Kết quả trận Liverpool vs Burnley, 03h00 ngày 22/01

Liverpool
Liverpool
0
Burnley
Burnley
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Liverpool vs Burnley


03:00 ngày 22/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Liverpool vs Burnley


TLCA
0.29 : 0:0 : 2.70
TL bàn thắng:
9.09 : 1 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
30.00 : 4.85 : 1.23
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Liverpool vs Burnley

 39'      yellow_cardAshley Barnes
 45'    Fabio Henrique Tavares,Fabinho yellow_card  
 49'      substitutionErik Pieters↑Charlie Taylor↓
 57'    Roberto Firmino Barbosa de Oliveira↑Alex Oxlade-Chamberlain↓ substitution  
 57'    Mohamed Salah Ghaly↑Divock Origi↓ substitution  
 65'      substitutionJohann Berg Gudmundsson↑Robbie Brady↓
 83'    0-1   goalAshley Barnes
 84'    Takumi Minamino↑Xherdan Shaqiri↓ substitution  
 87'    Joel Matip yellow_card  

Đội hình thi đấu Liverpool vs Burnley

Liverpool Burnley
1 Alisson Becker
26 Andrew Robertson
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
32 Joel Matip
66 Trent Arnold
5 Georginio Wijnaldum
6 Thiago Alcantara do Nascimento
23 Xherdan Shaqiri
10 Sadio Mane
27 Divock Origi
15 Alex Oxlade-Chamberlain
1 Nick Pope
2 Matthew Lowton
5 James Tarkowski
6 Ben Mee
3 Charlie Taylor
12 Robbie Brady
18 Ashley Westwood
8 Josh Brownhill
11 Dwight Mcneil
9 Chris Wood
10 Ashley Barnes
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Curtis Jones
76 Neco Williams
47 Nathaniel Phillips
62 Caoimhin Kelleher
11 Mohamed Salah Ghaly
21 Konstantinos Tsimikas
7 James Milner
18 Takumi Minamino
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
23 Erik Pieters
27 Matej Vydra
15 Bailey Peacock-Farrell
19 Jay Rodriguez
16 Dale Stephens
26 Phil Bardsley
7 Johann Berg Gudmundsson
4 Jack Cork
28 Kevin Long

