Kết quả trận La Equidad vs Deportiva Once Caldas, 02h00 ngày 27/01

La Equidad
La Equidad 1
1
Deportiva Once Caldas
Deportiva Once Caldas
2
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia

La Equidad vs Deportiva Once Caldas


02:00 ngày 27/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 6 - 1

Tỷ lệ La Equidad vs Deportiva Once Caldas


TLCA
1.00 : 0:1/4 : 0.88
TL bàn thắng:
0.85 : 1 1/2 : 1.01
TL Thắng - Hòa - Bại
2.35 : 2.53 : 3.60
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính La Equidad vs Deportiva Once Caldas

 23'      substitutionMarlon Javier Piedrahita Londono↑Juan David Perez Benitez↓
 41'    Pablo David Sabbag Daccarett yellow_card  
 45'    Pablo David Sabbag Daccarett goal 1-0  
 55'    Juan Ignacio Castro yellow_card  
 62'      substitutionMender Garcia↑Juan David Rodríguez↓
 63'    Ronaldo Antonio Dinolis Rodriguez↑Pablo David Sabbag Daccarett↓ substitution  
 71'    Nicolas Palacios Vidal yellow_card  
 76'      substitutionAlejandro Garcia↑Nelson Quinones↓
 76'      substitutionJorge Cardona↑Jesus Murillo↓
 77'      substitutionNicolas Andres Giraldo Urueta↑Felipe Banguero Millan↓
 78'    1-1   goalMender Garcia (Assist:Diego Valdes Giraldo)
 80'    Jhonathan Caicedo Vergara↑Ederson Moreno↓ substitution  
 80'    Juan Pablo Gallego↑Faber Andres Gil Mosquera↓ substitution  
 82'    David Camacho yellow_card  
 84'      Diego Valdes Giraldo
 85'      Diego Valdes Giraldo
 85'    1-2   goalDiego Valdes Giraldo
 88'    Pablo Lima Gualco yellow_card  
 90'      yellow_cardNicolas Andres Giraldo Urueta
 90'    Juan Ignacio Castro yellow_cardyellow_card  

Đội hình thi đấu La Equidad vs Deportiva Once Caldas

La Equidad Deportiva Once Caldas
1 Washington Jesus Ortega
3 Andres Correa
15 Yoiver Gonzalez Mosquera
5 Nicolas Palacios Vidal
20 Juan Ignacio Castro
24 Juan Mahecha Molina
6 Pablo Lima Gualco
17 Faber Andres Gil Mosquera
14 Ederson Moreno
9 Pablo David Sabbag Daccarett
22 David Camacho
25 Eder Chaux
4 Jesus Murillo
2 Fainer Torijano Cano
26 Brayan Cordoba
19 Felipe Banguero Millan
15 Dannovi Quinonez
8 Roberto Mejias
33 Nelson Quinones
17 Juan David Rodríguez
7 Juan David Perez Benitez
11 Diego Valdes Giraldo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Israel Alba Marin
18 Jhonathan Caicedo Vergara
7 Ronaldo Antonio Dinolis Rodriguez
25 Juan Pablo Gallego
10 Stalin Motta Vaquiro
21 Daniel Polanco
23 Sergio Roman Sena
34 Jorge Cardona
20 Alejandro Garcia
9 Mender Garcia
22 Nicolas Andres Giraldo Urueta
12 Gerardo Ortiz
24 Juan Sebastian Palma Micolta
23 Marlon Javier Piedrahita Londono

Số liệu thống kê La Equidad vs Deportiva Once Caldas

La Equidad   Deportiva Once Caldas
3
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
6
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Red card
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
4
7
 
