Kết quả trận Guingamp (w) vs Paris Saint Germain (w), 20h30 ngày 05/02

Guingamp (w)
Guingamp (w)
?
Paris Saint Germain (w)
Paris Saint Germain (w)
?
Kết quả bóng đá nữ pháp

Guingamp (w) vs Paris Saint Germain (w)


20:30 ngày 05/02/2022

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu Guingamp (w) vs Paris Saint Germain (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Guingamp (w) vs Paris Saint Germain (w)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

15:45 Melbourne Victory 2-2 Sydney FC

06:30 Liverpool URU 0-2 Instituto

03:00 Zamora Barinas 2-1 Monagas SC 1

03:00 Deportivo Tachira 3-0 Academia Puerto Cabello

02:30 Derry City 5-0 Institute FC

02:00 Hennef 05 5-2 Eintracht Hohkeppel

01:50 ASK Voitsberg 2-1 SC Kalsdorf

01:30 VfR Garching 2-1 TSV Buchbach

01:30 Kriens 5-1 FC Schotz

01:20 IF Lyseng 1-0 Aarhus Fremad

01:00 TSG Hoffenheim (Youth) 4-2 Neckarsulmer Sport-Union

01:00 TSV Steinbach Haiger 7-1 Waldgirmes

01:00 FC Lauterach 0-1 Austria Lustenau

00:30 Wiener SC 1-4 SV Horn

00:30 SKU Amstetten 2-2 Ardagger

00:00 Kapfenberg 3-4 Leoben

00:00 FCM Traiskirchen 2-1 SV Schwechat

22:59 Real Murcia 1-3 Dynamo Kyiv

22:59 Austria Wien (Youth) 2-1 Rapid Vienna (Youth)

