Kết quả trận Genoa vs Fiorentina, 20h00 ngày 18/09

Genoa
Genoa
1
Fiorentina
Fiorentina
2
Kết quả bóng đá Serie A

Genoa vs Fiorentina


20:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 4

Tỷ lệ Genoa vs Fiorentina


TLCA
1.00 : 0:0 : 0.92
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
103.00 : 8.40 : 1.09
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Genoa vs Fiorentina

 13'    Abdoulaye Toure yellow_card  
 15'    Domenico Criscito yellow_card  
 20'    Zinho Vanheusden yellow_card  
 26'      substitutionJoseph Alfred Duncan↑Gaetano Castrovilli↓
 36'      yellow_cardAlvaro Odriozola Arzallus
 45'      yellow_cardCristiano Biraghi
 46'      substitutionRiccardo Saponara↑Nicolas Gonzalez↓
 53'    Goran Pandev↑Mattia Destro↓ substitution  
 53'    Hernani Azevedo Junior↑Filippo Melegoni↓ substitution  
 54'      yellow_cardLucas Martinez Quarta
 59'    Davide Biraschi↑Andrea Cambiaso↓ substitution  
 60'    0-1   goalRiccardo Saponara (Assist:Giacomo Bonaventura)
 64'    Valon Behrami↑Abdoulaye Toure↓ substitution  
 64'    Yayah Kallon↑Mohamed Fares↓ substitution  
 66'    Valon Behrami yellow_card  
 78'      substitutionSofyan Amrabat↑Eric Pulgar↓
 81'      substitutionMarco Benassi↑Alvaro Odriozola Arzallus↓
 81'      substitutionAleksandr Kokorin↑Dusan Vlahovic↓
 85'      yellow_cardAleksandr Kokorin
 89'    0-2   goalGiacomo Bonaventura (Assist:Riccardo Saponara)
 90'    Domenico Criscito goal 1-2  

Đội hình thi đấu Genoa vs Fiorentina

Genoa Fiorentina
57 Salvatore Sirigu
4 Domenico Criscito
52 Nikola Maksimovic
3 Zinho Vanheusden
50 Andrea Cambiaso
47 Milan Badelj
94 Abdoulaye Toure
93 Mohamed Fares
65 Nicolo Rovella
10 Filippo Melegoni
23 Mattia Destro
69 Bartlomiej Dragowski
29 Alvaro Odriozola Arzallus
2 Lucas Martinez Quarta
98 Igor Julio dos Santos de Paulo
3 Cristiano Biraghi
5 Giacomo Bonaventura
15 Eric Pulgar
10 Gaetano Castrovilli
7 Jose Maria Callejon Bueno
9 Dusan Vlahovic
22 Nicolas Gonzalez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
14 Davide Biraschi
15 Johan Felipe Vasquez Ibarra
24 Flavio Bianchi
91 Yayah Kallon
19 Goran Pandev
18 Paolo Ghiglione
90 Manolo Portanova
22 Federico Marchetti
13 Mattia Bani
11 Valon Behrami
1 Adrian Semper
33 Hernani Azevedo Junior
14 Youssef Maleh
32 Joseph Alfred Duncan
55 Mattija Nastasic
34 Sofyan Amrabat
1 Pietro Terracciano
18 Lucas Torreira
8 Riccardo Saponara
4 Nikola Milenkovic
17 Aleksa Terzic
91 Aleksandr Kokorin
24 Marco Benassi
33 Riccardo Sottil

Số liệu thống kê Genoa vs Fiorentina

Genoa   Fiorentina
0
 
Giao bóng trước
 
1
 
Phạt góc
 
11
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
7
4
 
Thẻ vàng
 
4
9
 
Tổng cú sút
 
16
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
6
3
 
Cản sút
 
5
14
 
Sút Phạt
 
12
35%
 
Kiểm soát bóng
 
65%
34%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
66%
317
 
Số đường chuyền
 
576
79%
 
Chuyền chính xác
 
89%
13
 
Phạm lỗi
 
16
2
 
Việt vị
 
1
21
 
Đánh đầu
 
21
10
 
Đánh đầu thành công
 
11
3
 
Cứu thua
 
2
13
 
Rê bóng thành công
 
20
10
 
Đánh chặn
 
6
16
 
Ném biên
 
16
13
 
Cản phá thành công
 
20
12
 
Thử thách
 
4
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
58
 
Pha tấn công
 
129
21
 
Tấn công nguy hiểm
 
65

18:30 Watford 0-5 Liverpool

20:00 Spezia 2-1 Salernitana

20:30 SC Freiburg 1-1 RB Leipzig

20:30 Eintracht Frankfurt 1-2 Hertha Berlin

20:30 Union Berlin 2-0 VfL Wolfsburg

20:30 Borussia Dortmund 3-1 FSV Mainz 05

20:30 Greuther Furth 0-1 VfL Bochum

17:00 Yokohama Marinos 2-1 Consadole Sapporo

14:00 Vissel Kobe 1-0 Avispa Fukuoka

14:00 Yokohama FC 5-3 Tokushima Vortis

13:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Gamba Osaka

13:00 Shimizu S-Pulse 0-1 Kashiwa Reysol

12:00 Sagan Tosu 1-1 Shonan Bellmare

18:30 bromsgrove 0-5 Grimsby Town

19:00 JL Chiangmai United FC 0-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Suphanburi FC 0-2 BG Pathum United

18:00 Khonkaen United 1-0 Nong Bua Lamphu

17:30 Samut Prakan City 2-2 Port FC

19:06 SV Empor Berlin 5-1 FC Neubrandenburg 04

18:30 Fulham 4-1 Queens Park Rangers (QPR)

