Kết quả trận Jahn Regensburg vs Hannover 96, 18h30 ngày 24/10

Jahn Regensburg
Jahn Regensburg
3
Hannover 96
Hannover 96
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức

Jahn Regensburg vs Hannover 96


18:30 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Jahn Regensburg vs Hannover 96


TLCA
0.85 : 0:0 : 1.07
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 8.80 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Jahn Regensburg vs Hannover 96

 16'    Sarpreet Singh (Assist:Benedikt Saller) goal 1-0  
 21'      yellow_cardNiklas Hult
 22'    Carlo Boukhalfa goal 2-0  
 37'      substitutionMaximilian Beier↑Tom Trybull↓
 46'      substitutionSebastian Kerk↑Florent Muslija↓
 46'      substitutionSebastian Stolze↑Linton Maina↓
 46'      substitutionDominik Kaiser↑Mike Frantz↓
 54'    2-1   goalSebastian Kerk
 66'    Benedikt Gimber↑Charalampos Makridis↓ substitution  
 75'    Konrad Faber↑Sarpreet Singh↓ substitution  
 75'    Joel Zwarts↑Carlo Boukhalfa↓ substitution  
 79'      yellow_cardGael Ondoua
 85'      substitutionHendrik Weydandt↑Sei Muroya↓
 90'    Sebastian Nachreiner↑Jan-Niklas Beste↓ substitution  
 90'    Joel Zwarts (Assist:Konrad Faber) goal 3-1  
 90'    Leon Guwara↑Max Besuschkow↓ substitution  

Đội hình thi đấu Jahn Regensburg vs Hannover 96

Jahn Regensburg Hannover 96
1 Alexander Niklas Meyer
13 Erik Wekesser
23 Steve Breitkreuz
33 Jan Elvedi
6 Benedikt Saller
15 Sarpreet Singh
7 Max Besuschkow
22 Carlo Boukhalfa
4 Jan-Niklas Beste
26 Charalampos Makridis
19 Andreas Albers
1 Martin Hansen
21 Sei Muroya
28 Marcel Franke
31 Julian Borner
3 Niklas Hult
6 Tom Trybull
29 Gael Ondoua
35 Florent Muslija
11 Linton Maina
17 Lukas Hinterseer
8 Mike Frantz
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Kaan Caliskaner
5 Benedikt Gimber
27 Joel Zwarts
28 Sebastian Nachreiner
11 Konrad Faber
18 Christoph Moritz
20 Leon Guwara
21 Thorsten Kirschbaum
14 David Otto
37 Sebastian Kerk
9 Hendrik Weydandt
22 Sebastian Stolze
30 Marlon Sundermann
25 Jannik Dehm
23 Luka Krajnc
13 Dominik Kaiser
14 Maximilian Beier

