Kết quả trận FC Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21, 16h00 ngày 20/04

FC Vorskla U21
FC Vorskla U21
3
Rukh Vynnyky U21
Rukh Vynnyky U21
1
Kết quả bóng đá U21 Ukraina

FC Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21


16:00 ngày 20/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính FC Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21

 24'    Ulianytskyi goal 1-0  
 34'    goal 2-0  
 60'    Morokhovets goal 3-0  
 70'    3-1   goalDorosh

Đội hình thi đấu FC Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

01:45 Verona 2-2 Bologna

19:00 Changchun Yatai 1-0 Shanghai Shenhua

17:00 Tianjin Tigers 2-1 Wuhan FC 1

23:05 Khujand 0-3 Nasaf Qarshi

21:00 Dordoi-Dynamo Naryn 0-2 FC Ahal

19:00 Alay 4-5 FC Altyn Asyr

01:30 Brighouse Town 1-0 Penistone Church

02:15 Barnsley 0-1 Swansea City

00:00 Bournemouth AFC 1-0 Brentford

23:30 IFK Goteborg 2-2 IK Sirius FK

23:30 Ostersunds FK 1-2 AIK Solna

23:30 Elfsborg 2-3 Halmstads

23:30 Varbergs BoIS FC 2-1 IFK Norrkoping FK

23:30 Mjallby AIF 1-1 Hacken

23:30 Malmo FF 3-1 Kalmar

01:45 Venezia 1-0 Lecce

23:30 Cittadella 3-0 Monza

02:00 Girona 1-0 Sporting Gijon

00:00 Real Oviedo 1-0 Malaga

00:00 Sonderjyske 2-0 Lyngby

00:00 Levski Sofia 1-1 Tsarsko Selo

21:30 Botev Plovdiv 1-1 Cherno More Varna

17:30 Bucheon FC 1995 1-1 Seoul E-Land FC

17:30 1 Jeonnam Dragons 2-0 Ansan Greeners FC 1

00:00 1 VFB Lubeck 1-2 Zwickau

00:00 Altay Spor Kulubu 3-2 Istanbulspor

01:00 Rapid Bucuresti 1-3 Universitatea Craiova

22:30 FC Timisoara 2-2 CS Mioveni

20:00 Dunarea Calarasi 0-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Dire Dawa 3-1 Fasil Kenema

14:00 1 Jimma Aba Jifar 0-0 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Kagera Sugar 3-1 Ruvu Shooting

06:05 Florida State (w) 1-1 Santa Clara (w)

06:00 SC Corinthians Paulista (w) 3-2 Gremio (w)

01:00 Internacional(w) 1-1 Kindermann (w) 1

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-1 Flamengo/RJ (w)

20:30 Gasogi Utd 1-1 Rayon Sports FC 2

20:30 Kiyovu FC 1-2 Rutsiro FC

20:00 Muhanga 0-2 Bugesera

17:30 Gorilla FC 0-3 APR FC

01:00 Crystal Palace U23 2-2 Wolves U23

01:00 Stoke City U23 0-2 Sunderland U23

20:00 Athletico Olympic 1-2 Kayanza Utd 1

22:00 Alverca 4-0 Marinhense

06:00 Gremio Novorizontin 4-0 Ituano SP

22:30 HJK Helsinki 2-0 Lahti

22:00 Vllaznia Shkoder 1-0 Kastrioti Kruje

22:00 Skenderbeu Korca 2-0 Apolonia Fier

22:00 KS Perparimi Kukesi 2-1 KS Bylis

22:00 KF Tirana 0-1 KF Laci

22:00 Teuta Durres 0-1 Partizani Tirana

21:00 Osters U21 1-3 Helsingborg U21

16:00 Bonnyrigg White Eagles U20 0-0 St.George Saints U20

20:30 Sha LAN U19 1-4 Cosenza Calcio Youth

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-1 Atlas (w)

07:00 Tigres (w) 4-1 Monterrey (w)

06:00 1 Esporte Clube Sao Jose SP 0-0 Marilia Ac

03:00 Penapolense 0-0 Primavera

03:00 Noroeste 0-1 Linense(BRA)

