Kết quả trận HJK Helsinki vs Maccabi Tel Aviv, 21h30 ngày 21/10

HJK Helsinki
HJK Helsinki
0
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
5
Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu

HJK Helsinki vs Maccabi Tel Aviv


21:30 ngày 21/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ HJK Helsinki vs Maccabi Tel Aviv


TLCA
1.44 : 0:0 : 0.59
TL bàn thắng:
11.11 : 4 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
134.00 : 9.20 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính HJK Helsinki vs Maccabi Tel Aviv

 29'    0-1   goalGavriel Kanichowsky (Assist:Eyal Golasa)
 46'    Riku Riski↑Santeri Hostikka↓ substitution  
 49'    0-2   goalStipe Perica
 60'    0-3   goalGavriel Kanichowsky
 61'    Casper Terho↑Filip Valencic↓ substitution  
 64'      substitutionEden Shamir↑Eyal Golasa↓
 66'      yellow_cardShahar Piven-Bachtiar
 67'    Kevin Kouassivi-Benissan↑Bubacar Djalo↓ substitution  
 77'      substitutionOsama Khalaila↑Stipe Perica↓
 77'      substitutionEduardo Guerrero↑Brandley Kuwas↓
 82'    Anthony Olusanya↑Roope Riski↓ substitution  
 82'    Matti Peltola↑Jair Tavares Silva↓ substitution  
 86'    0-4   goalEnric Saborit
 87'    Daniel OShaughnessy yellow_card  
 88'      substitutionIdo Shahar↑Sherran Yeini↓
 88'      substitutionMatan Hozez↑Gavriel Kanichowsky↓
 90'    0-5   goalEden Shamir

Đội hình thi đấu HJK Helsinki vs Maccabi Tel Aviv

HJK Helsinki Maccabi Tel Aviv
31 Hugo Keto
13 Luis Carlos Murillo
5 Daniel OShaughnessy
15 Miro Tenho
16 Valtteri Moren
10 Lucas Lingman
6 Jair Tavares Silva
8 Bubacar Djalo
27 Filip Valencic
11 Roope Riski
7 Santeri Hostikka
1 Daniel Peretz
28 Andre Geraldes de Barros
44 Luis Hernandez Rodriguez
21 Sherran Yeini
4 Enric Saborit
31 Shahar Piven-Bachtiar
6 Dan Glazer
23 Eyal Golasa
17 Brandley Kuwas
9 Stipe Perica
16 Gavriel Kanichowsky
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Taddeus Fomakwang
24 David Browne
79 Matias Niemela
47 Matti Peltola
19 Casper Terho
3 Janne Saksela
9 Riku Riski
20 Tim Sparv
29 Anthony Olusanya
4 Markus Halsti
22 Kevin Kouassivi-Benissan
20 Osama Khalaila
29 Eylon Haim Almog
7 Matan Hozez
39 Eduardo Guerrero
36 Ido Shahar
5 Idan Nachmias
3 Matan Baltaxa
27 Ofir Davidadze
10 Dan Biton
11 Tal Ben Haim
18 Eden Shamir
19 Daniel Tenenbaum

Số liệu thống kê HJK Helsinki vs Maccabi Tel Aviv

HJK Helsinki   Maccabi Tel Aviv
1
 
Phạt góc
 
0
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
1
5
 
Tổng cú sút
 
11
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
5
0
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
4
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
464
 
Số đường chuyền
 
653
6
 
Phạm lỗi
 
14
0
 
Việt vị
 
3
6
 
Đánh đầu thành công
 
9
2
 
Cứu thua
 
3
10
 
Rê bóng thành công
 
13
5
 
Đánh chặn
 
12
5
 
Thử thách
 
5
88
 
Pha tấn công
 
107
53
 
Tấn công nguy hiểm
 
49

03:00 FC Shakhtar Donetsk 1-1 Sheriff Tiraspol

03:00 Real Madrid 2-0 Inter Milan 1

03:00 2 FC Porto 1-3 Atletico Madrid 1

03:00 AC Milan 1-2 Liverpool

03:00 Borussia Dortmund 5-0 Besiktas JK 1

03:00 AFC Ajax 4-2 Sporting CP

00:45 RB Leipzig 2-1 Manchester City 1

00:45 PSG 4-1 Club Brugge

18:00 Angola U17 3-0 Swaziland U17

15:00 Zambia U17 3-1 Malawi U17

01:00 SV Burgaltendorf 1913 2-3 Spvgg Steele 03/09

19:30 Dordrecht Reserve 3-6 ADO Den Haag (Youth)

