Kết quả trận Fiorentina vs Napoli, 22h59 ngày 03/10

Fiorentina
Fiorentina
1
Napoli
Napoli
2
Kết quả bóng đá Serie A

Fiorentina vs Napoli


22:59 ngày 03/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Fiorentina vs Napoli


TLCA
0.88 : 0:0 : 1.04
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
169.00 : 9.30 : 1.07
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Fiorentina vs Napoli

 28'    Lucas Martinez Quarta (Assist:Dusan Vlahovic) goal 1-0  
 31'    Giacomo Bonaventura yellow_card  
 36'    Lucas Martinez Quarta yellow_card  
 37'      Lorenzo Insigne
 38'    1-1   goalHirving Rodrigo Lozano Bahena
 50'    1-2   goalAmir Rrahmani (Assist:Piotr Zielinski)
 52'    Eric Pulgar yellow_card  
 54'      yellow_cardAndre Zambo Anguissa
 57'    Riccardo Sottil↑Jose Maria Callejon Bueno↓ substitution  
 57'      substitutionElif Elmas↑Piotr Zielinski↓
 57'      substitutionMatteo Politano↑Hirving Rodrigo Lozano Bahena↓
 65'    Lucas Torreira↑Eric Pulgar↓ substitution  
 67'      yellow_cardMario Rui Silva Duarte
 70'      substitutionDiego Demme↑Lorenzo Insigne↓
 77'    Youssef Maleh↑Giacomo Bonaventura↓ substitution  
 77'    Marco Benassi↑Alvaro Odriozola Arzallus↓ substitution  
 78'    Aleksandr Kokorin↑Joseph Alfred Duncan↓ substitution  
 84'      substitutionAndrea Petagna↑Victor James Osimhen↓
 84'      substitutionDries Mertens↑Fabian Ruiz Pena↓
 90'      yellow_cardDiego Demme

Đội hình thi đấu Fiorentina vs Napoli

Fiorentina Napoli
69 Bartlomiej Dragowski
3 Cristiano Biraghi
2 Lucas Martinez Quarta
4 Nikola Milenkovic
29 Alvaro Odriozola Arzallus
22 Nicolas Gonzalez
32 Joseph Alfred Duncan
15 Eric Pulgar
7 Jose Maria Callejon Bueno
9 Dusan Vlahovic
5 Giacomo Bonaventura
25 David Ospina Ramirez
22 Giovanni Di Lorenzo
13 Amir Rrahmani
26 Kalidou Koulibaly
6 Mario Rui Silva Duarte
8 Fabian Ruiz Pena
99 Andre Zambo Anguissa
11 Hirving Rodrigo Lozano Bahena
20 Piotr Zielinski
24 Lorenzo Insigne
9 Victor James Osimhen
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Aleksa Terzic
1 Pietro Terracciano
18 Lucas Torreira
23 Lorenzo Venuti
34 Sofyan Amrabat
33 Riccardo Sottil
14 Youssef Maleh
91 Aleksandr Kokorin
67 Louis Munteanu
55 Mattija Nastasic
24 Marco Benassi
98 Igor Julio dos Santos de Paulo
59 Alessandro Zanoli
4 Diego Demme
5 Juan Guilherme Nunes Jesus
31 Faouzi Ghoulam
12 Davide Marfella
7 Elif Elmas
37 Andrea Petagna
2 Kevin Malcuit
44 Konstantinos Manolas
14 Dries Mertens
1 Alex Meret
21 Matteo Politano

Số liệu thống kê Fiorentina vs Napoli

Fiorentina   Napoli
 
Giao bóng trước
 
0
8
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
12
3
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
5
5
 
Cản sút
 
1
13
 
Sút Phạt
 
16
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
455
 
Số đường chuyền
 
404
85%
 
Chuyền chính xác
 
81%
16
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
0
24
 
Đánh đầu
 
24
12
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
2
15
 
Rê bóng thành công
 
13
8
 
Đánh chặn
 
11
17
 
Ném biên
 
19
15
 
Cản phá thành công
 
13
4
 
Thử thách
 
6
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
111
 
Pha tấn công
 
76
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

23:30 Brentford 0-1 Chelsea

21:00 Southampton 1-0 Leeds United

21:00 Aston Villa 2-3 Wolves

21:00 Manchester City 2-0 Burnley

21:00 Norwich City 0-0 Brighton Hove Albion

21:00 Leicester City 4-2 Manchester United

18:30 Watford 0-5 Liverpool

02:00 Lyon 2-0 Monaco

22:00 Clermont 1-0 Lille

02:00 1 Sociedad 1-0 Mallorca

23:30 Levante 0-0 Getafe

01:45 AC Milan 3-2 Verona

22:59 1 Lazio 3-1 Inter Milan

20:00 Spezia 2-1 Salernitana

23:30 Monchengladbach 1-1 VfB Stuttgart

20:30 SC Freiburg 1-1 RB Leipzig

20:30 Eintracht Frankfurt 1-2 Hertha Berlin

20:30 Union Berlin 2-0 VfL Wolfsburg

20:30 Borussia Dortmund 3-1 FSV Mainz 05

20:30 Greuther Furth 0-1 VfL Bochum

17:00 Yokohama Marinos 2-1 Consadole Sapporo

14:00 Vissel Kobe 1-0 Avispa Fukuoka

14:00 Yokohama FC 5-3 Tokushima Vortis

13:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Gamba Osaka

13:00 Shimizu S-Pulse 0-1 Kashiwa Reysol

12:00 Sagan Tosu 1-1 Shonan Bellmare

06:00 New England Revolution 2-2 Chicago Fire

05:05 Columbus Crew 4-0 Inter Miami

02:50 Los Angeles FC 3-1 San Jose Earthquakes

00:00 Montreal Impact 2-2 Philadelphia Union

21:00 Ebbsfleet United 2-0 Hampton Richmond Borough

21:00 Barnet 0-1 Boreham Wood

21:00 Marine 1-1 Wrexham

21:00 Torquay United 2-2 Havant Waterlooville

21:00 Yeovil Town 1-1 Weymouth

21:00 King's Lynn Town 2-1 Peterborough Sports

21:00 York City 1-1 Morpeth Town

21:00 Dorking 2-2 Hayes Yeading United

21:00 Eastleigh 3-3 Folkestone

21:00 Wealdstone FC 1-2 Dagenham Redbridge 1

21:00 1 Boston United 1-1 Stratford Town

21:00 Hereford United 0-1 Solihull Moors

21:00 Southport FC 2-3 Altrincham

21:00 Southend United 4-1 Chertsey Town

21:00 Maidenhead United 3-1 Hastings United

21:00 Dover Athletic 1-1 Yate Town

21:00 1 Pontefract Collieries 0-0 Halifax Town

21:00 Marske United 0-0 Gateshead

21:00 Horsham 1-0 Woking

21:00 Stockport County 3-0 Stamford

21:00 Hungerford Town 1-2 Bromley

21:00 Bowers Pitsea 2-1 Aldershot Town

21:00 Kettering Town 2-2 Buxton FC

21:00 Harrow Borough 4-2 Chelmsford City

21:00 Tamworth 0-0 Notts County

21:00 Sudbury 3-1 Dartford 1

21:00 Corinthian Casuals 1-0 St Albans City

21:00 Bedfont Sports 0-1 Kidderminster Harriers

21:00 Brackley Town 1-1 Guiseley

21:00 Banbury United 1-0 Bath City

21:00 Curzon Ashton FC 0-4 Chesterfield

18:30 bromsgrove 0-5 Grimsby Town

19:00 JL Chiangmai United FC 0-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Suphanburi FC 0-2 BG Pathum United

18:00 Khonkaen United 1-0 Nong Bua Lamphu

17:30 Samut Prakan City 2-2 Port FC

01:00 Persepolis 0-3 Al Hilal

22:00 Al Wehda(UAE) 1-5 Al-Nasr(KSA)

19:06 SV Empor Berlin 5-1 FC Neubrandenburg 04

21:00 Sheffield United 2-1 Stoke City

21:00 Bristol City 0-2 Bournemouth AFC

21:00 Reading 1-0 Barnsley

21:00 Nottingham Forest 2-1 Blackpool

21:00 Blackburn Rovers 2-2 Coventry City

21:00 Middlesbrough 2-0 Peterborough United

21:00 Preston North End 0-0 Derby County

21:00 Millwall 0-2 Luton Town

21:00 Huddersfield Town 2-0 Hull City

18:30 Fulham 4-1 Queens Park Rangers (QPR)

02:00 PSV Eindhoven 3-1 PEC Zwolle

02:00 Fortuna Sittard 1-0 SC Cambuur

23:45 SC Heerenveen 0-2 AFC Ajax

23:45 2 Go Ahead Eagles 4-2 Heracles Almelo

21:30 Feyenoord 2-2 RKC Waalwijk

05:05 Monterrey 0-1 Club Leon 1

22:30 IK Sirius FK 2-1 Varbergs BoIS FC

20:00 Degerfors IF 2-1 Halmstads

20:00 Ostersunds FK 0-3 Malmo FF

00:00 Dundee 2-1 Aberdeen

21:00 Saint Johnstone 0-3 Livingston

21:00 Ross County 2-3 Saint Mirren

21:00 Glasgow Rangers 1-1 Heart of Midlothian

21:00 Motherwell 0-2 Celtic FC

21:00 Hibernian 0-3 Dundee United

01:30 FC Zurich 1-0 Lugano

22:59 1 Young Boys 1-1 Luzern

22:59 Adana Demirspor 0-2 Yeni Malatyaspor

20:00 Sivasspor 2-2 Antalyaspor

17:30 Giresunspor 2-0 Caykur Rizespor 1

22:05 Rijeka 3-3 Dinamo Zagreb

20:00 HNK Gorica 1-1 Istra 1961 Pula

01:45 Standard Liege 2-2 Oud Heverlee

23:30 Oostende 2-1 Cercle Brugge

23:30 Zulte-Waregem 2-1 Royal Antwerp

21:15 1 Saint Gilloise 4-2 Seraing United

22:59 Spartak Moscow 2-2 Dynamo Moscow

22:59 FK Sochi 3-2 Rostov FK

20:30 Rubin Kazan 2-2 Lokomotiv Moscow

18:00 Arsenal Tula 2-1 Zenit St. Petersburg

22:59 Zlate Moravce 2-2 SKF Sered

22:59 1 FK Senica 1-1 Michalovce 1

22:59 Sokol Dolna Zdana 2-2 MFK Ruzomberok

21:00 MSK Zilina 0-2 Dunajska Streda

01:15 Maribor 1-0 Radomlje

22:00 NK Mura 05 3-2 NK Aluminij

06:00 Melipilla 1-1 Deportes La Serena

03:30 Union Espanola 2-1 Curico Unido

01:00 Santiago Wanderers 2-1 Everton CD

21:00 1 Cobresal 1-3 Univ Catolica

00:30 FC Steaua Bucuresti 3-0 CS Mioveni 1

21:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-2 FC Voluntari

05:00 Chapecoense SC 1-2 Fortaleza

06:15 CA Huracan 0-3 Boca Juniors

04:00 Lanus 1-1 Banfield

01:45 Gimnasia La Plata 1-0 Newells Old Boys

23:30 Sarmiento Junin 3-4 Union Santa Fe 1

21:00 Slavia Mozyr 3-1 BATE Borisov

19:00 Smorgon FC 2-0 FK Vitebsk 1

17:00 FK Isloch Minsk 2-0 Slutsksakhar Slutsk 1

22:59 Kriens 0-0 Schaffhausen

22:59 Yverdon 3-0 FC Wil 1900

01:00 Slask Wroclaw 1-2 Rakow Czestochowa

22:30 Gornik Zabrze 0-1 Wisla Krakow

20:00 LKS Nieciecza 0-2 Lechia Gdansk

17:30 Gornik Leczna 1-1 Piast Gliwice

22:59 Molde 3-0 Tromso IL

22:59 1 Lillestrom 0-0 Kristiansund BK

23:30 Dinamo Tbilisi 1-0 Torpedo Kutaisi

21:30 Dila Gori 3-1 Samtredia

20:30 FC Saburtalo Tbilisi 2-1 Samgurali Tskh

19:30 FC Telavi 2-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-2 Dinamo Batumi

