Kết quả trận Granada CF vs Atletico Madrid, 20h00 ngày 13/02

Granada CF
Granada CF
1
Atletico Madrid
Atletico Madrid
2
Kết quả bóng đá La Liga

Granada CF vs Atletico Madrid


20:00 ngày 13/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 5

Tỷ lệ Granada CF vs Atletico Madrid


TLCA
1.49 : 0:0 : 0.59
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 13.00 : 1.03
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Granada CF vs Atletico Madrid

 39'      yellow_cardLuis Suarez
 43'      yellow_cardSaul Niguez Esclapez
 45'      substitutionSime Vrsaljko↑Geoffrey Kondogbia↓
 58'    Yangel Herrera↑Yan Brice↓ substitution  
 63'    0-1   goalMarcos Llorente Moreno (Assist:Jorge Resurreccion Merodio, Koke)
 66'    Yangel Herrera goal 1-1  
 69'    Antonio Puertas↑Robert Kenedy Nunes do Nascimento↓ substitution  
 69'    Maxime Gonalons↑Angel Montoro Sanchez↓ substitution  
 74'    1-2   goalAngel Correa (Assist:Marcos Llorente Moreno)
 77'      yellow_cardStefan Savic
 79'    Domingos Quina↑Dimitri Foulquier↓ substitution  
 79'    Alberto Soro↑Darwin Machis↓ substitution  
 88'      yellow_cardJorge Resurreccion Merodio, Koke
 90'      yellow_cardYannick Ferreira Carrasco

Đội hình thi đấu Granada CF vs Atletico Madrid

Granada CF Atletico Madrid
1 Rui Silva
15 Carlos Neva
20 Jesus Vallejo Lazaro
6 German Sanchez Barahona
22 Domingos Duarte
2 Dimitri Foulquier
24 Robert Kenedy Nunes do Nascimento
19 Angel Montoro Sanchez
8 Yan Brice
11 Darwin Machis
23 Jorge Molina Vidal
13 Jan Oblak
15 Stefan Savic
18 Felipe Augusto de Almeida Monteiro
22 Mario Hermoso Canseco
4 Geoffrey Kondogbia
14 Marcos Llorente Moreno
6 Jorge Resurreccion Merodio, Koke
21 Yannick Ferreira Carrasco
8 Saul Niguez Esclapez
10 Angel Correa
9 Luis Suarez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
26 Alberto Soro
16 Victor David Diaz Miguel
35 Joao Costa
10 Antonio Puertas
18 Adrian Marin Gomez
21 Yangel Herrera
14 Federico Vico Villegas
12 Domingos Quina
13 Aaron Escandell
38 Daniel Plomer
3 Nehuen Perez
4 Maxime Gonalons
1 Ivo Grbic
28 Álvaro García
27 Sergio Camello
24 Sime Vrsaljko
5 Lucas Torreira
12 Renan Augusto Lodi Dos Santos

Số liệu thống kê Granada CF vs Atletico Madrid

Granada CF   Atletico Madrid
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
5
6
 
Tổng cú sút
 
10
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
5
1
 
Cản sút
 
1
21
 
Sút Phạt
 
15
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
35%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
270
 
