Kết quả trận Halmstads vs Kalmar, 22h30 ngày 19/09

Halmstads
Halmstads
0
Kalmar
Kalmar
1
Kết quả bóng đá Thụy Điển

Halmstads vs Kalmar


22:30 ngày 19/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Halmstads vs Kalmar


TLCA
0.79 : 0:0 : 1.14
TL bàn thắng:
9.09 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
125.00 : 6.80 : 1.08
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Halmstads vs Kalmar

 20'    0-1   goalIsak Jansson (Assist:Jonathan Ring)
 24'      yellow_cardLucas Hagg Johansson
 36'    Amir Al Ammari yellow_card  
 55'      yellow_cardRomario Pereira Sipiao
 62'      substitutionNoah Shamoun↑Isak Jansson↓
 73'    Sadat Karim↑Mikael Boman↓ substitution  
 78'      substitutionFilip Sachpekidis↑Nils Froling↓
 80'      substitutionJohan Stenmark↑Romario Pereira Sipiao↓
 80'    Simon Lundevall↑Emil Tot Wikstrom↓ substitution  
 84'    Andreas Bengtsson↑Edvin Kurtulus↓ substitution  
 89'      substitutionVictor Backman↑Jonathan Ring↓

Đội hình thi đấu Halmstads vs Kalmar

Halmstads Kalmar
1 Malkolm Nilsson
21 Alexander Berntsson
5 Joseph Baffo
4 Andreas Johansson
26 Edvin Kurtulus
11 Samuel Kroon
6 Joel Allansson
24 Amir Al Ammari
18 Emil Tot Wikstrom
9 Marcus Antonsson
14 Mikael Boman
32 Lucas Hagg Johansson
7 Piotr Johansson
39 Lars Saetra
6 Rasmus Sjostedt
3 Sebastian Ring
11 Jonathan Ring
17 Carl Gustafsson
29 Romario Pereira Sipiao
31 Nils Froling
9 Isak Jansson
20 Oliver Berg
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Malte Pahlsson
7 Simon Lundevall
28 Pontus Carlsson
10 Sadat Karim
3 Andreas Bengtsson
23 Dusan Djuric
30 Alexander Johansson
10 Filip Sachpekidis
30 Tobias Andersson
23 Johan Stenmark
13 Emin Nouri
34 Moustafa Benshi
14 Noah Shamoun
26 Victor Backman

Số liệu thống kê Halmstads vs Kalmar

Halmstads   Kalmar
2
 
Phạt góc
 
5
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
1
 
Thẻ vàng
 
2
9
 
Tổng cú sút
 
9
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
7
 
Sút ra ngoài
 
5
4
 
Cản sút
 
4
7
 
Sút Phạt
 
9
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
34%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
66%
416
 
Số đường chuyền
 
694
9
 
Phạm lỗi
 
7
3
 
Việt vị
 
3
16
 
Đánh đầu thành công
 
8
3
 
Cứu thua
 
2
7
 
Rê bóng thành công
 
15
8
 
Đánh chặn
 
5
1
 
Woodwork
 
0
17
 
Thử thách
 
3
87
 
Pha tấn công
 
117
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

19:00 Indonesia U23 2-3 U23 Australia

21:00 Cobresal 2-3 O.Higgins

20:00 El Mokawloon El Arab 1-0 El Sharqia Dokhan

20:45 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Lechia Gdansk

18:30 Unia Skierniewice 0-2 Lech Poznan

18:30 Lechia Zielona Gora 0-1 Arka Gdynia

21:00 Kazanka Moscow 7-1 Torpedo Vladimir

19:00 Sebeta City 0-1 Mekelakeya

19:00 CSF Baliti 3-0 FC Cahul-2005

17:00 CSF Sparta 1-3 Dinamo-Auto

17:00 CS Petrocub 6-0 Olimp Comrat

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 Victoria Bardar

20:00 Botev Plovdiv II 2-1 Neff supporting Simic

20:45 Persija Jakarta 0-1 Persebaya Surabaya

18:15 PSIS Semarang 0-1 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-0 Pstni

20:00 1 Torque Reserves 2-1 CA River Plate Reserves

19:00 Lokomotiv Sofia 0-2 Lokomotiv Plovdiv

19:30 Goiania (Youth) 5-2 Anapolina U20 1

16:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant 1

19:00 GIF Sundsvall U21 6-0 Orebro U21

19:00 Levadiakos 1-0 Asteras Tripolis

19:00 Anagenisi Karditsa 0-0 Kallithea

21:00 Bahla 1-0 Al-Suwaiq

19:50 Oman Club 0-0 Dhufar

16:30 Garhwal Diamon 0-2 Delhi United

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

19:00 Preston (R) 3-0 Bolton (R)

19:00 Fleetwood Town Reserve 3-1 Accrington Stanley Reserves

17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves

21:00 Rwanda (w) 0-3 Djibouti (w)

21:00 Tunisia (w) 1-0 Egypt (w)

20:10 South Africa (w) 6-0 Mozambique (w)

20:10 Swaziland (w) 0-3 Zimbabwe (w)

20:10 Burundi (w) 1-0 Eritrea (w)

20:00 Zambia nữ 3-2 Malawi (w)

20:00 Ethiopia (w) 2-0 Uganda (w)

16:30 US Chaouia U21 2-0 JSM Skikda U21

16:30 CA Batna U21 2-0 JSM Bejaia U21

16:20 MO Bejaia U21 2-0 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:20 Hamra Annaba U21 1-1 IRB Ouargla U21