20:00 Degerfors IF 2-1 Halmstads

20:00 Ostersunds FK 0-3 Malmo FF

20:00 Sivasspor 2-2 Antalyaspor

17:30 Giresunspor 2-0 Caykur Rizespor 1

20:00 HNK Gorica 1-1 Istra 1961 Pula

20:30 Rubin Kazan 2-2 Lokomotiv Moscow

18:00 Arsenal Tula 2-1 Zenit St. Petersburg

19:00 Smorgon FC 2-0 FK Vitebsk 1

17:00 FK Isloch Minsk 2-0 Slutsksakhar Slutsk 1

20:00 LKS Nieciecza 0-2 Lechia Gdansk

17:30 Gornik Leczna 1-1 Piast Gliwice

20:30 FC Saburtalo Tbilisi 2-1 Samgurali Tskh

19:30 FC Telavi 2-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-2 Dinamo Batumi

19:45 Gyirmot SE 2-1 Paksi SE Honlapja

19:00 Vicenza 0-1 Reggina

19:00 Ascoli 1-1 Lecce

19:00 Crotone 2-1 Pisa

19:00 Pordenone Calcio SSD 1-3 Ternana

20:00 Toulouse 6-0 AJ Auxerre 1

18:30 Heidenheimer 2-4 St. Pauli

18:30 Ingolstadt 1-1 Holstein Kiel

18:30 1 Karlsruher SC 2-1 Erzgebirge Aue

16:30 FC Ryukyu 0-1 Ehime FC

12:00 SC Sagamihara 0-1 Montedio Yamagata

12:00 Giravanz Kitakyushu 2-2 Tokyo Verdy

12:00 1 V-Varen Nagasaki 1-1 Albirex Niigata

20:00 Esperance Sportive Zarzis 0-2 Olympique de Beja

20:00 GKS Jastrzebie 3-1 Gornik Polkowice 1

17:40 Resovia Rzeszow 3-0 Chrobry Glogow

16:30 FK Ural-2 4-2 Zvezda Perm

16:30 Gyeongnam FC 0-2 Ansan Greeners FC

14:00 Chungnam Asan 3-4 Daejeon Citizen

19:00 Hallescher FC 2-3 Saarbrucken

19:00 Eintracht Braunschweig 4-2 Borussia Dortmund (Youth)

19:00 Zwickau 3-2 MSV Duisburg 1

19:00 SV Meppen 2-3 Magdeburg

19:00 Kaiserslautern 3-0 SC Freiburg (Youth)

20:00 Denizlispor 2-1 Balikesirspor

17:30 Bandirmaspor 1-2 Ankaragucu

17:30 Umraniyespor 2-2 Eyupspor

19:00 IFK Malmo FK 0-2 Assyriska Turab IK JKP

18:00 Lindome GIF 1-2 Vanersborgs IF

18:00 Umea FC 2-1 Gefle IF 1

18:00 Torns IF 1-3 Tvaakers IF

18:00 Sollentuna United 1-0 IF Sylvia

19:00 CSA Steaua Bucuresti 1-1 Astra Giurgiu

15:00 Dunarea Calarasi 0-1 Metaloglobus

15:00 Dacia Unirea Braila 0-7 Gloria Buzau

15:00 2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 Unirea Constanta

15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-0 Concordia Chiajna

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 FC Timisoara

20:00 Pogon Siedlce 3-0 Sokol Ostroda 1

20:00 Hutnik Krakow 1-2 Stal Rzeszow

20:00 GKS Belchatow 2-1 KP Calisia Kalisz

19:00 Garbarnia Krakow 2-1 Pogonmazovik

18:00 Lech II Poznan 3-2 Chojniczanka Chojnice

20:00 FK Zeleznicar Pancevo 2-1 FK Rad Beograd

20:00 1 Mladost Novi Sad 2-3 Indjija

20:00 Timok 0-1 Macva Sabac

20:00 NK Rudar Velenje 4-1 NK Brezice

20:00 NK Primorje 3-0 NK Fuzinar

20:00 Krsko Posavlje 0-3 ND Beltinci

20:00 Jadran Dekani 2-0 NK Rogaska

20:00 Roltek Dob 0-2 ND Gorica

20:30 CA River Plate 5-1 IA Sud America

18:00 FC Mariupol 1-2 Metalist 1925 Kharkiv

20:30 Domazlice 3-1 Sokol Hostoun

19:30 Uhersky Brod 0-0 FC Vratimov

19:30 Zivanice 3-1 Mlada Boleslav B

15:30 1 FK Prepere 3-1 Slovan Liberec II 1

15:15 Loko Vltavin 2-1 SK Motorlet Praha

15:15 Velke Mezirici 0-2 Unicov

15:15 SK Rakovnik 3-1 Povltava FA

15:15 Benesov 3-0 FK Banik Sokolov

15:15 FK Zbuzany 1953 3-3 Sokol Brozany

15:15 Otrokovice 2-0 Vysocina Jihlava B

15:15 Hlucin 0-0 Slovan Rosice

15:15 Frydek-Mistek 1-0 Zlin B

19:00 Bronshoj 1-1 BK Avarta

19:00 Vejgaard B 0-0 Holstebro BK

18:00 FC Sydvest 2-2 Hedensted

18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby

18:00 Rishoj 2-1 Allerod

18:00 Tarup Paarup IF 0-1 B 1909 Odense

17:00 KFUM 1-0 Skovshoved

17:00 Union 0-2 Greve Fodbold

20:00 Sportist Svoge 2-0 Marek Dupnitza

20:00 1 Spartak Varna 1-1 Yantra Gabrovo

20:00 Neff supporting Simic 1-1 FC Sozopol

19:00 FC Maritsa 1921 3-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Geita Gold 1-1 Mtibwa Sugar

18:00 Kagera Sugar 0-0 Mbeya City

13:00 Gangwon II 2-0 Goyang FC

13:00 Jinju Citizen 1-1 Dangjin Citizen

12:00 Jungnang Chorus Mustang FC 0-3 FC Namdong

12:00 Seoul United 0-1 Geoje Citizen

20:45 Bhayangkara Surabaya United 0-2 Persib Bandung

18:15 1 Persipura Jayapura 1-3 Persebaya Surabaya 1

15:15 Persita Tangerang 1-1 Persiraja Aceh

15:15 1 Persela Lamongan 2-2 Madura United

14:45 Mitchelton (w) 0-6 Weston Pud(w)