00:30 Fehervar Videoton 2-1 Budapest Honved

22:00 Ferencvarosi TC 1-2 ZalaegerzsegTE

19:45 Gyirmot SE 2-1 Paksi SE Honlapja

00:30 Panathinaikos 4-1 Ionikos 1

22:15 Apollon Smirnis 0-1 Asteras Tripolis

23:30 Como 2-0 Alessandria

21:15 Perugia 1-0 Brescia

21:15 Cosenza Calcio 1914 1-1 Frosinone

19:00 Vicenza 0-1 Reggina

19:00 Ascoli 1-1 Lecce

19:00 Crotone 2-1 Pisa

19:00 Pordenone Calcio SSD 1-3 Ternana

02:00 Sporting Gijon 1-0 AD Alcorcon 1

01:30 Malaga 1-1 Zaragoza

23:15 Las Palmas 2-1 Tenerife

21:00 SD Amorebieta 2-3 FC Cartagena

21:00 Girona 1-3 SD Huesca

00:00 1 Nancy 2-1 Guingamp

00:00 Caen 2-2 Le Havre

00:00 Pau FC 1-0 Paris FC

00:00 Bastia 0-0 Grenoble

00:00 Quevilly 0-3 Chamois Niortais

00:00 1 Dijon 1-0 Amiens

00:00 Valenciennes 1-3 USL Dunkerque

00:00 Rodez Aveyron 0-1 Sochaux

20:00 Toulouse 6-0 AJ Auxerre 1

01:30 Hamburger SV 1-1 Fortuna Dusseldorf 1

18:30 Heidenheimer 2-4 St. Pauli

18:30 Ingolstadt 1-1 Holstein Kiel

18:30 1 Karlsruher SC 2-1 Erzgebirge Aue

16:30 FC Ryukyu 0-1 Ehime FC

12:00 SC Sagamihara 0-1 Montedio Yamagata

12:00 Giravanz Kitakyushu 2-2 Tokyo Verdy

12:00 1 V-Varen Nagasaki 1-1 Albirex Niigata

03:30 Carlos Manucci 0-1 Alianza Lima

01:15 UTC Cajamarca 1-1 Sport Boys

22:59 Alianza Atletico Sullana 3-1 Academia Deportiva Cantolao

00:00 Lokomotiv Sofia 1-2 Levski Sofia

21:30 Ludogorets Razgrad 4-0 Tsarsko Selo

21:00 Club Africain 1-1 Rejiche

20:00 Esperance Sportive Zarzis 0-2 Olympique de Beja

01:30 Skra Czestochowa 0-0 GKS Katowice

22:59 Miedz Legnica 4-0 Zaglebie Sosnowiec

22:59 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 Sandecja Nowy Sacz

20:00 GKS Jastrzebie 3-1 Gornik Polkowice 1

17:40 Resovia Rzeszow 3-0 Chrobry Glogow

16:30 FK Ural-2 4-2 Zvezda Perm

23:45 Qatar SC 2-2 Umm Salal

21:30 Al-Sailiya 0-1 Al-Wakra

21:30 Al Shamal 1-3 Al-Arabi SC

05:30 FC Nacional Asuncion 0-0 Sportivo Luqueno

16:30 Gyeongnam FC 0-2 Ansan Greeners FC

14:00 Chungnam Asan 3-4 Daejeon Citizen

21:00 Oldham Athletic 3-0 Stevenage Borough

21:00 Northampton Town 2-0 Mansfield Town

21:00 Leyton Orient 0-0 Walsall

21:00 Exeter City 2-2 Newport County

21:00 Crawley Town 0-1 Sutton United

21:00 Colchester United 1-0 Harrogate Town

21:00 Swindon Town 2-2 Rochdale

21:00 Carlisle United 0-1 Tranmere Rovers

21:00 Scunthorpe United 0-2 Forest Green Rovers

21:00 Bradford City 2-2 Bristol Rovers

21:00 Salford City 2-0 Hartlepool United

21:00 Port Vale 3-1 Barrow

19:00 Hallescher FC 2-3 Saarbrucken

19:00 Eintracht Braunschweig 4-2 Borussia Dortmund (Youth)

19:00 Zwickau 3-2 MSV Duisburg 1

19:00 SV Meppen 2-3 Magdeburg

19:00 Kaiserslautern 3-0 SC Freiburg (Youth)

06:05 Deportivo Pereira 3-0 Deportiva Once Caldas

04:00 America de Cali 1-1 Deportivo Cali

02:00 1 La Equidad 1-3 Patriotas FC

05:15 1 Deportivo La Guaira 0-2 Deportivo Lara

03:00 Aragua FC 3-0 Yaracuyanos

22:59 Cukaricki Stankom 1-1 Vojvodina Novi Sad

20:55 Kolubara 1-7 Crvena Zvezda

21:00 Raith Rovers 2-1 Arbroath

21:00 Inverness 2-0 Greenock Morton

21:00 Dunfermline Athletic 2-2 Kilmarnock

21:00 Ayr United 2-1 Queen of South

22:59 Menemen Belediye Spor 3-2 Samsunspor 1

20:00 Denizlispor 2-1 Balikesirspor

17:30 Bandirmaspor 1-2 Ankaragucu

17:30 Umraniyespor 2-2 Eyupspor

21:00 Sandvikens IF 2-2 Haninge

21:00 Hudiksvalls ABK 1-0 Taby

21:00 Utsiktens BK 5-1 Osterlen FF

21:00 Atvidabergs 1-2 FC Linkoping City

21:00 Lunds BK 1-0 Oskarshamns AIK

19:00 IFK Malmo FK 0-2 Assyriska Turab IK JKP

18:00 Lindome GIF 1-2 Vanersborgs IF

18:00 Umea FC 2-1 Gefle IF 1

18:00 Torns IF 1-3 Tvaakers IF

18:00 Sollentuna United 1-0 IF Sylvia

19:00 CSA Steaua Bucuresti 1-1 Astra Giurgiu

15:00 Dunarea Calarasi 0-1 Metaloglobus

15:00 Dacia Unirea Braila 0-7 Gloria Buzau

15:00 2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 Unirea Constanta

15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-0 Concordia Chiajna

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 FC Timisoara

22:59 Motor Lublin 1-1 Wigry Suwalki

22:15 Ruch Chorzow 2-4 Wisla Pulawy

20:00 Pogon Siedlce 3-0 Sokol Ostroda 1

20:00 Hutnik Krakow 1-2 Stal Rzeszow

20:00 GKS Belchatow 2-1 KP Calisia Kalisz

19:00 Garbarnia Krakow 2-1 Pogonmazovik

18:00 Lech II Poznan 3-2 Chojniczanka Chojnice

20:00 FK Zeleznicar Pancevo 2-1 FK Rad Beograd

20:00 FK Buducnost Dobanovci 0-0 Habitpharm Javor 1

20:00 1 Mladost Novi Sad 2-3 Indjija

20:00 Timok 0-1 Macva Sabac

19:00 Drochia 0-1 Olimp Comrat

19:00 Real Succes 4-0 FC Cahul-2005

20:00 NK Rudar Velenje 4-1 NK Brezice

20:00 NK Primorje 3-0 NK Fuzinar

20:00 Krsko Posavlje 0-3 ND Beltinci

20:00 Jadran Dekani 2-0 NK Rogaska

20:00 Roltek Dob 0-2 ND Gorica

04:00 Nacional Montevideo 3-2 Boston River 1

01:00 Liverpool URU 0-1 Plaza Colonia

22:45 Torque 1-2 Rentistas 1

20:30 CA River Plate 5-1 IA Sud America

23:30 Dnipro-1 2-0 Kolos Kovalyovka

21:00 FC Lviv 1-4 Dynamo Kyiv

18:00 FC Mariupol 1-2 Metalist 1925 Kharkiv

20:30 Domazlice 3-1 Sokol Hostoun

19:30 Uhersky Brod 1-0 FC Vratimov

19:30 Zivanice 3-1 Mlada Boleslav B

15:30 1 FK Prepere 3-1 Slovan Liberec II 1

15:15 Loko Vltavin 2-1 SK Motorlet Praha

15:15 Velke Mezirici 0-2 Unicov

15:15 SK Rakovnik 3-1 Povltava FA

15:15 Benesov 3-0 FK Banik Sokolov

15:15 FK Zbuzany 1953 3-3 Sokol Brozany

15:15 Otrokovice 2-0 Vysocina Jihlava B

15:15 Hlucin 0-0 Slovan Rosice

15:15 Frydek-Mistek 1-0 Zlin B

19:00 Bronshoj 1-1 BK Avarta

19:00 Vejgaard B 0-0 Holstebro BK

18:00 FC Sydvest 2-2 Hedensted

18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby

18:00 Rishoj 2-1 Allerod

18:00 Tarup Paarup IF 0-1 B 1909 Odense

17:00 KFUM 1-0 Skovshoved

17:00 Union 0-2 Greve Fodbold

20:00 Sportist Svoge 2-0 Marek Dupnitza

20:00 Strumska Slava 1-4 Etar

20:00 1 Spartak Varna 1-1 Yantra Gabrovo

20:00 Neff supporting Simic 1-1 FC Sozopol

20:00 FC Dobrudzha 3-0 Livstrom

19:00 FC Maritsa 1921 3-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Geita Gold 1-1 Mtibwa Sugar

