Kết quả trận KuPS U20 vs Inter Turku U20, 19h30 ngày 17/10

KuPS U20
KuPS U20
2
Inter Turku U20
Inter Turku U20
0
Kết quả bóng đá Finland Championship U20

KuPS U20 vs Inter Turku U20


19:30 ngày 17/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính KuPS U20 vs Inter Turku U20

 49'    goal 1-0  
 90'    goal 2-0  

Đội hình thi đấu KuPS U20 vs Inter Turku U20

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê KuPS U20 vs Inter Turku U20

KuPS U20   Inter Turku U20
5
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
16
 
Tổng cú sút
 
4
8
 
Sút trúng cầu môn
 
0
8
 
Sút ra ngoài
 
4
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
125
 
Pha tấn công
 
92
77
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

03:00 Granada CF 2-1 Alaves

02:30 Union Berlin 2-1 RB Leipzig

02:45 Gateshead 0-2 Charlton Athletic

02:45 Rotherham United 1-0 Stockport County

15:55 Wellington Phoenix 0-2 Western Sydney

22:00 FC Pisek 4-5 Bohemians1905 B

02:45 Fulham 1-1 Bournemouth AFC

02:00 Portimonense 0-3 FC Porto

02:00 Groningen 1-1 PEC Zwolle

00:00 Kasimpasa 1-1 Besiktas JK

02:45 Sint-Truidense 1-2 Saint Gilloise

22:59 Zenit St. Petersburg 2-2 Rostov FK

22:59 Zlate Moravce 1-2 Slovan Bratislava

02:00 Academica Clinceni 1-0 Dinamo Bucuresti

02:30 Stade Ouchy 0-0 Neuchatel Xamax

02:30 Yverdon 2-1 Schaffhausen

02:30 1 Aarau 2-0 Winterthur

02:30 Gornik Zabrze 3-1 Slask Wroclaw

00:00 Stal Mielec 2-1 Wisla Plock 1

22:00 Dinamo Batumi 2-2 Dila Gori

02:00 Paksi SE Honlapja 2-3 Budapest Honved

02:30 Perugia 1-0 Vicenza

03:00 SD Huesca 3-2 Valladolid

03:00 Paris FC 1-0 Bastia

03:00 Sochaux 2-1 Pau FC 1

03:00 Ajaccio 0-0 Valenciennes

03:00 Guingamp 3-2 Dijon

03:00 Rodez Aveyron 1-0 Nimes

03:00 Amiens 3-0 USL Dunkerque

03:00 Grenoble 1-2 Le Havre

03:00 Quevilly 2-1 Nancy 1

00:30 Darmstadt 1-3 Fortuna Dusseldorf

00:30 Werder Bremen 4-0 Erzgebirge Aue

02:00 Dordrecht 2-5 Roda JC

02:00 Den Bosch 0-5 NAC Breda

02:00 Almere City FC 2-0 FC Eindhoven

02:00 MVV Maastricht 1-1 FC Oss

02:00 Helmond Sport 1-1 Volendam

02:00 SC Telstar 1-3 VVV Venlo

02:30 Miedz Legnica 2-0 GKS Tychy

00:00 Zaglebie Sosnowiec 5-0 Gornik Polkowice

01:00 Boulogne 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Bastia Borgo 1-0 Le Mans 1

