Kết quả trận Hakkarigucu SK (w) vs Fenerbahce SK (W), 16h00 ngày 14/05

Hakkarigucu SK (w)
Hakkarigucu SK (w)
1
Fenerbahce SK (W)
Fenerbahce SK (W)
1
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ

Hakkarigucu SK (w) vs Fenerbahce SK (W)


16:00 ngày 14/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Hakkarigucu SK (w) vs Fenerbahce SK (W)

 34'    goal 1-0  
 76'    1-1   goal

Đội hình thi đấu Hakkarigucu SK (w) vs Fenerbahce SK (W)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Hakkarigucu SK (w) vs Fenerbahce SK (W)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

15:00 Sagan Tosu 2-1 Gamba Osaka

14:00 Kashiwa Reysol 3-1 Shimizu S-Pulse

14:00 Jubilo Iwata 0-2 Yokohama Marinos

13:00 Shonan Bellmare 0-2 Cerezo Osaka

13:00 FC Tokyo 3-1 Kashima Antlers

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Kawasaki Frontale

17:00 Gangwon FC 1-1 Suwon Samsung Bluewings 1

17:00 Daegu FC 2-2 Pohang Steelers

14:30 Incheon United 1-0 Seongnam FC

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Grulla Morioka

16:30 FC Ryukyu 3-3 Tokushima Vortis

16:00 Thespa Kusatsu 0-1 Oita Trinita

13:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Mito Hollyhock

12:00 Machida Zelvia 2-0 Blaublitz Akita

12:00 Albirex Niigata 3-0 Montedio Yamagata

12:00 Yokohama FC 1-0 Renofa Yamaguchi

12:00 V-Varen Nagasaki 0-0 Fagiano Okayama

12:00 Vegalta Sendai 2-1 Tochigi SC

16:30 Chungnam Asan 1-0 Jeonnam Dragons

14:00 1 Ansan Greeners FC 1-1 Gimpo FC

16:00 Teplice B 2-1 Dukla Praha B

15:15 Velke Mezirici 1-1 Blansko

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo

15:15 Banik Ostrava B 0-0 Slovan Rosice

15:15 Mlada Boleslav B 3-1 Zivanice

15:15 Bohemians1905 B 2-0 Pardubice B

13:00 Yeoju Sejong 0-4 FC Namdong

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 4-5 Jeonju Citizen FC

12:00 Chungju Citizen 3-1 Gangwon II

16:00 Budai FC U19 2-1 KaposvarU19

15:30 KuPS Akatemia (W) 1-0 JyPK (w)

16:30 Sporting De Huelva (w) 6-1 Barcelona (w)

16:00 Frontier FC 1-2 Delhi Tigers

17:00 Olhanense SC 2-1 Sertanense FC

16:00 Druk Lhayul FC 0-0 Paro FC

13:00 Rockdale City Suns 1-3 Sydney Olympic

12:00 Sydney United 1-0 Sutherland Sharks

15:15 KKPK Medyk Konin (w) 2-1 AZS UJ Krakow (w)

15:15 Czarni Sosnowiec (w) 0-0 GKS Katowice (w)

15:15 KKP Bydgoszcz (w) 0-1 GKS Gornik Leczna (w)

15:15 1 Tarnovia Tarnow (w) 2-2 Slask Wroclaw (w)

15:15 Rekord Bielsko Biala (w) 5-2 APLG Gdansk (w)

16:10 Apia L Tigers (w) 2-1 Blacktown Spartans(w)

16:05 NWS Spirit (W) 1-6 Sydney Olympic FC (w)

14:00 University of Sydney (w) 3-1 Illawarra Stingrays (w)

14:00 Maca Searle (w) 2-0 Manly Utd (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 2-2 Bankstown City Lions (w)

13:00 Nadroga FC 2-2 Suva FC

17:30 VMFD Zalgiris III 4-0 Sveikata

17:00 Olimpia Cluj (w) 1-0 ASU Politehnica Timisoara (W)

16:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-1 Dinamo Minsk Reserves

12:00 Gungahlin United 5-1 Cooma Tigers

12:00 Canberra FC 2-1 Canberra Olympic

15:45 Swaraj FC 1-0 Chennai Customs

16:00 Spartak Trnava (w) 1-0 FC Petrzalka (w)

15:30 NMSK 1922 Bratislava (w) 1-1 SKF Zilina (w)

17:00 Wari Club 1-0 Uttaradit FC(M)

15:30 Raca Bratislava 5-0 Malacky

12:00 Setagaya Sfida (w) 1-3 IGA Kunoichi (w)

13:45 SWQ Thunder 3-0 Southside Eagles

17:15 FC Twente Enschede (w) 2-0 ADO Den Haag (w)

