Kết quả trận IFK Goteborg vs Orebro, 22h30 ngày 17/10

IFK Goteborg
IFK Goteborg
2
Orebro
Orebro
0
Kết quả bóng đá Thụy Điển

IFK Goteborg vs Orebro


22:30 ngày 17/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ IFK Goteborg vs Orebro


TLCA
0.58 : 0:0 : 1.51
TL bàn thắng:
11.11 : 1 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
1.05 : 8.10 : 242.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính IFK Goteborg vs Orebro

 28'      yellow_cardDavid Seger
 44'    Oscar Wendt goal 1-0  
 46'      substitutionJohan Martensson↑Agon Mehmeti↓
 46'      substitutionRichard Friday Emeka↑David Seger↓
 65'    Kevin Yakob↑Oscar Wilhelmsson↓ substitution  
 70'      substitutionMartin Broberg↑Jiloan Hamad↓
 74'      substitutionHussein Ali↑Daniel Bjornkvist↓
 81'    Simon Thern↑Hosam Aiesh↓ substitution  
 82'      substitutionJake Larsson↑Benjamin Hjertstrand↓
 90'      yellow_cardKevin Walker
 90'    Oscar Wendt goal 2-0  

Đội hình thi đấu IFK Goteborg vs Orebro

IFK Goteborg Orebro
1 Giannis Anestis
17 Oscar Wendt
4 Carl Johansson
30 Mattias Bjarsmyr
5 Alexander Jallow
22 Tobias Sana
19 August Erlingmark
13 Gustav Svensson
8 Hosam Aiesh
29 Oscar Wilhelmsson
33 Marcus Berg
1 Bobby Allain
4 Nasiru Moro
14 Michael Almeback
27 Andreas Skovgaard
2 Daniel Bjornkvist
18 Jiloan Hamad
89 Kevin Walker
6 Benjamin Hjertstrand
16 David Seger
9 Agon Mehmeti
11 Nahir Besara
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Ole Soderberg
9 Robin Soder
23 Kevin Yakob
24 Filip Ambroz
14 Gustaf Norlin
20 Simon Thern
3 Bernardo Vilar
12 Jake Larsson
17 Johan Martensson
20 Richard Friday Emeka
10 Martin Broberg
25 Nordin Gerzic
30 Mergim Krasniqi
24 Hussein Ali

Số liệu thống kê IFK Goteborg vs Orebro

IFK Goteborg   Orebro
13
 
Phạt góc
 
4
9
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
3
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
2
9
 
Cản sút
 
3
13
 
Sút Phạt
 
19
66%
 
Kiểm soát bóng
 
34%
82%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
18%
532
 
Số đường chuyền
 
272
14
 
Phạm lỗi
 
11
5
 
Việt vị
 
2
28
 
Đánh đầu thành công
 
21
1
 
Cứu thua
 
5
15
 
Rê bóng thành công
 
21
11
 
Đánh chặn
 
5
1
 
Woodwork
 
0
5
 
Thử thách
 
7
136
 
Pha tấn công
 
79
77
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657