Kết quả trận Granada CF vs Barcelona, 00h30 ngày 10/01

Granada CF
Granada CF 1
0
Barcelona
Barcelona
4
Kết quả bóng đá La Liga

Granada CF vs Barcelona


00:30 ngày 10/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Granada CF vs Barcelona


TLCA
2.85 : 0:0 : 0.25
TL bàn thắng:
4.00 : 4 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
96.00 : 17.00 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Granada CF vs Barcelona

 12'    0-1   goalAntoine Griezmann
 35'    0-2   goalLionel Andres Messi (Assist:Antoine Griezmann)
 42'    0-3   goalLionel Andres Messi
 45'    Roberto Soldado Rillo yellow_card  
 45'    Luis Milla↑Angel Montoro Sanchez↓ substitution  
 45'    Jesus Vallejo Lazaro↑Carlos Neva↓ substitution  
 45'    Luis Javier Suarez Charris↑Roberto Soldado Rillo↓ substitution  
 49'      yellow_cardÓscar Mingueza
 63'    0-4   goalAntoine Griezmann (Assist:Ousmane Dembele)
 65'      substitutionMiralem Pjanic↑Frenkie De Jong↓
 65'    Robert Kenedy Nunes do Nascimento↑Darwin Machis↓ substitution  
 65'      substitutionMartin Braithwaite↑Lionel Andres Messi↓
 67'    Alberto Soro↑Yangel Herrera↓ substitution  
 73'      substitutionRiqui Puig↑Ousmane Dembele↓
 73'      substitutionTrincao↑Pedro Golzalez Lopez↓
 73'    Luis Javier Suarez Charris yellow_card  
 78'    Jesus Vallejo Lazaro red_card  
 81'      substitutionHector Junior Firpo Adames↑Sergino Dest↓
 82'      yellow_cardSergi Busquets Burgos
 87'      yellow_cardJordi Alba Ramos

Đội hình thi đấu Granada CF vs Barcelona

Granada CF Barcelona
1 Rui Silva
15 Carlos Neva
6 German Sanchez Barahona
22 Domingos Duarte
2 Dimitri Foulquier
8 Yan Brice
21 Yangel Herrera
11 Darwin Machis
19 Angel Montoro Sanchez
10 Antonio Puertas
9 Roberto Soldado Rillo
1 Marc-Andre ter Stegen
2 Sergino Dest
28 Óscar Mingueza
23 Samuel Umtiti
18 Jordi Alba Ramos
21 Frenkie De Jong
5 Sergi Busquets Burgos
16 Pedro Golzalez Lopez
11 Ousmane Dembele
10 Lionel Andres Messi
7 Antoine Griezmann
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
24 Robert Kenedy Nunes do Nascimento
12 Ramon Olamilekan Azeez
26 Alberto Soro
7 Luis Javier Suarez Charris
5 Luis Milla
14 Federico Vico Villegas
31 Arnau Fabrega
20 Jesus Vallejo Lazaro
3 Nehuen Perez
28 Jose Sanchez
13 Aaron Escandell
23 Jorge Molina Vidal
12 Riqui Puig
27 Ilaix Moriba
29 Konrad de la Fuente
19 Matheus Fernandes Siqueira
8 Miralem Pjanic
26 Ignacio Pena Sotorres
13 Norberto Murara Neto
17 Trincao
9 Martin Braithwaite
24 Hector Junior Firpo Adames

Số liệu thống kê Granada CF vs Barcelona

Granada CF   Barcelona
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
13
4
 
