Kết quả trận FC Ufa vs Spartak Moscow, 21h00 ngày 29/11

FC Ufa
FC Ufa
1
Spartak Moscow
Spartak Moscow 1
1
Kết quả bóng đá Nga

FC Ufa vs Spartak Moscow


21:00 ngày 29/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 7 - 3

Tỷ lệ FC Ufa vs Spartak Moscow


TLCA
0.44 : 0:0 : 1.85
TL bàn thắng:
7.69 : 1 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 8.10 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Ufa vs Spartak Moscow

 19'      yellow_cardAyrton Ayrton Dantas de Medeiros
 25'    Filip Mrzljak↑Oston Urunov↓ substitution  
 37'    Vyacheslav Krotov yellow_card  
 38'    Yuri Zhuravlev yellow_card  
 45'    Vladislav Kamilov yellow_card  
 49'      yellow_cardNail Umyarov
 54'    Filip Mrzljak yellow_card  
 67'    Bojan Jokic yellow_card  
 69'      substitutionNikolay Rasskazov↑Maximiliano Caufriez↓
 70'    Aleksei Nikitin goal 1-0  
 74'      yellow_cardNikolay Rasskazov
 76'      substitutionStepan Melnikov↑Alexander Lomovitskiy↓
 81'    Azer Aliev↑Bojan Jokic↓ substitution  
 81'    Konstantin Pliev↑Vyacheslav Krotov↓ substitution  
 85'    Artem Golubev↑Egas dos Santos Cacintura↓ substitution  
 86'    Aleksandr Saplinov↑Gamid Agalarov↓ substitution  
 86'      yellow_cardyellow_cardNikolay Rasskazov
 87'    Azer Aliev yellow_card  
 90'    1-1   goalAlexander Sobolev
 90'    Aleksei Nikitin yellow_card  

Đội hình thi đấu FC Ufa vs Spartak Moscow

FC Ufa Spartak Moscow
31 Aleksandr Belenov
5 Bojan Jokic
44 Yuri Zhuravlev
4 Aleksei Nikitin
15 Erving Botaka-Yoboma
23 Egas dos Santos Cacintura
17 Oston Urunov
29 Vladislav Kamilov
6 Ruslan Fishchenko
9 Gamid Agalarov
57 Vyacheslav Krotov
57 Alexander Selikhov
3 Maximiliano Caufriez
2 Samuel Gigot
14 Giorgi Djikia
6 Ayrton Ayrton Dantas de Medeiros
17 Alexander Lomovitskiy
68 Ruslan Litvinov
18 Nail Umyarov
24 Quincy Promes
11 Jordan Larsson
7 Alexander Sobolev
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
3 Konstantin Pliev
19 Ivanov Oleg Alexandrovich
22 Artem Golubev
11 Nemanja Miletic II
33 Aleksandr Sukhov
7 Azer Aliev
25 Aleksandr Saplinov
24 Filip Mrzljak
1 Aleksey Kuznetsov
71 Stepan Melnikov
73 Vladislav Shitov
98 Aleksandr Maksimenko
4 Jorrit Hendrix
92 Nikolay Rasskazov
38 Andrei Yeschenko
27 Timur Akmurzin
29 Ilya Kutepov
97 Danil Denisov
32 Artyom Rebrov

Số liệu thống kê FC Ufa vs Spartak Moscow

FC Ufa   Spartak Moscow
4
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
7
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
8
 
