Kết quả trận Fulham vs Queens Park Rangers (QPR), 18h30 ngày 16/10

Fulham
Fulham
4
Queens Park Rangers (QPR)
Queens Park Rangers (QPR)
1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Fulham vs Queens Park Rangers (QPR)


18:30 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 4

Tỷ lệ Fulham vs Queens Park Rangers (QPR)


TLCA
0.65 : 0:0 : 1.36
TL bàn thắng:
5.88 : 5 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 199.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Fulham vs Queens Park Rangers (QPR)

 7'      yellow_cardDominic Ball
 10'    Aleksandar Mitrovic (Assist:Denis Odoi) goal 1-0  
 32'    Bobby Reid↑Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro↓ substitution  
 45'      yellow_cardStefan Marius Johansen
 46'      substitutionLyndon Dykes↑Dominic Ball↓
 55'    1-1   goalLyndon Dykes (Assist:Chris Willock)
 58'    Antonee Robinson↑Joe Bryan↓ substitution  
 63'      yellow_cardMoses Odubajo
 66'      substitutionJimmy Dunne↑Sam McCallum↓
 67'    Aleksandar Mitrovic (Assist:Neeskens Kebano) goal 2-1  
 69'      substitutionAndre Gray↑Charlie Austin↓
 70'      yellow_cardJimmy Dunne
 71'    Bobby Reid (Assist:Jean Michael Seri) goal 3-1  
 77'    Nathaniel Chalobah↑Harry Wilson↓ substitution  
 90'    Antonee Robinson (Assist:Harrison Reed) goal 4-1  

Đội hình thi đấu Fulham vs Queens Park Rangers (QPR)

Fulham Queens Park Rangers (QPR)
1 Marek Rodak
23 Joe Bryan
13 Tim Ream
16 Oluwatosin Adarabioyo
4 Denis Odoi
6 Harrison Reed
24 Jean Michael Seri
7 Neeskens Kebano
8 Harry Wilson
17 Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro
9 Aleksandar Mitrovic
1 Seny Timothy Dieng
4 Robert Dickie
5 Jordy de Wijs
6 Yoann Barbet
22 Moses Odubajo
12 Dominic Ball
7 Stefan Marius Johansen
16 Sam McCallum
10 Ilias Chair
21 Chris Willock
11 Charlie Austin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Rodrigo Muniz Carvalho
12 Nathaniel Chalobah
10 Tom Cairney
14 Bobby Reid
26 Alfie Mawson
33 Antonee Robinson
21 Paulo Gazzaniga
34 Stephen Duke-McKenna
37 Albert Adomah
9 Lyndon Dykes
20 Jimmy Dunne
8 Luke Amos
19 Andre Gray
13 Jordan Gideon Archer

Số liệu thống kê Fulham vs Queens Park Rangers (QPR)

Fulham   Queens Park Rangers (QPR)
7
 
Phạt góc
 
2
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
4
16
 
Tổng cú sút
 
7
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
4
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
2
10
 
