Kết quả trận JEF United Ichihara Chiba vs Kyoto Sanga, 12h00 ngày 28/11

JEF United Ichihara Chiba
JEF United Ichihara Chiba
0
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

JEF United Ichihara Chiba vs Kyoto Sanga


12:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ JEF United Ichihara Chiba vs Kyoto Sanga


TLCA
1.06 : 0:0 : 0.86
TL bàn thắng:
3.84 : 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
9.80 : 1.16 : 8.60
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính JEF United Ichihara Chiba vs Kyoto Sanga

 16'      substitutionKazuma Nagai↑Jordy Buijs↓
 40'      yellow_cardSota Kawasaki
 46'    Issei Takahashi↑Taishi Taguchi↓ substitution  
 58'      yellow_cardShohei Takeda
 65'    Matheus Bonifacio Saldanha Marinho↑Takayuki Funayama↓ substitution  
 65'    Michihiro Yasuda↑Takaki Fukumitsu↓ substitution  
 65'    Itsuki Oda↑Rui Sueyoshi↓ substitution  
 77'      substitutionNaoto Misawa↑Shimpei Fukuoka↓
 83'    Itsuki Oda yellow_card  
 87'      yellow_cardOrigbaajo Ismaila
 90'      substitutionYoshihiro Shoji↑Takumi Miyayoshi↓
 90'      substitutionKyohei Kuroki↑Takuya Ogiwara↓

Đội hình thi đấu JEF United Ichihara Chiba vs Kyoto Sanga

JEF United Ichihara Chiba Kyoto Sanga
5 Yusuke Kobayashi
15 Min-kyu Jang
17 Ikki Arai
40 Solomon Sakuragawa
13 Daisuke Suzuki
25 Rui Sueyoshi
10 Takayuki Funayama
16 Takaki Fukumitsu
4 Taishi Taguchi
1 Shota Arai
39 Tomoya Miki
21 Keisuke Shimizu
19 Shogo Asada
4 Temma Matsuda
17 Takuya Ogiwara
13 Takumi Miyayoshi
31 Shimpei Fukuoka
9 Maduabuchi Peter Utaka
24 Sota Kawasaki
23 Jordy Buijs
16 Shohei Takeda
41 Kousuke Shirai
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Ryota Suzuki
3 Jun Okano
32 Issei Takahashi
49 Matheus Bonifacio Saldanha Marinho
20 Asahi Yada
33 Michihiro Yasuda
22 Itsuki Oda
8 Daigo Araki
15 Kazuma Nagai
5 Kyohei Kuroki
26 Gakuji Ota
39 Origbaajo Ismaila
10 Yoshihiro Shoji
33 Naoto Misawa

Số liệu thống kê JEF United Ichihara Chiba vs Kyoto Sanga

JEF United Ichihara Chiba   Kyoto Sanga
6
 
Phạt góc
 
12
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
9
1
 
Thẻ vàng
 
3
4
 
Tổng cú sút
 
12
0
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
7
16
 
Sút Phạt
 
9
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
9
 
Phạm lỗi
 
16
6
 
Cứu thua
 
1
58
 
Pha tấn công
 
98
48
 
Tấn công nguy hiểm
 
77

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

22:00 Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

22:00 CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657