03:00 Comercial-SP 5-0 Rio Preto SP

01:00 Nacional SP 2-0 Capie Warrero

01:00 Bandeirante 0-0 Barretos SP

01:00 Desportivo Brasil SP 2-2 CA Votuporanguense SP

01:00 Olimpia SP 1-1 Batatais

21:00 FK Ventspils 2-2 Noah

23:30 1 ASC Port Autonome 0-0 Thies FC

17:15 FC Bulleen Lions 1-0 Moreland Zebras

22:00 Ebusua Dwarfs 1-1 Ghana Dream FC

16:00 Surfers Paradise Blue 15-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

08:20 Marshall 0-0 Indiana

02:40 ASAC Concorde 1-2 ASC Tevragh Zeine

21:15 1 ACS Ksar 1-2 F.C. Nouadhibou

00:00 Doxa Katokopias 1-2 APOEL Nicosia

22:00 Ermis Aradippou 7-1 Karmiotissa Polemidion

21:00 Rhodos FC 2-1 Asteras Vlachioti

01:15 RC Kadiogo 0-1 Vitesse Delft

22:59 AS Police Ouagadougou 1-2 ASF Bobo

02:15 Hamrarnir (w) 2-2 Volsungur Husavik (w)

02:15 Alftanes (w) 0-6 Grindavik (w)

02:15 Haffner John (w) 1-0 Vikingur Reykjavik (w)

20:00 Kataka FC 1-0 FC Calvary

07:00 Tecnico Universitario 1-2 Orense SC

03:00 Berserkir Reykjavik 0-3 RB Keflavik

17:05 Ethnikos Pireaus 0-2 AS Ano Mera

02:00 1 CD Montijo 0-0 Cacereno

01:00 Grom Warsaw 0-0 Laura Chylice

22:30 Vaasa VPS 2-2 KPV

22:30 TPS Turku 1-2 Jaro

04:00 Metropolitan FA 4-0 Real Rincon

04:00 Independiente Luque 3-0 Sportivo Iteno

21:00 Tersana SC 1-1 El Daklyeh

21:00 El Sekka El Hadid 1-0 Ghomhoreyet Shebin

21:00 1 Fayoum 6-2 Tahta SC

21:00 El Merrikh 0-1 Suez Montakhab

21:00 Petrojet 2-0 ZED FC

21:00 Tanta 0-2 Olympic El Qanal

21:00 Nogoom El Mostakbal 0-0 Sers Elyan

21:00 Marekh 0-1 FC Porto Suez

22:00 Atalanta U20 2-2 Sassuolo U20

20:00 Lazio U20 1-2 Juventus U20

20:00 2 Club Olimpia (w) 2-0 12 De Octubre Itaugua (W)

01:30 AL Najaf 2-1 Al-Hudod

22:59 Arbil 2-1 Al-Naft

22:59 Naft Al Junoob 2-3 Naft Alwasat

20:30 Zakho 0-2 Baghdad

20:30 Al Karkh 2-2 Al Talaba

18:00 Bulat Temirtau 2-0 Lashyn Karatau 1

18:00 Baikonur 1-0 FK Aksu

18:00 Kairat Academy 2-4 Tarlan

18:00 Maktaaral 3-0 FK Igilik

18:00 Ekibastuzets 2-1 Akademiya Ontustik

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 0-6 Okzhetpes 1

03:10 2 Newells Old Boys 0-1 Sarmiento Junin

00:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Hammarby (w) 1

23:30 Djurgardens (w) 1-4 BK Hacken (W)

01:00 Reet 0-1 Sete de Setembro PE

01:00 2 Central SC 0-2 Vitoria PE

22:30 Honka Espoo (w) 0-0 HJK Helsinki (w)

22:30 Elmoadab Tabriz FC 1-0 Mes Novin Kerman

22:00 Shahrdari Hamedan 1-2 Iran Javan Bushehr 1

22:00 FC Vista Turbine 1-0 Espad Tehran

22:00 Foolad Natanz FC 2-2 Avalan Kamyaran 1

21:15 Shahrdari Bandar Abbas 1-0 Melli Hafari

02:00 Costa Rica MS 3-0 Operario FC MS

16:00 Suwon FMC (w) 2-2 Gyeongju FC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 1-0 Changnyeong (w)

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

14:30 Sejong Gumi Sportstoto (w) 1-1 KSPO FC (w)