14:00 Virginia United SC (w) 0-0 The Gap NPL (w)

13:45 Logan Lightning (w) 8-1 Dare southwest Queensland (w)

20:00 Ordabasy 2-1 FK Atyrau

20:00 FK Aktobe Lento 1-2 FC Kairat Almaty 1

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-0 FK Kaspyi Aktau

16:00 Akzhayik Oral 1-1 FK Arys

19:00 FK Smiltene BJSS 1-6 Tukums-2000

18:00 FK Dinamo Riga 0-0 JDFS Alberts

18:00 FK Auda Riga 2-0 Albatroz

20:00 HNK Cibalia 1-0 NK Osijek II

20:00 Kustosija 0-0 NK Dubrava Zagreb

18:00 NK Solin 1-1 NK Jarun

18:00 Pendikspor 4-1 Akhisar Bld.Geng

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-0 Sariyer

18:00 Ankarademirspor 1-0 Anadolu Selcukluspor

18:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Roa (w)

19:30 MSK Puchov 1-1 FC Artmedia Petrzalka

19:30 Namestovo 0-2 KFC Komarno

19:30 FK Kosice 2-1 MFK Dubnica nad Vahom

19:30 Dukla Banska Bystrica 1-0 Slovan Bratislava B

20:00 Sporting Braga II 2-0 Montalegre

19:00 Chelsea U23 2-0 Derby County U23 1

18:00 Birmingham City U23 1-2 Aston Villa U23

18:00 Manchester United U23 3-0 Blackburn Rovers U23

19:00 B36 Torshavn II 1-1 AB Argir

20:00 Bumamuru 1-2 Musongati FC

16:30 Dordoi-Dynamo Naryn 3-0 FC Ilbirs

19:10 Al-Qadasiya (Youth) 1-1 Al Khaleej Youths

12:00 NTV Beleza (w) 4-1 AS Elfen Sayama (w)

19:00 Ilves Tampere 2-3 HJK Helsinki

18:45 Kastrioti Kruje 2-0 Skenderbeu Korca

18:45 KF Laci 0-1 Egnatia

19:30 Lafnitz 2-0 FC Dornbirn 1913

19:30 SV Horn 0-3 SKU Amstetten

19:30 Rapid Vienna (Youth) 0-3 FC Wacker Innsbruck

20:00 Udinese U20 4-1 Venezia F.C. Youth

19:30 Como U20 1-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:00 Ternana u20 0-2 Spezia U20

16:00 1 Benevento (Youth) 1-2 Crotone U19

16:00 Sha LAN U19 2-3 Perugia U20

16:00 Reggina U19 0-3 Lazio U20

16:00 Cosenza Calcio Youth 1-5 Frosinone U20

20:15 Brondby IF (w) 5-2 Aalborg (w)

19:30 AGF Kvindefodbold APS (w) 2-3 Thisted FC (w)

18:45 Nordsjaelland (w) 2-2 Fortuna Hjorring (w)

20:00 1 Balzan FC 1-2 Floriana F.C. 1

20:38 Defensor Sporting U19 6-0 Deportivo Maldonado U19

19:15 Mathare United 0-1 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kenya Police FC 0-2 Nairobi Star City

17:00 KCB SC 0-0 AFC Leopards

20:00 FK Rudar Kakanj 0-2 FK Radnik Hadzici

19:30 1 FK Podrinje 1-1 FK Modrica

19:30 Zvijezda Gradacac 2-0 FK Tekstilac

20:00 NK Vodice 1-0 Urania

18:00 AZS UJ Krakow (w) 0-0 Czarni Sosnowiec (w) 1

20:00 Rigas Futbola skola 1-1 FK Spartaks Jurmala

18:00 FK Valmiera 1-0 FK Liepaja

20:05 Al-Nahda Muscat 3-1 Al-Msnaa

20:00 Saham 1-1 Al-Seeb

20:00 Nizwa Club 0-1 Al-Nasr(OMA)

20:15 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

20:00 Sectzya Nes Ziona U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

16:00 Hapoel Tel Aviv U19 0-2 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19

15:30 FC Kfar Qasim U19 3-0 Hapoel Jerusalem Malka U19

15:30 Hapoel Beer Sheva U19 3-4 Bnei Sakhnin U19

15:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-1 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:00 Maccabi Netanya U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19

15:00 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 1 Hapoel Nof HaGalil U19 4-0 Maccabi Achi Nazareth U19

15:00 Hapoel Akko U19 0-0 SC Haifa Robi Shapira U19

14:45 Beitar Nes Tubruk U19 1-0 Hapoel Herzliya U19

14:30 Maccabi Herzliya U19 2-0 Hapoel Qiryat Ono U19

14:00 Gadna Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Ashkelon U19

14:00 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-5 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

13:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 6-1 Hapoel Hod Hasharon U19

17:00 Oliveira Hospital 0-1 Vitoria Guimaraes

18:00 Randers Freja U19 3-0 BrondbyU19

18:00 Silkeborg U19 3-2 Esbjerg U19

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 5-1 Vejle U19

17:30 Odense BK U19 2-1 Midtjylland U19

17:30 Sonderjyske U19 1-1 Aarhus AGF U19

17:30 Horsens U19 1-1 Aalborg BK U19

19:00 Kheybar Khorramabad 1-0 Shahrdari Astara

18:45 Saipa 1-1 Esteghlal Khozestan

18:30 Malavan 2-0 Arman Gohar Sirjan

19:00 Jammerbugt 0-2 Hvidovre IF

18:30 Herfolge Boldklub Koge 1-0 Nykobing FC

16:30 North Pine United 0-3 Logan Metro

17:00 Friends United 0-0 Ahbab FC

17:00 Tarun Sangha FC 4-2 Jaguar FC

14:30 1 Youngmen SC 1-2 CISF New Delhi

14:30 Royal Rangers FC 2-0 Uttrakhand 1

20:00 Ken Gold FC 1-0 Green Warriors

20:00 Fountain Gate FC 3-1 Kitayosce FC

20:00 DTB FC 2-0 African Sports

20:00 Ndanda FC 0-1 Pamba SC

16:00 Black Rhinos FC 1-1 Manica Diamond

16:00 ZPC Kariba 1-0 Yadah FC

17:15 Polonia Warszawa (Youth) 5-1 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Wisla Krakow (Youth) 3-1 Arka Gdynia (Youth)

