Kết quả trận Fulham vs Brentford, 21h00 ngày 20/08

Fulham
Fulham
3
Brentford
Brentford
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Fulham vs Brentford


21:00 ngày 20/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Fulham vs Brentford


TLCA
1.14 : 0:0 : 0.79
TL bàn thắng:
5.55 : 5 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 10.00 : 157.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Fulham vs Brentford

 1'    Bobby Reid goal 1-0  
 20'    Joao Palhinha (Assist:Andreas Hugo Hoelgebaum Pereira) goal 2-0  
 29'    Joao Palhinha yellow_card  
 31'    Kenny Tete yellow_card  
 44'    2-1   goalChristian Norgaard (Assist:Mathias Jensen)
 51'      Ivan Toney Goal cancelled
 56'      yellow_cardJosh Da Silva
 60'      substitutionVitaly Janelt↑Mathias Jensen↓
 60'      substitutionKeane Lewis-Potter↑Aaron Hickey↓
 71'    2-2   goalIvan Toney (Assist:Yoane Wissa)
 74'      substitutionShandon Baptiste↑Josh Da Silva↓
 77'    Kevin Mbabu↑Kenny Tete↓ substitution  
 77'    Tom Cairney↑Jay Stansfield↓ substitution  
 80'      yellow_cardBen Mee
 83'      substitutionSaman Ghoddos↑Yoane Wissa↓
 90'    Shane Duffy↑Aleksandar Mitrovic↓ substitution  
 90'    Kevin Mbabu yellow_card  
 90'    Aleksandar Mitrovic (Assist:Kevin Mbabu) goal 3-2  

Đội hình thi đấu Fulham vs Brentford

Fulham Brentford
17 Bernd Leno
33 Antonee Robinson
13 Tim Ream
4 Oluwatosin Adarabioyo
2 Kenny Tete
26 Joao Palhinha
6 Harrison Reed
14 Bobby Reid
18 Andreas Hugo Hoelgebaum Pereira
65 Jay Stansfield
9 Aleksandar Mitrovic
1 David Raya
2 Aaron Hickey
18 Pontus Jansson
16 Ben Mee
3 Rico Henry
10 Josh Da Silva
6 Christian Norgaard
8 Mathias Jensen
19 Bryan Mbeumo
17 Ivan Toney
11 Yoane Wissa
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Issa Diop
37 Terry Ablade
5 Shane Duffy
35 Tyrese Francois
10 Tom Cairney
38 Luke Harris
12 Nathaniel Chalobah
27 Kevin Mbabu
1 Marek Rodak
15 Frank Ogochukwu Onyeka
22 Thomas Strakosha
27 Vitaly Janelt
29 Mads Bech Sorensen
30 Mads Roerslev Rasmussen
21 Ibrahim Halil Dervisoglu
14 Saman Ghoddos
23 Keane Lewis-Potter
26 Shandon Baptiste

Số liệu thống kê Fulham vs Brentford

Fulham   Brentford
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
2
18
 
Tổng cú sút
 
13
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
4
13
 
Sút Phạt
 
18
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
306
 
Số đường chuyền
 
408
71%
 
Chuyền chính xác
 
75%
13
 
Phạm lỗi
 
7
5
 
Việt vị
 
7
43
 
Đánh đầu
 
43
20
 
Đánh đầu thành công
 
23
3
 
Cứu thua
 
6
12
 
Rê bóng thành công
 
12
4
 
Đánh chặn
 
8
21
 
Ném biên
 
30
1
 
Woodwork
 
0
12
 
Cản phá thành công
 
12
9
 
Thử thách
 
7
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
79
 
Pha tấn công
 
90
39
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

19:00 Chengdu Better City FC 0-0 Henan Songshan Longmen

16:30 Shanghai Port 2-0 Guangzhou City

01:45 Wales 0-1 Ba Lan

01:45 Hà Lan 1-0 Bỉ

01:45 Đảo Faroe 2-1 Thổ Nhĩ Kỳ

01:45 Luxembourg 1-0 Lithuania

01:45 Đan Mạch 2-0 Pháp

01:45 Áo 1-3 Croatia

22:59 Slovakia 1-1 Belarus

22:59 Azerbaijan 3-0 Kazakhstan 1

20:00 Moldova 2-0 Liechtenstein

20:00 Andorra 1-1 Latvia

01:00 EE Guineueta 3-1 EC Granollers 1

22:00 Olympiakos Volou 3-1 Digenis Neochori Oichalia

21:00 NK Siroki Brijeg 0-0 Slaven Koprivnica

21:00 PAOK Saloniki 1-1 Panserraikos

20:30 Urania 1-4 Hajduk Split

20:00 Kaizer Chiefs 1-1 Royal AM

20:00 Zorya 0-1 Kolos Kovalyovka

20:00 Levski Karlovo 0-4 Levski Sofia

20:00 San Marino College (w) 2-2 AGSM Verona (w) 1

20:00 CSKA Sofia 2-0 Septemvri Sofia

20:00 RCS Verlaine 4-2 Union Royale Namur

20:00 Fimauto Valpolicella (w) 2-1 Cittadella (W)

19:30 Torres (w) 2-2 Ternana W

19:30 Tavagnacco (w) 0-2 Lazio (w)

18:00 HNK Vukovar 91 0-1 ZNK Osijek

18:00 Konyaspor 4-1 Adanaspor

16:00 FC Minsk 5-0 Osipovichy

01:30 Rosario Central 1-1 CA Platense 1

01:30 Gimnasia La Plata 0-1 Club Atletico Tigre

23:30 Eibar 2-1 Racing Santander

23:30 Albacete 1-1 Andorra CF 1

21:15 CD Lugo 0-0 Real Oviedo

19:00 Burgos CF 0-0 Levante

16:00 Tochigi SC 0-0 FC Ryukyu

15:00 Tokushima Vortis 1-1 Mito Hollyhock

12:00 Blaublitz Akita 2-1 Machida Zelvia

12:00 Albirex Niigata 1-0 Omiya Ardija

12:00 Grulla Morioka 1-3 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Roasso Kumamoto

01:00 FC Carlos Stein 1-2 Carlos Manucci

21:00 Rotor Volgograd 3-1 Stavropolye-2009 1

21:00 Tyumen 1-2 Torpedo Miass

20:00 Mashuk-KMV 2-0 FC Yessentuki

20:00 FK Orenburg-2 0-0 FK Khimik-Avgust

20:00 FK Forte Taganrog 0-0 FK Chayka Pesch

19:00 Spartak Nalchik 1-1 SKA Rostov

19:00 FK Kuban Kholding 1-0 Legion Dynamo

19:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 Druzhba Maykop

18:00 Nosta Novotroitsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Amkar Perm 0-1 Sibir-M Novosibirsk