Sút trúng cầu môn
 
4
2
 
Sút ra ngoài
 
5
2
 
Cản sút
 
4
5
 
Sút Phạt
 
19
28%
 
Kiểm soát bóng
 
72%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
300
 
Số đường chuyền
 
810
79%
 
Chuyền chính xác
 
92%
16
 
Phạm lỗi
 
3
2
 
Việt vị
 
2
19
 
Đánh đầu
 
19
7
 
Đánh đầu thành công
 
12
0
 
Cứu thua
 
4
6
 
Rê bóng thành công
 
14
7
 
Đánh chặn
 
6
8
 
Ném biên
 
16
6
 
Cản phá thành công
 
14
13
 
Thử thách
 
5
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
79
 
Pha tấn công
 
121
26
 
Tấn công nguy hiểm
 
50

02:00 Italy 3-0 Thụy Sĩ

22:59 Thổ Nhĩ Kỳ 0-2 Wales

20:00 Nga 1-0 Phần Lan

00:00 Santa Ana 1-3 NK Mura 05

00:00 SC Eltersdorf 2-2 Feucht SC

22:59 FC Wels 0-4 CFR Cluj

22:59 Ludogorets Razgrad 2-0 SV Heimstetten

22:59 FK Nachod-Destne 4-2 Trutnov

22:59 Proleter 0-0 FK Spartak Zlatibor Voda

22:59 SC Weiz 0-3 Maribor

22:00 Prishtina 2-0 FK Shkendija 79

22:00 Golyazi Belediyespor 0-0 Ispartaspor

22:00 Buca Zaferspor 2-0 Bornova Yesilova Spor

22:00 Aliaga Futbol 3-0 Cigli Belediyespor

22:00 Gazovik Orenburg 0-1 Frydek-Mistek

21:00 1 FC Ufa 2-1 FK Chayka K-SR

21:00 RAEC Mons 2-6 Saint Gilloise

17:00 Kashima Antlers 8-1 Yokohama SCC

16:00 Vissel Kobe 4-0 Suzuka Point Getters

16:00 Tokyo Verdy 0-1 Fagiano Okayama

16:00 Yokohama FC 1-2 Vanraure Hachinohe FC

16:00 Hiroshima Sanfrecce 1-5 Kyoto Welcome

16:00 Gamba Osaka 3-1 Kwansei Gakuin University

01:00 Valerenga 1-1 Odd Grenland

22:59 Molde 4-1 Sarpsborg 08

22:59 Bodo Glimt 7-2 Stromsgodset

05:00 Internacional RS 0-1 Atletico Mineiro

05:00 1 Sao Paulo 1-1 Chapecoense SC

01:45 Arka Gdynia 0-1 LKS Lodz

22:59 GKS Tychy 1-1 Gornik Leczna

17:00 Chungnam Asan 0-0 Seoul E-Land FC

05:10 Deportivo La Guaira 1-1 Yaracuyanos

23:50 Kiang West FC 1-2 PSV Wellingara

23:30 Immigration FC 2-3 Steve Biko 1

23:30 SK East BI 2-3 Falcons FC

20:00 Kagera Sugar 1-0 Tanzania Prisons

18:00 JKT Tanzania 2-0 Ihefu SC

04:30 Charlotte Lady Eagles(w) 3-0 Asheville City SC (w)

20:30 Marines FC 0-1 AS Kigali

20:30 Rayon Sports FC 0-1 APR FC

20:00 Espoir FC 2-1 Bugesera

17:00 Police FC 1-1 Rutsiro FC 1

21:00 Fovu de Baham 0-1 Union Douala

21:00 UMS de Loum 1-2 Les Astres FC De Douala

04:00 Fortaleza F.C 0-2 Atletico Huila

04:00 Cortulua 3-0 Leones

03:00 CD Puerto Quito 0-1 Guayaquil SC

03:00 Sociedad Deportivo Quito 1-1 CD Independiente Juniors

22:00 Aussie FC 0-3 Da Encarnacao

19:00 Druk Lhayul FC 1-2 Thimphu City

19:00 Fortune Sacco 2-1 SoNy Sugar

19:00 Shabana FC 2-0 Silibwet Leons FC

19:00 Kisumu Hot Stars 0-0 Kenya Police FC

19:00 Sofapaka FC 2-2 AFC Leopards

19:00 Bidico 0-1 KCB SC

19:00 Soy United 0-0 Muranga Seal

19:00 Wazito FC 2-0 Kariobangi Sharks

19:00 Mathare United 0-1 Gor Mahia

17:00 Nairobi Stima 2-3 Kibera Black Stars

17:00 1 Mount Kenya United 4-3 Kisumu All Stars

17:00 Coast Stima 0-5 Vihiga Bullets

16:00 Mwatate United 2-2 APS Bomet 1

15:00 FC Talanta 1-1 MCF FC

22:30 Hrvace 1-0 Zmaj Makarska

01:30 Horizonte CE 2-0 Floresta CE

01:30 Tiradentesce 1-0 CE Uniao 1

00:20 FC Medina 3 1-2 FC Deuz 1

22:15 FC Souvara Riadh 0-0 FC Dar El Barka

22:15 Powisle Dzierzgon 1-0 Arka Gdynia II

22:00 AS Togo-Port 1-1 Dyto FC

22:00 Gbohloesu 1-0 Maranatha Fiokpo

22:00 AS Binah 1-0 Sara FC

01:00 Fram Reykjavik 5-1 Throttur Reykjavik

21:30 Aalborg BK U19 1-6 Midtjylland U19

05:00 Manhattan SC 0-0 Long Island Rough Riders

01:00 Glasgow Girls (w) 0-4 Dundee United (w)

