Kết quả trận FC Twente Enschede vs Willem II, 21h45 ngày 17/10

FC Twente Enschede
FC Twente Enschede 1
1
Willem II
Willem II 1
1
Kết quả bóng đá Hà Lan

FC Twente Enschede vs Willem II


21:45 ngày 17/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ FC Twente Enschede vs Willem II


TLCA
0.32 : 0:0 : 2.50
TL bàn thắng:
11.11 : 2 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
6.20 : 1.16 : 17.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính FC Twente Enschede vs Willem II

 6'    Dimitrios Limnios goal 1-0  
 24'    1-1   goalChe Nunnely (Assist:Kwasi Okyere Wriedt)
 33'      yellow_cardDerrick Kohn
 33'    Ramiz Zerrouki yellow_card  
 40'    Michal Sadilek yellow_card  
 45'    Ramiz Zerrouki yellow_cardyellow_card  
 52'      yellow_cardKwasi Okyere Wriedt
 68'      substitutionArgyris Kampetsis↑Kwasi Okyere Wriedt↓
 68'      substitutionRingo Meerveld↑Pol Llonch↓
 73'    Virgil Misidjan↑Daan Rots↓ substitution  
 76'      yellow_cardyellow_cardDerrick Kohn
 81'      substitutionGorkem Saglam↑Max Svensson↓
 89'    Julio Pleguezuelo↑Mees Hilgers↓ substitution  
 90'      substitutionNikolaos Michelis↑Che Nunnely↓
 90'    Manfred Alonso Ugalde Arce↑Giovanni Troupee↓ substitution  
 90'    Denilho Cleonise↑Michel Vlap↓ substitution  
 90'    Jesse Bosch↑Dimitrios Limnios↓ substitution  

Đội hình thi đấu FC Twente Enschede vs Willem II

FC Twente Enschede Willem II
1 Lars Unnerstall
17 Jayden Oosterwolde
3 Robin Propper
35 Mees Hilgers
2 Giovanni Troupee
23 Michal Sadilek
14 Michel Vlap
19 Ramiz Zerrouki
18 Dimitrios Limnios
13 Ricky van Wolfswinkel
39 Daan Rots
21 Timon Wellenreuther
13 Leeroy Owusu
5 Emil Bergstrom
4 Ulrik Yttergard Jenssen
27 Derrick Kohn
17 Dries Saddiki
8 Pol Llonch
7 Che Nunnely
15 Max Svensson
11 Mats Kohlert
9 Kwasi Okyere Wriedt
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Julio Pleguezuelo
8 Luka Ilic
30 Ennio Van der Gouw
22 Jeffrey de Lange
43 Dario Dumic
27 Manfred Alonso Ugalde Arce
40 Casper Staring
32 Jesse Bosch
10 Virgil Misidjan
5 Gijs Smal
38 Max Bruns
26 Denilho Cleonise
25 Nikolaos Michelis
18 Miquel Nelom
28 Vincent Schippers
14 Elton Kabangu
10 Argyris Kampetsis
23 Gorkem Saglam
19 John Yeboah Zamora
20 Godfried Roemeratoe
16 Ringo Meerveld
24 Connor Van Den Berg
26 Jorn Brondeel

Số liệu thống kê FC Twente Enschede vs Willem II

FC Twente Enschede   Willem II
3
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
7
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
3
 
Sút ra ngoài
 
0
1
 
Cản sút
 
4
11
 
Sút Phạt
 
16
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
493
 
Số đường chuyền
 
394
79%
 
Chuyền chính xác
 
73%
15
 
Phạm lỗi
 
12
2
 
Việt vị
 
1
44
 
Đánh đầu
 
44
27
 
Đánh đầu thành công
 
17
2
 
Cứu thua
 
1
17
 
Rê bóng thành công
 
15
8
 
Đánh chặn
 
12
25
 
Ném biên
 
19
17
 
Cản phá thành công
 
15
14
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
119
 
Pha tấn công
 
121
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

00:30 Fiorentina 3-1 Sampdoria

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657