17:00 FK Biolog 1-2 Chernomorets Novorossiysk

14:00 Seoul E-Land FC 3-2 FC Anyang

02:00 Envigado FC 1-2 Dep.Independiente Medellin

21:00 Ljungskile 0-3 Falkenberg

20:00 Gefle IF 3-1 IF Karlstad Fotboll

20:00 FC Stockholm Internazionale 2-1 Umea FC

18:00 Pitea IF 2-2 Orebro Syrianska IF

18:00 Sollentuna United 1-1 Vasalunds IF

18:00 Tegs SK 1-1 Motala AIF FK

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Olimpia Elblag

16:00 Hutnik Krakow 1-3 Motor Lublin

21:00 NK Brinje Grosuplje 2-3 NK Fuzinar

21:00 NK Rogaska 3-1 ND Beltinci

21:05 Rentistas 0-1 Plaza Colonia

17:00 FC Mynai 0-1 FC Lviv 1

20:00 Triangle FC 1-0 Herentals FC

20:00 Bulawayo Chiefs 1-0 Manica Diamond

20:00 Dynamos FC 0-1 Ngezi Platinum

21:30 Sokol Hostoun 3-2 FK Kraluv Dvur

21:30 SK Zapy 0-0 Teplice B

15:30 Zlin B 2-4 SC Znojmo

15:30 1 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek 1

15:15 Dukla Praha B 3-1 Bohemians1905 B

15:15 Admira Praha 1-1 Preddie J

15:15 Velke Mezirici 0-3 Slovan Rosice

15:15 Unicov 3-0 Uhersky Brod

15:15 Slovacko II 3-3 Slavia Kromeriz

15:15 Viktoria Zizkov 0-0 Slovan Velvary

20:30 Lefkothea Latisa (w) 3-3 Omonia Nicosia (w)

20:00 Lushnja KS 1-1 Burreli

19:00 Ringkobing 1-0 Marienlyst

15:00 Yangpyeong 1-0 Goyang KH FC)

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II

23:30 Salaspils 0-1 FK Dinamo Riga

21:00 NK Croatia Zmijavci 2-2 NK Orijent Rijeka 1

22:59 Bukaspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri

22:59 Tarsus Idman Yurdu 1-1 S.Urfaspor

22:59 Corum Belediyespor 4-1 Batman Petrolspor 1

22:59 Fethiyespor 1-0 Etimesgut Belediye Spor

22:59 Amedspor 2-0 Bursaspor

22:59 Erzincanspor 2-1 Menemen Belediye Spor

20:05 Kirklarelispor 1-1 Belediye Vanspor 1

20:00 Sariyer 1-1 Serik Belediyespor

19:30 1 Zonguldak 2-1 Iskenderun FK 1

19:00 Adiyamanspor 3-0 Diyarbakirspor 1

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-2 Afjet Afyonspor

19:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Bursa Niluferspor AS 1

19:00 Pazarspor 0-1 Kastamonuspor

18:30 Bayburt Ozel Idare 1-1 Utkoi

20:00 Honefoss (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 KIL/Hemne (w) 3-1 Klepp (w)

19:00 Amazon Grimstad (w) 2-0 Medkila (w)

19:00 Fortuna Alesund (w) 1-1 Grand Bodo (w)

01:00 Serra Macaense (w) 2-3 Rio de Janeiro (W)

20:00 Rukinzo FC 0-0 Musongati FC

20:00 Top Junior 0-2 Aigle Noir

20:00 Flambeau du Centre 3-1 Le Messager Ngozi

20:00 1 Magara Young Boys 1-2 Vitalo

20:00 Beselidhja Lezhe 0-1 Apolonia Fier

22:00 Praiense 1-1 Imortal

22:00 Beira Mar 1-1 Valadares Gaia FC

21:00 Fabril Barreiro 2-1 FC Serpa 1

21:00 Coruchense 1-0 Rio Maior

21:00 Gondomar 3-2 Resende-RJ 1

21:00 Sintrense 0-0 Benfica C.Branco

21:00 Pero pinheiro 1-0 Marinhense

21:00 Rabo Peixe 0-0 Atletico Sport Reguengos

21:00 Brito SC 1-1 Amarante

21:00 Olhanense SC 1-2 Lusitano Evora

21:00 1 Maritimo B 1-1 FC Alpendorada 1

21:00 1 Sertanense FC 1-0 Uniao Da Serra

21:00 Vianense 1-1 Vilar de Perdizes

21:00 Dumiense 0-1 Pevidem SC

21:00 Lusitania 0-1 Salgueiros 1

21:00 Oriental Dragon 1-0 Juventude de Evora

21:00 1 Guarda Desportiva 3-1 Rebordosa 1

21:00 1 Alcains 2-3 Mortagua

21:00 Maria da Fonte 0-0 GD Braganca 1

21:00 Leca 4-0 Machico

21:00 Marr Tino 1-1 Pedras Salgadas

21:00 AD Castro Daire 1-1 Camacha

21:00 UD Santarem 3-0 Arronches e Benfica

21:00 Vila Mea 1-1 Merelinense

18:00 1 SC Angrense 2-2 FC Ferreiras

00:00 Deportivo Amatitlan (w) 2-1 FC Cremas (W)

00:00 Suchitepequez (w) 7-0 Deportivo Mixco (W)

00:00 Marquense (w) 2-1 Xinabajul (W)

22:59 Racing Casablanca 2-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1

22:59 Chabab Atlas Khenifra 0-3 Itihad Z. Khemisset

22:59 Stade Marocain du Rabat 0-0 Chabab Ben Guerir

22:59 Renaissance Zmamra 1-0 Raja de Beni Mellal

01:00 CD El Nacional 3-1 Guayaquil SC

00:00 Manta FC 1-0 SC Imbabura

22:45 1 CD Independiente Juniors 1-0 CD Puerto Quito

00:45 Liverpool (w) 0-3 Everton FC (w)

22:00 Chelsea FC (w) 2-0 Manchester City (w)

21:00 Leicester City (w) 0-2 Aston Villa (w)

21:00 West Ham United (w) 0-2 Manchester United (w)

20:00 Brighton H.A. (w) 2-1 Reading (w)

19:00 Transport United FC 6-1 BFF Academy U19

20:00 KLSK Londerzeel 3-2 Diegem Sport

19:45 AGF Kvindefodbold APS (w) 3-3 Brondby IF (w)

18:00 Thisted FC (w) 2-0 Sundby BK (w)

