Kết quả trận Liverpool vs Brighton Hove Albion, 03h15 ngày 04/02

Liverpool
Liverpool
0
Brighton   Hove Albion
Brighton Hove Albion
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Liverpool vs Brighton Hove Albion


03:15 ngày 04/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Liverpool vs Brighton Hove Albion


TLCA
0.37 : 0:0 : 2.22
TL bàn thắng:
4.76 : 1 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
62.00 : 6.40 : 1.14
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Liverpool vs Brighton Hove Albion

 45'    Georginio Wijnaldum yellow_card  
 56'    0-1   goalSteven Alzate (Assist:Leandro Trossard)
 64'    Alex Oxlade-Chamberlain↑Georginio Wijnaldum↓ substitution  
 64'    Divock Origi↑Xherdan Shaqiri↓ substitution  
 67'      substitutionAdam Lallana↑Solomon March↓
 79'    Curtis Jones↑Roberto Firmino Barbosa de Oliveira↓ substitution  
 83'      substitutionAaron Anthony Connolly↑Neal Maupay↓
 87'      substitutionAndi Zeqiri↑Leandro Trossard↓

Đội hình thi đấu Liverpool vs Brighton Hove Albion

Liverpool Brighton Hove Albion
62 Caoimhin Kelleher
26 Andrew Robertson
14 Jodan Henderson
47 Nathaniel Phillips
66 Trent Arnold
7 James Milner
5 Georginio Wijnaldum
6 Thiago Alcantara do Nascimento
23 Xherdan Shaqiri
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
11 Mohamed Salah Ghaly
26 Robert Sanchez
3 Ben White
5 Lewis Dunk
4 Adam Webster
20 Solomon March
8 Yves Bissouma
17 Steven Alzate
33 Dan Burn
13 Pascal Gross
11 Leandro Trossard
9 Neal Maupay
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
27 Divock Origi
76 Neco Williams
17 Curtis Jones
28 Ben Davies
13 Adrian San Miguel del Castillo
64 Jake Cain
21 Konstantinos Tsimikas
46 Rhys Williams
15 Alex Oxlade-Chamberlain
61 Thomas McGill
31 Christian Walton
15 Jakub Moder
29 Andi Zeqiri
7 Aaron Anthony Connolly
14 Adam Lallana
54 Jensen Weir
6 Michal Karbownik
22 Percy Tau

Số liệu thống kê Liverpool vs Brighton Hove Albion

Liverpool   Brighton Hove Albion
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
0
11
 
Tổng cú sút
 
13
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
7
6
 
Cản sút
 
2
9
 
Sút Phạt
 
12
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
695
 
Số đường chuyền
 
401
86%
 
Chuyền chính xác
 
74%
12
 
Phạm lỗi
 
6
0
 
Việt vị
 
3
27
 
Đánh đầu
 
27
9
 
Đánh đầu thành công
 
18
3
 
Cứu thua
 
1
12
 
Rê bóng thành công
 
13
6
 
Đánh chặn
 
4
25
 
Ném biên
 
16
12
 
Cản phá thành công
 
13
12
 
Thử thách
 
15
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
146
 
Pha tấn công
 
95
81
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

22:00 Manchester United 3-1 Burnley

19:30 Arsenal 1-1 Fulham

02:00 Levante 1-5 Villarreal

02:00 Getafe 0-0 Real Madrid

23:30 Cadiz 0-0 Celta Vigo

23:30 Real Betis 2-2 Valencia

21:15 Atletico Madrid 5-0 Eibar

21:15 Alaves 1-0 SD Huesca

19:00 Real Sociedad 1-2 Sevilla

19:00 Osasuna 2-0 Elche

20:30 Borussia Dortmund 4-1 Werder Bremen

01:45 Napoli 1-1 Inter Milan

22:59 Torino 3-1 AS Roma 1

20:00 Atalanta 1-0 Juventus

20:00 Lazio 5-3 Benevento

20:00 Bologna 4-1 Spezia

17:30 AC Milan 2-1 Genoa

02:00 Nantes 1-2 Lyon

22:05 1 Bordeaux 0-3 Monaco

20:00 Reims 0-0 Metz

20:00 Nimes 1-1 Strasbourg 1

20:00 Dijon 2-0 Nice

20:00 1 Stade Brestois 1-1 Lens 2

18:00 PSG 3-2 Saint Etienne

18:00 1 Nam Định FC 3-2 TP.HCM FC 1

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 1-0 Hà Nội FC

17:00 Becamex Bình Dương 1-0 SHB Đà Nẵng

00:30 Leicester City 1-0 Southampton

14:30 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0 Seongnam FC

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-0 Ulsan Hyundai FC

15:00 Gamba Osaka 0-0 Shimizu S-Pulse

13:00 Cerezo Osaka 1-0 Urawa Red Diamonds

13:00 Nagoya Grampus 1-2 Sagan Tosu

12:00 Kawasaki Frontale 1-1 Hiroshima Sanfrecce

09:00 Vancouver Whitecaps 1-0 Portland Timbers

05:00 Columbus Crew 0-0 Philadelphia Union

02:15 Inter Miami 2-3 LA Galaxy

17:15 Perth Glory 1-3 Wellington Phoenix

15:10 FC Macarthur 2-2 Newcastle Jets

13:05 1 Sydney FC 2-2 Adelaide United

03:15 1 Al Shorta 0-3 Esteghlal Tehran

02:00 Al Ahli(UAE) 0-2 Al Hilal

02:00 OTMK Olmaliq 2-3 FC Istiklol Dushanbe

00:45 Al Ahli Jeddah 1-1 Al Duhail

05:00 1 SD Atletico Nacional 0-2 SD Panama Oeste 1

21:00 Ham-Kam 2-0 Strommen

20:30 PSM Makassar 0-0 Persija Jakarta

20:00 Fredrikstad 4-1 Ullensaker/Kisa IL

19:00 Stromsgodset 2-3 Lillestrom

19:00 Resovia Rzeszow II (w) 4-1 SWD Wodzislaw Slaski (w)