Tổng cú sút
 
5
4
 
Sút trúng cầu môn
 
1
4
 
Sút ra ngoài
 
2
0
 
Cản sút
 
2
20
 
Sút Phạt
 
21
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
289
 
Số đường chuyền
 
456
62%
 
Chuyền chính xác
 
77%
18
 
Phạm lỗi
 
18
3
 
Việt vị
 
3
42
 
Đánh đầu
 
42
14
 
Đánh đầu thành công
 
28
0
 
Cứu thua
 
3
9
 
Rê bóng thành công
 
7
5
 
Đánh chặn
 
6
26
 
Ném biên
 
21
9
 
Cản phá thành công
 
7
18
 
Thử thách
 
12
103
 
Pha tấn công
 
125
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

18:00 Khonkaen United 2-0 Suphanburi FC

05:00 Venezuela 4-1 Bolivia 1

04:00 Colombia 0-1 Peru

11:00 Gold Coast Knights 2-0 Newcastle Olympic FC

09:00 Mazatlan FC 2-1 Santos Laguna

06:30 Cerro Largo 1-2 Instituto

05:30 Olimpia Asuncion 2-1 Sportivo Ameliano

02:30 Bohemians 1-0 Bray Wanderers

02:15 SV Heiligenkreuz 4-1 Usv Mettersdorf

02:00 TUS Heiligenkreuz 4-1 ASK Mochart Koflach

01:00 Elite 3000 Helsingor 5-2 AB Copenhagen

01:00 SV Leobendorf 4-0 SV Schwechat

01:00 FC Preussen Espelkamp 0-1 BSV Rehden

00:30 Linkopings (w) 3-1 IFK Norrkoping DFK (w)

00:30 Kongsvinger 2-0 Gjøvik-Lyn

00:30 Vendsyssel 3-2 Aarhus Fremad

00:30 SV Donau 1-3 ASV Bruck

00:30 Herfolge Boldklub Koge 1-2 Hillerod Fodbold

00:30 Slovacko (w) 4-0 TJ Spartak Myjava(w)

00:00 FCM Traiskirchen 2-1 ASV Siegendorf

00:00 Bryne 1-1 Vard Haugesund

00:00 MFK Karvina B 3-3 FC Vratimov

00:00 SV Ried B 1-0 SV Grodig

00:00 FC Magna Wiener Neustadt 2-0 SV Horn

00:00 SC Eltersdorf 1-4 DJK Ammerthal

23:30 Floridsdorfer AC 1-1 SV Stripfing Weiden

23:30 SV Spittal/Drau 3-1 ASKO Gmund

23:30 Fremad Amager 0-0 Roskilde

23:30 FC Gutersloh (w) 1-3 Koln (w)