Số liệu thống kê Jahn Regensburg vs Hannover 96

Jahn Regensburg   Hannover 96
4
 
Phạt góc
 
7
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
2
15
 
Tổng cú sút
 
14
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
8
3
 
Cản sút
 
3
17
 
Sút Phạt
 
15
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
400
 
Số đường chuyền
 
398
70%
 
Chuyền chính xác
 
74%
14
 
Phạm lỗi
 
15
1
 
Việt vị
 
3
56
 
Đánh đầu
 
56
29
 
Đánh đầu thành công
 
27
2
 
Cứu thua
 
2
15
 
Rê bóng thành công
 
11
9
 
Đánh chặn
 
6
21
 
Ném biên
 
29
15
 
Cản phá thành công
 
11
12
 
Thử thách
 
12
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
103
 
Pha tấn công
 
130
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
49

23:30 Chelsea 1-1 Manchester United

21:00 Leicester City 4-2 Watford

21:00 Manchester City 2-1 West Ham United

21:00 Brentford 1-0 Everton

02:45 Marseille 1-0 Troyes

22:59 Montpellier 0-1 Lyon

21:00 Reims 1-0 Clermont

21:00 Monaco 1-1 Strasbourg

21:00 Bordeaux 1-2 Stade Brestois

21:00 Lorient 0-2 Rennes

19:00 1 Saint Etienne 1-3 PSG

03:00 Real Madrid 2-1 Sevilla

00:30 Cadiz 1-4 Atletico Madrid

22:15 RCD Espanyol 1-0 Sociedad

20:00 Betis 3-1 Levante

02:45 Napoli 4-0 Lazio

00:00 AS Roma 1-0 Torino

21:00 1 AC Milan 1-3 Sassuolo

21:00 Spezia 0-1 Bologna

18:30 Udinese 0-0 Genoa

23:30 RB Leipzig 1-3 Bayer Leverkusen

21:30 Eintracht Frankfurt 2-1 Union Berlin

14:30 FC Seoul 0-0 Gangwon FC

14:30 Incheon United 0-0 Pohang Steelers

12:40 Suwon Samsung Bluewings 0-0 Ulsan Hyundai FC

12:00 Daegu FC 0-2 Jeonbuk Hyundai Motors

05:30 Philadelphia Union 1-1 Nashville

03:20 FC Kansas City 1-2 Real Salt Lake

14:15 Western Sydney 2-2 Newcastle Jets

12:05 Melbourne Victory 3-0 Brisbane Roar

19:00 Chiangrai United 0-1 Buriram United

18:30 Suphanburi FC 2-0 Bangkok United FC

18:00 Prachuap Khiri Khan 0-0 BG Pathum United

18:00 Chonburi Shark FC 3-0 Ratchaburi FC

06:00 CA 9 de Julio Rafaela 5-1 Union y Juventud Bandera

05:15 1 Atletico Carcarana 1-1 Union Sociedad Italiana

05:00 CA Juventud Colonia 5-0 Central San Jose 1

03:30 1 Club Atletico Miramar 0-4 Colon de San Justo

03:00 AD Centenario Neuquen 1-1 Atletico Maronese

03:00 Huracan de San Luis 1-0 Club General San Martin Merlo

03:00 1 Academia Mascherano 0-2 Rivadavia Lincoln

03:00 Hipolito Yrigoye 2-1 CA Penaflor

02:30 1 Kimberley Mar del Plata 1-1 Argentinos Del Sud

02:30 Club Infantil Oriental 2-1 Arijon 1

20:00 Panahaiki-2005 1-1 Nafpaktiakos

20:00 Agios Matthaios 1-3 Almopos Arideas 1

20:00 Elassona FC 1-1 Ypato

19:30 Sheffield United 2-0 Bristol City

03:30 FC Porto 2-1 Vitoria Guimaraes 1

01:00 Sporting CP 2-0 CD Tondela

22:30 Maritimo 2-0 Pacos de Ferreira

02:00 Vitesse Arnhem 0-0 AZ Alkmaar

22:45 SC Heerenveen 1-1 PSV Eindhoven

20:30 FC Utrecht 1-0 Heracles Almelo

20:30 FC Twente Enschede 0-0 Feyenoord

18:15 Sparta Rotterdam 0-1 AFC Ajax

07:00 1 Tigres UANL 1-0 Santos Laguna

03:30 Union Magdalena 1-0 Fortaleza F.C

01:30 Leones 3-2 Real Cartagena

23:30 Halmstads 0-0 Hammarby

23:30 Kalmar 0-1 Malmo FF

21:00 IFK Goteborg 4-0 Ostersunds FK

21:00 Degerfors IF 4-1 IFK Norrkoping FK

21:00 Djurgardens 2-3 Varbergs BoIS FC

22:00 Celtic FC 2-1 Aberdeen

19:00 Livingston 1-3 Glasgow Rangers

22:30 1 Lausanne Sports 0-3 Servette

22:30 Luzern 1-3 Basel

20:15 FC Zurich 1-0 Young Boys

22:59 Yeni Malatyaspor 0-0 Galatasaray

20:00 Sivasspor 4-0 Hatayspor 1

20:00 Karagumruk 0-2 Trabzonspor

17:30 Gazisehir Gaziantep 3-2 Konyaspor

21:00 HNK Sibenik 1-2 Dinamo Zagreb

03:00 Royal Antwerp 3-0 Oostende

00:30 KAA Gent 3-1 Standard Liege

22:00 Zulte-Waregem 2-0 Beerschot Wilrijk

19:30 Racing Genk 2-3 Club Brugge 1

00:00 CSKA Moscow 0-2 Zenit St. Petersburg

20:30 Rubin Kazan 2-3 Dynamo Moscow

18:00 FK Nizhny Novgorod 0-0 Krylya Sovetov

22:59 1 Spartak Trnava 0-3 MFK Ruzomberok

02:15 NK Mura 05 3-1 Maribor

19:00 ASK Bravo Publikum 1-2 FC Koper

04:00 1 Union La Calera 1-2 Deportes La Serena

04:00 Univ Catolica 2-0 Huachipato 1

04:00 Curico Unido 1-1 Palestino

04:00 Colo Colo 0-1 Union Espanola

22:00 Santiago Wanderers 2-2 Audax Italiano

01:30 CS Universitatea Craiova 2-3 FC Steaua Bucuresti

22:30 1 FC Botosani 1-1 FC Voluntari

05:00 Internacional RS 1-1 Santos

02:00 Corinthians Paulista (SP) 1-0 Atletico Paranaense

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Fluminense RJ

00:00 Aalborg 1-3 FC Copenhagen

22:00 Brondby IF 1-0 Randers FC

20:00 Odense BK 2-0 Nordsjaelland

20:00 1 Viborg 1-1 Sonderjyske

05:15 Argentinos juniors 3-0 Gimnasia La Plata

05:15 Defensa Y Justicia 1-1 Colon de Santa Fe

03:00 1 Rosario Central 2-2 River Plate

17:00 Slavia Mozyr 0-0 Dinamo Minsk

17:00 Shakhter Soligorsk 0-1 FC Gomel

17:00 1 FC Rukh Brest 3-2 Dinamo Brest

17:00 Sputnik Rechitsa 0-3 Slutsksakhar Slutsk

17:00 Smorgon FC 1-0 FC Minsk

17:00 BATE Borisov 4-0 FK Vitebsk

17:00 1 FK Isloch Minsk 0-4 Energetik-BGU Minsk

17:00 Neman Grodno 3-1 FC Torpedo Zhodino

04:15 Jorge Wilstermann 1-0 Bolivar

02:00 Royal Pari FC 5-0 Real Potosi

23:30 Legia Warszawa 1-0 Jagiellonia Bialystok

21:00 Lech Poznan 2-0 Warta Poznan

18:30 Wisla Plock 2-1 Cracovia Krakow

01:00 Brann 0-1 Molde

22:59 Kristiansund BK 2-3 Viking 1

22:59 Rosenborg 0-0 Bodo Glimt

22:59 Haugesund 1-2 Sandefjord

22:59 Mjondalen IF 1-3 Sarpsborg 08

22:59 Tromso IL 0-0 Stabaek

20:00 Lokomotiv Tbilisi 1-1 Torpedo Kutaisi

20:00 Dila Gori 1-3 FC Telavi

16:30 Samtredia 0-0 Dinamo Tbilisi

00:00 Mezokovesd Zsory 0-3 Ferencvarosi TC

21:45 Videoton Puskas Akademia 1-1 ZalaegerzsegTE

19:30 Debrecin VSC 1-1 Paksi SE Honlapja

00:30 Panathinaikos 2-0 Panaitolikos Agrinio

00:30 PAOK Saloniki 0-1 Aris Thessaloniki

20:00 Olympiakos Piraeus 2-1 Volos NFC

20:00 OFI Crete 2-1 Ionikos

02:30 Como 1-1 Parma

00:15 Tenerife 2-0 Real Sociedad B

22:00 1 SD Amorebieta 1-1 Zaragoza

22:00 Ibiza Eivissa 0-1 Ponferradina

20:00 Leganes 4-1 Las Palmas

02:30 Academica Coimbra 3-0 SC Covilha

22:30 Leixoes 1-2 Clube Desportivo Trofense

21:00 Rio Ave 1-0 Nacional da Madeira

18:00 Feirense 3-2 Porto B

19:30 Hamburger SV 3-0 Ingolstadt

19:30 Nurnberg 2-3 St. Pauli

19:30 SC Paderborn 07 1-1 Hansa Rostock

12:00 Renofa Yamaguchi 0-1 Ventforet Kofu

12:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Montedio Yamagata

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Kyoto Sanga

12:00 Thespa Kusatsu 0-0 Jubilo Iwata

12:00 Machida Zelvia 0-0 Omiya Ardija

12:00 V-Varen Nagasaki 0-1 Fagiano Okayama

12:00 Giravanz Kitakyushu 1-2 Tochigi SC

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Ehime FC

03:00 1 Sporting Cristal 0-0 Alianza Lima 1

20:15 Lokomotiv Sofia 2-2 CSKA 1948 Sofia

00:00 Widzew lodz 3-2 Zaglebie Sosnowiec

21:00 Sandecja Nowy Sacz 1-1 Gornik Polkowice

18:40 1 GKS Tychy 0-1 Resovia Rzeszow

05:00 Guairena 1-1 Guarani CA

05:00 Cerro Porteno 1-0 12 de Octubre

20:00 Viktoria koln 2-0 Hallescher FC 1

19:00 VfL Osnabruck 0-1 SC Freiburg (Youth)