Số đường chuyền
 
459
63%
 
Chuyền chính xác
 
78%
14
 
Phạm lỗi
 
20
2
 
Việt vị
 
1
45
 
Đánh đầu
 
45
16
 
Đánh đầu thành công
 
29
2
 
Cứu thua
 
0
9
 
Rê bóng thành công
 
26
9
 
Đánh chặn
 
10
29
 
Ném biên
 
23
0
 
Woodwork
 
1
8
 
Cản phá thành công
 
25
10
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
45
 
Pha tấn công
 
57
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

02:00 Newcastle United 3-4 Manchester City

19:00 Guangzhou City 0-0 Cangzhou Mighty Lions

17:00 Shenzhen FC 2-2 Shandong Taishan

16:05 FC Macarthur 3-1 Melbourne Victory

23:05 2 FC Altyn Asyr 2-2 Khujand

21:00 FC Ahal 3-1 Ravshan Kulob

19:00 Nasaf Qarshi 4-0 Alay

03:15 Sporting Braga 2-1 Moreirense

01:00 Pacos de Ferreira 0-2 Gil Vicente

01:00 Thun 1-3 Aarau

01:00 1 Schaffhausen 1-1 Chiasso

01:00 Kriens 3-0 Winterthur

01:00 Stade Ouchy 3-0 FC Wil 1900

01:00 Neuchatel Xamax 1-1 Grasshopper

02:00 RCD Espanyol 0-2 FC Cartagena

22:30 Oliveirense 2-1 Viseu

01:45 Drogheda United 3-1 St. Patricks Athletic

23:45 Finn Harps 1-1 Dundalk

00:30 Chindia Targoviste 0-2 FC Viitorul Constanta

21:30 Academica Clinceni 4-3 FC Botosani

00:00 Vejle 2-2 Odense BK

00:00 PFK Montana 0-2 Slavia Sofia

21:30 1 Etar 2-0 Botev Vratsa 1

01:40 Arka Gdynia 1-0 Resovia Rzeszow

17:00 Khimki (R) 4-0 FK Fakel Voronezh Youth

00:00 Saarbrucken 2-0 SV Meppen

07:30 Universidad Central de Venezuela 2-0 LALA FC

05:15 1 CD Hermanos Colmenares 0-0 Zulia FC

03:00 Caracas FC 2-0 Monagas SC 1

00:00 Lindome GIF 2-2 Utsiktens BK

02:15 Kari Akranes 4-4 KV Vesturbaer

22:00 FK Trajal Krusevac 0-2 FK Zarkovo

22:59 Pirin Blagoevgrad 2-0 Strumska Slava

20:00 Gwambina FC 0-1 JKT Tanzania

17:15 Moreton Bay United (w) 3-2 The Gap NPL (w)

21:00 Lokomotiv Astana 1-0 FC Zhetysu Taldykorgan

19:00 FK Aktobe Lento 1-1 Kaisar Kyzylorda

17:00 Akzhayik Oral 1-0 FC Kairat Almaty

15:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 FK Arys

19:10 Metalourg Bekabad (w) 0-0 FK Buxoro (w)

14:30 1 Pakhtakor Tashkent (w) 0-3 Sogdiana (w)

14:30 PFK Qizilqum (w) 1-0 Lokomotiv Tashkent (w)

14:30 Bunyodkor Tashkent(w) 4-1 Sevinch (w)

14:30 1 AGMK (w) 4-0 Navbahor (w) 1

23:05 FK Backa Backa Palanka 0-5 Crvena Zvezda

21:00 Vojvodina Novi Sad 1-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Radnik Surdulica 0-3 Backa Topola

07:00 1 Sporting Kansas City(R) 0-4 Colorado Springs Switchbacks FC

06:00 New York Red Bulls B 0-1 Miami FC

06:00 Charleston Battery 0-3 Charlotte Independence

22:00 1 Persepolis 1-0 Esteghlal Tehran

21:00 Tractor S.C. 1-1 Sanat-Naft

20:55 Nassaji Mazandaran 1-0 Foolad Khozestan

20:25 Gol Gohar FC 1-0 Zob Ahan

20:25 Shahrdary Arak 1-0 Shahr Khodrou

20:10 1 Bugesera 2-0 Gorilla FC

20:00 Rutsiro FC 0-1 Gasogi Utd

20:00 APR FC 3-1 Muhanga

05:00 Vasco da Gama U20 0-1 Internacional (RS) Youth

21:00 Muzinga FC 1-1 Bujumbura City

02:30 Uniao Leiria 1-1 SCU Torreense

07:30 Sao Paulo 4-2 Ferroviaria SP 1

05:30 Bragantino 0-1 Palmeiras

22:30 KuPs 2-0 IFK Mariehamn

22:30 1 Honka Espoo 1-2 Inter Turku

22:30 FC Haka 0-3 KTP Kotka

16:00 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Manly United

20:00 Napoli(U19) 1-2 Lecce U20

20:00 Cosenza Calcio Youth 1-1 Crotone U19

19:00 Kariobangi Sharks 1-0 Kakamega Homeboyz

05:00 Atlas (w) 0-0 Chivas Guadalajara (w)