03:30 Alianza Atletico Sullana 0-1 Academia Deportiva Cantolao

01:15 Sport Boys 0-2 Alianza Lima

22:59 1 Alianza Universidad 1-2 UTC Cajamarca 1

22:30 SJK Akatemia 3-1 Jyvaskyla JK

20:00 Tunduru Korosho FC 0-0 Green Warriors

18:00 Mashujaa FC 3-2 DTB FC

22:00 Lisen 1-0 Usti nad Labem

22:00 Dukla Prague 1-2 FK MAS Taborsko

16:00 Runaway Bay II Reserves 1-5 Mudgeeraba SC Reserves 1

16:00 Ormeau Reserves 3-1 Musgrave B Reserves

18:00 FK Radnicki Novi Belgrad U19 4-2 FK Brodarac U19

18:00 FK Graficar Beograd U19 3-1 IMT Novi Beograd U19

23:30 Vasteras SK FK 0-0 IFK Varnamo

15:30 Bulleen Lions U21 7-1 Moreland Zebras U20

07:10 Alvarado Mar del Plata 1-1 Club Atletico Tigre 1

02:00 San Martin Tucuman 2-0 Deportivo Riestra

01:10 Defensores de Belgrano 0-0 All Boys

01:00 1 Atletico Atlanta 0-0 Deportivo Maipu

00:00 Independiente Rivadavia 1-1 Gimnasia Jujuy

05:00 FC Nacional Asuncion 2-1 Olimpia Asuncion

21:45 Carme Dawson 4-2 Sandro Abate Avellino Futsal

00:00 Azuriz FC 1-0 Operario Ferroviario PR 1

00:00 1 Gremio Metropolitano Maringa 1-2 Cascavel PR

00:00 Londrina PR 1-1 Cianorte PR

01:30 1 Pacajus 1-2 Ferroviario CE 1

01:30 Fortaleza 6-0 Icasa CE

01:30 Ceara 5-2 Uniclinic Atletico Cearense CE

01:30 Caucaia CE 3-3 Crato CE

00:20 Al Fahaheel SC 3-1 Al-Sahel 1

00:20 Khaitan 1-1 Al-Arabi Club (KUW)

00:20 Al-Shabab(KUW) 1-0 Al-Qadsia SC

00:20 Al-Nasar 2-1 Kazma

00:20 Al Kuwait SC 5-1 Al-Salmiyah

01:30 Juventud Unida 2-3 Puerto Nuevo

01:30 1 Deportivo Paraguayo 1-2 Defensores de Cambaceres

01:30 Central Ballester 1-0 CA Lugano 1

13:00 Rines SS (W) 1-0 Kataka FC (W)

19:30 Zaqatala FK 0-4 PFC Neftchi II

19:00 Keshla FK II 1-1 Standard Sumgayit II

18:00 1 Qarabag II 0-1 Qaradag Lokbatan

18:00 FK Kapaz Ganca 1-0 Sabah II

17:00 FK MOIK Baku 1-3 Turan Tovuz

02:15 HK Kopavogs 1-3 Hafnarfjordur

02:15 KR Reykjavik 2-3 Valur Reykjavik

02:15 Akranes 0-0 Stjarnan Gardabaer

01:30 Keflavik 1-4 KA Akureyri

19:00 1 FK Andijon 1-2 Lokomotiv Tashkent

10:00 Herediano 2-1 Santos De Guapiles

05:00 Costa Rica Beach Soccer 5-3 Trinidad-Tobago Beach Soccer

03:30 Turks Caicos Islands Beach Soccer 1-11 USA Beach Soccer

02:00 Dominican Republic Beach Soccer 1-15 El Salvador Beach Soccer

00:30 Bahamas Beach Soccer 3-3 Guatemalan beach foot

22:59 Belize Beach Soccer 3-6 Mexico Beach Soccer

14:00 Kunming Zheng He Shipman 2-3 ChinaU20

19:00 Karpaty Lviv (w) 0-1 Mariupolchanka Mariupol (w)

21:45 Burgan SC 1-2 Al-Ttadamon(KUW)

21:45 Al-Salibikhaet 0-1 Al Gela

01:00 Sheffield Utd U23 4-0 Ipswich U23

01:00 Santa Cruz(RS) 2-1 Sapucaiense RS 1

01:35 Edinburgh City 1-3 Dumbarton

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com