08:05 Alianza Petrolera 1-4 Deportes Tolima 1

06:00 America de Cali 2-1 Millonarios

06:50 Monagas SC 4-1 Estudiantes Merida FC

04:30 Deportivo La Guaira 0-0 Deportivo Lara

02:00 Deportivo Tachira 1-0 Caracas FC

22:30 FK Vozdovac Beograd 0-3 Partizan Belgrade

20:25 Crvena Zvezda 3-0 FK Spartak Zlatibor Voda

19:00 Radnicki Nis 3-0 Radnik Surdulica

19:00 Kolubara 2-1 Backa Topola

22:59 Altinordu 2-1 Ankaragucu

17:30 Keciorengucu 3-2 Umraniyespor

17:00 FC Timisoara 2-1 CSA Steaua Bucuresti

22:00 Wisla Pulawy 1-2 Lech II Poznan 1

19:00 Slask Wroclaw II 1-2 Pogon Siedlce 1

22:00 AE Kifisias 0-0 Diagoras

19:45 SKODA Xanthi 2-0 Almopos Arideas 1

19:45 1 Apollon Kalamarias 0-3 PAOK Saloniki B

19:45 1 Pierikos 0-3 Niki Volou

19:45 Anagenisi Karditsa 4-0 Olympiakos Volou

19:45 Veria FC 1-0 Trikala

19:45 Rhodos FC 4-0 Zakynthos

19:45 AO Episkopis Rethymno 1-1 Kissamikos

19:45 Irodotos 0-2 Kallithea

19:45 Iraklis 1-1 AEL Larisa 1

19:45 Levadiakos 3-1 Ierapetra

19:45 Thesprotos 7-0 AO Kavala

21:00 Habitpharm Javor 3-2 FK Zarkovo 1

19:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 Zlatibor Cajetina

19:30 Krka 1-1 NK Bilje

00:30 Kolos Kovalyovka 1-0 Veres

22:00 Rukh Vynnyky 2-0 Metalist 1925 Kharkiv

19:00 FC Inhulets Petrove 0-1 FC Shakhtar Donetsk

20:00 Capps linked 0-0 Harare City

20:00 Highlanders 0-0 Ngezi Platinum

20:00 Triangle FC 1-0 Dynamos FC

22:00 Adama City 1-1 Addis Ababa Ketema

19:00 Dire Dawa 0-1 Welkite Ketema

17:30 FC Dobrudzha 0-3 Etar

22:59 Dodoma Jiji FC 0-0 Coastal Union

20:45 Persib Bandung 0-1 Arema Malang

18:15 Persik Kediri 0-0 Persebaya Surabaya

18:00 Barito Putera 0-3 Madura United

15:15 Persita Tangerang 1-0 PSS Sleman

22:59 Pecsi MFC 1-2 Dorogi FC

22:59 Diosgyor VTK 2-0 FC Ajka

22:59 Csakvari TK 4-3 SOROKSAR

22:59 1 Bekescsaba 1-1 Dafuji cloth MTE

22:59 Vasas 1-1 Budaorsi SC

22:59 Bodajk FC Siofok 1-0 Szentlorinc SE

19:00 Nyiregyhaza 1-0 III.Keruleti TUE

19:00 Gyori ETO 0-2 Szegedi AK

19:00 Szolnoki MAV FC 0-0 Duna-Tisza

06:30 Liniers Bahia Blanca 1-0 Huracan de Ingeniero White

06:15 1 Juventud de Pergamino 1-1 Sportivo Barracas Colon 1

06:15 Club Sportivo 9 de Julio 2-1 Juventud Unida Rio Cuarto

06:00 Puerto San Martin Futbol 1-0 CAYB Campana

04:00 Atletico Parana 2-0 San Martin Diamante

04:00 CA Juventud Alianza 1-1 CA Colon Junior

03:30 General Paz Junlors 1-2 Deportivo Colon CC

03:00 1 Gaiman FC 1-6 Racing Trelew

03:00 Unidos de Olmos 2-1 Estrella de Berisso

03:00 1 Andes Talleres 1-2 FADEP Mendoza 1

03:00 AH Zapla 2-1 Ciudad de Nieva 1

03:00 Alumni Los Hornos 2-1 Defensores de Glew 1

03:00 2 Juventud Pueyrredon 1-2 CA Alianza Futbolistica VM 1

03:00 Escuela Presidente Roca 2-1 DYC Union Oncativo

03:00 JJ Moreno 2-1 Germinal de Rawson 1

03:00 Santo Pipo SC 1-2 Guarani A. Franco 1

03:00 Social Atletico Television 3-4 Deportivo Estudiantes

03:00 1 CSD Fontana 1-0 Club Sportivo Cultural

03:00 Las Campanas 1-5 Sportivo Baradero

20:00 Espoir FC 1-0 Etincelles

20:00 Marines FC 1-0 Rutsiro FC

19:10 Nyagatare FC 0-2 Alpha FC

19:00 1 Rugende FC 0-2 Vision FC 1

19:00 La Jeunesse FC 0-1 Muhanga

19:00 1 Gitikinyoni FC 2-2 Gasabo United 1

17:00 Osmaniyespor 1-1 Erbaaspor S

17:00 Ofspor 1-2 Gumushanespor

17:00 Nevsehirspor Genclik 2-1 Utkoi 1

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Baskent Gozgozler

17:00 Turk Metal Kirikkale 1-0 Cankaya FK

17:00 1 Karaman Belediyespor 0-1 Artvin Hopaspor 1

17:00 Kahta 02 Spor 0-1 Yldrm Belediyesispor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 1-3 Fatsa Belediyespor

17:00 Bayrampasa 0-1 Darica Genclerbirligi

17:00 Yeni Orduspor 3-0 Yesilyurt Belediyespor

17:00 Karsiyaka 4-2 EdirnesporGenclik

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0 Kusadasispor

17:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Orduspor 1

17:00 Kizilcabolukspor 3-0 Hacettepe SK

17:00 Fethiyespor 1-0 Agri 1970 Spor

17:00 1 Dai Lin Jissbon 0-3 Modafen Spor

17:00 76 Igdir Belediye spor 2-1 Halide Edip Adivarspor

17:00 Elazig Belediyespor 0-1 Sile Yildizspor

16:30 Hendek Spor 1-2 Batman Petrolspor

16:00 Erzin Belediyespor 3-1 Duzcespor

19:00 Dukla Banska Bystrica 4-1 FC Rohoznik

07:00 Altitude FC 2-1 Wagiya FC

21:00 Extension Gunners 3-2 Morupule Wanderers FC

20:30 Mogoditshane Fighters 0-4 Security Systems FC

22:00 Cova Piedade 0-1 SCU Torreense

22:00 Amora FC 1-1 Real Sport Clube Queluz

22:00 Fafe 2-2 Montalegre 1

18:00 Oliveira Hospital 1-1 Sporting CP B

21:00 Liverpool U23 3-0 Leicester City U23

21:00 Southampton U23 3-1 West Bromwich U23

18:00 Jawalakhel Youth Club 0-1 Nepal Police Club

20:00 Flambeau de LEst 0-4 Aigle Noir

20:00 Athletico Olympic 1-0 Vitalo

20:00 Bumamuru 0-0 BS Dynamic

23:00 Rabo Peixe 2-2 Ideal 1

22:00 Esp. Lagos 2-1 Montemor 1

22:00 Leca 6-0 Ferreira de Aves

22:00 Louletano 2-2 Pinhalnovense

22:00 Forjaes 0-3 Maritimo B

22:00 Barreirense 2-2 Mokala Pancheners

22:00 Clube Condeixa 2-3 GD Vitoria Sernache

22:00 Sintrense 2-1 CF Os Belenenses

22:00 Merelinense 1-0 Camacha

22:00 Limianos 1-2 Vilaverdense

22:00 1 Sp. Espinho 2-0 Uniao de Coimbra 2

22:00 Pero pinheiro 1-0 O.Elvas

22:00 Benfica C.Branco 0-1 GD Fontinhas

22:00 Amarante 2-3 USC Paredes

22:00 Vila Real 0-3 Vila Mea

22:00 Berco SC 1-2 Mirandela

22:00 AD Castro Daire 2-1 Valadares Gaia FC

22:00 Maria da Fonte 2-0 Vianense

22:00 1 Santa Marta de Penaguiao 0-2 Tirsense

20:00 Gondomar 3-0 Salgueiros

19:00 Praiense 1-1 Aidan Heinus

03:30 Cobaneras FC (w) 3-0 Gardenias de Coatepeque (w)

00:30 UNIFUT-Rosal (w) 5-1 Suchitepequez (w)

21:30 Chabab Ben Guerir 0-1 Maghrib Association Tetouan

21:30 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-0 Chabab Atlas Khenifra

21:30 Olympique Dcheira 1-1 ASS Association Sportive de Sa

07:00 1 Bubali SC 0-2 SV Caravel

05:00 Racing Club Aruba 4-1 SV Estrella

19:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Egnatia

19:45 1 Tirana De Namo 1-0 Kastrioti Kruje

17:00 Cesena U20 4-3 Cosenza Calcio Youth

00:00 Balzan FC 1-2 Hibernians FC

22:00 Hamrun Spartans 3-0 Santa Lucia

20:00 Gzira United 3-2 Gudja United

22:59 Bohemians 0-0 St. Patricks Athletic

00:00 Santos Laguna U20 0-1 Atlas U20

19:30 Koprivnica 0-2 Medjimurje

19:00 1 NK Gornja Vrba 5-1 NK Nask Nasice 1

03:00 UAI Urquiza 1-2 Canuelas FC

23:30 ASC Port Autonome 1-1 Renaissance Dakar

23:30 Demba Diop 0-2 Jamono Fatick

23:30 NGB ASC Niarry Tally 2-0 Dakar Universite Club

04:00 D. Concepcion 1-1 Deportes Valdivia 1

04:00 Colchagua CD 2-2 Deportes Recoleta

04:00 1 Iberia Los Angeles 2-1 AC Colina

01:00 SC Ramla 1-4 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

22:00 Kingstonian 4-1 Farnborough Town

22:00 Entente 2 1-0 Gbohloesu 1

22:00 1 AS Togo-Port 0-1 Dynamic Togolais 1

22:00 Karela United FC 0-0 Asante Kotoko FC 1

22:00 Real Tamale United 2-0 Ashanti Gold

22:00 King Faisal 0-0 Medeama SC

22:00 Bechem United 3-1 Ghana Dream FC

22:00 Techiman Eleven Wonders 3-1 Elmina Sharks

22:00 Bibiani Gold Stars 2-0 Accra Lions

01:00 CD Achuapa 0-1 Xelaju MC 1

22:59 1 Nueva Concepcion 0-2 CSD Solola

22:59 1 Coban Imperial 0-1 CSD Municipal

04:00 Tipitapa 3-0 FC Cofradia

04:00 CD Junior Managua 2-1 Matagalpa FC

21:00 AC Horsens 2-1 Hobro

20:00 1 Esbjerg 3-0 Nykobing FC

00:40 AEL Limassol 0-2 AEK Larnaca

20:00 1 OC Khouribga (W) 3-3 AUSF Assa Zag (W)

20:00 Ittihad Tanger (w) 0-1 Raja Ait Iazza (W)