18:00 Kagera Sugar 0-0 Mbeya City

13:00 Gangwon II 2-0 Goyang FC

13:00 Jinju Citizen 1-1 Dangjin Citizen

12:00 Jungnang Chorus Mustang FC 0-3 FC Namdong

12:00 Seoul United 0-1 Geoje Citizen

20:45 Bhayangkara Surabaya United 0-2 Persib Bandung

18:15 1 Persipura Jayapura 1-3 Persebaya Surabaya 1

15:15 Persita Tangerang 1-1 Persiraja Aceh

15:15 1 Persela Lamongan 2-2 Madura United

14:45 Mitchelton (w) 0-6 Weston Pud(w)

14:00 Virginia United SC (w) 0-0 The Gap NPL (w)

13:45 Logan Lightning (w) 8-1 Dare southwest Queensland (w)

20:00 Ordabasy 2-1 FK Atyrau

20:00 FK Aktobe Lento 1-2 FC Kairat Almaty 1

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-0 FK Kaspyi Aktau

16:00 Akzhayik Oral 1-1 FK Arys

05:10 Pacific FC 3-2 Valour

02:30 Forge FC 2-0 Atletico Ottawa

21:00 AFC Telford United 2-0 Farsley Celtic

21:00 AFC Fylde 1-0 Gloucester City

21:00 Chorley FC 2-1 Darlington

19:00 FK Smiltene BJSS 1-6 Tukums-2000

18:00 FK Dinamo Riga 0-0 JDFS Alberts

18:00 FK Auda Riga 2-0 Albatroz

20:00 HNK Cibalia 1-0 NK Osijek II

20:00 NK Opatija 2-2 NK Varteks Varazdin

20:00 Kustosija 0-0 NK Dubrava Zagreb

18:00 NK Solin 1-1 NK Jarun

18:00 Pendikspor 4-1 Akhisar Bld.Geng

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-0 Sariyer

18:00 Ankarademirspor 1-0 Anadolu Selcukluspor

01:00 Minas Brasilia DF (W) 0-1 Real Brasilia FC (w)

06:00 Hartford Athletic 1-0 Loudoun United

06:00 Memphis 901 4-2 Atlanta United FC II

06:00 Indy Eleven 1-0 Louisville City FC

06:00 Charlotte Independence 5-1 Charleston Battery

04:00 Las Vegas Lights 3-6 Phoenix Rising FC

02:00 2 Real Monarchs 4-3 Austin Bold 1

21:00 Brightlingsea Regent 1-3 Wingate Finchley

21:00 Bishop's Stortford 1-0 Margate

21:00 Merstham 5-0 Haringey Borough

21:00 Hornchurch 1-1 Leatherhead

21:00 Enfield Town 2-2 Worthing

21:00 Carshalton Athletic FC 4-1 East Thurrock United

18:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Roa (w)

03:00 Cuiaba (W) 0-0 Mixto EC (W)

01:00 Botafogo RJ(w) 5-0 Boavista S.C.

01:00 Perolas Negras (W) 3-0 Barcelona EC RJ (W)

01:00 Bangu (w) 2-1 Duque de Caxias (w)

22:59 MFK Skalica 2-0 Partizan Bardejov

19:30 MSK Puchov 1-1 FC Artmedia Petrzalka

19:30 Namestovo 0-2 KFC Komarno

19:30 FK Kosice 2-1 MFK Dubnica nad Vahom

19:30 Dukla Banska Bystrica 1-0 Slovan Bratislava B

20:00 Sporting Braga II 2-0 Montalegre

01:30 Manchester City U23 5-0 Leicester City U23

22:59 Brighton U23 2-1 Crystal Palace U23 1

22:00 Liverpool U23 3-0 Arsenal U23

19:00 Chelsea U23 2-0 Derby County U23 1

18:00 Birmingham City U23 1-2 Aston Villa U23

18:00 Manchester United U23 3-0 Blackburn Rovers U23

22:00 Skala Itrottarfelag 3-2 KI Klaksvik II

19:00 B36 Torshavn II 1-1 AB Argir

21:00 BS Dynamic 2-1 Flambeau du Centre

20:00 Bumamuru 1-0 Musongati FC

16:30 Dordoi-Dynamo Naryn 3-0 FC Ilbirs

04:00 Deportivo Amatitlan (w) 0-3 Club Deportivo Xela (w)

03:29 Fray (W) 0-1 FC Moralense (W)

00:00 Suchitepequez (w) 0-1 Marquense (w)

22:30 Chabab Atlas Khenifra 1-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

22:30 TAS de Casablanca 0-1 USM Oujda

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-1 Raja de Beni Mellal

22:40 Al-Ittihad (Youth) 1-1 Al-Fath (Youth)

22:10 Al-Nasr (Youth) 4-1 Ohud Medina Youths

19:45 Al-Tai (Youth) 0-0 Al Raed U20

19:10 Al-Qadasiya (Youth) 1-1 Al Khaleej Youths

12:00 NTV Beleza (w) 4-1 AS Elfen Sayama (w)

21:00 HIFK 2-2 SJK Seinajoen

21:00 KTP Kotka 2-0 Honka Espoo

21:00 AC Oulu 1-2 IFK Mariehamn

21:00 FC Haka 1-1 Lahti 1

21:00 Inter Turku 2-3 KuPs

19:00 Ilves Tampere 2-3 HJK Helsinki

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 2-1 Jocoro FC Reserves

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0 Municipal Limeno Reserves

18:45 Kastrioti Kruje 2-0 Skenderbeu Korca

18:45 KF Laci 0-1 Egnatia

19:30 Lafnitz 2-0 FC Dornbirn 1913

19:30 SV Horn 0-3 SKU Amstetten

19:30 Rapid Vienna (Youth) 0-3 FC Wacker Innsbruck

22:00 Akranes 0-3 Vikingur Reykjavik

21:00 Vicenza U20 5-1 Alessandria U19

20:00 Brescia U20 2-0 Pordenone Youth

20:00 Udinese U20 4-1 Venezia F.C. Youth

20:00 Reggiana U20 0-4 Parma U20

19:30 Como U20 1-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:30 Cesena U20 3-2 Pisa U19

19:30 US Cremonese U20 0-3 Virtus Entella U20

19:00 Ternana u20 0-2 Spezia U20

16:00 1 Benevento (Youth) 1-2 Crotone U19

16:00 Sha LAN U19 2-3 Perugia U20

16:00 Reggina U19 0-3 Lazio U20

16:00 Cosenza Calcio Youth 1-5 Frosinone U20

20:15 Brondby IF (w) 5-2 Aalborg (w)

19:30 AGF Kvindefodbold APS (w) 2-3 Thisted FC (w)

18:45 Nordsjaelland (w) 2-2 Fortuna Hjorring (w)

00:00 1 Birkirkara FC 2-0 Gudja United 1

22:00 Hamrun Spartans 0-1 Gzira United

20:00 1 Balzan FC 1-2 Floriana F.C. 1

20:38 Defensor Sporting U19 6-0 Deportivo Maldonado U19

19:15 Mathare United 0-1 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kenya Police FC 0-2 Nairobi Star City

17:00 KCB SC 0-0 AFC Leopards

00:00 Cruz Azul (w) 2-0 Mazatlan FC (w)

20:00 FK Rudar Kakanj 0-2 FK Radnik Hadzici

19:30 1 FK Podrinje 1-1 FK Modrica

19:30 Zvijezda Gradacac 2-0 FK Tekstilac

00:00 1 Pachuca U20 2-2 Santos Laguna U20

21:00 Monterrey U20 1-1 Leon U20

20:00 NK Vodice 1-0 Urania

18:00 AZS UJ Krakow (w) 0-0 Czarni Sosnowiec (w) 1

01:45 Flandria 2-0 Colegiales

01:00 Club Atletico Acassuso 1-0 Argentino de Quilmes

01:00 UAI Urquiza 1-2 Deportivo Armenio

01:00 CA San Miguel 1-1 Defensores Unidos

01:00 Deportivo Merlo 3-1 CA Fenix Pilar

23:05 Sacachispas 1-0 Uhl Que Sa

20:00 Rigas Futbola skola 1-1 FK Spartaks Jurmala

18:00 FK Valmiera 1-0 FK Liepaja

21:00 Annagh United 1-4 Ballyclare Comrades

21:00 Institute FC 1-2 Newry City

21:00 HW Welders 1-1 Knockbreda

21:00 Dundela 1-3 Ballinamallard United

21:00 Dergview FC 1-0 Loughgall FC

21:00 Ards FC 2-0 Queen's University 1

23:15 Sohar Club 1-1 Al-Suwaiq

20:05 Al-Nahda Muscat 3-1 Al-Msnaa

20:00 Saham 1-1 Al-Seeb

20:00 Nizwa Club 0-1 Al-Nasr(OMA)

05:00 Colchagua CD 1-2 Iberia Los Angeles

03:00 Rodelindo Roman 1-1 D. Concepcion

03:00 Deportes Limache 1-3 General VelAsquez

22:30 Deportes Recoleta 2-0 Deportes Valdivia

00:30 Maccabi Ashdod U19 1-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

20:15 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

20:00 Sectzya Nes Ziona U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

16:00 Hapoel Tel Aviv U19 0-2 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19

15:30 FC Kfar Qasim U19 3-0 Hapoel Jerusalem Malka U19

15:30 Hapoel Beer Sheva U19 3-4 Bnei Sakhnin U19

15:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-1 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:00 Maccabi Netanya U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19

15:00 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 1 Hapoel Nof HaGalil U19 4-0 Maccabi Achi Nazareth U19

15:00 Hapoel Akko U19 0-0 SC Haifa Robi Shapira U19

14:45 Beitar Nes Tubruk U19 1-0 Hapoel Herzliya U19

14:30 Maccabi Herzliya U19 2-0 Hapoel Qiryat Ono U19

14:00 Gadna Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Ashkelon U19

14:00 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-5 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

13:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 6-1 Hapoel Hod Hasharon U19