19:00 Rekord Bielsko Biala (w) 5-0 UKS Staszkowka Jelna (w)

18:00 Sarpsborg 08 2-2 Stabaek

18:00 JIPPO 10-0 LehPa Kontiolahti

18:00 1 RoPS Rovaniemi 1-2 AC Oulu

18:00 Aasane (w) 1-3 Sandviken (w)

17:30 1 KKP Stomil Olsztyn (w) 2-3 Polonia Sroda Wlkp (w)

17:00 1 Bodo Glimt 1-1 Tromso IL

17:00 Klubi 04 Helsinki 2-1 Honka Akatemia

12:02 Balcatta FC U23 (W) 1-1 Curtin University FC U23 (W)

12:00 Fremantle City FC U23 (W) 2-0 Subiaco AFC U23 (W)

21:00 Coventry City 2-0 Barnsley

18:00 Rotherham United 0-1 Birmingham City

23:30 Nacional da Madeira 0-1 FC Porto

21:00 FC Famalicao 0-1 Portimonense

22:30 Djurgardens 1-0 IFK Norrkoping FK

22:30 IK Sirius FK 1-0 Halmstads

20:00 Hacken 1-2 Malmo FF

20:00 Ostersunds FK 5-0 Orebro

20:00 Degerfors IF 0-1 Kalmar

21:00 Lausanne Sports 2-1 Vaduz

21:00 Basel 5-0 Servette 1

21:00 Young Boys 3-0 Lugano

22:59 1 Istanbul Buyuksehir Belediyesi 1-2 Fenerbahce

20:00 Gazisehir Gaziantep 2-2 Kasimpasa

17:00 Dong Tam Long An 0-1 Ba Ria Vung Tau FC

16:00 Huda Hue 1-1 Khatoco Khanh Hoa

22:30 Legia Warszawa 0-0 Cracovia Krakow

20:00 Wisla Plock 2-2 Jagiellonia Bialystok

17:30 Stal Mielec 0-2 Zaglebie Lubin

09:05 1 Monterrey 0-1 Pachuca 1

07:00 Santos Laguna 3-1 Toluca 1

00:00 Pumas U.N.A.M. 0-0 Tigres UANL

22:59 1 Spartak Moscow 0-3 FC Ufa

20:30 FK Sochi 2-1 CSKA Moscow

18:00 Arsenal Tula 4-0 Tambov

16:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 Rubin Kazan 1

21:00 Zlate Moravce 1-0 MSK Zilina

22:59 Kortrijk 1-4 Mechelen

22:59 Club Brugge 4-2 Mouscron Peruwelz

22:59 Sint-Truidense 0-1 Anderlecht

22:59 Zulte-Waregem 2-7 KAA Gent

22:59 Standard Liege 3-0 KFCO Wilrijk

22:59 Oostende 1-1 Cercle Brugge

22:59 Oud Heverlee 1-2 Red Star Waasland

00:05 1 Dinamo Zagreb 1-0 Istra 1961 Pula

23:15 FC Cartagena 0-0 Tenerife

19:00 Albacete 1-0 Mirandes

19:00 UD Logrones 0-0 Rayo Vallecano

02:30 GD Chaves 2-1 Viseu

22:59 Oliveirense 0-0 CD Mafra

21:00 Porto B 2-2 Estoril

20:00 1 Penafiel 2-2 Cova Piedade 1

17:15 Casa Pia AC 0-3 Academica Coimbra

18:30 VfL Bochum 4-3 Hannover 96

18:30 VfL Osnabruck 0-3 Fortuna Dusseldorf

18:30 Jahn Regensburg 0-3 Heidenheimer

01:00 FC Steaua Bucuresti 2-1 FC Botosani

22:30 CFR Cluj 3-0 Academica Clinceni

17:30 Arges 0-0 CSM Politehnica Iasi

22:59 1 Brondby IF 2-2 Aarhus AGF

21:00 1 FC Copenhagen 2-2 Nordsjaelland

19:00 Odense BK 1-1 Sonderjyske 1

19:00 AC Horsens 1-3 Lyngby

02:00 Everton CD 0-2 Colo Colo

22:00 Cobresal 2-1 Santiago Wanderers

00:45 Levski Sofia 0-3 Ludogorets Razgrad

22:35 Tsarsko Selo 2-1 CSKA Sofia 1

07:00 Colon de Santa Fe 2-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

04:00 Independiente 1-0 Defensa Y Justicia

01:45 Estudiantes La Plata 0-0 Gimnasia La Plata 1

23:30 Arsenal de Sarandi 2-1 Racing Club

17:40 Odra Opole 1-0 Korona Kielce

17:40 1 Zaglebie Sosnowiec 1-1 GKS Belchatow

22:00 Kazanka Moscow 1-2 FC Tver

21:00 Saturn Moscow 0-0 FK Ryazan

20:00 Metallurg Lipetsk 5-0 Kvant Obninsk

19:00 2 Salyut-Energia Belgorod 2-1 SY Sakhalinsk 1

19:00 FK Kaluga 2-0 Avangard

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 1-1 Sokol

18:00 FK Znamya Noginsk 3-1 Metallurg Vidnoye

18:00 FC Krasny Smolensk 0-0 FK Khimik Novomoskovsk

17:00 Strogino Moscow 2-1 Khimki (R)