20:15 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-3 Dinamo Brest Reserves

18:50 Rukh Brest Reserves 2-3 Dinamo Minsk Reserves 1

18:00 1 FC Minsk Reserves 1-2 FK Gomel Reserves

16:00 Slaven Belupo U19 2-3 Inter Zapresic U19

16:00 NK Rudes U19 1-4 Dinamo Zagreb U19

15:00 Rijeka U19 3-0 NK Orijent U19

15:00 Bjelovar U19 3-5 Sesvete U19

15:30 Pardubice (w) 0-16 Sparta Praha (w)

20:00 Banni Yas 1-2 Al-Wasl

20:00 Al-Dhafra 1-3 Al Nasr Dubai

19:30 HB Torshavn (w) 2-1 EBS/Skala (w)

17:00 Dynamo DresdenU17 5-0 Energie Cottbus U17

16:30 Bayern Munchen U17 6-1 Stuttgarter Kickers U17

17:00 Arucas CF 3-0 UD Las Zocas

20:00 Red Arrows 1-0 Primeiro de Agosto

20:00 URA Kampala 0-0 EL Masry

20:00 Mangasport 2-1 Coton Sport

19:00 Azam 0-0 Pyramids FC

12:00 Real Kakamora 2-3 Kossa FC

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-1 FK Trakai II

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-1 Atomsfera Mazeikiai

16:00 1 Gaz Metan Medias U19 2-1 CS U Craiova U19 1

15:00 AFC Botosani U19 4-0 FC Voluntari U19

19:00 Slovan Duslo Sala 3-0 TJ Druzstevnik Vrakun

19:00 FK Podkonice 1-0 Novohrad Lucenec

19:00 Fomat Martin 5-1 MFK Zarnovica

19:00 Nove Mesto 0-0 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Nitra 4-2 OFK Malzenice 1

19:00 2 Slovan Giraltovce 2-3 Lipany 1

20:30 Llanidloes Town 3-2 Llangefni town

20:00 Yxhults IK 0-2 IK Oddevold

20:00 Vanersborg FK 4-1 Kumla

20:00 Lidkopings FK 2-1 IFK Skovde FK 1

20:00 Gamla Upsala SK 2-3 IFK Stocksund

20:00 1 Husqvarna 4-3 Dalstorps IF 1

20:00 Gottne IF 1-1 Ytterhogdal IK

20:00 Mjolby AI FF 0-2 Syrianska FC

20:00 Varmbols FC 4-0 Rynninge IK

20:00 Smedby AIS 4-1 Syrianska Botkyrka IF

20:00 Rappe GOIF 2-2 FBK Balkan

20:00 Friska Viljor FC 1-1 Bodens BK

19:00 Umea FC Academy 1-1 Notvikens IK

19:00 Eslovs BK 2-0 IFK Karlshamn

19:00 Taftea IK 2-1 Sandviks IK

19:00 Asarums IF FK 3-3 Solvesborgs GoIF 1

19:00 Nordvarmland FF 8-0 IFK Tidaholm

19:00 Grebbestads IF 6-1 Karlstad BK B

19:00 Angered BK 5-0 Stenungsunds IF

19:00 1 IFK Osterakers Fk 4-2 Sandvikens AIK FK

19:00 BK Astrio 1-1 IK Tord

19:00 Ahlafors IF 1-4 BK Forward

19:00 Angelholms FF 1-0 Vinbergs IF

19:00 Huddinge IF 1-2 Motala AIF FK

19:00 Trosa Vagnhärad SK 1-1 Eskilstuna City FK

19:00 Nykopings BIS 6-1 Tyreso FF

19:00 1 FC Rosengard 3-1 IFK Berga

18:30 Ullared 2-3 Varbergs GIF FK

18:00 1 Savedalens IF 2-5 Assyriska BK

18:00 IFK Ostersund 4-1 Storfors AIK

18:00 Froso IF 1-4 Skelleftea FF

18:00 Hoganas BK 3-1 Onsala BK

17:00 Vastra Frolunda 2-0 Torslanda IK

15:00 Kawana 2-0 Woombye 2

19:30 Alki Oroklini 1-2 Akritas Chloraka

19:30 Omonia 29is Maiou 0-0 Xylotympou

19:30 E.N.Paralimniou 0-1 Olympiada Lympion

19:30 Anagennisi FC Deryneia 3-0 Othellos Athienou

20:00 Gnistan Helsinki 1-4 Vaasa VPS

19:00 1 KPV 4-1 MuSa 1

19:00 Jaro 3-6 RoPS Rovaniemi

20:00 Wanda NH Krakow (w) 0-3 Ostrovia 1909 (w)

17:00 UKS SMS Lodz III (W) 10-0 AZS KU Uniwersytetu Warsaw (w)

14:30 Kitchee 5-2 Tai Chung FC

19:00 Eutin 08 1-0 Oldenburger SV 2

19:00 TSV Altenholz 3-2 SV Frisia 03

18:30 TSB Flensburg 5-1 TSV Kronshagen

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 0-1 VejleU17

19:45 Sonderjyske U17 4-2 AGF Viby U17

19:45 Horsens U17 6-1 AalborgU17

20:00 1 Bordeaux U19 0-0 Nantes U19

20:00 Monaco U19 2-2 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 Rennes U19 5-1 Tours U19