22:00 Haugesund 1-1 Asane Fotball

22:00 Olimpia Elblag 1-0 Baltyk Gdynia

22:00 Valencia CF Mestalla 2-1 FC Liefering

21:30 Malmo FF 2-2 Jammerbugt

21:30 Metallurg Lipetsk 0-2 FK Chayka Pesch

21:15 Bayern Munchen (Youth) 0-2 SSV Ulm 1846

21:00 Teplice 1-1 FC Lviv

21:00 Bourg Peronnas 3-0 Grenoble

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 Kolubara

21:00 FC Shakhtar Donetsk 0-0 FC Mariupol

21:00 CSKA Sofia 3-1 Dynamo Moscow

21:00 FC Red Star Zurich 2-1 LASK Linz

21:00 Tabor Sezana 2-2 SG Austria Klagenfurt

21:00 Austria Wien (Youth) 3-1 FC Superfund Pasching

20:30 FC Struga Trim Lum 1-0 KF Besa Doberdoll

20:00 Beroe Stara Zagora 1-2 Dnipro-1

20:00 Unirea Dej 3-0 FC Ariesu Turda

20:00 Spartak Moscow 2-2 Slovan Bratislava

20:00 SV Ried 5-2 SKU Amstetten

19:30 Floreat Athena 3-7 Stirling Macedonia

19:30 Brondby IF 2-1 Viborg

19:30 ECU Joondalup 3-2 Bayswater City

19:20 Widzew lodz 1-0 Ruch Chorzow

19:00 Salthill Devon Galway 2-0 St. Patricks Athletic

19:00 Riga FC 2-1 MSK Zilina

19:00 KF Llapi 1-1 Neftchi Fargona

19:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Cracovia Krakow

19:00 Austria Wien 3-1 Hradec Kralove

19:00 Domzale 3-1 Synot Slovacko

19:00 Dinamo Brest 0-1 Neman Grodno

19:00 Legia Warszawa 4-0 GKS Tychy

18:30 Atletik Kuklen 2-1 Sokol Marco Wo

18:00 ASK Bravo Publikum 1-0 NK Aluminij

18:00 Mornar 0-0 FK Sutjeska Niksic

18:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Sandecja Nowy Sacz

18:00 Aalesund FK 4-1 Brattvag

17:30 Perth SC 3-1 Balcatta FC

17:30 Perth Glory (Youth) 1-0 Willip

17:00 Rostov FK 1-2 VfB Stuttgart

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 3-0 Otrokovice

17:00 Galatasaray 2-6 Tuzlaspor

17:00 Hamburger SV 1-5 Midtjylland

16:20 Peninsula Power 3-2 Newcastle Olympic FC

16:15 Peresvet Podolsk 1-2 Saturn Moscow

16:00 AFC Metalul Buzau 1-5 Gloria Buzau

16:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-3 ASC Corona Brasov

16:00 Odorheiu Secuiesc 2-3 Brasov Steagul Renaste

16:00 Arka Gdynia 0-2 Odra Opole

02:45 Huddersfield Town 1-1 Stoke City

10:00 Puebla 3-1 Club Tijuana

00:00 Istra 1961 Pula 2-1 HNK Gorica

02:45 Sint-Truidense 0-1 Charleroi

01:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 3-1 CS Universitatea Craiova

02:15 Aarau 1-1 Neuchatel Xamax

01:30 Yverdon 0-0 Stade Ouchy

03:00 Valladolid 1-0 Sporting Gijon

03:15 Clube Desportivo Trofense 2-0 SL Benfica B

01:00 SC Farense 3-0 Estrela da Amadora 1

01:00 1 Ajaccio 0-0 AJ Auxerre

01:00 USL Dunkerque 1-1 Paris FC

01:00 Nimes 2-1 Valenciennes

01:00 1 Caen 0-2 Chamois Niortais

02:00 FC Oss 2-1 Den Bosch

01:00 Boulogne 0-4 Red Star FC 93

01:00 Villefranche 0-2 Sete FC

01:00 Wurzburger Kickers 1-1 SC Freiburg (Youth)

02:45 Greenock Morton 2-2 Raith Rovers

08:05 Mineros de Zacatecas 1-0 Tepatitlan de Morelos

06:00 Tlaxcala FC 1-0 Venados FC

22:59 Sidama Bunna 2-1 Bahir Dar Kenema FC

20:45 Arema Malang 1-0 Persipura Jayapura

20:00 Barito Putera 1-2 PSM Makassar

18:15 Madura United 2-1 PSIS Semarang

15:15 Persik Kediri 1-0 Bhayangkara Solo FC

19:20 Salalah 1-1 Quriyat

08:00 Juventud Antoniana 0-0 Bella Vista BB

20:00 Marines FC 1-0 Kiyovu FC

20:00 Espoir FC 0-2 Gorilla FC

00:00 Masitaoka FC 0-1 Township Rollers

03:30 Alverca 2-0 Sporting CP B

21:30 Sanjoanense 0-0 Montalegre 1

21:30 Olympique Dcheira 3-1 USM Oujda

21:30 Chabab Ben Guerir 1-0 UTS Union Touarga Sport Rabat

21:30 Renaissance Zmamra 2-1 Wydad Fes

21:30 Stade Marocain du Rabat 0-0 Kawkab de Marrakech

08:00 Tigres (w) 5-1 Atlas (w)

06:00 Saint Louis Athletica (w) 1-4 Club America (w)

06:00 1 Queretaro (w) 0-0 Unam Pumas (w)

01:00 Club Necaxa (w) 0-3 Chivas Guadalajara (w)