14:00 Jeonnam Dragons 2-1 Gimcheon Sangmu 1

20:00 SV Wehen Wiesbaden 1-0 Unterhaching

19:00 SV Waldhof Mannheim 3-2 VFB Lubeck

18:00 Ingolstadt 0-0 SV Meppen

06:00 Zamora Barinas 0-0 Portuguesa FC

04:00 Gran Valencia FC 1-0 Carabobo FC

22:59 Istanbulspor 4-0 Menemen Belediye Spor

20:00 1 Akhisar Bld.Geng 1-1 Altinordu

17:30 Eskisehirspor 0-3 Balikesirspor

21:15 Pitea IF 2-2 IK Frej Taby

21:00 IF Sylvia 1-0 Sollentuna United

21:00 Assyriska 1-3 Karlstad BK

15:00 Ripensia Timisoara 2-1 Universitaea Cluj 1

22:50 KP Calisia Kalisz 0-2 Chojniczanka Chojnice

22:00 Olimpia Grudziadz 1-2 Pogon Siedlce

18:00 Slask Wroclaw II 3-4 Stal Rzeszow

19:00 Almopos Arideas 4-1 Apollon Kalamarias

19:00 Pierikos 2-0 AO Triglia 1

19:00 Olympiakos Volou 0-1 Panserraikos

19:00 Asteras Vlachioti 1-2 Kallithea

19:00 AO Kavala 5-1 AEP Kozani

19:00 Ialysos 1-0 AO Episkopis Rethymno

19:00 Veria FC 3-1 Thesprotos

18:45 Giorgos Karaiskakis 1-1 Doxa Dramas

18:45 Panahaiki-2005 1-1 Ergotelis

18:30 Rhodos FC 1-0 Egaleo Athens

18:00 Kissamikos 2-1 Apollon Larissas

18:00 Santorini 2020 0-0 Aspropyrgos Enosis

21:00 FK Graficar Beograd 4-1 FK Trajal Krusevac

21:00 FK Dubocica 2-1 FK Zeleznicar Pancevo

21:00 Dinamo Vranje 2-0 FK Zarkovo

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 2-1 FK Buducnost Dobanovci 1

22:59 Ethiopia Bunna 0-1 Kedus Giorgis

20:00 Sidama Bunna 1-2 Fasil Kenema

22:59 Immigration FC 0-0 Bombada FC

22:59 PSV Wellingara 0-1 Steve Biko

21:00 Melaka 2-3 Selangor

21:00 MISC-MIFA 1-1 Pulau Pinang

18:00 Pogradeci 1-3 Besa Kavaje 1

17:00 Avedore IF 0-3 BSF

20:00 Dodoma Jiji FC 0-1 Namungo FC

20:00 Mwadui FC 0-1 Simba Sports Club

20:00 Mawenzi Market 1-2 Ken Gold FC

20:00 Lipuli FC 1-1 Njombe Mji FC

18:00 Polisi Tanzania FC 1-2 Tanzania Prisons

13:00 Geoje Citizen 0-2 Dangjin Citizen

12:00 Goyang FC 1-3 Seoul United

12:00 1 Chuncheon Citizen 0-2 Jungnang Chorus Mustang FC

13:25 Sunshine Coast Wanderers (W) 5-3 Moreton Bay United (w)

20:00 Kaisar Kyzylorda 1-1 FK Atyrau

17:00 Lokomotiv Astana 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

16:00 FK Taraz 1-0 Akzhayik Oral

00:00 Backa Topola 4-1 FK Vozdovac Beograd 1

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 0-2 FK Napredak Krusevac

00:00 Radnicki Nis 0-0 Habitpharm Javor

00:00 Proleter 0-1 Mladost Lucani

18:00 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Rad Beograd

18:00 Novi Pazar 1-3 Cukaricki Stankom 1

18:00 Metalac Gornji Milanovac 0-0 Indjija

06:00 Palmeiras SP (w) 2-2 Ferroviaria SP (w)

03:00 Cruzeiro MG (w) 1-1 Real Brasilia FC (w)

01:00 Gyori ETO 2-4 Debrecin VSC

22:00 1 SOROKSAR 0-1 Gyirmot SE

22:00 1 Pecsi MFC 1-1 Szegedi AK

22:00 1 Nyiregyhaza 1-2 Bodajk FC Siofok

22:00 Kaposvar 1-2 Vasas

22:00 Dorogi FC 1-1 Szolnoki MAV FC

22:00 DEAC 0-1 FC Ajka

22:00 Csakvari TK 1-2 Szentlorinc SE

22:00 1 Budaorsi SC 3-2 Kazincbarcika

22:00 Bekescsaba 1-2 Szombathelyi Haladas

19:00 Lyon (w) 1-2 Paris Saint Germain (w)

06:00 1 Sao Jose dos Campos (w) 0-1 Kindermann (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 0-0 EC Bahia (w)

01:00 Flamengo/RJ (w) 1-1 Minas ICESP DF (w)

