Kết quả trận Lindome GIF vs Vanersborgs IF, 18h00 ngày 16/10

Lindome GIF
Lindome GIF
1
Vanersborgs IF
Vanersborgs IF
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

Lindome GIF vs Vanersborgs IF


18:00 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Lindome GIF vs Vanersborgs IF


TLCA
0.76 : 0:0 : 1.13
TL bàn thắng:
0.83 : 2 1/2 : 1.03
TL Thắng - Hòa - Bại
2.26 : 3.20 : 2.76
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Lindome GIF vs Vanersborgs IF

 30'    0-1   goalEngstrom
 54'    0-2   goalEngstrom
 71'    Andersson goal 1-2  

Đội hình thi đấu Lindome GIF vs Vanersborgs IF

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Lindome GIF vs Vanersborgs IF

Lindome GIF   Vanersborgs IF
6
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
10
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
5
 
Sút ra ngoài
 
4
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
78
 
Pha tấn công
 
69
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

03:15 Leeds United 1-0 Crystal Palace

02:30 1 Newcastle United 1-1 Norwich City

02:45 Verona 0-0 Cagliari

02:45 Salernitana 0-2 Juventus

00:30 Fiorentina 3-1 Sampdoria

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

02:45 Exeter City 2-1 Bradford City

03:15 Sporting Braga 4-1 Vizela

02:45 1 Motherwell 1-0 Dundee United

03:00 1 Badajoz 0-3 CD Alcoyano

03:00 Albacete 1-1 Racing de Ferrol

03:00 Aguilas CF 1-1 Almeria

03:00 CD Montijo 0-1 Burgos CF

03:00 CD Ebro 0-5 Celta Vigo

03:00 1 CFJ Mollerussa 1-5 Getafe

02:30 Atletico Sanluqueno 2-0 Sabadell 1

02:00 Rio Sports 0-2 FC Cartagena

02:00 UC Ceares 0-1 Sporting Gijon

02:00 Teruel 0-1 AD Alcorcon

01:00 Unami CP 0-3 Alaves

01:00 CD Laguna 0-7 Granada CF

01:00 Victoria CF 0-8 Villarreal

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

08:00 Cuiaba 1-3 Palmeiras 1

07:00 America MG 3-0 Chapecoense SC

06:00 Flamengo 2-1 Ceara

05:00 Juventude 1-0 Bragantino

07:30 Banfield 4-1 Independiente 2

05:15 Boca Juniors 0-0 Newells Old Boys

03:00 San Lorenzo 1-0 Sarmiento Junin

07:00 Blooming 1-2 Always Ready

02:45 1 San Jose 0-2 Oriente Petrolero

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

02:30 Spal 1-3 Lecce

02:30 Monza 4-1 Cosenza Calcio 1914

02:30 Reggina 1-2 Ascoli

02:30 Pordenone Calcio SSD 2-0 Alessandria

02:25 Vicenza 2-3 Benevento

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

01:00 1 Wurzburger Kickers 0-2 Eintracht Braunschweig

01:00 TSV 1860 Munchen 1-3 SV Waldhof Mannheim

06:30 Academia Puerto Cabello 0-0 Portuguesa FC

04:10 CD Hermanos Colmenares 4-0 Deportivo Metropolitano

08:00 Tampico Madero 2-2 Monarcas Morelia

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

16:00 Khujand 0-0 FC Istiklol Dushanbe

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

02:30 Centro Atletico Fenix 0-0 Boston River

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

02:45 Hereford United 3-0 Kettering Town

02:45 CA Juventud de Puerto Tirol 1-2 Don Orione

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

02:45 Potters Bar Town 1-2 Carshalton Athletic FC

02:45 Merstham 2-2 Bishop's Stortford

02:45 Horsham 2-0 Wingate Finchley 1

02:45 Bowers Pitsea 1-1 Cray Wanderers

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

02:00 1 UAE 2-1 Syrian

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

02:45 1 Wrexham 0-2 Yeovil Town

02:45 1 Cove Rangers 5-1 Glasgow Rangers U21

02:45 Inverness 0-0 Raith Rovers

02:45 Hamilton Academical 2-3 Kilmarnock

02:45 1 Whitby Town 0-1 Nantwich Town

02:45 Farsley Celtic 1-0 Stalybridge Celtic

02:45 Matlock Town 3-2 Marske United

02:45 Spennymoor Town 0-0 Chorley FC

02:45 Southport FC 1-1 Darlington

02:45 Liversedge 1-3 Lancaster City

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

