Kết quả trận Leicester City vs Norwich City, 01h45 ngày 12/05

Leicester City
Leicester City
3
Norwich City
Norwich City
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leicester City vs Norwich City


01:45 ngày 12/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Leicester City vs Norwich City


TLCA
0.33 : 0:0 : 2.43
TL bàn thắng:
3.12 : 3 1/2 : 0.24
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 19.00 : 140.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Norwich City

 46'    Nampalys Mendy↑Ademola Lookman↓ substitution  
 54'    Jamie Vardy (Assist:Harvey Barnes) goal 1-0  
 58'      substitutionJacob Lungi Sorensen↑Lukas Rupp↓
 62'    Jamie Vardy (Assist:Harvey Barnes) goal 2-0  
 67'      substitutionJonathan Rowe↑Milot Rashica↓
 67'      substitutionPrzemyslaw Placheta↑Tony Springett↓
 70'    James Maddison goal 3-0  

Đội hình thi đấu Leicester City vs Norwich City

Leicester City Norwich City
1 Kasper Schmeichel
2 James Justin
6 Jonny Evans
18 Daniel Amartey
27 Timothy Castagne
22 Kiernan Dewsbury-Hall
8 Youri Tielemans
7 Harvey Barnes
10 James Maddison
37 Ademola Lookman
9 Jamie Vardy
28 Angus Gunn
2 Maximillian Aarons
5 Grant Hanley
3 Sam Byram
30 Dimitris Giannoulis
20 Pierre Lees Melou
45 Tony Springett
7 Lukas Rupp
8 Billy Gilmour
17 Milot Rashica
22 Teemu Pukki
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Patson Daka
33 Luke Thomas
4 Caglar Soyuncu
24 Nampalys Mendy
11 Marc Albrighton
17 Ayoze Perez
12 Danny Ward
14 Kelechi Iheanacho
11 Przemyslaw Placheta
4 Ben Gibson
10 Kieran Dowell
1 Tim Krul
18 Christos Tzolis
21 Brandon Williams
42 Liam Gibbs
46 Jonathan Rowe
19 Jacob Lungi Sorensen

Số liệu thống kê Leicester City vs Norwich City

Leicester City   Norwich City
0
 
Giao bóng trước
 
10
 
Phạt góc
 
2
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
20
 
Tổng cú sút
 
9
8
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
4
7
 
Cản sút
 
0
4
 
Sút Phạt
 
11
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
64%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
36%
618
 
Số đường chuyền
 
345
90%
 
Chuyền chính xác
 
81%
10
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
0
16
 
Đánh đầu
 
16
12
 
Đánh đầu thành công
 
4
5
 
Cứu thua
 
5
22
 
Rê bóng thành công
 
19
9
 
Đánh chặn
 
8
25
 
Ném biên
 
18
0
 
Woodwork
 
1
22
 
Cản phá thành công
 
19
4
 
Thử thách
 
5
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
132
 
Pha tấn công
 
70
61
 
Tấn công nguy hiểm
 
33

17:00 Gamba Osaka 2-0 Hiroshima Sanfrecce

18:30 Changchun Yatai 1-1 Zhejiang Greentown

16:30 Shenzhen FC 2-3 Tianjin Tigers

16:00 Meizhou Hakka 4-1 Cangzhou Mighty Lions

14:30 Shanghai Port 1-1 Shanghai Shenhua

05:15 Fluminense de Feira BA 1-0 Flamengo de Guanambi

01:45 Raith Rovers 1-2 Queen of South

01:30 Clachnacuddin 0-10 Inverness

01:00 HSK Zrinjski Mostar 2-0 FK Igman Konjic

01:00 Lausanne Sports 2-0 Dynamo Kyiv

00:30 Svelta Melsele 2-5 Red Star Waasland

00:05 Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln

00:00 Germania Halberstadt 2-2 MTV Wolfenbuttel

00:00 Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln

00:00 Schalke 04 (Youth) 11-0 FC Iserlohn

00:00 Go Ahead Eagles 0-4 PAOK Saloniki

00:00 FC Deisenhofen 1-1 FC Pipinsried

00:00 CSKA Moscow 0-3 Zenit St. Petersburg

00:00 Wuppertaler 5-1 TUS Bovinghausen 04

00:00 TSV Buchbach 5-3 VFB Hallbergmoos

00:00 TuS Bersenbruck 0-4 TuS Blau-Weiss Lohne

00:00 Schalke 04 (Youth) 11-0 SpVg Schonnebeck

23:45 Yverdon 1-2 FC Sion

23:35 FC Monheim 1-1 VfL Bochum

23:30 Qarabag 1-1 CS Universitatea Craiova

23:30 Cherno More Varna 3-1 Etar

23:30 Maribor 1-1 Partizani Tirana

22:59 Lugano U21 1-6 Bellinzona

22:59 Wolfsberger AC 1-3 Hansa Rostock

22:59 KF Drita Gjilan 3-1 Vlazrimi Struga

22:59 Zulte-Waregem 1-1 Charleroi

22:59 Monaco 1-1 St. Gallen

22:59 Havelse 1-4 VfL Osnabruck

22:59 ND Gorica 0-0 Tabor Sezana

22:59 BFC Viktoria 1889 1-3 Union Berlin

22:59 SV Waldhof Mannheim 2-0 Aarau

22:59 TSV Aubstadt 2-2 Eintracht Bamberg

22:59 Slavia Praha 1-1 Olympiakos Piraeus

22:59 Sarajevo 1-1 Backa Topola

22:59 RCO Agde 0-4 Kozarmisleny SE

22:59 TuS Makkabi Berlin 0-7 Hertha Berlin

22:59 Slavoj Trebisov 0-1 Tatran Presov

22:59 LKS Nieciecza 5-1 MFK Karvina 1

22:45 Botev Vratsa 0-1 Spartak Pleven

22:30 Stade Ouchy 1-2 Servette

22:30 Hamburger SV 2-2 Hajduk Split

22:30 St.Polten 3-2 Rapid Bucuresti

22:30 TSV Hartberg 1-0 Universitaea Cluj

22:00 Rapid Wien 5-2 Lafnitz

22:00 Vasas 3-0 Michalovce

22:00 Petrolul Ploiesti 2-1 Al Markhiya

22:00 Mezokovesd Zsory 5-4 MTK Hungaria

22:00 Gornik Leczna 1-1 Puszcza Niepolomice

22:00 Dafuji cloth MTE 1-1 Dukla Banska Bystrica

22:00 Pardubice 2-1 Marila Pribram

22:00 Fenerbahce 4-2 Al Shamal

22:00 Chernomorets Novorossiysk 1-3 FK Chayka Pesch

22:00 Lisen 2-0 Slovan Bratislava B

22:00 Farul Constanta 0-0 CS Mioveni

22:00 Cukaricki Stankom 1-0 Slask Wroclaw

22:00 Banik Ostrava 1-1 Tescoma Zlin

22:00 FC Steaua Bucuresti 6-0 FC Sfintul Gheorghe 1

22:00 GKS Jastrzebie 3-0 Ruch Chorzow

22:00 Levski Sofia 2-1 Lokomotiv Sofia

22:00 PFK Kuban 1-0 Druzhba Maykop

21:30 Queen's Park 1-3 NK Lokomotiva Zagreb

21:10 Sport Podbrezova 1-2 KFC Komarno

21:00 Dynamo Dresden 0-1 Heidenheimer

21:00 CSKA 1948 Sofia 3-1 Academy Pandev

21:00 Spartak Moscow 3-2 Baltika Kaliningrad

21:00 MSK Puchov 2-3 Trinec

21:00 Cherno More Varna 2-1 FC Sozopol

20:30 Club Brugge 1-1 Lierse

20:00 Red Bull Salzburg 3-2 Legia Warszawa

18:30 Standard Liege 0-2 Sint-Truidense

