Kết quả trận Heilongjiang Lava Spring vs Nanjing City, 18h30 ngày 28/11

Heilongjiang Lava Spring
Heilongjiang Lava Spring
1
Nanjing City
Nanjing City
0
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

Heilongjiang Lava Spring vs Nanjing City


18:30 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Heilongjiang Lava Spring vs Nanjing City


TLCA
0.64 : 0:0 : 1.13
TL bàn thắng:
4.16 : 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
7.60 : 1.09 : 10.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Heilongjiang Lava Spring vs Nanjing City

 9'    Nizamdin Ependi yellow_card  
 28'    Hu Jing yellow_card  
 46'      substitutionWu Lei↑Jiang Shicha↓
 77'    Yu Xiang↑Xu Yang↓ substitution  
 77'    Bai Zi Jiang↑Chen Liming↓ substitution  
 77'      substitutionCao HaiQing↑Wu Lei↓
 77'    Sun Yifan↑Nizamdin Ependi↓ substitution  
 86'      substitutionGe Wei↑Rui Li↓
 90'    Li Boyang↑Yang Lei↓ substitution  
 90'    Donovan Ewolo goal 1-0  

Đội hình thi đấu Heilongjiang Lava Spring vs Nanjing City

Heilongjiang Lava Spring Nanjing City
30 Nizamdin Ependi
32 Liu Yi
34 Xu Yang
26 Chen Liming
45 Liu Xinyu
17 Yang Lei
10 Li Shuai
7 Donovan Ewolo
6 Zhang Hao
21 Qi Yuxi
20 Hu Jing
11 Rui Li
14 Jiang Shicha
26 Xu Jizu
28 Raphael Eric Messi Bouli
24 Albi Ala
23 Sun Enming
4 Zhang Xinlin
1 Huang Zihao
5 Jiahao Zhou
27 Xuejian Zheng
2 Sun Ningzhe
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Wen Xue
13 Zhou Dadi
31 Bai Zi Jiang
29 Sun Yifan
36 Yu Xiang
3 Li Boyang
18 Fan Bojian
11 Pan Chaoran
1 Ning Lu
27 Yi Chen
28 Pan Yuchen
23 Evans Etti
41 Zhang Xianbing
45 Chu Yu-Chieh
33 Cao HaiQing
12 Meng Zhen
30 Mingyu Zhao
37 Ritus Krjauklis
7 Huang Peng
21 Zhang Jingyi
22 Wu Lei
9 Ge Wei

Số liệu thống kê Heilongjiang Lava Spring vs Nanjing City

Heilongjiang Lava Spring   Nanjing City
5
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
0
9
 
Tổng cú sút
 
12
2
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
11
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
90
 
Pha tấn công
 
70
74
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

22:30 Dunajska Streda 2-0 Ferencvarosi TC

22:30 Korona Kielce 4-1 Puszcza Niepolomice

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

22:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

22:45 KS Perparimi Kukesi 0-1 KS Dinamo Tirana

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

22:00 Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Gombe United

22:00 Plateau United 3-2 Nasarawa United

22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Shooting Stars SC

22:00 MFM FC 1-3 Rivers United

22:00 Katsina United 0-0 Lobi Stars

22:00 Akwa Starlets 0-1 Wikki Tourist

22:00 Abia Angels FC (W) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

22:00 FC Cartagena B 0-1 Racing Murcia

22:00 CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

22:00 Leixoes U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 1 Nogueirense U19 1-0 Chaves U19 1

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

22:00 King Faisal 1-0 Karela United FC

22:00 Akatsi All Stars 0-3 Kotoku Royals FC

22:00 Accra Hearts of Oak 5-2 Golden Kick SC

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657