02:15 Clube Desportivo Trofense 1-1 Benfica

00:00 Louletano 1-2 Estrela da Amadora

22:00 Uniao Leiria 0-2 Santa Clara

21:00 Vilafranquense 1-1 Real Sport Clube Queluz

21:00 Sp. Espinho 0-0 FC Caldas

21:00 Oriental Dragon 2-2 Moreirense 1

21:00 Leixoes 5-1 Vilaverdense

21:00 1 Berco SC 1-1 Belenenses

21:00 Valadares Gaia FC 1-3 Casa Pia AC

21:00 1 Camacha 1-2 CD Tondela

21:00 Paredes 3-1 Viseu

17:00 Oliveira Hospital 0-1 Vitoria Guimaraes

22:59 Santa Lucia Cotzumalguapa 3-3 CD Puerto de Iztapa

04:30 San Judas 1-0 Real Granada FC

22:00 1 CD El 26 3-3 Tipitapa

18:00 Randers Freja U19 3-0 BrondbyU19

18:00 Silkeborg U19 3-2 Esbjerg U19

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 5-1 Vejle U19

17:30 Odense BK U19 2-1 Midtjylland U19

17:30 Sonderjyske U19 1-1 Aarhus AGF U19

17:30 Horsens U19 1-1 Aalborg BK U19

19:00 Kheybar Khorramabad 1-0 Shahrdari Astara

18:45 Saipa 1-1 Esteghlal Khozestan

18:30 Malavan 2-0 Arman Gohar Sirjan

06:00 Omaha 4-1 North Carolina

06:00 Greenville Triumph 1-0 New England Revolution B 1

06:00 Chattanooga Red Wolves 1-2 Toronto FC II

05:35 Richmond Kickers 3-2 Forward Madison FC

19:00 Jammerbugt 0-2 Hvidovre IF

18:30 Herfolge Boldklub Koge 1-0 Nykobing FC

16:30 North Pine United 0-3 Logan Metro

17:00 Friends United 0-0 Ahbab FC

17:00 Tarun Sangha FC 4-2 Jaguar FC

14:30 1 Youngmen SC 1-2 CISF New Delhi

14:30 Royal Rangers FC 2-0 Uttrakhand 1

22:59 AEP Paphos 1-1 Olympiakos Nicosia FC

21:00 AEK Larnaca 3-0 PAEEK

20:00 Ken Gold FC 1-0 Green Warriors

20:00 Fountain Gate FC 3-1 Kitayosce FC

20:00 DTB FC 2-0 African Sports

20:00 Ndanda FC 0-1 Pamba SC

19:00 Pehchevo 1-2 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Detonit Junior 2-1 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 Belasica Strumica 0-2 FK Osogovo

19:00 Voska Sport 5-0 FK Kadino

19:00 KF Veleshta 1-1 KF Besa Doberdoll

19:00 FC Vardar Skopje 2-0 FK Ohrid 2004

19:00 FK Rinija Gostivar 2-2 Sileks

19:00 Korab Debar 3-3 FK Teteks Tetovo

19:00 Pobeda Prilep 5-0 Bratstvo 07

19:00 FK Kozuv 0-0 Kamenica-Sasa

22:30 1 Royal FC 2-1 Kiko FC

22:30 AS Koupela 1-1 AS Sonabel

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-0 ASEC Koudougou

03:00 Municipal Liberia 0-2 Puntarenas

18:00 Shirak 1-2 Gandzasar Kapan

18:00 Alashkert B Martuni 0-5 Lernayin Artsakh

16:00 Black Rhinos FC 1-1 Manica Diamond

16:00 ZPC Kariba 1-0 Yadah FC

05:30 Sociedad Deportiva Aucas 1-2 Universidad Catolica

03:00 1 Guayaquil City 4-2 Olmedo Riobamba

17:15 Polonia Warszawa (Youth) 5-1 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Wisla Krakow (Youth) 3-1 Arka Gdynia (Youth)

02:00 Real Madrid Castilla 0-0 Barcelona B

00:00 Deportivo La Coruna 1-0 UD San Sebastian Reyes

00:00 Real Betis B 1-2 Villarreal B

22:00 SD Logrones 2-0 Zamora CF

22:00 Cultural Leonesa 2-1 Extremadura

22:00 1 CD Linares Deportivo 0-3 Algeciras

22:00 1 Castellon 1-1 Gimnastic Tarragona

01:00 Velo Clube Youth 0-5 Corinthians Paulista (Youth)

20:15 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-3 Dinamo Brest Reserves

18:50 Rukh Brest Reserves 2-3 Dinamo Minsk Reserves 1

18:00 1 FC Minsk Reserves 1-2 FK Gomel Reserves

21:00 Zagreb locomotive U19 2-0 NK Dugopolje U19

16:00 Slaven Belupo U19 2-3 Inter Zapresic U19

16:00 NK Rudes U19 1-4 Dinamo Zagreb U19

15:00 Rijeka U19 3-0 NK Orijent U19

15:00 Bjelovar U19 3-5 Sesvete U19

15:30 Pardubice (w) 0-16 Sparta Praha (w)

20:00 Banni Yas 1-2 Al-Wasl

20:00 Al-Dhafra 1-3 Al Nasr Dubai

19:30 HB Torshavn (w) 2-1 EBS/Skala (w)

17:00 Dynamo DresdenU17 5-0 Energie Cottbus U17

16:30 Bayern Munchen U17 6-1 Stuttgarter Kickers U17

00:00 1 Marino 2-0 Las Palmas C

23:30 CD Gerena 2-1 Cordoba B

22:59 Villarrubia CF 3-1 CD Villacanas

22:59 CD Tarancon 4-0 AD Hogar Alcarreno

22:59 UF Beniganim 0-4 Elche CF Ilicitano

22:59 CD Azuqueca 2-3 Almansa

22:30 UD Rotlet Molinar 0-1 CD Serverense

22:30 Uritarra 1-1 Cultural de Durango

22:00 UD Poblense 0-1 Llosetense 1

22:00 CD Manacor 2-0 CE Felanitx

22:00 Jove Espanol 0-2 Villajoyosa

22:00 1 UDC Txantrea KKE 3-2 Murchante

22:00 CD Santa Ursula 1-3 UD Gran Tarajal ST

21:30 UD Santa Marta 1-1 Atletico Astorga

21:00 Colegios Diocesanos 1-1 CD Guijuelo

21:00 CD Paracuellos Antamira 1-0 Rayo Vallecano B

17:00 Arucas CF 3-0 UD Las Zocas

01:00 FAR Forces Armee Royales 0-1 JS kabylie

00:00 Diambars 0-1 Enyimba

22:59 Concorde 1-2 JS Saoura

22:30 US Ben Guerdane 0-1 Renaissance Sportive de Berkane

20:00 Red Arrows 1-0 Primeiro de Agosto

20:00 URA Kampala 0-0 EL Masry

20:00 Mangasport 2-1 Coton Sport

19:00 Azam 0-0 Pyramids FC

12:00 Real Kakamora 2-3 Kossa FC

22:00 FK Neptunas Klaipeda 7-1 FK Minija

22:00 Siauliai 2-2 Babrungas

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-1 FK Trakai II

18:00 Suduva Marijampole II 2-1 FK Zalgiris Vilnius B

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-1 Atomsfera Mazeikiai

16:00 1 Gaz Metan Medias U19 2-1 CS U Craiova U19 1

15:00 AFC Botosani U19 4-0 FC Voluntari U19

19:00 Slovan Duslo Sala 3-0 TJ Druzstevnik Vrakun

19:00 FK Podkonice 1-0 Novohrad Lucenec

19:00 Fomat Martin 5-1 MFK Zarnovica

19:00 Nove Mesto 0-0 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Nitra 4-2 OFK Malzenice 1

19:00 2 Slovan Giraltovce 2-3 Lipany 1

20:30 Llanidloes Town 3-2 Llangefni town

20:30 Holyhead 2-1 Llanrhaeadr

21:00 FC Arlanda 0-1 Kvarnsvedens IK

20:00 Yxhults IK 0-2 IK Oddevold

20:00 Vanersborg FK 4-1 Kumla 1

20:00 Lidkopings FK 2-1 IFK Skovde FK 1

20:00 Gamla Upsala SK 2-3 IFK Stocksund

20:00 1 Husqvarna 4-3 Dalstorps IF 1

20:00 Gottne IF 1-1 Ytterhogdal IK

20:00 Mjolby AI FF 0-2 Syrianska FC

20:00 Varmbols FC 4-0 Rynninge IK

20:00 Smedby AIS 4-1 Syrianska Botkyrka IF

20:00 Rappe GOIF 2-2 FBK Balkan

20:00 Friska Viljor FC 1-1 Bodens BK

19:00 Umea FC Academy 1-1 Notvikens IK

19:00 Eslovs BK 2-0 IFK Karlshamn

19:00 Taftea IK 2-1 Sandviks IK

19:00 Asarums IF FK 3-3 Solvesborgs GoIF 1

19:00 Nordvarmland FF 8-0 IFK Tidaholm

19:00 Grebbestads IF 6-1 Karlstad BK B

19:00 Angered BK 5-0 Stenungsunds IF

19:00 1 IFK Osterakers Fk 4-2 Sandvikens AIK FK

19:00 BK Astrio 1-1 IK Tord

19:00 Ahlafors IF 1-4 BK Forward

19:00 Angelholms FF 1-0 Vinbergs IF

19:00 Huddinge IF 1-2 Motala AIF FK

19:00 1 Trosa Vagnhärad SK 1-1 Eskilstuna City FK

19:00 Nykopings BIS 6-1 Tyreso FF

19:00 1 FC Rosengard 3-1 IFK Berga

18:30 Ullared 2-3 Varbergs GIF FK

18:00 1 Savedalens IF 2-5 Assyriska BK

18:00 IFK Ostersund 4-1 Storfors AIK

18:00 Froso IF 1-4 Skelleftea FF

18:00 FC Gute 2-3 Enskede IK

18:00 Hoganas BK 3-1 Onsala BK

17:00 Vastra Frolunda 2-0 Torslanda IK

00:30 Maan 0-4 Ramtha Club

00:30 Shabab AlOrdon 2-0 Al Aqaba SC

22:00 Al Wihdat Amman 1-1 Al-Jazeera 1

15:00 Kawana 2-0 Woombye 2

00:00 SD Gernika 1-1 Burgos Promesas

00:00 Pontevedra 3-0 UD Llanera

22:59 1 Racing B 0-0 Pena Sport 1

22:59 Union Langreo 1-1 AD Union Adarve 1

22:30 SD Ejea 0-2 CF Badalona

22:00 UC Ceares 1-0 coruxo FC

22:00 Osasuna B 2-2 Rio Sports

22:00 Terrassa 0-1 Andratks

22:00 UD Mutilve 2-1 AD San Juan 1

21:00 UD Logrones B 1-1 Arenas Club de Getxo

19:30 Alki Oroklini 1-2 Akritas Chloraka

19:30 Omonia 29is Maiou 0-0 Xylotympou

19:30 E.N.Paralimniou 0-1 Olympiada Lympion

19:30 Anagennisi FC Deryneia 3-0 Othellos Athienou

01:00 Chiasso 1-1 Bruhl SG

01:00 Biel Bienne 0-1 Breitenrain

21:00 Bavois 2-1 FC Rapperswil-Jona

21:00 FC Tuggen 1-0 FC Paradiso

20:30 Basuli B team 0-0 Zurich B team

20:00 FC Sion U21 0-0 Etoile Carouge

22:00 JIPPO 2-0 PK-35 Vantaa

20:00 Gnistan Helsinki 1-4 Vaasa VPS

19:00 1 KPV 4-1 MuSa 1

19:00 Jaro 3-6 RoPS Rovaniemi

20:00 Wanda NH Krakow (w) 0-3 Ostrovia 1909 (w)

17:00 UKS SMS Lodz III (W) 10-0 AZS KU Uniwersytetu Warsaw (w)

14:30 Kitchee 5-2 Tai Chung FC

19:00 Eutin 08 1-0 Oldenburger SV 2

19:00 TSV Altenholz 3-2 SV Frisia 03

18:30 TSB Flensburg 5-1 TSV Kronshagen

20:30 Silkeborg IF U17 1-0 Esbjerg FB U17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 0-1 VejleU17