15:30 Dornbirner SV 3-1 SC Austria Lustenau B 2

13:00 Mio Biwako Shiga 1-0 Honda FC

15:45 Petaling Jaya City U19 1-1 Pahang U19

15:45 Negeri Sembilan U19 0-0 Selangor FA U19

15:45 1 Kuala Lumpur FA U19 4-1 Melaka United U19 1

15:45 Johor Darul Takzim U19 2-1 UiTM FC U19

15:45 Terengganu U19 1-3 Perlis United FC U19

15:15 Sabah FA U19 0-0 PDRM U19

14:45 Wong Tai Sin 0-4 Central Western District RSA

14:30 Tung Sing FC 1-0 Tuen Mun Football Team

14:30 1 Lucky Mile FC 0-3 Kwong Wah AA

14:30 North District FC 2-1 Wing Yee FT

12:30 1 South China AA 3-1 Eastern District SA

12:30 Sham Shui Po 1-0 Yuen Long FC

12:30 Kowloon City 3-1 Kwun Tong

15:00 Ulsan Citizens 0-2 Busan Transportation Corporation

15:00 Hwaseong FC 2-2 Gyeongju KHNP

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Cheonan City

12:00 Whittlesea United 0-4 Essendon Royals

17:00 FK Taraz Reserves 1-0 Shakhter Karagandy Reserves

17:00 FK Aktobe Reserves 3-3 Ordabasy Reserves

16:00 FC Altai Semey Reserves 1-0 Zhetysu Taldykorgan Reserves

15:00 2 SD Family 2-6 Jas Sunkar

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-3 Khan Tengri FC

16:00 FC Lootos Polva (w) 0-2 Tammeka Tartu (w)

17:00 Atletico de Madrid U19 1-1 Celta Vigo U19

17:00 Bilbao U19 1-0 Las Palmas U19

17:00 Barcelona U19 2-0 Valencia U19

17:00 Real Betis U19 3-1 Deportivo La Coruna U19

15:15 Velka Bites 2-0 Bystrice Nad Pernste 1

15:15 Meteor Praha 1-3 SK Kladno

13:00 Brisbane Roar (Youth) 1-2 Gold Coast United

14:45 Gold Coast Knights U23 4-4 Logan Lightning U23

12:00 Brisbane City U23 2-0 Peninsula Power U23

12:15 Eastern United Reserves 1-5 Adelaide Blue Eagles Reserve

17:00 CF Benfica Macau 3-0 Windsor Arch Ka I

12:15 Casey Comets (w) 1-0 Eltham Redbacks (w)

12:15 Melbourne Uni (w) 1-5 Preston Lions (w)

12:15 Boroondara Eagles (w) 1-0 South Yarra SC (w)

12:00 Geelong Galaxy (w) 2-4 Melbourne Knights (w)

14:00 Oasis Club 0-3 Mahabir Club

16:00 SV Vols 5-0 SC Kundl 1

16:00 Lustenau 4-0 VfB Bezau

16:00 SV Strasswalchen 2-3 TSV Neumarkt

15:30 Slovan HAC 2-2 SV Schwechat 1

15:30 Annabichler SV 3-2 SC Kappel

15:15 1 Favoritner AC 3-1 ASV 13 Vienna

16:00 Banga Gargzdai U19 0-3 Kauno Zalgiris U19

15:30 Jiskra Trebon 3-1 Milevsko

15:00 Taiwan Power Company 0-1 Tatung FC 1

14:30 Tainan City Steel 5-0 Ming Chuan University

16:30 JK Tallinna Kalev II 3-2 Tallinna JK Legion B

13:00 Albany Creek 5-0 Taringa Rovers

13:00 Ehime FC 3-1 Vanraure Hachinohe FC

12:00 Fujieda MYFC 3-1 Azul Claro Numazu

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kagoshima United

12:00 AC Nagano Parceiro 2-2 FC Gifu

15:00 1 Yenisey Krasnoyarsk (w) 4-0 FK Ryazan (w)

17:00 TuPS/KP-75 U20 1-5 HJK Helsinki U20

16:00 FC Kontu U20 7-0 IF Gnistan U20

17:00 Siarka Tarnobrzeg U19 0-2 Korona Kielce U19

17:00 Beskid Andrychow U19 1-2 Resovia Youth

17:00 Lechia Gdansk U19 2-2 Chojniczanka Chojnice U19

17:00 Start Namyslow U19 2-3 Odra Opole Youth

15:00 Biala Podlaska Youth 3-4 NKP Podhale Nowy Targ U19 1

12:00 Weston Molonglo FC 0-8 Tuggeranong United

13:30 Broadmeadow Magic 5-0 Lake Macquarie

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657