Sút trúng cầu môn
 
3
3
 
Sút ra ngoài
 
1
2
 
Cản sút
 
5
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
306
 
Số đường chuyền
 
289
23
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
2
13
 
Đánh đầu thành công
 
11
1
 
Cứu thua
 
6
19
 
Rê bóng thành công
 
11
4
 
Đánh chặn
 
5
13
 
Thử thách
 
12
130
 
Pha tấn công
 
120
94
 
Tấn công nguy hiểm
 
70

02:00 Real Madrid 0-0 Betis

02:00 Rayo Vallecano 2-4 Levante

01:45 Torino 0-3 AS Roma

11:00 Hiroshima Sanfrecce 3-1 Kyoto Sanga

00:00 Antalyaspor 1-1 Galatasaray

00:00 Gazisehir Gaziantep 2-0 Caykur Rizespor

01:05 NK Lokomotiva Zagreb 2-1 HNK Sibenik

22:59 1 Istra 1961 Pula 3-1 Slaven Koprivnica

06:00 Coquimbo Unido 2-4 Union Espanola

01:45 1 Drogheda United 3-1 Finn Harps 1

01:45 Derry City 1-2 Dundalk

01:45 Bohemians 2-1 Sligo Rovers

01:45 St. Patricks Athletic 1-2 Shelbourne

00:30 CS Universitatea Craiova 4-1 Farul Constanta

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-2 Energetik-BGU Minsk

22:00 FC Minsk 1-0 Shakhter Soligorsk

11:00 Vertfee Takahara Nasu 7-0 Nagai 1

11:00 Honda Lock SC 3-0 FCK Marrygold Kumamoto

11:00 Fukushima United FC 7-1 North Asia University

11:00 Sony Sendai 3-1 Tokyo International University

11:00 Sapporo University 1-0 Yamanashi Gakuin University Pegasus

11:00 Matsumoto Yamaga FC 3-2 Hokuriku Electric Power

11:00 FC Gifu 3-2 Chukyo University

11:00 Arterivo Wakayama 2-4 Kansai University

10:00 Imabari FC 1-4 Okinawa SV

15:30 1 Kon Tum 0-3 Đà Nẵng 2

15:25 Gia Định 5-1 Tiền Giang

01:30 Cosenza Calcio 1914 2-0 Vicenza

02:00 Zaragoza 1-0 CD Lugo 1

01:30 AJ Auxerre 0-0 Sochaux

01:30 Kaiserslautern 0-0 Dynamo Dresden

11:00 Roasso Kumamoto 1-1 JEF United Ichihara Chiba

07:30 Univ.Cesar Vallejo 0-1 Academia Deportiva Cantolao

00:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora

18:00 Metallurg Vidnoye 2-3 Zenit Penza

04:30 Tacuary 1-0 Sportivo Ameliano 1

06:30 Monagas SC 2-2 Estudiantes Merida FC

04:15 Zamora Barinas 1-0 Academia Puerto Cabello

22:40 1 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 Metalac Gornji Milanovac

