Kết quả trận Liverpool vs Chelsea, 22h45 ngày 14/05

Liverpool
Liverpool
0
Chelsea
Chelsea
0

90phút [0-0], 120phút [0-0 ], Pen [6-5],
Kết quả bóng đá Cúp FA

Liverpool vs Chelsea


22:45 ngày 14/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Liverpool vs Chelsea


TLCA
0.61 : 0:0 : 1.44
TL bàn thắng:
12.50 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
10.00 : 1.12 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Liverpool vs Chelsea

 33'    Diogo Jota↑Mohamed Salah Ghaly↓ substitution  
 66'      substitutionNgolo Kante↑Mateo Kovacic↓
 74'    James Milner↑Naby Deco Keita↓ substitution  
 77'      yellow_cardReece James
 85'      substitutionHakim Ziyech↑Romelu Lukaku↓
 91'    Joel Matip↑Virgil van Dijk↓ substitution  
 98'    Roberto Firmino Barbosa de Oliveira↑Luis Fernando Diaz Marulanda↓ substitution  
 106'      substitutionCaesar Azpilicueta↑Trevoh Thomas Chalobah↓
 106'      substitutionRuben Loftus Cheek↑Christian Pulisic↓
 111'    Konstantinos Tsimikas↑Andrew Robertson↓ substitution  
 119'      substitutionRoss Barkley↑Ruben Loftus Cheek↓
90phút [0-0], 120phút [0-0 ], Pen [6-5],

Đội hình thi đấu Liverpool vs Chelsea

Liverpool Chelsea
1 Alisson Becker
26 Andrew Robertson
4 Virgil van Dijk
5 Ibrahima Konate
66 Trent Arnold
6 Thiago Alcantara do Nascimento
14 Jordan Henderson
8 Naby Deco Keita
23 Luis Fernando Diaz Marulanda
10 Sadio Mane
11 Mohamed Salah Ghaly
16 Edouard Mendy
14 Trevoh Thomas Chalobah
6 Thiago Emiliano da Silva
2 Antonio Rudiger
24 Reece James
8 Mateo Kovacic
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
3 Marcos Alonso
19 Mason Mount
10 Christian Pulisic
9 Romelu Lukaku
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
7 James Milner
12 Joseph Gomez
20 Diogo Jota
32 Joel Matip
27 Divock Origi
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
21 Konstantinos Tsimikas
17 Curtis Jones
62 Caoimhin Kelleher
11 Timo Werner
31 Malang Sarr
17 Saul Niguez Esclapez
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
7 Ngolo Kante
28 Caesar Azpilicueta
22 Hakim Ziyech
12 Ruben Loftus Cheek
18 Ross Barkley

Số liệu thống kê Liverpool vs Chelsea

Liverpool   Chelsea
4
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
0
 
Thẻ vàng
 
1
22
 
Tổng cú sút
 
7
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
20
 
Sút ra ngoài
 
5
4
 
Sút Phạt
 
12
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
12
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
1
2
 
Cứu thua
 
2
1
 
Corners (Overtime)
 
4
15
 
Cản phá thành công
 
22
3
 
Thử thách
 
13
149
 
Pha tấn công
 
100
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
52

17:00 Gamba Osaka 2-0 Hiroshima Sanfrecce

18:30 Changchun Yatai 1-1 Zhejiang Greentown

16:30 Shenzhen FC 2-3 Tianjin Tigers

16:00 Meizhou Hakka 4-1 Cangzhou Mighty Lions

14:30 Shanghai Port 1-1 Shanghai Shenhua

05:15 Fluminense de Feira BA 1-0 Flamengo de Guanambi

01:45 Raith Rovers 1-2 Queen of South

01:30 Clachnacuddin 0-10 Inverness

01:00 HSK Zrinjski Mostar 2-0 FK Igman Konjic

01:00 Lausanne Sports 2-0 Dynamo Kyiv

00:30 Svelta Melsele 2-5 Red Star Waasland

00:05 Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln

00:00 Germania Halberstadt 2-2 MTV Wolfenbuttel

00:00 Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln

00:00 Schalke 04 (Youth) 11-0 FC Iserlohn

00:00 Go Ahead Eagles 0-4 PAOK Saloniki

00:00 FC Deisenhofen 1-1 FC Pipinsried

00:00 CSKA Moscow 0-3 Zenit St. Petersburg

00:00 Wuppertaler 5-1 TUS Bovinghausen 04

00:00 TSV Buchbach 5-3 VFB Hallbergmoos

00:00 TuS Bersenbruck 0-4 TuS Blau-Weiss Lohne

00:00 Schalke 04 (Youth) 11-0 SpVg Schonnebeck

23:45 Yverdon 1-2 FC Sion

23:35 FC Monheim 1-1 VfL Bochum

23:30 Qarabag 1-1 CS Universitatea Craiova

23:30 Cherno More Varna 3-1 Etar

23:30 Maribor 1-1 Partizani Tirana

23:00 Sarajevo 1-1 Backa Topola

22:59 Lugano U21 1-6 Bellinzona

22:59 Wolfsberger AC 1-3 Hansa Rostock

22:59 KF Drita Gjilan 3-1 Vlazrimi Struga

22:59 Zulte-Waregem 1-1 Charleroi

22:59 Monaco 1-1 St. Gallen

22:59 Havelse 1-4 VfL Osnabruck

22:59 ND Gorica 0-0 Tabor Sezana

22:59 BFC Viktoria 1889 1-3 Union Berlin

22:59 SV Waldhof Mannheim 2-0 Aarau

22:59 TSV Aubstadt 2-2 Eintracht Bamberg

22:59 Slavia Praha 1-1 Olympiakos Piraeus

22:59 RCO Agde 0-4 Kozarmisleny SE

22:59 TuS Makkabi Berlin 0-7 Hertha Berlin

22:59 Slavoj Trebisov 0-1 Tatran Presov

22:59 LKS Nieciecza 5-1 MFK Karvina 1

22:45 Botev Vratsa 0-1 Spartak Pleven

22:30 Stade Ouchy 1-2 Servette

22:30 Hamburger SV 2-2 Hajduk Split

22:30 St.Polten 3-2 Rapid Bucuresti

22:30 TSV Hartberg 1-0 Universitaea Cluj

22:00 Rapid Wien 5-2 Lafnitz

22:00 Vasas 3-0 Michalovce

22:00 Petrolul Ploiesti 2-1 Al Markhiya

22:00 Mezokovesd Zsory 5-4 MTK Hungaria

22:00 Gornik Leczna 1-1 Puszcza Niepolomice

22:00 Dafuji cloth MTE 1-1 Dukla Banska Bystrica

22:00 Pardubice 2-1 Marila Pribram

22:00 Fenerbahce 4-2 Al Shamal

22:00 Chernomorets Novorossiysk 1-3 FK Chayka Pesch

22:00 Lisen 2-0 Slovan Bratislava B

22:00 Farul Constanta 0-0 CS Mioveni

22:00 Cukaricki Stankom 1-0 Slask Wroclaw

22:00 Banik Ostrava 1-1 Tescoma Zlin

22:00 FC Steaua Bucuresti 6-0 FC Sfintul Gheorghe 1

22:00 GKS Jastrzebie 3-0 Ruch Chorzow

22:00 Levski Sofia 2-1 Lokomotiv Sofia

22:00 PFK Kuban 1-0 Druzhba Maykop

21:30 Queen's Park 1-3 NK Lokomotiva Zagreb

21:10 Sport Podbrezova 1-2 KFC Komarno

21:00 Dynamo Dresden 0-1 Heidenheimer

21:00 CSKA 1948 Sofia 3-1 Academy Pandev

21:00 Spartak Moscow 3-2 Baltika Kaliningrad

21:00 MSK Puchov 2-3 Trinec

21:00 Cherno More Varna 2-1 FC Sozopol

20:30 Club Brugge 1-1 Lierse

20:00 Red Bull Salzburg 3-2 Legia Warszawa

18:30 Standard Liege 0-2 Sint-Truidense

18:00 Larne FC 2-0 The New Saints

17:00 Skra Czestochowa 2-0 Znicz Pruszkow

17:00 Saturn Moscow 3-1 FK Ryazan

17:00 Hibernian 2-0 Hartlepool United

17:00 Holstein Kiel 2-2 Qarabag

16:00 MTE Mosonmagyarovar 1-0 Dorogi FC

16:00 Teplice 2-3 SK Slovan Varnsdorf

16:00 Slovan Liberec 3-1 FK Graffin Vlasim

15:30 Sigma Olomouc 2-3 Vyskov

15:00 Farul Constanta 3-1 FC Brasov

15:00 Chojniczanka Chojnice 1-2 KP Calisia Kalisz

15:00 STK Samorin 1-2 FC Artmedia Petrzalka

00:00 FC Gomel 1-0 FC Torpedo Zhodino

22:00 BATE Borisov 4-0 Slutsksakhar Slutsk

02:30 Smouha SC 3-2 Al Ahly SC

00:00 Pyramids FC 1-0 Enppi

00:00 Dinamo Batumi 4-1 Dinamo Tbilisi

21:00 Gagra Tbilisi 3-3 FC Saburtalo Tbilisi

20:30 Torpedo Kutaisi 4-1 Dila Gori 1

05:00 Club Chivas Tapatio 3-1 CD Alacranes de Durango 1

05:15 Cerro Porteno 0-3 Palmeiras

05:15 Talleres Cordoba 1-1 Colon de Santa Fe

18:45 Lion City Sailors 5-1 Young Lions

02:15 Fjardabyggd Leiknir 2-0 Magni

02:15 Reynir Sandgerdi 3-4 Vikingur Olafsvik

02:15 Haukar Hafnarfjordur 0-1 Throttur Reykjavik

01:30 Volsungur husavik 3-1 IR Reykjavik

01:00 UMF Njardvik 6-0 KF Fjallabyggdar

23:30 Young Africans Banjul 1-0 FC Wagadou

22:59 BK Milan 2-3 Tallinding United

20:00 Terengganu 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Kagera Sugar 0-0 Polisi Tanzania FC

20:00 Mbeya City 1-1 Simba Sports Club

20:00 Coastal Union 1-1 Geita Gold

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC

20:00 Azam 4-1 Biashara United FC

20:00 Ruvu Shooting 1-0 Tanzania Prisons

20:00 Young Africans 1-0 Mtibwa Sugar

21:00 Ordabasy 3-0 FK Aksu

06:00 WFC Charlotte (w) 0-4 Charlotte Lady Eagles(w)

15:30 1 Ispe FC 3-1 Laconi Lian 1

18:00 Adelaide Olympic 3-1 Adelaide United FC (Youth)

02:15 Grindavik (w) 0-0 Fylkir (w)

02:15 Hafnarfjordur (W) 1-1 Tindastoll Neisti (w)

01:30 Fjolnir (w) 0-2 Vikingur Reykjavik (w)

01:00 Hercilio Luz U20 1-0 Brusque U20

03:10 Gambia Ports Authority 0-0 Red Hawks FC

01:35 Elite United 0-0 Fortune FC

20:00 FC Takin 1-6 RTC FC

17:00 Terton FC 1-2 BFF Academy U19

22:00 Halmstads U21 1-0 Trelleborg U21

16:45 Blacktown City FC U20 3-2 Sydney FC U20

16:00 Mounties Wanderers U20 1-4 NWS Spirit FC U20

01:00 1 Galicia EC 0-1 Jequie BA

01:10 Tiradentesce 1-2 Guarani CE

01:10 1 Pague Menos 3-1 Guarany CE 2

01:10 Floresta CE 2-0 Itapipoca CE

01:10 Barbalha 1-0 Cariri

01:00 Maranguape CE 0-1 Horizonte CE

05:15 The Strongest 1-2 Ceara

19:00 Muranga Seal 3-0 Coastal Heroes

01:00 FK Viltis Vilnius 0-3 FK Transinvest

17:00 1 West Wallsend SC 0-4 Singleton Strikers FC

01:05 Monte Azul SP (Youth) 1-1 Inter Bebedouro SP Youth

01:00 OSTO youth team 6-0 Sharjah SP Youth

01:00 Ferroviaria SP (Youth) 0-0 Noroeste (Youth)

01:00 Brasilis FC U20 2-1 Mogi Mirim (Youth)

01:00 Sao Jose AP (Youth) 1-3 Flamengo-SP (Youth)

01:00 Portuguesa Santista U20 2-1 Mauaense SP Youth

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 0-0 Santo Andre (Youth)

01:00 Botafogo-SP (Youth) 4-0 Francana Youth

01:00 3 Sao Caetano (Youth) 3-0 Uniao Suzano Youth 2

01:00 Mirassol FC Youth 7-0 Catanduva/SP Youth

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-1 Comercial Tiete SP Youth

01:00 Gremio Osasco Audax Youth 2-0 SERC Brasil U20

01:00 Sao Bento SP (Youth) 1-0 SKA Brasil Youth

01:00 Capivariano FC SP Youth 1-0 Inter de Limeira (Youth)

01:00 America SP (Youth) 0-1 Votuporanguense (Youth)

01:00 Santos (Youth) 7-0 Jabaquara SP U20

01:00 Juventus-AC (Youth) 1-1 Nacional AC SP (Youth)

01:00 Santacruzense U20 0-0 Andradina SP Youth

01:00 Ituano (Youth) 3-1 Salto SP Youth

01:00 XV de Jau (Youth) 4-1 Sao Carlos (Youth)

01:00 RB Bragantino Youth 2-1 Itapirense Youth 1

01:00 Independente SP Youth 0-7 XV de Piracicaba (Youth)

01:00 2 Vocem SP Youth 0-2 Aracatuba SP Youth 1

01:00 Ibrachina Youth 3-0 Colorado Caieiras SP Youth

01:00 Guarani SP (Youth) 3-0 CA Metropolitano U20

01:00 Olimpia SP U20 0-0 Comercial SP Youth

01:00 1 Portuguesa (Youth) 0-0 Paulista (Youth)

01:00 Taubate (Youth) 2-0 Joseense SP Youth

01:00 Ponte Preta (Youth) 2-0 CA Guacuano U20

01:00 Tanabi SP (Youth) 1-0 Gremio Novorizontin (Youth)

01:00 Penapolense (Youth) 1-2 Assisense SP U20

01:00 GD Saocarlense Youth 2-1 CA Taquaritinga SP U20

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-0 EC Sao Bernardo U20

01:00 Sao Paulo (Youth) 1-1 Gremio Osasco Youth

01:00 Palmeiras (Youth) 7-0 Uniao Mogi Youth

03:00 Berserkir Midas 1-1 KF Hafnir

03:00 1 KB(ICE) 2-2 Lettir Reykjavik

03:00 Alafoss 1-3 Golfklubbur Grindavikur

03:00 1 Smari 2020 0-3 Hamar Hveragerdi

04:00 New Jersey Copa 2-5 Hudson Valley Hammers

01:45 Cliftonville LFC (w) 0-0 Sion Swifts (w)

01:00 Huddinge IF 2-0 Syrianska Eskilstuna IF

00:30 Sifhalla 1-5 Lidkopings FK

01:00 Jarfalla 1-3 IFK Stocksund

00:30 Ullared 2-2 Onsala BK

00:00 Husqvarna 4-2 Motala AIF FK

00:00 FC Trollhattan 3-1 Vanersborg FK

22:59 PK-35 Vantaa 2-2 HIFK

22:30 FC Haka 2-2 KuPs

22:00 Inter Turku 0-0 HJK Helsinki

03:00 Fram/Ulfarnir U19 1-1 Fjolnir/Vaengir II U19

05:00 1 Nautico (PE) 1-1 Criciuma

21:00 Al Diwaniya 1-1 Al Shorta

21:00 Al Talaba 2-2 Baghdad

21:00 Al Sinaah 1-1 Al Quwa Al Jawiya

21:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Naft Alwasat 1

00:15 1 GrIFK Reservi 4-1 BK-46 Karis Karjaa 1

23:30 1 FC Kuusysi 1-4 JäPS/47

22:59 RPS Lions 2-5 STPS

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 2-0 PK-37 Iisalmi

22:30 Tervarit-j 2-2 HauPa

01:00 Skala Itrottarfelag 5-0 AB Argir

00:30 KI Klaksvik 4-2 NSI Runavik

20:00 Kaisar Kyzylorda 2-0 Zhenis 1

19:00 Yassy Turkistan 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan 1

15:45 Terengganu U19 2-0 Pulau Pinang U19

15:45 Melaka United U19 0-1 Negeri Sembilan U19

15:45 UiTM FC U19 0-1 Selangor FA U19

04:05 Gimnasia La Plata 2-0 Flandria

01:00 Cruzeiro (Youth) 1-2 Minas Boca/MG Youth

20:00 Atletico Mineiro Youth 2-1 EC Futgol U20

03:00 Sport Colonial 3-2 Sol de America Pastoreo 1

14:00 Auckland City 2-1 Eastern Suburbs Auckland

15:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Guangxi Pingguo Haliao

15:00 Nantong Zhiyun 0-0 Qingdao Youth Island

01:30 Bray Wanderers U19 2-3 Athlone Town U19

22:59 1 FC Ilves-Kissat 1-1 GrIFK Kauniainen

22:30 Vantaa 1-0 HJS Akatemia

22:30 EPS Espoo 0-2 SalPa

22:00 Unia Solec Kujawski 2-1 WKP Wloclavia Wloclawek

19:30 Silver Strikers 4-1 TN Stars

01:00 Botswana (w) 1-1 Togo(w)

22:59 Denmark (w) 1-2 Norway (w)

21:30 Finland U17 0-1 Latvia U17

20:30 Poland (w) 1-3 Iceland (w)

17:00 Lithuania U17 3-3 Estonia U17

01:15 Valerenga 0-1 Bodo Glimt

22:59 Lillestrom 1-0 Aalesund FK

22:59 Eidsvold Turn 1-4 Molde

22:59 Sotra 0-1 Haugesund 1

22:59 Moss 0-3 Start Kristiansand

22:59 Kjelsas 3-3 Skeid Oslo

22:59 Byasen Toppfot 1-2 Sandefjord

22:59 Gjovik Lyn 0-7 Stabaek

15:45 Adelaide Olympic Reserve 2-3 Adelaide United Reserves

02:30 SOL FC Abobo 3-3 Racing d'Abidjan

00:00 ES Bafing 1-2 LYS Sassandra

22:59 CO Korhogo 1-3 AF Amadou Diallo Djekanou

18:00 Deren FC 4-0 Khangarid Klub

15:00 SP Falcons 0-5 Ulaanbaatar City

05:00 Waterhouse FC 1-1 Harbour View FC

05:15 Vitoria Salvador (Youth) 1-1 Bahia (Youth)

01:00 1 Atletico Goianiense U20 0-0 Vila Nova (Youth)

01:00 Queimadense PB Youth 1-1 Atletico Cajazeirense U20

20:30 1 Andraus Brasil U20 4-1 Rio Branco FC U20

17:00 Busan Transportation Corporation 0-3 FC Seoul

17:00 Daegu FC 3-2 Pohang Steelers

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 3-0 Suwon Samsung Bluewings

16:30 Grange Thistle SC 5-0 Souths United

23:30 Tallinna JK Legion 1-2 Flora Paide 1

22:00 FC Flora Tallinn 6-1 Parnu JK Vaprus

21:30 Tartu JK Maag Tammeka 1-0 Trans Narva

05:00 Volta Redonda 4-2 Macae

17:00 Muktijoddha SKC 1-4 Bangladesh Police Club

02:30 OCK Olympique de Khouribga 1-4 Olympique de Safi

02:30 Renaissance Sportive de Berkane 3-1 SCCM Chabab Mohamedia

00:00 Raja Casablanca Atlhletic 2-1 FAR Forces Armee Royales

00:00 1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia

00:00 IRT Itihad de Tanger 1-1 Maghreb Fez 1

00:00 Union Touarga Sport Rabat 0-2 RCOZ Oued Zem

00:00 Club Salmi 2-3 Hassania Agadir

00:00 MCO Mouloudia Oujda 2-2 Wydad Casablanca

22:00 Pakhtakor 2-3 Kuruvchi Bunyodkor

21:00 Termez Surkhon 1-1 Neftchi Fargona

16:30 Valentine 0-2 Hamilton Olympic

16:00 1 Maitland 1-3 Lambton Jarvis 1

16:00 Lake Macquarie 2-5 Weston Workers FC

00:15 1 Villa Dalmine Reserves 3-0 Sacachispas Reserves

00:00 Temperley Reserves 2-1 Defensores de Belgrano Reserves 1

20:20 Deportivo Camioneros Reserves 2-0 CSD Flandria Reserves

20:10 Atletico Fenix Reserves 0-2 Acassuso Reserves

15:45 2 Kelantan U21 1-2 Kedah U21 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657