Kết quả trận Malaysia vs Việt Nam, 23h45 ngày 11/06

Malaysia
Malaysia
1
Việt Nam
Việt Nam
2
Kết quả bóng đá VL World Cup kv châu Á

Malaysia vs Việt Nam


23:45 ngày 11/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 0

Tỷ lệ Malaysia vs Việt Nam


TLCA
2.17 : 0:0 : 0.30
TL bàn thắng:
5.55 : 3 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
149.00 : 6.10 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Malaysia vs Việt Nam

 27'    0-1   goalNguyen Tien Linh (Assist:Doan Van Hau)
 37'    LaVere Lawrence Corbin Ong yellow_card  
 46'    Akhyar Rashid↑Safawi Rasid↓ substitution  
 46'    Nazmi Faiz Mansor↑Muhammad Syafiq bin Ahmad↓ substitution  
 47'    Mohamadou Sumareh yellow_card  
 51'    Syamer Kutty Abba yellow_card  
 56'      substitutionVu Van Thanh↑Luong Xuan Truong↓
 56'      substitutionPham Duc Huy↑Nguyen Cong Phuong↓
 61'    Arif Aiman bin Mohd Hanapi↑Mohamadou Sumareh↓ substitution  
 72'    Guilherme de Paula Lucrecio goal 1-1  
 76'    Liridon Krasniqi↑Syamer Kutty Abba↓ substitution  
 79'      substitutionNguyen Van Toan↑Trong Hoang Nguyen↓
 79'      substitutionHa Duc Chinh↑Nguyen Tien Linh↓
 82'    1-2   goalQue Ngoc Hai
 85'      substitutionNguyen Phong Hong Duy↑Phan Van Duc↓
 86'    Luqman Shamsudin↑Brendan Gann↓ substitution  
 89'    Liridon Krasniqi yellow_card  
 90'    Arif Aiman bin Mohd Hanapi yellow_card  

Đội hình thi đấu Malaysia vs Việt Nam

Malaysia Việt Nam
5 Dion Cools
1 Mohd Farizal Bin Marlias
20 Muhammad Syafiq bin Ahmad
2 Matthew Davies
13 Mohamadou Sumareh
15 Brendan Gann
16 Guilherme de Paula Lucrecio
7 Aidil Zafuan Radzak
11 Safawi Rasid
22 LaVere Lawrence Corbin Ong
14 Syamer Kutty Abba
5 Doan Van Hau
2 Do Duy Manh
20 Phan Van Duc
3 Que Ngoc Hai
14 Nguyen Hoang Duc
1 Bui Tan Truong
6 Luong Xuan Truong
8 Trong Hoang Nguyen
4 Bui Tien Dung
10 Nguyen Cong Phuong
22 Nguyen Tien Linh
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
3 Mohd Rizal Mohd Ghazali
19 Akhyar Rashid
21 Mohd Khairul Azhan Bin Mohd Khalid
23 1994-08-06
4 Muhammad Syahmi Bin Safari
9 Luqman Shamsudin
10 Liridon Krasniqi
6 Adam Nor Azlin
17 Muhammad Irfan Bin Zakaria
12 Nazmi Faiz Mansor
8 Muhamad Nor Azam Bin Abdul Azih
18 Arif Aiman bin Mohd Hanapi
11 Tran Minh Vuong
13 Ho Tan Tai
12 Bui Hoang Viet Anh
15 Pham Duc Huy
21 Tran Dinh Trong
23 Nguyen Van Toan
18 Ha Duc Chinh
7 Nguyen Phong Hong Duy
17 Vu Van Thanh
19 Ly Cong Hoang Anh
9 Nguyen Van Toan
16 Nguyen Thanh Chung

Số liệu thống kê Malaysia vs Việt Nam

Malaysia   Việt Nam
4
 
Phạt góc
 
1
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
5
 
Thẻ vàng
 
0
5
 
Tổng cú sút
 
13
3
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
7
8
 
Sút Phạt
 
19
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
20
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
1
3
 