02:45 Newry City 1-0 Dundela

19:00 Shimshon Bnei Tayibe 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

17:00 Maccabi Ironi Sderot 2-0 Beitar Ironi Maale Adumim 2

15:45 Hapoel Tirat Karmel 3-0 Hapoel Sandala Gilboa

22:00 Asante Kotoko FC 2-0 Great Olympics

20:15 Al Ahli Dubai U21 6-3 Dibba Al Hisn U21

18:30 Hapoel Kaukab 6-3 Hapoel Migdal HaEmek

18:30 Hapoel Bnei Lod 1-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-1 Hapoel Azor

18:00 Rubi Shapira 1-7 Hapoel Bnei Pardes

18:00 Hapoel Kfar Shalem 4-0 MS Ironi Kuseife 1

18:00 Hapoel Ashkelon 0-2 Maccabi Shaarayim

17:45 Shimshon Kafr Qasim 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

17:45 Hapoel Holon Yaniv 1-1 Bnei Eilat

17:30 Hapoel Herzliya 1-0 Hapoel Bueine

17:15 Sport Club Dimona 0-1 Maccabi Yavne

17:00 1 Shimshon Tel Aviv 1-2 Maccabi Herzliya

17:00 Maccabi Tzur Shalom 1-1 Tzeirey Kafr Kana

17:30 Shams Azar Qazvin 1-2 Qashqai Shiraz

17:30 Saipa 3-2 Khouneh Be Khouneh

17:30 Pars Jonoubi Jam 1-0 Mes krman

17:30 Mes Shahr-e Babak 1-1 Shahrdari Astara

17:30 Malavan 3-0 Shahin Bushehr

17:30 Mashin Sazi 2-2 Arman Gohar Sirjan

17:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-2 Esteghlal Khozestan

17:30 1 Kheybar Khorramabad 3-1 FC Vista Turbine

17:30 Esteghlal Mollasani 0-0 Shahrdari Hamedan

00:00 PAEEK 0-2 AEP Paphos

04:00 Alajuelense U20 1-1 AD Guanacasteca U20

00:15 AD Grecia U20 2-1 AD San Carlos U20

22:00 Al-Tadhmon 0-3 Manama Club

22:00 Al-Shabbab 4-0 Isa Town

22:00 Al-Hala 1-1 Malkia

04:00 CD Buzanada 2-0 Marino

02:45 CD Cuarte Industrial 3-1 SD Borja 1

01:30 CD Serverense 1-1 CD Binissalem

16:00 WS Wanderers (w) 0-3 Adelaide United (w)

02:30 2 Ruthin Town FC 0-1 Llandudno

02:30 Airbus UK Broughton 3-1 Conwy Utd

02:30 Llanelli 2-3 Undy Athletic

02:30 Risca Utd 0-2 Llantwit Major

02:30 Ammanford 0-1 Goytre Utd

22:00 Nea Salamis 3-0 Onisilos Sotiras

02:00 Burnley U23 0-1 Sheffield Utd U23

20:10 Al Dahab 1-1 Al Entesar

20:10 1 Al-Ansar 1-2 Al-Rayyan

20:00 Al-Jndal 1-2 Al Qaisoma

19:50 Al-Taqdom 1-0 Al Najma(KSA)

19:45 Al-Zlfe 2-3 Arar FC

19:40 Al-Sadd FC(SA) 0-2 Al-Rawdhah

19:40 Afief 2-2 Al-Thuqbah

20:00 1 PAS Giannina U19 4-2 Apollon Smirnis U19

01:30 JK Tallinna Kalev II 0-5 Tallinna FC Ararat TTU

23:30 Tartu JK Maag Tammeka 2-0 Tallinna JK Legion

21:10 Olympique Medea U21 0-0 USM Alger U21

21:10 WA Tlemcen U21 3-1 MC Oran U21

21:00 NC Magra U21 0-0 CR Belouizdad U21

21:00 ES Setif U21 4-1 US Biskra U21

16:15 RC Arba U21 1-1 RC Relizane U21 1

16:00 Paradou AC U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21

16:00 MC Alger U21 3-2 ASO Chlef U21

19:00 Inter Turku 0-1 HIFK

19:30 El Gounah (W) 1-0 Al Amiria (w)