01:00 Villefranche 1-0 Creteil

01:00 Red Star FC 93 2-1 Bourg Peronnas

01:00 1 Orleans US 45 0-1 Sete FC

01:00 Chambly FC 2-2 Sedan

01:00 1 Zwickau 1-2 Saarbrucken

02:45 Inverness 1-0 Kilmarnock

22:00 1 Concordia Chiajna 0-0 Hermannstadt 1

18:00 FC Altyn Asyr 1-0 Sagadam FK

17:00 Nebitchi 0-1 Kopetdag Asgabat

17:00 FC MERW 4-0 HTTU Asgabat

17:00 Energetik Mary 0-0 FC Ahal

22:00 FC Shakhtar Donetsk 6-1 FC Lviv 1

22:00 Hadiya Hossana 0-1 Addis Ababa Ketema

19:00 Sebeta City 0-0 Dire Dawa

20:00 Ruvu Shooting 1-2 Namungo FC

20:45 Persija Jakarta 1-0 Pstni

18:15 PSIS Semarang 1-2 PSS Sleman

15:15 Persik Kediri 2-0 Persita Tangerang 1

19:25 Dinamo Zagreb II 1-0 Kustosija

03:00 Deportivo Estudiantes 10-3 Las Campanas

02:30 Anadia 2-1 S. Joao Ver 1

22:00 Oriental Dragon 0-0 Sporting CP B

02:00 Derby County U23 3-1 Chelsea U23

02:00 1 Leeds United U23 1-3 Leicester City U23

02:00 Fulham U23 4-2 Wolves U23

22:00 Norwich City U23 5-2 Reading U23

20:00 Brighton U23 3-0 Liverpool U23 1

18:00 Satdobato Youth Club 4-1 Nepal APF

14:15 Friends FC 1-1 Three Star

01:30 Canedense U20 2-0 Campineira U20

20:00 Royal Muramvya FC 0-3 Les Crocos

02:00 Syrian 2-0 Tunisia 1

22:59 Mauritania 0-1 UAE

20:00 Oman 1-2 Qatar

17:00 Bahrain 0-0 Iraq

02:00 FC Marisca Mersch 2-5 UN Kaerjeng 97 1

21:30 USM Oujda 1-2 UTS Union Touarga Sport Rabat

21:30 Raja de Beni Mellal 1-0 Itihad Z. Khemisset

02:00 Angouleme 0-1 FC Bergerac

22:45 Teuta Durres 1-1 Vllaznia Shkoder 1

19:45 KF Laci 5-0 KS Dinamo Tirana

19:00 1 Rentistas U19 4-0 Danubio U19 3

19:00 Liverpool Montevideo U19 4-3 Cerro U19

19:00 Boston River U19 2-1 Racing Club de Montevideo U19

03:05 St. Mochtas 4-3 Collinstown

02:45 Leixlip United 1-1 St Francis FC

01:45 Cruz Azul (w) 0-4 Tigres (w)

02:45 Newry City 2-0 Annagh United

02:45 Dundela 3-0 Ballyclare Comrades

18:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2 Hapoel Qalansawe

18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 4-2 Beitar Kfar Saba Shlomi

18:00 Beitar Haifa Yakov 1-0 Hapoel Tirat Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 1-1 Hapoel Hod HaSharon

18:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-2 Hapoel Kiryat Ono

17:00 Hapoel Merhavim 1-3 Ironi Modiin

17:00 Maccabi Ironi Netivot 2-0 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Beitar Ramat Gan 6-0 Hapoel Pardesiyah Noam 1

16:00 Ironi Or Yehuda 0-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 2-1 Tzeirey Um El Fahem

16:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

19:00 Hapoel Kaukab 1-2 Tzeirey Kafr Kana

18:45 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Bikat Hayarden

18:15 Hapoel Holon Yaniv 2-0 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 SC Maccabi Ashdod 0-2 Shimshon Kafr Qasim 1

18:00 Maccabi Shaarayim 2-1 Hapoel Azor

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 Hapoel Kafr Kanna 0-0 Maccabi Tzur Shalom

17:45 Hapoel Herzliya 4-2 Ironi Nesher 1

17:45 Moadon Sport Tira 1-3 Rubi Shapira

17:30 MS Ironi Kuseife 1-2 Maccabi Yavne

17:15 Bnei Eilat 2-1 Maccabi Kabilio Jaffa 1

17:00 Hapoel Ashkelon 0-1 Shimshon Tel Aviv 1

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 2-1 Maccabi Herzliya

15:45 Ironi Tiberias 3-1 Hapoel Bnei Zalfa 1

01:15 Hobro 1-2 Helsingor

00:30 1 Fredericia 0-2 AC Horsens

00:00 Aris Limassol 1-0 Olympiakos Nicosia FC

22:30 ASFA-Yennenga 1-1 Vitesse Delft

22:30 RC Bobo Dioulasso 1-1 AS Police Ouagadougou

03:00 Municipal Perez Zeledon U20 1-0 Alajuelense U20

18:00 1 Pyunik B 0-5 Lernayin Artsakh

17:30 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan 1

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

01:00 Presidente Medici/MA U20 0-7 Fluminense PI (Youth)

01:00 Ceara (Youth) 0-2 Fortaleza (Youth)

03:00 Ciudad de Murcia 3-0 Huercal

02:15 Real Jaen CF 2-1 CD Huetor Vega

01:30 CD Serverense 3-2 CE Felanitx

01:00 SD San Ignacio 3-0 Amurrio

15:45 Canberra United (w) 0-1 Melbourne City (w)

13:20 Wellington Phoenix (W) 0-0 WS Wanderers (w)

17:15 Bangalore Dream United FC 0-1 BUFC

15:15 Kickstart Karnataka FC 7-0 ADE FC

13:15 Student Union FC 0-1 ASC

02:45 Pontypridd 8-1 Afan Lido

02:45 Colwyn Bay 2-1 Gresford

02:30 1 Llangefni town 0-3 Conwy Utd

02:30 1 Taffs Well 1-1 Cambrian Clydach

02:30 Risca Utd 2-1 Ammanford

02:30 Llanelli 3-1 Goytre Utd

21:00 WA Tlemcen 0-2 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-1 CS Constantine

