Kết quả trận Guangzhou City vs Dalian Pro, 18h30 ngày 28/06

Guangzhou City
Guangzhou City
0
Dalian Pro
Dalian Pro
3
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Guangzhou City vs Dalian Pro


18:30 ngày 28/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Guangzhou City vs Dalian Pro


TLCA
1.05 : 0:0 : 0.83
TL bàn thắng:
4.16 : 3 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 9.70 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Guangzhou City vs Dalian Pro

 18'    0-1   goalHe Yupeng (Assist:Yan Xiangchuang)
 22'      yellow_cardLin longchang
 25'      yellow_cardLu Peng
 31'    0-2   goalYan Xiangchuang (Assist:Shang Yin)
 46'    Chun Lok Chan↑Wang Peng↓ substitution  
 49'    0-3   goalLin Liangming (Assist:Lu Peng)
 55'    Hong Gui↑Jown Cardona↓ substitution  
 55'    Yongjia Li↑Zhang Gong↓ substitution  
 62'    Zhuoxuan Li↑Fan Yunlong↓ substitution  
 64'      substitutionTengda Wang↑Shang Yin↓
 72'      substitutionWang Yaopeng↑He Yupeng↓
 72'      substitutionWu Wei↑Fei Yu↓
 77'    Fu Yuncheng↑Zhang Jinliang↓ substitution  
 78'      substitutionZhao Jianbo↑Yan Xiangchuang↓
 78'      substitutionShan Huanhuan↑Lin Liangming↓

Đội hình thi đấu Guangzhou City vs Dalian Pro

Guangzhou City Dalian Pro
22 Jiaqi Han
6 Fan Yunlong
31 Zhang Jinliang
18 Yi Teng
19 Jiang Jihong
36 Zhengyu Huang
4 Zhang Gong
10 Li Tixiang
30 Wang Peng
32 Chen Zhizhao
7 Jown Cardona
36 Jinshuai Wang
18 He Yupeng
22 Dong Yanfeng
2 Lin longchang
11 Sun Guowen
28 Fei Yu
14 Huang Jiahui
31 Lu Peng
23 Shang Yin
39 Yan Xiangchuang
7 Lin Liangming
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
1 Cheng Yuelei
26 Wenhao Long
41 Junjie Wu
35 Liao Jiajun
17 Fu Yuncheng
27 Zhuoxuan Li
16 Chun Lok Chan
37 Wen Yongjun
15 Wang.Peng
38 Yongjia Li
34 Feng Wei
9 Hong Gui
1 Zhang Chong
8 Zhu Ting
6 Wang Xianjun
13 Wang Yaopeng
38 Zhuoyi Lü
5 Wu Wei
26 Cui Mingan
20 Tengda Wang
15 Zhao Jianbo
12 Zhang Jiansheng
25 Zeyuan Feng
9 Shan Huanhuan

Số liệu thống kê Guangzhou City vs Dalian Pro

Guangzhou City   Dalian Pro
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
2
4
 
Tổng cú sút
 
14
1
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
9
1
 
Cản sút
 
1
15
 
Sút Phạt
 
14
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
402
 
Số đường chuyền
 
337
13
 
Phạm lỗi
 
18
3
 
Việt vị
 
1
12
 
Đánh đầu thành công
 
22
0
 
Cứu thua
 
1
10
 
Rê bóng thành công
 
22
11
 
Đánh chặn
 
6
10
 
Cản phá thành công
 
22
13
 
Thử thách
 
11
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
3
109
 
Pha tấn công
 
100
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

17:30 Gangwon FC 1-0 Daegu FC

17:00 Suwon City 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

22:59 1 Vitoria Guimaraes 1-0 Hajduk Split

18:00 Viettel FC 0-0 Kuala Lumpur

22:59 Carrarese 1-1 Nuova Monterosi

22:59 Feralpisalo 1-2 ACD Virtus Entella

22:59 San Donato Tavarnelle 1-1 Scandicci

22:59 Ethnikos Achnas FC 1-0 E.N.Paralimniou

22:59 FK Vozdovac Beograd 4-4 Al Ahli(UAE) 1

22:59 Slavia Praha (w) 0-2 Real Madrid (w)

22:59 ASD Fanfulla 1-1 Villa dAlme Valbrembana

22:59 Real Sociedad B 0-1 CF Rayo Majadahonda

22:59 Gubbio 1-0 ASD Sporting Trestina

22:30 Tabor Sezana 0-2 Al-Fateh

22:30 Al-Dhafra 3-0 Kazma

22:20 AC Monopoli 1-1 Sorrento F.C.

22:00 coruxo FC 1-0 Pontevedra

22:00 Asd Pineto Calcio 0-4 Recanatese

21:30 Al-Sahel 2-1 Al Khaleej Club

21:30 FC Flora Tallinn (w) 0-2 Gintra Universitetas (w)

14:30 Getafe B 2-4 CD Artistico Navalcarnero

22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 Skra Czestochowa

22:59 Zaglebie Sosnowiec 1-0 GKS Tychy

22:59 Resovia Rzeszow 1-3 Arka Gdynia

22:59 Tekstilshchik Ivanovo 2-2 Spartak Kostroma

22:30 Znamya Truda 0-3 Torpedo Vladimir

22:30 FK Ryazan 0-0 Rodina Moskva II

22:00 Dinamo Moscow B 2-3 Torpedo Moskau II

22:00 Kvant Obninsk 0-2 FK Sakhalinets

22:00 FC Murom 1-0 FC Tver

22:00 FK Kosmos Dolgoprudny 0-1 Sokol

22:00 Elektron VN 0-0 Rodina Moskva III

22:00 Luki Energiya 3-2 Dinamo Saint Petersburg

22:00 1 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 Yadro St. Petersburg

22:00 Avangard 0-0 Dinamo Briansk

22:00 FK Spartak Tambov 1-2 Metallurg Lipetsk

21:00 Peresvet Podolsk 2-4 Arsenal Tula II

21:00 FK Znamya Noginsk 1-2 Saturn Moscow 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

18:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00 1 Dinamo Barnaul 1-3 Amkar Perm 1

17:00 Chertanovo Moscow 2-2 Dynamo Vologda 1

17:00 Strogino Moscow 4-2 SY Sakhalinsk 1

17:00 Khimki (R) 0-0 Zenit Penza 1

17:00 1 Dinamo Vladivostok 2-2 Salyut-Energia Belgorod

16:00 1 Balashikha 0-1 FK Kolomna

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 FK Kaluga 1

21:30 Al-Garrafa 1-1 Al-Wakra

18:45 Albirex Niigata FC 7-1 Young Lions

22:59 Gornik Polkowice 1-2 Pogon Siedlce 1

22:59 Kotwica Kolobrzeg 2-1 Wisla Pulawy

22:59 1 Radunia Stezyca 2-1 Hutnik Krakow

22:00 1 Garbarnia Krakow 3-1 Slask Wroclaw II

22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Lech II Poznan

22:00 1 Siarka Tarnobrzeg 0-0 GKS Jastrzebie 1

23:15 Kiang West FC 1-1 Greater Tomorrow FC

20:00 Terengganu 1-2 Johor Darul Takzim

15:30 Laconi Lian 1-3 Hantharwady United

18:30 Than KSVN (w) 0-2 Ha Noi (w)

21:00 Sao Goncalo/Niteroi U20 0-0 Duque de Caxias RJ U20 1

20:30 Ceres U20 0-0 Cabofriense U20

17:45 Uttarakhand FC 0-6 Vatika FC

19:00 Wigan U21 5-0 Watford U21

22:00 Osters U21 3-1 Landskrona BoIS U21

22:00 Athletic FC United U21 4-0 Orebro U21

21:30 Utsiktens BK U21 2-3 IFK Goteborg U21

17:30 Shillong Lajong FC 5-0 Ryntih SC

15:20 Broadmeadow Magic Reserves 2-1 Lambton Jaffas Reserves

16:30 Western Spirit 1-2 Pine Hills

18:45 Subiaco AFC (w) 2-5 Perth SC (w)

20:45 BKMA II 6-0 Urartu II

20:45 FC West Armenia 0-2 Ararat Yerevan II

20:30 Gandzasar Kapan 1-3 Pyunik B

19:30 Ferroviario U20 2-4 Juazeiro/BA U20

22:05 SKF Zilina (w) 1-12 Dukla Banska Bystrica (w)

22:00 Slovan Bratislava (w) 3-1 TJ Spartak Myjava(w)

22:00 MFK Ruzomberok (w) 3-0 Peshaka (nữ)

22:00 FK Nove Zamky (w) 0-3 AS Trencin (w)

15:30 Bangalore Eagles 2-1 Bangalore Dream United FC

22:00 FK Minija 3-1 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 3-3 CD Mafra U23

17:00 Estrela FC U23 0-2 Maritimo U23

19:00 1 Brann u19 1-3 Stabaek U19

16:30 Brisbane Strikers 1-0 Rochedale Rovers

22:05 FK Sarisske Dravce 4-0 Slovan Sabinov 1

22:00 FK Slovan Kupele Sliac 4-2 Tatran VLM 1

22:00 PSC Pezinok 0-0 SK Vrakuna Bratislava

22:00 ASZ Torysa 0-2 Stara Lubovna

22:00 1 OSK Fintice 0-4 FC Pivovar Saris VS

22:00 TJ Visnove 0-2 OSK Banik Stranavy

22:00 FK Slovan Trstena 0-2 TJ Sokol Zubrohlava

22:00 MFK Tahanovce 1-5 Mladost Kalsa

22:00 Tj Spartak Vysoka Nad Kysucou 1-4 Jawornik malkoff

22:00 MFK Strojar Krupina 1-3 SK Vinica

22:00 SK Sasova 1-5 SK Badin

22:00 FK Gemerska Horka 0-4 MFK Roznava

22:00 Nizna 1-2 Tvrdosin

22:00 Slovan Dudince 0-3 SK Pramen Kovacova

22:00 FK Krasnohorske Podhradie 0-0 Rudnany

22:00 Slovan Bystricka 2-0 SK Dynamo Diviaky

22:00 1 FK Krasna 1-7 MFK Vranov nad Topou

22:00 OKF Mokry Haj 0-0 OK castkovce

22:00 Pokrok Stara Bystrica 1-4 Tatran Turzovka

22:00 Lokomotiva Kosice 2-2 MFK Spartak Medzev 1

22:00 OFK Hlinik Nad Hronom 2-3 FK Filjo Ladomerska Vieska

22:00 FC Komjatice 1-7 FK Nove Zamky

20:00 Barra da Tijuca 3-2 Artsul RJ

22:00 AmaZulu 2-1 Supersport United

22:59 Carlos Manucci Reserves 2-2 Atletico Grau Reserves

22:30 Hauppauge 4-0 SavU

22:30 PK-37 Iisalmi 5-0 KeuPa

22:30 1 BK-46 Karis Karjaa 1-1 Poxyt

20:00 Araguari AC U20 0-4 America MG (Youth)

22:59 SV Lippstadt 2-0 SV Rodinghausen

21:00 AL-Karmel 0-3 Al Hashemeya

15:00 Kunshan FC 1-1 Shenyang City Public

15:00 Nantong Zhiyun 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

15:00 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Qingdao Youth Island

22:30 FC Vaajakoski 0-2 Jyvaskyla JK

17:00 Benfica U19 6-2 Nacional U19

22:59 FC Lootos Polva (w) 0-1 JK Tallinna Kalev (w)

22:59 Okocimski KS Brzesko 3-3 Radziszowianka Radziszow

22:59 1 Independiente Sabaneta 0-1 Lula FC

16:50 Brisbane City 1-2 Gold Coast Knights

20:00 Indonesia U16 1-1 Myanmar U16

15:30 Thailand U16 0-2 Vietnam U16

16:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3 Peninsula Power U23

22:59 Tajikistan U19 0-3 Uzbekistan U19

22:00 Romania (w) U17 2-0 Bosnia (w) U17

21:00 Senegal U23 1-1 Algeria U23

20:00 Iran U19 2-2 Kyrgyzstan U19

17:30 Morocco U23 0-2 U23 Ả Rập Xê-út

17:30 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 3-2 Cameroon U23

16:30 Bentleigh greens 1-2 Sydney FC

16:30 Modbury Jets 0-4 FC Macarthur

21:10 Internacional RS U20 3-0 Sao Jose EC U20

23:30 FC Damso (w) 0-6 Sundby BK (w)

21:30 1 Lekie Filles FC (W) 1-2 Louves Minproff (w)

19:30 FC Ebolowa (w) 0-1 Caiman Douala (w)

22:00 Kuruvchi Bunyodkor 1-2 Qizilqum Zarafshon

21:00 OTMK Olmaliq 4-0 Lokomotiv Tashkent

20:00 1 UiTM FC 4-1 FAM-MSN Project Squad

16:00 Kelantan 1-2 Perak

22:00 FC Prerov 1-4 SK Prostejov

21:00 Sarmiento Junin Reserve 3-1 Huracan Reserves

21:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Atletico Tucuman Reserve

21:00 1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Colon Reserves 1

20:00 1 Deportivo Camioneros Reserves 1-3 CA Atlanta Reserves

20:00 2 CA Independiente Reserves 1-2 Lanus Reserves

17:30 Urawa Red Diamonds 3-0 Nagoya Grampus

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Vissel Kobe

17:00 Kawasaki Frontale 2-2 Cerezo Osaka

17:00 1 Yokohama Marinos 1-2 Hiroshima Sanfrecce

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657