15:30 STK Samorin 3-1 FC Artmedia Petrzalka 1

20:00 Bragantino PA 4-4 Paragominas FC PA 2

19:00 Fluminense PI 0-0 4 de Julho

19:00 Tottenham Hotspur U23 1-4 Chelsea U23

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Boa Esporte Clube

02:00 1 CA Patrocinense 0-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

21:00 Pouso Alegre 1-0 Cruzeiro (MG)

20:00 Uberlandia MG 1-1 Tombense

00:00 1 Braga (w) 1-2 SL Benfica (w)

22:00 Amora (w) 0-1 Estoril Praia (w)

22:00 UR Cadima (w) 2-1 Valadares Gaia FC (w)

22:00 1 A-dos-Francos (w) 0-2 SF Damaiense (w)

22:00 Gil Vicente FC (w) 0-1 Boavista (w)

22:00 1 Benfica (w) 0-1 CA Ouriense (w)

20:00 Famalicao (w) 2-1 Clube Condeixa (w) 1

17:00 Sporting (w) 2-0 Maritimo (w) 1

05:00 1 Club Aurora FCF (w) 2-4 CSD Sacatepequez (W)

00:00 Tunecas (W) 1-1 Gardenias de Coatepeque (w)

00:00 Suchitepequez (w) 1-1 Chimaltecas CSDFF (w)

00:00 Muniguate (w) 1-0 Pares (w)

00:00 UNIFUT-Rosal (w) 5-0 CSD Concepcion (w)

08:00 Corinthians Paulista (SP) 2-0 Ituano SP

06:00 Botafogo SP 0-0 Palmeiras

06:00 1 Santos 2-1 Inter de Limeira

22:59 TAS de Casablanca 2-1 OCK Olympique de Khouribga

22:59 Stade Marocain du Rabat 1-2 Itihad Z. Khemisset

22:59 Raja de Beni Mellal 0-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

04:30 Deportiva Once Caldas 2-0 Dep.Independiente Medellin 1

03:30 Atletico Bucaramanga 4-1 Aguilas Doradas

03:30 Atletico Nacional Medellin 7-1 Patriotas FC

03:30 1 America de Cali 2-0 Deportes Tolima

03:30 Deportivo Pereira 4-2 Deportivo Pasto

03:30 Millonarios 3-1 Deportivo Cali

03:30 La Equidad 1-2 Independiente Santa Fe

03:30 Boyaca Chico 0-0 Jaguares de Cordoba

04:30 Boavista F.C 2-2 Vasco da Gama

01:15 Nova Iguacu 4-2 Resende-RJ

01:15 Bangu 1-1 Volta Redonda

21:00 KF Laci 2-1 KS Bylis

21:00 Skenderbeu Korca 0-1 Teuta Durres

18:00 Apolonia Fier 0-6 Vllaznia Shkoder

15:35 1 Sydney FC (Youth) 2-3 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

16:30 Rapid Vienna (Youth) 1-0 SV Horn 1

15:30 SG Austria Klagenfurt 3-0 Grazer AK

21:30 GOSK Gabela 1-0 FK Buducnost Banovici

22:59 Santos Laguna U20 2-2 Toluca U20

21:00 Pumas U20 2-4 Tigres UANL U20

21:00 Monterrey U20 2-1 Pachuca U20

22:00 NK Granicar Zupanja 2-0 NK Cepin

21:30 Urania 0-1 Hrvace

21:30 Slovam lovenson 3-0 Zmaj Makarska

16:00 Trnje 2-0 DUGO SELO 1

19:00 GKS Gornik Leczna (w) 7-0 APLG Gdansk (w)

17:15 KKP Bydgoszcz (w) 1-5 AZS UJ Krakow (w)

01:30 1 Defensores Unidos 2-2 CA Fenix Pilar

01:30 Comunicaciones BsAs 2-0 Argentino de Quilmes

03:00 1 CE Dom Bosco 0-2 Cuiaba

20:00 CEO Varzeagrandense 2-1 Gremio Sorriso

20:00 Sociedade Acao 3-0 Uniao Rondonopolis MT

05:00 1 Tauro Reserves 2-3 Plaza Amador Reserves

03:00 Udelas FC Reserves 0-3 CA Independiente de la Chorrera Reserves

03:00 UMECIT 2-0 Colon C 3 1

21:00 FK Ventspils 0-1 FK Liepaja

18:00 Metta/LU Riga 3-3 Rigas Futbola skola

22:00 Dyto FC 4-0 Maranatha Fiokpo

22:00 Anges FC 0-2 AS OTR

01:00 Accra Hearts of Oak 1-0 Inter Allies

22:00 Techiman City 0-1 Liberty Professionals

22:00 Medeama SC 2-1 Legon Cities FC 1

22:00 Bechem United 4-0 Aduana Stars

22:00 Berekum Chelsea 2-1 Ebusua Dwarfs

21:00 Maccabi Herzliya 3-1 FC Ironi Or Yehuda

04:30 Xelaju MC 1-1 Guastatoya

01:00 Malacateco 1-0 CD Achuapa

00:30 Antigua GFC 1-1 CSD Municipal

13:05 Surfers Paradise 11-0 Robina City Blue

04:00 Tipitapa 1-0 El Sauce FC

04:00 CS Municipal 2-2 Bravos Primavera

00:00 HYH Export Sebaco FC 5-0 Rio Blanco

20:00 1 Panerys Vilnius 0-1 Garliava Kaunas 1

16:30 Vilnius FK Zalgiris C 4-0 FM Klaipedos

21:00 Vikingur Gotu 2-0 Skala Itrottarfelag

21:00 IF Fuglafjordur 3-0 FC Suduroy

21:00 Toftir B68 1-2 EB Streymur

21:00 B36 Torshavn 6-0 AB Argir

21:00 07 Vestur Sorvagur 3-0 Giza Hoyvik

20:00 1 B71 Sandur 2-1 Undrid FF Torshavn

20:00 TB/FCS/Royn 0-2 HB Torshavn

14:00 Wallsend 4-3 Kahibah FC

18:00 Nordsjaelland U19 4-1 Aalborg BK U19

19:00 Fredericia 2-0 Helsingor

15:00 Logan Metro 3-2 AC Carina

14:00 New Farm 1-7 Pine Hills

06:40 ASC Tevragh Zeine 1-2 ASC Police

04:15 AS Armee 0-1 FC Sahel

16:00 1 FC Zestafoni 1-2 Aragvi Dusheti

23:30 Olympiakos Nicosia FC 2-1 AEK Larnaca

21:00 AEL Limassol 1-2 Apollon Limassol FC

20:00 Mallbackens IF (w) 0-1 Brommapojkarna (w)

17:00 Moron BK (w) 4-1 Alingsas (w)

22:59 ASF Bobo 1-0 Royal FC

22:59 Etoile Filante Ouagadougou 1-1 ASFA-Yennenga

14:00 Perth SC (w) 2-3 Northern Redbacks (w)

14:00 Balcatta (w) 2-0 Curtin University FC (w)

18:30 FK Eskhata 1-1 Ravshan Kulob

19:30 Lion City Sailors 4-1 Balestier Khalsa FC

02:30 CD Barrio Mexico 6-1 AD Cofutpa 1

15:10 Selena SN Constanta (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)

15:00 Vasas Odorhei (w) 0-0 Becicherecu Mic (w)

15:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 3-1 Piros Security (w) 1

15:00 Universitatea Galati (w) 0-0 Olimpia Cluj (w)

14:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-2 FC Magura 2012 Bacau (w)

02:00 CEO AL 0-0 ASA AL

18:30 Se Wan Boy 2-1 Noravank

02:00 Sao Paulo Crystal FC 2-1 Campinense 1

21:00 CS Petange 0-1 Swift Hesperange

21:00 F91 Dudelange 3-0 US Mondorf-les-Bains

21:00 1 Progres Niedercorn 1-1 Fola Esch

21:00 UNA Strassen 1-1 Etzella Ettelbruck

20:25 Tooro United 3-1 Ndejje University

20:10 Blacks Power FC 0-1 Kataka FC

20:00 Water FC 2-1 Terrazo and Tiles FC

20:00 Paidha Black Angels 0-1 Gaddafi FC

20:00 Maroons 0-1 Mbale Heroes

20:00 1 Kigezi Homeboys FC 2-1 Nyamityobora FC

20:00 Arua Hill SC 1-0 FC Calvary

06:00 Club Sport Emelec 2-0 Tecnico Universitario

03:30 Independiente Jose Teran 2-1 9 de Octubre 1

01:00 1 Deportivo Cuenca 0-1 Universidad Catolica

20:00 Dinamo Maksimir (w) 1-0 ZNK Agram (w)

18:00 Marjan Split (w) 0-0 Viktorija SB (w)

17:00 NK Orijent U19 3-0 Zagreb locomotive U19

17:00 NK Dugopolje U19 1-0 Dinamo Zagreb U19

19:00 Slovacko (w) 1-0 Slovan Liberec (w)