20:00 Almyros Gaziou 1-0 Apollo Efpaliou

20:00 Aris Voulas FC 0-1 Nafpaktiakos

20:30 Stupcanica Olovo 0-0 NK TOSK Tesanj

21:15 1 Sava Gao Char Meisel 1-1 NK Vrapce

16:00 GAJ Mace 1-1 Tekstilac Ravnice 1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-0 NK Samobor

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-2 GKS Katowice (w) 1

01:30 Argentino de Quilmes 1-1 Villa San Carlos

01:00 EC Flamengo (W) 2-3 EC Juventude (W)

20:30 Zdar nad Sazavou 1-2 MSK Breclav

20:30 1 Stara Rise 1-1 Vysocina Jihlava B

20:30 Sumperk 0-2 SK Batov

20:30 Kozlovice 4-0 Bzenec

19:30 1 Admira Praha II 1-2 FK Chomutov

15:00 FK Pribram B 4-0 Komarov

19:45 Cliftonville 2-3 Queen's Park

22:00 Lautaro de Buin 2-0 D. Concepcion 1

22:00 Iberia Los Angeles 1-0 Independiente de Cauquenes 1

22:00 Deportes Valdivia 0-4 San Antonio Unido

22:00 1 Deportes Limache 1-0 San Marcos de Arica 1

22:00 1 Rodelindo Roman 3-2 Real Juventud San Joaquin 2

21:00 FC Romania 2-3 Faversham Town

19:00 Grays Athletic 4-1 Merstham

22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Bechem United

22:00 Asante Kotoko FC 1-1 Accra Hearts of Oak

22:00 Kotoku Royals FC 0-0 Nsoatreman FC

22:00 Aduana Stars 2-2 Samartex

22:00 Real Tamale United 0-1 Legon Cities FC

22:00 Karela United FC 2-0 Ghana Dream FC

00:00 1 Qatar SC 1-3 Umm Salal

00:00 Al-Sadd 3-0 Al-Wakra

21:50 Al-Sailiya 2-3 Al-Ahli Doha

01:15 Malacateco 1-1 Guastatoya

22:59 1 CD Achuapa 2-1 Santa Lucia Cotzumalguapa

18:05 1 FK Dziugas Telsiai II 0-3 Hegelmann Litauen II

19:00 Boroughmuir Thistle FC (w) 0-0 East Fife (w)

20:00 Vaxjo (w) 4-0 Ravasens IK Karlskoga (w)

22:59 ASF Bobo Dioulasso 0-2 AS Douanes Ouagadougou

22:59 RC Kadiogo 1-1 RC Bobo Dioulasso

02:00 Santa Ana 3-2 FC Aserri 1

00:15 Puerto Golfito 1-4 AD Cofutpa

17:00 Carmen Bucuresti (w) 0-1 ASU Politehnica Timisoara (W)

15:00 Universitatea Galati (w) 1-6 Olimpia Cluj (w)

15:00 Independenta Baia Mare (w) 1-2 Fairplay Bucuresti (w)

15:00 Piros Security (w) 3-3 CSM Alexandria (w)

14:00 FCM Targu Mures (w) 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 1

18:30 ZFK Sloga (w) 2-1 ZFK Spartak Subotica (w)

18:30 ZFU Zvezda B 2018 (W) 0-6 Vojvodina (w)

19:00 Dinamo Maksimir (w) 3-1 ZNK Donat Zadar (w)

17:00 ZNK Osijek (w) 2-0 ZNK Hajduk Split (W)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-1 Korona Kielce U19

17:00 Slask Wroclaw U21 2-1 Wisla Krakow (Youth)

22:59 Cultural Leonesa 0-3 Cordoba

22:59 Fuenlabrada 2-1 CF Talavera de la Reina

22:59 Numancia 2-0 CF La Nucia

22:59 Gimnastic Tarragona 1-0 SD Amorebieta

22:00 Pontevedra 0-0 Real Balompedica Linense

21:00 UE Cornella 0-0 Castellon

17:00 SD Logrones 1-0 CF Intercity 1

17:00 1 Sabadell 1-0 Calahorra

17:00 Real Union Irun 1-2 CD Alcoyano

17:00 1 Baleares 1-2 UD Logrones

17:00 Real Madrid Castilla 3-1 Badajoz

17:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Ceuta 1

17:00 CD Linares Deportivo 1-0 AD Alcorcon

15:30 FC Viktoria Plzen (w) 1-3 Sparta Praha (w)

