Kết quả trận Grimsby Town vs Rotherham United, 19h00 ngày 24/07

Grimsby Town
Grimsby Town
0
Rotherham United
Rotherham United
1
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Grimsby Town vs Rotherham United


19:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Grimsby Town vs Rotherham United


TLCA
1.17 : 0:0 : 0.69
TL bàn thắng:
3.70 : 1 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 6.30 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Grimsby Town vs Rotherham United

 83'    0-1   goal

Đội hình thi đấu Grimsby Town vs Rotherham United

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Grimsby Town vs Rotherham United

Grimsby Town   Rotherham United
4
 
Phạt góc
 
10
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
4
 
Tổng cú sút
 
7
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
2
 
Sút ra ngoài
 
4
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
100
 
Pha tấn công
 
97
30
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657