Số liệu thống kê Liverpool vs Burnley

Liverpool   Burnley
0
 
Giao bóng trước
 
12
 
Phạt góc
 
0
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
27
 
Tổng cú sút
 
6
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
21
 
Sút ra ngoài
 
2
14
 
Sút Phạt
 
11
72%
 
Kiểm soát bóng
 
28%
68%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
32%
685
 
Số đường chuyền
 
273
86%
 
Chuyền chính xác
 
66%
11
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
6
34
 
Đánh đầu
 
34
15
 
Đánh đầu thành công
 
19
3
 
Cứu thua
 
6
6
 
Rê bóng thành công
 
10
7
 
Đánh chặn
 
3
18
 
Ném biên
 
6
1
 
Woodwork
 
0
6
 
Cản phá thành công
 
10
4
 
Thử thách
 
13
132
 
Pha tấn công
 
78
108
 
Tấn công nguy hiểm
 
24

03:00 Aston Villa 2-0 Newcastle United

03:00 Alaves 1-4 Real Madrid

00:30 Sociedad 2-2 Betis

22:15 Sevilla 3-0 Cadiz

20:00 SD Huesca 0-0 Villarreal

00:30 Hertha Berlin 1-4 Werder Bremen

21:30 SC Freiburg 2-1 VfB Stuttgart

21:30 Bayer Leverkusen 0-1 VfL Wolfsburg

21:30 Augsburg 2-1 Union Berlin

21:30 Arminia Bielefeld 1-5 Eintracht Frankfurt

21:30 FSV Mainz 05 3-2 RB Leipzig

02:45 Fiorentina 2-1 Crotone

00:00 AC Milan 0-3 Atalanta

00:00 Udinese 0-0 Inter Milan 1

21:00 AS Roma 4-3 Spezia

03:00 Monaco 3-1 Marseille

22:59 Lens 0-1 Nice

19:15 Hà Nội FC 1-2 Becamex Bình Dương

18:00 Hải Phòng FC 3-2 Nam Định FC

17:00 Binh Dinh 1-0 Sài Gòn FC

00:30 Cheltenham Town 1-3 Manchester City

22:00 Millwall 0-3 Bristol City

22:00 Sheffield United 2-1 Plymouth Argyle

22:00 West Ham United 4-0 Doncaster Rovers

22:00 Brighton Hove Albion 2-1 Blackpool

22:00 Barnsley 1-0 Norwich City

22:00 Swansea City 5-1 Nottingham Forest

19:15 Southampton 1-0 Arsenal

15:40 Adelaide United 1-0 Melbourne Victory

13:05 Western United FC 5-4 Perth Glory

22:40 HJK Helsinki 1-0 FC Haka

22:35 Velez CF 1-4 Lokomotiv Moscow

22:30 Lokomotiv Moscow 4-1 Atletico Mancha real

21:30 Kolos Kovalyovka 2-1 Sileks

21:00 NK Olimpija Ljubljana 2-0 FK Backa Backa Palanka

21:00 Radnik Surdulica 1-0 Dinamo Tbilisi

21:00 FC Shakhtar Donetsk 2-2 Ludogorets Razgrad

21:00 Arsenal Tula 1-0 Novi Pazar

21:00 FC Superfund Pasching 0-2 SK Vorwarts Steyr

21:00 Union Touarga Sport Rabat 1-3 SCCM Chabab Mohamedia

20:40 Swit Skolwin 3-1 Hutnik Szczecin

20:30 NK Opatija 2-1 Kustosija

20:15 Klubi 04 Helsinki 0-2 Gnistan Helsinki

20:15 Habitpharm Javor 3-1 FK Loznica

20:00 FC Koper 2-0 Tabor Sezana

20:00 FK Buducnost Podgorica 4-1 KOM Podgorica

20:00 Aarhus AGF 2-1 Brondby IF

20:00 FK Kosice 0-3 Michalovce

20:00 Backa Topola 2-3 Olimpic Donetsk

20:00 SC Sand (w) 3-0 Basel (w)

20:00 Rabotnicki Skopje 2-0 FK Teteks Tetovo

20:00 Dunajska Streda 3-0 Gyori ETO

20:00 Gornik Leczna 3-0 Pogon Siedlce

20:00 Grazer AK 0-1 FC Blau Weiss Linz

20:00 KTP Kotka 2-1 PK-35 Vantaa

19:45 Ilves Tampere 5-3 SJK Seinajoen

19:45 KuPs 2-0 AC Oulu

19:40 Macva Sabac 1-0 Sloboda

19:30 Debrecin VSC 0-1 DEAC

19:30 Borec Veles 3-2 FK Kadino

19:00 Korona Kielce 1-0 Zaglebie Sosnowiec

19:00 Lahti 0-1 Honka Espoo

19:00 Elana Torun 1-4 Olimpia Grudziadz

19:00 Slavoj Vysehrad 2-4 FK Graffin Vlasim

19:00 FK Kozuv 2-2 Vardar Negotino

19:00 LKS Czaniec 2-5 Goral Zywiec

19:00 Kaarinan Pojat 2-1 Ekenas IF Fotboll 1

19:00 ND Gorica 3-1 Radomlje

19:00 Bregalnica Stip 1-1 Pehchevo

19:00 Beroe Stara Zagora 0-3 Lokomotiv Plovdiv

19:00 Cracovia Krakow 3-2 MSK Zilina

19:00 Belasica Strumica 3-0 FC Plackovica

19:00 Chertanovo Moscow 1-2 Indjija

19:00 Huanamo 1-3 Halmstads

19:00 1 Lokomotiv Sofia 0-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00 Slovan Bratislava 2-2 Gornik Zabrze

19:00 Middelfart G og 1-3 Fredericia

19:00 First Wien 1894 4-7 Rapid Vienna (Youth)