22:59 MFK Karvina B 0-5 Frydek-Mistek

22:30 Esbjerg 2-0 Thisted FC

22:00 Maribor 1-1 Crvena Zvezda

21:30 Akron Togliatti 2-1 Proleter

21:30 NK Publikum Celje 1-0 PFK Kuban

21:00 Beroe Stara Zagora 1-3 Gazovik Orenburg

21:00 Johor Darul Takzim 2-2 MSK Zilina

20:30 NK Olimpija Ljubljana 3-0 Synot Slovacko

20:30 Hajduk Split 4-2 NK Varteks Varazdin

20:00 Mlada Boleslav 2-2 Dukla Prague

20:00 FK Buducnost Podgorica 8-1 FK Mladost DG

19:00 Austria Wien 0-0 FK Sochi

19:00 Lokomotiv Sofia 1-1 KF Dukagjini

19:00 Slavia Sofia 1-2 Teplice

19:00 Riga FC 2-1 Slovan Bratislava

19:00 Skive IK 0-5 Randers FC

18:30 Yantra Gabrovo 2-2 FC Zagorets

18:00 Partizan Bardejov 2-0 Hidasnemeti VSC

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-1 Trinec

17:00 Odra Opole 2-2 Chojniczanka Chojnice

16:15 Shakhter Soligorsk 1-2 Shakhter Soligorsk II

16:00 Magic United TFA 1-3 Palm Beach

15:30 Tiffy Army FC 2-1 Kirivong Sok Sen Chey

14:00 Zenit St. Petersburg 5-0 MSK Zilina

02:45 Birmingham City 2-2 Peterborough United

02:45 Luton Town 2-1 Bristol City

02:45 Queens Park Rangers (QPR) 0-0 Swansea City 1

02:45 Nottingham Forest 3-0 Barnsley

02:45 Coventry City 1-0 Stoke City

02:45 Saint Mirren 1-0 Aberdeen

03:00 KAA Gent 1-1 Oostende

03:00 Charleroi 1-1 Kortrijk

00:45 Royal Antwerp 1-1 Sint-Truidense

02:00 Morocco 2-1 Malawi

22:59 Senegal 2-0 Cape Verde 2

02:45 Benfica 1-1 Boavista FC

02:00 Excelsior SBV 2-3 ADO Den Haag

02:00 Le Mans 1-0 Cholet So

01:00 Orleans US 45 4-2 Sedan

02:45 Barrow 0-2 Salford City

02:45 Walsall 1-2 Bradford City

02:45 Scunthorpe United 2-3 Bristol Rovers

02:45 Leyton Orient 0-1 Newport County

01:00 SC Freiburg (Youth) 4-2 Te Cu Kukuh Atta Seip

01:00 VfL Osnabruck 2-0 Wurzburger Kickers

01:00 SV Waldhof Mannheim 0-1 Viktoria koln

08:10 Atletico Bucaramanga 0-0 Millonarios

06:05 1 Independiente Santa Fe 3-0 Aguilas Doradas

04:00 1 Envigado FC 1-0 Deportivo Pasto

10:05 Mineros de Zacatecas 1-0 Cancun FC

08:05 Venados FC 2-2 Pumas Tabasco 1

06:00 Tepatitlan de Morelos 1-1 Tlaxcala FC

23:10 Kanifing East FC 2-1 Bombada FC

22:59 PSV Wellingara 2-0 Tallinding United

15:15 Persiraja Aceh 2-2 Persela Lamongan

02:45 Boston United 3-0 Farsley Celtic

02:45 Chorley FC 2-2 AFC Fylde

02:45 Hereford United 2-1 Gloucester City

02:45 York City 0-3 Bradford Park Avenue

02:45 Guiseley 3-2 Alfreton Town

02:45 Kettering Town 0-1 Kidderminster Harriers

02:45 Haringey Borough 2-3 Kingstonian

02:45 Enfield Town 2-1 Carshalton Athletic FC

02:45 1 Worthing 3-1 Folkestone

02:45 Cheshunt 0-1 Bowers Pitsea

02:45 Bishop's Stortford 3-1 Bognor Regis Town

02:45 lewes 2-0 Cray Wanderers

02:45 Hornchurch 2-0 Horsham

22:59 Gaborone United 1-1 Botswana Police XI SC

07:00 Caldense MG 2-1 America MG

02:45 Weymouth 1-2 Dagenham Redbridge

02:45 Wealdstone FC 0-0 Notts County

02:45 Torquay United 0-2 Solihull Moors

02:45 Stockport County 3-0 Maidenhead United

02:45 Halifax Town 0-1 Boreham Wood

02:45 Dover Athletic 1-0 Eastleigh

02:45 Bromley 1-0 Woking 1

02:45 Wrexham 1-0 Grimsby Town

02:45 Aldershot Town 1-1 Southend United

07:00 Corinthians Paulista (SP) 0-0 Ferroviaria SP

05:00 Botafogo SP 0-0 Santo Andre

07:00 Boavista S.C. 1-1 Botafogo RJ

06:40 Sociedade Acao 0-1 Academia Futebol

02:45 1 Annagh United 1-3 Loughgall FC

19:30 Ahi Bir AL Maksur 0-5 Ihud Bnei Kfar Kara

19:30 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 4-2 FC Ironi Or Yehuda

18:30 SC Shicun Hamizrah 2-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

19:30 Hapoel Beer Sheva U19 0-0 Sectzya Nes Ziona U19 1

20:00 1 Santos (Youth) 0-4 Palmeiras (Youth)

19:00 APS Bomet 0-0 SS Assad

20:00 Accrington Stanley Reserves 7-0 Walsall Reserve

22:30 Bahla 1-0 Saham

20:30 Al Ittehad Salalah 1-3 Oman Club

02:00 UE Llagostera 2-2 Barcelona B

01:00 Athletic Bilbao B 1-2 Cultural Leonesa

22:00 1 CD Tudelano 0-2 SD Logrones

02:45 EE Guineueta 1-0 FC Asco 1

02:45 Sutton United 1-0 Harrogate Town

02:10 Wigan Athletic 1-0 Arsenal U21

02:00 Rotherham United 1-1 Cambridge United

02:00 Hartlepool United 2-2 Charlton Athletic

22:59 JS Saoura 1-1 ES Setif

21:00 CR Belouizdad 2-0 RC Relizane 1

21:00 RC Arba 3-1 NA Hussein Dey

20:30 MC Oran 2-1 MC Magra

20:30 ASO Chlef 4-0 WA Tlemcen

20:30 HB Chelghoum Laid 1-1 CS Constantine

20:30 1 USM Alger 2-1 Paradou AC

20:30 Biskra 2-1 OM Medea

02:00 Southend United U23 1-0 Colchester United U23 1

18:10 JS Saoura U21 1-0 ES Setif U21

16:00 US Biskra U21 0-1 Olympique Medea U21

06:00 Nautico (PE) 0-0 Campinense

21:45 Qatar SC Doha U23 4-0 Al-Ahli Doha U23

21:45 Umm Salal U23 2-3 Al Rayyan Reserves

21:45 Al Wakra Reserves 2-0 Al-Arabi Doha (R)

