Kết quả trận Kashima Antlers vs Consadole Sapporo, 13h00 ngày 14/05

Kashima Antlers
Kashima Antlers
4
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
1
Kết quả bóng đá J-League 1

Kashima Antlers vs Consadole Sapporo


13:00 ngày 14/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ Kashima Antlers vs Consadole Sapporo


TLCA
0.96 : 0:0 : 0.96
TL bàn thắng:
7.14 : 5 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 196.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 0

Diễn biến chính Kashima Antlers vs Consadole Sapporo

 6'    Ueda Ayase (Assist:Diego Pituca) goal 1-0  
 9'      yellow_cardHiroki MIYAZAWA
 25'      yellow_cardTakanori Sugeno
 26'    Yuma Suzuki  
 29'    Yuma Suzuki Reviewed  
 30'    Yuma Suzuki goal 2-0  
 44'      substitutionDaihachi Okamura↑Tomoki Takamine↓
 45'    Yuma Suzuki (Assist:Arthur Caike do Nascimento Cruz) goal 3-0  
 46'      substitutionMilan Tucic↑Gabriel Augusto Xavier↓
 46'      substitutionRyota Aoki↑Hiroki MIYAZAWA↓
 48'    Arthur Caike do Nascimento Cruz (Assist:Yuta Higuchi) goal 4-0  
 55'      yellow_cardLucas Fernandes
 59'    Ryotaro Nakamura↑Yuta Higuchi↓ substitution  
 59'    Juan Matheus Alano Nascimento↑Ueda Ayase↓ substitution  
 59'    Kim Min Tae↑Ikuma Sekigawa↓ substitution  
 68'    Itsuki Someno↑Yuma Suzuki↓ substitution  
 69'    4-1   goalDaiki Suga (Assist:Takuro Kaneko)
 74'      substitutionTaika Nakashima↑Fukai Kazuki↓
 84'    Shoma Doi↑Diego Pituca↓ substitution  

Đội hình thi đấu Kashima Antlers vs Consadole Sapporo

Kashima Antlers Consadole Sapporo
1 Kwoun Sun Tae
2 Kouki Anzai
6 Kento Misao
5 Ikuma Sekigawa
32 Keigo Tsunemoto
17 Arthur Caike do Nascimento Cruz
14 Yuta Higuchi
21 Diego Pituca
11 Ryuji Izumi
18 Ueda Ayase
40 Yuma Suzuki
1 Takanori Sugeno
2 Shunta Tanaka
10 Hiroki MIYAZAWA
5 Akito Fukumori
7 Lucas Fernandes
8 Fukai Kazuki
6 Tomoki Takamine
4 Daiki Suga
9 Takuro Kaneko
14 Yoshiaki Komai
18 Gabriel Augusto Xavier
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Yuya Oki
22 Rikuto Hirose
20 Kim Min Tae
7 Juan Matheus Alano Nascimento
8 Shoma Doi
35 Ryotaro Nakamura
19 Itsuki Someno
34 Kojiro Nakano
20 Daigo NISHI
24 Toya Nakamura
50 Daihachi Okamura
11 Ryota Aoki
32 Milan Tucic
45 Taika Nakashima

Số liệu thống kê Kashima Antlers vs Consadole Sapporo

Kashima Antlers   Consadole Sapporo
2
 
Phạt góc
 
6
0
 
Thẻ vàng
 
3
17
 
Tổng cú sút
 
11
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
11
 
Sút ra ngoài
 
9
2
 
Cản sút
 
3
9
 
Sút Phạt
 
6
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
313
 
Số đường chuyền
 
472
6
 
Phạm lỗi
 
9
0
 
Việt vị
 
1
24
 
Đánh đầu thành công
 
11
1
 
Cứu thua
 
2
16
 
Rê bóng thành công
 
14
6
 
Đánh chặn
 
9
1
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
14
5
 
Thử thách
 
11
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
89
 
Pha tấn công
 
66
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
44

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

22:30 Vuteks Sloga 2-8 NK Belisce

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

22:59 1 FC Kobenhavn U19 0-3 Nordsjaelland U19

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

19:30 Navad Urmia 0-0 Van Pars Naghsh Jahan

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

22:30 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Dugopolje

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657