22:30 Proleter 0-2 Novi Pazar

22:30 Mladost Lucani 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

01:45 Inverness 2-2 Saint Johnstone

00:00 Balikesirspor 0-3 Eyupspor

00:00 Denizlispor 4-0 Erzurum BB

00:00 Istanbulspor 0-0 Bandirmaspor

21:00 Tuzlaspor 2-4 Samsunspor

21:00 Boluspor 2-1 Altinordu

00:00 Lindome GIF 1-3 GAIS

00:00 FC Stockholm Internazionale 1-0 Gefle IF

00:00 Torns IF 3-1 Angelholms FF

18:45 1 Tanjong Pagar Utd 1-0 Balestier Khalsa FC

03:15 Magni 3-2 HotturHuginn

02:15 Throttur Reykjavik 2-1 IR Reykjavik

02:15 Reynir Sandgerdi 0-2 KFR Aegir

02:15 Fjardabyggd Leiknir 1-1 Volsungur husavik

22:30 Timok 5-0 Kabel Novi Sad

00:00 NK Nafta 6-0 Jadran Dekani

22:59 NK Primorje 1-2 Krka

22:00 Roltek Dob 2-0 ND Beltinci

22:00 NK Bilje 2-1 NK Fuzinar

06:00 Deportivo Maldonado 0-1 Centro Atletico Fenix

22:59 Domazlice 2-1 Karlovy Vary Dvory

22:00 SC Znojmo 1-1 Banik Ostrava B

00:15 Ringkobing 1-0 Fuglebakken

00:00 Vejgaard B 3-4 AaB 2

00:00 B 1913 Odense 3-0 Marienlyst

00:00 Holbaek 2-1 Tarnby FF

00:00 KFUM 3-2 Ringsted

23:30 BK Avarta 2-2 Frederikssund IK 1

23:30 FC Sydvest 0-3 Tarup Paarup IF

20:45 Yantra Gabrovo 1-2 Ludogorets Razgrad II

22:59 Young Africans 4-0 Mbeya Kwanza

20:00 Namungo FC 3-3 Tanzania Prisons

18:00 Coastal Union 2-1 Dodoma Jiji FC

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC 1-0 Yeoju Sejong

09:00 Pacific FC 0-0 York 9 FC

05:00 HFX Wanderers FC 0-4 Forge FC

07:30 Wilco FC (w) 2-1 CTX Hornets (W)

06:40 Asheville City SC (w) 3-0 North Carolina Fusion (W)

06:00 Side FC 92 (W) 1-2 FC Wichita (w)

00:00 Bursa Niluferspor AS 0-0 Tarsus Idman Yurdu 1

20:00 Bodrumspor 3-1 Bayburt Ozel Idare 1

22:00 Humenne 2-1 MFK Skalica

22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-0 MSK Puchov

22:00 1 Partizan Bardejov 2-2 FK Kosice

22:00 MSK Zilina B 1-1 STK Samorin

22:00 Slavoj Trebisov 0-2 KFC Komarno

22:00 Slovan Bratislava B 1-2 Sport Podbrezova

22:00 FC Rohoznik 1-3 Dukla Banska Bystrica

22:00 FC Artmedia Petrzalka 6-0 Namestovo

02:15 Tindastoll Neisti (w) 0-1 HK Kopavogur (w)

02:15 Haukar (w) 3-1 Fylkir (w)

01:30 Fjolnir (w) 1-2 Augnablik (w)

01:00 HBTorshavn II 1-1 B36 Torshavn II

18:15 India Young Sports 1-0 Youngsters Delhi

16:00 Simla Youngs FC 0-9 Delhi Young Boys

04:00 1 CD Vida Reserves 2-2 Motagua Reserves

04:00 Real Espana Reserves 1-1 CD Olimpia Reservas

22:00 Honka Espoo 0-0 Ilves Tampere

16:00 1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

16:00 Manly United 0-0 Sydney Olympic

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-3 Sydney FC U20

00:00 Kolding BK (w) 0-3 HB Koge (w)

01:30 Usher Celtic 1-0 Home Farm FC

09:00 Pachuca (w) 2-4 Chivas Guadalajara (w)

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-2 Ipatinga

22:00 FK Valmiera 2-0 FK Auda Riga

09:30 Maitland FC Reserves 3-2 Newcastle Olympic FC Reserves

17:30 Northcote City 4-0 Werribee City

17:30 Moreland Zebras 2-2 Manningham United Blues

02:30 Thor Akureyri 1-1 Grindavik 1

02:15 Kordrengir 2-0 KV Reykjavik

02:15 Afturelding 1-1 UMF Selfoss

22:00 VfB Stuttgart U19 3-1 Borussia Dortmund U19

00:00 FK Viltis Vilnius 0-4 Vilnius FK Zalgiris C

22:59 FK Kauno Zalgiris II 2-2 FM Klaipedos

08:30 OVF Alliance 3-1 PDX FC

06:30 West Mass Pioneers 5-2 Boston

06:00 Erie Commodores 0-2 FC Buffalo

06:00 Midwest United 0-2 Kalamazoo

05:00 Miami City Championship 0-3 Miami AC

04:00 Asheville City 3-1 Dalton Red Wolves SC

01:00 F.C. Nouadhibou 2-0 ASC Police

22:59 Ethnikos Achnas FC 1-2 AEL Limassol

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC

19:00 Curtin University FC (w) 2-6 Fremantle City FC (w)

02:00 1 AD San Carlos U20 1-1 Deportivo Saprissa U20

23:05 Santos de Guapiles U20 1-2 Herediano U20

22:10 Rivers Angels (w) 2-1 Nasarawa Amazons (W)

19:00 Edo Queens (W) 1-0 Naija Ratels (W)

