Kết quả trận JEF United Ichihara Chiba vs Omiya Ardija, 12h00 ngày 17/10

JEF United Ichihara Chiba
JEF United Ichihara Chiba
2
Omiya Ardija
Omiya Ardija
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

JEF United Ichihara Chiba vs Omiya Ardija


12:00 ngày 17/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ JEF United Ichihara Chiba vs Omiya Ardija


TLCA
1.05 : 0:0 : 0.87
TL bàn thắng:
8.33 : 3 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
9.30 : 1.15 : 9.80
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính JEF United Ichihara Chiba vs Omiya Ardija

 5'    Daisuke Suzuki goal 1-0  
 49'    1-1   goalAtsushi Kurokawa
 51'      yellow_cardKazuaki Mawatari
 60'    Matheus Bonifacio Saldanha Marinho↑Takayuki Funayama↓ substitution  
 60'    Michihiro Yasuda↑Rui Sueyoshi↓ substitution  
 66'      substitutionKanji Okunuki↑Atsushi Kawata↓
 69'    Michihiro Yasuda yellow_card  
 72'      yellow_cardKojima Masato
 75'    Issei Takahashi↑Solomon Sakuragawa↓ substitution  
 84'      yellow_cardAtsushi Kurokawa
 85'    Matheus Bonifacio Saldanha Marinho yellow_card  
 87'      substitutionKazuaki Saso↑Seiya Nakano↓
 89'    Koki Yonekura↑Takaki Fukumitsu↓ substitution  
 90'    Tomoya Miki goal 2-1  

Đội hình thi đấu JEF United Ichihara Chiba vs Omiya Ardija

JEF United Ichihara Chiba Omiya Ardija
1 Shota Arai
39 Tomoya Miki
10 Takayuki Funayama
4 Taishi Taguchi
16 Takaki Fukumitsu
25 Rui Sueyoshi
13 Daisuke Suzuki
17 Ikki Arai
15 Min-kyu Jang
18 Andrew Kumagai
40 Solomon Sakuragawa
27 Seiya Nakano
6 Akinari Kawazura
41 Masahito Ono
8 Kazuaki Mawatari
7 Yuta Mikado
33 Atsushi Kawata
24 Keisuke Nishimura
26 Kojima Masato
35 Yuta Minami
42 Kohei Yamakoshi
10 Atsushi Kurokawa
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
33 Michihiro Yasuda
32 Issei Takahashi
20 Asahi Yada
49 Matheus Bonifacio Saldanha Marinho
11 Koki Yonekura
3 Jun Okano
23 Ryota Suzuki
11 Kanji Okunuki
48 Masaya Shibayama
43 Masayuki Yamada
15 Keisuke Oyama
34 Kazuaki Saso
22 Hijiri Onaga
1 Takashi Kasahara

Số liệu thống kê JEF United Ichihara Chiba vs Omiya Ardija

JEF United Ichihara Chiba   Omiya Ardija
2
 
Phạt góc
 
7
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
3
5
 
Tổng cú sút
 
11
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
3
 
Sút ra ngoài
 
9
9
 
Sút Phạt
 
12
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
12
 
Phạm lỗi
 
8
0
 
Việt vị
 
1
0
 
Cứu thua
 
1
85
 
Pha tấn công
 
64
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
54

15:55 Wellington Phoenix 0-2 Western Sydney

19:00 Sebeta City 0-0 Dire Dawa

20:00 Ruvu Shooting 1-2 Namungo FC

20:45 Persija Jakarta 1-0 Pstni

18:15 PSIS Semarang 1-2 PSS Sleman

15:15 Persik Kediri 2-0 Persita Tangerang 1

19:25 Dinamo Zagreb II 1-0 Kustosija

20:00 Brighton U23 3-0 Liverpool U23 1

18:00 Satdobato Youth Club 4-1 Nepal APF

14:15 Friends FC 1-1 Three Star

20:00 Royal Muramvya FC 0-3 Les Crocos

20:00 Oman 1-2 Qatar

17:00 Bahrain 0-0 Iraq

19:45 KF Laci 5-0 KS Dinamo Tirana

19:00 1 Rentistas U19 4-0 Danubio U19 3

19:00 Liverpool Montevideo U19 4-3 Cerro U19

19:00 Boston River U19 2-1 Racing Club de Montevideo U19

18:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2 Hapoel Qalansawe

18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 4-2 Beitar Kfar Saba Shlomi

18:00 Beitar Haifa Yakov 1-0 Hapoel Tirat Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 1-1 Hapoel Hod HaSharon

18:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-2 Hapoel Kiryat Ono

17:00 Hapoel Merhavim 1-3 Ironi Modiin

17:00 Maccabi Ironi Netivot 2-0 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Beitar Ramat Gan 6-0 Hapoel Pardesiyah Noam 1

16:00 Ironi Or Yehuda 0-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 2-1 Tzeirey Um El Fahem

16:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

19:00 Hapoel Kaukab 1-2 Tzeirey Kafr Kana

18:45 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Bikat Hayarden

18:15 Hapoel Holon Yaniv 2-0 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 SC Maccabi Ashdod 0-2 Shimshon Kafr Qasim 1

18:00 Maccabi Shaarayim 2-1 Hapoel Azor

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 Hapoel Kafr Kanna 0-0 Maccabi Tzur Shalom

17:45 Hapoel Herzliya 4-2 Ironi Nesher 1

17:45 Moadon Sport Tira 1-3 Rubi Shapira

17:30 MS Ironi Kuseife 1-2 Maccabi Yavne

17:15 Bnei Eilat 2-1 Maccabi Kabilio Jaffa 1

17:00 Hapoel Ashkelon 0-1 Shimshon Tel Aviv 1

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 2-1 Maccabi Herzliya

15:45 Ironi Tiberias 3-1 Hapoel Bnei Zalfa 1

18:00 1 Pyunik B 0-5 Lernayin Artsakh

17:30 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan 1

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

15:45 Canberra United (w) 0-1 Melbourne City (w)

13:20 Wellington Phoenix (W) 0-0 WS Wanderers (w)

17:15 Bangalore Dream United FC 0-1 BUFC

15:15 Kickstart Karnataka FC 7-0 ADE FC

13:15 Student Union FC 0-1 ASC

21:00 WA Tlemcen 0-2 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-1 CS Constantine

16:30 FC Merani Tbilisi 2-1 FC Sioni Bolnisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 5-3 FC Shevardeni

16:30 WIT Georgia Tbilisi 4-0 Baia Zugdidi

16:30 Chikhura Sachkhere 0-6 Merani Martvili

16:30 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo

19:00 Swansea City U23 2-4 West Ham U23

19:35 1 Wajj 1-1 Al Dahab

19:20 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al Entesar 2

18:55 Al-Rawdhah 0-1 Al-Saqer 1

18:55 Al Safa(KSA) 0-0 Al Nairyah

21:15 1 MC Oran U21 1-1 RC Arba U21

21:00 HB Chelghoum Laid U21 1-1 USM Alger U21

16:00 JS Kabylie U21 1-0 US Biskra U21

16:00 CR Belouizdad U21 7-1 NA Hussein Dey U21

16:00 NC Magra U21 1-2 ES Setif U21

16:00 ASO Chlef U21 2-1 JS Saoura U21

20:00 El Gounah (W) 1-0 Maadi Yacht Club (w)

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 5-2 Konopliev Youth

18:00 PFC Sochi Youth 4-2 Zenit St.Petersburg Youth

18:00 Krylya Sovetov Samara Youth 1-2 Dinamo Moscow Youth

18:00 FK Ural Youth 4-1 Ufa Youth

18:00 Strogino Youth 0-1 Rubin Kazan (R)