19:00 Litex Lovech 2-0 Yantra Gabrovo

19:00 Botev Plovdiv 2-1 Etar

19:00 Hutnik Krakow 3-1 GKS Jastrzebie

19:00 BK Frem 2-0 Vanlose

19:00 VSK Arhus 2-1 Thisted FC

19:00 Radnicki Nis 2-1 FC Inhulets Petrove

19:00 Botev Vratsa 2-0 Chernomorets Balchik

19:00 Metalac Gornji Milanovac 5-0 FK Zarkovo

18:30 Naestved 1-2 Bronshoj

18:30 Sokol Ostroda 6-4 Jeziorak Ilawa

18:30 Radomiak Radom 3-1 Stal Rzeszow

18:30 Ruch Chorzow 5-0 Slask Wroclaw II

18:20 Ruch Radzionkow 2-0 Polonia Nysa

18:00 Widzew lodz 2-1 Polonia Warszawa

18:00 Olimpia Elblag 0-0 Radunia Stezyca

18:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-2 Wigry Suwalki

18:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 SKF Sered

18:00 Miedz Legnica 7-0 MKS Kluczbork

18:00 OKS Stomil Olsztyn 4-1 Pogonmazovik

18:00 FK Senica 5-5 STK Samorin

18:00 Hillerod Fodbold 4-0 Skovshoved

18:00 Holbaek 1-2 KFUM Roskilde

18:00 NK Dubrava Zagreb 5-3 Radnik Sesvete

18:00 FC Gomel 1-1 Slavia Mozyr

18:00 Levski Sofia 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala

18:00 1 FC Dobrudzha 0-1 Cherno More Varna

18:00 NK Osijek II 4-3 HNK Cibalia

18:00 MSK Zilina B 2-3 Dukla Banska Bystrica

18:00 B93 Copenhagen 0-2 Herfolge Boldklub Koge

17:30 Debrecin VSC 4-0 Kazincbarcika

17:15 Ripensia Timisoara 8-1 CS Avantul Periam

17:00 Bytovia Bytow 1-1 Gwardia Koszalin

17:00 MRKS Czechowice Dziedzice 4-2 Rekord II Bielsko-Biala

17:00 Wisla Krakow 2-1 LKS Nieciecza

17:00 Chrobry Glogow 2-1 Gornik Polkowice

17:00 Resovia Rzeszow 2-0 Siarka Tarnobrzeg

17:00 GKS Tychy 5-1 Trinec

17:00 NK Solin 2-3 NK Dugopolje

17:00 Polonia Bytom 2-3 KS Wieczysta Krakow

17:00 Dalum 1-0 Naesby

17:00 Gyirmot SE 1-0 Csakvari TK

17:00 GKS Belchatow 2-2 Skra Czestochowa

17:00 FAC Team Fur Wien 7-5 SV Horn

17:00 Sokol Dolna Zdana 3-0 SKM Puchov

16:15 FK Forte Taganrog 1-2 Dinamo Briansk

16:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0-2 Rapid Bucuresti 1

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-1 Tambov

16:00 Dinamo Briansk 2-1 FK Forte Taganrog

16:00 Lisen 1-1 Vysocina jihlava

16:00 Arsenal Tula Youth 2-1 FK Khimik Novomoskovsk

15:35 Rydalmere Lions FC 0-1 Spirit FC

15:30 Shakhter Soligorsk U19 1-3 Shakhter Soligorsk II

15:10 Gold Coast Knights 2-3 Peninsula Power

15:00 Blacktown Spartans 2-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

14:35 SD Raiders FC 3-1 Camden Tigers SC

13:30 Sydney United 4-0 St George Saints

17:15 Kon Tum U19 2-1 Huda Hue U19 1

17:10 Binh Phuoc U19 0-1 Dong Thap U19

15:35 Cong An Nhan Dan U19 0-2 PVF Vietnam U19

15:15 Dak Lak U19 1-1 Phu Yen U19

15:00 Song Lam Nghe An U19 1-0 SHB Da Nang U19

14:55 Thanh Hoa U19 0-2 AS Vitre U19

14:55 Can Tho U19 0-0 Dong Tam Long An U19

14:50 An Giang U19 6-1 Tien Giang U19

14:30 Binh Dinh U19 0-1 Hoang Anh Gia Lai U19

13:30 T T Hanoi U19 2-0 Nam Dinh U19

13:15 Quang Nam U19 4-0 CLB TPHCM U19

22:00 Queens Park Rangers (QPR) 0-1 Derby County

03:00 Heracles Almelo 1-0 SC Heerenveen

02:00 PSV Eindhoven 2-0 RKC Waalwijk

00:45 Vitesse Arnhem 1-0 Groningen

22:30 ADO Den Haag 0-0 Emmen

22:00 Aberdeen 2-0 Motherwell 1

22:00 Glasgow Rangers 5-0 Ross County

00:15 FC Wil 1900 3-1 Aarau

00:15 Thun 3-1 Schaffhausen

22:59 Chiasso 0-3 Winterthur

02:30 Basel 1-4 FC Zurich

00:15 Lausanne Sports 0-1 FC Sion

22:59 Istanbul BB 1-1 Caykur Rizespor

20:00 Genclerbirligi 1-2 Trabzonspor