01:00 1 CP Villarrobledo 1-3 CS Puertollano

00:00 CF Platges De Calvia 1-2 Santanyi

00:00 Lucena CF 2-1 Xerez Deportivo

00:00 Torredonjimeno 2-3 Atletico Malagueno

23:30 CD Cieza 1-1 Molinense

23:30 Tomelloso 0-2 CD Illescas

23:30 Quintanar Del Rey 3-1 CD Marchamalo

22:59 Oyonesa Tudelano 2-1 CA River Ebro 1

22:59 Aguilas CF 1-0 EG El Palmar

22:59 Naxara 1-0 CD Agoncillo

22:59 SP Villafranca 1-4 Jerez

22:59 Epila CF 3-1 SD Ejea

22:59 CF Vimenor 3-2 AD Siete Villas

22:59 Almazan 1-4 Atletico Astorga 1

22:59 Club Deportivo Tropezon 2-0 U.M. Escobedo 1

22:59 1 UD Torre del Mar 3-0 UD Marbella

22:59 CD Roda 0-2 Hercules II

22:59 1 CD Torreperogil 1-2 Arenas Armilla

22:59 UD Rayo Ibense 1-2 Villarreal C

22:59 Azkoyen 0-0 UCD Burlades

22:59 Inter Manacor 2-0 CD Binissalem

22:59 Ciudad de Murcia 1-2 UCAM Murcia CF B

22:30 CD Colunga 0-0 CD Covadonga

22:30 CD Utrillas 1-1 CD Robres 1

22:30 Tamar Ritter 4-0 CD Carinena 2

22:30 1 CP Montehermoso 1-1 Ted Contois Feng

22:30 Paiosaco 0-3 CD Estradense

22:30 Deportiva Minera 2-0 Caravaca CF

22:30 CD Barco 0-1 CSD Arzua

22:30 2 Vianes 1-2 CD Berceo 1

22:30 CD Tuilla 0-1 Caudal

22:30 Luarca CF 1-1 CD Praviano

22:30 Sevilla C 1-0 Conil CF

22:30 Palencia 1-2 Arandina

22:15 Valdesoto 0-1 L Entregu CF

22:10 CD La Almunia 3-4 SD Huesca II

22:00 AD Almudevar 1-0 CD Caspe

22:00 San Jodie 1-1 CF Soller

22:00 CF Peralada 1-3 Sant Andreu

22:00 CA Bembibre 1-1 Atletico Tordesillas

22:00 Leioa 1-0 Anaitasuna

22:00 CD Cayon 2-2 Samano

22:00 Calahorra B 0-2 CD Anguiano

22:00 UD Ourense 2-1 Gran Pena

22:00 CD Choco 0-0 Silva SD

22:00 CF Calamocha 2-1 Barbastro

22:00 UC Ceares 2-1 Condal CF

22:00 CD Cantolagua 1-3 CD Beti Onak

22:00 Real Avila CF 4-3 Ponferradina B

22:00 1 UD Llanera 1-0 CD Lealtad

21:00 CD Mirandes B 3-1 Unami CP

17:30 UE Sants 1-1 CP San Cristobal

17:30 UP Plasencia 1-2 CD Calamonte

17:30 UC La Estrella 0-1 Arroyo Club Polideportivo

17:30 UE Tona 0-0 UE Vilassar de Mar

17:00 Mostoles 1-1 Rayo Vallecano B 1

17:00 Aviles Stadium CF 0-3 Sporting de Gijon B

17:00 CF Talavera B 1-1 UB Conquense

17:00 Olivenza FC 1-1 Moralo CP

17:00 UE Rapitenca 1-3 CF Badalona B

17:00 CD La Virgen Del Camino 0-0 CD Becerril

17:00 CD Azuqueca 1-1 CD Torrijos

17:00 Pobla De Mafumet CF 2-1 LHospitalet

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 CD Binefar

17:00 UE Castelldefels 1-0 Girona B

17:00 Ayamonte CF 2-0 Bollullos CF

17:00 Portmany 0-2 UD Poblense

17:00 UD Somozas 2-0 Viveiro CF

17:00 Malaga City 1-2 Motril

17:00 Racing Villalbes 2-2 Rapido de Bouzas

17:00 CD Huetor Vega 3-2 Almeria B

17:00 Deportivo La Coruna B 2-1 Arosa SC

17:00 CD El Palo 2-0 Real Jaen CF

17:00 Ursaria 1-1 RSD Alcala Henares 1

17:00 CD Llanes 2-4 Real Titanico Laviana

17:00 1 CD Varea 1-0 Haro Deportivo

17:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC

17:00 CD Azuaga 2-0 CD Don Alvaro

17:00 CD Rota 1-0 AD Cartaya 1

16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-2 CF Montanesa 1

16:30 Torrejon CF 3-2 CD Galapagar

16:30 CD Subiza 4-1 UDC Txantrea KKE

16:30 CU Collado Villalba 1-2 CF Trival Valderas

16:30 CD Canillas 0-1 Real Aranjuez CF

16:00 La Union CF 3-0 Alcantarilla

15:00 Murcia B 2-4 Racing Murcia 1

15:00 RSC International 0-1 Getafe B

15:00 CD Paracuellos Antamira 2-1 Las Rozas

21:00 2 FC Basara Mainz 0-1 TB Jahn Zeiskam 1896

20:00 SC Dortelweil 2-2 VfR Fehlheim

18:00 1 SpVgg Neu-Isenburg 1-2 Sportfreunde Seligenstadt

15:00 TJ Spartak Myjava(w) 5-0 Peshaka (w)

20:00 Dinamo Brest (W) 0-4 Lokomotiv Vitebsk (w)

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 1-0 Smorgon (W)

18:05 CSM Slatina U19 2-3 Unirea Bascov U19

20:30 Oravske Vesele 5-1 TJ Banik Kalinovo

20:30 Podkonice 1-2 Malzenice

20:30 1 FK Svidnik 1-2 MFK Snina

20:30 FTC Filakovo 0-2 Partizan Bardejov

20:30 Rimavska Sobota 2-1 MFK Vranov nad Topou

16:00 Slavia 0-1 Spisska Nova Ves

16:00 Marseille U19 (w) 1-3 Toulouse U19 (w)

22:00 Varmbols FC 1-2 Syrianska Eskilstuna IF

21:00 Onsala BK 3-1 Assyriska BK

20:00 Jarfalla 6-0 Kvarnsvedens IK 1

20:00 Kristianstads FF 1-4 Asarums IF FK

20:00 1 IFK Stocksund 2-2 IFK Osterakers Fk

19:00 Osterlen FF 1-2 FC Rosengard

19:00 Karlskrona AIF 5-2 Hogsby IK

19:00 Yxhults IK 0-1 Vanersborg FK

19:00 IK Gauthiod 5-2 Nordvarmland FF

19:00 Trosa Vagnhärad SK 1-3 Assyriska United IK

19:00 Smedby AIS 3-1 IK Sleipner

18:00 FC Gute 1-1 IFK Uppsala

18:00 FC Zurich Frauen (w) 8-0 Basel (w)

00:00 Atletico Mancha real 2-1 CD Utrera

23:45 Atletico Sanluqueno 1-1 Recreativo Huelva

23:30 Burgos Promesas 1-1 Ourense CF 1

22:59 CD Guadalajara 1-1 Alcorcon B

22:59 UD Alzira 0-1 Teruel

22:59 1 Ejido 1-1 Granada CF B

22:59 Compostela 0-1 Union Langreo

22:59 Villanovense 0-0 Leganes B

22:59 Antequera CF 2-0 FC Cartagena B

22:59 SD Gernika 1-2 Rio Sports

22:59 Yeclano Deportivo 0-3 Velez CF

22:00 Alfaro 2-0 CD Tudelano

22:00 Utebo FC 1-0 CD Izarra

22:00 CD Cristo Atletico 2-1 Bergantinos CF

22:00 Marino luanco 1-0 Zamora CF

22:00 SD Tarazona 1-1 SD Beasain

22:00 UE Olot 0-2 Valencia CF Mestalla

17:30 SD Laredo 3-1 Polvorin 1

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 AE Prat

17:00 CD Estebona 0-1 CD Coria 1

17:00 UD Logrones B 0-1 Sestao

17:00 UCAM Murcia 2-2 Juventud Torremolinos CF

17:00 CD Diocesano 2-1 UD Melilla

17:00 Cacereno 1-0 CD Atletico Paso

17:00 Cadiz B 1-3 Mar Menor

17:00 Terrassa 1-2 Formentera

17:00 Real Betis B 1-0 Sevilla Atletico 1

17:00 Mallorca B 1-0 CF Badalona

17:00 1 Suokuaili Moss 0-1 CD Artistico Navalcarnero

17:00 Lleida 0-0 SCR Pena Deportiva

16:30 Real Zaragoza B 2-1 CD Ebro

16:00 AD Union Adarve 2-0 Cerdanyola del Valles

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-1 Ehime FC (w)

