Kết quả trận Leicester City vs Brighton Hove Albion, 02h30 ngày 11/02

Leicester City
Leicester City
1
Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
0
Kết quả bóng đá Cúp FA

Leicester City vs Brighton Hove Albion


02:30 ngày 11/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Leicester City vs Brighton Hove Albion


TLCA
0.78 : 0:0 : 1.16
TL bàn thắng:
7.14 : 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.09 : 14.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Brighton Hove Albion

 44'    Ayoze Perez yellow_card  
 52'    Youri Tielemans yellow_card  
 62'    Hamza Choudhury↑Wilfred Onyinye Ndidi↓ substitution  
 62'    James Maddison↑Ayoze Perez↓ substitution  
 62'    Kelechi Iheanacho↑Jamie Vardy↓ substitution  
 71'      substitutionJoel Veltman↑Ben White↓
 75'    Christian Fuchs↑James Justin↓ substitution  
 79'      substitutionYves Bissouma↑Adam Lallana↓
 80'      substitutionAlexis Mac Allister↑Steven Alzate↓
 90'    Kelechi Iheanacho (Assist:Youri Tielemans) goal 1-0  
 90'      yellow_cardYves Bissouma

Đội hình thi đấu Leicester City vs Brighton Hove Albion

Leicester City Brighton Hove Albion
12 Danny Ward
2 James Justin
4 Caglar Soyuncu
18 Daniel Amartey
33 Luke Thomas
8 Youri Tielemans
25 Wilfred Onyinye Ndidi
46 Vontae Daley-Campbell
17 Ayoze Perez
9 Jamie Vardy
19 Cengiz Under
31 Christian Walton
3 Ben White
5 Lewis Dunk
33 Dan Burn
6 Michal Karbownik
14 Adam Lallana
13 Pascal Gross
17 Steven Alzate
22 Percy Tau
15 Jakub Moder
29 Andi Zeqiri
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Marc Albrighton
20 Hamza Choudhury
14 Kelechi Iheanacho
1 Kasper Schmeichel
10 James Maddison
15 Harvey Barnes
6 Jonny Evans
50 Sidnei Tavares
28 Christian Fuchs
10 Alexis Mac Allister
54 Jensen Wier
8 Yves Bissouma
7 Aaron Anthony Connolly
18 Danny Welbeck
9 Neal Maupay
25 Moises Caicedo
23 Jason STEELE
34 Joel Veltman

Số liệu thống kê Leicester City vs Brighton Hove Albion

Leicester City   Brighton Hove Albion
7
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
7
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
2
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
2
12
 
Sút Phạt
 
9
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
561
 
Số đường chuyền
 
473
85%
 
Chuyền chính xác
 
84%
8
 
Phạm lỗi
 
7
1
 
Việt vị
 
5
27
 
Đánh đầu
 
27
14
 
Đánh đầu thành công
 
13
1
 
Cứu thua
 
1
15
 
Rê bóng thành công
 
16
7
 
Đánh chặn
 
8
16
 
Ném biên
 
19
15
 
Cản phá thành công
 
16
9
 
Thử thách
 
7
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
114
 
Pha tấn công
 
98
46
 
Tấn công nguy hiểm
 
54

18:00 Nam Định FC 1-1 Hà Nội FC

17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo

16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers

16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka

17:30 Gangwon FC 4-2 Jeju United

17:00 Pohang Steelers 1-1 Gimcheon Sangmu

16:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Seongnam FC

18:30 Chengdu Better City FC 2-2 Shenzhen FC

16:30 Shanghai Shenhua 2-1 Guangzhou Evergrande

14:30 Wuhan three town 5-0 Hebei FC

20:00 Dinamo Makhachkala 3-0 Spartak Nalchik

19:45 The New Saints 2-1 Cliftonville

19:00 Erzgebirge Aue 4-0 Berliner AK 07 1

19:00 Nordsjaelland 3-0 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Alemannia Haibach 1-5 Bayern Alzenau