16:25 Delta Queens (w) 0-1 Bayelsa Queens FC (W)

07:00 1 Cumbaya FC 3-2 9 de Octubre 1

01:00 1 Sao Bento SP (Youth) 1-2 Ituano (Youth)

21:00 Palmeiras (Youth) 1-0 CA Joseense U20

02:15 Augnablik Kopavogur 2-1 UMF Vidir

02:15 Ellidi 0-1 Vaengir Jupiters

02:15 KF Gardabaer 3-1 KH Hlidarendi

02:30 1 Benin U20 1-3 Nigeria U20

22:59 Burkina Faso U20 2-0 Ivory Coast U20

02:00 Orlando Pirates 0-0 Renaissance Sportive de Berkane

17:50 Arrows FC 0-3 Indian Bank

15:40 1 Southern Railway 0-1 Chennai Customs

00:00 FBK Balkan 1-2 Ariana

00:00 Yxhults IK 1-0 Stenungsunds IF

00:00 Herrestads AIF 2-0 Lidkopings FK

00:00 IK Gauthiod 3-1 Vanersborg FK 2

00:00 Savedalens IF 1-0 Onsala BK 1

00:00 Storfors AIK 1-2 Bergnasets AIK

00:00 Al Aqaba SC 3-2 Ramtha Club 1

21:30 AL Salt 0-1 Al Faisaly

00:05 USM Alger 2-0 CS Constantine

22:59 Biskra 1-0 Paradou AC

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 0-1 Nippon Sport Science Universit (w)

22:30 JaPS 2-1 KTP Kotka

02:00 Club Fernando de la Mora 0-2 Sportivo San Lorenzo

07:30 Bahia 2-1 Ponte Preta

05:05 Brusque FC 1-0 Tombense

21:00 Stade tunisien 2-2 CO Sidi Bouzid

00:25 1 JS Saoura U21 2-0 Olympique Medea U21 2

22:10 HB Chelghoum Laid U21 1-1 MC Alger U21

16:10 ASO Chlef U21 0-1 NC Magra U21 1

19:50 Al Tayaran (w) 0-1 Maadi Yacht Club (w)

22:10 CSKA Moscow (R) 4-5 FK Rostov Youth

22:00 Spartak Moscow Youth 3-1 Chertanovo Moscow Youth 1

22:00 1 Rubin Kazan (R) 0-1 PFC Sochi Youth

22:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 2-5 Zenit St.Petersburg Youth

22:00 Dinamo Moscow Youth 0-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Ufa Youth 0-5 Arsenal Tula Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 0-3 FK Krasnodar Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 FC Terek Groznyi Youth

16:00 Konopliev Youth 2-0 Khimki Youth

14:00 FK Ural Youth 5-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

01:00 Jezero Plav 2-1 FK Buducnost Podgorica

01:00 Mornar 2-1 Decic Tuzi

01:00 FK Podgorica 3-2 FK Iskra Danilovgrad 1

01:00 FK Zeta 1-0 FK Rudar Pljevlja

01:00 OFK Petrovac 1-1 FK Sutjeska Niksic

00:50 Team Wiener Linien 1-1 FC Magna Wiener Neustadt 1

00:30 Worgl Obi SV 3-1 FC Kitzbuhel

00:30 ATSV Stadl Paura 1-6 Wolfsberger AC Amateure

00:30 1 SV Seekirchen 1-1 FC Pinzgau Saalfelden

00:30 Wiener SC 2-1 Neusiedl

00:30 St. Johann 0-2 SV Austria Salzburg

00:00 1 SK Treibach 2-1 SC Gleisdorf

00:00 SV Spittal 0-1 Deutschlandsberger SC

00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-5 WSG Swarovski Tirol B

00:00 SV Kuchl 6-4 USK Anif

00:00 SV Ried B 0-0 Vocklamarkt

00:00 SC Weiz 0-3 Allerheiligen

00:00 SC Kalsdorf 1-1 Sturm Graz (Youth)

