Kết quả trận Fulham vs Swansea City, 01h45 ngày 30/09

Fulham
Fulham
3
Swansea City
Swansea City
1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Fulham vs Swansea City


01:45 ngày 30/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Fulham vs Swansea City


TLCA
0.62 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
7.69 : 4 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 1

Diễn biến chính Fulham vs Swansea City

 12'    Aleksandar Mitrovic (Assist:Tim Ream) goal 1-0  
 23'      yellow_cardBenjamin Cabango
 32'      substitutionKorey Smith↑Olivier Ntcham↓
 32'    Aleksandar Mitrovic (Assist:Neeskens Kebano) goal 2-0  
 38'    2-1   goalJamie Paterson (Assist:Joel Piroe)
 45'    Aleksandar Mitrovic (Assist:Denis Odoi) goal 3-1  
 56'    Alfie Mawson↑Joe Bryan↓ substitution  
 68'      substitutionLiam Cullen↑Flynn Downes↓
 69'    Rodrigo Muniz Carvalho↑Aleksandar Mitrovic↓ substitution  
 71'    Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro↑Harry Wilson↓ substitution  
 74'      substitutionJoel Latibeaudiere↑Jake Bidwell↓

Đội hình thi đấu Fulham vs Swansea City

Fulham Swansea City
21 Paulo Gazzaniga
23 Joe Bryan
13 Tim Ream
16 Oluwatosin Adarabioyo
4 Denis Odoi
6 Harrison Reed
24 Jean Michael Seri
7 Neeskens Kebano
14 Bobby Reid
8 Harry Wilson
9 Aleksandar Mitrovic
18 Ben Hamer
5 Benjamin Cabango
26 Kyle Naughton
3 Ryan Manning
27 Ethan Laird
4 Flynn Downes
8 Matt Grimes
24 Jake Bidwell
10 Olivier Ntcham
12 Jamie Paterson
17 Joel Piroe
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
25 Joshua Onomah
26 Alfie Mawson
3 Michael Hector
17 Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro
19 Rodrigo Muniz Carvalho
1 Marek Rodak
20 Domingos Quina
16 Brandon Cooper
6 Jay Fulton
28 Liam Walsh
1 Steven Benda
7 Korey Smith
20 Liam Cullen
22 Joel Latibeaudiere

Số liệu thống kê Fulham vs Swansea City

Fulham   Swansea City
3
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
7
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
3
 
Sút ra ngoài
 
3
0
 
Cản sút
 
3
7
 
Sút Phạt
 
17
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
397
 
Số đường chuyền
 
664
83%
 
Chuyền chính xác
 
88%
16
 
Phạm lỗi
 
7
2
 
Việt vị
 
1
23
 
Đánh đầu
 
23
13
 
Đánh đầu thành công
 
10
0
 
Cứu thua
 
4
16
 
Rê bóng thành công
 
13
9
 
Đánh chặn
 
8
15
 
Ném biên
 
19
0
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
13
9
 
Thử thách
 
11
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
72
 
Pha tấn công
 
107
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
48

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-1 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

18:10 Ararat-Armenia B 2-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657