18:30 Randers FC 6-2 Helsingor

18:00 TuS Heeslingen 3-0 BSV Rehden

18:00 SV Tasmania Berlin 1-5 SV Babelsberg 03

18:00 SV Lippstadt 3-1 TuS Bersenbruck

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-2 Akron Togliatti

18:00 Koln Am 1-4 KAS Eupen

17:30 Rakow Czestochowa 5-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 1 Phố Hiến 2-2 Công An Nhân Dân

17:00 Bình Phước 0-1 Phù Đổng

15:30 Đắk Lắk 1-2 Huế FC

20:00 FC Minsk 2-4 FC Belshina Babruisk

17:00 Omiya Ardija 0-1 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Renofa Yamaguchi 2-1 Ventforet Kofu

16:30 FC Ryukyu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Yokohama FC 2-0 Albirex Niigata

16:00 Tokushima Vortis 1-0 Thespa Kusatsu

16:00 1 Tochigi SC 1-1 Grulla Morioka

12:00 1 JEF United Ichihara Chiba 3-1 Tokyo Verdy

18:00 Gwangju Football Club 1-4 Gyeongnam FC

18:00 Daejeon Citizen 1-1 Gimpo FC

16:00 Busan I Park 0-2 Bucheon FC 1995

19:00 Sandvikens IF 4-1 Umea FC 1

18:00 Motala AIF FK 0-3 Pitea IF

16:30 Geylang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

20:00 Highlanders 3-2 Black Rhinos

20:00 Capps linked 0-1 ZPC Kariba

20:00 Tanzania Prisons 1-0 Simba Sports Club

18:00 Mtibwa Sugar 2-4 Namungo FC

17:00 Pyeongchang FC 2-3 Goyang KH FC)

16:00 FC Namdong 3-2 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 1 Yeoju Sejong 1-2 Yangpyeong

14:40 South China AA 1-2 Shatin SA

14:40 Eastern District SA 1-1 Yuen Long FC

12:30 Wong Tai Sin 1-1 Wofoo Tai Po

12:30 Central Western District RSA 0-0 North District FC

12:30 Wing Yee FT 6-3 Happy Valley

14:15 Capalaba (w) 0-2 Sunshine Coast Wanderers (W)

14:00 Weston Pud(w) 3-1 Logan Lightning (w)

18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 Tobol Kostanai

15:30 Hantharwady United 2-0 Ayeyawady united

20:00 Terton FC 1-7 RTC FC

13:00 Sydney Olympic 4-1 Sutherland Sharks

12:10 Blacktown City Demons 3-0 Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns 3-3 Sydney United

14:10 Rockdale City Suns U20 1-3 Sydney United 58 U20

13:32 Valentine Phoenix Reserves 1-0 Maitland FC Reserves

19:00 MCF FC 1-0 Migori Youth

15:15 Sydney Olympic FC (w) 0-0 Illawarra Stingrays (w)

14:10 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

14:00 Manly Utd (w) 3-3 Football NSW Institute (w)

14:00 NWS Spirit (W) 1-3 Apia L Tigers (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 7-0 Aime Rigi (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) 1-0 Maca Searle (w)

14:30 Tung Sing FC 0-2 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 0-5 Fu Moon FC

14:00 Balcatta (w) 1-2 Fremantle City FC (w)

19:00 FC Slutsk Reserves 0-3 FC Vitebsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-2 Bate Borisov Reserves 1

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-2 Torpedo Zhodino Reserves

12:00 Canberra FC 0-1 Gungahlin United

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 FK Panevezys B 5-2 Garr and Ava

19:00 Stenungsunds IF 1-1 Kumla

17:00 Skelleftea FF 6-0 Ytterhogdal IK

15:15 Mitchelton FC 1-2 Ipswich knights SC

19:00 Throttur Reykjavik U19 1-0 Dahl vickreni Ma GREE U19

19:20 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Merlo U20

19:10 CA Ituzaingo U20 0-0 Los Andes U20

19:10 CA San Miguel U20 3-2 Real Pilar Fútbol Club U20

19:00 FK Limbazi 0-2 Jekabpils

15:00 Parks Academy 0-11 Jelgava

13:00 Criacao Shinjuku 2-2 Verspah Oita

13:00 Nara Club 0-0 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 0-0 Matsue City FC

19:00 LD Maputo 0-0 Incomati Xinavane

17:00 Hwaseong FC 1-0 Mokpo City

17:00 Cheonan City 0-2 Yangju Citizen

17:00 Gimhae City 0-2 Changwon City

15:00 Gyeongju KHNP 3-1 Busan Transportation Corporation

18:30 Tiong Bahru 2-3 Racing Club Warwick FC

16:00 Sporting Westlake 2-0 Mattar Sailors FC 1

19:45 BRM FC 0-0 PIB FC

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3-1 Fremantle City FC U21 (W)

18:30 Shenyang City Public 3-1 Shanghai Jiading Huilong

15:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Shijiazhuang Kungfu

15:00 Suzhou Dongwu 0-3 Nantong Zhiyun 1

14:30 Nanjing City 0-1 Qingdao Manatee

20:00 Ullensaker/Kisa IL 2-1 Levanger FK

20:00 Alta 1-1 Kjelsas

19:00 Ullern FC 2-2 Sotra

19:00 Vard Haugesund 1-1 Notodden FK

19:00 Moss 2-0 Egersunds IK

18:00 Tromsdalen 1-0 Brattvag

19:00 Shelbourne U19 2-2 Sligo U19

16:30 TUT FC (W) 1-0 Tsunami Queens (w)

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Big Bullets FC

19:30 Dedza Dynamos 3-2 Ekwendeni Hammers

16:30 Capalaba Bulldogs 1-3 Eastern Suburbs Brisbane

12:00 Gold Coast Knights 1-1 Queensland Lions SC 1

20:00 Raufoss 1-0 Skeid Oslo

20:00 Stabaek 0-0 Fredrikstad

14:10 Gold Coast Knights U23 0-2 Lions FC U23

13:00 1 Mitchelton U23 1-2 Ipswich knights U23

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3 Capalaba Bulldogs U23

19:00 Singapore (w) 0-1 China Hong Kong (w)

19:00 Bangladesh (w) 0-0 Malaysia (w)

16:00 U19 Thái Lan 1-1 Phuket

16:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-2 Philippines (w)

20:00 Byasen Toppfot 4-0 Innstranden

18:00 Skovde AIK 0-2 Vasteras SK FK

18:00 Utsiktens BK 1-0 IK Brage

12:30 Southern United (w) 3-0 South Yarra SC (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 2-2 Casey Comets (w)

18:00 TC Sports Club 0-1 Club Green Streets

18:00 Tuv Buganuud 1-1 FC Ulaanbaatar

15:00 1 BCH Lions 2-2 Khovd

12:00 1 Khangarid Klub 2-1 Athletic 220 FC 1

17:00 1 Solid SC 1-7 Java Lane SC

17:00 SLTB SC 0-4 Pelicans SC

17:00 Sri Lanka Police SC 0-1 Super Sun SC

15:00 Hang Yuen FC 0-0 Taichung Futuro

14:15 Coomera 3-3 Samford Ranges

13:00 Taringa Rovers 0-4 Holland Park Hawks FC

12:00 North Star 1-1 Souths United

16:00 1 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Ban Di Tesi Iwaki

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Kamatamare Sanuki

14:30 Imabari FC 0-0 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-4 FC Gifu

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Fukushima United FC 1

19:00 Dziugas Telsiai 2-0 Lietava Jonava

17:00 Bashundhara Kings 3-2 Sheikh Russel KC

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13-0 New Lambton FC (W)

19:00 1 Club Comunicaciones U20 2-1 Canuelas FC Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657