Kết quả trận Manchester United vs AS Roma, 02h00 ngày 30/04

Manchester United
Manchester United
6
AS Roma
AS Roma
2
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu âu

Manchester United vs AS Roma


02:00 ngày 30/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Manchester United vs AS Roma


TLCA
2.43 : 0:1/4 : 0.33
TL bàn thắng:
3.03 : 8 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
1.12 : 6.10 : 47.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Manchester United vs AS Roma

 5'      substitutionGonzalo Villar↑Jordan Veretout↓
 9'    Bruno Joao N. Borges Fernandes (Assist:Edinson Cavani) goal 1-0  
 15'    1-1   goalLorenzo Pellegrini
 28'      substitutionAntonio Mirante↑Pau Lopez Sabata↓
 33'    1-2   goalEdin Dzeko (Assist:Lorenzo Pellegrini)
 37'      substitutionBruno Peres↑Leonardo Spinazzola↓
 48'    Edinson Cavani (Assist:Bruno Joao N. Borges Fernandes) goal 2-2  
 50'      yellow_cardGonzalo Villar
 51'    Paul Pogba yellow_card  
 61'      yellow_cardChris Smalling
 64'    Edinson Cavani goal 3-2  
 71'    Bruno Joao N. Borges Fernandes goal 4-2  
 75'    Paul Pogba (Assist:Bruno Joao N. Borges Fernandes) goal 5-2  
 76'    Mason Greenwood↑Marcus Rashford↓ substitution  
 83'    Nemanja Matic↑Frederico Rodrigues Santos↓ substitution  
 86'    Mason Greenwood (Assist:Edinson Cavani) goal 6-2  
 90'    Juan Manuel Mata Garcia↑Bruno Joao N. Borges Fernandes↓ substitution  

Đội hình thi đấu Manchester United vs AS Roma

Manchester United AS Roma
1 David De Gea Quintana
23 Luke Shaw
5 Harry Maguire
2 Victor Nilsson-Lindelof
29 Aaron Wan-Bissaka
17 Frederico Rodrigues Santos
39 Scott Mctominay
6 Paul Pogba
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
10 Marcus Rashford
7 Edinson Cavani
13 Pau Lopez Sabata
6 Chris Smalling
4 Bryan Cristante
3 Roger Ibanez Da Silva
2 Rick Karsdorp
17 Jordan Veretout
42 Amadou Diawara
37 Leonardo Spinazzola
7 Lorenzo Pellegrini
77 Henrik Mkhitaryan
9 Edin Dzeko
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
8 Juan Manuel Mata Garcia
3 Eric Bertrand Bailly
38 Axel Tuanzebe
26 Dean Henderson
11 Mason Greenwood
13 Lee Grant
27 Alex Nicolao Telles
21 Daniel James
19 Amad Diallo Traore
34 Donny van de Beek
31 Nemanja Matic
33 Brandon Williams
24 Marash Kumbulla
14 Gonzalo Villar
54 Riccardo Ciervo
18 Davide Santon
31 Carles Pérez Sayol
21 Borja Mayoral Moya
55 Ebrima Darboe
83 Antonio Mirante
33 Bruno Peres
87 Daniel Fuzato

Số liệu thống kê Manchester United vs AS Roma

Manchester United   AS Roma
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
2
20
 
Tổng cú sút
 
5
11
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
2
2
 
Cản sút
 
0
17
 
Sút Phạt
 
15
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
546
 
Số đường chuyền
 
308
87%
 
Chuyền chính xác
 
72%
12
 
Phạm lỗi
 
12
2
 
Việt vị
 
1
18
 
Đánh đầu
 
18
8
 
Đánh đầu thành công
 
10
1
 
Cứu thua
 
5
12
 
Rê bóng thành công
 
12
10
 
Đánh chặn
 
9
24
 
Ném biên
 
21
12
 
Cản phá thành công
 
12
10
 
Thử thách
 
21
4
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
131
 
Pha tấn công
 
73
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
24

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

07:00 Argentina 1-0 Paraguay

04:00 Uruguay 1-1 Chile

00:00 SG Einheit Zepernick 0-11 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

06:00 Atletico Mineiro 1-1 Chapecoense SC

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

08:00 Utah Arrows SC (w) 1-2 Utah Surf (W)

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

04:00 Cortulua 0-1 Deportes Quindio

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

19:30 FC Kuktosh 1-2 Ravshan Kulob

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

07:30 Curico Unido 1-1 Rangers Talca

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

01:30 Deportivo Guaymallen 4-0 Lujan Sport Club Mendoza

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

23:45 CD Los Del Sur 2-2 Sellos Colombianos

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

07:00 1 Centro Social Dep Barber 2-1 SV SUBT

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

06:00 Santa Cruz PE 2-2 EC Jacuipense

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Portugal Beach Soccer 7-3 Kazakh beach foot

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 2-4 Italy Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657