Kết quả trận Jiangsu Suning FC vs Guangzhou Evergrande, 18h35 ngày 08/11

Jiangsu Suning FC
Jiangsu Suning FC
0
Guangzhou Evergrande
Guangzhou Evergrande
0
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Jiangsu Suning FC vs Guangzhou Evergrande


18:35 ngày 08/11/2020

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Jiangsu Suning FC vs Guangzhou Evergrande


TLCA
1.58 : 0:0 : 0.51
TL bàn thắng:
4.16 : 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
14.00 : 1.12 : 7.50
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Jiangsu Suning FC vs Guangzhou Evergrande

 21'      yellow_cardShihao Wei
 32'      substitutionHuang Bowen↑Zheng Zhi↓
 37'    Gao Tianyi yellow_card  
 39'      yellow_cardHuang Bowen
 46'    Yang Bo Yu↑Luo Jing↓ substitution  
 50'    Yang Bo Yu yellow_card  
 59'      yellow_cardPark Ji Soo
 64'      substitutionLiao Lisheng↑Xu Xin↓
 79'    Zhang cheng↑Ji Xiang↓ substitution  
 79'    Ivan Santini↑Citadin Martins Eder↓ substitution  
 85'      substitutionLiyu Yang↑Elkeson de Oliveira Cardoso↓
 85'    Li Ang yellow_card  
 86'      substitutionAnderson Souza Conceicao Talisca↑Fernandinho,Fernando Henrique da Conceic↓
 86'      substitutionAloisio Dos Santos,Aloisio↑Shihao Wei↓
 90'    Xie PengFei↑Alex Teixeira Santos↓ substitution  
 90'    Tian YiNong↑Wakaso Mubarak↓ substitution  

Đội hình thi đấu Jiangsu Suning FC vs Guangzhou Evergrande

Jiangsu Suning FC Guangzhou Evergrande
1 Gu Chao
5 Zhou Yun
2 Li Ang
13 Joao Miranda de Souza Filho,Miranda
24 Ji Xiang
7 Luo Jing
22 Wu Xi
33 Wakaso Mubarak
16 Gao Tianyi
23 Citadin Martins Eder
10 Alex Teixeira Santos
32 Liu Dianzuo
5 Linpeng Zhang
2 Tyias Browning
23 Park Ji Soo
27 Wu Shaocong
10 Zheng Zhi
19 Fernandinho,Fernando Henrique da Conceic
12 Xu Xin
8 Jose Paulo Bezerra Maciel Junior, Paulin
7 Shihao Wei
9 Elkeson de Oliveira Cardoso
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
32 Zichang Huang
18 Zhang Lingfeng
11 Xie PengFei
12 Zhang Xiaobin
8 Boyuan Feng
26 Ivan Santini
3 Tian YiNong
19 Zhang Yanru
29 Zhang cheng
27 Yang Bo Yu
38 Zhiwei Xie
35 Huang Zihao
25 Deng Hanwen
38 Liu Yiming
26 Anderson Souza Conceicao Talisca
3 Mei Fang
11 Zhang Xiuwei
20 Aloisio Dos Santos,Aloisio
16 Huang Bowen
6 Liao Lisheng
15 Dinghao Yan
33 Yihao Zhong
13 Liu Weiguo
17 Liyu Yang

Số liệu thống kê Jiangsu Suning FC vs Guangzhou Evergrande

Jiangsu Suning FC   Guangzhou Evergrande
 
Giao bóng trước
 
0
0
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
0
 
Sút ra ngoài
 
7
0
 
Cản sút
 
1
9
 
Sút Phạt
 
9
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
282
 
Số đường chuyền
 
458
73%
 
Chuyền chính xác
 
85%
19
 
Phạm lỗi
 
21
1
 
Việt vị
 
2
22
 
Đánh đầu
 
22
12
 
Đánh đầu thành công
 
10
1
 
Cứu thua
 
1
16
 
Rê bóng thành công
 
15
3
 
Đánh chặn
 
5
18
 
Ném biên
 
19
16
 
Cản phá thành công
 
15
3
 
Thử thách
 
7
70
 
Pha tấn công
 
88
43
 
Tấn công nguy hiểm
 
48

03:00 Levante 1-1 Athletic Bilbao

02:30 Werder Bremen 2-1 Eintracht Frankfurt

03:00 Rennes 1-2 Nice

16:00 Kawasaki Frontale 2-0 Yokohama Marinos

17:05 Perth Glory 3-1 Brisbane Roar

11:55 Adelaide University SC 1-1 Poet Adelarde Pirates

11:30 Playford City Patriots 4-0 West Adelaide SC

11:30 Modbury Jets 2-2 Adelaide Raiders SC

11:30 Eastern United 0-5 Metrostars SC

11:30 Cumberland United FC 0-1 Adelaide Blue Eagles

11:30 Campbelltown City SC 2-0 Adelaide Olympic

11:30 Adelaide City FC 3-1 West Torrens Birkalla

10:30 Kingborough Lions (w) 4-1 South Hobart (w)

10:30 Hobart Zebras 2-3 Launceston City

10:00 South Hobart Reserves 1-0 Taroona

10:00 Metro Claremont SC 1-7 University of Tasmania SC

10:00 Riveire Said Olympics 1-3 Glenorchy Knights FC

09:00 Marcellin Old Collegians SC 2-0 Old Camberwell

08:30 Olympia FC Warriors Reserves 1-0 Clarence Zebras Reserves

08:00 New Town Eagles 2-1 South East United FC

07:40 Racing Club de Basse Terre 3-1 Dynamo Le Moule

06:40 Deportivo Lara 1-0 Portuguesa FC

03:00 Universidad Central de Venezuela 1-1 Academia Puerto Cabello

01:45 Capital TO U20 0-1 Castelo U20

01:30 Qviding FIF 2-2 Vanersborgs IF

21:00 FK Podolie 0-2 FC Rukh Brest

21:00 Tyumen 2-0 Dolgiye Prudy

21:00 Kryvbas 2-0 Ahrobiznes TSK Romny

20:00 FC Torpedo Zhodino 1-1 FK Kaspyi Aktau

20:00 Hradec Kralove 0-1 SK Slovan Varnsdorf

19:35 Murdoch University Melville FC (w) 2-1 Curtin University FC (w)

19:00 Dundalk 2-1 Bohemians

18:30 Extremadura 2-2 CF Salmantino

17:30 Avangard 0-1 FK Makhachkala

17:30 Fremantle City FC (w) 3-0 Subiaco AFC (w)

17:15 FC Isloch Reserves 2-3 Bate Borisov Reserves

17:05 Plo Grey Sur Spartak 5-1 UkrAgroKom Alexandria

17:00 Blansko 1-1 SK Prostejov

16:50 AFC Progresul Spartac Bucuresti 5-1 FCM Alexandria

16:30 Dandenong Thunder 1-1 Dandenong City SC

16:30 Viktoria Zizkov 1-0 FK MAS Taborsko

16:15 Glenorchy Knights Reserves 2-3 Hobart United

15:50 Port Melbourne 0-1 Melbourne Knights 1

15:30 Volna Pinsk 4-1 Rukh Brest Reserves

15:00 Kryvbas 3-1 FC Halych

13:45 Marconi Stallions U20 0-0 Sydney FC U20

13:45 Beach City 0-0 Kingborough Lions Reserves

06:30 1 Academia Rey 3-3 Venezuela U20

03:00 CD Hermanos Colmenares 0-0 Venezuela U20

02:45 Derby County 1-1 Nottingham Forest

03:30 Vitoria Guimaraes 2-1 Boavista FC

02:00 PEC Zwolle 4-1 SC Heerenveen

02:00 Winterthur 0-0 Aarau

02:00 Thun 0-2 Stade Ouchy

01:00 Chiasso 1-0 FC Wil 1900 1

01:00 Kriens 1-1 Neuchatel Xamax

22:59 Besiktas JK 3-0 Denizlispor

20:00 Konyaspor 0-0 Gazisehir Gaziantep

20:00 1 Genclerbirligi 1-1 Yeni Malatyaspor 1

02:30 Warta Poznan 1-2 Lech Poznan

00:00 Rakow Czestochowa 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala

10:30 Mazatlan FC 3-0 Queretaro FC 2

08:30 Puebla 1-0 Necaxa

22:59 Tambov 1-3 Rotor Volgograd

02:45 Charleroi 1-2 Racing Genk

00:00 NK Varteks Varazdin 2-3 ZNK Osijek

03:00 Empoli 1-1 Venezia

01:00 Reggio Audace FC 0-0 Salernitana

03:00 1 FC Cartagena 1-0 Leganes

01:00 Sabadell 0-0 Albacete 1

01:30 GD Chaves 2-2 Vizela 1

00:30 Darmstadt 0-1 Karlsruher SC

00:30 Jahn Regensburg 1-0 SC Paderborn 07

03:00 1 Roda JC 1-3 NEC Nijmegen

03:00 De Graafschap 1-1 AZ Alkmaar (Youth)

03:00 Den Bosch 3-0 FC Utrecht (Youth)

00:45 MVV Maastricht 2-0 SC Telstar

00:45 Go Ahead Eagles 1-0 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:30 Dinamo Bucuresti 0-5 FC Viitorul Constanta

01:00 Vejle 0-0 AC Horsens

22:30 Lokomotiv Plovdiv 1-1 Etar 1

07:30 2 Argentinos juniors 0-2 Velez Sarsfield

05:15 Aldosivi Mar del Plata 3-0 Arsenal de Sarandi

05:15 Defensa Y Justicia 1-0 Patronato Parana

23:40 1 Widzew lodz 1-1 Radomiak Radom

22:00 Arka Gdynia 1-0 GKS Jastrzebie

20:00 Resovia Rzeszow 2-1 Puszcza Niepolomice

23:15 Al Ahli(UAE) 4-3 Khor Fakkan

23:15 Al-Sharjah 0-3 Al-Jazira(UAE) 1

20:30 Al Nasr Dubai 2-0 Hatta

20:30 Banni Yas 2-0 Ajman 1

11:30 Gyeongnam FC 1-2 FC Anyang

01:00 TSV 1860 Munchen 3-1 Unterhaching

02:45 Inverness 1-1 Heart of Midlothian

22:30 Universitaea Cluj 2-1 CSS Islla Te Nagh

19:00 FK Zarkovo 0-1 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 Pirin Blagoevgrad 2-0 Septemvri Simitli

21:00 NK Dubrava Zagreb 0-0 Medjimurje

21:00 Hrvatski dragovoljac 1-1 NK Junak

21:00 Radnik Sesvete 3-2 Dinamo Zagreb II

21:30 Vojvodina Novi Sad 1-0 FK Napredak Krusevac

19:00 Indjija 0-6 Partizan Belgrade

19:15 Defensa y Justicia Reserves 0-0 CA Patronato Reserves

19:00 1 Banfield Reserves 0-0 Colon Reserves

19:00 San Lorenzo Reserves 2-1 Central Cordoba SdE Reserves 2

19:00 Atletico Tucuman Reserve 1-2 Huracan Reserves

19:00 1 Rosario Central Reserves 1-1 Godoy Cruz Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-1 Velez Sarsfield Reserves

19:00 1 Platense Reserves 1-2 River Plate R

19:00 Estudiantes LP Reserves 0-2 Racing Club Reserves

19:00 Union Santa Fe Reserves 0-3 Lanus Reserves

19:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 2-2 Newell's Reserves 1

19:00 CA Independiente Reserves 1-1 Gimnasia LP Reserves

19:00 CA Aldosivi Reserves 2-1 Arsenal de Sarandi Reserves

19:00 Boca Juniors Reserve 2-2 Sarmiento Junin Reserve

02:00 West Ham U23 0-0 Derby County U23

21:00 Brighton U23 1-3 Manchester City U23

21:00 Middlesbrough U23 0-3 Norwich City U23

19:00 1 Tottenham Hotspur U23 1-1 Blackburn Rovers U23 1

19:00 Fulham U23 0-2 Wolves U23

08:00 Barranquilla FC 0-0 Atletico Huila

06:00 Union Magdalena 1-0 Bogota FC

20:00 Vitalo 1-0 Les Elephants FC 1

21:00 Racing Casablanca 3-2 JS Soualem

21:00 Chabab Ben Guerir 2-3 Olympique Khouribga

22:00 Teuta Durres 2-2 KS Perparimi Kukesi

15:55 Marconi Stallions 0-1 Sydney FC (Youth)

15:05 Manly United 1-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

02:25 FC Blau Weiss Linz 0-1 SG Austria Klagenfurt

00:30 Lafnitz 1-0 FAC Team Fur Wien 1

00:30 SV Horn 4-3 Austria Lustenau

00:30 Austria Wien (Youth) 3-1 FC Superfund Pasching

09:45 Sydney Olympic U20 3-0 Sydney United 58 U20

03:00 1 Sirens 1-1 Lija Athletic

22:59 Gudja United 0-2 Tarxien Rainbows F.C

04:45 Cruz Azul (w) 0-0 Tijuana (w)

22:59 Mazatlan U20 3-1 Queretaro U20

22:00 Puebla U20 3-2 Necaxa U20

06:00 CE Dom Bosco 2-3 CEOV Operario

06:00 Dom Bosco MT 2-3 CEO Varzeagrandense

07:00 Costa Del Este Reserves 2-2 Alianza FC Panama Reserves

05:15 Sporting San Miguelito Reserves 1-1 CD Arabe Unido Reserves

04:00 SD Atletico Nacional Reserves 3-0 San Francisco Reserves

22:00 Great Olympics 1-0 Berekum Chelsea

18:30 Maccabi Kabilio Jaffa 2-2 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

18:30 SC Maccabi Ashdod 1-1 Hapoel Ashkelon

18:30 Hapoel Azor 1-1 Shimshon Kafr Qasim 1

18:30 Rubi Shapira 2-1 SC Daburiyya Osama

18:00 1 Maccabi Yavne 1-1 Hapoel Holon Yaniv

18:00 Ironi Tiberias 1-2 Hapoel Bueine

18:00 Moadon Sport Tira 1-0 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Maccabi Shaarayim 0-3 AS Nordia Jerusalem

18:00 Maccabi Tamra 1-2 Hapoel Kafr Kanna

17:45 Maccabi Bnei Raina 0-0 Hapoel Kaukab 1

17:45 Hapoel Bnei Pardes 0-0 Hapoel Herzliya

17:30 MS Ironi Kuseife 1-1 Hapoel Bikat Hayarden

17:15 Panjim Footballers 1-0 FC Goa Development II

01:00 Helsingor 1-0 Fredericia

00:00 Viborg 1-0 Hvidovre IF

03:15 Augnablik (w) 3-2 Haukar (w)

03:00 IA Akranes (w) 3-1 Grindavik (w)

23:30 AEL Limassol 3-0 AEK Larnaca 1

01:15 KOZAF 1-2 Majestic FC

22:59 Leopard St Camille 0-1 RC Kadiogo

04:00 AD Carmelita 4-2 AD Escazucena

17:00 Ararat Yerevan II 0-1 Pyunik B

17:00 BKMA 7-0 Urartu II

07:00 Deportivo Cuenca 3-0 Guayaquil City

02:00 Central African Republic U20 0-3 Gambia U20

22:59 Morocco U20 0-0 Tunisia U20

22:59 Tshakhuma TM 2-2 Moroka Swallows

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Cape Town Spurs

14:05 Newcastle Jets (w) 1-2 Adelaide United (w)

17:00 FC Bengaluru United 6-0 Young Challengers

15:00 ASC 0-3 Bengaluru B

18:00 Nofel Sporting Club 2-1 Karowan Bazar Progoti Songho

16:45 Madhyapur Youth Association 2-0 Tushal Youth Club

13:30 Satdobato Youth Club 3-2 Khumaltar Youth Club

22:00 USM Bel Abbes 2-1 JSM Skikda

22:00 USM Alger 3-0 MC Magra

21:00 NA Hussein Dey 3-0 RC Relizane

21:00 JS Saoura 4-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-0 CS Constantine

20:25 Al-Ansar 0-0 Al Qaisoma

20:10 Bisha FC 3-0 Al-Sadd FC(SA)

20:10 Al-Jndal 5-0 Hercue

20:10 Al-Akhdoud 0-0 Al Entesar

20:05 Al-Taqdom 1-1 Al-Arabi(KSA)

19:55 Kumait 1-1 Al-Zlfe

19:40 Al Safa(KSA) 4-0 Al Liwaa

01:30 VV Alkmaar (w) 4-3 Excelsior Barendrecht (w)

01:30 Zwolle (w) 3-2 ADO Den Haag (w)

00:30 Halliu football College 4-2 Tallinna JK Legion B

22:00 JK Tallinna Kalev II 1-0 Viimsi MRJK

16:15 USM Bel Abbes U21 0-0 JSM Skikda U21

16:00 USM Alger U21 1-0 NC Magra U21

16:00 Olympique Medea U21 0-1 CS Constantine U21 1

16:00 1 NA Hussein Dey U21 2-0 RC Relizane U21 1

16:00 JS Saoura U21 4-0 US Biskra U21

16:00 1 Ain Defla U21 2-1 JSM Tiaret U21

16:00 MCB Oued Sly U21 2-1 IRB El Kerma U21

16:00 MC Saida U21 1-0 OM Arzew U21

16:00 ASM Oran U21 2-1 US Remchi U21

20:00 Wadi Degla (w) 5-0 Al Teram (w)

18:00 CSKA Moscow (R) 4-1 Khimki Youth

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

03:00 1 KF Gardabaer 0-5 Reynir Sandgerdi

02:40 UMF Njardvik 3-1 KV Vesturbaer

19:30 El Merrikh 1-1 Olympic El Qanal

19:30 Sers Elyan 1-2 El Daklyeh

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 ZED FC

19:30 Petrojet 1-2 FC Porto Suez

22:59 Juventus U20 3-0 Fiorentina U20

21:00 Atalanta U20 0-1 Spal U19

18:00 Lazio U20 1-2 Cagliari U19

00:10 Najran SC 0-2 Al Sahel

23:40 Al Khaleej Club 1-1 Hajer

23:05 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Nahdha

20:20 Uhud 3-2 Al-Hazm

20:10 Arar FC 1-1 Al-Draih

19:55 Al-Feiha 3-2 Al-Thuqbah

19:50 Al-Shoalah 0-0 AL-jeel

21:00 ASM Oran 1-0 US Remchi

21:00 SC Ain Defla 1-1 JSM Tiaret

21:00 CRB Temouchent 1-2 SKAF Khemis Melina

21:00 CRB Ain Ouessara 1-2 RC Oued Rhiou

21:00 MCB Oued Sly 3-1 IRB El Kerma

21:00 MC Saida 1-0 OM Arzew

20:45 1 Al Duhail 0-2 Al-Sadd

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 2-0 Hapoel Katamon Jerusalem

20:00 1 Hapoel Natzrat Illit 1-0 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Raanana 1-0 Hapoel Ramat Gan 1

20:00 Hapoel Rishon Lezion 4-1 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 0-3 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 1 Hapoel Petah Tikva 1-1 Hapoel Iksal

20:00 Hapoel Kfar Shalem 0-3 Kafr Qasim

20:00 Hapoel Afula 1-1 Ironi Nir Ramat HaSharon

01:30 Europa Point 0-1 Lions Gibraltar

19:30 Sorrento F.C. 0-2 Perth SC

19:30 Cockburn City 0-1 Perth Glory (Youth)

19:30 Bayswater City 0-6 Floreat Athena

17:30 ECU Joondalup 5-3 Rocking ham City

17:30 Inglewood United 1-0 Willip 1

17:30 Balcatta FC 1-4 Armadale SC

01:00 Fortuna Dusseldorf (Youth) 3-0 Rot-Weiss Essen

01:00 1 Onze Createurs 3-1 USFAS Bamako 1

01:00 AS Korofina 2-0 AS Nianan

22:59 AS Olympique de Missira 2-1 AS Douanes de Sikasso

22:59 AS Police 0-3 AS Real

02:00 Club Brugge(U23) 1-3 Jeunesse Molenbeek

20:45 Al-Hilal Kadougli 0-3 Al Shorta Al Qadarif

02:00 KAA Gent Ladies (w) 0-1 Zulte Waregem VV (w)

19:30 Forrestfield United 4-3 Gosnells City

19:30 Curtin Univ SC 1-7 UWA-Nedlands FC

19:30 Wanneroo City 1-1 Joondalup United

19:30 Stirling Lions 3-0 Canning City SC

17:30 Kelmscott Roos SC 0-2 Subiaco AFC

17:30 Dianella White Eagles 2-0 Fremantle City

17:30 Balga SC 2-0 Quinns FC

17:30 Joondalup City 2-8 Western Knights

19:00 FC Mariupol U21 2-2 Dnipro-1 U21

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-3 Rukh Vynnyky U21

17:00 FC Vorskla U21 4-1 PFC Oleksandria U21

17:00 1 FC Mynai U21 2-1 Olimpic Donetsk U21 2

02:30 1 CD Maspalomas U19 2-1 Las Palmas U19

20:30 Darnes 0-0 Al Ahli Benghzi

00:00 Slovan Liberec 4-1 Pardubice

19:05 Tishreen (Youth) 3-2 Al-Shorta Damascus U21

19:00 Al Wahda Damascus U21 2-1 Jableh SC U21

19:00 Al-Majd U21 2-1 Al Horiyah U21

19:00 Al Ittihad (Youth)(SYR) 2-1 Al Nawaeir U21 1

19:00 Al Taliya SC U21 1-0 Hutteen U21

19:00 Al Jaish Damascus U21 2-2 Al-Mohafza U21

19:00 Al-Wathbah U21 0-1 Al Karamah U21

00:00 Desna Chernihiv 3-0 FC Inhulets Petrove

07:00 1 CA Independente 1-1 Veraguas FC

09:00 Auckland City 2-2 Waitakere United

08:00 Canterbury United 5-1 Wellington Phoenix Reserve 2

07:00 Team Wellington 3-2 Hamilton Wanderers

02:00 Diosgyor VTK 2-2 Mezokovesd Zsory

03:00 Liverpool URU 1-1 CA Penarol

20:00 Kitwe United 0-2 Red Arrows

09:05 CS Herediano (w) 3-2 Dimas Escazu (w)

07:00 SUVA Sports (w) 2-1 Sporting FC (w)

21:00 Northeast United 2-0 Kerala Blasters FC

23:15 Al Ittehad Salalah 2-1 Al-Suwaiq

20:45 Al-Seeb 0-0 Dhufar

11:15 1 Ringwood Town 3-2 Bunyip District SC

11:00 Macedon Blues United FC 6-3 Hampton Park Utd

10:30 Northern Falcons SC 3-2 Dingley Stars

10:00 MCFC 1991 2-3 East Kew FC

08:00 Sandown Lions FC 3-3 Old Mentonians

16:30 Logan Metro 6-0 Coomera

16:00 Tally Valley 2-7 Magic United TFA

05:30 Sportivo Luqueno 1-0 12 de Octubre

22:59 Pessah Lo Fano 3-0 Catania Futsal

01:30 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-2 Icasa CE

01:30 Guarany CE 0-3 Caucaia CE

01:30 Ferroviario CE 5-2 Barbalha

01:30 Crato CE 1-1 Pacajus

22:00 Vitoria Guimaraes U23 1-1 Sporting Lisbon Sad U23

18:00 1 Braga U23 0-0 Leixoes U23 1

03:00 Inter Movistar Futsal 3-3 F.C.Barcelona Futsal

02:30 Xota Navarra Futsal 2-2 Real Betis Futsal 1

00:30 Cordoba Futsal 2-0 Peniscola Futsal

02:00 Afturelding 0-2 Grindavik

02:00 Fram Reykjavik 2-2 Hafnarfjordur

02:00 Vikingur Reykjavik 3-1 Kordrengir

02:00 1 Fylkir 4-3 Throttur Reykjavik

11:15 Avondale FC 2-1 Oakleigh Cannons 1

11:00 Eastern Lions SC 1-3 Bentleigh greens

11:00 Port Melbourne Sharks SC U20 0-4 Melbourne Knights U20

08:30 Eastern Lions U20 1-2 Bentleigh greens U20

14:30 Dandenong Thunder U20 3-1 Dandenong City U20 1

19:15 Chittagong Abahani 1-1 Mohammedan Dhaka

16:45 Muktijoddha SKC 1-1 Rahmatganj MFS

01:30 Maghreb Fez 0-0 Maghrib Association Tetouan

23:15 FAR Forces Armee Royales 1-1 SCCM Chabab Mohamedia

01:30 Ceilandia DF 0-2 SE do Gama

01:30 1 Capital CF 3-0 Real FC

23:30 MFK CPRF Futsal 2-2 Dynamo Samarra Futsal

22:59 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-3 MFK Tyumen Futsal 1

20:30 Emirates Club 3-2 Dabba Al-Fujairah

20:30 Dubba Al-Husun 1-1 Al Bataeh

20:30 Al-Hamriyah 2-3 Al Arabi(UAE)

22:59 African Lyon 0-3 Simba Sports Club

20:00 KMC FC 5-2 Kurugenzi FC

20:00 Mwadui FC 4-1 Gwambina FC

22:00 EL Masry 2-2 Ceramica Cleopatra FC

02:00 Barnsley U23 2-2 Sheffield Utd U23

20:30 Birmingham City U23 3-0 Hull City U23

02:45 Linfield FC 2-1 Larne FC

20:00 Express FC 3-0 Wakiso Giants FC

20:00 BUL FC 4-1 Malaba youth Football

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá