Kết quả trận Leeds United vs Liverpool, 22h30 ngày 12/09

Leeds United
Leeds United 1
0
Liverpool
Liverpool
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leeds United vs Liverpool


22:30 ngày 12/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Leeds United vs Liverpool


TLCA
0.27 : 1/4:0 : 2.70
TL bàn thắng:
4.76 : 3 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
105.00 : 17.00 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Leeds United vs Liverpool

 12'    Liam Cooper yellow_card  
 16'      yellow_cardFabio Henrique Tavares,Fabinho
 20'    0-1   goalMohamed Salah Ghaly (Assist:Trent Arnold)
 31'    Diego Javier Llorente Rios yellow_card  
 34'    Pascal Struijk↑Diego Javier Llorente Rios↓ substitution  
 46'    Tyler Roberts↑Rodrigo Moreno Machado,Rodri↓ substitution  
 50'    0-2   goalFabio Henrique Tavares,Fabinho
 60'    Pascal Struijk red_card  
 63'      substitutionJodan Henderson↑Harvey Elliott↓
 68'    Daniel James↑Jack Harrison↓ substitution  
 82'      substitutionAlex Oxlade-Chamberlain↑Diogo Jota↓
 90'      substitutionNaby Deco Keita↑Thiago Alcantara do Nascimento↓
 90'    0-3   goalSadio Mane (Assist:Thiago Alcantara do Nascimento)

Đội hình thi đấu Leeds United vs Liverpool

Leeds United Liverpool
1 Illan Meslier
3 Hector Junior Firpo Adames
6 Liam Cooper
14 Diego Javier Llorente Rios
2 Luke Ayling
23 Kalvin Phillips
22 Jack Harrison
19 Rodrigo Moreno Machado,Rodri
15 Stuart Dallas
10 Raphael Dias Belloli,Raphinha
9 Patrick Bamford
1 Alisson Becker
66 Trent Arnold
32 Joel Matip
4 Virgil van Dijk
26 Andrew Robertson
67 Harvey Elliott
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
6 Thiago Alcantara do Nascimento
11 Mohamed Salah Ghaly
20 Diogo Jota
10 Sadio Mane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
13 Kristoffer Klaesson
45 Liam McCarron
38 Crysencio Summerville
35 Charlie Cresswell
46 Jamie Shackleton
11 Tyler Roberts
43 Mateusz Klich
21 Pascal Struijk
20 Daniel James
62 Caoimhin Kelleher
7 James Milner
21 Konstantinos Tsimikas
5 Ibrahima Konate
12 Joseph Gomez
8 Naby Deco Keita
15 Alex Oxlade-Chamberlain
14 Jodan Henderson
17 Curtis Jones

Số liệu thống kê Leeds United vs Liverpool

Leeds United   Liverpool
 
Giao bóng trước
 
0
2
 
Phạt góc
 
11
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
2
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Red card
 
