Kết quả trận Italy vs Thụy Sĩ, 02h00 ngày 17/06

Italy
Italy
3
Thụy Sĩ
Thụy Sĩ
0
Kết quả bóng đá Euro

Italy vs Thụy Sĩ


02:00 ngày 17/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Italy vs Thụy Sĩ


TLCA
0.47 : 0:0 : 1.81
TL bàn thắng:
2.38 : 3 1/2 : 0.33
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 19.00 : 160.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Italy vs Thụy Sĩ

 24'    Francesco Acerbi↑Giorgio Chiellini↓ substitution  
 26'    Manuel Locatelli (Assist:Domenico Berardi) goal 1-0  
 46'      substitutionMario Gavranovic↑Haris Seferovic↓
 49'      yellow_cardMario Gavranovic
 52'    Manuel Locatelli (Assist:Nicolo Barella) goal 2-0  
 57'      substitutionSteven Zuber↑Fabian Schar↓
 58'      substitutionSilvan Widmer↑Kevin Mbabu↓
 69'    Federico Chiesa↑Lorenzo Insigne↓ substitution  
 70'    Rafael Toloi↑Domenico Berardi↓ substitution  
 76'      substitutionRuben Vargas↑Xherdan Shaqiri↓
 79'      yellow_cardBreel Donald Embolo
 84'      substitutionDjibril Sow↑Remo Freuler↓
 86'    Matteo Pessina↑Manuel Locatelli↓ substitution  
 87'    Bryan Cristante↑Nicolo Barella↓ substitution  
 89'    Ciro Immobile (Assist:Rafael Toloi) goal 3-0  

Đội hình thi đấu Italy vs Thụy Sĩ

Italy Thụy Sĩ
21 Gianluigi Donnarumma
4 Leonardo Spinazzola
3 Giorgio Chiellini
19 Leonardo Bonucci
2 Giovanni Di Lorenzo
5 Manuel Locatelli
8 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
18 Nicolo Barella
10 Lorenzo Insigne
17 Ciro Immobile
11 Domenico Berardi
1 Yann Sommer
4 Nico Elvedi
22 Fabian Schar
5 Manuel Akanji
2 Kevin Mbabu
8 Remo Freuler
10 Granit Xhaka
13 Ricardo Rodriguez
23 Xherdan Shaqiri
9 Haris Seferovic
7 Breel Donald Embolo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Giacomo Raspadori
16 Bryan Cristante
12 Matteo Pessina
9 Andrea Belotti
15 Francesco Acerbi
20 Federico Bernardeschi
13 Emerson Palmieri dos Santos
14 Federico Chiesa
26 Alex Meret
23 Alessandro Bastoni
1 Salvatore Sirigu
25 Rafael Toloi
16 Christian Fassnacht
14 Steven Zuber
15 Djibril Sow
6 Denis Lemi Zakaria Lako Lado
25 Eray Cumart
11 Ruben Vargas
19 Mario Gavranovic
17 Loris Benito
21 Gregor Kobel
3 Silvan Widmer
12 Yvon Mvogo
18 Admir Mehmedi

