Kết quả trận Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh, 18h00 ngày 17/01

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
1
Than Quảng Ninh
Than Quảng Ninh
2
Kết quả bóng đá V-League

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh


18:00 ngày 17/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh


TLCA
0.82 : 0:0 : 0.94
TL bàn thắng:
1.47 : 1 1/2 : 0.44
TL Thắng - Hòa - Bại
1.13 : 4.15 : 39.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh

 26'    Tran Phi Son goal 1-0  
 82'    1-1   goalEydison
 90'    1-2   goal

Đội hình thi đấu Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh   Than Quảng Ninh
3
 
Phạt góc
 
1
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
4
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
5
10
 
Sút ra ngoài
 
4
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
99
 
Pha tấn công
 
92
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

03:15 Liverpool 0-1 Chelsea

01:00 Fulham 0-1 Tottenham Hotspur

01:00 West Brom 0-1 Everton

02:45 Parma 1-2 Inter Milan

19:00 Bangkok Glass 2-0 Sukhothai

18:30 Chiangrai United 4-3 Chonburi Shark FC

03:00 KRIA 3-3 Skautafelag Reykjavikur

03:00 Berserkir Reykjavik 1-3 Stokkseyri

20:00 Ferencvarosi TC U19 (w) 0-4 Astra Hungary U19 (w)

17:00 Sputnik Rechitsa 1-1 FC Murom 1

03:00 Levante 1-1 Athletic Bilbao

02:30 FC Zurich 1-2 Luzern

00:15 FC Sion 0-3 Lugano

22:59 Fenerbahce 1-1 Antalyaspor 1

20:00 Kasimpasa 1-2 Trabzonspor

20:00 Alanyaspor 1-1 Goztepe

02:30 Stal Mielec 2-2 Wisla Plock

10:00 Pumas U.N.A.M. 1-0 Santos Laguna

08:00 Necaxa 2-2 Pachuca

02:00 Brondby IF 0-0 Randers FC

00:00 Lyngby 2-0 Midtjylland 2

00:00 Sonderjyske 1-1 Odense BK

06:00 Club Chivas Tapatio 2-1 Leones Negros

23:15 2nd Infantry Battalion Gambia 2-0 Kiang West FC

22:59 Jam City 2-5 Gunjur United 1

19:30 KS Korabi Peshkopi 1-1 FK Partizani B

20:00 Coastal Union 2-1 Young Africans

20:00 Tanzania Prisons 1-1 Mbeya City

18:00 Polisi Tanzania FC 1-0 KMC FC

18:00 Mtibwa Sugar 0-0 Biashara United FC

22:15 Al-Riffa 2-0 Al-Ahli(BHR)

18:00 Afjet Afyonspor 2-0 Inegolspor

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-1 Kastamonuspor

18:00 Mamak FK 2-2 Tarsus Idman Yurdu

18:00 Zonguldak 1-1 Kahramanmarasspor

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-2 Sakaryaspor

18:00 Usakspor 0-0 Hekimoglu Trabzon

18:00 Serik Belediyespor 0-3 Etimesgut Belediye Spor

18:00 Sariyer 3-0 Sancaktepe Belediye Spor

18:00 1 Manisa BB Spor 1-1 Ankarademirspor

18:00 Kocaelispor 3-1 Nigde Belediyespor

18:00 Hacettepe SK 0-1 Erzincanspor

18:00 Gumushanespor 0-2 Amedspor

18:00 Corum Belediyespor 3-0 Ergene Velimese

18:00 Pendikspor 0-3 Eyupspor

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 2-3 Kirklarelispor

18:00 Bursa Niluferspor AS 1-0 Pazarspor

18:00 Elazigspor 1-1 Anadolu Selcukluspor

18:00 Bodrumspor 1-0 Belediye Vanspor

17:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Turgutluspor

22:00 Lyon (w) 2-0 Brondby IF (w)

13:00 BIIK Shymkent (w) 1-6 Bayern Munchen (w)

18:00 Silivrispor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Muglaspor 1-1 Modafen Spor