Sút Phạt
 
11
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
448
 
Số đường chuyền
 
513
81%
 
Chuyền chính xác
 
84%
9
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
0
16
 
Đánh đầu
 
16
8
 
Đánh đầu thành công
 
8
0
 
Cứu thua
 
3
13
 
Rê bóng thành công
 
9
9
 
Đánh chặn
 
12
23
 
Ném biên
 
22
0
 
Woodwork
 
1
13
 
Cản phá thành công
 
9
10
 
Thử thách
 
12
4
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
101
 
Pha tấn công
 
95
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
31

03:15 Leeds United 1-0 Crystal Palace

02:30 1 Newcastle United 1-1 Norwich City

02:45 Verona 0-0 Cagliari

02:45 Salernitana 0-2 Juventus

00:30 Fiorentina 3-1 Sampdoria

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

07:45 New England Revolution 1-1 New York City FC 1

02:45 Exeter City 2-1 Bradford City

03:15 Sporting Braga 4-1 Vizela

02:45 1 Motherwell 1-0 Dundee United

03:00 1 Badajoz 0-3 CD Alcoyano

03:00 Albacete 1-1 Racing de Ferrol

03:00 Aguilas CF 1-1 Almeria

03:00 CD Montijo 0-1 Burgos CF

03:00 CD Ebro 0-5 Celta Vigo

03:00 1 CFJ Mollerussa 1-5 Getafe

02:30 Atletico Sanluqueno 2-0 Sabadell 1

02:00 Rio Sports 0-2 FC Cartagena

02:00 UC Ceares 0-1 Sporting Gijon

02:00 Teruel 0-1 AD Alcorcon

01:00 Unami CP 0-3 Alaves

01:00 CD Laguna 0-7 Granada CF

01:00 Victoria CF 0-8 Villarreal

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

08:00 Cuiaba 1-3 Palmeiras 1

07:00 America MG 3-0 Chapecoense SC

06:00 Flamengo 2-1 Ceara

05:00 Juventude 1-0 Bragantino

07:30 Banfield 4-1 Independiente 2

05:15 Boca Juniors 0-0 Newells Old Boys

03:00 San Lorenzo 1-0 Sarmiento Junin

07:00 Blooming 1-2 Always Ready

02:45 1 San Jose 0-2 Oriente Petrolero

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

02:30 Spal 1-3 Lecce

02:30 Monza 4-1 Cosenza Calcio 1914

02:30 Reggina 1-2 Ascoli

02:30 Pordenone Calcio SSD 2-0 Alessandria

02:25 Vicenza 2-3 Benevento

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

01:00 1 Wurzburger Kickers 0-2 Eintracht Braunschweig

01:00 TSV 1860 Munchen 1-3 SV Waldhof Mannheim

06:30 Academia Puerto Cabello 0-0 Portuguesa FC

04:10 CD Hermanos Colmenares 4-0 Deportivo Metropolitano

08:00 Tampico Madero 2-2 Monarcas Morelia

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

16:00 Khujand 0-0 FC Istiklol Dushanbe

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

02:30 Centro Atletico Fenix 0-0 Boston River

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

02:45 Hereford United 3-0 Kettering Town

02:45 CA Juventud de Puerto Tirol 1-2 Don Orione

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

02:45 Potters Bar Town 1-2 Carshalton Athletic FC

02:45 Merstham 2-2 Bishop's Stortford

02:45 Horsham 2-0 Wingate Finchley 1

02:45 Bowers Pitsea 1-1 Cray Wanderers

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

02:00 1 UAE 2-1 Syrian

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

02:45 1 Wrexham 0-2 Yeovil Town

02:45 1 Cove Rangers 5-1 Glasgow Rangers U21

02:45 Inverness 0-0 Raith Rovers

02:45 Hamilton Academical 2-3 Kilmarnock

02:45 1 Whitby Town 0-1 Nantwich Town

02:45 Farsley Celtic 1-0 Stalybridge Celtic

02:45 Matlock Town 3-2 Marske United

02:45 Spennymoor Town 0-0 Chorley FC

02:45 Southport FC 1-1 Darlington

02:45 Liversedge 1-3 Lancaster City

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

01:45 1 Hapoel Bnei Pardes 2-4 Hapoel Iksal

01:45 MS Tseirey Taybe 1-1 Ironi Tiberias

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

02:45 Basildon United 2-3 Romford

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

01:00 Boca Junior SE U20 1-6 EC Bahia U20

01:00 Vitoria da Conquista BA U20 4-0 Jacob AL U20

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

02:45 Swindon Town 1-2 Colchester United

02:45 Sutton United 0-0 Stevenage Borough

02:45 Accrington Stanley 1-1 Wigan Athletic

02:00 Cambridge United 2-0 Walsall

02:00 Leyton Orient 0-0 Milton Keynes Dons 1

02:00 Forest Green Rovers 1-1 Chelsea U21

02:00 Charlton Athletic 2-1 Aston Villa U21

02:00 Rotherham United 1-1 Port Vale

02:00 Carlisle United 1-1 Lincoln City

02:00 Bolton Wanderers 1-0 Fleetwood Town

02:45 Royston Town 2-1 St Neots Town

02:45 Walton Casuals 2-1 Hayes Yeading United

02:45 Rushall Olympic 2-0 bromsgrove

02:45 Harlow Town 1-2 Berkhamsted Town

02:45 Seraing United 3-3 Anderlecht

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

02:45 Morpeth Town 2-1 Basford Utd

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

02:45 FC Lincoln 3-0 Mons Calpe SC 1

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

01:00 1 Berliner AK 07 1-3 Berliner FC Dynamo

01:00 2 SC Eltersdorf 1-3 FC Memmingen

05:00 Atletico Tembetary 0-2 Libertad 1

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

02:45 Staines Town 0-1 Basingstoke Town

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

02:30 Rabat Ajax 2-7 San Gwann

08:00 Costa Rica (w) 5-2 Nicaragua (w)

05:30 Mexico (w) 0-0 Canada nữ

04:00 Dominican Republic (w) 1-1 Trinidad Tobago (w)

03:00 Ecuador (w) 2-2 Argentina (w)

02:00 Paraguay (w) 4-2 Peru (w)

01:00 Morocco (w) 2-0 Senegal (w)

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

19:00 Montenegro U16 1-1 Turkey U16

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

02:00 FC Hagen/Uthlede 1-0 TB Uphusen

02:45 Hastings United 2-0 Chichester City

02:45 Hertford Town 1-1 Thame United

03:10 France (w) 2-0 Wales (w) 1

03:00 Spain (w) 8-0 Scotland (w)

02:30 Belgium (w) 4-0 Poland (w)

02:00 Ireland (w) 11-0 Georgia (w) 1

02:00 Luxembourg (w) 0-8 Austria (w)

02:00 Anh (nữ) 20-0 Latvia (w)

01:00 Portugal (w) 1-3 Germany (w)

01:00 Thụy Điển nữ 3-0 Slovakia (w)

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

02:45 Biggleswade Town 2-2 Tamworth

02:45 Peterborough Sports 4-1 Hednesford Town 1

02:45 Stratford Town 4-2 Nuneaton Borough 1

02:45 Alvechurch 5-1 Stourbridge 1

02:45 Belper Town 4-0 Sutton Coldfield Town

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

01:15 1 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-0 Beitar Jerusalem 1

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

01:00 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 CO Korhogo

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

02:45 Hendon 3-0 Metropolitan Police

01:00 Antalyaspor 4-0 Amedspor

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

05:30 ASEEV 2-2 Cerrado EC

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

02:45 Oxford City 1-0 Ebbsfleet United 1

02:45 Tonbridge Angels 0-0 St Albans City

00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

02:45 Larne FC 1-1 Cliftonville

02:45 Dungannon Swifts 0-2 Glenavon Lurgan

02:45 Crusaders 2-0 Portadown

02:45 Warrenpoint Town 1-2 Ballymena United

02:45 Linfield FC 2-0 Carrick Rangers

01:30 Chindia Targoviste 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

02:50 Quilmes Reserves 2-1 Chacarita Juniors Reserves

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

07:45 Central Espanol 0-0 Racing Club Montevideo

05:00 Cerro Montevideo 1-2 Defensor Sporting Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657