16:20 WA Boufarik U21 2-0 USM Bel Abbes U21

16:15 MC EI Eulma U21 0-0 USM Khenchela U21

16:00 RC Kouba U21 0-1 ES Ben Aknoun U21

16:00 MCB Oued Sly U21 1-0 CRB Ain Oussera U21

21:00 SV Telfs 5-4 WSG Swarovski Tirol B

21:00 FC Kitzbuhel 0-0 SC Imst

20:00 SV Hall 1-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:00 SC Schwaz 2-0 Kufstein 1

16:00 Worgl Obi SV 6-2 SV Innsbruck

15:30 SVG Reichenau 4-2 SV Fugen

19:00 Naft Misan 2-1 Samarra

19:00 Zakho 0-1 AL Najaf

19:00 Naft Al Junoob 2-1 Al Diwaniya

21:00 MC El Eulma 1-2 Hanshely

21:00 MCB Oued Sly 0-0 CRB Ain Ouessara 1

21:00 MO Bejaia 3-1 CA Bordj Bou Arreridj

21:00 RC Kouba 2-1 ES Ben Aknoun

21:00 NRB Teleghma 2-0 USM Annaba

21:00 ASM Oran 0-0 USM EL HARRACH 1

21:00 Hamra Annaba 0-0 IRB Ouargla

21:00 US Chaouia 1-0 JSM Skikda

17:00 Kairat Academy 1-0 Lashyn Karatau

20:15 Pakistan Navy 0-3 PAF FC

17:00 1 Muslim FC 1-2 Civil Aviation Authority FC

21:00 Bahlinger 1-0 TSG Hoffenheim (Youth)

21:00 FC Giessen 0-3 Kickers Offenbach

17:30 Shurtan Guzor 2-1 Yangiyer

19:30 Mansheiat Bani Hasan 0-3 Moghayer Al Sarhan

19:30 Ethad Al-Ramtha 1-0 Al Yarmouk

19:00 Cyprus U17 0-3 Greece U17

18:00 France U17 3-0 Moldova U17

21:00 Romania (w) U19 1-0 Israel (w) U19

20:00 Italy (w) U19 1-1 Norway (w) U19

20:00 Azerbaijan (w) U19 0-2 Poland (w) U19

19:00 1 Turkey (w) U19 0-3 Hungary (w) U19 1

19:00 England (w) U19 1-0 Switzerland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 2-1 Finland (w) U19

19:00 Ireland (w) U19 2-0 Northern Ireland (w) U19 1

18:30 Kazakhstan (w) U19 0-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 2-0 Greece (w) U19

18:00 Faroe Islands (w) U19 0-5 Belarus (w) U19

18:00 Cyprus (w) U19 2-4 North Macedonia (w) U19

16:00 malta (w) (U19) 0-1 Georgia (w) U19

19:30 1 SC Weiz 1-1 SG Austria Klagenfurt

16:30 Lafnitz 3-3 Wolfsberger AC

19:30 Al-Arabi 1-1 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Nabek

19:00 Al-Dumair FC 1-2 Al-Mohafza

16:05 Australia nữ 2-2 Brazil nữ

18:00 FC Achva Kfar Manda 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

18:00 Maccabi Shaarayim 1-0 Maccabi Bnei Raina

18:00 Maccabi Yavne 0-2 Kafr Qasim

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Bnei Eilat 0-4 Hapoel Kfar Saba

18:00 Moadon Sport Tira 2-1 Tzeirey Tira

18:00 Rubi Shapira 0-5 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Bikat Hayarden

21:05 Germany (w) 7-0 Israel (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-2 malta (w)

21:00 Armenia (w) 0-1 Kosovo (w)

21:00 Ukraine (w) 0-6 Spain (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 0-4 Russia (w)

18:30 North Macedonia (w) 2-3 Luxembourg (w)

18:15 PSKC Cimahi 1-2 Cilegon United

15:15 PSCS Cilacap 0-2 Persis Solo FC

18:45 Se Wan Boy 0-0 Urartu 1

16:45 Ararat Yerevan 1-0 FK Van Charentsavan

20:00 Horitschon 2-6 Parndorf

19:00 SV Frauental 3-2 Leoben

19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure

15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC

20:30 JDR Stars 1-0 Venda

20:30 Richards Bay 1-0 Pretoria Callies

19:30 Altay Spor Kulubu 5-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Boluspor 1-0 Carsambaspor

18:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 Bergama Belediyespor

18:00 Eyupspor 2-0 Bukaspor

18:00 Amedspor 3-2 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Ankaragucu 2-0 Somaspor

21:00 Metallurg Lipetsk 0-2 CSKA Moscow

19:00 Gazovik Orenburg 0-3 Dynamo Moscow

21:00 SV Kloch 2-0 Allerheiligen

21:00 SC Columbia Floridsdorf 5-1 Rapid Oberlaa 1

20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil

19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI

19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien

19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC

18:30 1 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer

16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit

16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz

15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau

15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger

15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau

15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05

16:40 Punjab FC 0-0 Khalsa FC Chandigarh

19:15 Villariga pa 3-2 Tiradentes PA

17:30 FK Qabala II 6-0 Zira FK II

17:30 Sabah II 1-3 FK MOIK Baku

17:00 Qaradag Lokbatan 2-0 Sabayi II 1

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split

18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek

16:00 Mandala (w) 0-2 Ugyen Academy (W)

19:30 Verona U20 2-1 Udinese U20

19:00 Bristol City U23 0-2 Queens Park Rangers U23

18:00 Ipswich U23 1-2 Cardiff City U23

19:00 Filiasi 1-1 Hermannstadt

19:30 Arua Hill SC 0-0 Onduparaka FC

19:00 Tooro United 1-1 Gaddafi FC

19:00 Uganda Police FC 0-1 Wakiso Giants FC

19:00 1 BUL FC 0-1 Express FC

20:00 Acassuso Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

20:00 River Plate R 0-3 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657