18:00 Kozan BLD.SPOR 0-0 Bergama Belediyespor

18:00 Karaman Belediyesi Spor 1-2 Duzcespor

18:00 Yldrm Belediyesispor 1-1 Kestel

18:00 Bayrampasa 0-1 Yeni Orduspor

18:00 Adiyamanspor 0-1 Aksarayspor

16:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-1 Sultanbeyli

22:30 Slavia Sofia 1-1 PFK Montana

19:00 Botev Vratsa 3-0 Chernomorets Balchik

07:00 Tombense 1-2 Atletico Mineiro

04:00 Cortulua 1-1 Barranquilla FC

02:00 Bogota FC 1-1 Deportes Quindio

20:00 1 Royal Muramvya FC 1-0 Inter Stars

21:00 Benfica C.Branco 2-1 ARC Oleiros

05:00 Ponte Preta 0-1 Santo Andre

02:45 1 Botafogo SP 0-1 Guarani SP

01:00 Ituano SP 1-0 Sao Bento

08:05 Independiente Santa Fe 3-2 Deportes Tolima

06:00 1 Boyaca Chico 0-1 Millonarios

07:00 Resende-RJ 2-1 Fluminense RJ

06:00 Queretaro (w) 0-3 Pachuca (w)

01:00 Aris Thessaloniki 1-1 Olympiakos Piraeus

22:59 Volos NFC 1-0 AEK Athens 1

22:00 Pumas U20 0-0 Santos Laguna U20

22:00 Necaxa U20 1-1 Pachuca U20

03:15 Benfica 2-0 Estoril

08:10 Racing Club 0-5 River Plate

15:05 Melbourne Victory (w) 1-0 WS Wanderers (w)

17:00 MEG 0-1 Bengaluru B

15:00 Bangalore Independents 3-2 Young Challengers

20:00 1 Kawran Bazar Progoti 0-0 Fortis FC

16:45 1 Ranipokhari Corner Team 1-1 Shree Kumari Club

13:30 Jhamsikhel Youth Club 2-3 Shree Bhagwati Club

17:30 Saipa U23 1-2 Abi Pooshan U23

16:10 Dena Saba U23 3-1 Olympic Andisheh U23

14:45 Cypress teresopolis U23 0-0 Paykan U23

14:40 1 Havadar SC U23 0-2 Esteghlal Tehran U23

14:30 Baderan Tehran U23 4-0 Naft Iranian U23

00:00 Klubi 04 Helsinki 0-5 Gnistan Helsinki

19:00 HJK Helsinki 6-1 KTP Kotka

08:00 Real Espana 0-0 CD Vida

20:25 Al Entesar 3-0 Al-Ansar

20:10 Hercue 1-5 Al-Akhdoud

20:00 Al-Arabi(KSA) 3-3 Bisha FC

19:55 Al Liwaa 2-1 Al-Zlfe

19:55 Al-Sadd FC(SA) 1-2 Kumait

19:55 Al Qaisoma 1-1 Al-Taqdom

19:40 Al Safa(KSA) 0-4 Al-Jndal

01:30 Maccabi Emekheifer (w) 3-0 Bnot Netanya (w)

01:00 Hapoel Beer Sheva (w) 0-1 Maccabi Hadera (w)

01:00 Hapoel Petah Tikva (w) 3-0 Maccabi Holon FC (w)

00:30 Hapoel Raanana (w) 1-1 AS Tel Aviv University (w)

00:30 Maccabi Kiryat Gat (w) 2-1 Ironi Ramat Hasharon (w) 1

02:45 Standard Liege 1-0 Club Brugge 1

00:00 Racing Genk 4-1 Mechelen

20:00 C.A.Bizertin 1-0 Stade tunisien

20:00 Sifakesi 1-2 US Tataouine

07:30 Juventude 1-2 Sao Luiz(RS)