01:45 1 Hapoel Bnei Pardes 2-4 Hapoel Iksal

01:45 MS Tseirey Taybe 1-1 Ironi Tiberias

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

02:45 Basildon United 2-3 Romford

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

01:00 Boca Junior SE U20 1-6 EC Bahia U20

01:00 Vitoria da Conquista BA U20 4-0 Jacob AL U20

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

02:45 Swindon Town 1-2 Colchester United

02:45 Sutton United 0-0 Stevenage Borough

02:45 Accrington Stanley 1-1 Wigan Athletic

02:00 Cambridge United 2-0 Walsall

02:00 Leyton Orient 0-0 Milton Keynes Dons 1

02:00 Forest Green Rovers 1-1 Chelsea U21

02:00 Charlton Athletic 2-1 Aston Villa U21

02:00 Rotherham United 1-1 Port Vale

02:00 Carlisle United 1-1 Lincoln City

02:00 Bolton Wanderers 1-0 Fleetwood Town

02:45 Royston Town 2-1 St Neots Town

02:45 Walton Casuals 2-1 Hayes Yeading United

02:45 Rushall Olympic 2-0 bromsgrove

02:45 Harlow Town 1-2 Berkhamsted Town

02:45 Seraing United 3-3 Anderlecht

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

02:45 Morpeth Town 2-1 Basford Utd

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

02:45 FC Lincoln 3-0 Mons Calpe SC 1

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

01:00 1 Berliner AK 07 1-3 Berliner FC Dynamo

01:00 2 SC Eltersdorf 1-3 FC Memmingen

05:00 Atletico Tembetary 0-2 Libertad 1

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

02:45 Staines Town 0-1 Basingstoke Town

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

02:30 Rabat Ajax 2-7 San Gwann

08:00 Costa Rica (w) 5-2 Nicaragua (w)

05:30 Mexico (w) 0-0 Canada nữ

04:00 Dominican Republic (w) 1-1 Trinidad Tobago (w)

03:00 Ecuador (w) 2-2 Argentina (w)

02:00 Paraguay (w) 4-2 Peru (w)

01:00 Morocco (w) 2-0 Senegal (w)

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

19:00 Montenegro U16 1-1 Turkey U16

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

02:00 FC Hagen/Uthlede 1-0 TB Uphusen

02:45 Hastings United 2-0 Chichester City

02:45 Hertford Town 1-1 Thame United

03:10 France (w) 2-0 Wales (w) 1

03:00 Spain (w) 8-0 Scotland (w)

02:30 Belgium (w) 4-0 Poland (w)

02:00 Ireland (w) 11-0 Georgia (w) 1

02:00 Luxembourg (w) 0-8 Austria (w)

02:00 Anh (nữ) 20-0 Latvia (w)

01:00 Portugal (w) 1-3 Germany (w)

01:00 Thụy Điển nữ 3-0 Slovakia (w)

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

02:45 Biggleswade Town 2-2 Tamworth

02:45 Peterborough Sports 4-1 Hednesford Town 1

02:45 Stratford Town 4-2 Nuneaton Borough 1

02:45 Alvechurch 5-1 Stourbridge 1

02:45 Belper Town 4-0 Sutton Coldfield Town

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

01:15 1 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-0 Beitar Jerusalem 1

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

01:00 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 CO Korhogo

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

02:45 Hendon 3-0 Metropolitan Police

01:00 Antalyaspor 4-0 Amedspor

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

05:30 ASEEV 2-2 Cerrado EC

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

02:45 Oxford City 1-0 Ebbsfleet United 1

02:45 Tonbridge Angels 0-0 St Albans City

00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

02:45 Larne FC 1-1 Cliftonville

02:45 Dungannon Swifts 0-2 Glenavon Lurgan

02:45 Crusaders 2-0 Portadown

02:45 Warrenpoint Town 1-2 Ballymena United

02:45 Linfield FC 2-0 Carrick Rangers

01:30 Chindia Targoviste 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

02:50 Quilmes Reserves 2-1 Chacarita Juniors Reserves

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

07:45 Central Espanol 0-0 Racing Club Montevideo

05:00 Cerro Montevideo 1-2 Defensor Sporting Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657