21:00 Apollon Kalamarias 2-0 Olympiakos Volou

22:59 US Forces Armees 1-1 Leopard St Camille

22:59 ASFA-Yennenga 0-0 ASF Bobo Dioulasso

20:00 Neman Grodno Reserves 7-2 Slavia Mozyr Reserve

17:30 FC Minsk Reserves 2-2 Energetik-BGU Minsk Reserves

03:00 Stokkseyri 2-4 Hamar Hveragerdi

01:00 CD San Fernando de Henares 4-1 Real Aranjuez CF

01:00 CD Paracuellos Antamira 1-3 Atletico Pinto

00:00 Dalstorps IF 5-3 Varbergs GIF FK

01:00 Tyreso FF 0-6 Brommapojkarna

00:30 FBK Karlstad 2-3 Karlslunds IF HFK

00:30 Balinge IF 1-4 IFK Lidingo FK

00:00 Skiljebo SK 1-0 Haninge

00:00 Vastra Frolunda 0-0 Utsiktens BK

00:00 IF Sylvia 3-2 Assyriska Turab IK JKP

00:00 Varmbols FC 2-1 Orebro Syrianska IF

03:00 Ellidi 3-0 HotturHuginn

03:00 1 Augnablik Kopavogur 2-2 KF Gardabaer

00:30 1 Mjondalen U19 4-2 Stromsgodset U19

02:00 San Antonio Unido 2-0 Union San Felipe

02:00 Lautaro de Buin 1-1 CD Magallanes

23:45 FC Kosova Zurich 1-5 FC Tuggen

22:00 Panaitolikos U19 2-0 Apollon Smirnis U19

20:00 PAS Giannina U19 1-1 AEL Larisa U19 1

02:30 Afturelding Hviti U19 1-0 IR LettirU19

02:00 Fjolnir U19 3-2 Leiknir KB U19

05:00 Vasco da Gama 0-2 Avai FC SC

04:00 Operario Ferroviario PR 1-0 Sampaio Correa

02:00 Remo Belem (PA) 0-0 Vitoria BA

22:10 Druzstevnik Radimov 3-1 Slovan Hlohovec

03:00 1 Atletico Grau 0-0 Deportivo Municipal

22:00 Inti Gas Deportes 0-0 Alianza Atletico Sullana

20:00 Sassuolo U20 1-2 Fiorentina U20

20:00 Sampdoria Youth 5-0 Torino U20

20:00 Lazio U20 2-3 Ascoli U20

20:00 Empoli U20 3-0 Spal U19

20:00 Bologna U20 2-4 AS Roma U20

20:00 Atalanta U20 2-2 Inter Milan U20

20:00 AC Milan U20 1-2 Genoa U20

20:00 Juventus U20 2-0 Cagliari U19

00:00 NJS II 0-1 PKKU II

23:30 OPS-jp 2-0 HauPa

22:59 Edustus IPS 6-0 Liry

22:30 FC Inter II 0-2 TP-T

21:00 Goztepe U19 3-3 Alanyaspor U19 1

19:30 Trabzonspor U19 1-1 Kasimpasa U19

17:00 Caykur Rizespor U19 4-2 Kayserispor U19

15:00 Fatih Karagumruk U19 3-3 Erzurum BB U19 1

22:59 Baltija Panevezys 2-2 Kauno Zalgiris

22:59 Garr and Ava 2-1 Silute

22:59 Kazlu Ruda FK Silas 0-4 Hegelmann Litauen

22:59 ASD Fanfulla 1-1 A.C. Crema 1908

22:59 Latina 0-0 Nocerina

21:25 FC Savoia 1908 2-0 Vis Artena

21:00 A.S Andria Bat 3-1 USD Bitonto

21:00 Legnano 3-1 Sanremese

21:00 San Donato Tavarnelle 4-0 ASD Grassina

21:00 Aglianese 1-2 Prato

21:00 ASD Montegiorgio 0-1 Aprilia

21:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Bagnolese

21:00 FC Matese 1-1 Asd Pineto Calcio

21:00 Chieri 0-2 ASD Citta Di Varese

21:00 ASD Manzanese 0-1 Clodiense

21:00 1 A.S.D. Bra 2-2 Sestri Levante

21:00 Azy based nano Bo 0-0 ASD Caldiero Terme

21:00 Rimini 1-3 Ghivizzano

21:00 Arconatese 3-2 As Casale Calcio

21:00 US Corticella 2-0 ASD Pro Livorno

21:00 USD Castellanzese 3-1 US Folgore Caratese

21:00 Trastevere Calcio 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana

21:00 SCD Progresso Calcio 0-1 Lentigione

21:00 Sammaurese 1-2 ASD Sasso Marconi 1

21:00 1 Castelnuovo 1-1 Rieti

21:00 San Nicolo 2-2 Giulianova

21:00 Foligno Calcio 3-3 AS Ostia Mare

21:00 ASD San Luca 2-0 Rotonda

21:00 Derthona 2-1 USD Pont Donnaz

21:00 Montevarchi 4-0 Tiferno Lerchi 1

17:00 FC Astana Reserves 6-3 Zhetysu Taldykorgan Reserves

01:45 Glentoran (w) 3-0 Linfield (w)

18:00 Croesus (w) 6-1 Blue Birds FC (w)

15:15 University of Sydney (w) 0-1 Sydney Olympic FC (w)

22:30 Mypa 1-0 SC KuFu-98

22:30 GBK Kokkola 3-1 PS Kemi Kings

00:00 2 Rio Ave U19 0-1 Vizela U19

22:00 1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:00 Jagiellonia Bialystok II 1-5 KS Legionovia Legionowo

22:00 Unia Skierniewice 1-1 MLKS Znicz Biala Piska

22:00 Legia Warszawa B 0-3 MKS Polonia Warsaw

22:00 Kotwica Kolobrzeg 3-1 Gornik Konin

22:00 Pogon Szczecin II 2-3 Elana Torun

22:59 Levante U19 1-1 Barcelona U19

19:30 Ntopwa United FC 0-3 Big Bullets FC

19:27 Red Lions FC 0-2 Be Forward Wanderers

21:00 Santa Rita FC 1-0 Academica Do Lobito

17:00 Brisbane Roar U23 3-3 Peninsula Power U23

21:00 Podillya Khmelnytskyi 0-1 FK Metal Kharkiv 1

20:00 Zanaco 1-1 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 0-2 Prison Leopards FC

