Kết quả trận Giravanz Kitakyushu vs Tochigi SC, 12h00 ngày 28/11

Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
1
Tochigi SC
Tochigi SC
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

Giravanz Kitakyushu vs Tochigi SC


12:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ Giravanz Kitakyushu vs Tochigi SC


TLCA
0.97 : 0:0 : 0.95
TL bàn thắng:
5.55 : 2 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
55.00 : 5.50 : 1.14
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Giravanz Kitakyushu vs Tochigi SC

 7'    Takeaki Harigaya↑Haruki Izawa↓ substitution  
 27'    0-1   goalYasutaka Yanagi
 39'      yellow_cardKenya Onodera
 45'      yellow_cardJuninho
 60'    Naoki Tsubaki↑Takayuki Aragaki↓ substitution  
 60'    Takamitsu Tomiyama↑Zen Cardona↓ substitution  
 62'      substitutionYuki Nishiya↑Kenya Onodera↓
 62'      substitutionKotaro Arima↑Juninho↓
 74'      yellow_cardYushi Mizobuchi
 76'      substitutionDaisuke Kikuchi↑Toshiki Mori↓
 76'      substitutionJunki Hata↑Ren Yamamoto↓
 80'    0-2   goalSho Sato
 84'    Takuya Nagata↑Wataru Noguchi↓ substitution  
 85'    Hiroto Arai↑Taiga Maekawa↓ substitution  
 89'      substitutionKennedy Ebbs Mikuni↑Yushi Mizobuchi↓
 90'    Yasufumi Nishimura goal 1-2  

Đội hình thi đấu Giravanz Kitakyushu vs Tochigi SC

Giravanz Kitakyushu Tochigi SC
30 Kenta Fukumori
36 Haruki Izawa
16 Yasufumi Nishimura
10 Daigo Takahashi
14 Takayuki Aragaki
27 Yuya Tanaka
9 Zen Cardona
13 Taiga Maekawa
6 Kazuya Okamura
22 Jin Ikoma
15 Wataru Noguchi
33 Hayato Kurosaki
5 Yasutaka Yanagi
10 Toshiki Mori
29 Kisho Yano
25 Sho Sato
36 Daichi Inui
50 Powell Obinna Obi
17 Ren Yamamoto
22 Kenya Onodera
49 Yushi Mizobuchi
11 Juninho
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Takeaki Harigaya
2 Hiroto Arai
1 Kenshin Yoshimaru
18 Takamitsu Tomiyama
4 Takashi Kawano
32 Takuya Nagata
39 Naoki Tsubaki
1 Shuhei Kawata
20 Kennedy Ebbs Mikuni
16 Daisuke Kikuchi
14 Yuki Nishiya
31 Yohei Toyoda
34 Kotaro Arima
32 Junki Hata

Số liệu thống kê Giravanz Kitakyushu vs Tochigi SC

Giravanz Kitakyushu   Tochigi SC
4
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
3
6
 
Tổng cú sút
 
5
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
3
 
Sút ra ngoài
 
2
12
 
Sút Phạt
 
7
66%
 
Kiểm soát bóng
 
34%
69%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
31%
7
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
1
4
 
Cứu thua
 
1
74
 
Pha tấn công
 
45
39
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

22:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

22:00 Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Gombe United

22:00 Plateau United 3-2 Nasarawa United

22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Shooting Stars SC

22:00 MFM FC 1-3 Rivers United

22:00 Katsina United 0-0 Lobi Stars

22:00 Akwa Starlets 0-1 Wikki Tourist

22:00 Abia Angels FC (W) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

22:00 FC Cartagena B 0-1 Racing Murcia

22:00 CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

22:00 Leixoes U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 1 Nogueirense U19 1-0 Chaves U19 1

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

22:00 King Faisal 1-0 Karela United FC

22:00 Akatsi All Stars 0-3 Kotoku Royals FC

22:00 Accra Hearts of Oak 5-2 Golden Kick SC

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657