Kết quả trận Honda Lock SC vs FC Tiamo Hirakata, 13h00 ngày 18/09

Honda Lock SC
Honda Lock SC
0
FC Tiamo Hirakata
FC Tiamo Hirakata
1
Kết quả bóng đá Nhật Bản Football League

Honda Lock SC vs FC Tiamo Hirakata


13:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Honda Lock SC vs FC Tiamo Hirakata

 45'    0-1   goalMatsuura

Đội hình thi đấu Honda Lock SC vs FC Tiamo Hirakata

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Honda Lock SC vs FC Tiamo Hirakata

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

02:00 Arsenal 2-2 Crystal Palace

02:00 RCD Espanyol 2-0 Cadiz

00:00 Alaves 0-1 Betis

01:45 Venezia 1-0 Fiorentina 1

08:00 Barranquilla FC 0-1 Leones

02:00 Tigres Zipaquira 0-2 Llaneros FC

02:00 Orsomarso 1-2 Union Magdalena

00:10 Djurgardens 0-3 Elfsborg

00:00 Hacken 5-0 IFK Norrkoping FK

00:00 Alanyaspor 6-3 Kayserispor

00:00 Hatayspor 2-1 Gazisehir Gaziantep

22:00 NK Publikum Celje 1-0 ASK Bravo Publikum

01:15 1 Shamrock Rovers 1-1 Bohemians

00:30 CS Universitatea Craiova 5-0 Academica Clinceni

21:30 FC Botosani 0-0 Chindia Targoviste 1

06:00 Sao Paulo 1-0 Corinthians Paulista (SP)

00:15 Aarhus AGF 1-0 Aalborg

02:00 Club Guabira 3-2 Nacional Potosi 1

01:30 Jagiellonia Bialystok 1-1 Radomiak Radom

22:59 Stal Mielec 4-2 Zaglebie Lubin 1

23:30 1 Lamia 0-1 Aris Thessaloniki

01:45 Nimes 0-2 Ajaccio

01:00 FC Utrecht (Youth) 1-2 Roda JC

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-3 SC Telstar

01:00 1 AZ Alkmaar (Youth) 1-1 Jong Ajax (Youth)

01:00 Volendam 1-0 NAC Breda

03:30 Univ.Cesar Vallejo 0-0 Sport Huancayo

01:15 EM Deportivo Binacional 1-2 Universitario De Deportes

22:59 Cusco FC 3-5 Deportivo Municipal

00:00 CSKA 1948 Sofia 1-0 Beroe Stara Zagora 1

23:00 GKS Tychy 1-2 OKS Stomil Olsztyn

14:00 FK Chita 1-0 Zenit-2 St.Petersburg

13:00 1 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Kaluga

10:00 SY Sakhalinsk 1-1 Dinamo Briansk

20:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 Anzhi Makhachkala

18:00 FC Tuapse 1-3 FK Biolog

06:30 Cerro Porteno 2-0 River Plate (PAR) 1

04:15 12 de Octubre 1-2 Guarani CA

00:00 SC Verl 5-3 Havelse

04:00 Envigado FC 4-1 Aguilas Doradas

22:00 1 Metalac Gornji Milanovac 0-2 Mladost Lucani

00:00 Istanbulspor 1-0 Tuzlaspor

00:30 FC Trollhattan 2-0 Skovde AIK

19:30 Unirea Dej 1-1 Hermannstadt

20:00 IMT Novi Beograd 0-1 FK Zarkovo

23:30 Chernomorets Odessa 0-1 Veres 1

22:00 Arba Minch 0-1 Mekelakeya

19:00 Adama City 1-1 Welkite Ketema 1

21:30 PFK Montana 1-0 Botev Plovdiv II

20:00 Litex Lovech 1-2 Ludogorets Razgrad II

01:00 1 Vasas 1-0 III.Keruleti TUE

01:35 Deportivo Maldonado Reserve 1-5 Nacional de Montevideo Reserves

01:30 1 CA River Plate Reserves 0-5 Penarol Reserve

01:30 IA Sud America Reserve 2-1 Boston River Reserve

01:30 Liverpool Montevideo Reserve 1-0 Torque Reserves

01:00 Sunderland U23 1-2 Newcastle U23

01:00 Stoke City U23 1-0 Nottingham Forest U23

01:00 Tottenham Hotspur U23 3-4 West Ham U23

01:00 Everton U23 4-2 Leeds United U23

18:00 Wolves U23 0-1 Southampton U23

19:20 1 Al-Hilal (Youth) 0-0 Al-Ettifaq (Youth)

03:00 1 CD FAS U20 1-4 CD Aguila Reserves

00:45 Vllaznia Shkoder 6-3 Tirana De Namo

09:00 1 Juarez FC (w) 1-3 Pachuca (w)

05:10 Santos Laguna (w) 2-0 Unam Pumas (w) 1

22:00 Laos (w) 0-4 Chinese Taipei (w)

18:00 UAE (nữ) 2-1 Guam (w) 1

13:00 Myanmar (w) 4-0 Lebanon (w)

14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United

17:00 National United SC 2-2 Ahbab FC

14:30 Jaguar FC 0-2 Friends United

23:30 King Nouakchott 2-1 AS Armee

21:30 AS Garde Nationale 4-0 Kaedi FC

22:59 APOEL Nicosia 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:00 Doxa Katokopias 1-2 Aris Limassol

15:30 Silkeborg IF Reserve 3-3 Aarhus AGF Reserve

18:00 Hobro Reserve 0-4 Viborg Reserve

16:00 Vejle Reserve 4-0 Odense BK Reserve

18:30 Pyunik B 3-0 Ararat-Armenia B

18:20 BKMA II 2-1 Urartu II

07:00 Independiente Jose Teran 1-1 Manta FC

23:00 Sierra Leone (w) 0-2 Gambia (w)

00:30 Syrianska Eskilstuna IF 1-1 Karlslunds IF HFK

17:30 Chikhura Sachkhere 3-2 FC Merani Tbilisi 1

17:30 WIT Georgia Tbilisi 1-1 FC Gagra

17:30 Merani Martvili 1-0 FC Metalurgi Rustavi

17:30 FC Sioni Bolnisi 3-2 FC Shevardeni

17:30 Gareji Sagarejo 1-1 Baia Zugdidi

02:00 Crusaders Reserves 4-1 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 0-1 Cliftonville Reserves

19:30 Sportivo San Lorenzo 5-1 Sportivo Trinidense

22:00 Busaiteen 2-2 Al-Ittifaq

22:00 Isa Town 0-1 Al-Ittihad(BHR)

06:00 Vila Nova 0-0 CRB AL 1

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:15 Jiangsu Suning (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

15:00 Beijing Beikong (w) 1-4 Changchun Masses Properties (w)

13:15 Sichuan (w) 0-1 HeNan Huishang (w)

13:15 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Wuhan Jianghan (w)

18:15 Racing Beirut 2-0 AL Nabi Sheet 1

20:00 Pescara Youth 0-3 AS Roma U20

04:15 CA Boca Juniors Tocoa 2-1 Saba FC

23:45 Al-Shoalah 4-0 Al-Draih

22:25 Bisha FC 1-0 Al Kholood 1

22:20 Al-Akhdoud 3-1 Al-Jabalain

21:50 Hajer 2-0 Al-Nahdha

22:00 Club Aurora Reserves 1-2 Real Tomayapo Reserves

16:00 Lashyn Karatau 1-2 Maktaaral

16:00 Bulat Temirtau 5-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

22:59 1 Hapoel Raanana 0-1 Hapoel Rishon Lezion

22:59 1 Hapoel Umm Al Fahm 2-1 Hapoel Ramat Gan

22:59 Sectzya Nes Ziona 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 Tadamon Sour 4-1 Sporting Club Beirut

19:00 Al-Safa 1-2 Trables Sports Club

02:00 Renate AC 2-2 Pro Vercelli 1

19:30 Moghayer Al Sarhan 3-1 Al-Arabi Irbid 1

19:30 Kufer Soom 2-1 Al-Ahly

00:40 Senja 1-0 Valerenga B

20:00 Fram Larvik 0-1 Odd Grenland 2

03:00 1 Atletico Paranaense (Youth) 1-1 Sao Paulo (Youth) 1

01:00 Internacional RS (Youth) 2-1 Palmeiras (Youth)

04:00 Lobos ULM 2-3 Club Canoneros Marina

08:10 Talleres de Maria Juana 2-4 Sportivo Norte

23:45 Al-Arabi Club (KUW) 5-2 Al-Sahel

21:45 Al-Qadsia SC 4-2 Al-Ttadamon(KUW)

21:45 Kazma 4-0 Al-Shabab(KUW) 1

00:00 Estudiantes de Medellin 2-1 Politecnico J.I.C. 1

22:59 Al Markhiya 1-0 Al Nasa(QAT)

22:59 Al-Khuraitiat 1-0 Al Mesaimeer Club

18:00 1 Rubikon 0-3 Cherkaskyi Dnipro

22:00 Qatar U23 2-2 Kuwait U23

00:40 2 Finnsnes 3-4 Stabaek B

00:30 Ullensaker/Kisa B 2-2 Nybergsund IL Trysil 1

00:30 Traff 3-2 Molde B

00:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Assiden

00:00 Halsen 0-1 Stromsgodset B

00:00 Mjondalen IF B 1-2 Krakeroy IL

22:59 Brann 2 2-1 Os Turn Fotball

21:00 Spjelkavik 0-2 Aalesund FK B

00:00 FC Speyer 2-3 TUS Mechtersheim

15:15 Putra Sinar Giri 0-2 PSIM Yogyakarta

20:30 1 Dewa United FC 2-0 PSKC Cimahi

18:15 Persis Solo FC 2-1 PS Hizbul Wathan

15:15 Persijap Jepara 0-0 PSCS Cilacap

15:15 Perserang Serang 1-3 Persekat Tegal

15:30 West Torrens Birkalla B 2-3 Modbury Jets Reserves

15:30 North Eastern MetroStars Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

00:00 GIF Sundsvall 3-0 Akropolis IF

00:00 Osters IF 3-2 Vasalunds IF

00:00 Orgryte 2-2 Trelleborgs FF

06:00 Sportivo Italiano 0-0 Real Pilar

03:00 Excursionistas 0-0 Sportivo Dock Sud

01:00 El Porvenir 0-0 General Lamadrid

15:30 Marila Pribram U19 1-1 Sigma Olomouc U19

00:55 Hapoel Tel Aviv 1-0 Beitar Jerusalem

07:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-0 Alvarado Mar del Plata

07:10 San Martin Tucuman 2-1 Temperley

07:05 Belgrano 1-1 Estudiantes Rio Cuarto

01:35 Atletico Atlanta 0-0 Club Atletico Tigre

01:30 Deportivo Riestra 0-0 Gimnasia Mendoza

01:00 1 San Telmo 0-1 Deportivo Moron

01:45 Beaconsfield SYCOB 2-4 Walton Casuals

01:00 Juventud Unida 1-1 Argentino de Rosario

01:00 1 Central Ballester 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Deportivo Muniz 1-1 Centro Espanol

01:30 Canedense U20 0-1 Itaberai U20

16:30 Roundglass Punjab FC 2-2 SGHS FA 1

16:30 Dalbir Football Academy 0-1 BSF FC

14:45 Kashmir Avenger 1-2 Arco FC

23:30 Heracles Almelo Reserves 1-0 FC Emmen Reserves

20:00 Feyenoord U21 2-0 Heerenveen U21

19:30 Jong Den Haag Reserve 4-2 Fortuna Sittard Reserve

18:30 MVV Maastricht Reserve 0-1 RKC Waalwijk Reserve

06:20 Colatina ES 1-1 Nova Venecia FC

06:00 Navegantes EC 2-4 CA Itajai

02:00 Atletico Amazonense 2-2 Taruma/AM

21:00 Nevezis Kedainiai 1-3 FK Zalgiris Vilnius

13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w)

16:00 Khad (w) 0-1 Arvis (w)

12:00 Kharaatsai (w) 0-2 UBC FC (W)

22:00 Atlantis U20 7-0 GrIFK U20

02:00 Tombense 1-2 Gremio Novorizontin

01:45 Huracan (w) 2-1 Comunicaciones(W)

23:30 Villa San Carlos (w) 1-3 Platense (w)

20:10 Gimnasia LP (w) 2-3 Racing Club (w)

19:15 Ahrobiznes TSK Romny 2-1 Metalist Kharkiv

14:30 Wuhan FC 4-0 Qingdao FC

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2 Shanghai Port

14:00 Cangzhou Mighty Lions 1-3 Shenzhen FC

18:30 Henan Songshan Longmen 2-0 Chongqing Liangjiang Athletic

18:30 Shandong Taishan 3-0 Qingdao Youth Island

14:30 Dalian Pro 2-0 Tianjin Tigers

14:00 1 Changchun Yatai 0-2 Shanghai Shenhua 1

01:00 Hull City U23 0-2 Sheffield Utd U23

19:00 Watford U23 2-4 Bristol City U23

19:00 Coventry City U23 5-3 Wigan U23

20:00 Gaddafi FC 0-2 Busoga United 1

00:00 San Lorenzo Reserves 0-0 Lanus Reserves 1

22:00 Newell's Reserves 1-0 CA Aldosivi Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-2 Huracan Reserves

20:00 1 Platense Reserves 2-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Union Santa Fe Reserves 1-1 Racing Club Reserves

20:00 Platense Reserves 0-3 Rosario Central Reserves

20:00 CA Independiente Reserves 2-1 Sarmiento Junin Reserve

01:00 KV Mechelen U21 0-1 Oud Heverlee Leuven U21

01:00 Lierse U21 1-4 AS Eupen U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 4-0 Lommel SK U21

01:00 Westerlo U21 1-0 St. Gilloise U21

01:00 Seraing U21 0-3 Deinze U21

00:30 Cercle Brugge U21 0-1 Royal Charleroi U21

00:30 KAA GentU21 4-1 Zulte-Waregem U21

00:30 Kortrijk U21 0-0 KV Oostende U21

00:30 RS Waasland Beveren U21 3-2 Excelsior Virton U21

00:30 1 Excelsior Mouscron U21 4-2 RWD Molenbeek U21

00:30 Royal Antwerp FC U21 1-2 St.-Truidense U21

08:30 Albion FC 2-0 Rampla Juniors FC

05:45 1 Uruguay Montevideo 2-3 Danubio FC

03:15 CA Atenas 0-1 Central Espanol

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657