21:00 Servette U21 2-2 Monthey

21:00 Ekenas IF Fotboll 4-0 JaPS

21:00 PK-35 Vantaa 1-0 PIF Parainen

20:00 Oldenburger SV 2-1 Union Neumunster

21:00 BSG Chemie Leipzig 0-0 FC Lokomotive Leipzig

20:00 Teutonia Uelzen 0-6 TuS Harsefeld

17:30 1 Hertha Zehlendorf 1-3 Berliner FC Dynamo

16:30 Niendorfer TSV II 5-1 HNT Hamburg

20:00 Amiens U19 1-1 Valenciennes US U19

20:00 Paris FC U19 1-0 Dijon U19

20:00 StrasbourgU19 2-3 AC Bobigny U19

20:00 Bourg Peronnas U19 1-3 Troyes U19

20:00 Guingamp U19 3-0 Angers SCO U19

20:00 Torcy U.S U19 0-2 AuxerreU19

20:00 Drancy U19 0-2 Montfermeil U19

20:00 Air Bel U19 2-0 Colomiers U19

20:00 LensU19 2-0 ESM DE Gonfreville U19

20:00 Lorient U19 1-0 USSA Vertou (U19)

20:00 Istres U19 0-4 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 1 Lille U19 2-4 Caen U19 1

20:00 1 Nice U19 0-2 Bastia U19

20:00 Orleans US 45 U19 2-0 Dunkerque U19

20:00 Metz U19 3-2 Lyon U19

17:00 Saint Etienne U19 0-1 Cannes AS U19

16:00 Toulouse U19 3-1 Ajaccio U19

15:00 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

21:00 Royal Knokke 0-4 Beerschot Wilrijk 1

21:00 Eendracht Aalst 1-1 Westerlo

21:00 URS Lixhe-Lanaye 0-2 Red Star Waasland

21:00 Sportivo Trinidense 1-1 2 de Mayo PJC 1

21:00 Sportivo Luqueno 1-0 Atletico Colegiales

21:00 Martin Ledesma 3-0 Sportivo San Lorenzo 1

16:15 Mohammedan SC 3-0 Aryan

20:00 Abergavenny (w) 2-3 Barry Town (W)

20:00 Pontypridd Town (w) 3-4 Cardiff Metropolitan (w)

20:00 The New Saints (W) 3-0 Aberystwyth (w)

20:00 Cardiff City FC (w) 2-0 Swansea City (w)

22:00 3 SV Telfs 3-3 SC Imst 1

21:00 Dornbirner SV 2-0 FC Brauerei Egg 1

21:00 Bray Wanderers 0-3 Waterford United

23:20 NK Brezice 3-0 SD Videm 2

21:00 SD Cirkulane 1-4 NK Posavje Krsko

22:59 3 Spartak Helsinki 1-10 HPS

20:00 MiPK 7-0 RPS Lions

19:30 1 Roi United 0-1 TP47 Tornio

01:00 America PE 1-1 Vera Cruz PE

00:00 Rutgers (w) 1-0 Maryland (w)

01:00 Coatepecano IB 2-0 Deportivo San Pedro

00:10 San Juan FC 2-2 Suchitepequez

00:00 Club Aurora 1-1 C.S.D. Comunicaciones B

00:00 Deportivo Sanarate 0-1 Deportivo Barberena FC

19:00 Kaizer Chiefs Reserves 1-1 Chippa United Reserves

17:00 Supersport United Reserves 0-1 Moroka Swallows Reserves

15:00 1 Sekhukhune United Reserves 0-0 Maritzburg United Reserves

02:00 Carlos Mannucci W 1-1 Alianza Lima W

12:00 1 Suzuka unlimited 1-1 Yokogawa Musashino

01:00 Zamalek 2-0 FS Sequence

22:59 Spain (w) U17 3-0 Poland (w) U17

16:30 Greece (w) U17 0-1 Belgium (w) U17

18:00 AB Copenhagen 3-1 B93 Copenhagen

02:00 24 de Septiembre 1969 2-2 Mariscal Sucre 1

17:00 Gimhae City 1-1 Yangju Citizen

15:00 Gyeongju KHNP 2-1 Paju Citizen FC

13:00 Hwaseong FC 1-0 Cheongju Jikji

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Siheung City

20:00 AIK Solna (w) 1-2 Eskilstuna United (w)

20:00 Umea IK (w) 1-3 Orebro (w)

18:00 IFK Kalmar (w) 0-1 Pitea IF (w)

19:00 Araguari AC U20 0-5 Betim FC U20

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 0-4 Bremer SV

19:10 1 FC Teutonia 05 1-1 BSV Rehden

19:00 Holstein Kiel II 7-0 Kickers Emden

19:00 Phonix Lubeck 3-1 Hamburger SV (Youth)

20:00 1 Buxoro FK 2-2 Turon Nukus

20:00 Al Yarmouk 2-1 Al-Baq's

20:00 AL-Karmel 2-3 Sama Al Sarhan

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-3 ASV Cham

18:30 Plymouth Argyle 2-1 Ipswich Town

18:05 FK Atyrau Reserves 9-0 FC Aqtobe City

14:30 1 Shenyang City Public 1-2 Shanxi Chang An Athletic FC 1

14:30 Nanjing City 2-3 Zibo Cuju F.C.

14:30 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Sichuan Jiuniu

21:00 Asker 2-1 Eidsvold Turn

18:00 Alta 3-3 Traff

17:30 Brattvag 4-2 Ullensaker/Kisa IL

02:00 Pouso Alegre 1-0 America FC Natal RN

21:20 1 Finn Harps U19 2-3 Wexford Youths U19

21:00 Shamrock Rovers U19 3-0 Sligo U19

20:00 Drogheda United U19 2-1 Bray Wanderers U19

20:00 Cobh Ramblers U19 1-0 Treaty United FC U19

20:00 Virgo Ladies FC (W) 0-3 Portia FC (W)

20:00 TUT FC (W) 1-0 Mamelodi Sundowns (w)

16:00 Vasco Da Gama(w) 4-1 Golden Ladies (w)

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-2 Urawa Red Diamonds (w)

13:30 INAC (w) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

20:45 Viktoria FC Szombathely (w) 0-3 MTK Hungaria FC (w)

22:00 JS Hercules 1-1 OLS Oulu

18:00 Narpes Kraft 0-0 KajHa

18:00 OTP 4-1 Komeetat

21:00 Corinthians Paulista (Youth) 0-1 Palmeiras (Youth) 1

00:00 Deportivo Tulancingo II 0-1 CF Pachuca III 1

16:00 Saku Sporting (w) 0-2 FC Flora Tallinn (w)