18:00 Larne FC 2-0 The New Saints

17:00 Skra Czestochowa 2-0 Znicz Pruszkow

17:00 Saturn Moscow 3-1 FK Ryazan

17:00 Hibernian 2-0 Hartlepool United

17:00 Holstein Kiel 2-2 Qarabag

16:00 MTE Mosonmagyarovar 1-0 Dorogi FC

16:00 Teplice 2-3 SK Slovan Varnsdorf

16:00 Slovan Liberec 3-1 FK Graffin Vlasim

15:30 Sigma Olomouc 2-3 Vyskov

15:00 Farul Constanta 3-1 FC Brasov

15:00 Chojniczanka Chojnice 1-2 KP Calisia Kalisz

15:00 STK Samorin 1-2 FC Artmedia Petrzalka

00:00 FC Gomel 1-0 FC Torpedo Zhodino

22:00 BATE Borisov 4-0 Slutsksakhar Slutsk

02:30 Smouha SC 3-2 Al Ahly SC

00:00 Pyramids FC 1-0 Enppi

00:00 Dinamo Batumi 4-1 Dinamo Tbilisi

21:00 Gagra Tbilisi 3-3 FC Saburtalo Tbilisi

20:30 Torpedo Kutaisi 4-1 Dila Gori 1

05:00 Club Chivas Tapatio 3-1 CD Alacranes de Durango 1

05:15 Cerro Porteno 0-3 Palmeiras

05:15 Talleres Cordoba 1-1 Colon de Santa Fe

18:45 Lion City Sailors 5-1 Young Lions

02:15 Fjardabyggd Leiknir 2-0 Magni

02:15 Reynir Sandgerdi 3-4 Vikingur Olafsvik

02:15 Haukar Hafnarfjordur 0-1 Throttur Reykjavik

01:30 Volsungur husavik 3-1 IR Reykjavik

01:00 UMF Njardvik 6-0 KF Fjallabyggdar

23:30 Young Africans Banjul 1-0 FC Wagadou

22:59 BK Milan 2-3 Tallinding United

20:00 Terengganu 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Kagera Sugar 0-0 Polisi Tanzania FC

20:00 Mbeya City 1-1 Simba Sports Club

20:00 Coastal Union 1-1 Geita Gold

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC

20:00 Azam 4-1 Biashara United FC

20:00 Ruvu Shooting 1-0 Tanzania Prisons

20:00 Young Africans 1-0 Mtibwa Sugar

21:00 Ordabasy 3-0 FK Aksu

06:00 Forge FC 0-1 Valour 1

06:00 WFC Charlotte (w) 0-4 Charlotte Lady Eagles(w)

15:30 1 Ispe FC 3-1 Laconi Lian 1

18:00 Adelaide Olympic 3-1 Adelaide United FC (Youth)

02:15 Grindavik (w) 0-0 Fylkir (w)

02:15 Hafnarfjordur (W) 1-1 Tindastoll Neisti (w)

01:30 Fjolnir (w) 0-2 Vikingur Reykjavik (w)

01:00 Hercilio Luz U20 1-0 Brusque U20

03:10 Gambia Ports Authority 0-0 Red Hawks FC

01:35 Elite United 0-0 Fortune FC

20:00 FC Takin 1-6 RTC FC

17:00 Terton FC 1-2 BFF Academy U19

22:00 Halmstads U21 1-0 Trelleborg U21

16:45 Blacktown City FC U20 3-2 Sydney FC U20

16:00 Mounties Wanderers U20 1-4 NWS Spirit FC U20

01:00 1 Galicia EC 0-1 Jequie BA

01:10 Tiradentesce 1-2 Guarani CE

01:10 1 Pague Menos 3-1 Guarany CE 2

01:10 Floresta CE 2-0 Itapipoca CE

01:10 Barbalha 1-0 Cariri

01:00 Maranguape CE 0-1 Horizonte CE

05:15 The Strongest 1-2 Ceara

19:00 Muranga Seal 3-0 Coastal Heroes

01:00 FK Viltis Vilnius 0-3 FK Transinvest

17:00 1 West Wallsend SC 0-4 Singleton Strikers FC

06:00 Greenville Triumph 3-1 North Carolina

06:00 1 Central Florida Panthers 3-2 Miami United 3

01:05 Monte Azul SP (Youth) 1-1 Inter Bebedouro SP Youth

01:00 OSTO youth team 6-0 Sharjah SP Youth

01:00 Ferroviaria SP (Youth) 0-0 Noroeste (Youth)

01:00 Brasilis FC U20 2-1 Mogi Mirim (Youth)

01:00 Sao Jose AP (Youth) 1-3 Flamengo-SP (Youth)

01:00 Portuguesa Santista U20 2-1 Mauaense SP Youth

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 0-0 Santo Andre (Youth)

01:00 Botafogo-SP (Youth) 4-0 Francana Youth

01:00 3 Sao Caetano (Youth) 3-0 Uniao Suzano Youth 2

01:00 Mirassol FC Youth 7-0 Catanduva/SP Youth

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-1 Comercial Tiete SP Youth

01:00 Gremio Osasco Audax Youth 2-0 SERC Brasil U20

01:00 Sao Bento SP (Youth) 1-0 SKA Brasil Youth

01:00 Capivariano FC SP Youth 1-0 Inter de Limeira (Youth)