00:00 TUS Bad Gleichenberg 5-2 FC Wels

00:00 ASV Bruck 0-0 First Wien 1894

00:00 WSC Hertha Wels 3-1 Santa Ana

23:35 SV Grodig 0-2 Salzburger AK 1914

23:30 SV Leobendorf 2-0 SC Mannsdorf

21:00 Petrojet 1-0 Banha

21:00 Olympic El Qanal 2-1 Marekh

21:00 Bur Fouad 0-0 Al Nasr Cairo

21:00 Tersana SC 0-1 El Daklyeh

21:00 Telecom Egypt 4-1 Belbeis FC

21:00 El Sekka El Hadid 1-1 ZED FC

21:00 Wadi Degla SC 3-3 FC Porto Suez 1

19:30 Genoa Youth 2-2 Napoli Youth

01:45 Treaty United 2-2 Cobh Ramblers 1

01:45 Cork City 1-1 Wexford (Youth)

01:45 Salthill Devon Galway 3-0 Athlone Town

21:00 Nacional-Humaita (w) 5-0 12 De Octubre Itaugua (W) 1

22:50 Naft Alwasat 1-0 Naft Al Junoob

20:00 Zakho 0-1 Al-Naft

20:00 Al Sinaah 0-1 AI Kahrabaa

20:00 Al Karkh 2-1 Baghdad

00:20 FC Finnkurd 1-3 SAPA

00:15 Aifk Turku 1-2 FC Inter II

00:15 Valtti 5-1 Herto

00:10 Kuopion Elo 4-1 PK-37 Iisalmi

23:15 LPS Helsinki 4-0 Malmin Palloseura Helsinki 1

22:59 FC Kontu 6-4 Ponnistajat

22:30 VG 62 1-2 P-Iirot

22:30 Sporting Kristina 2-1 Kiisto Vaasa

22:30 RiPS 5-0 FC Kuusysi 1

22:15 Poxyt 1-0 GrIFK Reservi

19:15 Temperley U20 3-0 CSD Flandria U20

18:30 Sivasspor U19 3-0 Kayserispor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-0 Caykur Rizespor U19

01:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0 OSK Igalo

22:30 FK Grbalj Radanovici 0-3 OFK Titograd

22:30 Cetinje 1-3 Arsenal Tivat

22:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Mladost DG

22:30 FK Berane 2-2 KOM Podgorica

21:20 MCB Oued Sly 0-0 JSM Tiaret

03:35 Sporting Cristal W 6-0 Ayacucho W

20:00 Al Bourj 0-2 Al-Ahed

20:00 Tadamon Sour 1-4 Shabab Sahel

00:00 HIK Hellerup 1-2 Hillerod Fodbold

01:30 1 A.C. Reggiana 1919 1-2 Feralpisalo

22:59 Eskilstuna United (w) 0-3 FC Rosengard (w)

22:30 PK-35 RY (w) 1-0 NJS (w)

18:00 Bavarians FC 2-1 Khukh Arslanguud

01:00 Nurnberg (Youth) 3-3 Bayern Munchen (Youth)

00:00 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

00:00 TSV Hartberg 1-1 SV Ried

00:00 1 Rheindorf Altach 2-1 WSG Swarovski Tirol

19:00 ZFK Zemun (w) 1-10 ZFK Sloga Zemun (w)

