Kết quả trận Fulham vs Leeds United, 03h00 ngày 20/03

Fulham
Fulham
1
Leeds United
Leeds United
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Fulham vs Leeds United


03:00 ngày 20/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Fulham vs Leeds United


TLCA
1.05 : 0:0 : 0.87
TL bàn thắng:
11.11 : 3 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
178.00 : 9.70 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Fulham vs Leeds United

 29'    0-1   goalPatrick Bamford (Assist:Jack Harrison)
 31'      yellow_cardPatrick Bamford
 38'    Joachim Andersen (Assist:Ademola Lookman) goal 1-1  
 46'    Aleksandar Mitrovic↑Josh Maja↓ substitution  
 51'    Mario Lemina yellow_card  
 58'    1-2   goalRaphinha (Assist:Patrick Bamford)
 63'    Ruben Loftus Cheek↑Harrison Reed↓ substitution  
 72'    Kenny Tete↑Ola Aina↓ substitution  
 77'      substitutionMateusz Klich↑Patrick Bamford↓
 90'      yellow_cardKalvin Phillips
 90'      substitutionRobin Koch↑Tyler Roberts↓
 90'    Ruben Loftus Cheek yellow_card  

Đội hình thi đấu Fulham vs Leeds United

Fulham Leeds United
1 Alphonse Areola
33 Antonee Robinson
16 Oluwatosin Adarabioyo
5 Joachim Andersen
34 Ola Aina
18 Mario Lemina
21 Harrison Reed
19 Ademola Lookman
29 Andre Zambo Anguissa
17 Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro
27 Josh Maja
1 Illan Meslier
2 Luke Ayling
14 Diego Javier Llorente Rios
21 Pascal Struijk
10 Ezgjan Alioski
23 Kalvin Phillips
18 Raphinha
15 Stuart Dallas
11 Tyler Roberts
22 Jack Harrison
9 Patrick Bamford
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Aleksandar Mitrovic
4 Denis Odoi
13 Tim Ream
15 Ruben Loftus Cheek
2 Kenny Tete
23 Joe Bryan
3 Michael Hector
30 Terence Kongolo
31 Fabricio Agosto Ramirez
43 Mateusz Klich
47 Jack Jenkins
30 Joe Gelhardt
13 Francisco Casilla Cortes
46 Jamie Shackleton
5 Robin Koch
17 Helder Costa
7 Ian Carlo Poveda
28 Gaetano Berardi

Số liệu thống kê Fulham vs Leeds United

Fulham   Leeds United
 
Giao bóng trước
 
0
13
 
Phạt góc
 
7
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
13
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
7
3
 
Cản sút
 
2
16
 
Sút Phạt
 
14
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
328
 
Số đường chuyền
 
305
73%
 
Chuyền chính xác
 
70%
13
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
4
32
 
Đánh đầu
 
32
19
 
Đánh đầu thành công
 
13
2
 
Cứu thua
 
4
20
 
Rê bóng thành công
 
25
14
 
Đánh chặn
 
9
28
 
Ném biên
 
25
20
 
Cản phá thành công
 
25
10
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
110
 
Pha tấn công
 
114
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

19:00 Panserraikos 1-0 Veria FC

19:00 Kallithea 2-3 Rhodos FC

19:00 AO Triglia 3-2 AO Kavala

19:00 Aspropyrgos Enosis 3-0 Ialysos

19:00 Almopos Arideas 0-1 Olympiakos Volou

19:00 Kalamata AO 2-0 Asteras Vlachioti

19:00 Thesprotos 3-1 AEP Kozani

19:00 Egaleo Athens 1-3 AO Episkopis Rethymno

19:00 Apollon Kalamarias 1-2 Pierikos

19:00 Niki Volou 1-1 Santorini 2020 1

19:00 1 FK Atyrau 2-2 FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

19:00 EdirnesporGenclik 1-0 Utkoi

19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-0 Yeni Orduspor

19:00 Kutahyaspor 6-1 Ceyhanspor

19:00 Cankaya FK 1-2 Bukaspor

19:00 1 Bergama Belediyespor 0-1 Kestel

19:00 Yalovaspor 2-1 Golcukspor

19:00 Aksarayspor 2-2 Duzcespor

19:00 Somaspor 1-0 Yeni Altindag BS

19:00 Adiyamanspor 2-1 Silivrispor

19:00 Karsiyaka 1-0 Sile Yildizspor

19:00 1 Ofspor 1-1 Diyarbakirspor

19:00 Cizrespor 0-0 Erokspor

19:00 Nevsehirspor Genclik 2-0 Payasspor

19:00 Catalca Spor 1-0 Ispartaspor

19:00 Turk Metal Kirikkale 0-3 Karaman Belediyesi Spor

19:00 1 Carsambaspor 0-2 Osmaniyespor

19:00 Kizilcabolukspor 4-2 Artvin Hopaspor

19:00 Muglaspor 3-0 Bayrampasa

19:00 Batman Petrolspor 2-0 Celspor

19:00 Kemerspor 2003 3-0 Dai Lin Jissbon 1

19:00 Halide Edip Adivarspor 3-1 Fethiyespor

19:00 Erzin Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

19:00 Darica Genclerbirligi 0-2 Yimpas Yozgatspor

19:00 Sanger 0-0 Karaman Belediyespor

19:00 Modafen Spor 0-2 Yldrm Belediyesispor

19:00 Tokatspor 0-2 Yomraspor

19:00 Arhavispor 0-3 Erbaaspor S

19:00 Kozan BLD.SPOR 2-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1

19:00 Nazillispor 5-2 Tekirdagspor

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

19:00 Napoli(U19) 2-2 Spezia U19

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

19:00 Al-Horiyah 1-0 Hutteen FC

19:00 1 Teshrin SC 1-1 Al-Jaish Damascus

19:00 Al-Sahel(SYR) 2-1 Al Ittihad (SYR)

19:00 Al-Shorta Damascus 0-1 Al-Karamah

19:00 Jableh SC 2-3 Ha Ji lage

19:00 1 Al Wathbah 1-1 Al-Taleiah 1

19:00 Al-Wahda Damascus 0-0 Al futowa

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)

19:30 Shirak Gjumri B 0-4 FC West Armenia

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

18:00 LPS Buzau U19 0-4 Viitorul Constanta U19

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

18:30 Dukla Banska Bystrica 3-2 Dunajska Streda

19:00 Rotor Volgograd Youth 3-3 Khimki Youth

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

19:20 1 Atletico Rafaela U20 2-0 Estudiantes Rio Cuarto U20

18:30 Umraniyespor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

19:00 SC Tavriya 1-1 Metalurh Zaporizhya

19:00 Volyn Lutsk Reserves 0-1 FC Chernigiv 1

19:00 FC Peremoga Dnieper 0-4 FK Metal Kharkiv

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4 Mladost Lucani U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

19:30 Alashkert 1-0 Urartu

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s