Cứu thua
 
3
73
 
Pha tấn công
 
59
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

02:00 Scotland 1-3 Croatia

02:00 Anh 1-0 Czech

01:00 HB Torshavn 0-1 Inter Club Escaldes

01:00 Folgore/Falciano 0-2 Prishtina

21:00 Johor Darul Takzim 0-1 Nagoya Grampus

17:00 Pohang Steelers 2-0 Ratchaburi FC

01:45 East Kilbride 2-1 Dumbarton

01:00 Gzira Utd 3-0 Hibernians FC

00:35 Salaspils 2-5 Super Nova

00:30 F91 Dudelange 0-1 Swift Hesperange

00:30 Winterthur 6-0 YF Juventus Zurich

00:30 Andelsbuch 3-2 SV Oberwart

00:10 UFV Thalgau 1-3 SV Austria Salzburg

00:00 FC Blau Weiss Linz 7-3 Vocklamarkt

00:00 SV Leobendorf 7-3 SC Retz

00:00 Sporting West Harelbeke 0-5 Kortrijk

00:00 Ludwigsfelder FC 3-1 FC Stern Marienfelde

00:00 SV Ilz 2-3 TUS Bad Gleichenberg

23:30 Hammarby 1-0 Osterlen FF

23:05 Synot Slovacko 6-1 Vyskov

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda 0-5 Krylya Sovetov

22:59 MSV Duisburg 2-4 SpVg Schonnebeck

22:59 CFR Cluj 0-1 Videoton Puskas Akademia

22:30 Sparta Praha 8-1 Sokol Lanzho

22:00 MFK Ruzomberok 3-0 FK Kosice

22:00 Akron Togliatti 1-0 FC Sfintul Gheorghe

22:00 Humenne 5-2 Michalovce

21:10 Slovan Hlohovec U19 2-4 FK Sered U19

21:00 Lokomotiv Plovdiv 3-1 Septemvri Simitli

16:00 Spartak Trnava 4-0 Dukla Banska Bystrica

22:59 Simba Sports Club 4-1 Mbeya City

20:00 Tanzania Prisons 2-2 Coastal Union

22:00 FK Aktobe Lento 1-1 Kyzylzhar Petropavlovsk 1

21:00 Akzhayik Oral 1-1 FC Shakhtyor Karagandy 1

20:00 Lokomotiv Astana 0-2 Ordabasy

20:00 Sogdiana (w) 6-0 Metalourg Bekabad (w)

20:00 Pakhtakor Tashkent (w) 3-2 AGMK (w)

20:00 Navbahor (w) 0-4 Sevinch (w)

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 4-1 FK Buxoro (w)

01:30 UD Castellonense 1-1 CF Ribarroja

01:00 Callosa Deportiva CF 2-1 UD Alcudia

01:00 CD Bunol 1-0 UD Vall De Uxo

23:20 Foolad Khozestan 2-0 Naft Masjed Soleyman FC

02:15 Augnablik (w) 1-3 Haukar (w)

02:15 Grotta (w) 1-2 HK Kopavogur (w)

02:15 IA Akranes (w) 1-5 Vikingur Reykjavik (w)

02:15 KR Reykjavik (w) 1-1 Afturelding (w)

02:15 Haffner John (w) 1-0 Grindavik (w)

00:00 Zamalek 2-0 Misr Elmaqasah

18:30 Olympic Kingsway SC 0-3 UWA-Nedlands FC

18:05 Mandurah City 3-1 Swan United

00:00 Mauritania 2-0 Yemen 1

19:00 FC Abdish-Ata Kant 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn

16:00 Paro FC 11-0 Paro Rinpung FC

01:00 Thor Akureyri 2-1 Grindavik

01:00 KF Fjallabyggdar 1-2 Haukar Hafnarfjordur

01:00 Volsungur husavik 1-1 Leiknir F

01:30 Los Andes 3-1 Canuelas FC

01:30 Deportivo Armenio 2-1 UAI Urquiza

01:30 Defensores Unidos 2-0 CA San Miguel 1

01:30 Colegiales 2-0 Flandria

01:30 CA Fenix Pilar 1-5 Deportivo Merlo

01:30 Argentino de Quilmes 1-1 Club Atletico Acassuso

01:30 Villa San Carlos 0-2 Talleres Rem de Escalada

01:10 Uhl Que Sa 0-1 Sacachispas

00:20 Union Arafat 1-4 Jeunesse Ksar

22:15 ASC Entente Sebkha 2-0 FC Oasis

23:40 Ironi Bnei Shfaram 3-0 MS Tirat HaCarmel

23:35 MS Hapoel Yeroham 0-2 Maccabi Ironi Sderot

17:00 1 Kahibah FC 2-2 Cessnock City Hornets

06:00 Charlotte Eagles 0-3 South Georgia Tormenta B

06:00 South Bend Lions 1-2 Grand Rapids FC

06:00 1 Charlotte Independence 2 4-1 Peachtree City

02:15 Hamar Hveragerdi 1-0 Skallagrimur

20:00 Fortis FC 2-1 Kawran Bazar Progoti

23:40 Dila Gori 1-0 FC Shukura Kobuleti

22:30 Torpedo Kutaisi 2-2 Dinamo Batumi

00:30 Yxhults IK 1-1 IFK Skovde FK

00:30 Ullared 2-0 Onsala BK

00:30 Karlskrona AIF 3-1 IFK Hassleholm

00:00 Grebbestads IF 1-4 Vanersborg FK

00:00 Angered BK 2-2 Lidkopings FK

00:00 1 Friska Viljor FC 2-2 Taftea IK

22:59 Smedby AIS 1-1 Tyreso FF 1

00:00 Randaberg U19 1-5 IK Viljan U19 1

07:00 Municipal Iquique 1-1 Univ Catolica 1

05:00 Fernandez Vial 0-0 Cobresal

23:30 1 Barnechea 0-2 Palestino

23:30 CSD Antofagasta 0-0 Coquimbo Unido

22:30 Vaasa VPS 2-2 RoPS Rovaniemi

22:30 TPS Turku 1-1 Ekenas IF Fotboll

02:00 Club Fernando de la Mora 1-0 Deportivo Capiata

21:00 2 de Mayo PJC 1-0 resistencia SC

05:00 Ponte Preta 0-0 Operario Ferroviario PR

05:00 Goias 3-0 Avai FC SC

02:30 Confianca SE 1-0 Vila Nova

02:30 Brusque FC 0-0 Sampaio Correa

00:00 1 AS Roma U20 1-2 Atalanta U20

01:00 Valtti 1-0 MPS

00:15 1 FC Espoo 2 0-5 Puiu

00:15 Toolon Taisto 0-1 Poxyt

23:30 TiPS 3-0 PPJ Akatemia

23:30 Malmin Palloseura Helsinki 0-1 KoiPS

22:59 VPV Pallo-Veikot 2-6 NIK

22:15 SAPA 2-2 HPS

21:30 Atlantis II 4-0 NJS II

22:00 Nevezis Kedainiai 0-2 Suduva

23:05 1 Milad Mehr 2-2 Sardar Bukan FC

05:00 Liga Dep. Universitaria Quito 4-2 Delfin SC

22:00 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 4-2 Raplamaa U19

21:00 Pohja-Tallinna JK Volta U19 1-0 JK Viljandi Tulevik U19

21:00 1 FC Flora Tallinn U19 0-0 Levadia Tallinn U19

21:00 Keila JK U19 3-1 JK Nomme United U19

14:15 Eastern Suburbs Auckland 0-0 North Shore United