19:45 Sonderjyske U17 4-2 AGF Viby U17

19:45 Horsens U17 6-1 AalborgU17

22:00 Nice U19 4-3 Saint Etienne U19

20:00 1 Bordeaux U19 0-0 Nantes U19

20:00 Monaco U19 2-2 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 Rennes U19 5-1 Tours U19

19:30 Orleans US 45 U19 3-1 LensU19

20:00 Al-Ansar 1-0 Al Qaisoma

19:45 Hottain (KSA) 2-1 Al-Rayyan

19:40 Al-Jndal 3-3 Al Najma(KSA)

19:25 Afief 0-1 Arar FC

19:25 Al-Sadd FC(SA) 1-2 Al Dahab

19:10 Taraggi 1-0 Al-Taqdom

19:10 Al Nairyah 0-0 Al-Thuqbah

20:00 PAOK Saloniki U19 3-0 Volos Nps U19

17:00 PAS Lamia U19 0-4 Aris Thessaloniki U19

16:30 Apollon Smirnis U19 1-2 Asteras Tripolis U19

00:00 Peamount Utd (w) 4-0 Yalong City (w)

20:00 DLR Waves (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)

20:00 Cork City (w) 0-1 Wexford Youths (w)

19:30 General Caballero 2-0 Fulgencio Yegros

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Zira FK

18:00 Sabail 1-2 Keshla FK

04:30 Operario Ferroviario PR 0-0 Londrina PR

02:30 Vasco da Gama 2-1 Coritiba PR

02:00 Ponte Preta 2-3 Nautico (PE)

01:00 Brasil de Pelotas 2-2 Vila Nova

16:00 Allerod (w) 0-2 FC Damso (w)

01:00 CFRJ Marica RJ 2-0 Madureira

06:00 Imperatriz(MA) 1-1 Fluminense PI

02:00 River PI 5-0 Lagarto

22:00 Decic Tuzi 2-0 Jezero Plav

21:00 FK Sutjeska Niksic 2-0 FK Zeta 1

22:00 FC Lauterach 2-0 VfB Hohenems

22:00 Wiener Viktoria 4-0 Neusiedl

21:00 FC Pinzgau Saalfelden 2-0 Bischofshofen

21:00 WSC Hertha Wels 3-1 FC Wels

20:30 SV Stripfing Weiden 3-0 Mauerwerk

20:30 SV Ried B 1-1 Union Gurten

20:30 FC Wolfurt 2-0 SC Bregenz

20:00 ATSV Stadl Paura 3-3 Santa Ana

20:00 SV Innsbruck 1-1 SC Imst

20:00 Wolfsberger AC Amateure 2-1 SV Spittal

19:00 Worgl Obi SV 3-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

22:30 Kaizer Chiefs 4-0 Chippa United

22:00 Supersport United 2-0 Baroka FC

20:30 Sekhukhune United 1-0 Cape Town City

19:30 Fayoum 1-1 Al Madina Al Monawara SC

20:00 Empoli U20 1-1 Inter Milan U20

18:00 1 Bologna U20 1-2 Spal U19

18:00 Juventus U20 1-0 Sampdoria Youth

16:00 Atalanta U20 2-2 Lecce U20

16:00 Genoa U20 2-2 Torino U20

16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 Slovan Bratislava U19

16:00 FC Nitra U19 3-3 FK Poprad U19

16:00 Spartak Trnava U19 1-1 FC Kosice U19

16:00 FK Senica U19 0-3 MSK Zilina U19

15:00 DAC Dunajska Streda U19 2-3 Dukla Banska Bystrica U19

20:00 NK Svoboda Ljubljana 1-1 Brda

23:30 Al Talaba 2-0 Al Zawraa

21:15 AL Minaa 0-0 Al-Naft

19:00 AI Kahrabaa 2-0 Al Diwaniya

19:00 Zakho 2-1 Baghdad

19:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Samarra

01:00 Aracaju FC 3-3 Santa Cruz SE

21:00 Matlock Town 0-1 South Shields

21:00 FC United of Manchester 0-1 Grantham Town

21:00 Atherton Collieries 1-2 Mickleover Sports

21:00 Ashton United 2-1 Nantwich Town

21:00 Warrington Town AFC 0-0 Whitby Town

21:00 Stalybridge Celtic 1-2 Bamber Bridge

21:00 Basford Utd 2-0 Hyde F.C.

21:00 Stafford Rangers 0-0 Gainsborough Trinity

21:00 Scarborough 3-2 Witton Albion

21:00 Radcliffe Borough 2-0 Lancaster City 1

18:00 VfB Stuttgart U19 1-1 Augsburg U19

18:00 Hannover 96 U19 2-0 MagdeburgU19

18:00 Hamburger SV U19 0-1 VfL Wolfsburg U19

18:00 Hoffenheim U19 5-2 SSV Ulm U19

18:00 RB LeipzigU19 0-1 Chemnitzer U19

17:00 Paderborn U19 1-2 VfL Bochum U19

17:00 Nurnberg U19 3-0 Kickers Offenbach U19

16:00 Energie Cottbus U19 1-6 Werder Bremen U19

16:00 Ingolstadt U19 1-2 SpVgg Unterhaching U19

16:00 St. Pauli U19 3-2 Hallescher FC U19

16:00 Eintracht Frankfurt U19 2-3 Bayern Munchen U19

16:00 Fortuna Koln U19 1-1 Monchengladbach U19 1

16:00 Arminia Bielefeld U19 1-2 Borussia Dortmund U19 1

01:00 1 Ipojuca AC 1-1 Caruaru City FC 1

19:35 CA Tigre U20 0-0 Quilmes U20

19:00 1 CD Moron U20 1-2 Deportivo Camioneros U20

19:00 1 Defensores de Belgrano U20 1-3 Chacarita Juniors U20 1

19:00 Belgrano U20 4-0 Atletico Rafaela U20

19:00 Tristan Suarez U20 1-2 Barracas Central U20

19:00 All Boys U20 2-0 Almirante Brown U20

19:00 Sportivo Estudiantes U20 0-2 Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00 Gimnasia Mendoza U20 1-0 Deportivo Maipu U20

00:00 KI Klaksvik 3-1 B36 Torshavn 1

22:00 HB Torshavn 5-0 Toftir B68

21:00 1 EB Streymur 5-2 TB/FCS/Royn

04:30 Deportivo Mixco 2-1 Sacachispas GT

04:00 Club Aurora 0-0 Chimaltenango FC

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 3-2 CSD Agua Blanca

17:00 Akademiya Ontustik 1-2 Kairat Academy

16:00 FK Igilik 0-4 FK Aksu

19:00 Odense BK (w) 4-0 ASA Aarhus (w)

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 1-3 Sundby BK (w)

18:30 Vildbjerg SF (w) 1-0 Herlufsholm GF (w)

17:00 Naesby BK (w) 4-2 Varde (w)

23:30 Manchester 62 FC 2-0 College 1975 FC

21:00 St Joseph's FC 4-1 Lynx FC

00:10 Al Ahli Jeddah 4-0 Al-Ettifaq

22:20 Al-Tai 0-1 Abha

22:05 Al-Feiha 1-0 Al Raed

22:00 Al-Baten 0-3 Al-Shabab(KSA)

00:00 Al Merreikh 3-0 Zanaco

00:00 Stade Malien de Bamako 0-1 Horoya AC

22:30 US Gendarmerie Nationale 1-1 Al Ahly SC

22:00 ASEC MIMOSAS 3-1 CR Belouizdad

21:00 Sagrada Esperanca 3-1 Royal Leopards

20:00 APR FC 1-1 ES du Sahel

19:00 Tusker 0-1 Zamalek

20:00 Al-Hikma 0-3 Al-Ahed

20:00 Kolding FC 1-1 HIK Hellerup

19:00 Brabrand 0-3 Thisted FC

18:45 FA 2000 3-5 Hillerod Fodbold

13:00 Hwaseong FC 3-2 Yangju Citizen

22:30 Ancona 2-0 Montevarchi 1

22:30 Teramo 1-1 Gubbio 1

22:30 Robur Siena S.S.D. 1-0 ACD Virtus Entella

22:30 Pescara 2-1 Fermana

19:30 Olbia 0-2 Imolese

19:30 Modena 2-0 Viterbese 1

19:30 Grosseto 0-0 A.C. Reggiana 1919

19:30 Carrarese 1-0 Pistoiese

19:30 Pontedera 2-3 Lucchese

19:00 Vis Pesaro 1-1 Cesena

20:00 Djurgardens (w) 1-4 Kristianstads DFF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 3-1 Hammarby (w)

17:00 JK Tallinna Kalev 1-0 Flora Tallinn II

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-1 Karachi United

20:00 SV Atlas Delmenhorst 4-0 FC Oberneuland

19:00 TSV Steinbach 3-1 FSV Frankfurt

19:00 TSV Schott Mainz 1-1 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 FK Pirmasens 0-0 Rot-Weiss Koblenz

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-3 Hessen Kassel

19:00 Nurnberg (Youth) 1-1 FC Memmingen

19:00 SV Rodinghausen 1-1 Alemannia Aachen

19:00 Heider SV 1-1 FC Teutonia 05

19:00 FV Illertissen 1-1 Schweinfurt 05 FC 2

19:00 Sportfreunde Lotte 0-2 Bonner

19:00 VFB Homberg 2-2 Preuben Munster

19:00 Werder Bremen (Youth) 0-0 Oldenburg

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-2 SV Schalding Heining 1

19:00 Fortuna Koln 4-2 SV Lippstadt

19:00 FC Giessen 0-2 FC 08 Hombrug

19:00 FC Augsburg II 2-0 VfB Eichstatt

19:00 TSV Aubstadt 4-1 FC Pipinsried

19:00 Wuppertaler 1-1 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Bahlinger 0-2 SSV Ulm 1846

19:00 St Pauli II 1-0 VFB Lubeck

19:00 SV Straelen 2-0 Uerdingen KFC 05 1

19:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Unterhaching

19:00 1 Rot-Weiss Essen 0-0 Wiedenbruck 1

18:00 VfB Auerbach 1-0 FSV luckenwalde

18:00 VSG Altglienicke 1-1 SV Babelsberg 03 1

18:00 Phonix Lubeck 1-1 Eintracht Norderstedt

18:00 FSV Optik Rathenow 1-2 Chemnitzer

18:00 FC Lokomotive Leipzig 5-0 SV Tasmania Berlin

18:00 Energie Cottbus 3-0 ZFC Meuselwitz

22:00 Austria Wien 2-2 Trenkwalder Admira Wacker

22:00 Rheindorf Altach 1-1 Red Bull Salzburg

22:00 1 SG Austria Klagenfurt 1-1 Rapid Wien

19:00 Academy Pandev 2-1 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 0-1 FK Shkupi

19:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Borec Veles 1

19:00 Renova Cepciste 2-0 Pelister Bitola 1

19:00 Bregalnica Stip 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 Ấn Độ 3-0 Nepal