20:00 Xorazm Urganch 1-1 Turon Nukus

19:30 FK G'ijduvon 3-1 Zaamin

19:00 FK Andijon 0-0 Buxoro FK

02:00 Cercle de Bamako 0-0 Afrique Football Elite

00:00 Yeelen 0-1 Lafia Club de Bamako 1

03:30 1 Primero de Mayo 0-1 CD El Nacional 1

20:30 Spain U17 2-0 Belgium U17

20:30 Portugal U17 4-2 Sweden U17

18:30 Srbija C.Gora U17 2-1 Turkey U17

18:30 Denmark U17 3-1 Scotland U17

07:15 La Horquetta Rangers FC 2-1 AC Port Of Spain

05:00 Cunupia FC 0-1 CSW FC

11:00 Melbourne Victory NPL 2-0 Geelong Sc

17:30 Springvale White Eagles 5-2 Whittlesea Ranges

16:30 Box Hill United SC 2-4 Melbourne City NPL

17:30 Essendon Royals 2-2 Keilor Park SC

10:00 Birkenhead United 5-3 Waiheke United AFC 1

10:00 1 Eastern Suburbs Auckland 1-4 Auckland City

10:00 North Shore United 1-7 Melville United

10:00 Western Springs AFC 1-0 Takapuna

10:00 1 Bay Olympic 1-4 Auckland United

06:00 Pacajus 2-0 Tuna Luso

10:00 1 North Wellington AFC 2-2 Wellington United

10:00 Wellington Phoenix Reserve 1-0 Waterside Karori

09:30 Miramar Rangers 2-2 Wellington Olympic

22:59 Jyvaskyla JK 4-0 FC Vaajakoski 1

22:00 KuPS (Youth) 0-2 Atlantis

00:00 MKS Wladyslawowo 2-2 MKS Orkan Rumia

22:59 LGKS 38 Podlesianka 5-2 Unia Redziny

10:00 SSB Central WFC (w) 5-2 Odisha Police SC (w)

07:30 1 Alianza FC San Salvador (w) 1-3 CD FAS (w)

07:30 Desamparados 0-0 Estudiantes de San Luis

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-0 Sporting de Benguela

10:45 Peninsula Power U23 3-2 Capalaba Bulldogs U23

22:59 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-2 Neulengbach (w)

19:00 FC Baranovichi 1-1 Volna Pinsk

19:00 NergihasaU19 4-3 Vac FC U19

22:59 Tajikistan U16 0-7 Iran U16

20:00 Kyrgyzstan U16 2-3 Uzbekistan U16 1

00:00 Sandnes B 3-3 Akra

01:20 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-4 SV Elversberg II

01:00 Blau-Weib Friesdorf 7-3 SV Deutz 05 1

00:30 MSV Pampow 1-4 Hansa Rostock II

00:15 Westfalia Herne 1-3 TuS Ennepetal

00:00 SG Union Sandersdorf 2-0 Hallen

23:45 Arminia Ludwigshafen 2-1 Wadegesi Heim

08:00 San Jose Earthquakes Reserve 1-2 Sporting Kansas City(R)

08:00 Real Monarchs 0-3 North Texas SC

22:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 Armata Aurul Brad

22:00 1 Avantul Reghin 1-1 Unirea Alba Iulia

22:00 Dinamo Bucuresti 2 1-4 CSM Flacara Moreni

22:00 Clinceni College B 1-0 Arges Pitesti B

22:00 CS Viitorul Daesti 2-1 ACS Vedita Colonesti MS

21:00 CSM Focsani 3-1 CS Aerostar Bacau

10:20 West Adelaide Reserve 1-1 Adelaide University SC Reserves

10:15 Adelaide Comets Reserve 3-2 Croydon Kings Reserve

10:15 Campbelltown City Reserve 3-1 Cumberland United Reserves

10:15 White City FK Beograd Reserves 0-1 Sturt Lions Reserves

10:15 South Adelaide Reserves 1-1 North Eastern MetroStars Reserve

10:15 Modbury Jets Reserves 2-0 Eastern United Reserves

10:15 Adelaide Hills Reserves 2-2 Playford Reserves

09:45 West Torrens Birkalla B 1-1 Adelaide United Reserves

01:00 San Lorenzo (w) 5-0 Villa San Carlos (w)

00:30 PSV Eindhoven (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

00:30 SC Heerenveen (w) 2-0 Feyenoord Rotterdam (W)

00:30 ADO Den Haag (w) 5-1 VV Alkmaar (w)

00:30 Ajax Amsterdam (w) 2-3 FC Twente Enschede (w)