21:00 Chelmianka Chelm 1-1 Wisla Sandomierz

21:00 LKS Lagow 3-2 Sokol Sieniawa

18:00 Blekitni Stargard II 2-1 Dab Debno

22:30 Vazquez Cultural U19 1-1 Granada U19 1

22:30 UD Tomares U19 3-2 Recreativo Huelva U19

17:00 Seneca CF U19 0-1 Malaga U19

22:10 Al-Shabab(KUW) 0-0 Al-Sahel

22:10 Al-Arabi Club (KUW) 4-1 Al-Jahra

20:00 Clermont (w) 1-1 Nimes MG (W)

20:00 Nantes (w) 1-2 Lille (w)

20:00 Saint Malo (w) 0-2 Le Mans (w)

19:00 Lens (W) 1-0 Strasbourg W

18:00 Nice W 1-7 RC Saint Etienne (w)

18:00 FC Metz (w) 2-0 La Roche-sur-Yon (W)

18:00 Grenoble Claix (w) 0-2 ASPTT Albi(w)

17:05 Vasas Odorhei 2 (w) 0-4 Vulpitele Galbene Roman (w) 1

15:10 Olimpia Cluj II (w) 3-1 CFR 1907 Cluj (W)

21:30 TJ Sokol Radnice 1-1 Slavoj Myto

20:30 Sokol Konice 1-0 Dolany

15:15 TJ KRUPKA 4-3 FK Nestemice

19:30 TN Stars 0-1 Ekwendeni Hammers

19:30 Blue Eagles 2-0 Red Lions FC

19:30 Civo United 2-2 Moyale Barracks

19:30 Silver Strikers 0-0 Karonga United

01:00 1 Fernandez Vial 1-2 CD Copiapo S.A. 1

01:00 Santiago Wanderers 0-0 Deportes Recoleta

22:30 Municipal Iquique 1-2 Universidad de Concepcion

21:10 ZNK Ljubljana (W) 2-5 Olimpija Ljubljana (w)

02:30 1 Sportivo Penarol 1-0 Huracan Las Heras

02:00 1 Defensores Belgrano (VR) 0-1 Sarmiento Resistencia

02:00 Sportivo Las Parejas 2-0 Crucero del Norte

02:00 CDA Monte Miaz 0-0 Desamparados

02:00 Tiro Futbol Club 0-1 Resistencia Central

02:00 G.San Martin Formosa 0-0 Racing de Cordoba

02:00 2 CA Juventud Unida San Luis 0-2 Club Ciudad de Bolivar

02:00 Independiente Chivilcoy 2-1 Estudiantes de San Luis

02:00 Gimnasia yTiro 2-0 Boca Unidos

02:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 2-1 Sansinena

01:30 Sol de Mayo 2-0 Deportivo Camioneros

01:00 Club Circulo Deportivo 1-0 Club Cipolletti 2

01:00 Defensores Pronunciamiento 3-0 Gimnasia C. Uruguay

18:00 Chachoengsao 4-1 Navy FC

18:00 Chachoengsao FC 4-1 Siam FC

17:00 Ubon Krua Napat FC 1-2 Muang Loei United

16:00 Young Singh United 3-0 MH Nakhonsi

15:35 Khonkaen Mordindang FC 5-1 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Watbot FC 0-0 Maejo United

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Samut Sakon FC

15:30 Trang FC 3-0 Phattalung FC

15:30 Nakhon Mae Sot United FC 0-2 Uttaradit

15:30 Samut Prakan FC 1-4 Bangkok

15:30 Kamphaeng Phet 1-2 Phitsanulok FC

15:30 Chainat United 1-1 Kanjanapat Group 1

15:30 Pluakdaeng United 1-1 Bankhai United

15:30 Mueang Kon D United 0-1 Muang Trang United

15:30 Samut Songkhram FC 2-0 Kanchanaburi City 1

15:30 Maptaphut Rayong FC 1-1 Kohkwang

15:30 Thonburi United FC 0-1 North Bangkok College 1

15:30 1 Assumption Thonburi 2-1 IPE Samut Sakhon

14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC

21:30 Sporting de Benguela 0-0 Santa Rita FC

00:00 Catedraticos Elite 1-2 Lobos ULM

00:00 Montaneses FC 2-2 Inter Playa del Carmen

22:59 U.A. Zacatecas 0-1 Chihuahua FC

19:30 Sturm Graz/Stattegg (w) 2-1 Austria Wien (W)

16:00 SKV Altenmarkt (w) 0-6 Vorderland (w)

16:00 Wacker Innsbruck (w) 0-4 Neulengbach (w)

18:00 FC Vast 0-3 Niva Vinica

00:30 Morocco U23 1-3 Senegal U23

23:15 Scotland U18 4-1 Estonia U18

22:00 Niger 0-0 Liberia

21:30 CroatiaU20 3-1 Albania U20

21:00 Norway U17 2-1 England U17

21:00 1 Poland U17 0-2 Portugal U17

20:30 Malaysia 0-0 Tajikistan

20:00 Scotland U21 1-1 U21 Bắc Ireland

20:00 4 France U18 2-3 Poland U18

20:00 Chile (w) U17 0-1 Colombia (w) U17

17:30 Thái Lan 2-1 Trinidad Tobago

16:00 FK Graffin Vlasim 2-2 Czech Republic U20

16:00 1 Malta U19 1-2 Croatia U19

16:00 Finland U18 3-1 Slovakia U18

16:00 MexicoU17 2-0 Uzbekistan U17

16:00 Czech Republic U18 1-4 USA U18

16:00 Germany U18 0-1 Mexico U18

16:00 Romania U17 1-3 Czech Republic U17

22:30 Lillestrom B 1-1 Senja

21:15 Stromsgodset B 1-0 Mjolner

20:00 1 Bossekop 2-2 Mjondalen IF B

20:00 IL Hodd B 1-1 Elverum

20:00 Lyn Oslo 4-1 Stabaek B 1

20:00 Harstad 2-2 Lorenskog

19:00 Skeid Oslo II 2-3 Grorud B

19:00 Shas B Team card product 5-3 Os Turn Fotball

21:00 Erndtebruck 3-2 Sportfreunde Lotte

20:35 SpVg Frechen 20 2-0 Hennef 05

20:30 DJK Teutonia St.Tonis 1-2 TSV Meerbusch

20:30 Blau-Weib Friesdorf 0-7 Konishisdorf

20:30 FSV Duisburg 3-2 TuRU Dusseldorf

20:30 VfL Vichttal 4-2 Bonner sc

20:30 Fortuna Koln II 1-1 Eintracht Hohkeppel

20:15 SC Union Nettetal 2-1 VFB Homberg 1

20:10 TSV Victoria Clarholz 2-0 TuS Ennepetal

20:00 TVD Velbert 1-1 VfB Hilden 1

20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-5 Wegberg-Beeck

20:00 SC Spelle-Venhaus 4-0 MTV Gifhorn

20:00 1 Siegen Sportfreunde 0-1 SV Westfalia Rhynern

20:00 FC Union Tornesch 1-2 USC Paloma

20:00 Siegburger SV 04 0-2 Borussia Freialdenhoven

20:00 Adams Sam Beek 1-2 Gutersloh

20:00 SV Unter-Flockenbach 0-4 Eintracht Frankfurt (Youth)