00:30 Saint Johnstone 3-0 Hibernian

02:45 1 Sporting Lisbon 1-0 Sporting Braga

02:45 Royal Antwerp 1-2 Oostende

00:30 Kortrijk 1-2 Cercle Brugge

00:30 Sint-Truidense 0-2 Mouscron Peruwelz

22:15 Mechelen 3-0 KAS Eupen

23:05 HNK Gorica 3-4 Dinamo Zagreb

21:00 NK Varteks Varazdin 2-1 Rijeka

22:00 Salernitana 2-0 Pescara

20:00 Venezia 1-0 Cittadella

20:00 Reggio Audace FC 2-1 Vicenza

20:00 Frosinone 1-1 Reggina

20:00 1 Cosenza Calcio 1914 0-0 Pordenone Calcio SSD 1

20:00 Ascoli 0-0 Chievo

02:30 Malaga 0-2 Ponferradina

00:15 Girona 1-0 RCD Espanyol

00:15 CD Lugo 2-0 Tenerife

22:00 Rayo Vallecano 1-3 Mallorca

01:00 Nancy 2-2 Chamois Niortais 1

01:00 Le Havre 1-1 Guingamp

01:00 Grenoble 2-0 Chambly FC

01:00 USL Dunkerque 3-1 Ajaccio 1

01:00 Chateauroux 3-3 Valenciennes

01:00 Caen 1-2 Rodez Aveyron

01:00 Pau FC 0-1 Troyes

01:00 Paris FC 4-2 Amiens

21:00 Clermont 1-0 AJ Auxerre

19:00 SC Paderborn 07 1-0 Wurzburger Kickers

19:00 Karlsruher SC 1-1 Heidenheimer

19:00 Eintracht Braunschweig 2-4 Hamburger SV

22:30 FC Oss 1-3 Excelsior SBV

20:00 Den Bosch 1-1 NAC Breda

02:00 CS Universitatea Craiova 1-1 FC Viitorul Constanta

21:30 1 FC UT Arad 1-2 SCM Argesul Pitesti

17:30 Sepsi 4-1 FC Astra Giurgiu

07:00 Vasco da Gama 3-2 Atletico Mineiro

05:00 Sao Paulo 1-1 Coritiba PR

06:30 Cobresal 1-1 Union La Calera

04:00 Colo Colo 2-1 Coquimbo Unido

22:00 Tranmere Rovers 2-1 Bolton Wanderers 1

22:00 Port Vale 1-3 Walsall

22:00 1 Southend United 0-1 Mansfield Town

22:00 Cambridge United 0-0 Bradford City

22:00 1 Leyton Orient 0-1 Forest Green Rovers

22:00 Morecambe 3-0 Colchester United 1

22:00 Oldham Athletic 3-2 Newport County 1

20:00 Scunthorpe United 3-0 Grimsby Town

20:00 Exeter City 3-1 Stevenage Borough

20:00 Unterhaching 1-2 Zwickau

20:00 Viktoria koln 1-2 SV Waldhof Mannheim

20:00 MSV Duisburg 1-2 Hansa Rostock

20:00 Dynamo Dresden 4-3 Kaiserslautern

20:00 Hallescher FC 1-0 Magdeburg

20:00 SC Verl 2-2 SV Wehen Wiesbaden

22:00 Dunfermline Athletic 0-0 Ayr United

22:00 Queen of South 2-1 Greenock Morton

22:00 Heart of Midlothian 2-3 Raith Rovers

22:59 Adana Demirspor 1-2 Bursaspor

20:00 Eskisehirspor 0-0 Osmanlispor FC

17:30 Bandirmaspor 1-0 Umraniyespor

01:00 Monarcas Morelia 1-0 Tampico Madero

19:45 Apollon Larissas 0-1 Diagoras

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Kedus Giorgis 1

20:15 Esteghlal Tehran 0-1 Saipa

18:30 1 Gol Gohar FC 1-2 Tractor S.C. 1

01:00 Sport Recife (w) 5-0 Ferroviario PE (W)

03:30 Llaneros FC 0-1 Deportes Quindio

03:00 Atletico FC 3-0 Real Cartagena

03:00 Leones 0-0 Fortaleza F.C

03:00 Valledupar FC 3-4 Orsomarso 1

21:00 Rukinzo FC 3-1 Muzinga FC

20:00 Bumamuru 2-3 Kayanza Utd

18:30 Athletico Olympic 2-1 Aigle Noir

22:00 Wealdstone FC 3-4 Aldershot Town

22:00 Sutton United 3-0 Eastleigh 1

22:00 Stockport County 1-1 Boreham Wood

22:00 Notts County 0-0 Torquay United

22:00 1 Bromley 1-2 Halifax Town

22:00 Dover Athletic 0-2 Solihull Moors

22:00 Dagenham Redbridge 3-2 Kings Lynn

22:00 Chesterfield 2-1 Wrexham

22:00 Woking 0-0 Maidenhead United

22:00 Barnet 1-2 Altrincham

22:00 Weymouth 1-0 Hartlepool United 1

22:00 Juventude de Evora 2-5 Vitoria Setubal

23:15 Olympique Dcheira 2-1 Wydad Fes

21:00 Chabab Ben Guerir 0-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 Club Salmi 1-0 Raja de Beni Mellal