0
9
 
Tổng cú sút
 
30
4
 
Sút trúng cầu môn
 
9
4
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
15
11
 
Sút Phạt
 
8
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
384
 
Số đường chuyền
 
506
80%
 
Chuyền chính xác
 
86%
9
 
Phạm lỗi
 
8
2
 
Việt vị
 
4
15
 
Đánh đầu
 
15
7
 
Đánh đầu thành công
 
8
5
 
Cứu thua
 
4
16
 
Rê bóng thành công
 
8
6
 
Đánh chặn
 
9
13
 
Ném biên
 
20
0
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
8
7
 
Thử thách
 
9
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
69
 
Pha tấn công
 
108
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

02:00 AFC Ajax 4-0 Borussia Dortmund

02:00 FC Porto 1-0 AC Milan

02:00 1 Atletico Madrid 2-3 Liverpool

02:00 PSG 3-2 RB Leipzig

02:00 FC Shakhtar Donetsk 0-5 Real Madrid

02:00 Inter Milan 3-1 Sheriff Tiraspol

23:45 Besiktas JK 1-4 Sporting CP

23:45 Club Brugge 1-5 Manchester City

21:30 Celtic FC 2-0 Ferencvarosi TC

02:05 St Albans City 1-1 Corinthian Casuals

01:55 Stratford Town 3-2 Boston United

01:45 Wrexham 2-0 Marine

01:45 Notts County 4-0 Tamworth

01:45 Buxton FC 1-1 Kettering Town 1

01:45 Halifax Town 1-0 Pontefract Collieries

01:45 Morpeth Town 1-3 York City

01:45 Gateshead 3-2 Marske United

01:45 1 Guiseley 2-1 Brackley Town

01:45 Hayes Yeading United 1-1 Dorking

01:45 1 Folkestone 2-2 Eastleigh

01:45 Weymouth 1-1 Yeovil Town

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 1-2 Al Hilal

01:30 La Louviere Centre 1-2 Anderlecht U21

01:00 SV 19 Sevelen 6-0 Union Wetten

00:15 HHC Hardenberg 2-3 FC Groningen Reserves

01:45 Bristol City 1-2 Nottingham Forest

01:45 Derby County 2-2 Luton Town

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 1-0 Blackburn Rovers

01:45 1 Sheffield United 1-2 Millwall

01:45 Stoke City 0-1 Bournemouth AFC

09:05 Atlas 0-0 CDSyC Cruz Azul

07:05 Club America 2-1 Santos Laguna 1

07:00 Puebla 2-0 Mazatlan FC

05:00 Queretaro FC 1-0 Monterrey

07:40 1 Bogota FC 0-0 Real Cartagena

06:00 Boyaca Chico 3-1 Real Santander

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua

07:00 O.Higgins 1-2 Melipilla

04:30 Audax Italiano 0-3 Nublense

07:15 Central Cordoba SDE 1-2 Velez Sarsfield

05:00 Patronato Parana 3-3 Defensa Y Justicia

02:45 Union Santa Fe 1-1 Racing Club

00:30 CA Platense 1-1 Rosario Central

07:00 Bolivar 4-1 San Jose

04:15 Royal Pari FC 0-1 The Strongest

02:00 Real Potosi 2-1 Oriente Petrolero

00:00 Kolding FC 2-2 Nykobing FC

02:00 1 Tenerife 0-1 Eibar

00:00 FC Cartagena 1-0 Sporting Gijon 1

00:00 SD Huesca 0-0 Malaga

19:00 Lokomotiv Plovdiv 2-1 Pirin Blagoevgrad

22:59 1 Resovia Rzeszow 0-2 Miedz Legnica

22:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Znamya Truda

22:00 Mordovya Saransk 5-1 FK Kolomna

20:00 Chertanovo Moscow 2-3 FC Murom 1

20:00 FK Leningradets 2-0 Baltika-BFU Kaliningrad

20:00 FC Olimp Odintsovo 2-1 Zvezda Sint Petersburg

20:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 Arsenal Tula II

20:00 Luki Energiya 0-1 FC Tver

20:00 1 FK Ryazan 1-0 Avangard

19:00 FK Znamya Noginsk 1-4 Rodina Moskva

19:00 1 Kairat Moskva 0-0 Dinamo Saint Petersburg

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-0 Sokol

19:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 0-2 Kazanka Moscow

18:00 Khimik Dzerzhinsk 0-1 Dinamo Moscow B

17:30 Khimki (R) 2-2 Saturn Moscow

17:00 Strogino Moscow 5-0 Metallurg Vidnoye

16:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-4 FK Volna Nizhegorodskaya 1