00:30 1 SV Malberg 0-0 SG Andernach

00:25 Berlin Turkspor 4-1 SD Croatia Berlin 1

01:30 CA Atlas 1-3 General Lamadrid 1

17:00 Pardubice U19 0-0 Slovacko U19

10:25 Bulleen Lions U21 1-0 North Geelong Warriors U21

10:00 1 Goulburn Valley Suns FC U20 3-1 Kingston City U21 1

15:30 Moreland Zebras U21 1-1 Manningham Utd Blues U21

15:30 Northcote City U20 0-0 Werribee City U21

18:30 Visakha FC 2-0 Boeung Ket Angkor

22:59 Atletico Huila U19 5-0 El Minuto FC U19

07:10 Belgrano 2-0 Flandria

07:00 All Boys 1-1 Deportivo Madryn

05:10 Atletico Atlanta 0-0 Deportivo Maipu

22:00 Ararat Yerevan 1-2 BKMA

11:00 South Hobart 7-0 Olympia Warriors

23:05 AF Amadou Diallo Djekanou 1-0 Bouake FC 1

10:45 2 Swoyambhu Club 0-4 Pulchowk SC 1

17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-0 Oasis Club

14:00 Jhapa XI 2-0 Manohara United Club

00:30 Parndorf 4-1 Horitschon

00:30 1 Kottingbrunn 1-2 SCU Kilb

00:30 ASV Siegendorf 5-1 SC Pinkafeld 1

00:00 Donau Linz 0-2 Sportunion Sankt Martin

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-2 SV Gossendorf Jaz

23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASKO Gmund

23:30 SV Kematen 0-0 SV Vols

22:59 SR Donaufeld Wien 5-0 SC Ostbahn XI

02:00 F.C.Barcelona Futsal 2-1 Levante Futsal

01:45 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 5-6 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

01:30 Xota Navarra Futsal 3-5 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:00 Real Betis Futsal 2-2 Catgas Energia Futsal

11:00 Beach City 3-1 Kingborough Lions Reserves

08:45 South Hobart Reserves 1-2 New Town Eagles

01:40 Steve Biko 1-0 Falcons FC

23:30 Banjul United 1-1 Fortune FC

23:30 GAMTEL 0-1 Elite United

19:00 She Corporate (w) 0-0 Kampala Queens (w)

01:30 Flugoiania U20 3-3 Ipora EC U20

01:30 1 Centro Oeste U20 3-1 ABD U20

01:30 Vila Rica PA U20 0-2 Cruz Azul U20

01:30 Uniao Inhumas U20 0-1 Canedense U20

01:30 Operario Ferroviario PR Youth 1-1 Independiente FSJ U20

01:00 Resende RJ U20 4-5 Madureira Youth

01:00 Botafogo RJ U20 5-1 Audax Rio EC U20

00:00 Sileks 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

09:00 Coastal Spirit 2-2 Mosgiel AFC

14:00 Christchurch United 4-1 Cashmere Technical

17:30 The Cove FC (W) 0-11 West Adelaide (w)

16:45 Adelaide Comets (w) 1-3 Adelaide City (w)

16:45 Salisbury Inter (w) 5-1 Fulham United (w)

17:00 2 Green Gully Cavaliers 0-3 Oakleigh Cannons

16:30 Melbourne Knights 2-1 Dandenong City SC

09:30 St. Albans Saints U21 1-1 Port Melbourne Sharks SC U21

09:15 Eastern Lions U21 4-0 Dandenong Thunder U21

23:30 CAYB Club Athletic Youssoufia 0-1 FAR Forces Armee Royales

09:30 Devonport Strikers (w) 7-1 Kingborough Lions (w)

09:00 Clarence Zebras (w) 4-5 Launceston United (w)

07:00 Mario Mendez FC 1-0 Atletico Chiriqui B

20:00 Terengganu B 2-1 Darul Takzim II

20:00 Kelantan United 0-0 Kuching FA

17:00 Broadmeadow Magic (W) 2-2 Charlestown Azzuri (W)

22:00 Ghana (w) U17 2-0 Morocco (w) football U17

20:00 Ethiopia U17 (w) 0-1 Nigeria (w) U17

18:30 FC Ilbirs 1-1 Dordoi-Dynamo Naryn

09:45 Cooma Tigers U23 0-3 Monaro Panthers U23

09:30 Belconnen United U23 1-0 OConnor Knights U23

09:30 Canberra Olympic U23 1-5 Gungahlin Utd U23

06:30 La Luz 2-1 CA Juventud 1

01:05 Cerro Montevideo 2-1 Miramar Misiones FC

22:00 CA Atenas 2-3 Villa Espanola 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657