06:15 1 Falcon FC 0-1 Itabaiana(SE)

02:45 Radcliffe Borough 0-1 Stafford Rangers

02:45 Morpeth Town 1-1 Stalybridge Celtic

02:45 FC United of Manchester 3-4 Whitby Town

02:45 South Shields 3-1 Witton Albion

02:45 Nantwich Town 0-1 Mickleover Sports

22:45 Al Wehda Mecca 3-0 Al Sahel

21:55 Al-Qadasiya 0-0 AL-jeel 1

19:50 1 Najran SC 1-1 Al-Kawkab

19:20 1 Al-adalh 1-0 Al Kholood

02:30 Poland Indoor Soccer 2-2 Slovakia Indoor Soccer

18:00 Khalij Fars Mahshahr 2-0 Mes Novin Kerman 1

17:30 Oghab Tehran 0-0 Foolad Khuzestan B 1

02:00 Jeunesse Molenbeek 0-2 Westerlo

02:45 Fleetwood Town 3-3 Plymouth Argyle

02:45 Gillingham 0-0 Shrewsbury Town

02:45 AFC Wimbledon 0-2 Ipswich Town 1

02:45 Burton Albion 0-1 Milton Keynes Dons

22:00 Sporting Lisbon U19 1-1 Benfica U19 1

23:50 Al-Arabi Club (KUW) 4-1 Al-Shabab(KUW)

21:50 Al-Sahel 1-1 Burgan SC

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-1 Kabuscorp do Palanca

01:00 VFL Lohbrugge 1-6 Bramfelder SV

06:30 Anapolis FC 2-0 Goianesia GO 1

06:30 Aparecidense GO 2-2 Ipora EC

05:30 Vila Nova 1-0 Goiatuba

02:45 Harlow Town 3-0 Colney Heath FC

02:45 Plymouth Parkway 6-1 Slimbridge AFC

22:15 AS GNN 1-1 Sahel SC

02:45 Stratford Town 1-1 Coalville

02:45 Leiston FC 1-0 Biggleswade Town

02:45 Worksop Town 6-0 Sheffield FC 2

02:45 Colney Heath 1-1 Runcorn Linnets

02:45 1 Shildon 1-2 Yorkshire Amateur 1

21:00 1 Mumbai City 1-1 Northeast United

07:10 Boca Juniors 1-0 San Lorenzo

15:35 AR Guelma (w) 0-6 ASE Alger Centre (w)

21:00 Portimonense U23 0-1 Rio Ave U23

02:45 1 Weston Super Mare 2-2 Farnborough Town

02:45 Dorchester Town 1-1 Truro City

02:45 Hendon 1-0 Swindon Supermarine

02:45 Hayes Yeading United 8-1 Wimborne Town

02:30 Hartley Wintney 2-1 Poole Town

03:15 Molynes United 0-1 Vere United

01:00 Portmore United 1-2 Arnett Gardens

02:45 UWIC Inter Cardiff 2-0 Barry Town United

02:45 Flint Town 1-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Elgin City 2-0 Kelty Hearts

02:45 Slough Town 1-1 Billericay Town

02:45 Maidstone United 4-0 Ebbsfleet United 1

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Hungerford Town

02:45 Hampton Richmond Borough 4-0 Bath City 1

02:45 Dulwich Hamlet 1-1 Eastbourne Borough

02:45 Dartford 0-0 Concord Rangers

02:45 Chippenham Town 3-1 St Albans City

02:45 Braintree Town 2-2 Welling United

08:00 Estudiantes de Queretaro 0-4 Aguacateros de Periban FC

21:00 Bristol City U23 1-2 Charlton U23

20:00 Barnsley U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Watford U23 2-0 Millwall U23

20:00 Cardiff City U23 1-1 Swansea City U23

02:45 Warrenpoint Town 0-3 Larne FC

02:45 Portadown 0-1 Crusaders

02:45 Glentoran FC 2-1 Coleraine

02:45 Glenavon Lurgan 3-1 Dungannon Swifts

02:45 Cliftonville 2-2 Linfield FC

02:45 Carrick Rangers 3-0 Ballymena United

02:45 Clyde 2-2 Airdrie United

15:40 1 UKB 2-0 KIYC

13:25 Sagolband United 6-0 AIM

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657