-4 Sardice

14:00 Queensland Lions SC 4-1 Moreton Bay United

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Sisaket FC 2-0 Yasothon FC

15:30 Inter Bangkok 0-1 Siam FC

15:30 Surin FC 2-2 Udon United

15:30 Royal Thai Fleet 0-4 Pattaya Discovery United FC

15:30 Chainat United 0-0 Pathum Thani United

17:00 Tavagnacco (w) 1-3 Pomigliano (w)

17:30 1 Wan Chai 1-1 Kwai Tsing District FA

14:30 Kowloon City 2-1 Lucky Mile FC

12:30 Kwun Tong 1-1 Kwong Wah AA

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-2 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 5-1 Fu Moon FC

17:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 1-1 St. Polten (w)

16:00 Austria Wien (W) 6-1 Wacker Innsbruck (w)

15:30 First Vienna (W) 3-0 Vorderland (w)

15:30 Sparta Praha B 4-0 Trinec

15:15 Viktoria Zizkov 1-2 Chrudim

19:00 FC Peremoga Dnieper 1-0 FK Viktoriya Mykolaivka

19:00 FK Yarud Mariupol 6-0 Real Pharma Ovidiopol 1

17:30 Lokomotiv Gomel 2-1 FK Orsha

19:00 Melhus 3-0 Tynset

18:30 Junkeren 0-1 Nordstrand

16:00 BSC Hastedt 2-3 Werder Bremen III 1

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SC Concordia Hamburg

19:00 Avaldsnes (w) 0-1 Sandviken (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-1 Atletico de Madrid (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-5 Barcelona (w)

17:00 Madrid CFF (w) 0-1 CD Alaves (w)

16:30 Eibar (w) 1-2 Real Betis (w)

15:55 FK Macva Sabac U19 1-2 FK Vozdovac U19

18:00 SC Sand (w) 0-1 Turbine Potsdam (w)

18:00 Hoffenheim (w) 2-1 VfL Wolfsburg (w)

14:30 Albany Creek 1-1 Bayside United FC

17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 PSV Eindhoven (w)

17:15 ADO Den Haag (w) 4-4 FC Twente Enschede (w)

19:00 Andernach (w) 3-1 MSV Duisburg (W)

16:00 SV Meppen (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 3-1 Bayern Munich II (w)

16:00 Elversberg (W) 1-2 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 Ingolstadt 04 (w) 1-2 Nurnberg (w)

19:00 FC Avan Academy 3-0 Ararat Yerevan

16:00 Union Innsbruck 5-2 FC Zirl 1

15:30 Slovan HAC 1-1 SR Donaufeld Wien

15:30 ASK Klagenfurt 3-5 KAC 1909

17:00 Tuv Buganuud 4-3 Khoromkhon Club

19:00 Young Boys FD 1-2 IF Lyseng

18:00 Deportivo La Coruna W 2-0 Seccio Esportiva AEM (w)

17:30 Barcelona B (w) 0-1 CDEF Logrono (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

15:30 Fundacion Albacete (w) 3-1 CD Juan Grande (w)

17:00 Lucan United 3-1 Crumlin United

19:00 Chainat FC 3-1 Ranong FC

19:00 Chiangmai FC 1-4 Lamphun Warrior

18:30 Nakhon Pathom FC 4-4 Customs Department FC

18:00 Navy FC 0-1 Udon Thani

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-0 RC Saint Etienne (w)

17:45 Lyon (w) 5-0 Montpellier (w)

15:15 FC Velke Mezirici B 3-2 Zirovnice

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

17:00 Vandra JK Vaprus 1-5 Nomme JK Kalju II

19:00 2 Volgar-Gazprom Astrachan 0-2 Fakel

19:00 Spartak Moscow II 1-1 Rotor Volgograd

19:00 Metallurg Lipetsk 0-4 Baltika Kaliningrad

18:00 Veles 3-5 Torpedo moskva 1

17:00 Dolgiye Prudy 0-0 Gazovik Orenburg

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-0 FK Krasnodar 2

16:00 Tom Tomsk 1-0 SKA Khabarovsk

12:00 Broadbeach United SC (w) 1-0 AC Carina (w) 1

14:00 1 FC Gifu 2-2 Grulla Morioka

12:00 AC Nagano Parceiro 1-3 Fujieda MYFC

19:00 Flora Paide 1-1 FC Flora Tallinn

17:00 FC Kuressaare 0-2 Tallinna JK Legion

12:00 Khoromkhon Club (w) 0-4 Khukh Chononuud (W)

17:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-3 Union Viera CF (w)

17:00 Victoria FC (w) 1-3 Victoria CF (W)

19:00 Navbahor Namangan 2-1 Kuruvchi Bunyodkor

19:00 Lokomotiv Tashkent 2-2 FK Andijon

17:15 Hirnyk-Sport 1-1 Volyn

19:00 Partick Thistle (w) 2-2 Hamilton FC (w)

19:00 Hibernian (w) 1-0 Aberdeen (w)

18:00 BVSC 2-0 Komarom VSE 1

18:00 Mohacs 0-2 Vac-Dunakanyar 1

18:00 Kelen SC 3-2 Gardony

16:00 Budapest Honved II 1-2 ESMTK

16:00 Gyori ETO FC II 5-1 Zalaegerszegi TE II

16:00 Diosgyori VTK II 4-0 Tallya

15:28 Ferencvarosi TC B 4-2 Monori SE

16:00 Moron BK (w) 0-3 Lidkopings FK (w)

19:00 Uganda Police FC 0-2 Vipers

19:00 Wakiso Giants FC 0-3 Kampala City Council FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657