Kết quả trận Leicester City vs Manchester City, 23h30 ngày 03/04

Leicester City
Leicester City
0
Manchester City
Manchester City
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leicester City vs Manchester City


23:30 ngày 03/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Leicester City vs Manchester City


TLCA
2.12 : 0:0 : 0.39
TL bàn thắng:
10.00 : 2 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
56.00 : 7.30 : 1.12
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Manchester City

 32'    Wilfred Onyinye Ndidi yellow_card  
 58'    0-1   goalBenjamin Mendy
 63'      substitutionRaheem Sterling↑Sergio Leonel Kun Aguero↓
 71'    Ricardo Domingos Barbosa Pereira↑Marc Albrighton↓ substitution  
 72'    James Maddison↑Kelechi Iheanacho↓ substitution  
 73'      yellow_cardEderson Santana de Moraes
 74'    0-2   goalGabriel Fernando de Jesus (Assist:Raheem Sterling)
 79'      substitutionFerran Torres↑Riyad Mahrez↓
 82'      yellow_cardFernando Luis Roza, Fernandinho
 83'    Nampalys Mendy↑Wilfred Onyinye Ndidi↓ substitution  
 87'    Daniel Amartey yellow_card  
 88'      substitutionPhil Foden↑Kevin De Bruyne↓
 90'      yellow_cardRodrigo Hernandez

Đội hình thi đấu Leicester City vs Manchester City

Leicester City Manchester City
1 Kasper Schmeichel
3 Wesley Fofana
6 Jonny Evans
18 Daniel Amartey
27 Timothy Castagne
8 Youri Tielemans
25 Wilfred Onyinye Ndidi
11 Marc Albrighton
17 Ayoze Perez
9 Jamie Vardy
14 Kelechi Iheanacho
31 Ederson Santana de Moraes
2 Kyle Walker
3 Ruben Dias
14 Aymeric Laporte
22 Benjamin Mendy
25 Fernando Luis Roza, Fernandinho
16 Rodrigo Hernandez
26 Riyad Mahrez
17 Kevin De Bruyne
9 Gabriel Fernando de Jesus
10 Sergio Leonel Kun Aguero
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
24 Nampalys Mendy
33 Luke Thomas
12 Danny Ward
20 Hamza Choudhury
46 Vontae Daley-Campbell
26 Dennis Praet
64 Thanawat Suengchitthawon
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
10 James Maddison
5 John Stones
21 Ferran Torres
8 Ilkay Gundogan
6 Nathan Ake
27 João Cancelo
7 Raheem Sterling
20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
47 Phil Foden
33 Scott Carson

Số liệu thống kê Leicester City vs Manchester City

Leicester City   Manchester City
 
Giao bóng trước
 
0
1
 
Phạt góc
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
5
 
Tổng cú sút
 
11
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
2
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
1
13
 
Sút Phạt
 
16
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
437
 
Số đường chuyền
 
566
83%
 
Chuyền chính xác
 
88%
13
 
Phạm lỗi
 
12
3
 
Việt vị
 
1
21
 
Đánh đầu
 
21
12
 
Đánh đầu thành công
 
9
2
 
Cứu thua
 
2
18
 
Rê bóng thành công
 
14
17
 
Đánh chặn
 
10
15
 
Ném biên
 
18
0
 
Woodwork
 
1
18
 
Cản phá thành công
 
14
10
 
Thử thách
 
13
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
63
 
Pha tấn công
 
160
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
58

17:30 Daegu FC 1-0 Suwon Samsung Bluewings 1

17:30 Seongnam FC 1-3 Incheon United

17:30 Jeju United 2-1 FC Seoul

17:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Jeonbuk Hyundai Motors

19:00 Henan Songshan Longmen 1-2 Shenzhen FC

17:00 Qingdao FC 2-1 Cangzhou Mighty Lions

20:10 Valerenga 2-1 Sarpsborg 08

20:00 Odd Grenland 1-1 Jerv

19:05 Aalesund FK 1-0 Sogndal

18:00 Mjondalen IF 4-0 Sandefjord

20:00 Erzurum BB 1-0 Yeni Malatyaspor

20:00 Ankaragucu 1-1 Denizlispor

17:00 Montedio Yamagata 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00 Machida Zelvia 3-0 FC Ryukyu

17:00 Ehime FC 3-1 Matsumoto Yamaga FC

17:00 Ventforet Kofu 2-0 SC Sagamihara

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Blaublitz Akita

17:00 Jubilo Iwata 3-2 Omiya Ardija

17:00 Tochigi SC 2-2 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 1-0 Fagiano Okayama

17:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-0 Renofa Yamaguchi

16:00 Tokyo Verdy 0-2 Kyoto Sanga

20:00 Tabor Sezana 3-1 NK Mura 05 1

20:00 Beroe Stara Zagora 0-1 Tsarsko Selo

20:30 Zvezda Perm 0-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny

20:00 Mashuk-KMV 0-0 Legion Dynamo

20:00 FK Chita 3-0 Zvezda Irkutsk

20:00 Inter Cherkessk 0-1 FK Kuban Kholding

20:00 FK Makhachkala 1-0 FK Biolog

19:00 FK Forte Taganrog 1-1 SKA Rostov 1

19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 0-1 FK Orenburg-2

19:00 FC Lada Togliatti 1-1 Nosta Novotroitsk

17:00 FC Tuapse 2-1 Krasnodar III

14:00 FK Ural-2 1-1 Krylia Sovetov II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Motor Lublin

19:30 SKODA Xanthi 4-0 Panahaiki-2005

19:30 Giorgos Karaiskakis 2-1 Diagoras

19:30 Ionikos 1-1 Kissamikos 1

19:30 Doxa Dramas 0-4 Levadiakos

19:30 Apollon Larissas 0-3 Ergotelis

19:30 Trikala 0-0 Ierapetra

18:00 Iskra Stal Ribnita 2-1 Real Succes

20:00 Sebeta City 2-2 Wolaita Dicha

20:00 Polisi Tanzania FC 0-1 Mbeya City

20:00 Kagera Sugar 0-2 Simba Sports Club

18:00 Ruvu Shooting 5-1 Mwadui FC

19:00 Budai FC U19 1-2 ZalaegerzsegTE U19

16:00 CLB TPHCM (w) 3-0 Ha Noi II(w)

19:10 Sultanbeyli 3-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:10 2 Erbaaspor S 0-0 Carsambaspor

19:00 1 Dai Lin Jissbon 1-2 Ofspor

19:00 Utkoi 3-1 Kemerspor 2003 1

19:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yalovaspor 1

19:00 Kestel 3-0 Modafen Spor

19:00 Yomraspor 1-1 Agri 1970 Spor

19:00 Yeni Altindag BS 4-2 Karsiyaka

19:00 Karaman Belediyesi Spor 4-0 Muglaspor

19:00 Tepecik Bld 0-1 Sanger

19:00 1877 Alemdagspor 1-2 Cankaya FK

19:00 Duzcespor 1-0 Bergama Belediyespor

19:00 1 Bukaspor 4-0 Fatsa Belediyespor

19:00 Yldrm Belediyesispor 1-0 Turk Metal Kirikkale

19:00 Sile Yildizspor 0-1 Batman Petrolspor

19:00 Bayrampasa 3-1 Kozan BLD.SPOR

19:00 Osmaniyespor 1-1 Somaspor

19:00 Yeni Orduspor 4-2 Aksarayspor 2

19:00 Ispartaspor 4-0 Arhavispor

19:00 Payasspor 1-3 Diyarbakirspor

19:00 Golcukspor 1-1 Cizrespor 2

19:00 Nevsehirspor Genclik 0-0 Kizilcabolukspor

19:00 Erokspor 3-1 Catalca Spor

19:00 1 Manisaspor 1-2 EdirnesporGenclik

19:00 Artvin Hopaspor 2-1 Yesilyurt Belediyespor

19:00 Tekirdagspor 1-3 Darica Genclerbirligi

19:00 Mardin BB 2-0 Erzin Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 1-2 Nazillispor

19:00 Kahta 02 Spor 2-1 Kutahyaspor

19:00 Fethiyespor 2-0 Tokatspor

19:00 Ceyhanspor 0-5 Halide Edip Adivarspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Adiyamanspor

19:00 River PI 3-2 Picos

20:10 Uniao Inhumas U20 2-2 Goiania (Youth)

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-0 Sutherland Sharks U20

20:20 Verona U19 0-0 US Cremonese U20

20:00 Venezia F.C. Youth 1-0 Pordenone Youth

17:41 Robina City Metro 4-3 Coomera Metro

16:20 Surfers Paradise Blue 2-3 Musgrave Metro

16:20 Bond Bullsharks 2-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

16:20 Runaway Bay Metro 0-1 Southport Warriors Metro 1

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-2 Dinamo Batumi

18:00 Merani Martvili 0-0 Torpedo Kutaisi

18:00 FC Gagra 5-2 Baia Zugdidi

18:00 FC Sioni Bolnisi 2-2 Samtredia

18:00 Samgurali B 1-3 FC Telavi

17:00 Sabutaroti billisse B 2-5 Gareji Sagarejo

17:00 Merani Martvili 2-5 Lokomotiv Tbilisi

17:00 WIT Georgia Tbilisi B 0-0 Dila Gori

16:00 FC Shukura Kobuleti 1-0 Dinamo Tbilisi

20:05 Kataka FC 1-0 Maroons

17:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

19:10 HNK Gorica U19 3-0 Slaven Belupo U19

20:00 Namungo FC 0-3 Raja Casablanca Atlhletic

20:00 Nkana FC 0-1 Pyramids FC

20:00 1 Coton Sport 1-2 JS kabylie

20:00 Orlando Pirates 0-0 ES Setif

16:30 Bethania Rams SC 1-3 Kangaroo Point Rovers FC

20:00 Xylotympou 0-0 Alki Oroklini

19:30 2 Jerba Midoun 1-1 CO Medenine

19:30 CS.Hammam-Lif 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-3 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

18:00 FC Tambov Youth 0-0 FK Ural Youth

18:00 FK Krasnodar Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth 2

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 PFC Sochi Youth 0-1 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 3-2 Ufa Youth

16:00 FC Terek Groznyi Youth 2-0 Rubin Kazan (R)

20:00 Jezero Plav 0-0 OFK Titograd

20:00 Black Leopards 0-0 Stellenbosch FC

20:00 AmaZulu 0-0 Mamelodi Sundowns

19:00 1 Cagliari U19 0-1 Bologna U20

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-2 Kasimpasa U19 2

17:00 Goztepe U19 5-1 Fatih Karagumruk U19

13:00 Maruyasu Industries 1-1 FC Tiamo Hirakata

18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 GKS Gornik Leczna (w)

20:00 Juve Stabia 0-1 Catanzaro

20:00 Foggia 1-0 AC Monopoli

20:00 Pro Vercelli 1-3 Lecco

20:15 Nuova Monterosi 3-0 Cassino

20:00 1 ASD Lornano Badese 1-3 San Donato Tavarnelle

20:00 Correggese Calcio 2-2 Rimini

20:00 Asd Pineto Calcio 2-0 FC Matese

20:00 Delta Porto Tolle 3-0 GSD Ambrosiana

20:00 Insieme Formia 2-1 Giugliano

20:00 ASD Grassina 0-1 Robur Siena S.S.D.

20:00 Team Nuova Florida 0-0 Afragolese 1944

20:00 US Folgore Caratese 1-0 A.S. Varese

20:00 FBC Gravina 2-1 Real Agro Aversa 1

20:00 Real Forte Querceta 1-2 Bagnolese

20:00 SCD Progresso Calcio 0-2 Mezzolara

20:00 1 Casarano 2-1 Nardo

20:00 Pro Piacenza U19 0-0 Cesena U20

20:00 Sambenedettese U19 1-2 Matelica U19

20:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

20:00 Olimpia Cluj II (w) 6-2 Olimpic Star Cluj (w)

20:00 Teplice 0-1 FC Viktoria Plzen

20:00 Synot Slovacko 4-2 Brno

20:00 Marila Pribram 1-4 Bohemians 1905

20:00 Opava 0-2 Slovan Liberec

16:35 Brisbane Strikers 0-1 Capalaba Bulldogs

18:00 FC Lviv 1-0 FC Mynai

18:00 Pecsi MFC U19 3-0 Puskas Akademia FehervarU19

20:00 Klis Buturovic Polje 1-2 Borac Banja Luka

20:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-3 Dynamo Kyiv

20:15 MTK Hungaria 0-1 Varda SE

16:15 Koln (w) 4-0 Ingolstadt 04 (w)

17:00 Mount Gravatt Hawks 4-1 Acacia Ridge

16:40 Mitchelton FC 0-2 Surfers Paradise

20:00 Cape Town All Stars 0-1 Cape Town Spurs

20:00 Real Kings 0-1 Richards Bay

20:00 Terek Grozny 0-0 Krylya Sovetov

18:00 Taiwan CPC 0-3 Taiwan Power Company

18:00 Taicheng Lions 0-1 Taichung Futuro

15:00 Tainan City Steel 2-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 1-2 NTUPES

17:00 Gainare Tottori 0-1 FC Gifu

18:30 Yangiyer 2-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

18:30 Mashal Muborak 2-1 Metallurg Bekobod

18:30 Istiklol Fergana 2-3 Termez Surkhon

20:00 KF Llapi 2-2 Prishtina

19:30 Tonnerre Yaounde 1-1 UMS de Loum

19:30 Dragon Club Yaounde 0-2 Djiko FC de Bandjoun

16:00 1 Cooma Tigers U23 1-7 Tuggeranong United U23

19:00 Crewe Alexandra U23 0-1 Wigan U23

20:00 Mbarara City 0-0 Kampala City Council FC

20:00 SC Villa 0-0 URA Kampala

17:00 Shimizu S-Pulse 0-0 Yokohama Marinos

17:00 Sagan Tosu 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Vegalta Sendai

17:00 Yokohama FC 1-2 Urawa Red Diamonds

17:00 Oita Trinita 0-1 FC Tokyo

16:00 Kashiwa Reysol 1-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Tokushima Vortis

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s