01:00 America SP (Youth) 0-1 Votuporanguense (Youth)

01:00 Santos (Youth) 7-0 Jabaquara SP U20

01:00 Juventus-AC (Youth) 1-1 Nacional AC SP (Youth)

01:00 Santacruzense U20 0-0 Andradina SP Youth

01:00 Ituano (Youth) 3-1 Salto SP Youth

01:00 XV de Jau (Youth) 4-1 Sao Carlos (Youth)

01:00 RB Bragantino Youth 2-1 Itapirense Youth 1

01:00 Independente SP Youth 0-7 XV de Piracicaba (Youth)

01:00 2 Vocem SP Youth 0-2 Aracatuba SP Youth 1

01:00 Ibrachina Youth 3-0 Colorado Caieiras SP Youth

01:00 Guarani SP (Youth) 3-0 CA Metropolitano U20

01:00 Olimpia SP U20 0-0 Comercial SP Youth

01:00 1 Portuguesa (Youth) 0-0 Paulista (Youth)

01:00 Taubate (Youth) 2-0 Joseense SP Youth

01:00 Ponte Preta (Youth) 2-0 CA Guacuano U20

01:00 Tanabi SP (Youth) 1-0 Gremio Novorizontin (Youth)

01:00 Penapolense (Youth) 1-2 Assisense SP U20

01:00 GD Saocarlense Youth 2-1 CA Taquaritinga SP U20

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-0 EC Sao Bernardo U20

01:00 Sao Paulo (Youth) 1-1 Gremio Osasco Youth

01:00 Palmeiras (Youth) 7-0 Uniao Mogi Youth

03:00 Berserkir Midas 1-1 KF Hafnir

03:00 1 KB(ICE) 2-2 Lettir Reykjavik

03:00 Alafoss 1-3 Golfklubbur Grindavikur

03:00 1 Smari 2020 0-3 Hamar Hveragerdi

06:30 South Georgia Tormenta B 4-0 Southern Soccer Academy Kings

06:30 Chicago Fire Premier 2-0 Saint Louis

06:00 Christos FC 0-3 Lionsbridge FC

04:00 New Jersey Copa 2-5 Hudson Valley Hammers

01:45 Cliftonville LFC (w) 0-0 Sion Swifts (w)

01:00 Huddinge IF 2-0 Syrianska Eskilstuna IF

00:30 Sifhalla 1-5 Lidkopings FK

06:00 Queensboro FC (W) 3-2 Connecticut (w)

01:00 Jarfalla 1-3 IFK Stocksund

00:30 Ullared 2-2 Onsala BK

00:00 Husqvarna 4-2 Motala AIF FK

00:00 FC Trollhattan 3-1 Vanersborg FK

22:59 PK-35 Vantaa 2-2 HIFK

22:30 FC Haka 2-2 KuPs

22:00 Inter Turku 0-0 HJK Helsinki

06:00 Dominican Republic U20 1-0 Jamaica U20

03:00 Fram/Ulfarnir U19 1-1 Fjolnir/Vaengir II U19

05:00 1 Nautico (PE) 1-1 Criciuma

21:00 Al Diwaniya 1-1 Al Shorta

21:00 Al Talaba 2-2 Baghdad

21:00 Al Sinaah 1-1 Al Quwa Al Jawiya

21:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Naft Alwasat 1

00:15 1 GrIFK Reservi 4-1 BK-46 Karis Karjaa 1

23:30 1 FC Kuusysi 1-4 JäPS/47

22:59 RPS Lions 2-5 STPS

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 2-0 PK-37 Iisalmi

22:30 Tervarit-j 2-2 HauPa

01:00 Skala Itrottarfelag 5-0 AB Argir

00:30 KI Klaksvik 4-2 NSI Runavik

20:00 Kaisar Kyzylorda 2-0 Zhenis 1

19:00 Yassy Turkistan 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan 1

15:45 Terengganu U19 2-0 Pulau Pinang U19

15:45 Melaka United U19 0-1 Negeri Sembilan U19

15:45 UiTM FC U19 0-1 Selangor FA U19

04:05 Gimnasia La Plata 2-0 Flandria

01:00 Cruzeiro (Youth) 1-2 Minas Boca/MG Youth

20:00 Atletico Mineiro Youth 2-1 EC Futgol U20

03:00 Sport Colonial 3-2 Sol de America Pastoreo 1

14:00 Auckland City 2-1 Eastern Suburbs Auckland

15:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Guangxi Pingguo Haliao

15:00 Nantong Zhiyun 0-0 Qingdao Youth Island

01:30 Bray Wanderers U19 2-3 Athlone Town U19

22:59 1 FC Ilves-Kissat 1-1 GrIFK Kauniainen

22:30 Vantaa 1-0 HJS Akatemia

22:30 EPS Espoo 0-2 SalPa

22:00 Unia Solec Kujawski 2-1 WKP Wloclavia Wloclawek

19:30 Silver Strikers 4-1 TN Stars

01:00 Botswana (w) 1-1 Togo(w)

22:59 Denmark (w) 1-2 Norway (w)

21:30 Finland U17 0-1 Latvia U17

20:30 Poland (w) 1-3 Iceland (w)

17:00 Lithuania U17 3-3 Estonia U17

01:15 Valerenga 0-1 Bodo Glimt

22:59 Lillestrom 1-0 Aalesund FK

22:59 Eidsvold Turn 1-4 Molde

22:59 Sotra 0-1 Haugesund 1

22:59 Moss 0-3 Start Kristiansand

22:59 Kjelsas 3-3 Skeid Oslo

22:59 Byasen Toppfot 1-2 Sandefjord

22:59 Gjovik Lyn 0-7 Stabaek

15:45 Adelaide Olympic Reserve 2-3 Adelaide United Reserves

02:30 SOL FC Abobo 3-3 Racing d'Abidjan

00:00 ES Bafing 1-2 LYS Sassandra

22:59 CO Korhogo 1-3 AF Amadou Diallo Djekanou

18:00 Deren FC 4-0 Khangarid Klub

15:00 SP Falcons 0-5 Ulaanbaatar City

05:00 Waterhouse FC 1-1 Harbour View FC

05:15 Vitoria Salvador (Youth) 1-1 Bahia (Youth)

01:00 1 Atletico Goianiense U20 0-0 Vila Nova (Youth)

01:00 Queimadense PB Youth 1-1 Atletico Cajazeirense U20

20:30 1 Andraus Brasil U20 4-1 Rio Branco FC U20

17:00 Busan Transportation Corporation 0-3 FC Seoul

17:00 Daegu FC 3-2 Pohang Steelers

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 3-0 Suwon Samsung Bluewings

16:30 Grange Thistle SC 5-0 Souths United

23:30 Tallinna JK Legion 1-2 Flora Paide 1

22:00 FC Flora Tallinn 6-1 Parnu JK Vaprus

21:30 Tartu JK Maag Tammeka 1-0 Trans Narva

05:00 Volta Redonda 4-2 Macae

17:00 Muktijoddha SKC 1-4 Bangladesh Police Club

02:30 OCK Olympique de Khouribga 1-4 Olympique de Safi

02:30 Renaissance Sportive de Berkane 3-1 SCCM Chabab Mohamedia

00:00 Raja Casablanca Atlhletic 2-1 FAR Forces Armee Royales

00:00 1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia

00:00 IRT Itihad de Tanger 1-1 Maghreb Fez 1

00:00 Union Touarga Sport Rabat 0-2 RCOZ Oued Zem

00:00 Club Salmi 2-3 Hassania Agadir

00:00 MCO Mouloudia Oujda 2-2 Wydad Casablanca

22:00 Pakhtakor 2-3 Kuruvchi Bunyodkor

21:00 Termez Surkhon 1-1 Neftchi Fargona

16:30 Valentine 0-2 Hamilton Olympic

16:00 1 Maitland 1-3 Lambton Jarvis 1

16:00 Lake Macquarie 2-5 Weston Workers FC

00:15 1 Villa Dalmine Reserves 3-0 Sacachispas Reserves

00:00 Temperley Reserves 2-1 Defensores de Belgrano Reserves 1

20:20 Deportivo Camioneros Reserves 2-0 CSD Flandria Reserves

20:10 Atletico Fenix Reserves 0-2 Acassuso Reserves

15:45 2 Kelantan U21 1-2 Kedah U21 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657