18:00 1 Pistoiese U19 2-6 US Fiorenzuola U19

21:00 ASK Bravo Publikum 0-3 Radomlje

02:45 Walsall 1-1 Crawley Town

02:45 Stevenage Borough 1-1 Scunthorpe United

02:45 Oldham Athletic 0-1 Tranmere Rovers

02:45 Newport County 3-2 Sutton United 1

02:45 Mansfield Town 1-0 Carlisle United

02:45 Leyton Orient 4-1 Swindon Town

02:45 Harrogate Town 1-4 Forest Green Rovers

02:45 Exeter City 1-2 Northampton Town

02:45 2 Bristol Rovers 1-2 Port Vale

20:00 FK Vozdovac Beograd 3-1 Vojvodina Novi Sad

22:00 Petrolul Ploiesti 1-0 Universitaea Cluj

06:30 Plaza Colonia 1-1 CA Penarol

23:20 1 Jarra West FC 1-2 Gunjur United

23:10 Young Africans 0-3 PSV Wellingara

20:45 PSM Makassar 0-3 Persija Jakarta

18:15 Persita Tangerang 2-3 PSIS Semarang

15:15 PSS Sleman 1-1 Persipura Jayapura

02:45 Guiseley 0-2 Southport FC

02:45 Gateshead 2-0 York City

07:15 Juventud Pueyrredon 0-1 EFI Juniors

07:00 Ben Hur Rafaela 2-0 Colon de San Justo

07:00 Union Sociedad Italiana 1-2 CAYB Campana

07:00 Club Sportivo 9 de Julio 1-1 Atenas

07:00 Mariano Moreno Junin 3-0 9 de Julio Chacabuco

07:00 CSD Accion Juvenil de Rio Cuarto 6-0 Olimpo Laborde

06:30 Libertad Sunchales 2-0 Union y Juventud Bandera 1

06:30 Sportivo Baradero 1-0 Deportivo Estudiantes

06:30 Atletico Carcarana 0-4 Puerto San Martin Futbol

05:30 Juventud de Pergamino 3-0 Argentino Oeste 1

04:15 Union Santiago 2-0 Union Bobadal

03:45 1 Gutierrez 0-0 FADEP Mendoza

03:30 1 Musou Argentina 1-0 CSD Jose C Paz

03:20 Hipolito Yrigoye 1-1 Sportivo Del Carril

03:00 1 Argentino Penarol 2-2 DYC Union Oncativo

03:00 1 CA Las Palmas 1-0 Deportivo Brinkmann 1

03:00 1 Independiente Cosquin 0-1 Deportivo Colon CC 1

03:00 1 Deportivo Malvinas 0-2 Club Deportivo Zoe 1

03:00 Alumni Los Hornos 0-0 Unidos de Olmos

03:00 CSD Fontana 3-1 Ferrocarril Belgrano Saenz Pena 1

03:00 1 Ferroviario Corrientes 2-1 Deportivo Canonazo Lavelle 2

03:00 1 Las Campanas 1-2 Social Atletico Television 2

03:00 Defensores de Glew 2-3 Estrella de Berisso

02:00 1 Defensor Sporting Reserve 0-1 Juventud De Las Piedras Reserves

02:45 Haringey Borough 2-2 Worthing

02:45 Folkestone 0-0 Bishop's Stortford

22:59 Township Rollers 0-2 Orapa United

22:00 Lusitania 0-1 Oliveirense

22:00 Oliveira Hospital 0-1 Real Sport Clube Queluz

21:00 S. Joao Ver 3-4 Sporting Braga II 1

02:30 Glasgow Rangers U19 3-0 Septemvri Sofia U19

22:00 Real Madrid U19 2-1 Inter Milan U19

21:30 FC Porto U19 1-2 Atletico de Madrid U19

20:30 1 AC Milan U19 1-1 Liverpool U19

20:30 Ajax U19 2-3 Sporting Lisbon U19

20:00 1 U19 PSG 3-2 Club Brugge U19

20:00 Borussia Dortmund U19 6-2 Besiktas JK U19

19:00 RB LeipzigU19 0-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 6-0 FC Sheriff U19

02:00 1 Lebanon 1-0 Sudan 1

02:00 1 Algeria 1-1 Ai Cập

22:00 Morocco 1-0 Saudi Arabia 1

22:00 Jordan 5-1 Palestine

02:45 Southend United 1-1 Maidenhead United

05:30 Sportivo Ameliano 3-2 Sportivo Luqueno

22:45 KF Tirana 3-0 Kastrioti Kruje

22:45 KS Dinamo Tirana 0-1 Teuta Durres

00:45 Hapoel Kfar Saba U19 0-2 Hapoel Ramat Gan U19

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:45 FC Ashdod U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19 1

21:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-2 Hapoel Hadera U19

19:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 5-3 Hapoel Beer Sheva U19 1

19:30 Maccabi Netanya U19 3-0 Ironi Nesher U19

19:00 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Sectzya Nes Ziona U19

19:00 Hapoel Iksal 1-5 Maccabi Tamra

18:30 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Kaukab

17:15 Dempo 3-0 Panjim Footballers

02:45 Larne FC 8-0 Ballyclare Comrades

19:00 FK Ohrid 2004 4-2 FK Rinija Gostivar 1

19:00 FK Kadino 1-3 Korab Debar

19:00 KF Besa Doberdoll 0-1 FC Vardar Skopje

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 Detonit Junior

19:00 Kamenica-Sasa 0-0 Belasica Strumica

19:00 FK Osogovo 1-3 Pobeda Prilep

19:00 FK Kozuv 2-1 Pehchevo

19:00 Bratstvo 07 4-1 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 KF Veleshta 1-2 Voska Sport

19:00 Sileks 3-1 FK Teteks Tetovo

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 0-0 Lyngby Reserve

01:00 Fluminense PI (Youth) 3-0 Ceara (Youth) 1

01:00 Floresta CE Youth 3-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 1 ABC FC RN (Youth) 0-1 Sport Club Recife (Youth) 1

01:00 Fortaleza (Youth) 8-4 Presidente Medici/MA U20

17:15 ASC 0-4 Bengaluru B

15:15 Kodagu FC 0-1 Bangalore Eagles

13:15 FC Bengaluru United 3-0 BUFC

02:45 Queen of South 0-3 Cove Rangers

02:45 Greenock Morton 1-1 Inverness

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Kolkheti Poti

16:00 Tbilisi City 2-3 WIT Georgia Tbilisi

00:30 Cape Town City 3-2 Maritzburg United

22:30 TS Galaxy 3-1 Chippa United

22:45 Yemen U16 3-1 Jordan U16

21:00 Iraq U16 3-0 Lebanon U16

19:00 Palestine U16 0-2 United Arab Emirates U16

02:45 Buxton FC 5-1 Scarborough

22:15 AL-Rbeea Jeddah 0-0 Al-Akhdoud

21:30 Hajer 2-0 Al Wehda Mecca

21:25 Al Khaleej Club 1-0 Bisha FC

19:20 Al-Jabalain 0-0 Al-Qadasiya

21:00 Bolivar Reserves 0-1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves

00:00 Sectzya Nes Ziona 4-0 Hapoel Afula

00:00 Kafr Qasim 0-2 Hapoel Raanana

00:00 Maccabi Ahi Nazareth 2-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 1 Hapoel Ramat Gan 0-4 Beitar Tel Aviv Ramla

00:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 AS Ashdod

00:00 Hapoel Akko 1-1 Maccabi Bnei Raina

00:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-1 Bnei Yehuda Tel Aviv

02:00 Aston Villa U18 0-2 Leicester City U18

02:00 Nottingham Forest U18 3-1 Bristol City U18

02:00 Coventry U18 1-4 Leeds United U18

02:00 Burnley U18 3-0 Luton Town U18

02:45 Wycombe Wanderers 2-1 Burton Albion

02:45 Cheltenham Town 0-5 Cambridge United

02:45 Doncaster Rovers 1-2 Oxford United

02:45 Accrington Stanley 0-2 AFC Wimbledon

02:45 Rotherham United 5-1 Gillingham 1

02:45 Fleetwood Town 3-0 Bolton Wanderers 1

02:45 Crewe Alexandra 2-0 Lincoln City 1

02:45 Charlton Athletic 2-0 Ipswich Town

02:45 Sunderland A.F.C 5-0 Morecambe

02:45 Portsmouth 0-0 Sheffield Wednesday 1

18:30 Nanjing City 5-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:30 Sichuan Jiuniu 0-0 Suzhou Dongwu

18:30 Shenyang City Public 0-2 Beijing BeiKong

14:00 Heilongjiang Lava Spring 4-0 Jiangxi Liansheng FC

02:25 Sol de Oriente 3-1 Club Deportivo La Chalaca

22:59 Al-Tahaddi 1-0 Khaleej Sart

20:30 Al Mahalla 0-0 Abu Salim

20:30 Al Zawi A 2-0 Al-Shat

20:00 Shah Bob Chyba 0-2 Darnes

20:00 Altai Phoenix 2-3 Al-Nasr Benghazi

02:30 Mgarr United FC 1-2 St Georges

00:30 Victoria Hotspurs 1-4 Zebbug Rangers

02:30 Mgarr (w) 3-0 San Gwann FC (W)

02:30 Birkirkara (w) 3-1 Swieqi United (w)

07:15 AH Zapla 1-0 Monterrico San Vicente

14:00 Mutu FC 0-3 Tri Brata Rafflesia FC

13:00 1 Persatu Tuban 1-2 Persewangi B.

13:00 Persigubin Pegunungan Bintan 1-0 Persitoli Tolikara

18:45 Abahani Limited 3-1 Rahmatganj MFS

15:00 Song Lan - yi U21 0-2 Viettel FC U21

15:00 T T Hanoi U21 2-1 Hoang Anh Gia Lai U21

13:00 Rebecca Max U21 3-2 QNK Quang Nam U21 1

13:00 College JMG U21 6-0 Ben Tre U21

19:10 Artouz 5-3 Al Mayadin

20:30 Italy U17 3-1 France U17

02:45 Cirencester 2-0 Cinderford Town

02:45 Alvechurch 2-1 Tamworth

02:45 Workington 2-2 Bootle

02:45 Sporting Khalsa 2-1 Carlton Town

21:00 East Bengal 3-4 FC Goa

15:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Western Sydney

15:30 Western United FC 0-1 Wellington Phoenix

02:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 0-2 Catgas Energia Futsal

02:45 Chesham United 0-0 Harrow Borough

02:45 Walton Casuals 3-2 Hayes Yeading United

20:55 Blue Eagles Sri Lanka 1-2 New Young's SC 1

17:00 Ratnam SC 1-2 Defenders SC

03:00 Passo Fundo U20 3-3 Caxias RS U20

01:30 Atletico Clube Sulbrasil U20 1-3 FBC Riograndense U20

01:30 Juventude (Youth) 3-2 Uniao Frederiquense U20

01:30 Internacional RS (Youth) 5-0 CA Carazinho U20

01:30 Gremio FBPA U20 1-1 Apafut RS (Youth)

00:30 Almere City Reserves 2-2 FC Emmen Reserves

17:30 Sabayi II 2-3 Keshla FK II

17:00 Zira FK II 2-2 PFC Neftchi II

17:00 Sabah II 1-1 Qarabag II

19:45 Al Wasl SC U19 3-3 Al-Jazira UAE U19

19:45 Al Wahda Abu Dhabi U19 2-5 Al Nasr SC U19

19:40 Al Dhaid U19 7-1 Al Madam U19

19:40 1 Dabba Al-Fujairah U19 1-1 Al Hamriyah U19 1

19:40 1 Khor Fakkan U19 0-3 Ras Al Khaimah U19

02:00 Sheffield Utd U23 2-0 Crewe Alexandra U23

20:30 Queens Park Rangers U23 0-2 Swansea City U23

20:00 1 Coventry City U23 3-1 Peterborough United U23

02:45 Montrose 2-1 Airdrie United

19:00 Uganda Police FC 2-2 Gaddafi FC

19:00 Onduparaka FC 1-1 Wakiso Giants FC

19:00 Express FC 2-0 Mbarara City

19:00 BUL FC 5-0 Busoga United

18:55 SC Villa 2-2 URA Kampala

03:25 Gimnasia Mendoza Reserves 2-1 San Martin de Tucuman Reserves 1

03:00 Nueva Chicago Reserves 0-1 Temperley Reserves 1

19:55 Barracas Central Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves

19:45 CA San Telmo Reserves 1-3 Tigre Reserves

19:40 Villa Dalmine Reserves 3-2 All Boys Reserves

19:15 Chacarita Juniors Reserves 2-0 Tristan Suarez Reserves

19:00 Deportivo Moron Reserves 3-1 Almagro Reserves

19:00 1 Almirante Brown Reserves 0-3 Quilmes Reserves

19:00 Deportivo Riestra Reserves 2-0 CA Estudiantes Caseros Reserves

19:00 2 San Martin de San Juan Reserves 0-2 Belgrano Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657