00:00 Onisilos Sotiras 1-0 Ahironas Liopetriou

16:30 FC Merani Tbilisi 2-1 FC Sioni Bolnisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 5-3 FC Shevardeni

16:30 WIT Georgia Tbilisi 4-0 Baia Zugdidi

16:30 Chikhura Sachkhere 0-6 Merani Martvili

16:30 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo

19:00 Swansea City U23 2-4 West Ham U23

19:35 1 Wajj 1-1 Al Dahab

19:25 Al Liwaa 1-1 Al-Sadd FC(SA)

19:20 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al Entesar 2

19:20 Al Bukayriyah 2-2 Al-Riyadh

19:10 Al-Sharq 0-1 Al-Washm

18:55 Al-Rawdhah 0-1 Al-Saqer 1

18:55 Al Safa(KSA) 0-0 Al Nairyah

21:15 1 MC Oran U21 1-1 RC Arba U21

21:00 HB Chelghoum Laid U21 1-1 USM Alger U21

16:00 JS Kabylie U21 1-0 US Biskra U21

16:00 CR Belouizdad U21 7-1 NA Hussein Dey U21

16:00 NC Magra U21 1-2 ES Setif U21

16:00 ASO Chlef U21 2-1 JS Saoura U21

20:00 El Gounah (W) 1-0 Maadi Yacht Club (w)

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 5-2 Konopliev Youth

18:00 PFC Sochi Youth 4-2 Zenit St.Petersburg Youth

18:00 Krylya Sovetov Samara Youth 1-2 Dinamo Moscow Youth

18:00 FK Ural Youth 4-1 Ufa Youth

18:00 Strogino Youth 0-1 Rubin Kazan (R)

18:00 Spartak Moscow Youth 0-1 CSKA Moscow (R) 1

18:00 FK Rostov Youth 0-2 Chertanovo Moscow Youth

18:00 1 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Khimki Youth

18:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 4-0 Arsenal Tula Youth

19:40 FC Porto Suez 1-1 ZED FC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Petrojet

19:30 El Entag Al Harby 1-1 Banha

19:30 El Daklyeh 3-1 Bur Fouad

19:25 Belbeis FC 2-3 Wadi Degla SC

19:15 Nahda Barelias 1-0 AL egtmaaey trablos

19:15 Sporting Al Koulailah 2-3 Shabab Majdal Anjar

18:45 Rahmatganj MFS 2-3 Swadhinata KS

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-2 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Hapoel Afula 1-2 Hapoel Raanana

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Petah Tikva 1

20:00 AS Ashdod 0-0 Sectzya Nes Ziona 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Rishon Lezion 0-2 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Ramat Gan 0-1 Kafr Qasim

02:45 Lynx FC 6-2 Europa Point

13:00 Haryana 0-4 Delhi FC

01:00 SV Babelsberg 03 2-0 SV Tasmania Berlin

01:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-0 VfB Stuttgart II

01:00 Astoria Walldorf 0-4 TSV Steinbach

01:00 Carl Zeiss Jena 2-0 Berliner AK 07

01:00 Bayern Munchen (Youth) 2-0 FV Illertissen

01:00 Hertha BSC Berlin Youth 3-0 Germania Halberstadt

17:45 Sepidrood Rasht 1-0 Payam Mashhad

17:30 Shahrdari Mahshahr 4-0 Niroye Zamini 1

17:30 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1 Naft Gachsaran

02:00 Plymouth Argyle U18 1-2 Brighton Hove Albion U18

01:00 Cercle de Bamako 0-2 Yeelen

22:59 Monrovia Black Star 1-0 Real Bamako

02:00 KMSK Deinze 3-0 Excelsior Virton

18:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Heilongjiang Lava Spring

14:00 Jiangxi Liansheng FC 2-2 Bei Li Gong

17:00 Rukh Vynnyky U21 2-0 FC Vorskla U21

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Kolos Kovalivka U21

02:45 Larkview Boys 2-1 Skerries Town FC

00:00 Tuzos Pachuca 1-1 CD Matamoros

16:00 Sikkim (W) 1-1 Maharashtra (W)

16:00 Rajasthan (W) 2-2 Bihar (W)