23:10 Gedania Gdansk 3-3 Chojniczanka Chojnice II

21:00 1 Rakow II Czestochowa 2-4 Odra Wodzislaw

01:00 Ham-Kam 2-1 Sogndal

22:59 Ranheim IL 4-2 Raufoss

22:59 Bryne 1-1 KFUM Oslo

22:59 Grorud 1-4 Start Kristiansand

22:59 Jerv 1-1 Strommen

22:59 1 Ullensaker/Kisa IL 3-2 Fredrikstad

22:59 Aalesund FK 5-1 Stjordals Blink

22:59 Asane Fotball 2-2 Sandnes Ulf

00:00 Valerenga (w) 2-0 Arna Bjornar (w)

00:00 Sandviken (w) 5-0 Lyn (w)

22:59 Rosenborg BK (w) 1-0 Avaldsnes (w)

20:00 Klepp (w) 1-5 LSK Kvinner (w)

21:00 Athletic Club Bibao (w) 0-4 Barcelona (w)

16:30 Western Strikers Reserves 3-0 Adelaide Cobras Reserves

05:30 CS Cerrito 1-0 Boston River 1

03:15 Cerro Largo 2-1 IA Sud America

01:05 CA River Plate 0-1 Plaza Colonia

22:45 Liverpool URU 5-2 Centro Atletico Fenix

00:00 Dnepr Mogilev 2-1 FC Minsk

23:30 Arsenal Dzyarzhynsk 2-1 Smorgon FC

23:15 FC Molodechno 0-4 Energetik-BGU Minsk

22:59 FK Orsha 2-6 FC Gomel

22:45 Volna Pinsk 0-1 Slavia Mozyr

22:30 1 FC Baranovichi 1-6 BATE Borisov

22:00 Krumkachy Minsk 1-1 Neman Grodno 2

05:00 1 Estudiantes Rio Cuarto 0-1 Belgrano

03:10 Quilmes 3-1 Chacarita juniors

01:30 Barracas Central 2-1 Atletico Rafaela 1

01:30 Almagro 1-1 Santa Marina Tandil 1

01:00 Tristan Suarez 4-1 San Martin San Juan

18:00 Floreat Athena 3-0 Cockburn City

17:00 Adelaide Olympic 1-0 Campbelltown City SC

17:00 1 North Geelong Warriors 1-5 Avondale FC

16:30 Oakleigh Cannons 1-0 Preston Lions

16:30 Dandenong City SC 1-2 Pascoe Vale SC

16:00 Port Melbourne 4-0 Sydenham Park

20:00 Real Kings 0-3 Chippa United

23:15 Marimoo 0-1 GAMTEL

01:00 2 Operario AM U20 1-3 Amazonas U20

21:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-0 Tallinna JK Legion B

22:00 Chertanovo Moscow (w) 0-0 FK Ryazan (w)

22:00 Zenit St Petersburg (w) 3-0 FK Rostov (w)

21:00 Zvezda 2005 (w) 0-3 CSKA Moscow (w) 1

15:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 3-0 Krasnodar FK (w)

20:00 Renaissance de Figuil (w) 0-3 AS Awa FF (w)

03:30 1 Renaissance Sportive de Berkane 0-2 Wydad Casablanca

22:00 1 OTMK Olmaliq 1-2 Qizilqum Zarafshon

01:30 Portugal Beach Soccer 4-2 Turkey Beach Soccer

00:15 Italy Beach Soccer 12-0 Denmark Beach Soccer

22:45 Spain Beach Soccer 6-6 Poland Beach Soccer

21:30 Switzerland Beach Soccer 8-5 Azerbaijan Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 6-1 Kazakh beach foot

18:45 Germany Beach Soccer 5-0 Romania Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 9-2 Norway Beach Soccer 1

16:00 France Beach Soccer 4-1 Estonia Beach Soccer 1

20:00 Boca Juniors (w) 1-1 San Lorenzo (w)

06:00 Stumptown Athletic FC 3-1 San Diego 1904 FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657