06:00 EC Pelotas(RS) 2-2 Internacional RS

06:00 Sao Jose PoA RS 0-1 Caxias RS

19:30 Sporting Alexandria 1-0 El Mansoura

19:30 Maleyet El Zayiat 2-0 Kafr El Shaikh

19:30 Haras El Hedoud 1-0 Dekernes

19:30 El Hammam 1-1 EI Raja Marsa Matruh

19:30 Abo Qair Semads 1-2 El Olympi

22:15 Al-Rayyan SC U23 2-0 Al Sailiya U23

22:15 Umm Salal U23 1-4 Al Duhail U23

22:15 Qatar SC Doha U23 0-1 Al Gharafa U23

22:15 Naft Misan 0-1 Naft Alwasat

20:00 Al Zawraa 0-0 Al Talaba

17:45 Al Karkh 2-1 Al Diwaniya

01:30 FC Lincoln 4-2 St Joseph's FC

22:45 Al-Taawon 2-2 Al-Baten

19:00 1 Kitchee 2-0 Sun Pegasus

21:00 Carrarese 0-0 Grosseto

21:00 Livorno 0-1 Alessandria

00:00 JK Tallinna Kalev 2-0 FC Nomme United

01:00 Romania Indoor Soccer 2-3 Bosnia and Herzegovina Indoor

00:00 Montenegro Indoor Soccer 4-3 Belgium Indoor Soccer

23:30 Slovakia Indoor Soccer 6-0 Greece Indoor Soccer

22:00 Azerbaijan Indoor Soccer 5-1 Moldova Indoor Soccer

19:00 Denmark Indoor Soccer 2-3 Albania Indoor Soccer

01:00 Real Bamako 2-1 Stade Malien de Bamako

22:59 Lafia Club de Bamako 0-0 AS Douanes de Sikasso

02:30 Atletic Club D Escaldes 3-0 UE Santa Coloma

02:30 UE Engordany 0-1 FC Santa Coloma 1

10:30 Slamzers Belgaum (W) 1-4 Bangalore United FC (w)

12:35 Misaka United (W) 1-3 Kickstart Karnataka FC (w)

20:30 Al-Ahli tripoli 1-0 Al Mahalla

20:00 Khaleej Sart 0-0 Darnes

20:00 Al-Nasr Benghazi 1-1 AlHilal

02:30 1 Marsa 0-1 Sirens

01:00 ZNK Radomlje (w) 2-2 ZNK MB Tabor (w)

05:00 Aguilas UP 2-0 SD Atletico Nacional

02:00 1 Aparecidense GO 0-0 Vila Nova

01:30 katalang BA 0-2 Atletico Clube Goianiense

22:59 Ahli Al Khalil 1-4 Shbab Alkhaleel

20:00 Shabab Althahrea 4-0 Al Birah

20:00 ZESCO United Ndola 4-1 Lumwana Radiants

20:00 Red Arrows 1-0 Prison Leopards FC

01:45 Hapoel Haifa 0-2 Maccabi Tel Aviv 1

01:00 Beitar Jerusalem 2-3 Hapoel Bnei Sakhnin FC

00:00 Ashdod MS 2-0 Hapoel Kfar Saba

17:00 Lori Vanadzor 2-0 FC Noah

01:30 Guarany CE 1-2 Uniclinic Atletico Cearense CE

01:30 Crato CE 0-1 Ferroviario CE

01:30 Caucaia CE 0-1 Icasa CE

01:30 Pacajus 4-0 Barbalha

18:00 Vitoria Guimaraes U23 2-0 Rio Ave U23

23:30 Al-Qadsia SC 2-0 Khaitan

21:00 Al Kuwait SC 4-1 Al-Shabab(KUW)

22:59 Al Wihdat Amman 4-0 Maan

20:00 2 Ramtha Club 2-2 Al Faisaly

19:15 Chittagong Abahani 2-1 Uttar Baridhara SC

16:45 Sheikh Russel KC 5-0 Bangladesh Police Club

04:00 AD Grecia 1-2 Santos De Guapiles

20:00 Ghazl El Mahallah 0-0 NBE SC 1

01:00 SCCM Chabab Mohamedia 2-2 DHJ Difaa Hassani Jadidi

22:00 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Maghrib Association Tetouan

20:30 Wydad Serghini 1-1 Raja de Beni Mellal

22:59 Obolon Kiev 0-0 Vpk Agro Magdalinovka

01:00 AA Sao Mateus 0-4 Estrela do Norte ES

20:30 Al Bataeh U19 2-0 Emirates Club RAK U19

01:30 1 ABC RN 1-1 CE Forca e Luz RN

01:00 Dunarea Calarasi 1-3 Dinamo Bucuresti

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá