Kết quả trận Kashiwa Reysol vs FC Tokyo, 14h00 ngày 15/05

Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
0
FC Tokyo
FC Tokyo
4
Kết quả bóng đá J-League 1

Kashiwa Reysol vs FC Tokyo


14:00 ngày 15/05/2021

Đã kết thúc

Xem trực tiếp

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Kashiwa Reysol vs FC Tokyo


TLCA
0.50 : 0:0 : 1.72
TL bàn thắng:
3.84 : 3 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
160.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Kashiwa Reysol vs FC Tokyo

 12'    0-1   goalDiego Queiroz de Oliveira
 17'    0-2   goalAdailton dos Santos da Silva (Assist:Yojiro Takahagi)
 18'    0-3   goalAdailton dos Santos da Silva (Assist:Shuto ABE)
 46'    Naoki Kawaguchi↑Emerson Raymundo Santos Moreno↓ substitution  
 46'    Mao Hosoya↑Ippei Shinozuka↓ substitution  
 53'      yellow_cardYojiro Takahagi
 57'      yellow_cardRyoya Ogawa
 67'      substitutionKensuke Nagai↑Diego Queiroz de Oliveira↓
 67'      substitutionKeigo Higashi↑Adailton dos Santos da Silva↓
 69'    Hidekazu Otani↑Keiya Shiihashi↓ substitution  
 77'    Yuta Kamiya↑Ataru Esaka↓ substitution  
 77'    Hiroto Goya↑Rodrigo Luiz Angelotti↓ substitution  
 81'    Hiroto Goya yellow_card  
 81'      yellow_cardKeigo Higashi
 86'      substitutionHirotaka Mita↑Kyosuke Tagawa↓
 90'    0-4   goalHirotaka Mita

Đội hình thi đấu Kashiwa Reysol vs FC Tokyo

Kashiwa Reysol FC Tokyo
17 Kim Seoung-Gyu
4 Taiyo Koga
5 Emerson Raymundo Santos Moreno
25 Takuma Ominami
20 Hiromu Mitsumaru
22 Douglas Moreira Fagundes
26 Keiya Shiihashi
31 Ippei Shinozuka
33 Hayato Nakama
10 Ataru Esaka
29 Rodrigo Luiz Angelotti
13 Go Hatano
14 Takuya Uchida
4 Tsuyoshi Watanabe
3 Masato Morishige
6 Ryoya Ogawa
21 Aoki Takuya
31 Shuto ABE
27 Kyosuke Tagawa
8 Yojiro Takahagi
15 Adailton dos Santos da Silva
9 Diego Queiroz de Oliveira
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
21 Masato Sasaki
7 Hidekazu Otani
39 Yuta Kamiya
8 Richardson Fernandes dos Santos
24 Naoki Kawaguchi
19 Hiroto Goya
35 Mao Hosoya
10 Keigo Higashi
11 Kensuke Nagai
20 Weverson Leandro Oliveira Moura
7 Hirotaka Mita
1 Tsuyoshi Kodama
49 Kashifu Bangynagande
29 Makoto Okazaki

Số liệu thống kê Kashiwa Reysol vs FC Tokyo

Kashiwa Reysol   FC Tokyo
12
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
7
 
Sút ra ngoài
 
2
12
 
Sút Phạt
 
20
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
19
 
Phạm lỗi
 
10
1
 
Việt vị
 
2
2
 
Cứu thua
 
6
55
 
Pha tấn công
 
66
68
 
Tấn công nguy hiểm
 
26

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657