19:30 Orleans US 45 U19 3-1 LensU19

19:10 Taraggi 1-0 Al-Taqdom

20:00 PAOK Saloniki U19 3-0 Volos Nps U19

17:00 PAS Lamia U19 0-4 Aris Thessaloniki U19

16:30 Apollon Smirnis U19 1-2 Asteras Tripolis U19

20:00 DLR Waves (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)

20:00 Cork City (w) 0-1 Wexford Youths (w)

19:30 General Caballero 2-0 Fulgencio Yegros

20:00 FK Gilan Gabala 1-1 Zira FK

18:00 Sabail 1-2 Keshla FK

16:00 Allerod (w) 0-2 FC Damso (w)

20:30 FC Wolfurt 1-0 SC Bregenz

20:00 ATSV Stadl Paura 3-3 Santa Ana

20:00 SV Innsbruck 1-1 SC Imst

20:00 Wolfsberger AC Amateure 2-1 SV Spittal

19:00 Worgl Obi SV 3-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

20:30 Sekhukhune United 1-0 Cape Town City

19:30 Fayoum 1-1 Al Madina Al Monawara SC

20:00 Empoli U20 1-1 Inter Milan U20

18:00 1 Bologna U20 1-2 Spal U19

18:00 Juventus U20 1-0 Sampdoria Youth

16:00 Atalanta U20 2-2 Lecce U20

16:00 Genoa U20 2-2 Torino U20

16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 Slovan Bratislava U19

16:00 FC Nitra U19 3-3 FK Poprad U19

16:00 Spartak Trnava U19 1-1 FC Kosice U19

16:00 FK Senica U19 0-3 MSK Zilina U19

15:00 DAC Dunajska Streda U19 2-3 Dukla Banska Bystrica U19

20:00 NK Svoboda Ljubljana 1-1 Brda

19:00 AI Kahrabaa 2-0 Al Diwaniya

19:00 Zakho 2-1 Baghdad

19:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Samarra

18:00 VfB Stuttgart U19 1-1 Augsburg U19

18:00 Hannover 96 U19 2-0 MagdeburgU19

18:00 Hamburger SV U19 0-1 VfL Wolfsburg U19

18:00 Hoffenheim U19 5-2 SSV Ulm U19

18:00 RB LeipzigU19 0-1 Chemnitzer U19

17:00 Paderborn U19 1-2 VfL Bochum U19

17:00 Nurnberg U19 3-0 Kickers Offenbach U19

16:00 Energie Cottbus U19 1-6 Werder Bremen U19

16:00 Ingolstadt U19 1-2 SpVgg Unterhaching U19

16:00 St. Pauli U19 3-2 Hallescher FC U19

16:00 Eintracht Frankfurt U19 2-3 Bayern Munchen U19

16:00 Fortuna Koln U19 1-1 Monchengladbach U19 1

16:00 Arminia Bielefeld U19 1-2 Borussia Dortmund U19 1

19:35 CA Tigre U20 0-0 Quilmes U20

19:00 1 CD Moron U20 1-2 Deportivo Camioneros U20

19:00 1 Defensores de Belgrano U20 1-3 Chacarita Juniors U20 1

19:00 Belgrano U20 4-0 Atletico Rafaela U20

19:00 Tristan Suarez U20 1-2 Barracas Central U20

19:00 All Boys U20 2-0 Almirante Brown U20

19:00 Sportivo Estudiantes U20 0-2 Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00 Gimnasia Mendoza U20 1-0 Deportivo Maipu U20

16:00 FK Igilik 0-4 FK Aksu

19:00 Odense BK (w) 4-0 ASA Aarhus (w)

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 1-3 Sundby BK (w)

18:30 Vildbjerg SF (w) 1-0 Herlufsholm GF (w)

17:00 Naesby BK (w) 4-2 Varde (w)

20:00 APR FC 1-1 ES du Sahel

19:00 Tusker 0-1 Zamalek

20:00 Kolding FC 1-1 HIK Hellerup

19:00 Brabrand 0-3 Thisted FC

18:45 FA 2000 3-5 Hillerod Fodbold

13:00 Hwaseong FC 3-2 Yangju Citizen

19:30 Olbia 0-2 Imolese

19:30 Modena 2-0 Viterbese 1

19:30 Grosseto 0-0 A.C. Reggiana 1919

19:30 Carrarese 1-0 Pistoiese

19:30 Pontedera 2-3 Lucchese

19:00 Vis Pesaro 1-1 Cesena

20:00 Djurgardens (w) 1-4 Kristianstads DFF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 3-1 Hammarby (w)

17:00 JK Tallinna Kalev 1-0 Flora Tallinn II

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-1 Karachi United

20:00 SV Atlas Delmenhorst 4-0 FC Oberneuland

19:00 TSV Steinbach 3-1 FSV Frankfurt

19:00 TSV Schott Mainz 1-1 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 FK Pirmasens 0-0 Rot-Weiss Koblenz

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-3 Hessen Kassel

19:00 Nurnberg (Youth) 1-1 FC Memmingen

19:00 SV Rodinghausen 1-1 Alemannia Aachen

19:00 Heider SV 1-1 FC Teutonia 05

19:00 FV Illertissen 1-1 Schweinfurt 05 FC 2

19:00 Sportfreunde Lotte 0-2 Bonner

19:00 VFB Homberg 2-2 Preuben Munster

19:00 Werder Bremen (Youth) 0-0 Oldenburg

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-2 SV Schalding Heining 1

19:00 Fortuna Koln 4-2 SV Lippstadt

19:00 FC Giessen 0-2 FC 08 Hombrug

19:00 FC Augsburg II 2-0 VfB Eichstatt

19:00 TSV Aubstadt 4-1 FC Pipinsried

19:00 Wuppertaler 1-1 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Bahlinger 0-2 SSV Ulm 1846

