Kết quả trận Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka, 17h00 ngày 24/06

Guangzhou Evergrande
Guangzhou Evergrande
0
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
2
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á

Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka


17:00 ngày 24/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka


TLCA
2.43 : 0:0 : 0.25
TL bàn thắng:
3.57 : 2 1/2 : 0.16
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka

 15'    0-1   goalHiroaki Okuno (Assist:Riki Harakawa)
 46'    Huang Guangliang↑Chen Zhengfeng↓ substitution  
 46'    Ning Haoxu↑Huang Kaizhou↓ substitution  
 46'      substitutionHirotaka Tameda↑Toshiyuki Takagi↓
 60'      substitutionYoshito Okubo↑Adam Taggart↓
 66'    Wu Junhao↑Ruan Sai↓ substitution  
 67'      substitutionMotohiko Nakajima↑Hiroshi Kiyotake↓
 69'    0-2   goalTiago Pagnussat (Assist:Riki Harakawa)
 80'    Liao Jintao yellow_card  
 82'      substitutionMutsuki Kato↑Tatsuhiro Sakamoto↓
 83'    Wang Wenxuan↑Wang Tianqing↓ substitution  
 90'      yellow_cardAyumu Seko
 90'    Rao Chen↑Liao Jintao↓ substitution  

Đội hình thi đấu Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka

Guangzhou Evergrande Cerezo Osaka
71 Jianzhi Zhang
76 Wang Tianqing
70 Quanjiang Chen
40 Zhang Zhihao
87 Chen RiJin
43 Chen Zhengfeng
78 Zhang Zili
68 Liao Jintao
65 Ruan Sai
73 Fan Hengbo
82 Huang Kaizhou
21 Kim Jin Hyeon
17 Tatsuhiro Sakamoto
15 Ayumu Seko
6 Tiago Pagnussat
14 Yusuke Maruhashi
25 Hiroaki Okuno
4 Riki Harakawa
2 Riku Matsuda
10 Hiroshi Kiyotake
13 Toshiyuki Takagi
9 Adam Taggart
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
67 Chen Kun
72 Huang Guangliang
66 Jiahao Li
88 Lv Shihao
62 Ning Haoxu
81 Rao Chen
89 Wang Wenxuan
44 Wu Junhao
75 Zhang Jihao
84 Zhao Wenzhe
5 Naoyuki Fujita
29 Mutsuki Kato
30 Hinata Kida
26 Yuta Koike
50 Kenya Matsui
28 Motohiko Nakajima
33 Ryuya Nishio
20 Yoshito Okubo
19 Hirotaka Tameda
24 Koji Toriumi

Số liệu thống kê Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka

Guangzhou Evergrande   Cerezo Osaka
1
 
Phạt góc
 
7
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
2
 
Tổng cú sút
 
19
0
 
Sút trúng cầu môn
 
8
2
 
Sút ra ngoài
 
11
18
 
Sút Phạt
 
7
45%
 
Kiểm soát bóng
 
55%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
8
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
4
4
 
Cứu thua
 
0
62
 
Pha tấn công
 
101
27
 
Tấn công nguy hiểm
 
116

18:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 Tây Ban Nha

15:00 U23 Mexico 0-0 U23 Brazil

17:00 Vegalta Sendai 0-1 Gamba Osaka

19:30 Tianjin Tigers 1-3 Dalian Pro

19:30 Beijing Guoan 2-1 Wuhan FC

17:30 Changchun Yatai 2-1 Shanghai Port

15:30 Shanghai Shenhua 0-0 Hebei FC

22:00 Hapoel Bnei Lod 1-0 Maccabi Kabilio Jaffa

21:00 Antalyaspor 0-1 Altay Spor Kulubu

20:00 FC Twente Enschede 0-1 Venezia

19:00 Fleetwood Town 0-4 Wrexham

18:00 Alanyaspor 2-0 Caykur Rizespor

22:00 Universitaea Cluj 3-0 FC Timisoara

20:00 Perak 3-5 Pulau Pinang

20:00 Melaka 0-1 Johor Darul Takzim

20:00 Selangor 2-0 UiTM FC

22:00 Minyor Pernik 4-2 Septemvri Simitli

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Navbahor (w)

19:45 Sogdiana (w) 2-0 Sevinch (w)

19:45 Pakhtakor Tashkent (w) 1-5 Bunyodkor Tashkent(w)

19:30 PFK Qizilqum (w) 2-2 Bukhoro (w)

19:30 AGMK (w) 2-0 Metallurg(w)

19:30 Alay 2-2 Neftchi Kochkor

19:30 FK Kara-Balta 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn

19:30 FK Alga Bishkek 0-0 FC Kaganat

19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 FC Ilbirs

22:00 Elfsborg U21 0-3 Varbergs BoIS U21

19:15 Wazito FC 1-1 Bidco United

19:15 Nairobi Star City 2-1 AFC Leopards

19:00 Nairobi Stima 0-1 FC Talanta

19:00 Gusii FC 0-0 Kibera Black Stars

17:00 Posta Rangers 2-1 Vihiga United

22:00 Suduva Marijampole II 1-0 Babrungas

22:00 FK Minija 3-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

21:00 FK Trakai II 4-2 FK Zalgiris Vilnius B

21:00 Bryne FK U19 6-0 Asane Fotball U19

20:00 Brann u19 1-7 Haugesund U19

20:30 Traeff (w) 0-8 KIL/Hemne (w)

22:00 Keila JK U19 3-3 JK Laanemaa Hiiumaa U19

21:00 FA Kalev Tartu U19 5-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19

21:00 JK Nomme United U19 1-5 FC Flora Tallinn U19

18:00 SD Family 2-2 Jas Qyran

16:00 Slavia Praha U19 10-0 Marila Pribram U19

16:00 Hradec Kralove U19 4-1 Mlada Boleslav U19

17:00 Uttar Baridhara SC 3-4 Chittagong Abahani

17:00 Brothers Union 0-2 Rahmatganj MFS

22:00 HJK Helsinki U20 4-1 Inter Turku U20

20:00 Terengganu B 1-0 Sarawak United

16:30 Port Melbourne 1-5 Avondale FC

14:30 Sichuan Minzu 2-0 Shanghai Jiading Huilong

14:30 Shaanxi Beyond 4-1 Kunming Zheng He Shipman

14:30 Hebei Gongfu 2-5 Xi'an Wolves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657