Kết quả trận KAA Gent vs Kortrijk, 02h45 ngày 15/01

KAA Gent
KAA Gent
2
Kortrijk
Kortrijk
2
Kết quả bóng đá Bỉ

KAA Gent vs Kortrijk


02:45 ngày 15/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ KAA Gent vs Kortrijk


TLCA
0.37 : 0:0 : 2.22
TL bàn thắng:
6.25 : 4 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 9.90 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính KAA Gent vs Kortrijk

 8'    0-1   goalDylan Mbayo (Assist:Billal Messaoudi)
 28'      yellow_cardTsuyoshi Watanabe
 30'      yellow_cardKristof Dhaene
 44'    Alessio Castro Montes goal 1-1  
 45'      substitutionSambou Sissoko↑Kevin Vandendriessche↓
 46'    Andreas Hanche-Olsen yellow_card  
 52'    Ilombe Mboyo (Assist:Matisse Samoise) goal 2-1  
 58'      yellow_cardSambou Sissoko
 68'      substitutionAbdelkahar Kadri↑Victor Torp↓
 78'      substitutionMarlos Moreno Duran↑Billal Messaoudi↓
 79'    Roman Bezus↑Andrew Hjulsager↓ substitution  
 82'      yellow_cardTrent Sainsbury
 86'    Ibrahima Cisse↑Sven Kums↓ substitution  
 87'      yellow_cardAnte Palaversa
 90'    2-2   goalDylan Mbayo (Assist:Mathias Fixelles)

Đội hình thi đấu KAA Gent vs Kortrijk

KAA Gent Kortrijk
1 Sinan Bolat
25 Nurio Domingos Matias Fortuna
6 Elisha Owusu
21 Andreas Hanche-Olsen
14 Alessio Castro Montes
13 Julien De Sart
24 Sven Kums
18 Matisse Samoise
23 Yonas Malede
7 Ilombe Mboyo
17 Andrew Hjulsager
31 Marko Ilic
4 Tsuyoshi Watanabe
5 Trent Sainsbury
66 Aleksandar Radovanovic
30 Kristof Dhaene
8 Ante Palaversa
21 Victor Torp
26 Kevin Vandendriessche
11 Mathias Fixelles
9 Billal Messaoudi
7 Dylan Mbayo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
20 Bram Lagae
9 Roman Bezus
16 Ibrahima Cisse
19 Gianni Bruno
33 Davy Roef
3 Christopher Operi
22 Tsotne Bendianishvili
14 Sambou Sissoko
28 Joris Delle
18 Abdelkahar Kadri
29 Marlos Moreno Duran

Số liệu thống kê KAA Gent vs Kortrijk

KAA Gent   Kortrijk
6
 
Phạt góc
 
6
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
5
22
 
Tổng cú sút
 
13
5
 
Sút trúng cầu môn
 
6
10
 
Sút ra ngoài
 
5
7
 
Cản sút
 
2
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
71%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
29%
587
 
Số đường chuyền
 
341
83%
 
Chuyền chính xác
 
72%
9
 
Phạm lỗi
 
19
2
 
Việt vị
 
0
22
 
Đánh đầu
 
22
10
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
3
26
 
Rê bóng thành công
 
14
9
 
Đánh chặn
 
1
11
 
Ném biên
 
18
26
 
Cản phá thành công
 
14
18
 
Thử thách
 
10
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
145
 
Pha tấn công
 
90
54
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

00:30 FC Artmedia Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:30 MFK Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:00 Austria Wien (Youth) 4-1 SC Mannsdorf

00:00 Trencianske Stankovce 2-6 TJ Spartak Myjava

23:30 Lafnitz 3-1 Allerheiligen

22:59 Norrby IF 1-2 Hacken

22:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-5 SSV Ulm 1846

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

01:00 Arges 2-1 Dinamo Bucuresti

00:30 Hamburger SV 2-1 St. Pauli

00:30 Fortuna Dusseldorf 0-1 Nurnberg

01:00 1 Red Star FC 93 1-2 Chambly FC

01:00 Orleans US 45 2-1 Boulogne

01:00 Le Mans 1-0 Chateauroux

01:00 Cholet So 2-1 Bourg Peronnas 1

01:00 Bastia Borgo 3-1 Sedan

01:00 Avranches 2-1 Sete FC

01:00 Villefranche 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Stade Briochin 0-1 Creteil

01:00 1 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SC Freiburg (Youth)

22:59 Samsunspor 3-0 Kocaelispor 1

22:59 Dodoma Jiji FC 1-2 Kagera Sugar

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

21:30 USM Oujda 2-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Itihad Z. Khemisset 0-1 Chabab Ben Guerir

22:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Egnatia

22:59 Mazatlan U20 1-0 Toluca U20

22:00 1 Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

22:00 Kakadl FC 1-1 AS Binah 1

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

22:10 1 Heartland FC 0-3 Enugu Rangers International

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

23:00 MC Alger 1-0 HB Chelghoum Laid

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

00:00 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Agia Napa 1

19:45 Al-Rayyan 1-1 Hottain (KSA)

19:45 Al-Taqdom 1-0 Al Taraji

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:40 Al Qaisoma 1-0 Al-Ansar

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

23:25 Al-Salmiyah 2-0 Al-Qadsia SC

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

00:10 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Faisaly Harmah

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

23:30 Russia Indoor Soccer 7-1 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

23:30 Afrique Football Elite 0-0 Yeelen

23:30 Yeelen 0-0 Afrique Football Elite

22:59 AS Real 0-2 US Bourgouni

22:59 Real Bamako 0-2 US Bougouni

20:30 Al-Madina 2-0 Al Mahalla

20:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Asswehly SC

20:00 Al Athad 1-1 Al Zawi A

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

22:59 Zebbug Rangers 2-1 Fgura United

22:00 Iraq 1-0 Uganda

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

01:00 Bramfelder SV 0-1 SV Curslack Neuengamme

22:15 Sahel SC 0-1 Olympic FC

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

01:00 Ferroviario CE 2-0 Icasa CE

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 Caucaia CE

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

22:59 Real Banjul 4-1 Team Rhino FC

01:00 Vikingur Reykjavik 5-2 Fjolnir

23:20 Manama Club 0-0 Al-Hala

22:00 Al-Riffa 1-0 Al-Budaiya

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657