19:00 St Pauli II 1-0 VFB Lubeck

19:00 SV Straelen 2-0 Uerdingen KFC 05 1

19:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Unterhaching

19:00 1 Rot-Weiss Essen 0-0 Wiedenbruck 1

18:00 VfB Auerbach 1-0 FSV luckenwalde

18:00 VSG Altglienicke 1-1 SV Babelsberg 03 1

18:00 Phonix Lubeck 1-1 Eintracht Norderstedt

18:00 FSV Optik Rathenow 1-2 Chemnitzer

18:00 FC Lokomotive Leipzig 5-0 SV Tasmania Berlin

18:00 Energie Cottbus 3-0 ZFC Meuselwitz

19:00 Academy Pandev 2-1 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 0-1 FK Shkupi

19:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Borec Veles 1

19:00 Renova Cepciste 2-0 Pelister Bitola 1

19:00 Bregalnica Stip 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 FC Floresti 1-3 CSF Baliti

19:00 Oud Heverlee Leuven (w) 2-0 Racing Genk (w)

19:00 England U17 7-0 Armenia U17

20:00 ASD Molfetta 3-1 FB Brindisi 1912

20:00 A.S.D. Bra 0-2 Gozzano

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-2 AC Este

20:00 FC Vado 4-4 USD Pont Donnaz

20:00 Borgo San Donnino 1-1 Aglianese

20:00 PEPO Lappeenranta 3-2 SJK Akatemia

20:30 Nardo FK 0-4 Skeid Oslo

20:15 Notodden FK 1-0 Oygarden FK

20:00 Kjelsas 3-1 Vard Haugesund

20:00 Kongsvinger 7-0 Kvik Halden

19:30 Sotra 4-1 Egersunds IK

19:00 Floro 1-2 Brattvag

20:00 Monopoli U19 0-0 Virtus Francavilla U19

20:00 CartanU19 1-1 Foggia U19

20:00 Lecco U19 2-2 Pro Sesto U19

20:00 1 Merwe United ladies FC (w) 0-1 Morning Stars Lacoste FC (W)

20:00 Nicko Taurus (w) 1-0 NWU Vaal FC (w)

19:59 Blue Birds FC (w) 2-3 Soweto Fabulous (w)

19:00 MTK Hungaria FC (w) 1-7 Ferencvarosi TC (w)

17:00 Gyori Dozsa (w) 4-0 Viktoria FC Szombathely (w)

16:00 Queensland Lions(w) 5-1 Eastern Suburbs SC (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 5-0 Brisbane City (w)

20:00 PK Keski Uusimaa 0-4 JaPS

19:00 NJS 1-0 Kiffen Helsinki

19:00 1 Mypa 2-3 PeKa

19:00 MiPK Mikkeli 3-2 KaPa

19:00 PIF Parainen 0-3 Jazz Pori

19:00 Vantaa 0-1 SalPa

19:00 EPS Espoo 0-3 Kaarinan Pojat

18:00 FC Vaajakoski 1-0 VIFK

18:00 Narpes Kraft 1-2 Jyvaskyla JK

17:00 Uniao Leiria U19 1-2 Sacavenense U19

16:30 Vitoria SC Guimaraes U19 3-1 Feirense U19

19:00 FC Flora Tallinn (w) 4-0 Vaprus Parnu (w)

18:00 Ajax Tallinna (w) 0-3 FC Lootos Polva (w)

20:30 Jarota Jarocin 1-3 KP Starogard Gdanski

20:30 Korona Rzeszow 1-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

20:00 Kotwica Kolobrzeg 1-3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

20:00 Olimpia Grudziadz 4-0 Baltyk Koszalin

20:00 1 Baltyk Gdynia 2-3 Swit Skolwin

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-1 Miedz Legnica II

20:00 1 Pilica Bialobrzegi 2-8 Jagiellonia Bialystok II 1

19:30 Rekord Bielsko-Biala 2-0 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 1 Avia Swidnik 1-2 KSZO Ostrowiec

19:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-3 Ursus Warszawa

19:00 ZKS Kluczevia 1-2 Unia Janikowo

19:00 Kaszubia Koscierzyna 2-1 Arka Gdynia II

18:00 Zaglebie Lubin B 1-0 MKP Carina Gubin 1

16:00 Czarni Pruszcz Gdanski 4-0 Sparta Sycewice

16:00 Legia Warszawa B 2-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

19:00 Arucas CF U19 2-1 CD La Oliva U19

18:30 Cultural Leonesa U19 2-1 Trival Valderas U19

18:00 Tenerife U19 4-1 RC Victoria U19

18:00 CD Marino U19 0-1 Atletico Gran Canaria CF U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 1-1 AD Huracan U19

17:30 Deportivo La Coruna U19 2-1 Pontevedra U19

17:30 Sevilla U19 14-0 Sporting Atletico U19

17:30 Mutilvera U19 2-1 Danok Bat U19

17:00 Malaga U19 3-1 Castilleja CF U19

20:30 2 Buckley Town 0-2 Taffs Well 1

20:30 Swansea University 1-2 Guilsfield

20:30 1 Pen-y-Bont FC 0-0 Caernarfon 1

20:30 Carmarthen 0-0 The New Saints 1

20:30 Haverfordwest County 1-3 Bala Town F.C.

20:00 Saul Courtney FC 0-0 Aberystwyth Town

18:45 Colwyn Bay 1-0 UWIC Inter Cardiff

19:30 Hermanice 0-1 SK Detmarovice

19:30 Banik Sous 0-1 Tachov

15:30 1 Havlickuv Brod 1-2 AFC Humpolec

15:30 Ceske Budejovice B 0-1 Preddie J

15:30 MSK Breclav 2-2 Sokol Tasovice

15:15 Ceska Lipa 2-1 SK Slany

15:15 Marianske Lazne 1-4 SK Senci Doubravka

15:15 Aritma Praha 3-2 FK Olympie Brezova

15:15 SK Kladno 0-2 Meteor Praha

16:00 Sunshine Coast Wanderers FC 5-0 Magpies Crusaders

15:00 Peninsula Power 3-5 Gold Coast United

20:00 Asane Fotball 3-3 Ullensaker/Kisa IL

20:00 Strommen 2-2 Sandnes Ulf

20:00 Grorud 2-1 Raufoss

20:00 Ham-Kam 3-0 KFUM Oslo

20:00 Stjordals Blink 2-2 Start Kristiansand

20:00 Bryne 0-1 Fredrikstad

20:00 Jerv 2-1 Ranheim IL

16:00 Maejo United 1-1 Uttaradit

15:30 Kasem Bundit University FC 2-0 Grakcu Sai Mai United 1

15:30 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC

15:30 Kohkwang 1-1 Bankhai United 1

15:30 Watbot FC 0-8 Uthai Thani FC

15:30 Marines Eureka FC 2-2 Chanthaburi FC

15:30 North Bangkok College 2-0 Thonburi United FC 1

15:30 1 Mahasarakham United FC 0-1 Nakhonratchasima United FC

15:30 1 Ubon Krua Napas FC 1-3 Sisaket FC

15:30 Singha GB Kanchanaburi 3-1 Samut Songkhram FC

20:00 Elpides Karditsas (w) 1-0 Aris Salonika (w) 1

20:00 Giannina (w) 0-3 Amazones Dramas (w)

17:00 Ergotelis (w) 2-1 Olympiada Imitou (W)

12:45 Peninsula Power U23 4-0 Gold Coast United U23

19:00 Neulengbach (w) 7-1 Bergheim/Hof (w)

17:00 Sudburgenland (w) 0-5 SKV Altenmarkt (w)

20:30 SK Prostejov 2-1 Vysocina jihlava

20:30 Marila Pribram 2-0 Opava

19:00 SC Poltava 1-3 SC Tavriya

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-4 FC Karpaty Lviv 1

19:00 MFK Mikolaiv 1-2 Balkany Zorya

19:00 Krystal 2-2 FC Trostianets

19:00 FC Vovchansk 2-0 Nikopol-NPGU

18:00 FC Lyubomyr Stavyshe 0-3 FC Chernigiv

18:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 FC Bukovyna chernivtsi

19:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Naftan Novopolock

17:00 Krumkachy Minsk 1-3 FC Belshina Babruisk

20:00 Swieqi United 0-3 Zebbug Rangers

20:00 Qrendi 2-3 Senglea Athletic

19:00 Puskas Akademia FehervarU19 3-1 Diosgyor VTK U19

17:00 Ferencvarosi U19 2-3 Illes Akademia Haladas U19

16:30 Vasas U19 0-2 Gyori ETO U19

16:00 Fehervar Videoton U19 0-2 Ujpesti TE U19

15:00 Budapest Honved U19 1-3 MTK Budapest U19

20:30 Lokomotiv Oslo 4-2 Spike 1

19:00 Flint 1-3 Pors Grenland

19:00 Lyn Oslo 3-1 Ready

19:00 Volda 2-2 Melhus

18:00 Sogndal B 1-11 Frigg

20:30 Nottingen 4-1 Goppinger SV 1

20:30 FV Dudenhofen 4-2 SV Rochling Volkling

19:00 Meiendorfer SV 3-2 Bramfelder SV

19:00 Bischofswerdaer FV 3-1 Budissa Bautzen

19:00 Rostocker FC 7-0 MSV Neuruppin

19:00 FC Oberlausitz 0-1 VFC Plauen

19:00 1 SV Pullach 1-5 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSG Backnang 3-0 Neckarsulmer Sport-Union

19:00 Brandenburger SC Sud 05 2-1 Ludwigsfelder FC

19:00 TSV Dachau 1865 3-3 FC Deisenhofen 1

19:00 TSV Landsberg 1-1 VfR Garching

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-2 FV Lorrach-Brombach

19:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FC Bruchsal

19:00 FC Mecklenburg Schwerin 3-1 Hertha Zehlendorf

19:00 FC Astoria Walldorf II 3-0 TSV Ilshofen

19:00 1 Würzburger FV 1-1 DJK Gebenbach

19:00 TuS Koblenz 2-1 Engers

19:00 Hallen 2-2 SG Union Sandersdorf 2

19:00 international Leipzig FC 4-3 FC Einheit Wernigerode

19:00 SC Staaken 1-1 Torgelower SV Greif 1

19:00 Hansa Rostock II 4-0 MSV Pampow

19:00 Aumund-Vegesack 2-3 OSC Bremerhaven

19:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VfB 1921 Krieschow

17:00 Brinkumer SV 3-1 LTS Bremerhaven 1

13:15 Bardral Urayasu Futsal 6-2 Nagano Futsal 1

20:00 Stabaek (w) 1-3 LSK Kvinner (w)

20:00 Kolbotn (w) 1-0 Lyn (w)

20:00 Klepp (w) 0-3 Rosenborg BK (w)

18:00 Colegio Aleman Valencia (w) 1-0 Rayo Vallecano (w)

19:00 Bucovina Radauti 0-4 CS Dante Botosani

19:00 Real Bradu 0-1 Tunari

19:00 AFC Metalul Buzau 1-3 FC Otelul Galati

19:00 Pobeda Star Bisnov 2-0 CSC Dumbravita

19:00 FC Voluntari II 4-0 CS Gloria Albesti 1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 1-1 Alexandria

19:00 CSM Satu Mare 2-2 Baile Felix

19:00 CS Blejoi 1-2 ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 1 Armata Aurul Brad 0-1 ACS Viitorul Simian

19:00 ACS Somuz Falticeni 1-0 Husana Husi

18:00 Cukaricki U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

16:15 IMT Novi Beograd U19 1-0 FK Brodarac U19

15:32 Mladost Lucani U19 2-0 Spartak Subotica U19

20:00 1 AFC Eskilstuna 0-1 Vasteras SK FK

18:00 GAIS 1-2 IFK Varnamo

18:00 SC Freiburg (w) 1-2 Bayer Leverkusen (w)

20:00 FC Hanau 93 3-1 Buchonia Flieden

20:00 Kafue Celtic FC 1-0 Kansanshi Dynamos 1

20:00 Nkana FC 1-0 ZESCO United Ndola

18:45 Hradec Kralove U19 0-4 MFK Karvina U19

18:30 Tescoma Zlin U19 4-5 Dynamo Ceske Budejovice U19

18:00 Sparta Praha U19 1-1 Brno U19 1

17:00 Meteor Praha(U19) 2-1 Slovacko U19

16:00 Slavia Praha U19 2-0 Viktoria Plzen U19

15:15 Pardubice U19 1-0 Mlada Boleslav U19

15:00 Banik Ostrava U19 3-1 Opava U19

19:00 FFC Frankfurt II (w) 4-2 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

18:00 1 FK Van Charentsavan 1-1 Urartu

20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 5-3 Lido Di Ostiav Meta Futsal

20:00 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

19:00 1 Stadlau 1-2 SV Schwechat

19:00 VSK Arhus 1-0 Herlev IF

19:00 Naesby 4-0 Karlslunde IF 1

19:00 BK Frem 3-2 KFUM Roskilde 1

18:00 Vanlose 3-2 B 73 Slagelse

17:00 Portimonense U23 2-1 Maritimo U23 1

17:00 Estoril U23 2-0 Belenenses U23

20:30 Platinum City 0-0 Jomo Cosmos

20:30 Free State Stars 1-0 Pretoria Univ

20:30 Cape Town All Stars 0-0 Richards Bay

20:30 Black Leopards 0-1 JDR Stars

17:30 Cacereno (W) 3-2 Santa Teresa CD (w)

18:00 Cordoba Futsal 4-2 Palma Futsal

19:30 Inter Milan (w) 1-0 Roma CF (w)

19:00 Raj Pracha FC 3-3 Rayong FC

19:00 Lampang FC 3-0 Ayutthaya United

18:30 Muangkan FC 3-3 Khonkaen FC

18:00 Trat FC 1-0 Kasetsart FC 1

17:00 Phrae United FC 1-2 Sukhothai

19:30 Paris FC (w) 4-0 ASJ Soyaux (w)

19:30 Guingamp (w) 1-1 Issy FF (w)

19:30 Fleury 91 (w) 0-1 Dijon w

18:00 Reims (w) 5-2 Bordeaux (w)

17:00 Tallinna JK Legion B 0-7 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-3 Tabasalu Charma

14:00 Taringa Rovers (w) 2-1 Ipswich knights SC W

20:00 1 ADO Den Haag U21 0-2 Almere City FC U21

19:45 NAC U21 1-1 NEC U21

18:00 De Treffers U21 2-1 Quick Boys U21

17:30 RKVV Westlandia U21 1-1 MVV Maastricht U21 1

17:30 FC Dordrecht U21 2-5 Cambuur Leeuwarden U21

17:00 Excelsior Maassluis U21 4-0 ASV De Dijk U21

19:00 Inter De Minas 0-1 SEP Patrocinense

20:00 Viljandi Tulevik 3-2 Levadia Tallinn

17:00 Vaprus Parnu 1-4 Nomme JK Kalju

20:00 Zenit St Petersburg (w) 0-3 FK Ryazan (w)

20:00 Rubin Kazan (w) 1-0 Chertanovo Moscow (w)

19:00 1 Krasnodar FK (w) 0-3 Lokomotiv Moscow (w)

18:00 FK Rostov (w) 0-1 CSKA Moscow (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

19:00 Dziugas Telsiai 1-1 DFK Dainava Alytus

17:00 Hegelmann Litauen 1-2 Kauno Zalgiris

19:00 Dynamo Samarra Futsal 7-3 MFK CPRF Futsal

16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal

16:00 MFK Tyumen Futsal 2-1 Ukhta Tyumen Futsal 1

20:05 Masfut 2-3 Al Arabi(UAE) 1

20:05 Gulf Heroes FC 3-1 City Club

20:00 Al-Thaid 2-1 Hatta

20:45 Bizkerre (w) 1-0 San Ignacio (w)

20:30 Sogdiana Jizak 1-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

19:00 Turon Nukus 1-1 Termez Surkhon

18:15 Pakhtakor 4-2 Qizilqum Zarafshon

20:15 TPS Turku U20 1-5 VJS Vantaa U20

18:00 KaPa U20 2-4 HJK Helsinki U20

17:00 KaaPo U20 2-1 Ilves U20

16:15 PPJ U20 4-1 Haka Youth

16:00 IF Gnistan U20 2-1 PK-35 Vantaa U20

17:00 Karpaty Lviv (w) 3-4 Pantery Uman (w)

16:30 Ateks Kiev (W) 0-5 Kolos Kovalivka (W)

15:00 Voskhod Stara Mayachka (w) 1-2 Mariupolchanka Mariupol (w)

20:30 Katwijk 1-0 GVVV Veenendaal

20:30 Koninklijke HFC 0-1 Scheveningen

20:00 IJsselmeervogels 2-0 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1

20:00 Excelsior Maassluis 2-0 Kozakken Boys

20:00 ASWH 1-1 Quick Boys

19:30 Noordwijk 2-0 Rijnsburgse Boys

19:30 AFC 1-3 Volendam (Youth)

17:00 PK-35 Vantaa (w) 1-1 Aland United (w)

20:30 River Plate (w) 2-2 UAI Urquiza (w)

18:00 1 Prishtina 1-2 KF Llapi

18:00 1 Gjilani 1-1 KF Ballkani

18:00 KF Dukagjini 2-0 Malisheva 1

19:00 1 Leotar 1-1 Borac Banja Luka

19:30 Kryvbas 3-0 FK Avanhard Kramatorsk 1

17:15 Podillya Khmelnytskyi 0-2 Prykarpattya Ivano Frankivsk

19:00 1 Kisvarda II 4-3 Tiszaujvaros 1

18:00 1 Tatabanya 1-2 Veszprem

20:00 Borgeby FK (w) 0-4 IFK Kalmar (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 2-1 Alingsas (w)

19:00 Mallbackens IF (w) 1-0 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Jitex DFF (w) 0-2 Umea IK (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657