20:00 Heeslinger SC 3-1 TuS Bersenbruck

20:00 HSC Hannover 0-1 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 SpVgg Vreden 1921 4-0 FC Eintracht Rheine 1

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-2 FC Pesch 1956

20:00 1 TSV Steinbach II 3-4 KSV Baunatal

20:00 SC Preussen Munster II 5-1 SG Finnentrop/Bamenohl

20:00 Sportverein Sonsbeck 4-0 FC Monheim

20:00 VfL Oldenburg 4-1 SV Ahlerstedt Ottendorf

20:00 ASC 09 Dortmund 0-0 1. FC Gievenbeck 1

20:00 SF Baumberg 1-3 Schwarz-Weiss Essen

20:00 FC Kray 1-3 Cronenberger SC

20:00 SpVg Schonnebeck 1-0 FC Kleve

20:00 TSV Buchholz 08 1-0 Hamm United

20:00 Bergisch Gladbach 09 1-0 Hurth

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-0 FV Offenburg

19:00 Niendorfer TSV 3-1 TSV Sasel 1

18:00 TuS Schwachhausen 2-2 TuSpo Surheide

16:05 ESC Geestemunde 0-3 Aumund-Vegesack

20:00 Tienen 0-3 Sint-Eloois-Winkel

20:00 Kolbotn (w) 2-2 LSK Kvinner (w)

20:00 Arna Bjornar (w) 3-0 Roa (w)

18:30 Tromso (w) 0-2 Aasane (w)

21:00 FC Romariz (w) 1-0 AD Ovarense (w)

21:00 Vitoria SC (W) 4-2 Rio Ave (W) 1

00:00 Levante UD (w) 2-0 Athletic Club Bibao (w)

22:00 Villarreal (w) 1-4 Barcelona (w)

17:00 Atletico de Madrid (w) 1-0 CD Alaves (w)

16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti

13:00 Yamato Sylphid (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w)

21:00 SG Essen-Schonebeck (w) 1-0 SV Meppen (w)

21:00 SC Freiburg (w) 2-4 Eintracht Frankfurt (w)

18:00 Turbine Potsdam (w) 0-3 FCR 2001 Duisburg (w)

18:00 Bayern Munchen (w) 3-0 Werder Bremen (w)

17:15 Fortuna Sittard (W) 0-1 Feyenoord Rotterdam (W)

20:35 1 SC Germania Reusrath 1-4 SF Niederwenigern

20:00 VfB Frohnhausen 4-0 TUSEM Essen 1

22:00 Saprissa (w) 2-2 Sporting San Jose (w)

21:00 Trottur Reykjavik (w) 5-0 KR Reykjavik (w)

21:00 UMF Selfoss (w) 2-0 Breidablik (w)

21:00 Keflavik (w) 1-2 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:30 Puerto Nuevo 2-1 Club Lujan

01:30 General Lamadrid 1-1 CA Atlas

01:30 Argentino de Merlo 4-1 Victoriano Arenas

19:00 Andernach (w) 0-0 FC Gutersloh (w)

19:00 1 Nurnberg (w) 2-1 FFC Frankfurt II (w)

16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-3 SC Freiburg II (w)

16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-0 SC Sand (w) 1

16:00 Ingolstadt 04 (w) 0-1 RB Leipzig (w)

16:00 Koln II (w) 3-3 Wolfsburg II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

02:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-0 Deportivo Madryn

01:00 Guillermo Brown 1-1 Club Atletico Guemes

23:40 CA Brown Adrogue 2-3 Belgrano

21:00 Tristan Suarez 2-2 Gimnasia Jujuy

01:00 ES Bafing 1-3 ASEC MIMOSAS

22:30 CO Korhogo 0-0 Sporting Gagnoa

20:00 VIFK Vaasa (w) 0-1 Ilott (w)

20:00 1 Espoo (w) 1-0 FC Sport (w)

21:00 1 FC Andau 2-2 Horitschon 1

21:00 St. Margarethen 1-3 USC Eichkogl

20:00 1 ASKO Kottmannsdorf 2-2 ASK Klagenfurt

19:00 1 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1 SC Landskron

16:00 1 Oberperfuss 2-1 FC Wacker Innsbruck

16:00 PD Koblach 2-2 FC Nenzing

15:30 Waf Brigittenau 3-2 Post SV Wien

15:30 SV Frauental 4-1 SC Liezen

15:30 1 Grossklein 2-1 ATUS Barnbach

18:00 Holstebro BK 3-1 SfB Oure

21:00 Athletic Bilbao B (w) 0-1 Real Oviedo (w)

17:00 Osasuna (w) 0-0 Cacereno (W)

16:30 Eibar (w) 2-0 Rayo Vallecano (w)

19:30 Sampdoria (W) 0-2 Inter Milan (w)

17:30 Pomigliano (w) 2-2 Como 2000 (w)

14:30 Canberra FC (w) 3-3 Belconnen United (w)

01:30 Yupanqui 3-1 CA Lugano 1

01:30 1 Centro Espanol 0-1 Defensores de Cambaceres

19:00 Aral Qoraqalpogiston 2-0 FK Andijan-2

19:00 FK Chigatoy 2-2 Unired

18:00 1 Qumqo rg on FC 1-3 PFK Shahrixonchi

18:00 Paktako 79 1-1 FK Do stlik Tashkent

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-1 Fleury 91 (w)

21:00 Mutenice 2-1 MS Brno

20:30 FK Bolatice 2-4 Pusta Polom

20:30 FS Napajedla 5-0 TJ Sokol Lhota

17:00 She Corporate (w) 1-2 Kampala Queens (w)

01:20 1 Desportiva Alianca Youth 2-0 CSE U20

01:10 CSA U20 1-0 FF Sport Nova Cruz U20

01:00 Barra FC U20 1-1 Avai (Youth)

19:30 Pague Menos U20 2-1 Ceara (Youth)

19:30 Fortaleza U20 1-1 Floresta CE Youth 1

21:00 Bristol Academy (w) 1-1 Southampton (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) 1-3 CrystalPalace (w)

20:00 Birmingham (w) 3-2 Coventry (w)

18:00 London City Lionesses (w) 3-0 Durham Wildcats LFC (w) 1

18:00 Lewes (w) 2-2 Sheffield United (w)