22:30 1 FK Buducnost Banovici 1-3 FK Rudar Kakanj 1

01:30 Talleres Rem de Escalada 1-4 Colegiales

21:30 Union Arafat 0-3 ASC Entente Sebkha

22:00 FK Ventspils 0-2 FK Valmiera

22:00 FK Liepaja 1-2 Rigas Futbola skola

21:00 BFC Daugavpils 1-2 Noah

16:30 Pascoe Vale SC 1-1 Langwarrin

18:10 1 Darwin Hearts 2-7 University Azzurri FC 1

16:00 Hellenic AC 3-2 Casuarina FC 1

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-0 Guastatoya 2

17:10 Kingscliff FC 1-1 Broadbeach United

02:15 Fjolnir 1-0 Grotta Seltjarnarnes

02:15 1 Kordrengir 1-3 UMF Selfoss

02:15 2 Vikingur Olafsvik 1-5 Afturelding

01:00 1 IBV Vestmannaeyjar 0-2 Fram Reykjavik

23:10 Esteghlal Mollasani 1-0 Navad Urmia

22:45 Pars Jonoubi Jam 1-0 Persepolis Pakdasht

22:20 Arman Gohar Sirjan 1-0 Kheybar Khorramabad

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-1 Shahrdari Astara

20:45 Baderan Tehran FC 2-1 Oxin Alborz 1

20:45 Khouneh Be Khouneh 0-0 Esteghlal Khozestan

20:45 Qashqai Shiraz 0-1 Fajr Sepasi

07:30 Pittsburgh Panthers 0-1 Indiana

06:30 Seacoast Utd Phantoms 1-0 Boston

06:00 South Georgia Tormenta B 4-0 Asheville City SC

06:00 Charlotte Independence 2 1-1 Charlotte Eagles 1

05:00 Marshall 1-0 North Carolina State

00:00 Kolding FC 0-0 Hobro

18:30 Northern Redbacks (w) 5-0 Fremantle City FC (w)

19:30 BKMA 3-1 Lernayin Artsakh

07:00 Deportivo Cuenca 1-2 Mushuc Runa

21:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-0 FC Isloch Reserves

18:00 FC Vitebsk Reserves 3-0 Energetik-BGU Minsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-1 Shakhter Soligorsk Reserves

17:30 Bate Borisov Reserves 1-4 Rukh Brest Reserves

21:00 Dnepr Mogilev (w) 0-2 FK Minsk (w)

20:00 1 Bobruichanka Bobruisk (w) 8-0 Dinamo Brest (W)

19:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 17-0 FC Gomel (w)

22:59 Lietava Jonava 7-0 Atomsfera Mazeikiai

22:00 Suduva Marijampole II 3-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1

22:00 Kazlu Ruda FK Silas 2-2 Banga Gargzdai B

00:00 Dinamo Minsk 2-0 Smorgon FC

22:00 Sputnik Rechitsa 0-2 Slavia Mozyr

00:30 Al Faisaly 2-1 Al-Jazeera

00:30 Al-Baq's 0-1 Al Aqaba SC

22:00 Al Wihdat Amman 1-1 AL Salt

03:00 Augnablik Kopavogur 1-1 KFR Aegir

16:30 Ipswich knights SC 1-2 Western Pride

04:00 Sportivo San Lorenzo 1-1 Deportivo Santani

22:00 Zira FK 2-0 Sabail

22:00 Standard Sumgayit 0-1 FC Neftci Baku

22:00 Qarabag 2-0 Keshla FK

20:00 FK Gilan Gabala 2-2 Sabah FK Baku

15:30 Shandong Ticai (w) 5-0 Sichuan (w)

15:30 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Jiangsu Suning (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 5-0 Beijing Beikong (w)

13:15 Changchun Masses Properties (w) 1-2 Shanghai RCB (w)

13:15 HeNan Huishang (w) 2-1 Zhejiang Hangzhou (w)

01:00 Jezero Plav 1-0 OFK Petrovac

01:00 FK Zeta 2-1 OFK Titograd

01:00 Decic Tuzi 0-1 FK Podgorica

01:00 FK Iskra Danilovgrad 1-1 FK Buducnost Podgorica

01:00 FK Rudar Pljevlja 0-2 FK Sutjeska Niksic

20:00 1 Torino U20 2-3 AS Roma U20

01:45 Salthill Devon Galway 1-0 Wexford (Youth)

01:45 Treaty United 1-0 Athlone Town

01:45 UC Dublin 0-0 Cork City

01:30 Bray Wanderers 3-0 Cabinteely FC

01:00 Al Hilal 1-1 Al-Baten

01:00 1 Al Ahli Jeddah 1-0 Al-Qadasiya

23:20 Al-Ameade 0-2 Al-Nasr(KSA) 2

23:15 Al-Faisaly Harmah 2-1 Abha

22:50 Al-Ettifaq 4-3 Al-Shabab(KSA)

02:00 MC Alger 1-1 Wydad Casablanca

00:00 HIK Hellerup 1-0 Naestved

00:00 Vaxjo (w) 0-1 FC Rosengard (w)

00:00 Aston Villa U18 4-1 West Bromwich U18

19:30 Olympic FK Tashkent 3-0 Aral Nukus 1

05:15 Universities AFC (w) 2-0 Coastal Spirit III (W)

02:00 Yeelen 2-0 AS Korofina

00:10 AS Police 0-2 AS Olympique de Missira

01:30 Racing Genk (w) 2-0 Zulte Waregem VV (w)

01:00 Charleroi (w) 4-1 White Star Bruxelles (w)

17:30 Western United FC NPL 1-1 Preston Lions 1

17:30 Eltham Redbacks 0-2 Beaumaris

14:15 Western Springs AFC 2-1 Manukau United

17:00 Shanxi Chang An Athletic FC 2-0 Zibo Cuju F.C.

