Kết quả trận Leeds United vs Aston Villa, 00h30 ngày 28/02

Leeds United
Leeds United
0
Aston Villa
Aston Villa
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leeds United vs Aston Villa


00:30 ngày 28/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Leeds United vs Aston Villa


TLCA
0.62 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
6.25 : 1 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
151.00 : 7.70 : 1.09
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Leeds United vs Aston Villa

 5'    0-1   goalAnwar El-Ghazi (Assist:Ollie Watkins)
 53'    Ezgjan Alioski↑Pascal Struijk↓ substitution  
 61'      yellow_cardMatt Targett
 61'    Tyler Roberts yellow_card  
 63'    Mateusz Klich yellow_card  
 64'    Jack Harrison↑Helder Costa↓ substitution  
 71'    Pablo Hernandez Dominguez↑Tyler Roberts↓ substitution  
 79'      substitutionMorgan Sanson↑Jacob Ramsey↓
 80'      yellow_cardAhmed El Mohammadi
 84'    Pablo Hernandez Dominguez yellow_card  
 88'      substitutionMahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet↑Anwar El-Ghazi↓

Đội hình thi đấu Leeds United vs Aston Villa

Leeds United Aston Villa
1 Illan Meslier
15 Stuart Dallas
6 Liam Cooper
14 Diego Javier Llorente Rios
2 Luke Ayling
21 Pascal Struijk
18 Raphinha
43 Mateusz Klich
11 Tyler Roberts
17 Helder Costa
9 Patrick Bamford
26 Damian Martinez
27 Ahmed El Mohammadi
4 Ezri Konsa Ngoyo
5 Tyrone Mings
18 Matt Targett
7 John McGinn
19 Marvelous Nakamba
41 Jacob Ramsey
15 Bertrand Traore
11 Ollie Watkins
21 Anwar El-Ghazi
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Ezgjan Alioski
30 Joe Gelhardt
22 Jack Harrison
52 Niall Huggins
13 Francisco Casilla Cortes
47 Jack Jenkins
19 Pablo Hernandez Dominguez
35 Charlie Cresswell
24 Leif Davis
25 Morgan Sanson
1 Tom Heaton
17 Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet
62 Kaine Hayden
22 Bjorn Engels
39 Keinan Davis
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
20 Ross Barkley
3 Neil Taylor

Số liệu thống kê Leeds United vs Aston Villa

Leeds United   Aston Villa
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
5
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
9
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
3
5
 
Cản sút
 
2
14
 
Sút Phạt
 
14
69%
 
Kiểm soát bóng
 
31%
68%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
32%
517
 
Số đường chuyền
 
227
80%
 
Chuyền chính xác
 
60%
14
 
Phạm lỗi
 
14
37
 
Đánh đầu
 
37
16
 
Đánh đầu thành công
 
21
3
 
Cứu thua
 
3
18
 
Rê bóng thành công
 
16
8
 
Đánh chặn
 
10
32
 
Ném biên
 
18
18
 
Cản phá thành công
 
16
7
 
Thử thách
 
13
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
111
 
Pha tấn công
 
83
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

19:00 Panserraikos 1-0 Veria FC

19:00 Kallithea 2-3 Rhodos FC

19:00 AO Triglia 3-2 AO Kavala

19:00 Aspropyrgos Enosis 3-0 Ialysos

19:00 Almopos Arideas 0-1 Olympiakos Volou

19:00 Kalamata AO 2-0 Asteras Vlachioti

19:00 Thesprotos 3-1 AEP Kozani

19:00 Egaleo Athens 1-3 AO Episkopis Rethymno

19:00 Apollon Kalamarias 2-2 Pierikos

19:00 Niki Volou 1-1 Santorini 2020 1

19:00 1 FK Atyrau 2-2 FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

19:00 EdirnesporGenclik 1-0 Utkoi

19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-0 Yeni Orduspor

19:00 Kutahyaspor 6-1 Ceyhanspor

19:00 Cankaya FK 1-2 Bukaspor

19:00 1 Bergama Belediyespor 0-1 Kestel

19:00 Yalovaspor 2-1 Golcukspor

19:00 Aksarayspor 2-2 Duzcespor

19:00 Somaspor 1-0 Yeni Altindag BS

19:00 Adiyamanspor 2-1 Silivrispor

19:00 Karsiyaka 1-0 Sile Yildizspor

19:00 1 Ofspor 1-1 Diyarbakirspor

19:00 Cizrespor 0-0 Erokspor

19:00 Nevsehirspor Genclik 2-0 Payasspor

19:00 Catalca Spor 1-0 Ispartaspor

19:00 Turk Metal Kirikkale 0-3 Karaman Belediyesi Spor

19:00 1 Carsambaspor 0-2 Osmaniyespor

19:00 Kizilcabolukspor 4-2 Artvin Hopaspor

19:00 Muglaspor 3-0 Bayrampasa

19:00 Batman Petrolspor 2-0 Celspor

19:00 Kemerspor 2003 3-0 Dai Lin Jissbon 1

19:00 Halide Edip Adivarspor 3-1 Fethiyespor

19:00 Erzin Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

19:00 Darica Genclerbirligi 0-2 Yimpas Yozgatspor

19:00 Sanger 0-0 Karaman Belediyespor

19:00 Modafen Spor 0-2 Yldrm Belediyesispor

19:00 Tokatspor 0-2 Yomraspor

19:00 Arhavispor 0-3 Erbaaspor S

19:00 Kozan BLD.SPOR 2-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1

19:00 Nazillispor 5-2 Tekirdagspor

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

19:00 Napoli(U19) 2-2 Spezia U19

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

19:00 Al-Horiyah 1-0 Hutteen FC

19:00 1 Teshrin SC 1-1 Al-Jaish Damascus

19:00 Al-Sahel(SYR) 2-1 Al Ittihad (SYR)

19:00 Al-Shorta Damascus 0-1 Al-Karamah

19:00 Jableh SC 2-3 Ha Ji lage

19:00 1 Al Wathbah 1-1 Al-Taleiah 1

19:00 Al-Wahda Damascus 0-0 Al futowa

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)

19:30 Shirak Gjumri B 0-4 FC West Armenia

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

18:00 LPS Buzau U19 0-4 Viitorul Constanta U19

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

19:30 US Tataouine 1-3 Esperance Sportive de Tunis

19:30 Sifakesi 0-0 Olympique de Beja 1

19:30 U.S.Monastir 3-1 ES du Sahel

18:30 Dukla Banska Bystrica 3-2 Dunajska Streda

19:00 Rotor Volgograd Youth 3-3 Khimki Youth

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

19:20 Instituto AC Cordoba U20 1-0 Belgrano U20

19:20 1 Atletico Rafaela U20 2-0 Estudiantes Rio Cuarto U20

18:30 Umraniyespor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

19:00 SC Tavriya 1-1 Metalurh Zaporizhya

19:00 Volyn Lutsk Reserves 0-1 FC Chernigiv 1

19:00 FC Peremoga Dnieper 0-4 FK Metal Kharkiv

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4 Mladost Lucani U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

19:30 Alashkert 1-0 Urartu

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s