17:30 1 Sunderland (w) 2-3 Charlton (w)

22:00 FK Makhachkala 0-0 Rodina Moskva

21:00 Baltika Kaliningrad 3-2 Yenisey Krasnoyarsk

21:00 Arsenal Tula 2-0 Volga Ulyanovsk 1

21:00 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0 Alania Vladikavkaz

20:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Rubin Kazan

20:00 Akron Togliatti 1-1 FC Ufa

19:00 FK Krasnodar 2 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:00 Veles 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny

14:00 SKA Khabarovsk 2-0 PFK Kuban 1

16:00 AC Nagano Parceiro 2-1 Azul Claro Numazu

13:00 Fukushima United FC 2-1 Giravanz Kitakyushu

13:00 Matsumoto Yamaga FC 0-1 Yokohama SCC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kataller Toyama

12:00 Miyazaki 2-3 Imabari FC

12:00 SC Sagamihara 0-2 Vanraure Hachinohe FC

02:00 Acao (W) 7-0 Nova Mutum EC(w)

01:30 Itumbiara EC GO 1-0 ASEEV

01:30 Trindade AC 1-0 Guanabara City FC

01:30 Parauapebas/PA 4-1 Altamira

01:30 1 Fonte Nova/PA 0-0 Santa Rosa PA

01:00 Confianca/PB 1-1 Femar FC 1

01:00 Fluminense SC 0-3 Cacador AC

21:00 Patriotas FC 2-0 SC Campo Mourao

20:15 Desportiva Guarabira PB 1-1 Perilima PB

20:10 Santarritense FC 2-1 Novo Esporte Clube Ipatinga

19:35 Paraense FC 3-0 Pedreira EC

19:30 Santos PA 0-4 Cameta EC

18:00 1 Crumlin United 0-0 Lucan United 2

17:00 Greystones 3-1 Collinstown

17:00 1 Kilnamanagh AFC 2-2 Bangor Celtic

01:00 Sao Caetano 1-0 XV de Piracicaba

20:20 Emirates Club 3-0 Hatta

20:20 Dubba Al-Husun 3-0 Fursan Hispania FC

20:20 Al Taawon 1-1 Al-Thaid

20:20 Al-Jazira Al-Hamra 1-1 Al Arabi(UAE)

22:05 Murcia Feminas (w) 3-3 Discobolo La Torre AC (w)

22:00 UD Logrones (W) 2-3 Oiartzun KE (w)

21:30 Pozuelo Alarcon (w) 2-0 Futbol Ellas CFF (W)

17:30 CD Monte (w) 2-0 CDEF Logrono II (W)

17:15 Victoria CF Coruna (W) 1-2 Lostrego (W)

17:00 Zaragoza CFF II (W) 1-2 Talarrubias (W) 1

17:00 CD Atletico Lince (W) 1-0 CP San Miguel (w)

17:00 Victoria FC Santiago (W) 3-0 UD Llanera (W)

17:00 San Vicente (W) 0-3 Aldaia (w)

16:30 Cadiz (w) 5-0 Ciudad de Murcia (w)

16:00 Plaza Argel (w) 2-4 Levante C (W)

18:00 HooGee EsPa YJ U20 1-3 Pori Akatemia YJ U20

00:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 Santos De Guapiles

13:00 Fiji U19 0-3 New Zealand U19

00:55 Boca Juniors (w) 2-1 UAI Urquiza (w)

21:00 1 Excursionistas (w) 0-3 Gimnasia LP (w)

21:00 Comunicaciones(W) 0-6 CA Independiente (w)

19:00 Baronie 1-2 USV Hercules

19:00 GVV Unitas 1-0 RKSV Groene Ster

19:00 RKVV DEM 1-1 UNA

19:00 SV Oss 20 2-2 HV CV Quick

19:00 Polissya Zhytomyr 2-0 FC Bukovyna chernivtsi

16:00 FC Chernigiv 0-2 LNZ Lebedyn

22:00 Glasgow Rangers (w) 4-0 Motherwell (w)

22:00 Dundee United (w) 3-2 Hamilton FC (w)

22:00 Aberdeen (w) 0-3 Celtic (w)

19:00 Spartans (w) 2-2 Hibernian (w)

19:00 Glasgow City (w) 2-0 Hearts (w)

18:00 Glasgow Girls (w) 1-8 Partick Thistle (w)

21:00 Braga (w) 0-0 CA Ouriense (w)

21:00 Sporting CP (w) 1-0 SF Damaiense (w)

19:00 Famalicao (w) 3-1 Vilaverdense (w)

21:10 Zsambeki SK 1-3 Veszprem

21:01 Tiszafured VSE 1-2 Penzugyor SE

21:00 Kaposvar 0-1 Komarom VSE

21:00 1 Senyo Carnifex 1-0 Eger SE

21:00 Balatonfuredi FC 1-2 Tatabanya

21:00 Budaorsi SC 2-1 Beech Sigit

21:00 III.Keruleti TUE 3-1 Gyirmot FC Gyor II

21:00 ESMTK 1-0 MTK Hungaria FC II

21:00 putnok Vse 1-1 Korosladany MSK

21:00 Mako 2-1 Paksi B

21:00 Csornai SE 2-2 Mori SE

16:00 Puskas Academy II 3-1 RCO Agde 1

16:00 Diosgyori VTK II 3-0 Tiszaujvaros

16:00 Kecskemeti TE II 0-1 Majosi SE

16:00 Debreceni VSC II 1-2 Hatvan

16:00 1 Gyori ETO FC II 1-2 UFC Nagykanizsa

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 3-0 Team TG FF (w)

19:00 Sundsvalls DFF (w) 1-2 Lidkopings FK (w)

18:00 Ifo Bromolla IF (w) 2-1 Alvsjo AIK FF (w)

01:00 EC Passo Fundo 6-1 Santo Angelo RS

21:00 Boca Juniors Reserve 0-0 Godoy Cruz Reserves

21:00 Argentinos Jrs Reserves 2-2 Colon Reserves

21:00 Banfield Reserves 4-2 Huracan Reserves

21:00 San Lorenzo Reserves 1-2 Lanus Reserves

15:00 Urawa Red Diamonds 0-4 Cerezo Osaka

15:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Avispa Fukuoka

23:30 Villa Espanola 1-2 Racing Club Montevideo

23:30 Miramar Misiones FC 1-3 Rampla Juniors FC

23:30 CA Juventud 0-3 Uruguay Montevideo

23:30 Central Espanol 1-1 Club Atletico Progreso

23:30 IA Sud America 3-0 La Luz

23:30 Cerro Montevideo 0-4 CA Atenas

21:00 1 Canadian SC 1-1 CA Bella Vista 2

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657