00:45 US Forces Armees 1-0 ASFA-Yennenga

22:30 Vitesse Delft 0-0 ASF Bobo Dioulasso

22:30 AS Douanes Ouagadougou 0-0 RC Bobo Dioulasso

19:40 Bahla 1-1 Nizwa Club

19:40 Sohar Club 2-2 Al-Nahda Muscat

19:40 Al-Suwaiq 2-3 Saham

00:00 1 Marineros de Puntarenas 0-0 CD Barrio Mexico

07:00 Brazil nữ 4-1 Venezuela (w)

04:00 India (w) 0-3 Chile nữ

22:00 Victoria Rosport 3-1 Racing Union Luxemburg

22:00 UNA Strassen 0-0 Jeunesse Esch

22:00 Rodange 91 2-0 FC Wiltz 71

22:00 Swift Hesperange 1-0 F91 Dudelange

22:00 Fola Esch 2-0 Hostert

22:00 Etzella Ettelbruck 2-1 US Mondorf-les-Bains

22:00 Red Boys Differdange 4-0 CS Petange

07:00 Universidad Catolica 3-0 9 de Octubre

07:00 Macara 1-1 Barcelona SC(ECU)

17:00 Lech Poznan (Youth) 7-0 Zha Buse U19

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 5-0 Stal Rzeszow Youth

22:59 UCAM Murcia 2-0 Algeciras 1

22:59 Sevilla Atletico 2-1 UE Llagostera

22:59 Deportivo La Coruna 1-1 Athletic Bilbao B

22:59 CF Talavera de la Reina 0-0 CF Rayo Majadahonda

22:00 Gimnastic Tarragona 1-2 Baleares

18:00 Calahorra 2-0 Cultural Leonesa

18:00 CF Internacional De Madrid 1-1 CD Tudelano

18:00 CD Linares Deportivo 1-0 Real Madrid Castilla

18:00 Celta vigo b 1-1 Extremadura

20:00 Fortaleza (Youth) 1-1 Fluminense PI (Youth)

17:00 NK Rudes U19 2-2 Hajduk Split U19

16:00 NK Dugopolje U19 2-1 ZNK Osijek U19 2

20:00 Kaiserslautern U17 1-3 Stuttgarter Kickers U17

19:00 SV Lippstadt U17 1-9 Bochum U17

19:00 Karlsruher SC U17 0-1 SpVgg Unterhaching U17

17:00 Fortuna Dusseldorf U17 4-2 Fortuna Koln U17

17:00 Hamburger SV U17 3-1 Hallescher FC U17

17:00 SV Wehen Wiesbaden U17 1-4 FSV Mainz 05 U17

17:00 SV Darmstadt U17 1-0 Augsburg U17

20:00 Doxa Neou Sidiroxoriou 0-2 Agrotikos Asteras

20:00 Thyella Rafinas 1-0 AE Pyliou

00:00 Azkoyen 4-0 CD Corellano

00:00 UE Vilassar de Mar 2-2 Sant Andreu

23:30 CD Torreperogil 0-0 Motril

23:30 Caudal 2-2 EI San Martin

23:30 1 Torredonjimeno 1-1 UD Torre del Mar

22:59 Arroyo Club Polideportivo 2-0 Extremadura B 1

22:59 CD El Palo 1-1 UD San Pedro

22:59 Jerez Industrial CF 1-0 CD Badazus II

22:59 CF Vimenor 2-0 SD Noja

22:59 SD Textil Escudo 2-2 Samano

22:59 CD Olimpic Xativa 0-0 Torrent C.F

22:59 Alhaurin de la Torre 0-3 Atletico Porcuna CF

22:59 CD Colindres 1-1 Selaya FC

22:59 UD Somozas 2-0 Sofan

22:59 1 EMD Aceuchal 0-4 CD Miajadas 1

22:59 CD Estradense 0-1 Polvorin

22:59 Alfaro 3-1 Calahorra B

22:59 Vianes 3-1 CA River Ebro

22:59 CD Torrijos 3-0 La Roda CF

22:59 CD Pozoblanco 1-0 UD Tomares

22:59 L Entregu CF 0-0 SD Navarro CF

22:59 Orihuela CF 2-0 Acero

22:59 Barakaldo CF 1-2 Uritarra

22:45 1 Casalarreina 0-0 CD Anguiano

22:30 Quintanar Del Rey 1-0 Miguelturreno

22:30 AD Cartaya 0-2 Recreativo Huelva

22:30 CSD Arzua 2-1 Deportivo La Coruna B

22:30 Ciudad Rodrigo 0-2 CyDL Jupiter Leones

22:30 CD Caspe 3-1 CF Illueca

22:30 CF Alondras 2-0 Juvenil Ponteareas

22:30 Archena Sport 1-2 CD Bullense

22:30 CD Arnedo 1-0 Tudelano

22:30 Elche CF Ilicitano 5-0 Silla CF

22:30 Mazarron CF 1-0 UD Los Garres

22:30 CD Don Alvaro 0-0 Moralo CP 1

22:30 Villajoyosa 1-0 Callosa Deportiva CF

22:30 1 Cenicero 1-2 CF Rapid De Murillo 1

22:30 UE Olot 0-1 LHospitalet

22:30 Puente Genil 0-0 AD Ceuta FC B

22:30 CD Galapagar 1-3 Rayo Vallecano B

22:15 Caravaca CF 1-1 CD Bala Azul

22:15 Deportiva Minera 1-1 La Union CF

22:15 Tuoer De Cilliers 2-0 Palencia

22:00 Murchante 2-1 CD Beti Onak

22:00 AD San Clemente 1-2 Villarrubia CF

22:00 Epila CF 0-1 Barbastro

22:00 CD Tuilla 0-0 CD Lealtad

22:00 CD Murense 0-5 Llosetense

22:00 Racing Villalbes 3-1 CF Noia

22:00 Cartagena FC 0-0 Lorca Deportiva FC

22:00 1 SD Borja 0-3 CA Monzon

21:45 CD Colunga 1-0 UD Gijon Industrial

21:30 CD Robres 0-2 Santa Anastasia

19:00 UD Las Zocas 1-3 La Quadra

19:00 Tenerife B 2-2 Marino

19:00 Herbania 3-1 Villa Santa Brigida

19:00 2 CD Vera 0-0 Lanzarote 1

19:00 1 CD Buzanada 1-1 Tenisca 1

18:30 Figueres 1-2 EE Guineueta

18:30 Silva SD 3-0 CD Choco

18:00 Girona B 1-0 Grama

18:00 Conil CF 2-0 CA Antoniano

18:00 UD Marbella 0-1 Huetor Tajar

18:00 Huracan de Balazote 0-1 CD Illescas

18:00 CD Huetor Vega 1-2 Malaga B

18:00 CD Azuaga 2-0 SP Villafranca

18:00 Almeria B 2-2 Real Jaen CF

18:00 CD Varea 2-2 Yague CF

18:00 CD Azuqueca 0-3 CD Guadalajara

18:00 1 UD Los Barrios 0-3 CD Utrera

18:00 CD Calamonte 2-1 AD Llerenense

18:00 EG El Palmar 1-1 FC Cartagena B

18:00 CE Campos 0-1 Portmany

18:00 Castellon B 2-2 Hercules II

18:00 Murcia B 0-0 Racing Murcia

18:00 CF Trujillo 2-0 CD Diocesano

18:00 UCAM Murcia CF B 0-1 Ciudad de Murcia

18:00 CD Binefar 1-0 Bell Bridget

18:00 CD Llanes 6-3 CD Mosconia

18:00 Valencia CF Mestalla 2-0 Athletic Torrellano

18:00 San Rafael 0-2 UD Poblense

18:00 CE Mercadal 1-1 Santanyi

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-2 CP San Cristobal

18:00 Las Rozas 1-0 CD Colonia Moscardo

18:00 CE Manresa 2-0 FC Asco

18:00 Ursaria 1-1 ED Moratalaz

18:00 1 Sporting de Gijon B 1-1 Real Titanico Laviana

18:00 CD Cabecense 0-5 Xerez Deportivo

18:00 UE Castelldefels 0-2 CF Peralada

18:00 CDF Tres Cantos 3-0 CD Paracuellos Antamira

18:00 UP Langreo B 1-2 Luarca CF

18:00 CP Villarrobledo 0-1 Manchego Ciudad

18:00 Sevilla C 1-2 Lucena CF

18:00 CD Covadonga 2-0 Real Oviedo B

17:45 UP Plasencia 1-0 Olivenza FC

17:45 AD Siete Villas 1-1 CD Naval

17:45 CD Praviano 4-0 SD Lenense

17:45 CD Guarnizo 2-2 Atletico Albericia

17:30 Getafe B 3-0 CF Pozuelo Alarcon

17:30 Alcorcon B 2-0 RCD Carabanchel

17:30 CD Berceo 2-0 Haro Deportivo

17:30 Torrejon CF 0-1 Atletico de Madrid B

17:30 Huercal 0-4 Yeclano Deportivo

17:30 CF Trival Valderas 0-2 AD Villaviciosa De Odon

17:30 Giner Torrero 0-0 CD Carinena

17:30 Parla Escuela 1-1 AD Complutense Alcala

17:00 Santutxu FC 1-1 Cultural de Durango

17:00 Real Zaragoza B 3-1 Utebo FC

17:00 Fuenlabrada B 1-1 RSD Alcala Henares

22:59 Stade Malien de Bamako 1-0 Al-Ahli tripoli

22:59 ASEC MIMOSAS 2-0 Interclube Luanda

22:59 LPRC Oilers 0-2 Orlando Pirates

22:59 F.C. Nouadhibou 0-0 Coton Sport

22:30 Gendarmerie 2-0 Daring Club Motema Pembe

22:00 Rivers United 2-1 Al Masry

22:00 Accra Hearts of Oak 2-0 JS Saoura 1

22:00 Maniema Union 0-1 Pyramids FC

21:30 AS Otoho 1-0 Gor Mahia

20:00 TP Mazembe Englebert 1-0 Marumo Gallants FC

20:00 Royal Leopards 1-0 JS kabylie

20:00 APR FC 0-0 Renaissance Sportive de Berkane 1

20:00 Simba Sports Club 3-0 Red Arrows 1

20:00 Zanaco 3-0 Binga

19:00 Tusker 0-0 Sifakesi

19:30 TN Stars 1-4 Silver Strikers

17:00 ACS Viitorul Cluj U19 2-2 Universitaea Cluj U19 1

17:00 Dinamo Bucharest U19 5-2 Steaua Bucuresti U19

17:00 ACS Sepsi U19 3-2 FC Voluntari U19

17:00 LPS Buzau U19 2-0 CSM Politehnica lasi U19 2

17:00 CS Luceafarul Oradea U19 1-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-3 AFC Botosani U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 2-1 LPS Bihorul Oradea U19

00:30 Bergnasets AIK 1-1 Storfors AIK

22:00 Taftea IK 0-2 Umea FC Academy

20:00 1 Vastra Frolunda 1-3 Varbergs GIF FK

20:00 Husqvarna 1-0 Onsala BK 1

20:00 Eskilsminne IF 3-2 Torslanda IK

20:00 BK Astrio 2-0 Vinbergs IF

20:00 Gottne IF 3-0 Notvikens IK

20:00 Angelholms FF 6-0 Dalstorps IF

20:00 Savedalens IF 4-1 Hoganas BK

20:00 Ullared 2-0 Assyriska BK

19:00 1 BK Forward 10-0 Vanersborg FK

19:00 Ahlafors IF 2-5 Angered BK

19:00 Syrianska FC 1-2 Nykopings BIS

19:00 Yxhults IK 0-0 Grebbestads IF

19:00 IFK Tidaholm 0-0 Lidkopings FK

19:00 Stenungsunds IF 3-1 Kumla

19:00 IK Oddevold 7-1 Karlstad BK B

19:00 Nordvarmland FF 3-0 IK Gauthiod

19:00 Rynninge IK 2-6 Tyreso FF

19:00 Motala AIF FK 3-0 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Mjolby AI FF 5-1 Varmbols FC

19:00 1 Huddinge IF 3-3 Smedby AIS

19:00 Syrianska Botkyrka IF 2-3 Karlslunds IF HFK

19:00 Trosa Vagnhärad SK 3-4 Assyriska United IK

00:15 Leganes B 1-1 AD Union Adarve

00:00 Toledo 0-1 Ejido

22:59 1 Club Deportivo Tropezon 1-1 CD Ardoi Draw

22:59 CS Puertollano 1-2 Real Murcia

22:59 CF Badalona 0-0 CE Europa

22:59 Terrassa 2-2 RCD Espanyol B

22:59 CF Salmantino 1-0 Union Langreo

22:59 Pontevedra 1-0 Arosa SC

22:59 Marino luanco 1-0 UD Llanera

22:00 CD Arenteiro 1-1 G. Segoviana

19:00 UD Tamaraceite 1-0 Xerez Deportivo FC

19:00 UD San Fernando 0-0 Velez CF 1

19:00 CD Mensajero 1-3 AD Ceuta

18:15 Formentera 2-1 Cerdanyola del Valles

18:00 1 Antequera CF 1-2 Panaderia Pulido

18:00 UD Melilla 1-2 Hercules

18:00 Mar Menor 1-0 UD Alzira

18:00 Mostoles 0-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 1 AE Prat 1-0 Andratks

18:00 SCR Pena Deportiva 2-1 Lleida

17:30 CF Intercity 1-0 Suokuaili Moss

17:30 Numancia 1-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 CD San Roque de Lepe 1-1 Las Palmas Atletico

19:30 Omonia 29is Maiou 0-1 Anagennisi FC Deryneia

19:30 Olympiada Lympion 0-1 Agia Napa 1

19:30 Ahironas Liopetriou 1-4 E.N.Paralimniou

21:00 Stade Nyonnais 1-0 Biel Bienne

21:00 FC St.Gallen U21 6-1 FC Gossau

21:00 Lugano U21 3-0 FC Tuggen

21:00 Delemont 4-3 FC Kosova Zurich

20:30 Bellinzona 1-1 Chiasso

20:30 Monthey 1-3 FC Martigny Sports

20:00 SV Todesfelde 6-0 Eutin 08

20:30 Monaco U19 0-0 Nice U19

20:30 USSA Vertou (U19) 2-2 Laval U19

20:30 Pieve di Lota U19 0-6 Toulouse U19

20:30 Evreux U19 1-1 Le Havre U19

20:30 Tours U19 2-2 Guingamp U19

20:30 Paris FC U19 3-0 AuxerreU19

20:30 LensU19 2-2 Lille U19

20:30 Orleans US 45 U19 2-0 Feignies U19

20:30 NimesU19 0-2 Toulon U19

20:30 Valenciennes US U19 0-3 Amiens U19

20:30 Angers SCO U19 0-1 Chateauroux U19 1

20:30 Ajaccio U19 0-1 Marseille U19 1

20:30 1 Chambly FC U19 1-2 Drancy U19

18:30 ASPTT Dijon U19 1-2 StrasbourgU19

17:00 Bordeaux U19 1-1 Concarneau U19

17:00 Le Mans U19 3-1 Brest Stade U19

17:00 Colomiers U19 2-1 Cannes AS U19

19:25 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19

21:30 FC Kairat Almaty 2-2 FC Shakhtyor Karagandy

21:00 Aberystwyth (w) 1-0 The New Saints (W)

21:00 Pontypridd Town (w) 0-4 Cardiff Metropolitan (w)

21:00 Port Talbot (w) 0-2 Swansea City (w)

21:00 Cardiff City FC (w) 7-1 Barry Town (W)