Số liệu thống kê Italy vs Thụy Sĩ

Italy   Thụy Sĩ
3
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
4
3
 
Cản sút
 
1
16
 
Sút Phạt
 
12
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
527
 
Số đường chuyền
 
542
86%
 
Chuyền chính xác
 
87%
10
 
Phạm lỗi
 
12
2
 
Việt vị
 
4
16
 
Đánh đầu
 
16
5
 
Đánh đầu thành công
 
11
1
 
Cứu thua
 
0
12
 
Rê bóng thành công
 
14
5
 
Substitution
 
5
4
 
Đánh chặn
 
8
11
 
Ném biên
 
15
12
 
Cản phá thành công
 
14
18
 
Thử thách
 
14
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
108
 
Pha tấn công
 
99
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

17:30 Suwon Samsung Bluewings 1-2 Incheon United

02:00 Plymouth Argyle 1-2 Middlesbrough

01:45 Emley AFC 2-1 Stocksbridge Park Steels

01:45 Hampton Richmond Borough 1-1 AFC Wimbledon

01:40 Northwood 0-2 Chesham United

01:30 Alfreton Town 1-2 Mansfield Town

01:30 Wycombe Wanderers 3-1 Aylesbury United

01:15 Stevenage Borough 1-0 Crystal Palace 1

01:15 Doncaster Rovers 2-3 Newcastle United

01:00 FC L 0-3 Barcelona B

01:00 Hemsworth Miners Welfare 0-8 Barnsley

00:30 Brinkumer SV 3-1 Rotenburger SV

00:30 Wiener SC 3-1 SV Wienerberger

00:30 Cambridge United 1-3 Brentford

00:30 FC Stern Marienfelde 0-1 SFC Stern 1900

00:30 Taverne 2-0 Chiasso

00:00 VVV Venlo 1-4 Helmond Sport

00:00 SV Atlas Delmenhorst 2-2 VfL Oldenburg

00:00 Atletico Madrid 1-1 Numancia

00:00 Go Ahead Eagles 1-1 Vitesse Arnhem

00:00 Ask-bsc Bruck/leitha 0-0 ASK Mannersdorf

00:00 SV Wildon 3-0 SV Pachern

00:00 Olimpia Elblag 4-1 GKS Przodkowo

00:00 FSG Oberpetersdorf 0-3 Traiskirchen

23:30 Szombathelyi Haladas 1-1 Al-Ettifaq

23:30 Martigues 2-2 Bourg Peronnas

23:30 Lazio 5-2 Triestina

23:30 SV Gerasdorf Stammer 0-6 SV Stripfing Weiden

23:30 SSV Jeddeloh 0-1 SV Rodinghausen

23:30 SV Lebring 7-1 SV Krottendorf

23:15 Dordrecht 2-3 Almere City FC

23:15 Liverpool 1-0 FSV Mainz 05

22:59 Herforder SV (w) 2-7 SG Essen-Schonebeck (w)

22:59 Sparta Rotterdam 1-2 NAC Breda

22:59 RB Leipzig 1-2 Montpellier

22:35 1 Hapoel Tel Aviv 1-3 Arka Gdynia

22:30 Crotone 18-0 ASD Cotronei Caccuri 1994

22:10 Ternana 3-0 Grosseto

22:05 KF Veleshta 0-1 Gjilani

22:00 Dynamo Kyiv 1-1 Union Berlin

22:00 LKS Lodz 3-0 Znicz Pruszkow

22:00 Samgurali Tskh 1-0 Sabah

22:00 Zaglebie Sosnowiec 4-0 Puszcza Niepolomice

22:00 APOEL Nicosia 0-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

21:30 Roda JC 2-4 RKC Waalwijk

21:15 VfB Stuttgart 5-2 Arminia Bielefeld

20:30 Groningen 2-1 SC Heerenveen

19:30 Norwich City 2-0 Huddersfield Town

19:00 Bayer Leverkusen 0-0 SC Freiburg

18:15 Neerja Modi FA 1-0 Rajasthan Perfect Football

17:00 Korona Kielce 2-1 Sandecja Nowy Sacz

16:18 Wuppertaler 1-1 Shildon

16:00 Celta Vigo 3-0 Atletico Sanluqueno

16:00 Gornik Polkowice 1-1 Odra Opole

14:00 Islands United 0-5 Jaipur Elite

13:15 Brother United FC 0-2 Royal Jaipur

01:30 Stade Ouchy 1-1 Winterthur 1

01:30 Lech Poznan 0-0 Radomiak Radom

22:59 LKS Nieciecza 1-1 Stal Mielec

02:15 Portimonense 2-1 Academica Coimbra

07:00 Necaxa 0-3 Santos Laguna

00:00 Rostov FK 0-2 Dynamo Moscow

01:00 Trencin 4-0 Zlate Moravce

01:45 Standard Liege 1-1 Racing Genk

01:00 Hrvatski dragovoljac 0-4 Dinamo Zagreb

01:30 Schalke 04 1-3 Hamburger SV

22:00 Tabor Sezana 0-1 NK Publikum Celje

01:30 CS Mioveni 0-2 Rapid Bucuresti

22:30 Arges 0-1 UTA Arad

07:30 Everton CD 2-0 Union Espanola

01:00 1 Beroe Stara Zagora 1-0 Lokomotiv Sofia

22:45 Tsarsko Selo 0-0 Cherno More Varna

07:15 CA Platense 0-1 Aldosivi Mar del Plata

05:00 1 Atletico Tucuman 1-0 CA Huracan

22:59 FC Olimp Odintsovo 1-1 FK Leningradets

22:30 FK Ryazan 0-4 Salyut-Energia Belgorod

22:00 Metallurg Vidnoye 0-4 Rodina Moskva 1

21:05 FK Fakel Voronezh Youth 0-2 SY Sakhalinsk

20:00 1 Irtysh 1946 Omsk 1-2 Amkar Perm 1

18:30 Dinamo Barnaul 3-1 FK Zenit Izhevsk

06:00 Monagas SC 1-1 Mineros de Guayana

03:00 Atletico Venezuela 4-1 Deportivo Metropolitano

02:15 Volsungur husavik 4-0 KF Fjardabyggd

06:00 Midwest United (W) 1-2 Connecticut Fusion (w)

01:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 Proleter

22:30 Radnicki 1923 Kragujevac 3-2 FK Spartak Zlatibor Voda

06:35 Charleston Battery 2-0 Charlotte Independence

06:00 New York Red Bulls B 1-3 Pittsburgh Riverhounds

04:00 Universitario de Popayan 0-1 Boyaca Chico

07:40 Atletico Huila 2-2 Patriotas FC 1

03:00 Independiente Azogues 3-0 CD DLeon FC

22:30 HIFK 2-2 KTP Kotka

23:30 1 Kapfenberg 0-2 FC Liefering 1

23:30 SV Horn 2-1 SK Vorwarts Steyr

23:30 FC Superfund Pasching 2-4 Lafnitz

23:30 Austria Wien (Youth) 1-1 FC Wacker Innsbruck

23:30 SKU Amstetten 1-1 FAC Team Fur Wien

05:00 Club America (w) 3-0 Puebla (w)

02:10 St Kevins Boys 1-4 Kilnamanagh AFC

02:00 Shamrock Rovers 2-0 Salthill Devon Galway

02:00 Maynooth University Town FC 4-0 Malahide United

01:45 UC Dublin 2-0 Shelbourne

01:45 St. Patricks Athletic 6-0 Bray Wanderers

01:45 Athlone Town 3-3 Waterford United 1

01:45 Wexford (Youth) 3-0 Cabinteely FC

22:00 FC Juarez U20 0-1 Toluca U20

21:00 Necaxa U20 3-0 Santos Laguna U20

07:00 Kansas City NWSL (W) 0-0 North Carolina (w)

18:00 Casuarina FC 1-0 University Azzurri FC

16:00 Musgrave Yellow 1-0 Runaway Bay Green

01:00 Thor Akureyri 4-2 Grotta Seltjarnarnes

01:00 IBV Vestmannaeyjar 4-1 Grindavik

06:05 Baltimore Christos 1-0 Hartford City FC

06:00 New England Revolution B 1-0 Toronto FC II

04:30 West Chester United 0-1 West Mass Pioneers 1

04:30 Portland Timbers U23 3-3 Park City Red Wolves

00:00 Helsingor 1-0 Fremad Amager

00:00 AC Horsens 0-2 Herfolge Boldklub Koge

23:30 Fredericia 2-0 Hobro

18:30 Murdoch University Melville FC (w) 4-0 Fremantle City FC (w)

18:45 Albirex Niigata FC 1-1 Lion City Sailors

07:00 Sociedad Deportiva Aucas 1-1 Mushuc Runa

21:00 Neman Grodno Reserves 3-1 FC Slutsk Reserves

19:00 Dinamo Minsk Reserves 3-0 FC Vitebsk Reserves

03:00 Skautafelag Reykjavikur 0-4 KH Hlidarendi

15:35 Brisbane Knights Reserves 3-3 Acacia Ridge Reserves

18:00 Ethiopia U23 1-1 Burundiu 23

22:30 FK Minsk (w) 5-1 Dnepr Mogilev (w)

20:30 Energetik-BGU Minsk (w) 3-1 Neman Grodno (w)

23:30 Transfer Wise 4-0 JK Tallinna Kalev

22:59 FC Helios 3-1 Rakvere FC Flora

22:59 Tulevik II 2-9 Turi JK Ganvix

02:00 Crusaders Strikers (w) 4-0 St. James Swifts (W)

01:30 Mid Ulster (w) 0-7 Sion Swifts (w)

01:30 Taffs Well 0-1 Goytre Utd

01:30 Llanelli 0-3 Ammanford

01:30 Briton Ferry Athletic 3-0 Swansea University

01:30 Gresford 0-3 Colwyn Bay

01:30 Buckley Town 1-0 Bangor City FC

01:00 Undy Athletic 2-3 Cambrian Clydach

00:30 FC Rukh Brest 1-0 FC Minsk

21:00 Sputnik Rechitsa 0-3 FC Gomel

00:30 Al-Baq's 0-2 Sahab SC

22:00 AL Salt 5-0 Maan

03:00 MC Oran 0-0 CS Constantine 1

03:00 AS Ain Mlila 2-1 ES Setif 1

02:35 USM Bel Abbes 1-0 NA Hussein Dey

02:30 USM Alger 2-1 Biskra

02:30 MC Alger 3-0 JSM Skikda

00:00 JS Saoura 2-2 ASO Chlef

00:00 RC Relizane 1-0 JS kabylie

00:00 OM Medea 1-2 Paradou AC

00:00 CR Belouizdad 1-0 MC Magra

23:45 CA Bordj Bou Arreridj 0-1 WA Tlemcen

16:30 Southside Eagles 3-0 Brisbane Wolves

06:00 Ponte Preta 2-1 Goias

02:00 Londrina PR 1-0 Remo Belem (PA)

22:00 Lokomotiv Moscow Youth 3-0 FK Krasnodar Youth

21:00 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Zenit St.Petersburg Youth

20:00 Dinamo Moscow Youth 1-4 CSKA Moscow (R)

20:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 3-1 Konopliev Youth

19:00 Ufa Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

17:00 Khimki Youth 2-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

16:00 FK Ural Youth 2-1 Spartak Moscow Youth

15:00 FK Rostov Youth 3-1 PFC Sochi Youth

00:00 St. Johann 2-1 FC Pinzgau Saalfelden

00:00 Allerheiligen 3-1 Santa Ana

00:00 WSC Hertha Wels 2-3 Union Gurten

00:00 Vocklamarkt 1-0 FC Wels

00:00 SK Treibach 1-1 SV Ried B 1

00:00 SC Weiz 2-2 SC Gleisdorf

00:00 Deutschlandsberger SC 2-1 Wolfsberger AC Amateure 1

00:00 1 TUS Bad Gleichenberg 2-1 SC Kalsdorf

00:00 SV Seekirchen 4-1 USK Anif 1

00:00 SC Schwaz 2-1 SV Hall

00:00 SV Kuchl 1-0 Bischofshofen

22:59 FC Lauterach 2-2 Sc Rothis

00:15 FC Espoo 2 0-2 SAPA

00:15 Valtti 3-1 FC Kapina

23:30 FC Kuusysi 1-2 Futura Porvoo

22:59 LehPa Kontiolahti 3-1 PAVE 1

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 4-0 Warkaus

22:59 Saaksjarven Loiske 4-1 PP-70

22:59 JanPa 2-0 TKT Tampere

22:59 PKKU II 4-1 FC Kontu

22:59 Puiu 1-3 LPS Helsinki

22:30 Kultsu Lappeenranta 4-1 KyPa

22:30 1 VG 62 2-1 TPK 1

22:30 MaPS Masku 3-0 TP-T

22:15 Poxyt 5-1 Tikka

22:00 Pirkkalan JK 1-2 NOPS

22:30 Honka Espoo (w) 2-0 HPS (w)

00:30 1 FC Memmingen 1-1 SC Eltersdorf

00:00 Unterhaching 1-2 Wacker Burghausen

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-0 SV Heimstetten

00:00 SV Tasmania Berlin 2-0 SV Babelsberg 03

00:00 Germania Halberstadt 4-0 Hertha BSC Berlin Youth

00:00 Chemnitzer 3-1 Tennis Borussia Berlin

23:30 SV Schalding Heining 1-1 Nurnberg (Youth) 1

23:30 Viktoria Aschaffenburg 1-0 TSV Buchbach

22:59 Greuther Furth (Youth) 0-5 SpVgg Bayreuth

01:30 Sturm Graz 1-3 Red Bull Salzburg

03:30 Carlos Manucci 1-2 Deportivo Municipal

01:15 Cienciano 0-0 Academia Deportiva Cantolao

19:00 Sichuan Jiuniu 2-0 Nanjing City

18:35 Xinjiang Tianshan Leopard 0-7 Chengdu Better City FC

16:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Wuhan three town

22:59 1 TPV Tampere 3-3 FC Ilves-Kissat

23:30 Tecnico Universitario Reserves 0-2 Universidad Catolica del Ecuador Reserves

21:05 Gateway Utd FC 1-1 Bayelsa United

21:00 Rivers United 1-0 Niger Tornadoes FC

21:00 Nasarawa United 1-0 Gombe United

21:00 Kano Pillars 0-1 Sunshine Stars FC

01:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Al Khmes

22:30 Al Athad 1-1 Al Mahalla

22:30 Abu Salim 2-3 Al-Madina

22:00 Khaleej Sart 1-0 Al-Tahaddi

22:00 Ngom Egdabya 0-3 AlHilal

22:00 Al Akhdar 1-0 Al-Nasr Benghazi

16:30 Moreton Bay United 1-6 Peninsula Power

16:30 Brisbane Roar (Youth) 0-3 Gold Coast Knights

23:30 FC Lviv 1-1 FC Mariupol

07:00 Scherpenheuvel 1-0 SV SUBT

22:59 Vysocina jihlava 2-1 SK Slovan Varnsdorf

22:59 FK MAS Taborsko 0-1 Brno

00:15 1 DJK Ammerthal 2-1 Würzburger FV

00:00 Feucht SC 2-0 DJK Don Bosco Bamberg

23:30 SV Pullach 1-2 FC Ismaning

03:00 LDU Quito (W) 1-1 EL Nacional (W)

20:00 Windsor Arch Ka I 2-0 Lun Lok

17:50 Brisbane Knights 0-5 Acacia Ridge

06:00 1 Tristan Suarez 1-1 Almagro

16:30 Launceston City 3-2 Riverside Olympic

06:00 Sol de America 2-1 Sportivo Luqueno

00:00 ATSV Wolfsberg 2-0 St Michael Bleiburg

23:45 Villacher SV 6-2 Nussdorfer AC

01:30 SESP Taguatinga U20 2-1 Gremio Esportivo Brazlandia U20

21:00 Dolgiye Prudy 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1

03:00 Mixto U19 0-2 Atletico MT U19 1

02:00 Cherry Orchard 0-3 Wayside Celtic

01:30 Portlaoise AFC 4-1 Dublin Bus FC

01:00 Glenville FC 1-0 Collinstown

01:00 Bluebell United 3-1 Edenderry Town FC

00:00 Banga Gargzdai 1-4 Hegelmann Litauen

22:05 FK Riteriai 3-2 Dziugas Telsiai

01:30 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-3 CAYB Club Athletic Youssoufia

01:30 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-0 Renaissance Zmamra 2

01:30 Renaissance Sportive de Berkane 3-2 Union Touarga Sport Rabat

01:30 RCOZ Oued Zem 2-1 Maghrib Association Tetouan

06:00 Oeste 1-1 Parana PR

02:00 Criciuma 1-0 Figueirense

22:59 Ukraine Beach Soccer 8-3 Turkey Beach Soccer

21:30 United Arab Emirates Beach Soccer 2-1 Oman Beach Soccer

15:00 Sichuan Minzu 0-0 Yanbian Longding

15:00 Qingdao Red Lions 0-3 Xiamen Ludao

14:30 Wuxi Wugou 1-2 Dongguan Guanlian

14:30 Dantong Tengyue 0-3 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Kunming Zheng He Shipman 0-0 Yichun Grand Tiger

14:30 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-1 Hebei Gongfu

17:00 Broadmeadow Magic (W) 5-1 Newcastle Olympic FC (W)

18:00 Toi Seng 1-2 Macau Chiba FC

01:00 Coritiba U23 0-2 Ceara U23

22:59 Bzenec 1-3 Uhersky Brod

22:59 Slavicin 3-1 Holesov

22:59 Havlickuv Brod 0-3 Velke Mezirici

22:00 MFK Havirov 2-2 FC Vratimov

01:00 Racing Club Reserves 0-0 Gimnasia LP Reserves

20:15 Colon Reserves 0-1 Lanus Reserves

20:05 Defensa y Justicia Reserves 2-1 Godoy Cruz Reserves 1

20:00 Banfield Reserves 1-3 Boca Juniors Reserve

20:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves 1

20:00 1 CA Patronato Reserves 1-1 Sarmiento Junin Reserve

20:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 Huracan Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 3-0 Velez Sarsfield Reserves

20:00 River Plate R 2-0 Union Santa Fe Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 3-1 Newell's Reserves

20:00 San Lorenzo Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 Platense Reserves 2-0 CA Aldosivi Reserves 1

20:00 Estudiantes LP Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657