14:00 FK Chita 1-0 Zenit-2 St.Petersburg

13:00 1 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Kaluga

01:45 Leyton Orient 1-1 Forest Green Rovers

01:45 Harrogate Town 2-2 Tranmere Rovers

01:45 1 Crawley Town 1-3 Exeter City

01:45 1 Colchester United 1-1 Bristol Rovers 2

01:45 Sutton United 1-2 Swindon Town

01:45 Bradford City 1-3 Hartlepool United

01:45 Salford City 0-0 Rochdale

01:45 Barrow 1-1 Scunthorpe United

01:45 Oldham Athletic 1-3 Walsall

01:45 Northampton Town 3-0 Stevenage Borough

01:45 2 Newport County 2-2 Carlisle United

01:45 Mansfield Town 1-1 Port Vale

09:05 1 Pumas Tabasco 0-0 Cancun FC

07:05 Venados FC 3-1 Mineros de Zacatecas

05:00 Monterrey B 0-1 Leones Negros

22:00 Ethiopia Bunna 0-0 Sidama Bunna

19:00 Bahir Dar Kenema FC 3-0 Addis Ababa Ketema

22:00 CSKA 1948 Sofia II 2-0 Septemvri Simitli

22:59 Azam 1-0 Namungo FC

20:00 KMC FC 0-2 Young Africans

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Gangwon II 1

17:30 PFK Qizilqum (w) 2-1 Navbahor (w)

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Pakhtakor Tashkent (w) 1

17:00 Sevinch (w) 1-0 Bunyodkor Tashkent(w)

17:00 AGMK (w) 1-1 Metalourg Bekabad (w)

02:10 St Patricks CY 3-2 UC Dublin

01:30 1 Progreso Reserves 2-3 Wanderers FC Reserve

01:30 1 Cerrito Reserves 2-1 Villa Espanola Reserves

01:00 Plaza Colonia Reseves 1-1 Atletico Fenix Reserve 1

21:30 Sepahan 2-0 Mes Rafsanjan

19:30 Shahr Khodrou 0-0 Shahrdary Arak

19:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC

19:00 Nassaji Mazandaran 1-0 Fajr Sepasi

01:45 Merstham 4-0 Bowers Pitsea

01:45 Horsham 0-2 Cheshunt

01:45 East Thurrock United 1-2 Bishop's Stortford

23:10 KRC Genk U19 3-1 Koln U19

22:00 AZ Alkmaar U19 7-0 FK Gabala U19

21:00 Atletico de Madrid U19 2-0 Liverpool U19

20:30 FC Porto U19 3-1 AC Milan U19

20:30 Midtjylland U19 10-1 Rosenborg U19

20:00 U19 PSG 3-0 RB LeipzigU19

19:30 Illes Akademia U19 1-1 Septemvri Sofia U19

19:00 Inter Milan U19 2-1 FC Sheriff U19

19:00 Ajax U19 1-5 Borussia Dortmund U19

18:30 1 Besiktas JK U19 1-3 Sporting Lisbon U19 1

18:30 Club Brugge U19 1-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 3-2 Real Madrid U19

19:45 Arar (Youth) 2-1 Al-Jeel Youths

22:00 Kalmar U21 2-3 Halmstads U21

22:00 Norrby IF(U21) 1-5 HackenU21

21:00 Orgryte U21 2-1 Gais Goteborg U21

21:00 Mjallby AIF U21 2-2 Osters U21

20:00 Degerfors IF U21 7-2 GIF Sundsvall U21

21:00 Queretaro U20 1-1 Monterrey U20

21:00 Puebla U20 2-1 Mazatlan U20

21:00 Atlas U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20

03:00 AC Colina 1-0 San Antonio Unido

00:00 1 Hapoel Dir Hana 0-1 Ironi Bnei Kabul

20:00 Orzel Subkowy 0-6 GKS Przodkowo

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-4 Tzeirey Kafr Kana

00:00 FM Klaipedos 3-6 Niesky

01:45 Cliftonville 4-2 Bangor FC

01:45 Linfield FC 6-1 Dundela

14:30 National United SC 1-2 Uttarakhand FC

17:00 Hindustan Aeronautics Limited 1-1 Garhwal FC

14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United

23:40 Medine Trarza 1-2 ASC Tevragh Zeine

21:30 ACS Ksar 0-3 ASC Tidjikja

15:30 Silkeborg IF Reserve 3-3 Aarhus AGF Reserve

01:15 Ullensaker U19 4-1 Mjondalen U19

01:00 Burnley U23 1-2 Peterborough United U23

06:30 Clube Remo 9-0 Galvez AC

00:30 SV Morlautern 2-2 Arminia Ludwigshafen

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-0 Rot-Weiss Koblenz

00:00 1 SV Rochling Volkling 0-4 FC 08 Hombrug

22:00 Malkia 3-1 Sitra

22:00 Bahrain SC 3-1 Qalali

22:00 Al-Shabbab 7-0 Al-Tadhmon

07:30 Coritiba PR 3-0 Sampaio Correa

05:00 1 Londrina PR 0-0 Goias

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:15 Jiangsu Suning (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

15:00 Beijing Beikong (w) 1-4 Changchun Masses Properties (w)

13:15 Sichuan (w) 0-1 HeNan Huishang (w)

13:15 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Wuhan Jianghan (w)

19:00 MFK Kezmarok 0-3 MFK Skalica

07:30 Ferroviario CE 4-0 Juazeirense

07:30 Vitoria BA 3-0 Itabaiana(SE)

07:30 Santa Cruz PE 3-3 Floresta CE

05:10 Confianca SE 1-1 Sousa PB

00:00 SV Seekirchen 0-1 SV Grodig

00:00 FC Pinzgau Saalfelden 3-0 SV Wals-Grunau

22:30 1 TS Galaxy 0-1 AmaZulu

20:30 Marumo Gallants FC 2-2 Royal AM

04:00 Parrillas One 2-2 CA Independiente Siguatepeque

22:35 AL-Rbeea Jeddah 0-0 AL-jeel

22:25 Al-Orubah 1-3 Uhud

22:25 Al-Ameade 1-1 Najran SC

21:50 Al-adalh 1-0 Al Sahel

02:00 Grosseto 1-1 Teramo

02:00 1 Fermana 0-0 Lucchese

02:00 ACD Virtus Entella 0-0 Vis Pesaro

02:00 Cesena 2-1 Pontedera

02:00 A.C. Reggiana 1919 3-1 Ancona 1

02:00 Pescara 1-2 Modena

02:00 Imolese 1-1 Pistoiese

23:30 Gubbio 4-0 Carrarese

22:30 Montevarchi 0-2 Olbia

19:30 Viterbese 2-0 Robur Siena S.S.D.

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-1 SpVgg Bayreuth

00:00 Hamburger SV (Youth) 0-2 ETSV Weiche Flensburg

00:00 Viktoria Aschaffenburg 1-1 Unterhaching

19:30 Al Yarmouk 4-0 Mansheiat Bani Hasan

19:30 Al-Tora 2-5 AL-Sareeh

22:00 England U17 1-0 Belarus U17

19:00 Slovakia U17 5-0 Armenia U17

22:00 Spain (w) U19 3-0 Slovakia (w) U19

22:00 Portugal (w) U19 1-2 Czech (w) U19

21:00 Wales (w) U19 3-0 Andorra U19 (W)

20:30 Croatia (w) U19 2-0 Liechtenstein (w) U19

19:30 Estonia (w) U19 0-2 Montenegro (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 13-0 Armenia (w) U19

17:00 Moldova (w) U19 0-0 Albania U19(w)

16:00 Latvia (w) U19 0-3 Kosovo U19(w)

01:45 Portsmouth 0-4 Ipswich Town

01:45 Cambridge United 1-1 Sheffield Wednesday

01:45 Rotherham United 0-0 Wycombe Wanderers

01:45 Wigan Athletic 1-2 Milton Keynes Dons

01:45 Cheltenham Town 3-1 Morecambe

01:45 Crewe Alexandra 0-4 Sunderland A.F.C

01:45 Fleetwood Town 0-1 Burton Albion

01:45 Charlton Athletic 2-3 Accrington Stanley

01:45 Gillingham 1-0 Doncaster Rovers

01:45 Oxford United 2-0 Shrewsbury Town

01:45 Lincoln City 0-1 AFC Wimbledon

01:45 Plymouth Argyle 3-0 Bolton Wanderers

02:00 Northwood 0-1 Basingstoke Town

01:45 1 Marlow 0-1 Hanwell Town 1

01:45 Sittingbourne 3-2 Whitstable Town

01:45 Sudbury 4-2 Great Wakering Rovers

02:15 AC Juvenes 2-1 SP Domagnano

02:15 Faetano 0-1 San Giovanni

03:15 Huracan de San Luis 1-0 Juventud Unida Universitario U20

23:45 Al-Nasar 3-1 Al Fahaheel SC

21:45 1 Al-Salmiyah 2-3 Khaitan

06:00 Municipal Iquique 1-0 Union San Felipe

05:00 Universidad de Concepcion 0-0 Barnechea

02:00 Deportes Santa Cruz 1-0 Rangers Talca

23:30 Coquimbo Unido 1-1 Deportes Temuco

22:59 Russell City 3-1 Al Bidda SC

22:59 Al Shahaniya 1-0 Muaidar SC

21:30 Desportivo Huila 1-2 Sagrada Esperanca

19:10 Ommal Hama 0-1 Al-Horiyah

19:00 Al-Nabek 0-3 Al-Arabi 1

19:00 Al Kiswa 1-1 Al-Dumair FC

19:00 Al-Mohafza 0-1 Al-Yaqdhah

20:00 Czech Republic U16 3-0 Slovakia U16

01:46 Harlow Town 3-2 Welwyn Garden City

07:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0 Veraguas CD (W)

07:00 Mario Mendez FC (W) 1-1 SD Panama Oeste (w) 1

04:00 Costa Del Este FC (W) 4-0 Alianza FC Panama (w)

03:00 CD Universitario (w) 0-3 Atletico Chiriqui (w)

20:30 Mitra Kukar 2-0 Kalteng Putra FC

18:30 Cilegon United 1-0 Perseru Serui

15:15 Putra Sinar Giri 0-2 PSIM Yogyakarta

20:00 CS Dinamo Bucuresti 1-0 AS Dan Chilom

19:00 1 Afumati 3-2 Farul Constanta II 1

19:00 Unirea Bascov 0-4 Rapid Bucuresti II

15:30 West Torrens Birkalla B 2-3 Modbury Jets Reserves

15:30 North Eastern MetroStars Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

01:45 St Ives Town 1-0 Hitchin Town

01:45 Rushall Olympic 4-1 Bromsgrove Sporting FC

01:45 Needham Market 3-0 Biggleswade Town

01:45 Lowestoft Town 1-0 Royston Town

01:45 Coalville 6-2 Peterborough Sports

01:45 Banbury United 3-2 Leiston FC

01:45 Rushden Diamonds 0-1 Barwell

00:00 Falkenberg 1-4 Helsingborg

00:00 Landskrona BoIS 2-0 Jonkopings Sodra IF

01:45 Spalding United 4-3 Soham Town Rangers

01:45 Cleethorpes Town 3-1 Stocksbridge Park Steels

01:45 Hebburn Town 1-3 Brighouse Town

07:10 Villa Dalmine 1-1 Ferrol Carril Oeste

01:45 Carme Dawson 3-3 Pessah Lo Fano

01:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-2 Royal Saint Giuseppe Futsal 1

01:00 Sandro Abate Avellino Futsal 4-1 Pescara Futsal

01:00 L84 Futsal 5-0 Cormar Polistena Indoor Soccer 1

00:00 Catania Futsal 2-4 CMB Matera Futsa

00:00 Romania Indoor Soccer 0-1 Petrarca Padova C5 Futsal

00:00 Gratkorn 2-1 SV Pachern 1

00:00 SK Furstenfeld 1-1 TUS Heiligenkreuz

17:30 Khoromkhon Club 1-2 Tuv Buganuud

02:00 1 Levante Futsal 5-3 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:30 F.C.Barcelona Futsal 4-1 Real Betis Futsal

02:00 Kings Langley 0-2 Harrow Borough

01:45 Salisbury FC 1-2 Chesham United

01:45 Merthyr Town 0-3 Poole Town

01:45 Dorchester Town 3-2 Hartley Wintney

01:45 Swindon Supermarine 0-1 Taunton Town

00:00 Sportunion Schonbrunn 5-4 Favoritner AC

23:45 Red Star-Penzing 6-0 FCJ Alt Ottakring

01:30 Aparecidense U20 1-1 Trindade AC Youth

01:30 Vila Nova (Youth) 6-1 Itumbiara U20

01:30 Goias U20 3-2 Morrinhos U20

01:30 Aparecida EC U20 3-3 Anapolina U20

19:30 Aseev U20 0-1 Goiania (Youth)

16:30 CRPF 2-2 Sant Baba Bhag Singh FA

16:30 Jagat Singh Palahi FA 2-2 Sikh Regiment Centre FC 1

01:00 Sapucaiense RS 3-0 Garibaldi

06:00 America FC Natal RN 1-2 Bela Vista 1

01:30 1 Pinheirense EC 0-0 Villariga pa

19:30 1 Royal sports pa 3-0 Tiradentes PA

19:30 Santa Rosa PA 1-1 Caete FC

18:00 Keshla FK II 1-2 Qarabag II

18:00 PFC Neftchi II 5-0 Standard Sumgayit II

12:00 Shine Yarmag (w) 0-1 Kharaatsai (w)

13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w)

02:30 1 IRT Itihad de Tanger 0-2 FAR Forces Armee Royales

01:00 Portuguesa Desportos 0-0 Atibaia

01:00 Santos B 0-1 EC Sao Bernardo/SP

01:00 Sao Caetano 4-0 Juventus SP

01:00 Sao Bernardo 1-0 Primavera

01:00 Sao Bento 0-1 Noroeste

01:00 Rio Claro 0-2 XV de Piracicaba

01:00 Botafogo B SP 2-0 AE Velo Clube SP

01:00 CA Votuporanguense SP 0-2 Comercial-SP

00:00 Cartagines Deportiva SA 1-0 Sporting San Jose

01:00 Barra da Tijuca 0-0 Buzios

18:00 KF Feronikeli 0-2 KF Drita Gjilan

18:00 KF Ulpiana 0-6 KF Llapi

18:00 Prishtina 2-1 Malisheva

18:30 Chengdu Better City FC 1-2 Sichuan Jiuniu

14:30 Wuhan FC 4-0 Qingdao FC

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2 Shanghai Port

14:00 Cangzhou Mighty Lions 1-3 Shenzhen FC

19:30 Millwall U23 3-1 Swansea City U23

19:00 Queens Park Rangers U23 0-2 Colchester United U23

19:00 Cardiff City U23 4-1 Charlton U23

01:30 Estudiantes LP Reserves 2-0 Nueva Chicago Reserves

01:00 Villa Dalmine Reserves 1-0 Barracas Central Reserves 1

01:00 CA Brown de Adrogue Reserves 3-2 Temperley Reserves 1

00:00 Tristan Suarez Reserves 0-2 Quilmes Reserves

22:00 1 Real Pilar Reserves 2-2 Victoriano Arenas Reserves

22:00 Leandro N. Alem Reserves 1-0 Ferrocarril Midland Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 6-0 Godoy Cruz Reserves

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-0 Velez Sarsfield Reserves

08:15 Racing Club Montevideo 0-1 Defensor Sporting Montevideo

05:55 Villa Teresa 1-2 Cerro Montevideo

03:15 CA Juventud 1-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657