22:50 Al Ahli Jeddah (Youth) 6-0 Abha U20

22:45 Al-Ittihad (Youth) 1-1 Ohud Medina Youths

22:20 Al-Nasr (Youth) 5-1 Al-Fath (Youth)

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 3-1 Al-Tai (Youth)

19:40 Al-Shabab (Youth) 3-4 Al-Ettifaq (Youth)

19:40 Al-Hilal (Youth) 2-3 Al Wehda (Youth)

19:25 Hajer (Youth) 1-0 Al-Feiha U20

18:30 Al-Taawon Youths 2-2 Al-Qadasiya (Youth)

05:35 Envigado FC 0-1 Deportivo Pasto

19:30 Aston Villa (w) 2-2 Reading (w)

01:30 Cabofriense(RJ) 2-1 Friburguense RJ

01:30 Americano RJ 1-2 Sampaio Correa (RJ) 1

01:30 America-RJ 1-1 Nova Iguacu

21:00 Pescara U20 6-0 Sha LAN U19

20:30 Reggiana U20 1-0 Venezia F.C. Youth

20:30 Pordenone Youth 1-2 Brescia U20

20:30 US Cremonese U20 3-0 Cittadella U20

20:30 Verona U19 6-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:30 Parma U20 1-1 Vicenza U19

20:30 Napoli(U19) 1-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 2 Virtus Entella U20 1-0 Reggina U19 1

18:30 Chievo U19 1-1 Udinese U20

17:30 Benevento (Youth) 2-1 Spezia U19

17:30 Pisa U19 0-1 Lecce U20

17:00 Crotone U19 1-1 Frosinone U20

00:00 Zejtun Corinthians 3-1 Senglea Athletic

00:00 1 Sliema Wanderers FC 1-3 Sirens

20:00 Lija Athletic 0-1 Gudja United

20:00 Floriana F.C. 1-1 Hibernians FC

19:00 Sofapaka FC 1-0 Nairobi Star City

19:00 Kericho 1-2 Tusker

19:00 Gor Mahia 0-1 Vihiga United

19:00 Posta Rangers 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

22:59 Juarez FC (w) 1-1 Pachuca (w)

22:00 Great Olympics 0-0 Karela United FC

22:00 Berekum Chelsea 0-0 Accra Hearts of Oak

22:05 Katsina United 0-0 Plateau United

03:00 Lanus 0-3 Defensa Y Justicia

07:30 Palm Beach Stars 1-1 Florida Soccer Soldiers

07:30 Foro 360 Pro 3-1 Texas Spurs 1

03:20 Dragon City FC 3-1 St Petersburg FC Aztecs

19:00 Al-Shorta Damascus 0-2 Al-Taleiah

22:59 King Nouakchott 1-2 ASC Tidjikja

20:15 ASC Tevragh Zeine 3-0 ASC Snim

23:30 E.N.Paralimniou 0-1 Omonia Nicosia FC

21:00 Olympiakos Nicosia FC 1-2 Ethnikos Achnas FC

07:00 Puntarenas 0-1 AD Guanacasteca

02:00 Puntarenas 1-0 FC Santa Rosa 1

00:00 CE Felanitx 1-2 CD Manacor

00:00 1 Urgatz 0-2 SD Deusto

00:00 UC Cartes 1-1 SD Torina

00:00 JD Somorrostro 0-2 Sestao

00:00 Xerez Deportivo FC 2-0 UB Lebrijana

23:30 Urduliz FT 2-2 SD San Ignacio

23:15 UD Collerense 1-0 CD Ferriolense

22:59 Atletico Albericia 0-3 AD Siete Villas

22:59 CD Bezana 0-3 FC Rinconeda Polanco

22:59 Castro 2-1 Solares

22:59 Motril 1-0 Melilla CD

22:45 L Entregu CF 5-2 EI San Martin 1

22:30 CE Esporles 2-1 Santa Catalina Atletico

22:30 Bidzala 3-2 CA Cirbonero

22:30 CD Ardoi Draw 4-3 Lourdes

22:00 CD Lagun Onak 1-0 CD Basconia

22:00 CD La Virgen Del Camino 1-1 Salamanca B

22:00 CD Cortes 0-3 CD Cantolagua

22:00 Colegios Diocesanos 4-1 Almazan

22:00 CD Guarnizo 0-2 U.M. Escobedo

22:00 CD Cardassar 0-1 Portmany

22:00 Albacete B 0-0 Atletico Ibanes

22:00 Tolosa 2-3 Real Sociedad C

22:00 CD Baztan 2-0 Fontellas

22:00 UD Logrones B 0-0 CP Calasancio

22:00 Barreda Balompie 2-2 Club Deportivo Tropezon

18:00 FC Vilafranca 0-0 CE Europa

22:00 Rivers United 3-0 Bloemfontein Celtic

12:05 Newcastle Jets (w) 4-1 WS Wanderers (w)

12:20 Solomon Warriors FC 6-2 Real Kakamora

18:00 FC Kuressaare 0-4 FC Flora Tallinn

17:30 Naft Ahvaz U23 1-1 Zob Ahan U23

17:30 Rafsanjan U23 2-0 FC Tip Takavaran U23

17:30 Mes Kerman U23 1-0 Shahin Bushehr U23

17:30 Sepahan Isfahan U23 2-1 Gol Gohar U23

02:00 Namibia 0-1 Tanzania

22:59 Zambia 1-1 Guinea

22:59 1 Lleida 3-0 LHospitalet 1

22:59 Real Murcia 0-2 Real Betis B

22:59 SD Tarazona 2-1 CD Izarra 1

22:30 1 SD Amorebieta 2-1 Portugalete

22:30 UD Mutilve 1-1 SD Logrones

21:45 Arenas Club de Getxo 1-1 Alaves B 1

21:30 Real Valladol B 1-1 Union Langreo

21:30 Sporting de Gijon B 0-2 Burgos CF

19:00 1 Marino 0-3 UD Marbella

21:00 Esperance Sportive de Tunis 2-1 Stade tunisien

20:00 U.S.Monastir 2-0 Olympique de Beja

20:00 Etoile Metlaoui 1-0 US Tataouine

19:00 US Ben Guerdane 2-0 J.S. Kairouanaise

19:00 1 C.A.Bizertin 1-1 Sifakesi

22:00 Flora Paide 7-0 Tartu JK Maag Tammeka

04:30 1 Avai FC SC 2-1 Guarani SP 1

02:15 Confianca SE 0-0 America MG

02:30 1 Atletic America 1-3 FS La Massana

22:00 Maritzburg United 0-1 Orlando Pirates

22:00 Baroka FC 0-2 AmaZulu

22:00 Stellenbosch FC 0-0 Kaizer Chiefs

20:30 1 Black Leopards 0-3 Chippa United

20:00 Mamelodi Sundowns 1-1 Moroka Swallows

19:30 2 Telephonaat Bani Suweif FC 0-0 Shoban Moslemen Qena

19:30 Qena SC 0-2 El Sharqia Dokhan

19:30 El Merrikh 0-0 Ghomhoreyet Shebin

19:30 El Alameen 1-1 Fayoum

21:45 Al-Khor SC U23 1-2 Al-Kharitiyath SC U23

21:45 1 Al Gharafa U23 0-0 Al Sailiya U23

21:45 Al Duhail U23 0-0 Al-Rayyan SC U23

21:00 Juventus U20 4-0 Sassuolo U20

19:00 Inter Milan U20 1-1 Torino U20

17:00 Lazio U20 0-3 AC Milan U20

23:30 Imolese 1-1 Padova

23:30 Catanzaro 1-0 Potenza 1

23:30 Livorno 1-0 Albinoleffe

21:00 2 Arezzo 2-3 Feralpisalo

21:00 AC Monopoli 4-2 Juve Stabia

21:00 2 Novara 1-2 Pro Vercelli

20:00 Bergisch Gladbach 09 0-1 Preuben Munster

20:00 Alemannia Aachen 0-0 Rot-Weiss Ahlen

20:00 Wuppertaler 3-1 SV Lippstadt 1

20:00 Wegberg-Beeck 2-0 Wiedenbruck

20:00 SV Straelen 0-2 Fortuna Koln

20:00 Schalke 04 (Youth) 0-1 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 Rot-Weiss Essen 2-0 Bonner

20:00 SV Rodinghausen 2-0 Monchengladbach AM.

20:00 Koln (Youth) 0-3 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 Hessen Kassel 2-1 TSV Steinbach

20:00 FSV Frankfurt 1-0 SG Sonnenhof Grossaspach 1

20:00 SV Elversberg 4-2 TSG Hoffenheim (Youth)

20:00 Astoria Walldorf 0-2 Bahlinger

20:00 Vfr Aalen 1-2 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 Eintracht Stadtallendorf 1-1 SC Freiburg (Youth)

20:00 TSV Schott Mainz 1-1 Bayern Alzenau

20:00 VFB Homberg 3-1 Fortuna Dusseldorf (Youth)

22:59 Wolfsberger AC 0-0 TSV Hartberg

22:59 SV Ried 0-1 Austria Wien 1

22:59 St.Polten 2-2 Trenkwalder Admira Wacker

02:45 KMSK Deinze 2-4 Saint Gilloise

19:00 Dar Al-Dawa 0-4 Al-Arabi Irbid

19:00 Al-Tora 2-1 Blama

20:00 UMF Selfoss 2-1 IBV Vestmannaeyjar

23:15 Khartoum Al Watani 0-1 Ahli Al Khartoum

23:15 Al Ahly Shendi 0-2 Al-Hilal Omdurman

20:00 Hilal O Baye 0-0 Hay Al Wadi

22:00 Zulte Waregem VV (w) 1-2 Charleroi (w)

20:00 Eendracht Aalst (w) 1-0 Standard Liege (w)

22:00 Charlton Athletic 2-2 Swindon Town

22:00 Wigan Athletic 0-0 Fleetwood Town

22:00 Portsmouth 0-4 Hull City

22:00 Crewe Alexandra 1-1 AFC Wimbledon

22:00 Sunderland A.F.C 1-0 Shrewsbury Town

22:00 Gillingham 2-2 Rochdale

22:00 Ipswich Town 0-1 Peterborough United

22:00 Oxford United 2-0 Bristol Rovers

22:00 Lincoln City 2-1 Northampton Town

22:59 Pikine 3-1 Generation Foot

22:59 NGB ASC Niarry Tally 0-1 ASEC Ndiambour

22:59 Toure Kunda Footpro 0-1 Teunhueth FC

22:59 Casamance 3-0 Mbour 1

22:59 Diambars 2-1 AS Dakar Sacre Coeur

22:59 ASC Jaraaf 1-4 AS Douanes Dakar

04:00 1 U.A. Zacatecas 2-0 Gavilanes FC Matamoros 1

04:00 Cafetaleros de Tapachula 0-0 Deportivo Cafessa 1

00:00 Universidad Guadalajara II 2-2 Mineros de Fresnillo

03:00 Deportes Limache 2-0 CD Provincial Ranco 1

21:00 Municipal Santiago 0-1 Rodelindo Roman

22:59 CF Damm U19 0-2 UD Cornella U19

22:30 Union Adarve U19 0-0 Aravaca CF U19

22:30 Extremadura U19 1-2 Atletico de Madrid U19

22:00 Badazous U19 2-0 CF Rayo Majadahonda U19

18:00 CF Bansander U19 5-2 Tropezon U19

18:00 Numancia U19 2-0 Valvanera CD U19

00:30 1 MFK Karvina 1-3 Slavia Praha

22:00 Bohemians 1905 1-3 Synot Slovacko

22:00 Tescoma Zlin 1-1 Banik Ostrava

20:00 Sigma Olomouc 4-1 Opava 1

04:15 Alianza FC San Salvador (w) 9-0 Municipal Limeno (w)

06:30 Villa Mitre 2-0 Sportivo Belgrano 1

21:30 Baixa de Cassanje 2-1 Ferroviario Do Huambo

21:30 Santa Rita FC 1-0 Sporting Cabinda

20:00 Swieqi United 0-2 Naxxar Lions

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 4-1 Yokohama S CC Futsal

18:00 Santa Teresa CD (w) 2-2 Athletic Club Bibao (w)

18:00 Real Betis (w) 1-2 Madrid CFF (w) 1

17:00 Eibar (w) 2-2 Real Sociedad (w)

01:30 Ujpesti 0-5 Fehervar Videoton

22:59 Videoton Puskas Akademia 1-1 Ferencvarosi TC

20:30 Varda SE 0-0 Mezokovesd Zsory

20:00 Lusaka Dynamos 2-0 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 1-0 Kitwe United

18:00 NAPSA Stars 1-1 Indeni FC

05:10 Argentino de Merlo 1-3 Deportivo Merlo

03:10 General Lamadrid 2-2 Deportivo Laferrere

03:10 Sportivo Dock Sud 1-1 Club Lujan

03:10 Real Pilar 0-0 Ituzaingo

21:00 Kerala Blasters FC 1-1 FC Goa 1

01:45 Maccabi Netanya 1-3 Maccabi Tel Aviv

01:00 Maccabi Haifa 3-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC

23:45 Hapoel Kiryat Shmona 0-2 Beitar Jerusalem

22:30 Maccabi Petah Tikva FC 2-1 Ashdod MS

20:00 Hapoel Tel Aviv 2-2 Hapoel Haifa

00:00 Pessah Lo Fano 8-0 Lido Di Ostiav Meta Futsal

00:00 1 Cybertel Aniene Futsal 3-3 Mantova C5 Futsal

21:00 Petrarca Padova C5 Futsal 4-3 CDM Genova Futsal

00:00 Benfica U23 1-3 Rio Ave U23

18:00 Cova Piedade U23 3-3 Coimbra EC U23

18:00 Belenenses U23 2-1 Maritimo U23 1

20:30 Jomo Cosmos 2-2 Pretoria Univ

20:30 JDR Stars 0-0 Richards Bay

20:30 Free State Stars 2-2 Polokwane City FC

20:30 Cape Town Spurs 1-0 Cape Town All Stars 1

18:00 Uthongathi FC 1-0 Steenberg United

22:59 CF Joventut Almassora (w) 2-3 Levante B (w)

22:30 Alhama CF (w) 2-0 Aldaia (w)

21:30 CD Alaves (w) 3-1 Athletic Bilbao B (w)

02:00 Peniscola Futsal 1-3 F.C.Barcelona Futsal

00:00 Catgas Energia Futsal 3-1 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

22:00 Cordoba Futsal 4-6 Real Betis Futsal

18:00 Palma Futsal 4-3 Antequera Futsal

17:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 7-4 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

20:30 San Marino College (w) 1-4 Empoli (w)

18:30 Res Roma (w) 2-0 Sassuolo (w)

18:30 1 Napoli (w) 1-0 Bari (w) 1

22:55 Al Kuwait SC 1-1 Al-Arabi Club (KUW)

20:25 1 Kazma 1-2 Al-Salmiyah

03:10 Liniers 0-0 CA Atlas

03:10 Sportivo Barracas 2-2 Deportivo Paraguayo

22:59 Elite United 0-0 Brikama United

22:59 GAMTEL 0-1 Real Banjul

22:00 Vikingur Reykjavik 6-2 IR Reykjavik

19:30 Valur Reykjavik 5-0 Throttur Reykjavik

00:30 Guingamp (w) 0-5 Paris Saint Germain (w)

20:30 1 Montpellier (w) 0-0 Fleury 91 (w)

20:30 Le Havre (w) 0-0 Issy FF (w)

20:30 Dijon w 3-2 ASJ Soyaux (w)

20:30 Bordeaux (w) 7-1 Reims (w)

00:30 Panathinaikos 2-0 OFI Crete

22:15 Apollon Smirnis 0-1 Aris Thessaloniki

20:00 Asteras Tripolis 1-0 AEL Larisa

14:10 1 CRPF 0-1 Punjab Police Jalandhar 1

23:10 Al-Najma 2-1 Al-Muharraq

20:40 Manama Club 1-2 East Riffa

04:00 Gremio Novorizontin 0-2 Floresta CE

19:00 Usti nad Labem 1-2 SK Slovan Varnsdorf

16:30 Sparta Praha B 1-4 Dukla Prague

19:00 Bangladesh Police Club 1-0 Uttar Baridhara Club

16:30 Abahani Limited 1-0 Rahmatgonj MFS

16:00 Bashundhara Kings 1-0 Brothers Union

20:10 Al-Hamriyah 4-0 Masafi

20:10 Al Arabi(UAE) 2-1 Al-Thaid

22:59 EMF Fuensalida (W) 1-4 CD San Pio X (w)

06:00 2 Sporting San Jose 0-1 Santos De Guapiles

01:20 Perolas Negras 2-1 Ceres/RJ

18:00 Prishtina 3-1 KF Drita Gjilan

22:00 Aswan 0-0 Zamalek

19:30 Ghazl El Mahallah 2-2 Ismaily

19:00 Keflavik 1-6 Breidablik 1

18:30 HK Kopavogs 5-1 Grotta Seltjarnarnes

18:00 Hafnarfjordur 4-1 Grindavik

22:00 SCU Torreense (w) 0-2 Sporting FC (w)

22:00 Clube Albergaria (w) 0-4 SL Benfica (w)

22:00 Coleraine 2-0 Dungannon Swifts

22:00 Linfield FC 6-0 Warrenpoint Town

19:30 Crusaders 3-3 Larne FC

05:00 Real Madriz FC U20 2-0 Walter Ferretti U20

05:00 Juventus Managua U20 0-1 Jalapa U20

05:00 CD Junior de Managua U20 1-0 Managua U20

06:15 1 IA Sud America 3-2 Rampla Juniors FC 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s