19:00 Standard Sumgayit 0-3 Zira FK

02:00 Centro Sportivo Alagoano 4-0 Brasil de Pelotas

02:00 Operario Ferroviario PR 2-1 CRB AL

02:00 Remo Belem (PA) 0-0 Confianca SE

02:00 Botafogo RJ 2-2 Guarani SP 1

02:00 Vitoria BA 0-1 Vila Nova

02:00 Londrina PR 3-0 Vasco da Gama

02:00 Avai FC SC 2-1 Sampaio Correa 1

02:00 Goias 2-2 Brusque FC

20:00 CS Tabarka 1-0 Sfax Railways 2

20:00 CS Korba 0-0 Stade Gabesien

20:00 Sporting Ben Arous 0-1 E.Gawafel.S.Gafsa

20:00 AS Gabes 1-1 Croissant Msaken

20:00 CO Sidi Bouzid 2-1 AS Mhamdia

20:00 E. M. Mahdia 1-1 AS Oued Ellil

19:00 Tsuen Wan 0-3 Sai Kung

14:30 Heng Wah FC 2-0 Tsun Tat Kwok Keung

22:00 1 FK Buducnost Podgorica 3-3 FK Sutjeska Niksic

21:00 Decic Tuzi 4-4 OFK Petrovac

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Podgorica

22:30 Maritzburg United 1-1 AmaZulu

20:30 Moroka Swallows 1-3 Kaizer Chiefs

20:30 Royal AM 1-0 Stellenbosch FC

20:30 Lamontville Golden Arrows 3-2 Baroka FC 1

19:30 Ala ab Damanhour 2-1 Sporting Alexandria 1

19:30 El Olympi 1-0 Al Majd 1

21:00 Fiorentina U20 0-0 Genoa U20

19:00 1 Cagliari U19 2-1 AC Milan U20

17:00 Sampdoria Youth 2-0 Empoli U20

16:45 Inter Milan U20 2-0 Pescara Youth

16:30 Kitchee 1-1 Southern District

14:00 Biu Chun Rangers 4-0 Hong Kong FC

21:00 VfL Osnabruck U19 2-3 Werder Bremen U19

19:00 Greuther Furth U19 1-7 Bayern Munchen U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 5-0 Kickers Offenbach U19

18:00 Preuben Munster U19 2-0 MSV Duisburg U19

17:00 Borussia Dortmund U19 9-1 Fortuna Dusseldorf U19

17:00 Monchengladbach U19 1-1 Schalke 04 U19

17:00 FSV Mainz 05 U19 3-2 SSV Ulm U19

17:00 Kassel U19 0-2 Saarbrucken U19

17:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Alemannia Aachen U19

17:00 Viktoria koln U19 1-5 Koln U19

17:00 Rot-Weiss Essen U19 2-1 Fortuna Koln U19

16:00 Keciorengucu U19 3-1 Umraniyespor U19 1

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Trabzonspor U19

16:00 Sivasspor U19 2-0 Hatayspor U19 1

16:00 Tuzlaspor U19 3-1 Erzurum BB U19

02:00 Deportivo Mictlan 0-0 Deportivo Mixco

19:00 KOM Podgorica 4-1 Cetinje

19:00 OSK Igalo 0-0 Bokelj Kotor

19:00 Arsenal Tivat 0-0 FK Grbalj Radanovici

19:00 OFK Titograd 0-4 Jedinstvo Bijelo Polje

17:00 Mohammedan Dhaka 2-1 Muktijoddha SKC

14:40 Eastern District SA 0-1 Wofoo Tai Po

14:30 1 Wing Yee FT 2-1 Shatin SA

14:30 North District FC 2-1 Kai Jing

14:30 Wong Tai Sin 1-1 Central Western District RSA

14:30 Sham Shui Po 3-1 Metro Gallery

12:30 Happy Valley 5-0 Citizen

12:30 South China AA 1-1 Yuen Long FC

00:30 Europa Point 0-6 Europa FC

22:00 College 1975 FC 0-2 Lynx FC

19:30 Abha 1-1 Al Hilal

23:30 Lecco 0-1 SudTirol

23:30 JuventusU23 0-1 USD Virtus Verona

23:30 US Fiorenzuola 1-0 Legnago Salus

23:30 Triestina 1-1 Pro Patria

23:30 Seregno 2-0 Giana 1

23:30 Pro Sesto 1-1 Trento

23:30 Padova 1-0 Pro Vercelli 1

23:30 Mantova 2-2 Renate AC

20:30 Foggia 5-2 Vibonese

20:30 Modena 6-1 Pistoiese

20:30 Gubbio 1-1 Ancona

20:30 Messina 2-3 A.S Andria Bat

20:30 Fermana 3-0 Imolese

20:30 ACD Virtus Entella 3-1 Cesena

20:30 Carrarese 4-0 Teramo

20:30 Turris Neapolis 1-2 Avellino

20:30 A.C. Reggiana 1919 3-3 Viterbese

20:30 AZ Picerno ASD 1-0 Palermo 1

20:30 1 Pescara 0-0 Lucchese

20:30 Nuova Monterosi 1-1 Catanzaro 1

20:30 Montevarchi 1-1 Vis Pesaro

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-2 Werder Bremen (Youth)

20:00 HSC Hannover 1-5 SSV Jeddeloh

20:00 FC 08 Hombrug 0-1 Kickers Offenbach

20:00 Oldenburg 4-0 FC Hansa Luneburg

20:00 St Pauli II 1-0 SV Drochtersen/Assel

19:00 Hannover 96 Am 2-1 FC Oberneuland

19:00 VfB Auerbach 0-4 Tennis Borussia Berlin

19:00 SV Tasmania Berlin 0-2 Chemnitzer

19:00 1 Lichtenberg 47 0-0 Germania Halberstadt 1

19:00 Carl Zeiss Jena 4-1 FSV Union Furstenwalde

19:00 Hertha BSC Berlin Youth 5-1 Eilenburg

22:59 SV Ried 2-2 Rapid Wien

20:30 TSV Hartberg 2-1 LASK Linz

20:30 Austria Wien 2-1 Sturm Graz 1

00:30 Atletic Club D Escaldes 1-1 Inter Club Escaldes

22:00 UE Engordany 2-4 FC Santa Coloma

19:30 FC Ordino 2-0 CE Carroi

17:00 UE Santa Coloma 1-1 Sant Julia

19:00 Pelister Bitola 0-0 Olimpus Skopje Balashikha

19:00 Bregalnica Stip 2-1 Borec Veles

19:00 FK Shkupi 4-0 FC Struga Trim Lum

19:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-2 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 Rabotnicki Skopje

22:00 Sheriff Tiraspol 7-0 Dinamo-Auto

18:00 FC Milsami 5-0 FC Floresti

22:45 US Bougouni 0-2 Cercle de Bamako

02:00 1 Jeunesse Molenbeek 2-2 KMSK Deinze

22:00 Mouscron Peruwelz 2-1 Lierse

00:15 Ayutla FC 1-3 San Juan La Laguna FC

22:00 Ipswich Town 2-1 Crewe Alexandra

21:00 ASD Imperia 0-1 FC Vado

21:00 ASD Molfetta 0-4 Citta di Fasano

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 3-2 Montespaccato 1

20:30 Carpi 1-0 ASD Alcione

20:30 1 Scandicci 1-2 Foligno Calcio

20:30 Caravaggio 0-0 Virtus Ciserano Bergamo

20:30 Fano Calcio 0-0 Asd Pineto Calcio

20:30 Aprilia 1-1 AS Ostia Mare

20:30 Lavagnese 1-2 Derthona 1

20:30 Tritium 2-2 Sammaurese

20:30 ASD Pro Livorno 1-5 San Donato Tavarnelle

20:30 USD Casatese 4-1 Ponte San Pietro

20:30 1 ASD Cannara 0-3 US Follonica Gavorrano

20:30 1 A.C. Crema 1908 0-1 Legnano

20:30 Cittanova Interpiana 0-0 Gelbison

20:30 1 ASD Sasso Marconi 0-1 Mezzolara

20:30 1 Chieti 0-2 San Nicolo Notaresco

20:30 Chieri 0-1 USD Pont Donnaz

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Vis Nova Giussano 1

20:30 Castelfidardo 1-1 Tolentino

20:30 USD Bitonto 2-0 Nardo

20:30 US Levico Terme 1-0 San Martino Speme 1

20:30 FB Brindisi 1912 0-0 Bisceglie 1913

20:30 US Breno 1-1 USD Castellanzese

20:30 Forli 1-0 SCD Progresso Calcio

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 1-1 US Adriese

20:30 1 Rende 1-1 ASD Licata

20:30 Unipomezia 0-1 ASD Sporting Trestina

20:30 ASD Caldiero Terme 1-3 ASD Cartigliano

20:30 1 Arconatese 1-1 Sona

20:30 Trapani 2-0 ASD San Luca

20:30 SSD Porto D’Ascoli 0-0 Recanatese 1

20:30 Rimini 1-1 Ravenna

20:30 Desenzano Calvina 1-1 ASD Brusaporto 1

20:30 Gladiator 0-0 Sassari Torres

20:30 USD Latte Dolce 1-1 Cynthiabalonga

20:30 1 Asti 1-2 SC Caronnese

20:30 Nocerina 4-3 USD Lavello

18:30 Heilongjiang Lava Spring 1-0 Nanjing City

14:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Jiangxi Liansheng FC

17:30 FC Mynai U21 0-5 Dinamo KyivU21

17:00 PFC Oleksandria U21 0-4 Zorya U21

20:10 Springs Home Sweepers FC (w) 1-6 Tuks FC (w)