22:00 Sheriff Tiraspol 4-0 FC Sfintul Gheorghe

19:00 FC Floresti 1-3 CSF Baliti

01:45 Excelsior Virton 2-1 Lierse

21:15 Club Brugge (w) 5-0 Eendracht Aalst (w)

21:00 Standard Liege (w) 2-0 Zulte Waregem VV (w)

19:00 Oud Heverlee Leuven (w) 2-0 Racing Genk (w)

21:00 Belarus U17 0-0 Slovakia U17

19:00 England U17 7-0 Armenia U17

21:00 Lincoln City 2-1 Charlton Athletic

21:00 Cambridge United 2-2 Ipswich Town

21:00 AFC Wimbledon 2-2 Sheffield Wednesday

21:00 Rotherham United 4-1 Portsmouth

21:00 Shrewsbury Town 1-0 Milton Keynes Dons

21:00 Cheltenham Town 1-0 Accrington Stanley

21:00 Gillingham 1-2 Sunderland A.F.C 1

21:00 Oxford United 1-3 Plymouth Argyle

21:00 Bolton Wanderers 0-4 Wigan Athletic

21:00 Doncaster Rovers 0-2 Wycombe Wanderers

21:00 Fleetwood Town 3-0 Crewe Alexandra

01:00 1 Arconatese 1-1 AC Leon Monza Brianza

20:00 ASD Molfetta 3-1 FB Brindisi 1912

20:00 A.S.D. Bra 0-2 Gozzano

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-2 AC Este

20:00 FC Vado 4-4 USD Pont Donnaz

20:00 Borgo San Donnino 1-1 Aglianese

20:00 PEPO Lappeenranta 3-2 SJK Akatemia

21:00 Asker 2-1 Moss

21:00 IF Floya 1-2 Baerum SK

21:00 Eidsvold Turn 2-2 Tromsdalen

20:30 Nardo FK 0-4 Skeid Oslo

20:15 Notodden FK 1-0 Oygarden FK

20:00 Kjelsas 3-1 Vard Haugesund

20:00 Kongsvinger 7-0 Kvik Halden

19:30 Sotra 4-1 Egersunds IK

19:00 Floro 1-2 Brattvag

20:00 Monopoli U19 0-0 Virtus Francavilla U19

20:00 CartanU19 1-1 Foggia U19

20:00 Lecco U19 2-2 Pro Sesto U19

20:00 1 Merwe United ladies FC (w) 0-1 Morning Stars Lacoste FC (W)

20:00 Nicko Taurus (w) 1-0 NWU Vaal FC (w)

19:59 Blue Birds FC (w) 2-3 Soweto Fabulous (w)

19:00 MTK Hungaria FC (w) 1-7 Ferencvarosi TC (w)

17:00 Gyori Dozsa (w) 4-0 Viktoria FC Szombathely (w)

16:00 Queensland Lions(w) 5-1 Eastern Suburbs SC (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 5-0 Brisbane City (w)

21:00 GrIFK Kauniainen 3-2 TPV Tampere

20:00 PK Keski Uusimaa 0-4 JaPS

19:00 NJS 1-0 Kiffen Helsinki

19:00 1 Mypa 2-3 PeKa

19:00 MiPK Mikkeli 3-2 KaPa

19:00 PIF Parainen 0-3 Jazz Pori

19:00 Vantaa 0-1 SalPa

19:00 EPS Espoo 0-3 Kaarinan Pojat

18:00 FC Vaajakoski 1-0 VIFK

18:00 Narpes Kraft 1-2 Jyvaskyla JK

21:00 Sporting Lisbon U19 3-0 Belenenses U19

21:00 Alverca U19 1-3 Benfica U19

21:00 Amora FC U19 1-1 Nacional U19

21:00 Oliveirense U19 1-4 Rio Ave U19

21:00 Gil Vicente U19 2-1 FC Famalicao U19

21:00 Vizela U19 0-0 Braga U19

21:00 GD Estoril-Praia U19 2-2 Academica Coimbra U19

21:00 Pacos Ferreira U19 2-1 FC Porto U19

21:00 Vitoria FC Setubal U19 4-1 Vilafranquense U19

17:00 Uniao Leiria U19 1-2 Sacavenense U19

16:30 Vitoria SC Guimaraes U19 3-1 Feirense U19

20:00 SS Virtus 1-2 SP Domagnano

20:00 S.S Pennarossa 0-0 AC Juvenes

20:00 SP Cosmos 0-3 Faetano

20:00 SP Libertas 2-0 San Giovanni

03:00 Vitoria ES U20 2-1 CA Itapemirim U20

01:00 3-0

05:00 Sporting Canamy 2-1 Escorpiones FC

04:15 Catedraticos Elite 1-0 Atletico Saltillo 1

04:00 Lobos Huerta FC 2-2 Ciervos FC

04:00 Leviatan FC 0-7 Cafetaleros de Tapachula

04:00 CD Inter Queretaro 0-0 Intel Paja

04:00 Aguacateros CDU 3-2 Calor de San Pedro

22:59 Chivas Guadalajara II 2-0 Coras Tepic 1

19:00 FC Flora Tallinn (w) 4-0 Vaprus Parnu (w)

18:00 Ajax Tallinna (w) 0-3 FC Lootos Polva (w)

23:15 Bytovia Bytow 0-0 Jaguar Gdansk

22:00 Bron Radom 2-1 Polonia Warszawa

20:30 Jarota Jarocin 1-3 KP Starogard Gdanski

20:30 Korona Rzeszow 1-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

20:00 Kotwica Kolobrzeg 1-3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

20:00 Olimpia Grudziadz 4-0 Baltyk Koszalin

20:00 1 Baltyk Gdynia 2-3 Swit Skolwin

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-1 Miedz Legnica II

20:00 1 Pilica Bialobrzegi 2-8 Jagiellonia Bialystok II 1

19:30 Rekord Bielsko-Biala 2-0 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 1 Avia Swidnik 1-2 KSZO Ostrowiec

19:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-3 Ursus Warszawa

19:00 ZKS Kluczevia 1-2 Unia Janikowo

19:00 Kaszubia Koscierzyna 2-1 Arka Gdynia II

18:00 Zaglebie Lubin B 1-0 MKP Carina Gubin 1

16:00 Czarni Pruszcz Gdanski 4-0 Sparta Sycewice

16:00 Legia Warszawa B 2-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

02:00 ProvincialTalagante 4-0 Municipal Salamanca

02:00 Deportes Rengo 0-0 Linares Unido 1

02:00 Osorno 4-3 CD Provincial Ranco

22:59 UD Unificacion Bellvitge U19 1-2 UD Cornella U19

22:00 CE Europa U19 1-1 Gimnastic Tarragona U19

22:00 UD La Cruz Villanovense U19 4-0 Union Adarve U19 1

21:00 Torre Levante U19 1-1 CF Inter San Jose U19

21:00 CP Flecha Negra U19 2-2 Real Madrid U19

20:30 Compostela U19 0-0 CD Arenal U19

19:00 Arucas CF U19 2-1 CD La Oliva U19

18:30 Cultural Leonesa U19 2-1 Trival Valderas U19

18:00 Tenerife U19 4-1 RC Victoria U19

18:00 CD Marino U19 0-1 Atletico Gran Canaria CF U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 1-1 AD Huracan U19

17:30 Deportivo La Coruna U19 2-1 Pontevedra U19

17:30 Sevilla U19 14-0 Sporting Atletico U19

17:30 Mutilvera U19 2-1 Danok Bat U19

17:00 Malaga U19 3-1 Castilleja CF U19

03:00 Defensores Potrero Funes 2-2 CSD Cruz de Piedra

02:00 CA Argentino de San Carlos 3-1 CCD El Pozo

01:30 Tiro Federal 2-0 Huracan de Ingeniero White

00:00 Estudiantes de Medellin 3-0 CD Gallegol S.A.S.

20:30 2 Buckley Town 0-2 Taffs Well 1

20:30 Swansea University 1-2 Guilsfield

20:30 1 Pen-y-Bont FC 0-0 Caernarfon 1

20:30 Carmarthen 0-0 The New Saints 1

20:30 Haverfordwest County 1-3 Bala Town F.C.

20:00 Saul Courtney FC 0-0 Aberystwyth Town

18:45 Colwyn Bay 1-0 UWIC Inter Cardiff

19:30 Hermanice 0-1 SK Detmarovice

19:30 Banik Sous 0-1 Tachov

15:30 1 Havlickuv Brod 1-2 AFC Humpolec

15:30 Ceske Budejovice B 0-1 Preddie J

15:30 MSK Breclav 2-2 Sokol Tasovice

15:15 Ceska Lipa 2-1 SK Slany

15:15 Marianske Lazne 1-4 SK Senci Doubravka

15:15 Aritma Praha 3-2 FK Olympie Brezova

15:15 SK Kladno 0-2 Meteor Praha

00:00 Slavia Praha 3-1 Slovan Liberec

21:00 Baumit Jablonec 2-2 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Banik Ostrava 1-2 Synot Slovacko

21:00 Mlada Boleslav 4-1 Bohemians 1905

16:00 Sunshine Coast Wanderers FC 5-0 Magpies Crusaders

15:00 Peninsula Power 3-5 Gold Coast United

05:00 Fernandez Vial 0-1 CD Magallanes

01:00 Cobreloa 2-0 CD Copiapo S.A.

20:00 Asane Fotball 3-3 Ullensaker/Kisa IL

20:00 Strommen 2-2 Sandnes Ulf

20:00 Grorud 2-1 Raufoss

20:00 Ham-Kam 3-0 KFUM Oslo

20:00 Stjordals Blink 2-2 Start Kristiansand

20:00 Bryne 0-1 Fredrikstad

20:00 Jerv 2-1 Ranheim IL

04:30 Union Sunchales 1-2 Sportivo Las Parejas

02:00 Huracan Las Heras 2-3 Club Cipolletti

02:00 Defensores Belgrano (VR) 1-0 Boca Unidos 1

01:30 Deportivo Madryn 3-1 Estudiantes de San Luis

01:30 Sol de Mayo 0-0 Independiente Chivilcoy

01:00 Deportivo Camioneros 2-0 Club Circulo Deportivo

01:00 Crucero del Norte 0-0 Douglas Haig

16:00 Maejo United 1-1 Uttaradit

15:30 Kasem Bundit University FC 2-0 Grakcu Sai Mai United 1

15:30 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC

15:30 Kohkwang 1-1 Bankhai United 1

15:30 Watbot FC 0-8 Uthai Thani FC

15:30 Marines Eureka FC 2-2 Chanthaburi FC

15:30 North Bangkok College 2-0 Thonburi United FC 1

15:30 1 Mahasarakham United FC 0-1 Nakhonratchasima United FC

15:30 1 Ubon Krua Napas FC 1-3 Sisaket FC

15:30 Singha GB Kanchanaburi 3-1 Samut Songkhram FC

21:00 CRD Libolo 3-0 Cuando Cubango

21:00 Bravos do Maquis 0-0 Sporting Cabinda

20:00 Elpides Karditsas (w) 1-0 Aris Salonika (w) 1

20:00 Giannina (w) 0-3 Amazones Dramas (w)

17:00 Ergotelis (w) 2-1 Olympiada Imitou (W)

12:45 Peninsula Power U23 4-0 Gold Coast United U23

19:00 Neulengbach (w) 7-1 Bergheim/Hof (w)

17:00 Sudburgenland (w) 0-5 SKV Altenmarkt (w)

20:30 SK Prostejov 2-1 Vysocina jihlava

20:30 Marila Pribram 2-0 Opava

05:00 CD Universitario 0-2 Costa Del Este

04:00 Tauro FC 2-0 Veraguas FC

04:00 San Francisco FC 1-0 CD Arabe Unido

19:00 SC Poltava 1-3 SC Tavriya

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-4 FC Karpaty Lviv 1

19:00 MFK Mikolaiv 1-2 Balkany Zorya

19:00 Krystal 2-2 FC Trostianets

19:00 FC Vovchansk 2-0 Nikopol-NPGU

18:00 FC Lyubomyr Stavyshe 0-3 FC Chernigiv

18:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 FC Bukovyna chernivtsi

21:00 Arsenal Dzyarzhynsk 2-0 FC Baranovichi 1

19:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Naftan Novopolock

17:00 Krumkachy Minsk 1-3 FC Belshina Babruisk

00:00 1 San Gwann 0-1 Naxxar Lions 1

00:00 Marsaxlokk FC 1-3 Zejtun Corinthians

20:00 Swieqi United 0-3 Zebbug Rangers

20:00 Qrendi 2-3 Senglea Athletic

19:00 Puskas Akademia FehervarU19 3-1 Diosgyor VTK U19

17:00 Ferencvarosi U19 2-3 Illes Akademia Haladas U19

16:30 Vasas U19 0-2 Gyori ETO U19

16:00 Fehervar Videoton U19 0-2 Ujpesti TE U19

15:00 Budapest Honved U19 1-3 MTK Budapest U19

21:00 Orkla 5-2 Kolstad

21:00 Orn-Horten 0-1 Oppsal

21:00 Sandvikens 3-1 Fjora

21:00 Madla IL 1-3 Sola

21:00 Byasen Toppfot 2-2 Tiller

21:00 Elverum 1-2 Brumunddal

20:30 Lokomotiv Oslo 4-2 Spike 1

19:00 Flint 1-3 Pors Grenland

19:00 Lyn Oslo 3-1 Ready

19:00 Volda 2-2 Melhus

18:00 Sogndal B 1-11 Frigg

22:59 SC Union Nettetal 3-0 FC Monchengladbach 1894

22:59 FC Suderelbe 0-5 SC Victoria Hamburg

21:00 ASV Cham 2-2 SpVgg Ansbach

21:00 Grossbardorf 1-0 DJK Ammerthal

21:00 TSV Kottern 0-1 FC Ismaning

21:00 Arminia Hannover 3-0 Eintracht Northeim

21:00 TSV Abtswind 1-2 ATSV Erlangen

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-0 FC Ingolstadt 04 Am

21:00 1. FC Sand 1-1 TSV Karlburg

21:00 Sportfreunde Eisbachtal 4-4 Eintracht Trier

20:30 SSV Reutlingen 05 1-0 Pforzheim

20:30 TB Uphusen 4-1 Eintracht Celle

20:30 Villingen 2-0 SV Linx

20:30 Nottingen 4-1 Goppinger SV 1

20:30 Hertha Wiesbach 0-2 VfR Wormatia Worms

20:30 FV Dudenhofen 4-2 SV Rochling Volkling

20:30 FC Karbach 2-0 TSV Emmelshausen

20:00 Rotenburger SV 4-1 FC Hagen/Uthlede

20:00 Gundelfingen 0-0 TSV Schwaben Augsburg

20:00 Bayern Hof 0-1 DJK TEUTONIA SCHALKE

20:00 SV Curslack Neuengamme 7-3 HSV Barmbek Uhlenhorst

19:00 Meiendorfer SV 3-2 Bramfelder SV

19:00 Bischofswerdaer FV 3-1 Budissa Bautzen

19:00 Rostocker FC 7-0 MSV Neuruppin

19:00 FC Oberlausitz 0-1 VFC Plauen

19:00 1 SV Pullach 1-5 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSG Backnang 3-0 Neckarsulmer Sport-Union

19:00 Brandenburger SC Sud 05 2-1 Ludwigsfelder FC

19:00 TSV Dachau 1865 3-3 FC Deisenhofen 1

19:00 TSV Landsberg 1-1 VfR Garching

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-2 FV Lorrach-Brombach

19:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FC Bruchsal

19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-1 Hertha Zehlendorf

19:00 FC Astoria Walldorf II 3-0 TSV Ilshofen

19:00 1 Würzburger FV 1-1 DJK Gebenbach

19:00 TuS Koblenz 2-1 Engers

19:00 Hallen 2-2 SG Union Sandersdorf 2

19:00 international Leipzig FC 4-3 FC Einheit Wernigerode

19:00 SC Staaken 1-1 Torgelower SV Greif 1

19:00 Hansa Rostock II 4-0 MSV Pampow

19:00 Aumund-Vegesack 2-3 OSC Bremerhaven

19:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VfB 1921 Krieschow

19:00 FV Ravensburg 1-1 Rielasingen Arlen

17:00 Brinkumer SV 3-1 LTS Bremerhaven 1

13:15 Bardral Urayasu Futsal 6-2 Nagano Futsal 1

01:00 1 FCV Dender EH 0-0 RFC de Liege

01:00 1 La Louviere Centre 1-2 Patro Eisden

01:00 KSK Heist 1-0 URS Lixhe-Lanaye

00:30 Dessel Sport 1-1 Olympic Charleroi

20:00 Stabaek (w) 1-3 LSK Kvinner (w)

20:00 Kolbotn (w) 1-0 Lyn (w)

20:00 Klepp (w) 0-3 Rosenborg BK (w)

21:00 Melksham Town 4-3 Plymouth Parkway

21:00 Highworth Town 5-1 Evesham United

22:59 Sevilla FC (w) 3-0 Real Madrid (w)

18:00 Colegio Aleman Valencia (w) 1-0 Rayo Vallecano (w)

19:00 Bucovina Radauti 0-4 CS Dante Botosani

19:00 Real Bradu 0-1 Tunari

19:00 AFC Metalul Buzau 1-3 FC Otelul Galati

19:00 Pobeda Star Bisnov 2-0 CSC Dumbravita

19:00 FC Voluntari II 4-0 CS Gloria Albesti 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 1-1 Alexandria

19:00 CSM Satu Mare 2-2 Baile Felix

19:00 CS Blejoi 1-2 ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 1 Armata Aurul Brad 0-1 ACS Viitorul Simian

19:00 ACS Somuz Falticeni 1-0 Husana Husi

21:00 Strathspey Thistle 1-2 Nairn County

21:00 Rothes 3-0 Deveronvale

21:00 Inverurie Loco Works 2-2 Forres Mechanics

21:00 Huntly 0-2 Buckie Thistle FC

21:00 fraserburgh 7-0 Keith

21:00 Fort William 0-2 Lossiemouth

21:00 Formartine United 5-0 Turriff United

21:00 Clachnacuddin 0-4 Brora Rangers

21:00 Wick Academy 1-3 Brechin City

21:11 Zemun FK U19 1-0 OFK Belgrade U19

18:00 Cukaricki U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

16:15 IMT Novi Beograd U19 1-0 FK Brodarac U19

15:32 Mladost Lucani U19 2-0 Spartak Subotica U19

22:00 Shabab Althahrea 0-0 Thaqafi Tulkarm

21:00 Royston Town 1-2 Stourbridge

21:00 Nuneaton Borough 2-0 Lowestoft Town

21:00 Leiston FC 2-1 Barwell

21:00 Hitchin Town 1-6 Needham Market

21:00 Hednesford Town 2-2 Redditch United

21:00 Biggleswade Town 0-1 Rushall Olympic

21:00 Rushden Diamonds 1-2 Alvechurch

20:00 1 AFC Eskilstuna 0-1 Vasteras SK FK

18:00 GAIS 1-2 IFK Varnamo

18:00 SC Freiburg (w) 1-2 Bayer Leverkusen (w)

21:00 Coleshill Town 4-2 Corby Town

21:00 Hebburn Town 2-1 Lincoln United 1

21:00 Cleethorpes Town 3-1 Sheffield FC

21:00 Runcorn Linnets 4-0 Ramsbottom United

21:00 Carlton Town 4-1 Loughborough Dynamo 1

21:00 Dunston UTS 3-0 Yorkshire Amateur

21:00 TuS Dietkirchen 0-2 Hessen Dreieich

20:00 FC Hanau 93 3-1 Buchonia Flieden

20:00 Bayern Alzenau 0-0 Hünfelder SV

20:00 Kafue Celtic FC 1-0 Kansanshi Dynamos 1

20:00 Nkana FC 1-0 ZESCO United Ndola

18:45 Hradec Kralove U19 0-4 MFK Karvina U19

18:30 Tescoma Zlin U19 4-5 Dynamo Ceske Budejovice U19

18:00 Sparta Praha U19 1-1 Brno U19 1

17:00 Meteor Praha(U19) 2-1 Slovacko U19

16:00 Slavia Praha U19 2-0 Viktoria Plzen U19

15:15 Pardubice U19 1-0 Mlada Boleslav U19

15:00 Banik Ostrava U19 3-1 Opava U19

00:30 1 Maccabi Netanya 4-2 Maccabi Tel Aviv 1

22:59 1 Hapoel Haifa 3-1 Hapoel Natzrat Illit

22:45 Ashdod MS 0-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:00 Hapoel Jerusalem 1-4 Maccabi Haifa

19:00 FFC Frankfurt II (w) 4-2 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

02:00 Santa Marina Tandil 1-1 Almagro

01:00 CA Brown Adrogue 1-1 Gimnasia Jujuy

18:00 1 FK Van Charentsavan 1-1 Urartu

00:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3-2 Pessah Lo Fano

23:30 CMB Matera Futsa 1-0 Napoli Futsal

23:30 Pescara Futsal 3-3 Romania Indoor Soccer

22:59 Royal Saint Giuseppe Futsal 6-3 Carme Dawson

20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 5-3 Lido Di Ostiav Meta Futsal

20:00 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

04:30 Velez Sarsfield (W) 7-1 Lujan (W)

01:10 Almirante Brown (W) 2-0 CD Moron (w)

01:00 CA Atlas (W) 1-3 Argentino Quilmes (W)

01:00 Argentinos Jrs (W) 9-1 Deportivo Armenio (W)

01:00 Argentino Rosario (W) 11-0 CA Atlanta (w)