20:00 Buildcon FC 1-2 Nkwazi

01:30 Sportivo Italiano 1-1 Claypole

01:30 San Martin Burzaco 2-2 Deportivo Laferrere

01:30 Ferrocarril Midland 1-0 CA Atlas 1

01:30 Excursionistas 0-0 Ituzaingo 1

01:30 1 El Porvenir 1-1 Real Pilar

01:30 Deportivo Espanol 0-1 General Lamadrid

01:30 Club Lujan 1-0 Victoriano Arenas

01:30 Central Cordoba De Rosario 0-0 Sood G

01:30 Berazategui 1-3 Argentino de Merlo

00:30 2 Maccabi Petach Tikva U19 0-2 Ashdod MS U19 2

22:00 FK Leskhoz 1-1 Uzda

03:10 Atletico Mitre de Santiago del Estero 4-2 Club Atletico Tigre

01:10 Atletico Atlanta 0-0 Quilmes

16:35 Ted Reiter Mountain City Rovers 2-1 Rockdale City Suns

16:30 1 Manly United 0-2 Sydney Olympic

00:00 VST Volkermarkt 4-0 SV Lendorf

23:30 ATSV Wolfsberg 4-1 SVG Bleiburg

01:20 Atletico Paranaense 0-0 Parana PR

01:30 1 Vaidepenas Futsal 1-1 Levante Futsal

01:00 F.C.Barcelona Futsal 4-4 Palma Futsal

01:30 Puerto Nuevo 1-1 Defensores de Cambaceres 1

01:30 Central Ballester 0-2 Liniers

01:30 Deportivo Paraguayo 1-2 Sportivo Barracas 1

01:30 Juventud Unida 0-1 CA Lugano

01:30 1 Centro Espanol 1-1 Argentino de Rosario

22:00 Levski Sofia U19 1-2 Pirin Blagoevgrad U19

22:00 Natsional Sofia U19 3-0 Neff supporting Simic U19

22:00 Septemvri Sofia U19 2-0 Botev Plovdiv U19

22:00 Hebar 1918 Pazardzhik U19 1-6 Tsarsko Selo U19

22:00 Lokomotiv Plovdiv U19 0-7 Ludogorets Razgrad U19

19:00 FC Ebolowa (w) 0-1 Eclair de Saa (w)

03:30 IRT Itihad de Tanger 0-3 Raja Casablanca Atlhletic

01:15 Wydad Casablanca 0-0 Renaissance Zmamra

03:15 Hafnarfjordur 1-1 Stjarnan Gardabaer

03:15 Valur Reykjavik 3-1 Breidablik

01:00 1 Akranes 0-2 KA Akureyri

01:00 Keflavik 2-0 HK Kopavogs

00:30 CD Oceja (w) 2-1 UD Mos (W)

02:00 Oeste 0-1 Mirassol

01:00 Macae Esporte FC 0-4 Sampaio Correa (RJ)

01:00 Duque de Caxias RJ 2-2 Goncalense

01:00 CFRJ Marica RJ 2-1 Angra Dos Reis RJ

01:00 Cabofriense(RJ) 0-2 Artsul RJ

01:00 America-RJ 1-0 Audax Rio RJ

01:00 Americano RJ 1-2 Friburguense RJ

02:00 Ceramica Cleopatra FC 1-2 EL Masry

00:00 NBE SC 2-3 Enppi

05:00 Cibao FC 2-0 Delfines Del Este

03:00 1 Moca FC 2-1 UniversidadO M 1

03:00 Jarabacoa FC 2-2 Atletico Pantoja

01:00 Globo 2-1 ABC RN 1

01:15 Karlovac 1-0 Duga Resa

00:30 IFK Kalmar (w) 2-1 Borgeby FK (w)

00:00 Moron BK (w) 2-1 Umea IK (w)

00:00 Lidkopings FK (w) 2-3 Mallbackens IF (w)

01:00 Gaucho/RS 2-0 Elite Clube Desportivo

20:00 Kyetume 1-3 Mbarara City

03:15 Albion FC 2-2 Defensor Sporting Montevideo

22:30 Villa Teresa 0-1 Rampla Juniors FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657