12:05 Canberra FC 4-1 Tuggeranong United

12:00 Gungahlin United 1-2 Cooma Tigers

12:10 1 Brisbane Knights Reserves 0-5 Bayside United FC Reserve

12:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 1-3 Toowong Reserves

20:30 1 Ethnikos Pireaus 0-0 Ahtitos Spaton

20:30 1 Aris Soudas 3-0 Anagennisi Ierapetras 1

20:30 Thyella Rafinas 0-0 Asteras Varis

20:30 Panelefsiniakos 3-0 APO Keratsini

20:30 Anagenisi Karditsa 6-0 Oikonomos

20:30 Almyros Gaziou 1-0 AO Damastas

20:30 Agios Ierotheos 0-1 Panthrakikos 1

00:15 ED Moratalaz 1-0 Alcorcon B

00:00 CD Torreperogil 2-0 Juventud Torremolinos CF

00:00 UE Sants 0-0 UE Valls

23:30 Conil CF 2-1 Castilleja CF

23:30 CD Agoncillo 0-0 CA River Ebro 1

23:30 Huetor Tajar 0-2 Alhaurin de la Torre

23:30 Xerez Deportivo 3-1 Puente Genil

23:30 La Solana 1-1 CD Pedroneras

23:30 Atletico Mancha real 1-1 Velez CF

23:30 Torredonjimeno 2-1 Antequera CF

22:59 Figueres 0-0 Santfeliuenc FC

22:59 Villarreal C 0-0 CD Olimpic Xativa

22:59 Lorca FC 0-0 CD Plus Ultra

22:59 UD Los Barrios 1-3 Cordoba B

22:59 CF Trujillo 1-0 CP Valdivia

22:59 RCP Valverdeno 0-1 AD Lobon

22:59 Albacete B 1-2 CD Marchamalo 1

22:59 Polvorin 2-1 CF Alondras

22:59 CS Puertollano 4-1 CD Torrijos

22:59 1 AD Llerenense 2-3 CF Campanario 1

22:59 UD Alzira 2-1 Eldense

22:59 Arroyo Club Polideportivo 1-2 UP Plasencia

22:59 Quintanar Del Rey 0-0 Toledo

22:59 Moralo CP 2-0 Jerez Industrial CF

22:59 1 Sant Andreu 0-0 CE Manresa

22:59 CD Coria 0-0 Cacereno

22:30 Villanueva 2-2 CD Valdefierro

22:30 Huercal 3-3 SFC Minerva

22:30 SD Textil Escudo 0-2 CF Vimenor

22:30 Club Deportivo Sarinena 3-0 CD Carinena 1

22:30 1 CD Cayon 2-0 Gimnastica Torrelavega

22:30 UB Lebrijana 0-2 La Palma

22:30 CD Arnedo 0-1 Calahorra B

22:30 Viveiro CF 1-0 Ribadumia CF

22:30 CD As Pontes 2-3 CD Barco

22:30 La Baneza 4-1 Real Burgos

22:30 UD Llanera 3-2 EI San Martin

22:30 Caudal 1-2 CD Tuilla

22:30 AD Sabinanigo 2-2 Tamar Ritter

22:30 UD Gijon Industrial 0-2 Urraca 1

22:00 Mar Menor 1-0 Aguilas CF

22:00 SD Festra 2-0 CD Pontellas

22:00 CD Becerril 0-0 Beroil Bupolsa

22:00 CE Banyoles 3-0 CF Montanesa

22:00 Huracan Balazote 2-1 CD Villacanas

22:00 CA Bembibre 1-2 CD Mirandes B

22:00 1 Muleno CF 0-1 Olimpico de Totana

22:00 Mazarron CF 2-1 UCAM Murcia CF B

22:00 CD Cardassar 0-0 CD Binissalem

22:00 Tudelano 0-3 Yague CF

22:00 CF Soller 1-0 CE Esporles

22:00 CD Barquereno 2-1 Castro 1

22:00 Alfaro 3-4 Rioja competition 1

22:00 CD Praviano 1-0 Club Siero

22:00 Flat Earth FC 2-2 RCD Carabanchel

22:00 UD Paiosaco 3-2 UD Atios 1

22:00 CD Mosconia 2-1 Condal CF

22:00 Teruel 2-0 CD Cuarte Industrial

22:00 CD Cristo Atletico 0-3 G. Segoviana

22:00 1 CD Benicarlo 0-0 Villajoyosa

22:00 Deportiva Minera 2-0 EDMF Churra

22:00 CDFC La Calzada 1-2 Casalarreina

22:00 Atletico Ibanes 1-1 UB Conquense

22:00 CD Anguiano 2-3 Naxara

22:00 CA Cirbonero 0-1 AD San Juan

22:00 UD Somozas 0-1 Arosa SC

22:00 Epila CF 2-1 CA Monzon

22:00 Pena Azagresa 0-1 CD Subiza

22:00 Bergantinos CF 3-2 CD Arenteiro

22:00 CF Illueca 0-3 Barbastro

22:00 AG Estudiantes 1-2 Deportivo Ourense

22:00 CSD Arzua 2-0 UD Ourense

21:30 UCAM Cartagena 3-1 UD Los Garres

21:30 CF Peralada 2-0 Igualada

21:30 UD Santa Marta 1-0 Colegios Diocesanos

21:30 Murchante 3-1 UCD Burlades

21:15 1 Deportivo La Coruna B 1-1 Rapido de Bouzas

18:00 CD Mensajero 1-0 Atletico Union Guimar

18:00 UD San Fernando 1-1 Panaderia Pulido

18:00 UD Kia 0-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-2 La Quadra 1