18:00 Durban Ladies FC (w) 0-0 TUT FC (W)

23:30 Guediawaye 1-2 AS Douanes Dakar

23:30 CNEPS 0-0 Generation Foot

23:30 ASEC Ndiambour 1-1 US Goree

21:00 Fiorentino 3-2 SP Libertas 2

21:00 San Giovanni 5-1 SP Cosmos 1

21:00 AC Juvenes 1-2 SS Virtus 1

21:00 1 Sao Paulo (Youth) 1-1 Internacional RS (Youth) 1

01:00 Montaneses FC 0-0 Reboceros de La Piedad

19:30 Jagiellonia Bialystok II 3-4 KS Legionovia Legionowo

19:00 Zaglebie Lubin B 5-3 Piast Zmigrod 1

18:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Mamry Gizycko

17:00 Escola Varsovia Warszawa 3-1 Mlawianka Mlawa

22:59 1 Malaga U19 2-0 Calavera CF U19

22:00 Alcorcon U19 0-1 Atletico de Madrid U19

22:00 Sevilla U19 1-0 Seneca CF U19

22:00 Lugo U19 4-5 Marina Sport U19

21:30 Eibar U19 3-0 CD Alaves U19

18:00 Mallorca U19 2-0 CD San Francisco U19

18:00 Barcelona U19 1-1 UD Cornella U19

18:00 1 Villarreal U19 4-0 CF Inter San Jose U19

18:00 Pabellon Ourense CF 1-2 Sporting Gijon U19

00:00 Sparta Praha 2-1 Slovan Liberec

21:00 Slavia Praha 3-0 Teplice 1

21:00 Baumit Jablonec 0-1 Mlada Boleslav

21:00 Hradec Kralove 1-0 MFK Karvina 1

07:00 1 Alianza FC San Salvador (w) 3-2 Santa Tecla (w)

12:00 Diavorosso Hiroshima (W) 0-0 Fukuoka AN (w)

12:00 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1 SEISA OSA Rheia (W)

12:00 Viamaterras Miyazaki (W) 1-2 Diosa Izumo (W)

04:00 Gimnasia yTiro 2-1 Central Norte Salta

04:00 Racing de Cordoba 1-1 Chaco For Ever

15:30 Assumption Thonburi 4-0 IPE Samut Sakhon

15:30 ACDC FC 1-1 Saimit Kabin United

15:30 Nonthaburi United 0-0 North Bangkok College

15:30 Kasem Bundit University FC 0-0 Thonburi United FC

15:30 Yasothon FC 0-0 Sakon Nakhon FC

15:30 1 Bankhai United 1-1 Chachoengsao

15:25 Samut Songkhram FC 1-0 Ayutthaya FC

21:00 Keynsham Town (w) 2-1 Milton Keynes Dons (w)

19:00 Banyuwangi Putra 0-1 Persema Malang

16:00 Persiga Trenggalek 0-4 Persekam Metro

14:30 Dulupi FC 3-2 Mahardika FC

14:00 PS Jembrana 3-1 Sahedewa Galapagos Utd

13:00 Persedikab Kediri 3-0 PSIL Lumajang

13:00 Persip Pekalongan 2-4 Persebi Boyolali 1

12:25 Boalemo FC 2-1 PS Gorut

22:30 Progresso 0-4 Petro Atletico de Luanda

21:30 Desportivo Huila 0-1 Recreativo Caala

05:00 1 Chivas Alamos FC 3-1 R-Reyes FC

05:00 Delfines de Abasolo 2-0 Atletico Chavinda

03:00 SK Sport Street Soccer FC 2-1 Halcones Negros FC

01:10 Oceania FC 1-0 Escorpiones FC II

23:55 Real Olmeca Sport 1-5 Zapateros de Leon

05:00 Jong Holland 3-0 Scherpenheuvel 2

19:30 Wan Chai 1-1 Lucky Mile FC

17:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 3-3 Yau Tsim Mong

14:30 Fu Moon FC 0-3 Kwong Wah AA

12:30 Mutual Football Club 1-6 Kwai Tsing District FA

12:30 Tung Sing FC 2-2 Kwun Tong

12:30 Kowloon City 4-1 Tuen Mun Football Team

19:00 Fidon Argous (w) 0-3 OFI FC (w)

16:15 Viktoria Zizkov 0-2 SK Slovan Varnsdorf

18:00 AFSK Kiev 1-3 FC Chernigiv

01:00 Mqabba FC 2-4 Zejtun Corinthians

00:00 Vittoriosa Stars 0-3 Melita FC Saint Julian

21:00 Qrendi 1-2 Tarxien Rainbows F.C

20:00 St. Andrews 3-1 Luqa St. Andrew's

22:35 Colombia (w) 3-2 Uruguay (w)

21:00 Tunisia (w) 2-4 Algeria (w)

02:00 Universitario de Sucre 4-0 Garcia Agreda 2

21:30 Habenhauser 2-5 BTS Neustadt

21:30 FSV Duisburg 1-1 TSV Meerbusch

21:30 TuRU Dusseldorf 1-1 Sterkrade

21:30 FC Monchengladbach 1894 2-4 Bocholt FC

21:00 FC Monheim 0-3 SSVg Velbert

21:00 SV Deutz 05 0-2 SV Eilendorf

21:00 SC Borgfeld 0-9 OSC Bremerhaven

21:00 TV Jahn Hiesfeld 1-3 SC Union Nettetal

21:00 FC Pesch 1956 4-3 Siegburger SV 04

21:00 TSV Sasel 3-2 SV Curslack Neuengamme

21:00 SV Rochling Volkling 2-1 FV Eppelborn

21:00 Hurth 0-1 SpVg Frechen 20

21:00 SpVg Schonnebeck 3-1 Cronenberger SC

21:00 SF Niederwenigern 0-2 SC Dusseldorf-West

21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 6-0 SpVg Wesseling-Urfeld

21:00 Hennef 05 4-0 Borussia Freialdenhoven

21:00 BSC Hastedt 1-2 SFL Bremerhaven

21:00 Ratingen SV 1-2 TVD Velbert 1

20:45 TuS Ennepetal 0-2 SpVgg Vreden 1921

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 3-4 Erndtebruck

20:30 Adams Sam Beek 2-3 Siegen Sportfreunde

20:30 Duren 1-0 Bergisch Gladbach 09

20:30 Rielasingen Arlen 0-2 Freiburger FC

20:30 SV Zeilsheim 0-3 Hessen Dreieich

20:30 Wattenscheid 09 4-0 Hammer SpVg

20:30 FC Kaan-Marienborn 3-0 TuS Haltern

20:30 VfL Alfter 2-1 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:30 SV Westfalia Rhynern 6-0 RSV Meinerzhagen

20:00 LTS Bremerhaven 1-0 Werder Bremen III

20:00 KSV Vatan Sport Bremen 1-3 Bremer SV

20:00 Arminia Hannover 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 TSV Victoria Clarholz 0-3 Gutersloh

20:00 Germania Egestorf 3-1 Eintracht Northeim

20:00 SC Spelle-Venhaus 7-0 Eintracht Celle

20:00 SVG Gottingen 07 2-2 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 Niendorfer TSV 1-0 TuS Osdorf

20:00 SV Hemelingen 2-1 TuS Komet Arsten

17:00 ESC Geestemunde 3-1 TuS Schwachhausen

16:45 HEBC Hamburg 3-3 FC Suderelbe 1

16:30 Bardral Urayasu Futsal 4-3 Vasagey oita Futsal

14:15 Shriker osaka Futsal 1-1 Peace Does Machida Futsal

12:00 Espo Lada Hokkaido Futsal 2-4 Nagoya oceans Futsal

21:00 RFC de Liege 0-0 Francs Borains

21:00 Royal Knokke 1-3 Dessel Sport

21:00 Rupel Boom 1-0 La Louviere Centre 1

01:00 Caucaia CE 0-1 Icasa CE

21:00 US Chauvigny 0-0 Le Havre

20:30 U.S. De Tregunc 0-3 La Roche-sur-Yon

20:00 Perros Louannec 0-3 Vitre

20:00 Salouel 0-3 ES Wasquehal

20:00 AS Panazol 1-1 Angouleme

19:45 Trelissac 1-3 Toulouse

19:30 1 Chatou 4-5 Chartres FC

19:30 Versailles 78 1-0 Poissy As

19:30 Chemin Bas d Avignon 1-0 Agde rco

19:30 Reims Ste Anne 3-0 Magny Renaissance

19:05 Zemun FK U19 1-1 Mladost Lucani U19

17:00 FK Rad Beograd U19 3-0 FK Macva Sabac U19

17:00 OFK Belgrade U19 2-2 Vojvodina U19

17:00 TSC Backa Topola U19 2-1 Spartak Subotica U19 1

17:00 FK Brodarac U19 1-1 Partizan Belgrade U19

23:30 SpVg Hagen 1-5 DJK TuS Hordel

20:05 Buildcon FC 2-3 ZESCO United Ndola

03:00 1 Sportivo Dock Sud 2-0 Berazategui

21:00 Bengaluru 1-1 Kerala Blasters FC

01:45 Hapoel Tel Aviv 1-3 Maccabi Haifa 1

01:15 Hapoel Haifa 1-3 Maccabi Tel Aviv

21:00 FC Pyunik 2-0 Urartu

18:00 1 FC Avan Academy 2-0 FK Van Charentsavan 1

00:15 L84 Futsal 1-3 Catania Futsal

20:30 Venda 1-1 Pretoria Univ

20:30 Cape Town Spurs 1-1 JDR Stars

19:00 Cordoba Futsal 1-4 EiPozo Murcia Turistica Futsal

19:00 Sukhothai 2-2 Kasetsart FC

19:00 Chiangmai FC 1-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Khonkaen FC 0-0 Ayutthaya United 1

18:00 Phrae United FC 1-1 Lampang FC

03:00 Centro Espanol 1-0 Defensores de Cambaceres 1

03:00 Gambia Armed Force 2-0 Gambia Ports Authority 1

22:59 Samger FC 0-0 Brikama United

18:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Al-Majd Damascus

18:00 Al-Wahda Damascus 3-1 Al Tadamon Latakia

18:00 Al Nawair 2-0 Musfat Banyas 1

18:00 1 Al-Karamah 2-0 Al-Yaqdhah 1

01:10 1 Perolas Negras Youth 1-1 Serrano RJ U20 1

01:00 1 Barra Mansa/RJ U20 4-0 Queimados U20

15:00 Taicheng Lions 0-5 Tainan City Steel

15:00 Taiwan Power Company 3-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 0-1 Taichung Futuro

15:00 NTUPES 0-3 Taiwan CPC

03:00 Aimore RS 0-0 Novo Hamburgo RS

01:30 Gloria RS 0-1 Tres Passos RS

12:00 FC Gifu 0-0 Fujieda MYFC

12:00 Kamatamare Sanuki 1-3 Gainare Tottori

04:50 Uniao EC U21 0-0 Cuiaba U21

02:00 Caravaggio FC 0-0 Blumenau EC

02:00 Uberaba MG 3-1 Boston

02:00 1 Sport Lagoa Seca 2-1 Auto Esporte Clube PB

01:00 Nova Venecia FC 1-1 Aster Brasil FC

20:00 Araxa EC MG 0-0 Varginha EC

20:00 Santarritense FC 0-0 Manchester Futbol Club

20:00 FC Flora Tallinn 3-0 Flora Paide

18:00 Trans Narva 0-2 Levadia Tallinn

22:30 Muaidar SC 0-1 Al Bidda SC

22:30 Al Mesaimeer Club 0-1 Russell City

19:00 Apaer WFC (w) 3-1 Freedom (w)

07:00 Walter Ferretti 1-4 Real Esteli

20:00 Kauno Zalgiris 0-1 Banga Gargzdai

20:00 Baltija Panevezys 2-2 Hegelmann Litauen 1

20:00 FK Zalgiris Vilnius 3-2 Dziugas Telsiai

20:00 Suduva 0-1 DFK Dainava Alytus

20:00 Nevezis Kedainiai 0-6 FK Riteriai

19:30 CE Europa (w) 0-1 Balears FC (w)

18:30 SD Villestro (W) 1-2 Gijon FF (w)

17:15 Santa Teresa B (w) 3-2 Almeria (w)

17:00 Discobolo La Torre AC (w) 3-1 UD Aguilas (W)

08:15 SD Atletico Nacional 2-2 Atletico Chiriqui B 1

05:00 Plaza Amador Reserves 3-2 Champions FC Academy

04:00 AD Guanacasteca 1-0 Deportivo Saprissa

04:00 Guadalupe FC 0-5 Santos De Guapiles

04:00 Cartagines Deportiva SA 4-0 Jicaral

04:00 Sporting San Jose 0-2 Herediano

00:00 Alajuelense 3-0 Perez Zeledon

01:00 Olaria 1-0 Perolas Negras

13:30 Sichuan Minzu 0-3 China U20

13:30 Qingdao Red Lions 0-1 Yichun Grand Tiger

13:00 Yanbian Longding 2-1 Hunan Billows

13:00 Xi'an Wolves 1-0 Hebei Zhuoao

18:00 Voshod Kherson (w) 3-0 Pantery Uman (w)

00:00 Iraq U18 2-0 Palestine U18

21:00 Bahrain U18 0-1 Yemen U18

21:20 Al-Salibikhaet 0-0 Al-Jahra

21:20 Khaitan 1-2 Burgan SC

19:30 KF Llapi 0-0 Gjilani

19:00 Malisheva 2-0 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Feronikeli 0-1 KF Ballkani

21:00 NK Siroki Brijeg 2-1 Sarajevo 1

21:00 Radnik Bijeljina 1-1 Borac Banja Luka

19:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Tuzla City

20:30 Kryvbas 1-1 Ahrobiznes TSK Romny 1

19:15 Vpk Agro Magdalinovka 1-1 FC Uzhgorod

15:00 Ugyen Academy (W) 1-2 Sunrise FC (w)

20:00 MTK Hungaria FC II 3-0 FC Dabas

17:00 Puskas Academy II 0-1 UFC Nagykanizsa 1

17:00 Paksi B 1-0 ESMTK

17:00 Gyirmot SE II 4-0 Balatonfuredi FC

17:00 ETO Akademia 0-2 Papai Perutz

17:00 Diosgyori VTK II 2-3 Jaszberenyi FC

01:30 Uniao Frederiquense RS 5-0 Guarany de Bage

22:00 Ashford Town (w) 3-0 Oxford United (w)

21:00 Cheltenham Town (w) 2-2 Southampton WFC (w)

21:00 Eastleigh Community (W) 0-5 Exeter City (w)

21:00 Portsmouth (w) 2-1 AFC Bournemouth (w)

21:00 Hounslow (W) 0-0 Clapton Community (W)

21:00 Cambridge (w) 1-2 Stourbridge (W)

21:00 Stevenage Borough (w) 0-2 Loughborough Lightning (W)

20:15 Queens Park Rangers (w) 0-3 Billericay Town (w)

20:00 Long Eaton United (w) 7-0 Netherton United ' (W)

20:00 Fylde LFC (w) 2-3 Burnley (w)

20:00 Hull City (w) 1-2 Liverpool Feds (w)

20:00 Salford City (w) 0-4 Newcastle (w)

20:00 Chichester City (w) 0-3 Bridgwater United (W)

20:00 Plymouth Argyle (w) 4-2 AFC St Austell (W)

20:00 Ilminster Town (W) 0-7 Southampton (w)

20:00 Hashtag United (W) 0-1 AFC Wimbledon (w)

20:00 Gillingham (w) 2-0 Old Actonians (w)

20:00 West Bromwich WFC (w) 4-1 Lincoln United LFC (W)

19:00 BUL FC 1-1 Gaddafi FC

19:00 Rosario Central Reserves 2-0 River Plate R 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657