00:00 Banfield (W) 9-1 Lima FC (W)

00:00 SV Lafnitz II 4-2 Rottenmann

19:00 1 Stadlau 1-2 SV Schwechat

04:00 1 CD Topiltzin 0-0 CD Marte Soyapango

04:00 CD Gerardo Barrios 1-2 CD Aspirante

19:00 VSK Arhus 1-0 Herlev IF

19:00 Naesby 4-0 Karlslunde IF 1

19:00 BK Frem 3-2 KFUM Roskilde 1

18:00 Vanlose 3-2 B 73 Slagelse

21:00 Coimbra EC U23 0-1 Leixoes U23

17:00 Portimonense U23 2-1 Maritimo U23 1

17:00 Estoril U23 2-0 Belenenses U23

20:30 Platinum City 0-0 Jomo Cosmos

20:30 Free State Stars 1-2 Pretoria Univ

20:30 Cape Town All Stars 0-0 Richards Bay

20:30 Black Leopards 0-1 JDR Stars

01:00 Madrid CFF II (w) 2-1 Real Betis B (w)

21:30 Granada CF(w) 1-1 CD Castellon (W)

21:00 1 Cordoba (w) 2-1 Elche (w)

17:30 Cacereno (W) 3-2 Santa Teresa CD (w)

01:30 Manzanares FS Futsal 3-3 Inter Movistar Futsal

23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 2-1 Real Betis Futsal 1

23:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 2-3 Vaidepenas Futsal

22:59 1 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-11 Catgas Energia Futsal

22:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-3 Xota Navarra Futsal

18:00 Cordoba Futsal 4-2 Palma Futsal

19:30 Inter Milan (w) 1-0 Roma CF (w)

21:00 Tiverton Town 1-0 Wimborne Town

21:00 Taunton Town 7-1 Beaconsfield SYCOB

21:00 Poole Town 2-1 Hendon

21:00 Metropolitan Police 1-2 Merthyr Town

21:00 Farnborough Town 4-1 Kings Langley 1

21:00 Weston Super Mare 1-3 Salisbury FC

21:00 Chesham United 5-1 Dorchester Town

21:00 Walton Casuals 1-1 Swindon Supermarine

19:00 Raj Pracha FC 3-3 Rayong FC

19:00 Lampang FC 3-0 Ayutthaya United

18:30 Muangkan FC 3-3 Khonkaen FC

18:00 Trat FC 1-0 Kasetsart FC 1

17:00 Phrae United FC 1-2 Sukhothai

19:30 Paris FC (w) 4-0 ASJ Soyaux (w)

19:30 Guingamp (w) 1-1 Issy FF (w)

19:30 Fleury 91 (w) 0-1 Dijon w

18:00 Reims (w) 5-2 Bordeaux (w)

02:00 Aquidauanense U20 3-0 Maracaju AC U20

02:00 SE Pontaporanense U20 1-2 Dourados AC U20

01:30 Morrinhos U20 1-2 Goiania (Youth)

01:30 Floresta CE Youth 1-2 Pague Menos U20

01:30 Itumbiara U20 1-3 Atletico Goianiense U20

01:00 Santa Cruz PE U20 3-0 bis SC U20

01:00 Chapecoense (Youth) 1-2 Criciuma SC (Youth)

01:00 Novo Hamburgo RS U20 0-2 SC Ivoti U20 1

01:00 Vilavelhense ES (Youth) 1-0 Rio Branco AC (Youth)

01:00 Olaria RJ U20 1-1 Serra Macaense U20

01:00 Sao Jose EC U20 3-2 Brasil de Pelotas U20

00:20 Al-Najma 0-1 Al-Budaiya

21:45 East Riffa 1-1 Al-Hadd

22:59 1 Viimsi MRJK 2-2 Halliu football College

17:00 Tallinna JK Legion B 0-7 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-3 Tabasalu Charma

14:00 Taringa Rovers (w) 2-1 Ipswich knights SC W

22:15 AFC U21 7-2 VV Alexandria 66 U21

20:00 1 ADO Den Haag U21 0-2 Almere City FC U21

19:45 NAC U21 1-1 NEC U21

18:00 De Treffers U21 2-1 Quick Boys U21

17:30 RKVV Westlandia U21 1-1 MVV Maastricht U21 1

17:30 FC Dordrecht U21 2-5 Cambuur Leeuwarden U21

17:00 Excelsior Maassluis U21 4-0 ASV De Dijk U21

03:30 Campinense 0-0 America FC Natal RN

02:30 Sul America EC 2-4 Rio Negro AM

01:30 Rolandia EC 2-1 Portuguesa Londrinense PR

01:30 EC Timon 0-0 CAB Tuntum 1

01:30 1 Cordino 1-0 Maranhao 1

01:15 EC Bahia (w) 4-0 Doce Mel EC (W)

01:00 Aparecidense GO 1-1 Uberlandia MG

01:00 Bostong 0-1 Manchester Futbol Club

01:00 1 Santarritense FC 0-0 AC Tres Coracoes

01:00 Araguari AC 1-5 Araxa EC MG

01:00 Joinville SC 2-1 Juventus SC

01:00 Marcilio Dias SC 2-0 Hercilio Luz SC

01:00 Cruzeiro U23 0-1 Agrimaq Pilarense U23

19:00 Inter De Minas 0-1 SEP Patrocinense

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 2-1 Trans Narva 1

20:00 Viljandi Tulevik 3-2 Levadia Tallinn

17:00 Vaprus Parnu 1-4 Nomme JK Kalju

20:00 Zenit St Petersburg (w) 0-3 FK Ryazan (w)

20:00 Rubin Kazan (w) 1-0 Chertanovo Moscow (w)

19:00 1 Krasnodar FK (w) 0-3 Lokomotiv Moscow (w)

18:00 FK Rostov (w) 0-1 CSKA Moscow (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

19:00 Dziugas Telsiai 1-1 DFK Dainava Alytus

17:00 Hegelmann Litauen 1-2 Kauno Zalgiris

00:15 DHJ Difaa Hassani Jadidi 3-2 Club Salmi

22:00 RCOZ Oued Zem 0-2 Maghreb Fez

22:59 1 MFK Torpedo Futsal 2-7 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

19:00 Dynamo Samarra Futsal 7-3 MFK CPRF Futsal

16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal

16:00 MFK Tyumen Futsal 2-1 Ukhta Tyumen Futsal 1

21:00 Stirling Albion 1-1 Stranraer

21:00 Forfar Athletic 2-0 Annan Athletic

21:00 Cowdenbeath 0-2 Stenhousemuir

21:00 Albion Rovers 2-0 Elgin City

20:05 Masfut 2-3 Al Arabi(UAE) 1

20:05 Gulf Heroes FC 3-1 City Club

20:00 Al-Thaid 2-1 Hatta

00:15 CE Europa (w) 9-0 SD Casablanca (w)

22:59 CD Achaman Santa Lucia (w) 1-3 Atletico Union Guimar (w)

22:30 CPM Friol (w) 0-0 Sporting Gijon II (W)

22:00 CF Extremadura (w) 0-2 Atleico Malaga (w)

21:30 Rayo Vallecano II (w) 1-3 Real Madrid II (W)

20:45 Bizkerre (w) 1-0 San Ignacio (w)

05:00 Aguilas UP 1-1 Veraguas FC Reserves

05:00 1 Plaza Amador Reserves 1-1 Champions FC Academy 1

05:00 Herrera FC Reserves 2-2 SD Panama Oeste

04:00 Atletico Chiriqui Reserves 1-2 SD Atletico Nacional

04:00 CD Arabe Unido Reserves 1-2 Alianza FC Panama Reserves

21:00 Tauro FC II 1-2 Colon C 3

20:30 Sogdiana Jizak 1-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

19:00 Turon Nukus 1-1 Termez Surkhon

18:15 Pakhtakor 4-2 Qizilqum Zarafshon

20:15 TPS Turku U20 1-5 VJS Vantaa U20

18:00 KaPa U20 2-4 HJK Helsinki U20

17:00 KaaPo U20 2-1 Ilves U20

16:15 PPJ U20 4-1 Haka Youth

16:00 IF Gnistan U20 2-1 PK-35 Vantaa U20

05:00 2 Criciuma 0-0 Botafogo PB

03:00 Ituano SP 3-1 SC Paysandu Para

17:00 Karpaty Lviv (w) 3-4 Pantery Uman (w)

16:30 Ateks Kiev (W) 0-5 Kolos Kovalivka (W)

15:00 Voskhod Stara Mayachka (w) 1-2 Mariupolchanka Mariupol (w)

20:30 Katwijk 2-0 GVVV Veenendaal

20:30 HHC Hardenberg 3-3 Spakenburg

20:30 Koninklijke HFC 1-1 Scheveningen

20:00 IJsselmeervogels 2-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1

20:00 Excelsior Maassluis 2-0 Kozakken Boys

20:00 ASWH 1-1 Quick Boys

19:30 Noordwijk 2-0 Rijnsburgse Boys

19:30 AFC 1-3 Volendam (Youth)

17:00 PK-35 Vantaa (w) 1-1 Aland United (w)

01:00 1 Rosario Central (w) 4-0 Excursionistas (w)

20:30 River Plate (w) 2-2 UAI Urquiza (w)

21:00 Welling United 1-0 Braintree Town

21:00 Eastbourne Borough 2-2 Chippenham Town 1

21:00 Billericay Town 2-1 Slough Town

18:00 1 Prishtina 1-2 KF Llapi

18:00 1 Gjilani 1-1 KF Ballkani

18:00 KF Dukagjini 2-0 Malisheva 1

22:00 FK Zeljeznicar 2-1 FK Tuzla City

22:00 Sloboda 3-0 Radnik Bijeljina

19:00 1 Leotar 1-1 Borac Banja Luka

19:30 Kryvbas 3-0 FK Avanhard Kramatorsk 1

17:15 Podillya Khmelnytskyi 0-2 Prykarpattya Ivano Frankivsk

05:00 Cibao FC 4-1 Atletico Pantoja

19:00 1 Kisvarda II 4-3 Tiszaujvaros 1

18:00 1 Tatabanya 1-2 Veszprem

22:59 Bollstanas Sk (w) 2-4 IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 Borgeby FK (w) 0-4 IFK Kalmar (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 2-1 Alingsas (w)

19:00 Mallbackens IF (w) 1-0 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Jitex DFF (w) 0-2 Umea IK (w)

23:30 1 Glentoran FC 2-2 Coleraine

21:00 Warrenpoint Town 0-3 Linfield FC

21:00 2 Portadown 0-1 Ballymena United

21:00 Glenavon Lurgan 4-2 Dungannon Swifts

21:00 Cliftonville 2-1 Larne FC

21:00 Falkirk 0-3 Airdrie United

21:00 East Fife 4-2 Cove Rangers

21:00 Dumbarton 0-3 Queen's Park

21:00 Clyde 0-5 Montrose

21:00 1 Alloa Athletic 2-4 Peterhead

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657