18:00 2 Lanzarote 1-0 Las Palmas C 1

18:00 Union Viera 1-0 Villa Santa Brigida

17:30 EC Granollers 0-3 Terrassa

17:30 Ciudad de Murcia 1-0 EG El Palmar

17:30 Silva SD 1-4 CD Choco

17:15 Racing Murcia 1-1 At. Pulpileno

17:00 CD Ferriolense 0-0 UD Alcudia

17:00 Bell Bridget 1-2 Utebo FC

17:00 CD Azuaga 1-1 Extremadura B

17:00 CD Cabecense 2-2 CD Gerena

17:00 1 CD Berceo 0-2 CD Pradejon

17:00 La Roda CF 1-0 CD Tarancon

17:00 1 CD Varea 2-2 UD Logrones B

17:00 CD Miajadas 2-0 EMD Aceuchal

17:00 AD Union Adarve 3-2 Leganes B

17:00 Aviles Stadium CF 2-0 Valdesoto

17:00 CD Montijo 2-2 CD Diocesano

17:00 AD Ceuta 2-3 Lucena CF

17:00 CF Pozuelo Alarcon 1-1 Parla Escuela

17:00 UA Horta 1-1 Pobla De Mafumet CF

17:00 Rayo Vallecano B 1-0 Mostoles

17:00 Maracena 1-1 CD Alhaurino 1

17:00 Arcos CF 0-0 Sevilla C

17:00 Constancia 2-1 CF Platges De Calvia

17:00 CD Rota 1-4 CD Pozoblanco

17:00 1 CA Antoniano 2-3 CD Utrera

17:00 Manzanares CF 1-2 CD Azuqueca

17:00 UE Vilassar de Mar 3-3 CP San Cristobal

17:00 Torrent C.F 2-0 Hercules II

17:00 Vianes 2-2 CD Tedeon 1

17:00 CD Ariznabarra 1-2 Tolosa

17:00 Ted Contois Feng 3-2 Kinatu

17:00 Olivenza FC 1-1 CD Calamonte

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 Formentera

17:00 CD Huetor Vega 2-1 Malaga B

17:00 CE Felanitx 3-0 Santa Catalina Atletico

17:00 Girona B 0-1 CE Europa

17:00 CD Villegas 0-3 CP Calasancio

17:00 Poli Almeria 0-0 Motril

17:00 SD Lenense 3-1 Real Titanico Laviana

17:00 Silla CF 1-0 Jove Espanol

17:00 1 Cerdanyola del Valles 1-1 FC Vilafranca

17:00 SD Navarro CF 0-0 CD Colunga

17:00 DAV Santa Ana 0-2 Mostoles CF

17:00 UC Ceares 1-0 L Entregu CF

17:00 SD Huesca II 0-0 Brea

16:45 Grama 1-0 UE Castelldefels

16:45 AD Siete Villas 3-1 U.M. Escobedo

16:30 FC La Union Atletico 4-1 CD Bullense

16:30 CD Basconia 0-1 Santutxu FC 1

16:30 1 CD San Fernando de Henares 0-1 Atletico Pinto 1

16:30 Torrejon CF 1-0 CF Trival Valderas

16:30 SD Revilla 0-2 CD Guarnizo

16:30 Real Zaragoza B 1-0 SD Borja

16:30 Recambios Colon CD 2-1 UF Beniganim

16:30 Almansa 2-0 CD Illescas

16:30 RSD Alcala Henares 2-0 CD El Alamo

16:30 Compston Ekala 2-1 Real Aranjuez CF

20:00 Mamelodi Sundowns 0-0 Tshakhuma TM

22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 2-0 Neman Grodno (w)

22:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 3-2 Lokomotiv Vitebsk (w)

21:00 FK Panevezys-2 6-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

19:00 Suduva Marijampole II 0-2 Banga Gargzdai B

21:00 Glasgow Rangers 2-0 Celtic FC

18:15 Stranraer 0-4 Hibernian

16:00 Gaz Metan Medias U19 2-1 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Petrolul Ploiesti U19 0-2 Concordia Chiajna U19

16:00 FC Academica Clinceni U19 0-2 FC Voluntari U19

20:00 FC Rukh Brest 5-0 Smorgon FC

18:00 Dinamo Minsk 1-2 FC Gomel

19:00 Basel (w) 0-0 Grasshopper (w)

02:30 Sahab SC 1-1 Maan

01:00 1 UD Marbella 2-1 Lorca Deportiva FC

00:30 UE Cornella 1-2 Hercules

00:30 Alaves B 0-0 UD Mutilve

00:00 Deportivo La Coruna 2-1 Numancia 1

00:00 Barcelona B 3-2 Villarreal B

00:00 Andorra CF 0-0 CD Alcoyano

00:00 Real Sociedad B 3-2 CD Tudelano

22:59 CF Internacional De Madrid 1-0 Extremadura

22:59 Zamora CF 3-2 Cultural Leonesa

22:59 C.D. San Fernando Isleno 2-1 Real Betis B

22:59 1 Recreativo Huelva 0-1 Granada CF B

22:59 Atletico Sanluqueno 0-2 CD Linares Deportivo

22:59 Barakaldo CF 2-2 Haro Deportivo

22:59 Real Union Irun 3-0 CD Ebro

22:00 CD Artistico Navalcarnero 0-0 Don Benito

22:00 CF Salmantino 1-0 CD Covadonga

22:00 Pontevedra 0-0 CD Lealtad

22:00 1 Compostela 1-1 Union Langreo

22:00 UE Olot 1-3 Orihuela CF

22:00 Real Balompedica Linense 3-1 Sevilla Atletico

18:00 UD Tamaraceite 1-0 Real Murcia

17:00 UD Poblense 4-0 CP Villarrobledo

17:00 Las Rozas 1-1 Villarrubia CF

17:00 Getafe B 0-0 Suokuaili Moss

17:00 1 Lleida 0-0 UD Levante B

17:00 UD San Sebastian Reyes 0-4 Badajoz

17:00 Baleares 2-1 Merida AD 1

17:00 CD Guijuelo 1-0 Sporting de Gijon B

17:00 AE Prat 1-0 Valencia CF Mestalla

17:00 Celta vigo b 1-1 Burgos CF

17:00 Gimnastic Tarragona 0-1 Ibiza Eivissa

17:00 Cadiz B 2-0 Cordoba

17:00 Algeciras 1-1 UCAM Murcia

20:00 Omonia Psevda 2-3 Akritas Chloraka

20:00 Alki Oroklini 3-0 Thoi Lakatamias

12:00 NGU Nagoya (w) 0-2 IGA Kunoichi (w)

12:00 Setagaya Sfida (w) 1-2 Yokohama FC Seagulls (w)

14:15 Western Pride 3-2 Mitchelton FC

14:15 Caboolture FC 6-2 Virginia United

13:25 Sunshine Coast FC 5-1 Brisbane Wolves 1

15:00 Rial Kovachevci (w) 2-2 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

00:45 Bnot Netanya (w) 2-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:30 Maccabi Emekheifer (w) 1-5 Hapoel Raanana (w)

00:00 Hapoel Beer Sheva (w) 1-4 Maccabi Kiryat Gat (w)

00:00 Maccabi Holon FC (w) 0-3 AS Tel Aviv University (w)

