Kết quả trận FC Porto vs AC Milan, 02h00 ngày 20/10

FC Porto
FC Porto
1
AC Milan
AC Milan
0
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

FC Porto vs AC Milan


02:00 ngày 20/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 5

Tỷ lệ FC Porto vs AC Milan


TLCA
0.70 : 0:0 : 1.28
TL bàn thắng:
5.88 : 1 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 10.00 : 221.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Porto vs AC Milan

 3'    Sergio Miguel Relvas Oliveira yellow_card  
 16'      yellow_cardFikayo Tomori
 20'      yellow_cardOlivier Giroud
 38'    Andres Mateus Uribe Villa yellow_card  
 46'    Zaidu Sanusi↑Wendell Nascimento Borges↓ substitution  
 58'      substitutionZlatan Ibrahimovic↑Olivier Giroud↓
 58'      substitutionPierre Kalulu Kyatengwa↑Fode Ballo Toure↓
 59'      substitutionAlessio Romagnoli↑Fikayo Tomori↓
 65'    Luis Fernando Diaz Marulanda (Assist:Mehdi Taromi) goal 1-0  
 67'    Jesus Corona↑Evanilson↓ substitution  
 67'    Vitor Ferreira Pio↑Sergio Miguel Relvas Oliveira↓ substitution  
 67'      substitutionTiemoue Bakayoko↑Sandro Tonali↓
 81'      yellow_cardPierre Kalulu Kyatengwa
 82'      substitutionDaniel Maldini↑Rade Krunic↓
 84'    Antonio Martinez Lopez↑Mehdi Taromi↓ substitution  
 87'      yellow_cardZlatan Ibrahimovic
 90'    Marko Grujic↑Otavinho, Otavio Edmilson da Silva Monte↓ substitution  
 90'      yellow_cardRafael Leao

Đội hình thi đấu FC Porto vs AC Milan

FC Porto AC Milan
99 Diogo Meireles Costa
22 Wendell Nascimento Borges
3 Kepler Laveran Lima Ferreira, Pepe
19 Chancel Mbemba Mangulu
23 Joao Mario Neto Lopes
7 Luis Fernando Diaz Marulanda
27 Sergio Miguel Relvas Oliveira
8 Andres Mateus Uribe Villa
25 Otavinho, Otavio Edmilson da Silva Monte
30 Evanilson
9 Mehdi Taromi
1 Anton Ciprian Tatarusanu
2 Davide Calabria
24 Simon Kjaer
23 Fikayo Tomori
5 Fode Ballo Toure
8 Sandro Tonali
4 Ismael Bennacer
56 Alexis Saelemaekers
33 Rade Krunic
17 Rafael Leao
9 Olivier Giroud
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
50 Fabio Vieira
10 Francisco Conceição
28 Bruno Costa
18 Wilson Migueis Manafa Janco
5 Ivan Marcano Sierra
1 Agustin Federico Marchesin
29 Antonio Martinez Lopez
11 Pepe
17 Jesus Corona
16 Marko Grujic
20 Vitor Ferreira Pio
12 Zaidu Sanusi
90 Sebastiano Desplanches
41 Tiemoue Bakayoko
96 Andreas Jungdal
11 Zlatan Ibrahimovic
13 Alessio Romagnoli
46 Matteo Gabbia
27 Daniel Maldini
20 Pierre Kalulu Kyatengwa

Số liệu thống kê FC Porto vs AC Milan

FC Porto   AC Milan
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
5
20
 
Tổng cú sút
 
4
2
 
Sút trúng cầu môn
 
1
11
 
Sút ra ngoài
 
2
7
 
Cản sút
 
1
21
 
Sút Phạt
 
15
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
393
 
Số đường chuyền
 
357
76%
 
Chuyền chính xác
 
77%
14
 
Phạm lỗi
 
18
1
 
Việt vị
 
3
38
 
Đánh đầu
 
38
18
 
Đánh đầu thành công
 
20
1
 
Cứu thua
 
1
27
 
Rê bóng thành công
 
17
16
 
Đánh chặn
 
12
22
 
Ném biên
 
21
1
 
Woodwork
 
0
27
 
Cản phá thành công
 
17
12
 
Thử thách
 
12
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
121
 
Pha tấn công
 
102
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
24

00:30 Fiorentina 3-1 Sampdoria

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657