19:30 El Sekka El Hadid 1-1 Bur Fouad

19:30 El Entag Al Harby 0-1 Telecom Egypt 1

19:30 Banha 0-0 Wadi Degla SC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Olympic El Qanal

19:30 ZED FC 0-0 Suez Montakhab

22:30 Sassuolo U20 2-0 Pescara Youth

20:30 Fiorentina U20 2-1 Bologna U20

18:30 Cagliari U19 0-1 AS Roma U20

18:30 Lecce U20 1-3 Sampdoria Youth

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 AS Ashdod 0-3 Maccabi Bnei Raina

20:00 Hapoel Raanana 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla

20:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 2-3 Hapoel Petah Tikva

02:45 FCB Magpies 3-0 Glacis United FC

02:30 Netherland Futsal 2-3 Serbia Indoor Soccer

02:30 Ukraine Indoor Soccer 0-1 Portugal Indoor Soccer

23:30 Kazakhstan Indoor Soccer 4-1 Italy Indoor Soccer

23:30 Slovenia Indoor Soccer 1-2 Finland Indoor Soccer

01:00 ZFC Meuselwitz 0-2 FSV luckenwalde

01:00 Germania Halberstadt 0-2 Berliner FC Dynamo

02:00 KVSK Lommel 0-1 Lierse

02:30 Racing Genk (w) 2-1 Oud Heverlee Leuven (w)

02:00 Anderlecht (w) 9-2 White Star Bruxelles (w)

02:00 Charleroi (w) 0-3 KAA Gent Ladies (w)

02:45 Barking and East Ham 0-3 Aveley

08:00 Estudiantes Tecos 1-1 Universidad Guadalajara II

22:00 Al Bidda SC 2-2 Al Nasa(QAT)

03:00 Lija Athletic 1-3 Naxxar Lions

22:59 Mgarr United FC 2-2 Qrendi

05:25 Suriname 1-0 Barbados

02:30 Suriname (w) 1-1 Barbados (w)

21:55 Jordan 3-1 New Zealand

01:30 2 Hamm United 0-3 HSV Barmbek Uhlenhorst

01:30 TuS Osdorf 3-1 SC Victoria Hamburg

03:00 Nantes 2-0 Stade Brestois

23:15 Markz Balata 3-0 Al Birah

20:00 Thagafi Tulkarem 1-1 Islami Kalkelea 1

20:00 Cheng Fung 0-4 CD Monte Carlo

20:00 Forest Rangers 0-0 Power Dynamos

18:00 ZESCO United Ndola 1-0 Indeni FC

21:00 Jamshedpur FC 1-0 FC Goa

23:30 Al Ittifaq Dubai 1-1 Al-Hilal United FC

20:00 Al Mooj 0-3 Baynounah SC

22:59 1 Falcons FC 0-1 Banjul United

01:15 1 Castanhal EC U20 1-3 Remo PA (Youth) 1

03:00 Aberystwyth Town 5-0 Newi Cefn Druids 1

02:45 Haverfordwest County 2-2 Pen-y-Bont FC

02:45 Caernarfon 0-4 The New Saints

02:45 Bala Town F.C. 1-0 Newtown AFC

02:45 Liffeys Pearse 2-1 Maynooth University Town FC

02:30 Portlaoise AFC 3-2 Tullamore Town

22:00 Ceramica Cleopatra FC 1-3 Zamalek

19:30 Enppi 1-0 Talaea EI-Gaish

19:30 Ghazl El Mahallah 3-1 Pharco

22:59 Azam 1-0 Transit Camp

08:00 Dimas Escazu (w) 1-1 CS Herediano (w)

08:00 Saprissa (w) 4-2 Municipal Pococi (w)

06:10 Olympique de Cayenne 1-0 Loyola O.C

20:00 Charlton U23 3-1 Queens Park Rangers U23

02:45 Ballymena United 2-2 Cliftonville

15:15 Ssu Singjamei 1-0 UKB 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657