22:59 Botswana (w)U20 1-3 Ethiopia (w) U20

20:00 Uganda (w) U20 1-0 South Africa (w) U20

16:10 PSKBS Kuta Binjai 0-0 PSSA Asahan

16:00 Deltras Sidoarjo 4-0 Blitar Poetra FC

14:10 Persemar Martapura 2-2 Perseam Amuntai

14:00 Sahedewa Galapagos Utd 0-2 PS Tunas Muda Ubud

14:00 PSDS Deli Serdang 3-2 Saba Bangunan United

14:00 Batak United 1-3 Karo United

00:00 1 CD Novillos Neza 1-3 Club Carsaf 1

22:59 Naxxar Lions 1-0 Rabat Ajax

22:59 Costa Rica (w) 3-1 Nicaragua (w)

02:30 Universitario De Vinto 2-1 Universitario de Sucre 1

02:00 FC Kleve 8-0 SC Velbert

01:30 Hessen Dreieich 4-2 FC Eddersheim

01:30 SSVg Velbert 2-0 FC Monchengladbach 1894 1

01:30 Bergisch Gladbach 09 2-1 Fortuna Cologne II

01:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-4 SC Concordia Hamburg

01:30 SC Dusseldorf-West 1-2 TV Jahn Hiesfeld

17:30 fugador sumida Futsal 9-0 Espo Lada Hokkaido Futsal

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 3-2 Shonan Bellmare Futsal

14:00 Labasa FC 2-1 Navua FC

22:15 2 AS Police (Niamey) 1-1 AS Douanes de Niamey

18:00 CSM Flacara Moreni 1-3 AFC Progresul Spartac Bucuresti

18:00 ACS Sepsi II 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc 1

18:00 Arges Pitesti B 0-2 Rapid Bucuresti II

18:00 CSC Dumbravita 1-0 Gloria Lunca Teuz Cermei

18:00 Steaua Bucuresti 2 4-2 Real Bradu

18:00 FCM Alexandria 5-1 CS Sporting Rosiori

18:00 Unirea Bascov 3-0 Dinamo Bucuresti 2 1

18:00 AFC Hermannstadt 2 0-7 FC Pucioasa

18:00 CS Aerostar Bacau 1-0 CSM Ramnicu Sarat

18:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Avantul Reghin

18:00 CSM Slatina 2-0 CSO Petrolul Potcoava

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 CNS Cetate Deva 1

00:00 Eintracht Frankfurt (w) 3-3 Turbine Potsdam (w) 1

01:30 Excelsior Barendrecht (w) 2-2 SC Heerenveen (w)

02:00 FV Wiehl 2000 1-0 SSV Homburg Numbrecht

21:00 Chennai Titans 0-0 East Bengal

21:30 Urartu 0-0 FC Avan Academy

02:30 1 CMB Matera Futsa 1-7 Petrarca Padova C5 Futsal

02:30 Catania Futsal 2-2 Romania Indoor Soccer

02:00 Pessah Lo Fano 3-1 Sandro Abate Avellino Futsal

02:00 Napoli Futsal 2-2 L84 Futsal 1

20:00 1 Wadi Al Nes 3-0 Islami Sour Baher

18:00 Vitoria Guimaraes U23 0-2 Braga U23

20:30 Platinum City 0-1 Cape Town All Stars

03:00 Catgas Energia Futsal 1-2 Palma Futsal

02:30 Xota Navarra Futsal 4-3 Vaidepenas Futsal

01:00 Real Betis Futsal 1-4 Peinsa F.S. Cartagena Futsal

23:35 1 Al-Arabi Club (KUW) 2-2 Al-Salmiyah

21:20 Al-Ttadamon(KUW) 2-1 Al-Yarmouk

00:30 Montpellier (w) 0-0 Paris FC (w)

03:00 Aberystwyth Town 0-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Bala Town F.C. 1-4 The New Saints

01:30 Cerrado EC 2-2 ASEEV

03:00 1 Carrigaline United 1-0 Douglas Hall

03:00 1 Maynooth University Town FC 2-4 Bluebell United

23:30 MFK Torpedo Futsal 4-3 Dynamo Samarra Futsal

22:59 Novali Futsal 2-3 Norilsky Nickel Futsal

22:59 Ukhta Tyumen Futsal 5-5 MFK CPRF Futsal

02:45 Edinburgh City 0-1 Annan Athletic

19:40 Al-Hamriyah 3-1 Gulf Heroes FC

19:35 Al Taawon 2-3 Al-Jazira Al-Hamra

19:35 Ahli Al-Fujirah 1-1 Masfut

19:35 Dabba Al-Fujairah 1-0 Masafi 1

13:00 Kunming Zheng He Shipman 1-1 Yanbian Longding

00:00 HSK Zrinjski Mostar 6-2 Leotar

20:00 Wigan U23 2-3 Barnsley U23

19:00 River Plate R 2-1 Defensa y Justicia Reserves

19:00 Colon Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Union Santa Fe Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Rosario Central Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-2 Platense Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657