18:00 Spartak Moscow Youth 0-1 CSKA Moscow (R) 1

18:00 FK Rostov Youth 0-2 Chertanovo Moscow Youth

18:00 1 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Khimki Youth

18:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 4-0 Arsenal Tula Youth

19:40 FC Porto Suez 1-1 ZED FC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Petrojet

19:30 El Entag Al Harby 1-1 Banha

19:30 El Daklyeh 3-1 Bur Fouad

19:25 Belbeis FC 2-3 Wadi Degla SC

19:15 Nahda Barelias 1-0 AL egtmaaey trablos

19:15 Sporting Al Koulailah 2-3 Shabab Majdal Anjar

18:45 Rahmatganj MFS 2-3 Swadhinata KS

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-2 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Hapoel Afula 1-2 Hapoel Raanana

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Petah Tikva 1

20:00 AS Ashdod 0-0 Sectzya Nes Ziona 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Rishon Lezion 0-2 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Ramat Gan 0-1 Kafr Qasim

13:00 Haryana 0-4 Delhi FC

17:45 Sepidrood Rasht 1-0 Payam Mashhad

17:30 Shahrdari Mahshahr 4-0 Niroye Zamini 1

17:30 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1 Naft Gachsaran

18:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Heilongjiang Lava Spring

14:00 Jiangxi Liansheng FC 2-2 Bei Li Gong

17:00 Rukh Vynnyky U21 2-0 FC Vorskla U21

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Kolos Kovalivka U21

16:00 Sikkim (W) 1-1 Maharashtra (W)

16:00 Rajasthan (W) 2-2 Bihar (W)

20:00 Uganda (w) U20 1-0 South Africa (w) U20

16:10 PSKBS Kuta Binjai 0-0 PSSA Asahan

16:00 Deltras Sidoarjo 4-0 Blitar Poetra FC

14:10 Persemar Martapura 2-2 Perseam Amuntai

14:00 Sahedewa Galapagos Utd 0-2 PS Tunas Muda Ubud

14:00 PSDS Deli Serdang 3-2 Saba Bangunan United

14:00 Batak United 1-3 Karo United

17:30 fugador sumida Futsal 9-0 Espo Lada Hokkaido Futsal

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 3-2 Shonan Bellmare Futsal

14:00 Labasa FC 2-1 Navua FC

18:00 CSM Flacara Moreni 1-3 AFC Progresul Spartac Bucuresti

18:00 ACS Sepsi II 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc 1

18:00 Arges Pitesti B 0-2 Rapid Bucuresti II

18:00 CSC Dumbravita 1-0 Gloria Lunca Teuz Cermei

18:00 Steaua Bucuresti 2 4-2 Real Bradu

18:00 FCM Alexandria 5-1 CS Sporting Rosiori

18:00 Unirea Bascov 3-0 Dinamo Bucuresti 2 1

18:00 AFC Hermannstadt 2 0-7 FC Pucioasa

18:00 CS Aerostar Bacau 1-0 CSM Ramnicu Sarat

18:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Avantul Reghin

18:00 CSM Slatina 2-0 CSO Petrolul Potcoava

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 CNS Cetate Deva 1

21:00 Chennai Titans 0-0 East Bengal

21:30 Urartu 0-0 FC Avan Academy

20:00 1 Wadi Al Nes 3-0 Islami Sour Baher

18:00 Vitoria Guimaraes U23 0-2 Braga U23

20:30 Platinum City 0-1 Cape Town All Stars

21:20 Al-Ttadamon(KUW) 2-1 Al-Yarmouk

19:40 Al-Hamriyah 3-1 Gulf Heroes FC

19:35 Al Taawon 2-3 Al-Jazira Al-Hamra

19:35 Ahli Al-Fujirah 1-1 Masfut

19:35 Dabba Al-Fujairah 1-0 Masafi 1

13:00 Kunming Zheng He Shipman 1-1 Yanbian Longding

20:00 Wigan U23 2-3 Barnsley U23

19:00 River Plate R 2-1 Defensa y Justicia Reserves

19:00 Colon Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Union Santa Fe Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Rosario Central Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-2 Platense Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657