15:00 Meizhou Hakka 1-0 Sichuan Jiuniu

17:45 Salisbury Inter (w) 4-0 Metropolis United (w)

15:45 Adelaide University (w) 2-0 Fulham United (w)

01:00 Bron Radom 0-1 Pelikan Lowicz 1

22:00 1 Nielba Wagrowiec 1-2 Kotwica Kolobrzeg

19:30 Red Lions FC 2-0 TN Stars

01:00 Slovan Liberec 1-1 Brno

22:00 Vysocina jihlava 3-2 Viktoria Zizkov

21:00 Cherkaskyi Dnipro 1-0 FK Yarud Mariupol 1

18:30 AS Adema 1-2 COSFA FC

16:00 1 Five FC 0-1 Ajesaia

22:00 Joy Cometh FC 1-1 Bayelsa United

22:00 Zamfara United FC 1-1 Road Safety FC

01:00 FC Twente Enschede (w) 1-0 Ajax Amsterdam (w) 1

01:00 PSV Eindhoven (w) 6-2 ADO Den Haag (w)

00:30 Zwolle (w) 2-0 Excelsior Barendrecht (w)

00:30 VV Alkmaar (w) 3-3 SC Heerenveen (w)

03:10 1 Chacarita juniors 1-2 Temperley

17:00 Elizabeth Downs SC 0-3 Playford City Patriots

00:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 5-3 Real Betis Futsal

06:49 Olympia FC Warriors C 1-3 South Hobart C

00:20 Al-Salmiyah 0-3 Khaitan

00:20 Al-Arabi Club (KUW) 3-0 Al-Sahel

00:20 Al-Shabab(KUW) 0-0 Al Fahaheel SC

00:20 Al-Nasar 0-2 Al Kuwait SC

00:20 Al-Qadsia SC 1-1 Kazma

17:30 Bentleigh greens 5-1 Melbourne Knights

16:45 Port Melbourne 2-0 Green Gully Cavaliers

15:20 Bentleigh greens U20 4-1 Melbourne Knights U20

22:00 FK Ryazan (w) 2-0 Chertanovo Moscow (w)

20:00 Krasnodar FK (w) 1-0 Yenisey Krasnoyarsk (w)

19:00 1 FK Rostov (w) 0-1 Zenit St Petersburg (w)

00:00 Alytis Alytus Dainava 1-1 FK Riteriai

22:59 1 Nevezis Kedainiai 0-1 Hegelmann Litauen

22:00 FK Zalgiris Vilnius 1-0 Baltija Panevezys

23:30 MFK CPRF Futsal 3-1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 8-0 MFK Torpedo Futsal

21:00 MFK Tyumen Futsal 3-0 Dynamo Samarra Futsal 1

18:30 Norilsky Nickel Futsal 4-1 Novali Futsal

17:00 Calder United SC (w) 2-0 Senior NTC (w)

07:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-0 Mario Mendez FC

06:00 Alianza FC Panama Reserves 2-0 UMECIT

20:55 1 OTMK Olmaliq 3-1 Kuruvchi Bunyodkor

17:15 Sydney University 4-1 Inner West Hawks 1

16:30 Bankstown City Lions 4-1 Gladesville Ryde Magic

02:00 Zamalek 3-1 Enppi

00:00 Ghazl El Mahallah 1-2 EL Masry

22:00 Ismaily 3-2 Aswan

22:00 NBE SC 0-1 El Mokawloon El Arab

17:00 1 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 3-0 Voskhod Stara Mayachka (w) 1

16:00 Nika Mykolaiv (w) 4-0 Pantery Uman (w)

17:00 Charlestown Azzuri (W) 2-0 New Lambton FC (W)

17:00 Broadmeadow Magic (W) 2-2 Warners Bay FC (W)

00:20 Al-Yarmouk 2-1 Burgan SC

00:20 Al Gela 0-2 Al-Ttadamon(KUW)

06:00 New Amsterdam 0-1 Stumptown Athletic FC

06:00 Atlantico FC 0-1 Cibao FC

08:00 West Canberra Wanderers FC U23 4-0 Cooma Tigers U23

19:00 Bristol City U23 1-1 Birmingham City U23

01:30 Glenavon Lurgan 4-0 Warrenpoint Town

20:00 Malaba youth Football 3-0 Busoga United

03:30 Argentinos Jrs Reserves 2-3 Sarmiento Junin Reserve

01:00 River Plate R 4-2 CA Independiente Reserves

22:30 Newell's Reserves 2-1 Estudiantes LP Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 2-1 Godoy Cruz Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com