Kết quả trận Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka, 17h00 ngày 07/04

Gamba Osaka
Gamba Osaka
0
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
0
Kết quả bóng đá J-League 1

Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka


17:00 ngày 07/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka


TLCA
0.52 : 0:0 : 1.66
TL bàn thắng:
11.11 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
8.00 : 1.13 : 14.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka

 66'      substitutionSotan Tanabe↑Daisuke Ishizu↓
 66'      substitutionTakeshi Kanamori↑Masakazu Yoshioka↓
 68'    Tiago Alves Sales↑Shu Kurata↓ substitution  
 70'      substitutionEmil Salomonsson↑Masato Yuzawa↓
 75'      yellow_cardCaue Cecilio da Silva
 78'      substitutionTakaaki Shichi↑Caue Cecilio da Silva↓
 78'      substitutionYuji Kitajima↑Daiki Watari↓
 82'    Anderson Patrick Aguiar Oliveira↑Leandro Marcos Pereira↓ substitution  
 90'    Ryu Takao↑Kosuke Onose↓ substitution  
 90'    Kazunari Ichimi↑Takashi Usami↓ substitution  

Đội hình thi đấu Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka

Gamba Osaka Avispa Fukuoka
1 Higashiguchi Masaki
24 Keisuke Kurokawa
3 Gen Shoji
5 Genta Miura
8 Kosuke Onose
10 Shu Kurata
6 Ju Se Jong
15 Yosuke Ideguchi
14 Yuya Fukuda
39 Takashi Usami
9 Leandro Marcos Pereira
31 Masaaki Murakami
2 Masato Yuzawa
4 Carlos Gutierrez
5 Daiki Miya
22 Naoki Wako
29 Masakazu Yoshioka
15 Caue Cecilio da Silva
6 Mae Hiroyuki
16 Daisuke Ishizu
17 Daiki Watari
9 Juan Manuel Delgado Moreno Juanma
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
20 Kazunari Ichimi
27 Ryu Takao
18 Anderson Patrick Aguiar Oliveira
29 Hiroyuki Yamamoto
25 Kei Ishikawa
13 Shunya Suganuma
32 Tiago Alves Sales
3 Emil Salomonsson
19 Sotan Tanabe
25 Yuji Kitajima
13 Takaaki Shichi
39 Tatsuki Nara
23 Rikihiro Sugiyama
37 Takeshi Kanamori

Số liệu thống kê Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka

Gamba Osaka   Avispa Fukuoka
5
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
4
 
Tổng cú sút
 
8
1
 
Sút trúng cầu môn
 
2
3
 
Sút ra ngoài
 
6
12
 
Sút Phạt
 
7
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
6
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
2
2
 
Cứu thua
 
4
78
 
Pha tấn công
 
67
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

17:30 Daegu FC 1-0 Suwon Samsung Bluewings 1

17:30 Seongnam FC 1-3 Incheon United

17:30 Jeju United 2-1 FC Seoul

17:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Jeonbuk Hyundai Motors

19:00 Henan Songshan Longmen 1-2 Shenzhen FC

17:00 Qingdao FC 2-1 Cangzhou Mighty Lions

20:10 Valerenga 2-1 Sarpsborg 08

20:00 Odd Grenland 1-1 Jerv

19:05 Aalesund FK 1-0 Sogndal

18:00 Mjondalen IF 4-0 Sandefjord

20:00 Erzurum BB 1-0 Yeni Malatyaspor

20:00 Ankaragucu 1-1 Denizlispor

17:00 Montedio Yamagata 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00 Machida Zelvia 3-0 FC Ryukyu

17:00 Ehime FC 3-1 Matsumoto Yamaga FC

17:00 Ventforet Kofu 2-0 SC Sagamihara

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Blaublitz Akita

17:00 Jubilo Iwata 3-2 Omiya Ardija

17:00 Tochigi SC 2-2 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 1-0 Fagiano Okayama

17:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-0 Renofa Yamaguchi

16:00 Tokyo Verdy 0-2 Kyoto Sanga

20:00 Tabor Sezana 3-1 NK Mura 05 1

20:00 Beroe Stara Zagora 0-1 Tsarsko Selo

20:00 Mashuk-KMV 0-0 Legion Dynamo

20:00 FK Chita 3-0 Zvezda Irkutsk

20:00 Inter Cherkessk 0-1 FK Kuban Kholding

20:00 FK Makhachkala 1-0 FK Biolog

19:00 FK Forte Taganrog 1-1 SKA Rostov 1

19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 0-1 FK Orenburg-2

19:00 FC Lada Togliatti 1-1 Nosta Novotroitsk

17:00 FC Tuapse 2-1 Krasnodar III

14:00 FK Ural-2 1-1 Krylia Sovetov II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Motor Lublin

19:30 SKODA Xanthi 4-0 Panahaiki-2005

19:30 Giorgos Karaiskakis 2-1 Diagoras

19:30 Ionikos 1-1 Kissamikos 1

19:30 Doxa Dramas 0-4 Levadiakos

19:30 Apollon Larissas 0-3 Ergotelis

19:30 Trikala 0-0 Ierapetra

18:00 Iskra Stal Ribnita 2-1 Real Succes

20:00 Sebeta City 2-2 Wolaita Dicha

20:00 Polisi Tanzania FC 0-1 Mbeya City

20:00 Kagera Sugar 0-2 Simba Sports Club

18:00 Ruvu Shooting 5-1 Mwadui FC

19:00 Budai FC U19 1-2 ZalaegerzsegTE U19

16:00 CLB TPHCM (w) 3-0 Ha Noi II(w)

19:10 Sultanbeyli 3-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:10 2 Erbaaspor S 0-0 Carsambaspor

19:00 1 Dai Lin Jissbon 1-2 Ofspor

19:00 Utkoi 3-1 Kemerspor 2003 1

19:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yalovaspor 1

19:00 Kestel 3-0 Modafen Spor

19:00 Yomraspor 1-1 Agri 1970 Spor

19:00 Yeni Altindag BS 4-2 Karsiyaka

19:00 Karaman Belediyesi Spor 4-0 Muglaspor

19:00 Tepecik Bld 0-1 Sanger

19:00 1877 Alemdagspor 1-2 Cankaya FK

19:00 Duzcespor 1-0 Bergama Belediyespor

19:00 1 Bukaspor 4-0 Fatsa Belediyespor

19:00 Yldrm Belediyesispor 1-0 Turk Metal Kirikkale

19:00 Sile Yildizspor 0-1 Batman Petrolspor

19:00 Bayrampasa 3-1 Kozan BLD.SPOR

19:00 Osmaniyespor 1-1 Somaspor

19:00 Yeni Orduspor 4-2 Aksarayspor 2

19:00 Ispartaspor 4-0 Arhavispor

19:00 Payasspor 1-3 Diyarbakirspor

19:00 Golcukspor 1-1 Cizrespor 2

19:00 Nevsehirspor Genclik 0-0 Kizilcabolukspor

19:00 Erokspor 3-1 Catalca Spor

19:00 1 Manisaspor 1-2 EdirnesporGenclik

19:00 Artvin Hopaspor 2-1 Yesilyurt Belediyespor

19:00 Tekirdagspor 1-3 Darica Genclerbirligi

19:00 Mardin BB 2-0 Erzin Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 1-2 Nazillispor

19:00 Kahta 02 Spor 2-1 Kutahyaspor

19:00 Fethiyespor 2-0 Tokatspor

19:00 Ceyhanspor 0-5 Halide Edip Adivarspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Adiyamanspor

19:00 River PI 3-2 Picos

20:10 Uniao Inhumas U20 2-2 Goiania (Youth)

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-0 Sutherland Sharks U20

20:00 Venezia F.C. Youth 1-0 Pordenone Youth

17:41 Robina City Metro 4-3 Coomera Metro

16:20 Surfers Paradise Blue 2-3 Musgrave Metro

16:20 Bond Bullsharks 2-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

16:20 Runaway Bay Metro 0-1 Southport Warriors Metro 1

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-2 Dinamo Batumi

18:00 Merani Martvili 0-0 Torpedo Kutaisi

18:00 FC Gagra 5-2 Baia Zugdidi

18:00 FC Sioni Bolnisi 2-2 Samtredia

18:00 Samgurali B 1-3 FC Telavi

17:00 Sabutaroti billisse B 2-5 Gareji Sagarejo

17:00 Merani Martvili 2-5 Lokomotiv Tbilisi

17:00 WIT Georgia Tbilisi B 0-0 Dila Gori

16:00 FC Shukura Kobuleti 1-0 Dinamo Tbilisi

20:05 Kataka FC 1-0 Maroons

17:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

19:10 HNK Gorica U19 3-0 Slaven Belupo U19

20:00 Namungo FC 0-3 Raja Casablanca Atlhletic

20:00 Nkana FC 0-1 Pyramids FC

20:00 1 Coton Sport 1-2 JS kabylie

20:00 Orlando Pirates 0-0 ES Setif

16:30 Bethania Rams SC 1-3 Kangaroo Point Rovers FC

20:00 Xylotympou 0-0 Alki Oroklini

19:30 2 Jerba Midoun 1-1 CO Medenine

19:30 CS.Hammam-Lif 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-3 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

18:00 FC Tambov Youth 0-0 FK Ural Youth

18:00 FK Krasnodar Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth 2

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 PFC Sochi Youth 0-1 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 3-2 Ufa Youth

16:00 FC Terek Groznyi Youth 2-0 Rubin Kazan (R)

20:00 Jezero Plav 0-0 OFK Titograd

20:00 Black Leopards 0-0 Stellenbosch FC

20:00 AmaZulu 0-0 Mamelodi Sundowns

19:00 1 Cagliari U19 0-1 Bologna U20

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-2 Kasimpasa U19 2

17:00 Goztepe U19 5-1 Fatih Karagumruk U19

13:00 Maruyasu Industries 1-1 FC Tiamo Hirakata

18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 GKS Gornik Leczna (w)

20:00 Juve Stabia 0-1 Catanzaro

20:00 Foggia 1-0 AC Monopoli

20:00 Pro Vercelli 1-3 Lecco

20:15 Nuova Monterosi 3-0 Cassino

20:00 1 ASD Lornano Badese 1-3 San Donato Tavarnelle

20:00 Correggese Calcio 2-2 Rimini

20:00 Asd Pineto Calcio 2-0 FC Matese

20:00 Delta Porto Tolle 3-0 GSD Ambrosiana

20:00 Insieme Formia 2-1 Giugliano

20:00 ASD Grassina 0-1 Robur Siena S.S.D.

20:00 Team Nuova Florida 0-0 Afragolese 1944

20:00 US Folgore Caratese 1-0 A.S. Varese

20:00 FBC Gravina 2-1 Real Agro Aversa 1

20:00 Real Forte Querceta 1-2 Bagnolese

20:00 SCD Progresso Calcio 0-2 Mezzolara

20:00 1 Casarano 2-1 Nardo

20:00 Pro Piacenza U19 0-0 Cesena U20

20:00 Sambenedettese U19 1-2 Matelica U19

20:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

20:00 Olimpia Cluj II (w) 6-2 Olimpic Star Cluj (w)

20:00 Teplice 0-1 FC Viktoria Plzen

20:00 Synot Slovacko 4-2 Brno

20:00 Marila Pribram 1-4 Bohemians 1905

20:00 Opava 0-2 Slovan Liberec

16:35 Brisbane Strikers 0-1 Capalaba Bulldogs

18:00 FC Lviv 1-0 FC Mynai

18:00 Pecsi MFC U19 3-0 Puskas Akademia FehervarU19

20:00 Klis Buturovic Polje 1-2 Borac Banja Luka

20:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-3 Dynamo Kyiv

16:15 Koln (w) 4-0 Ingolstadt 04 (w)

17:00 Mount Gravatt Hawks 4-1 Acacia Ridge

16:40 Mitchelton FC 0-2 Surfers Paradise

20:00 Cape Town All Stars 0-1 Cape Town Spurs

20:00 Real Kings 0-1 Richards Bay

20:00 Terek Grozny 0-0 Krylya Sovetov

18:00 Taiwan CPC 0-3 Taiwan Power Company

18:00 Taicheng Lions 0-1 Taichung Futuro

15:00 Tainan City Steel 2-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 1-2 NTUPES

17:00 Gainare Tottori 0-1 FC Gifu

18:30 Yangiyer 2-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

18:30 Mashal Muborak 2-1 Metallurg Bekobod

18:30 Istiklol Fergana 2-3 Termez Surkhon

20:00 KF Llapi 2-2 Prishtina

19:30 Tonnerre Yaounde 1-1 UMS de Loum

19:30 Dragon Club Yaounde 0-2 Djiko FC de Bandjoun

16:00 1 Cooma Tigers U23 1-7 Tuggeranong United U23

19:00 Crewe Alexandra U23 0-1 Wigan U23

20:00 Mbarara City 0-0 Kampala City Council FC

20:00 SC Villa 0-0 URA Kampala

17:00 Shimizu S-Pulse 0-0 Yokohama Marinos

17:00 Sagan Tosu 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Vegalta Sendai

17:00 Yokohama FC 1-2 Urawa Red Diamonds

17:00 Oita Trinita 0-1 FC Tokyo

16:00 Kashiwa Reysol 1-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Tokushima Vortis

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s