20:00 FC Treaty United (w) 1-7 Wexford Youths (w)

02:00 Sportivo Iteno 0-1 Atyra FC

02:00 1 Fulgencio Yegros 2-1 Sportivo Ameliano

21:00 1 Sportivo San Lorenzo 1-1 resistencia SC

21:00 Deportivo Santani 0-0 2 de Mayo PJC

19:30 Esperance Sportive de Tunis 3-1 J.S. Kairouanaise

19:30 Sifakesi 1-2 ES du Sahel

01:30 Al-Shabbab 1-2 Al Khaldiya

20:00 Cardiff Metropolitan (w) 4-1 Cyncoed LFC (w)

20:00 Port Talbot (w) 2-0 Abergavenny (w)

20:00 Cascade YC (w) 1-1 Briton Ferry (w)

20:00 Aberystwyth (w) 0-2 Cardiff (w)

19:30 1 AS Gabes 0-1 ES Hamam-Sousse

19:30 Esperance Sportive Zarzis 2-0 S.S. Sfaxien

06:00 Brasil de Pelotas 1-0 Sao Luiz(RS)

06:00 Gremio (RS) 3-1 Novo Hamburgo RS

12:30 King Mountain 3-1 Islands

12:30 Gospel Friends FC 1-1 Sai Kung

12:30 New fair Kuitan 1-4 Tsuen Wan

12:30 Lansbury FC 0-2 Wing Go FC

02:00 Ceara 3-0 Sampaio Correa/MA

23:30 Orlando Pirates 2-0 Maritzburg United

20:00 Lazio U20 3-3 Sassuolo U20

17:30 Cagliari U19 5-1 Fiorentina U20

15:30 Genoa U20 1-1 Inter Milan U20

15:30 Empoli U20 2-2 Sampdoria U19

01:00 Al Zawraa 1-1 AL Minaa

20:00 Baghdad 2-1 Alsinaat Alkahrabaiya

02:00 CS Sergipe 1-1 Dorense SE

17:00 Ankaragucu U19 2-1 Besiktas JK U19

00:00 Deportivo Mictlan 4-3 CSD Sayaxche

21:00 KOM Podgorica 1-2 FK Drezga

21:00 Jedinstvo Bijelo Polje 3-1 OSK Igalo

21:00 FK Grbalj Radanovici 1-2 Mornar

21:00 FK Berane 1-1 Bokelj Kotor

21:00 Arsenal Tivat 1-0 FK Ibar Rozaje

17:00 Mamelodi Sundowns Reserves 4-0 Moroka Swallows Reserves

14:30 Kaizer Chiefs Reserves 3-2 Black Leopards Reserves

14:30 Central Western District RSA 1-2 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-6 Hong Kong FC

14:30 North District FC 0-0 Eastern District SA

14:30 Yuen Long FC 3-3 Metro Gallery

14:30 South China AA 2-1 Kai Jing

12:30 Sham Shui Po 2-1 Shatin SA

19:00 IF Lyseng (w) 6-0 Fortuna Hjorring B (w)

17:30 Aarhus 1900 (w) 0-1 Vildbjerg SF (w)

17:30 Frederiksberg Boldklub (w) 0-3 Osterbro IF (w)

23:30 Europa Point 0-6 College 1975 FC

15:00 Park Ridge 2-1 Logan Village

21:05 Al-Safa 3-3 Al-Ahed

21:05 Al Akhaahli Alay 0-0 Al-Nejmeh

21:05 Al-Ansar (LIB) 2-0 Shabab Sahel

18:00 B 73 Slagelse 2-1 Bronshoj 1

18:00 Naestved 0-0 FA 2000

18:00 AB Copenhagen 2-1 Vanlose

18:00 Thisted FC 0-2 Brabrand

16:30 Sun Pegasus 3-2 Tai Chung FC

14:00 Biu Chun Rangers 1-2 Southern District

13:00 Gimhae City 0-1 Paju Citizen FC

12:00 Hwaseong FC 1-0 Pyeongtaek Citizen

01:30 Carrarese 3-1 Lucchese

01:30 Alessandria 1-0 Us Pergolettese

01:30 Cesena 0-2 Imolese

01:30 Vis Pesaro 1-1 Fermana

01:30 Novara 3-2 Pistoiese

01:30 Giana 1-1 Pro Patria

22:30 Potenza 2-1 AC Monopoli

22:30 Renate AC 2-1 JuventusU23

22:30 Feralpisalo 6-1 Carpi

22:30 Teramo 2-0 Bisceglie 1913

22:30 Modena 3-0 Padova 1

22:30 Piacenza 1-3 Albinoleffe

22:30 Livorno 1-2 Como

22:30 Grosseto 2-1 Pro Sesto

20:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 0-0 Alma Juventus Fano

20:00 Legnago Salus 1-1 Arezzo

20:00 Gubbio 0-0 Mantova

20:00 Bari 2-2 Palermo

20:00 USD Virtus Verona 0-1 Sambenedettese

20:00 Foggia 0-1 Paganese 1

20:00 Lecco 1-1 Olbia

20:00 Francavilla 0-0 Viterbese

17:30 Catanzaro 2-0 Catania

17:30 US Casertana 1908 2-3 Juve Stabia

22:00 Linkopings (w) 0-1 FC Rosengard (w)

20:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Kristianstads DFF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 2-1 Pitea IF (w)

19:00 Hammarby (w) 0-1 BK Hacken (W)

04:00 Sete de Setembro PE 0-2